Monday |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ท21102 ภาษาไทย | ค21102 คณิตศาสตร์ | ส21104 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) | ว21102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Che) | อ21102 English | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ง22102 Information Technology (C4) | ว22102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Bio) | ค22102 คณิตศาสตร์ | ท22102 ภาษาไทย | ท23102 ภาษาไทย | ส23104 ประวัติศาสตร์ (C5) | ค23102 คณิตศาสตร์ | ส23102 สังคมศึกษา | อ23102 English | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 9-ครูจิริยาภรณ์ โมศิริ, 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 8-Mrs.Duangduen | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 2-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 1-ครูศิริพร ไพเขียว | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 4-ครูสุนทร ขันศรี, 9-ครูพรรณิภา ไชยศรี | 8- Mrs.Patthicha | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | ห้องปฏิบัติการเคมี | | | Computer Room 4 | ห้องปฏิบัติการชีววิทยา | | | | Computer Room 5 | | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4, ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ว21102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Che) | อ21102 English | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) (C3) | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ว21102 วิทยาศาสตร์ (Sci) | ค22102 คณิตศาสตร์ | ง22102 Information Technology (C4) | ว22102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Bio) | กิจกรรมชั่วโมงรู้ (Hall) | ค23102 คณิตศาสตร์ | พ23102 สุขศึกษา | ง23101 Information Technology (C5) | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ส23102 สังคมศึกษา | 9-ครูจิริยาภรณ์ โมศิริ, 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 8- Mrs.Patthicha | 7-ครูพิชิต สุจริต | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 9-ครูกมลชนก บัวบาน, 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 2-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 7-ครูธนกฤต สันทา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูกฤษฎา โสดี | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 2- ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 4-ครูสุนทร ขันศรี, 9-ครูพรรณิภา ไชยศรี | ห้องปฏิบัติการเคมี | | Computer Room 3 | | ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ | | Computer Room 4 | ห้องปฏิบัติการชีววิทยา | หอประชุมโรงเรียน | | | Computer Room 5 | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ศ21102 ศิลปะ | ท21102 ภาษาไทย | พ21104 Basketball (Sport) | ง21101 การงานอาชีพ (C4) | ว21102 วิทยาศาสตร์ (Sci) | ศ22102 ศิลปะ | ท22102 ภาษาไทย | อ22102 English | ส22102 สังคมศึกษา (Wisdom) | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ศ23102 ศิลปะ | ท23102 ภาษาไทย | ง23101 Information Technology (C5) | ค23102 คณิตศาสตร์ | พ23102 สุขศึกษา | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูเกียรติศักดิ์ ดีพรม | 7-ครูพิชิต สุจริต | 9-ครูกมลชนก บัวบาน, 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 8-Mrs.Prathumporn | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 6- ครูกรกช จันตะเสน | 1-ครูศิริพร ไพเขียว | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูกฤษฎา โสดี | | | | Computer Room 4 | ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | | Computer Room 5 | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ศ21102 ศิลปะ | ส21102 สังคมศึกษา | ท21102 ภาษาไทย | ง21101 การงานอาชีพ (C4) | ค21102 คณิตศาสตร์ | ศ22102 ศิลปะ | ว22102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Bio) | พ22102 สุขศึกษา (C5) | ท22102 ภาษาไทย | ส22102 สังคมศึกษา (Wisdom) | ศ23102 ศิลปะ | พ23104 Sepak Takraw (Sport) | ส23102 สังคมศึกษา | ว23102 วิทยาศาสตร์ (Sci) | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 7-ครูพิชิต สุจริต | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 6- ครูกรกช จันตะเสน | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูอรรถพล สง่าดี | 4-ครูสุนทร ขันศรี, 9-ครูพรรณิภา ไชยศรี | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 2- ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | | | | Computer Room 4 | | | ห้องปฏิบัติการชีววิทยา | Computer Room 5 | | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | | ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ | |
|
-X- |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | อ21102 English | ว21102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Che) | ค21102 คณิตศาสตร์ | ส21102 สังคมศึกษา | ง21101 การงานอาชีพ (C4) | ว22102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Bio) | ส22102 สังคมศึกษา (Wisdom) | ง20242 การเขียนแบบเบื้องต้น | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค22102 คณิตศาสตร์ | ง20241 เกษตรพอเพียง (Hall2) | ง23101 Information Technology (C5) | ท23102 ภาษาไทย | ง20241 เกษตรพอเพียง (Hall2) | ว23102 วิทยาศาสตร์ (Sci) | 8-Mrs.Duangduen | 9-ครูจิริยาภรณ์ โมศิริ, 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 7-ครูพิชิต สุจริต | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2- ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 1-ครูศิริพร ไพเขียว | 6- ครูกรกช จันตะเสน | 9-ครูกมลชนก บัวบาน, 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | | ห้องปฏิบัติการเคมี | | | Computer Room 4 | ห้องปฏิบัติการชีววิทยา | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | | | Computer Room 5 | | | ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | พ21104 Basketball (Sport) | ว21102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Che) | อ21102 English | ท22102 ภาษาไทย | ง21101 การงานอาชีพ (C4) | ว22102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Bio) | จ20204 Chinese for Communication 4 | ท22102 ภาษาไทย | พ22104 Athletics (Sport) | ส22104 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) | ง20241 เกษตรพอเพียง (Hall2) | ง23101 Information Technology (C5) | อ23102 English | ง20241 เกษตรพอเพียง (Hall2) | ท23102 ภาษาไทย | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูเกียรติศักดิ์ ดีพรม | 9-ครูจิริยาภรณ์ โมศิริ, 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 8-Mrs.Duangduen | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 7-ครูพิชิต สุจริต | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 8-Miss Patharasuda | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 8- Mrs.Patthicha | 6- ครูกรกช จันตะเสน | 1-ครูศิริพร ไพเขียว | | ห้องปฏิบัติการเคมี | | | Computer Room 4 | ห้องปฏิบัติการชีววิทยา | | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | | Computer Room 5 | | | |
|
กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
Tuesday |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ส21102 สังคมศึกษา | ค21102 คณิตศาสตร์ | ท21102 ภาษาไทย | ว21102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Che) | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ง22102 Information Technology (C4) | ศ22102 ศิลปะ | ท22102 ภาษาไทย | จ20204 Chinese for Communication 4 | อ22102 English | ส23102 สังคมศึกษา | ท23102 ภาษาไทย | ค23102 คณิตศาสตร์ | ส23104 ประวัติศาสตร์ (C5) | อ23102 English | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 9-ครูจิริยาภรณ์ โมศิริ, 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 8-Miss Patharasuda | 8-Miss Supattra | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 1-ครูศิริพร ไพเขียว | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 8- Mrs.Patthicha | | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | | Computer Room 4 | | | | | | | | Computer Room 5 | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) (C3) | ท21102 ภาษาไทย | พ21102 สุขศึกษา | ว21102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Che) | ศ21102 ศิลปะ | ง22102 Information Technology (C4) | ศ22102 ศิลปะ | ส22102 สังคมศึกษา (Wisdom) | ท22102 ภาษาไทย | ว22102 วิทยาศาสตร์ (Sci) | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม (Math) | ส23102 สังคมศึกษา | อ23102 English | ง23101 Information Technology (C5) | ค23102 คณิตศาสตร์ | 7-ครูพิชิต สุจริต | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูอรรถพล สง่าดี | 9-ครูจิริยาภรณ์ โมศิริ, 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 7-ครูธนกฤต สันทา | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 9-ครูกมลชนก บัวบาน, 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 2- ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 8- Mrs.Patthicha | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | Computer Room 3 | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | | Computer Room 4 | | ห้องภูมิปัญญาไทย | | ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องคณิตศาสตร์ | | | Computer Room 5 | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ส21104 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) | อ21102 English | ส21102 สังคมศึกษา | ค21102 คณิตศาสตร์ | ศ21102 ศิลปะ | ส22102 สังคมศึกษา (Social) | อ22102 English | ค22102 คณิตศาสตร์ | ว22102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Bio) | ค22102 คณิตศาสตร์ | ว23102 วิทยาศาสตร์ (Sci) | อ23102 English | พ23104 Sepak Takraw (Sport) | ง23101 Information Technology (C5) | ศ23102 ศิลปะ | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 8- Mrs.Patthicha | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 8-Mrs.Prathumporn | 2-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 2- ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 8-Mrs.Duangduen | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูอรรถพล สง่าดี | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 6- ครูกรกช จันตะเสน | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | | | ห้องสังคมศึกษา | | | ห้องปฏิบัติการชีววิทยา | | ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | Computer Room 5 | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1, ม.3/2, ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ค21102 คณิตศาสตร์ | ส21104 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) | อ21102 English | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ท21102 ภาษาไทย | อ22102 English | ค22102 คณิตศาสตร์ | จ20204 Chinese for Communication 4 | ว22102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Bio) | พ22102 สุขศึกษา (C5) | กิจกรรมชั่วโมงรู้ (Hall) | พ23102 สุขศึกษา | ศ23102 ศิลปะ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 8-Mrs.Duangduen | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 8-Mrs.Prathumporn | 2-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 8-Miss Patharasuda | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูกฤษฎา โสดี | 6- ครูกรกช จันตะเสน | | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | | | | | ห้องปฏิบัติการชีววิทยา | Computer Room 5 | หอประชุมโรงเรียน | | |
|
-X- |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | อ21102 English | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ศ22102 ศิลปะ | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) (C3) | ส21102 สังคมศึกษา | ท22102 ภาษาไทย | ง20242 การเขียนแบบเบื้องต้น | อ22102 English | พ22102 สุขศึกษา (C5) | จ20204 Chinese for Communication 4 | อ23102 English | ค23102 คณิตศาสตร์ | ว23101 วิทยาศาสตร์ (Sci) | ท23102 ภาษาไทย | ง20241 เกษตรพอเพียง (Hall2) | 8-Mrs.Duangduen | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 7-ครูพิชิต สุจริต | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์, 9-ครูพรรณิภา ไชยศรี | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 8-Mrs.Prathumporn | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 8-Miss Patharasuda | 8- Mrs.Patthicha | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 1-ครูศิริพร ไพเขียว | 6- ครูกรกช จันตะเสน | | | | Computer Room 3 | | | | | Computer Room 5 | | | | ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1, ม.2/2, ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ท21102 ภาษาไทย | ส21102 สังคมศึกษา | ศ22102 ศิลปะ | อ21102 English | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) (C3) | กิจกรรมชั่วโมงรู้ (Hall) | ส22102 สังคมศึกษา (Wisdom) | ท22102 ภาษาไทย | ท23102 ภาษาไทย | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม (Math) | ว23101 วิทยาศาสตร์ (Sci) | อ23102 English | ง20241 เกษตรพอเพียง (Hall2) | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 8- Mrs.Patthicha | 7-ครูพิชิต สุจริต | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 1-ครูศิริพร ไพเขียว | 2- ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 8-Mrs.Duangduen | 6- ครูกรกช จันตะเสน | | | | | Computer Room 3 | หอประชุมโรงเรียน | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | ห้องคณิตศาสตร์ | ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ | | |
|
กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
Wednesday |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4, ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ว21102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Che) | ง21101 การงานอาชีพ (C4) | ท21102 ภาษาไทย | กิจกรรมชั่วโมงรู้ (Hall) | ส22104 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) | ค22102 คณิตศาสตร์ | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ท22102 ภาษาไทย | ว22102 วิทยาศาสตร์ (Sci) | ท23102 ภาษาไทย | ส23102 สังคมศึกษา | อ23102 English | ศ23102 ศิลปะ | ค23102 คณิตศาสตร์ | 9-ครูจิริยาภรณ์ โมศิริ, 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 7-ครูพิชิต สุจริต | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 2-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 9-ครูกมลชนก บัวบาน, 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 1-ครูศิริพร ไพเขียว | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 8- Mrs.Patthicha | 6- ครูกรกช จันตะเสน | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | ห้องปฏิบัติการเคมี | Computer Room 4 | | หอประชุมโรงเรียน | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | | ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ว21102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Che) | ง21101 การงานอาชีพ (C4) | ส21102 สังคมศึกษา | ค21102 คณิตศาสตร์ | พ21102 สุขศึกษา | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ท22102 ภาษาไทย | ค22102 คณิตศาสตร์ | ส22102 สังคมศึกษา (Wisdom) | ว22102 วิทยาศาสตร์ (Sci) | ง23101 Information Technology (C5) | ค23102 คณิตศาสตร์ | ส23102 สังคมศึกษา | ศ23102 ศิลปะ | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | 9-ครูจิริยาภรณ์ โมศิริ, 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 7-ครูพิชิต สุจริต | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูอรรถพล สง่าดี | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 2-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 9-ครูกมลชนก บัวบาน, 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 4-ครูสุนทร ขันศรี, 9-ครูพรรณิภา ไชยศรี | 6- ครูกรกช จันตะเสน | 2- ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | ห้องปฏิบัติการเคมี | Computer Room 4 | | | | | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ | Computer Room 5 | | | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | พ21102 สุขศึกษา | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) (C3) | ค21102 คณิตศาสตร์ | ศ21102 ศิลปะ | ท21102 ภาษาไทย | ส22102 สังคมศึกษา (Social) | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ศ22102 ศิลปะ | ง22102 Information Technology (C4) | อ22102 English | ง23101 Information Technology (C5) | ว23102 วิทยาศาสตร์ (Sci) | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม (Math) | ค23102 คณิตศาสตร์ | ท23102 ภาษาไทย | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูอรรถพล สง่าดี | 7-ครูพิชิต สุจริต | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8-Miss Supattra | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 2- ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 1-ครูศิริพร ไพเขียว | | Computer Room 3 | | | | ห้องสังคมศึกษา | | | Computer Room 4 | | Computer Room 5 | ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องคณิตศาสตร์ | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | จ20202 Chinese for Communication 2 | ค21102 คณิตศาสตร์ | ว21102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Che) | ศ21102 ศิลปะ | อ21102 English | ท22102 ภาษาไทย | ส22102 สังคมศึกษา (Wisdom) | ศ22102 ศิลปะ | ง22102 Information Technology (C4) | ง20242 การเขียนแบบเบื้องต้น | ส23102 สังคมศึกษา | ว23102 วิทยาศาสตร์ (Sci) | พ23102 สุขศึกษา | ท23102 ภาษาไทย | ส23104 ประวัติศาสตร์ (C5) | 8-Miss Patharasuda | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 9-ครูจิริยาภรณ์ โมศิริ, 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 8-Mrs.Duangduen | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูกฤษฎา โสดี | 1-ครูศิริพร ไพเขียว | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | | Computer Room 4 | | | ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | Computer Room 5 |
|
-X- |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ส21102 สังคมศึกษา | อ21102 English | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | พ21102 สุขศึกษา | ค21102 คณิตศาสตร์ | อ22102 English | พ22102 สุขศึกษา (C5) | ว22102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Bio) | อ22102 English | ส22102 สังคมศึกษา (Wisdom) | ค23102 คณิตศาสตร์ | อ23102 English | ท23102 ภาษาไทย | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ส23102 สังคมศึกษา | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 8- Mrs.Patthicha | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูอรรถพล สง่าดี | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 8-Mrs.Prathumporn | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 8-Miss Supattra | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 8-Mrs.Duangduen | 1-ครูศิริพร ไพเขียว | 2- ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 4-ครูสุนทร ขันศรี, 9-ครูพรรณิภา ไชยศรี | | | | | | | Computer Room 5 | ห้องปฏิบัติการชีววิทยา | | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | | | |
|
Boy Scout & Girl Guide (Act.3) |
กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
Thursday |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4, ม.3/5 | อ21102 English | ท21102 ภาษาไทย | ค21102 คณิตศาสตร์ | ส21102 สังคมศึกษา | ว21102 วิทยาศาสตร์ (Sci) | ท22102 ภาษาไทย | ค22102 คณิตศาสตร์ | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ง22102 Information Technology (C4) | ส23104 ประวัติศาสตร์ (C5) | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม (Math) | ศ23102 ศิลปะ | กิจกรรมชั่วโมงรู้ (Hall) | 8-Mrs.Duangduen | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 9-ครูกมลชนก บัวบาน, 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 2-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 2- ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 6- ครูกรกช จันตะเสน | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | | | | | ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | | | Computer Room 4 | Computer Room 5 | ห้องคณิตศาสตร์ | | หอประชุมโรงเรียน |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ค21102 คณิตศาสตร์ | พ21102 สุขศึกษา | ส21102 สังคมศึกษา | ส21104 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) | ท21102 ภาษาไทย | ว22102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Bio) | อ22102 English | ท22102 ภาษาไทย | อ22102 English | ง22102 Information Technology (C4) | อ23102 English | ว23102 วิทยาศาสตร์ (Sci) | ศ23102 ศิลปะ | ส23102 สังคมศึกษา | ง23101 Information Technology (C5) | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูอรรถพล สง่าดี | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 8-Mrs.Prathumporn | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 8-Miss Supattra | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8- Mrs.Patthicha | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 6- ครูกรกช จันตะเสน | 4-ครูสุนทร ขันศรี, 9-ครูพรรณิภา ไชยศรี | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | | ห้องปฏิบัติการชีววิทยา | | | | Computer Room 4 | | ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | Computer Room 5 |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ง21101 การงานอาชีพ (C4) | ส21102 สังคมศึกษา | อ21102 English | พ21104 Basketball (Sport) | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ส22102 สังคมศึกษา (Social) | ว22102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Bio) | ส22102 สังคมศึกษา (Wisdom) | ศ22102 ศิลปะ | ท22102 ภาษาไทย | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม (Math) | ค23102 คณิตศาสตร์ | ส23102 สังคมศึกษา | ว23102 วิทยาศาสตร์ (Sci) | ง23101 Information Technology (C5) | 7-ครูพิชิต สุจริต | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 8-Mrs.Duangduen | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูเกียรติศักดิ์ ดีพรม | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 2- ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 4-ครูสุนทร ขันศรี, 9-ครูพรรณิภา ไชยศรี | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | Computer Room 4 | | | | | ห้องสังคมศึกษา | ห้องปฏิบัติการชีววิทยา | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | ห้องคณิตศาสตร์ | | | ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ | Computer Room 5 |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ง21101 การงานอาชีพ (C4) | ว21102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Che) | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | จ20202 Chinese for Communication 2 | ค21102 คณิตศาสตร์ | พ22102 สุขศึกษา (C5) | ว22102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Bio) | อ22102 English | ศ22102 ศิลปะ | ส22102 สังคมศึกษา (Wisdom) | ส23102 สังคมศึกษา | อ23102 English | ค23102 คณิตศาสตร์ | ว23102 วิทยาศาสตร์ (Sci) | พ23104 Sepak Takraw (Sport) | 7-ครูพิชิต สุจริต | 9-ครูจิริยาภรณ์ โมศิริ, 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 8-Miss Patharasuda | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 8-Mrs.Prathumporn | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 8-Mrs.Duangduen | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูอรรถพล สง่าดี | Computer Room 4 | ห้องปฏิบัติการเคมี | | | | Computer Room 5 | ห้องปฏิบัติการชีววิทยา | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | | ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ | |
|
-X- |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | พ21104 Basketball (Sport) | ง21101 การงานอาชีพ (C4) | อ21102 English | ส21102 สังคมศึกษา | ค22102 คณิตศาสตร์ | พ22104 Athletics (Sport) | ส22104 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) | ง20242 การเขียนแบบเบื้องต้น | ศ22102 ศิลปะ | ว23102 วิทยาศาสตร์ (Sci) | ง20241 เกษตรพอเพียง (Hall2) | ง20241 เกษตรพอเพียง (Hall2) | ค23102 คณิตศาสตร์ | ท23102 ภาษาไทย | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูเกียรติศักดิ์ ดีพรม | 7-ครูพิชิต สุจริต | 8- Mrs.Patthicha | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์, 9-ครูพรรณิภา ไชยศรี | 2-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | 6- ครูกรกช จันตะเสน | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 1-ครูศิริพร ไพเขียว | | | Computer Room 4 | | | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ส21102 สังคมศึกษา | จ20202 Chinese for Communication 2 | ง21101 การงานอาชีพ (C4) | ท22102 ภาษาไทย | พ21104 Basketball (Sport) | อ22102 English | ส22104 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) | พ22104 Athletics (Sport) | ค22102 คณิตศาสตร์ | ศ22102 ศิลปะ | ว23102 วิทยาศาสตร์ (Sci) | ง20241 เกษตรพอเพียง (Hall2) | ง20241 เกษตรพอเพียง (Hall2) | อ23102 English | อ23102 English | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 8-Miss Patharasuda | 7-ครูพิชิต สุจริต | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูเกียรติศักดิ์ ดีพรม | 8-Mrs.Prathumporn | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 2-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | 6- ครูกรกช จันตะเสน | 8-Mrs.Duangduen | 8- Mrs.Patthicha | | | Computer Room 4 | | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | | ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | | |
|
กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
Friday |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ศ21102 ศิลปะ | ว21102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Che) | ท22102 ภาษาไทย | ส21102 สังคมศึกษา | ค22102 คณิตศาสตร์ | ท22102 ภาษาไทย | ง22102 Information Technology (C4) | ส22104 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | อ23102 English | ส23102 สังคมศึกษา | ท23102 ภาษาไทย | อ23102 English | ค23102 คณิตศาสตร์ | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 9-ครูจิริยาภรณ์ โมศิริ, 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์, 9-ครูพรรณิภา ไชยศรี | 2-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 7-ครูธนกฤต สันทา | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 8- Mrs.Patthicha | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 1-ครูศิริพร ไพเขียว | 8-Mrs.Duangduen | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | | | | | Computer Room 4 | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | | | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ค21102 คณิตศาสตร์ | ศ21102 ศิลปะ | ว21102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Che) | อ21102 English | ส21104 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) | จ20204 Chinese for Communication 4 | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ง22102 Information Technology (C4) | อ22102 English | ค22102 คณิตศาสตร์ | พ23102 สุขศึกษา | ศ23102 ศิลปะ | ส23104 ประวัติศาสตร์ (C5) | ท23102 ภาษาไทย | ว23102 วิทยาศาสตร์ (Sci) | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 9-ครูจิริยาภรณ์ โมศิริ, 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 8- Mrs.Patthicha | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 8-Miss Patharasuda | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8-Miss Supattra | 2- ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูกฤษฎา โสดี | 6- ครูกรกช จันตะเสน | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 1-ครูศิริพร ไพเขียว | 9-ครูกมลชนก บัวบาน, 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | Computer Room 4 | | | | | Computer Room 5 | | ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ |
|
ม.1/1, ม.1/2, ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | กิจกรรมชั่วโมงรู้ (Hall) | ค21102 คณิตศาสตร์ | จ20202 Chinese for Communication 2 | ง20242 การเขียนแบบเบื้องต้น | อ22102 English | ส22102 สังคมศึกษา (Wisdom) | ค22102 คณิตศาสตร์ | พ22104 Athletics (Sport) | พ23104 Sepak Takraw (Sport) | ศ23102 ศิลปะ | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม (Math) | ส23102 สังคมศึกษา | ว23102 วิทยาศาสตร์ (Sci) | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 8-Miss Patharasuda | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 8-Mrs.Prathumporn | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 2-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูอรรถพล สง่าดี | 6- ครูกรกช จันตะเสน | 2- ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 4-ครูสุนทร ขันศรี, 9-ครูพรรณิภา ไชยศรี | 9-ครูกมลชนก บัวบาน, 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | หอประชุมโรงเรียน | | | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | | | ห้องคณิตศาสตร์ | | ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ท21102 ภาษาไทย | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | จ20202 Chinese for Communication 2 | ส21102 สังคมศึกษา | อ21102 English | พ22104 Athletics (Sport) | ส22102 สังคมศึกษา (Wisdom) | ค22102 คณิตศาสตร์ | ว22102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Bio) | อ22102 English | ค23102 คณิตศาสตร์ | ท23102 ภาษาไทย | ว23101 วิทยาศาสตร์ (Sci) | พ23104 Sepak Takraw (Sport) | ส23102 สังคมศึกษา | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 8-Miss Patharasuda | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 8-Mrs.Duangduen | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 2-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 8-Miss Supattra | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 1-ครูศิริพร ไพเขียว | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูอรรถพล สง่าดี | 4-ครูสุนทร ขันศรี, 9-ครูพรรณิภา ไชยศรี | | | | | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | | ห้องปฏิบัติการชีววิทยา | | | | ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ | | |
|
-X- |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) |
กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |