ม.1 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ง21101 การงานอาชีพ (C4) | ส21104 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) | ค21102 คณิตศาสตร์ | ว21102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Che) | ว21102 วิทยาศาสตร์ (Sci) | 7-ครูพิชิต สุจริต | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 9-ครูจิริยาภรณ์ โมศิริ, 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 9-ครูกมลชนก บัวบาน, 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | Computer Room 4 | ห้องภูมิปัญญาไทย | | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ง21101 การงานอาชีพ (C4) | พ21102 สุขศึกษา | ศ22102 ศิลปะ | ส21102 สังคมศึกษา | จ20202 Chinese for Communication 2 | 7-ครูพิชิต สุจริต | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูอรรถพล สง่าดี | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 8-Miss Patharasuda | Computer Room 4 | | | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ส21104 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) | ค21102 คณิตศาสตร์ | ศ22102 ศิลปะ | ท22102 ภาษาไทย | พ21102 สุขศึกษา | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูอรรถพล สง่าดี | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | อ21102 English | ว21102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Che) | ส21102 สังคมศึกษา | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค21102 คณิตศาสตร์ | 8-Mrs.Duangduen | 9-ครูจิริยาภรณ์ โมศิริ, 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | | ห้องปฏิบัติการเคมี | | | |
|
-X- |
ม.1/1, ม.1/2, ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | กิจกรรมชั่วโมงรู้ (Hall) | ศ21102 ศิลปะ | ส21102 สังคมศึกษา | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์, 9-ครูพรรณิภา ไชยศรี | หอประชุมโรงเรียน | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ท21102 ภาษาไทย | อ21102 English | จ20202 Chinese for Communication 2 | ศ21102 ศิลปะ | อ21102 English | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 8- Mrs.Patthicha | 8-Miss Patharasuda | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 8-Mrs.Duangduen | | | | | |
|
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ท21102 ภาษาไทย | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) (C2) | ส21102 สังคมศึกษา | ค21102 คณิตศาสตร์ | ส21104 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 7-ครูพิชิต สุจริต | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | | Computer Room 2 | | | ห้องภูมิปัญญาไทย |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4, ม.1/5 | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) (C2) | ค21102 คณิตศาสตร์ | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | กิจกรรมชั่วโมงรู้ (Hall) | 7-ครูพิชิต สุจริต | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | Computer Room 2 | | | หอประชุมโรงเรียน |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ว21102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Che) | อ21102 English | ส21102 สังคมศึกษา | ท21102 ภาษาไทย | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 9-ครูจิริยาภรณ์ โมศิริ, 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 8-Mrs.Duangduen | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | | ห้องปฏิบัติการเคมี | | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | อ21102 English | ว21102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Che) | ท21102 ภาษาไทย | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค21102 คณิตศาสตร์ | 8-Mrs.Duangduen | 9-ครูจิริยาภรณ์ โมศิริ, 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | | ห้องปฏิบัติการเคมี | | | |
|
-X- |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | จ20202 Chinese for Communication 2 | พ21104 Basketball (Sport) | ว21102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Che) | ท22102 ภาษาไทย | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | 8-Miss Patharasuda | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูเกียรติศักดิ์ ดีพรม | 9-ครูจิริยาภรณ์ โมศิริ, 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ส21102 สังคมศึกษา | ท21102 ภาษาไทย | ว21102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Che) | อ21102 English | อ21102 English | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 9-ครูจิริยาภรณ์ โมศิริ, 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 8- Mrs.Patthicha | 8-Mrs.Duangduen | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | | |
|
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ว21102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Che) | ศ21102 ศิลปะ | ค21102 คณิตศาสตร์ | อ21102 English | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) (C2) | 9-ครูจิริยาภรณ์ โมศิริ, 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 8- Mrs.Patthicha | 7-ครูพิชิต สุจริต | ห้องปฏิบัติการเคมี | | | | Computer Room 2 |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ว21102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Che) | ศ21102 ศิลปะ | ท21102 ภาษาไทย | จ20202 Chinese for Communication 2 | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | 9-ครูจิริยาภรณ์ โมศิริ, 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 8-Miss Patharasuda | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | ห้องปฏิบัติการเคมี | | | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | พ21104 Basketball (Sport) | ท21102 ภาษาไทย | ส21104 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) | ง21101 การงานอาชีพ (C4) | ค21102 คณิตศาสตร์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูเกียรติศักดิ์ ดีพรม | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 7-ครูพิชิต สุจริต | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | Computer Room 4 | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ค21102 คณิตศาสตร์ | ส21102 สังคมศึกษา | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ง21101 การงานอาชีพ (C4) | ท21102 ภาษาไทย | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 7-ครูพิชิต สุจริต | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | | | | Computer Room 4 | |
|
-X- |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ส21102 สังคมศึกษา | ง21101 การงานอาชีพ (C4) | พ21104 Basketball (Sport) | ค21102 คณิตศาสตร์ | อ21102 English | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 7-ครูพิชิต สุจริต | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูเกียรติศักดิ์ ดีพรม | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 8-Mrs.Duangduen | | Computer Room 4 | | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ท21102 ภาษาไทย | ง21101 การงานอาชีพ (C4) | อ21102 English | พ21104 Basketball (Sport) | ส21102 สังคมศึกษา | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 7-ครูพิชิต สุจริต | 8-Mrs.Duangduen | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูเกียรติศักดิ์ ดีพรม | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์, 9-ครูพรรณิภา ไชยศรี | | Computer Room 4 | | | |
|
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ค21102 คณิตศาสตร์ | ส21102 สังคมศึกษา | อ21102 English | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) (C2) | ศ21102 ศิลปะ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 8-Mrs.Duangduen | 7-ครูพิชิต สุจริต | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | | | | Computer Room 2 | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | อ21102 English | อ21102 English | ส21102 สังคมศึกษา | พ21102 สุขศึกษา | ศ21102 ศิลปะ | 8-Mrs.Duangduen | 8- Mrs.Patthicha | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูอรรถพล สง่าดี | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | | | | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค21102 คณิตศาสตร์ | ท21102 ภาษาไทย | อ21102 English | ง21101 การงานอาชีพ (C4) | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 8- Mrs.Patthicha | 7-ครูพิชิต สุจริต | | | | | Computer Room 4 |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | พ21102 สุขศึกษา | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค21102 คณิตศาสตร์ | ท22102 ภาษาไทย | ง21101 การงานอาชีพ (C4) | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูอรรถพล สง่าดี | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 7-ครูพิชิต สุจริต | | | | | Computer Room 4 |
|
-X- |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ว21102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Che) | จ20202 Chinese for Communication 2 | พ21102 สุขศึกษา | ส21102 สังคมศึกษา | ท21102 ภาษาไทย | 9-ครูจิริยาภรณ์ โมศิริ, 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 8-Miss Patharasuda | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูอรรถพล สง่าดี | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | ห้องปฏิบัติการเคมี | | | | |
|
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide (Act.3) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ส21102 สังคมศึกษา | ท21102 ภาษาไทย | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) (C2) | ค21102 คณิตศาสตร์ | ว21102 วิทยาศาสตร์ (Sci) | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 7-ครูพิชิต สุจริต | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 9-ครูกมลชนก บัวบาน, 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | | | Computer Room 2 | | ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ค21102 คณิตศาสตร์ | ส21102 สังคมศึกษา | ว21102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Che) | ส21104 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) | ว21102 วิทยาศาสตร์ (Sci) | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 9-ครูจิริยาภรณ์ โมศิริ, 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 9-ครูกมลชนก บัวบาน, 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องภูมิปัญญาไทย | ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ศ21102 ศิลปะ | อ21102 English | ง21101 การงานอาชีพ (C4) | ว21102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Che) | พ21104 Basketball (Sport) | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 8- Mrs.Patthicha | 7-ครูพิชิต สุจริต | 9-ครูจิริยาภรณ์ โมศิริ, 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูเกียรติศักดิ์ ดีพรม | | | Computer Room 4 | ห้องปฏิบัติการเคมี | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ศ21102 ศิลปะ | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ง21101 การงานอาชีพ (C4) | ว21102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Che) | ส21102 สังคมศึกษา | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 7-ครูพิชิต สุจริต | 9-ครูจิริยาภรณ์ โมศิริ, 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์, 9-ครูพรรณิภา ไชยศรี | | | Computer Room 4 | ห้องปฏิบัติการเคมี | |
|
-X- |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.2 |
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ว22102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Bio) | ท22102 ภาษาไทย | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ศ22102 ศิลปะ | ค22102 คณิตศาสตร์ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 2- ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | ห้องปฏิบัติการชีววิทยา | | | | |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ว22102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Bio) | ส22104 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) | ท22102 ภาษาไทย | ศ22102 ศิลปะ | ง20242 การเขียนแบบเบื้องต้น | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 7-ครูพายัพ ซาหิน | ห้องปฏิบัติการชีววิทยา | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | พ22104 Athletics (Sport) | ง20242 การเขียนแบบเบื้องต้น | อ22102 English | ท22102 ภาษาไทย | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 8-Miss Supattra | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | | | | | |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ค22102 คณิตศาสตร์ | จ20204 Chinese for Communication 4 | อ22102 English | พ22104 Athletics (Sport) | ส22102 สังคมศึกษา (Wisdom) | 2-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 8-Miss Patharasuda | 8-Mrs.Prathumporn | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | | | | | ห้องภูมิปัญญาไทย |
|
-X- |
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ส22102 สังคมศึกษา (Social) | ค22102 คณิตศาสตร์ | ส22104 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) | ว22102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Bio) | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 2-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | ห้องสังคมศึกษา | | ห้องภูมิปัญญาไทย | ห้องปฏิบัติการชีววิทยา | |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ง20242 การเขียนแบบเบื้องต้น | อ22102 English | ส22102 สังคมศึกษา (Wisdom) | ว22102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Bio) | อ22102 English | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 8-Mrs.Prathumporn | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 8-Miss Supattra | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | ห้องปฏิบัติการชีววิทยา | |
|
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | จ20204 Chinese for Communication 4 | ท22102 ภาษาไทย | ว22102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Bio) | ง22102 Information Technology (C4) | อ22102 English | 8-Miss Patharasuda | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8-Miss Supattra | | | ห้องปฏิบัติการชีววิทยา | Computer Room 4 | |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ส22102 สังคมศึกษา (Social) | อ22102 English | ส22102 สังคมศึกษา (Wisdom) | ง22102 Information Technology (C4) | ว22102 วิทยาศาสตร์ (Sci) | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 8-Mrs.Prathumporn | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 7-ครูธนกฤต สันทา | 9-ครูกมลชนก บัวบาน, 3-ครูสมฤดี แสนเภา | ห้องสังคมศึกษา | | ห้องภูมิปัญญาไทย | Computer Room 4 | ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ศ22102 ศิลปะ | ส22102 สังคมศึกษา (Wisdom) | พ22104 Athletics (Sport) | ค22102 คณิตศาสตร์ | ว22102 วิทยาศาสตร์ (Sci) | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 2-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 9-ครูกมลชนก บัวบาน, 3-ครูสมฤดี แสนเภา | | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ศ22102 ศิลปะ | ค22102 คณิตศาสตร์ | อ22102 English | อ22102 English | ค22102 คณิตศาสตร์ | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 2-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 8-Mrs.Prathumporn | 8-Miss Supattra | 2- ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | | | | | |
|
-X- |
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ท22102 ภาษาไทย | ง22102 Information Technology (C4) | ศ22102 ศิลปะ | ส22102 สังคมศึกษา (Wisdom) | พ22104 Athletics (Sport) | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 7-ครูธนกฤต สันทา | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | | Computer Room 4 | | ห้องภูมิปัญญาไทย | |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | อ22102 English | ง22102 Information Technology (C4) | ศ22102 ศิลปะ | ท22102 ภาษาไทย | ส22102 สังคมศึกษา (Wisdom) | 8-Mrs.Prathumporn | 7-ครูธนกฤต สันทา | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | | Computer Room 4 | | | ห้องภูมิปัญญาไทย |
|
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ค22102 คณิตศาสตร์ | ท22102 ภาษาไทย | ง22102 Information Technology (C4) | ส22104 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) | ศ22102 ศิลปะ | 2-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 7-ครูธนกฤต สันทา | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | | | Computer Room 4 | ห้องภูมิปัญญาไทย | |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | อ22102 English | ส22102 สังคมศึกษา (Wisdom) | ง22102 Information Technology (C4) | ค22102 คณิตศาสตร์ | ศ22102 ศิลปะ | 8-Mrs.Prathumporn | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 7-ครูธนกฤต สันทา | 2-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | | ห้องภูมิปัญญาไทย | Computer Room 4 | | |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ท22102 ภาษาไทย | อ22102 English | ค22102 คณิตศาสตร์ | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | อ22102 English | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 8-Mrs.Prathumporn | 2-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 8-Miss Supattra | | | | | |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ว22102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Bio) | ง20242 การเขียนแบบเบื้องต้น | ท22102 ภาษาไทย | พ22102 สุขศึกษา (C5) | ส22102 สังคมศึกษา (Wisdom) | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | ห้องปฏิบัติการชีววิทยา | | | Computer Room 5 | ห้องภูมิปัญญาไทย |
|
-X- |
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | พ22104 Athletics (Sport) | ค22102 คณิตศาสตร์ | อ22102 English | จ20204 Chinese for Communication 4 | ท22102 ภาษาไทย | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 2-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 8-Mrs.Prathumporn | 8-Miss Patharasuda | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | | | | | |
|
ม.2/1, ม.2/2, ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | กิจกรรมชั่วโมงรู้ (Hall) | ส22102 สังคมศึกษา (Wisdom) | จ20204 Chinese for Communication 4 | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 8-Miss Patharasuda | หอประชุมโรงเรียน | ห้องภูมิปัญญาไทย | |
|
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ศ22102 ศิลปะ | ท22102 ภาษาไทย | ค22102 คณิตศาสตร์ | ง22102 Information Technology (C4) | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 2-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 7-ครูธนกฤต สันทา | | | | | Computer Room 4 |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | อ22102 English | ศ22102 ศิลปะ | ค22102 คณิตศาสตร์ | ว22102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Bio) | ง22102 Information Technology (C4) | 8-Mrs.Prathumporn | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 2-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 7-ครูธนกฤต สันทา | | | | ห้องปฏิบัติการชีววิทยา | Computer Room 4 |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4, ม.2/5 | ส22104 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) | ว22102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Bio) | จ20204 Chinese for Communication 4 | กิจกรรมชั่วโมงรู้ (Hall) | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 8-Miss Patharasuda | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | ห้องภูมิปัญญาไทย | ห้องปฏิบัติการชีววิทยา | | หอประชุมโรงเรียน |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ส22102 สังคมศึกษา (Social) | ว22102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Bio) | ส22102 สังคมศึกษา (Wisdom) | ท22102 ภาษาไทย | พ22102 สุขศึกษา (C5) | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | ห้องสังคมศึกษา | ห้องปฏิบัติการชีววิทยา | ห้องภูมิปัญญาไทย | | Computer Room 5 |
|
-X- |
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ท22102 ภาษาไทย | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | พ22102 สุขศึกษา (C5) | ง20242 การเขียนแบบเบื้องต้น | ว22102 วิทยาศาสตร์ (Sci) | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 9-ครูกมลชนก บัวบาน, 3-ครูสมฤดี แสนเภา | | | Computer Room 5 | | ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ |
|
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide (Act.3) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ง22102 Information Technology (C4) | ว22102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Bio) | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | อ22102 English | ส22104 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) | 7-ครูธนกฤต สันทา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 8-Miss Supattra | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | Computer Room 4 | ห้องปฏิบัติการชีววิทยา | | | ห้องภูมิปัญญาไทย |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ง22102 Information Technology (C4) | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค22102 คณิตศาสตร์ | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ท22102 ภาษาไทย | 7-ครูธนกฤต สันทา | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | Computer Room 4 | | | | |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ค22102 คณิตศาสตร์ | พ22102 สุขศึกษา (C5) | ว22102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Bio) | ส22102 สังคมศึกษา (Wisdom) | ค22102 คณิตศาสตร์ | 2-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 2- ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | | Computer Room 5 | ห้องปฏิบัติการชีววิทยา | ห้องภูมิปัญญาไทย | |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | พ22102 สุขศึกษา (C5) | ส22102 สังคมศึกษา (Wisdom) | ว22102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Bio) | ท22102 ภาษาไทย | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | Computer Room 5 | ห้องภูมิปัญญาไทย | ห้องปฏิบัติการชีววิทยา | | |
|
-X- |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.3 |
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | จ20206 Chinese for Communication 6 | ส23102 สังคมศึกษา | ท23102 ภาษาไทย | อ23102 English | ค23102 คณิตศาสตร์ | 8-Miss Patharasuda | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 1-ครูศิริพร ไพเขียว | 8-Mrs.Duangduen | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | | | | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ศ23102 ศิลปะ | ค23102 คณิตศาสตร์ | ส23102 สังคมศึกษา | ท23102 ภาษาไทย | ง23101 Information Technology (C5) | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 4-ครูสุนทร ขันศรี, 9-ครูพรรณิภา ไชยศรี | 1-ครูศิริพร ไพเขียว | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | | | | | Computer Room 5 |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ศ23102 ศิลปะ | ว23102 วิทยาศาสตร์ (Sci) | อ23102 English | ส23102 สังคมศึกษา | ง23101 Information Technology (C5) | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 8- Mrs.Patthicha | 4-ครูสุนทร ขันศรี, 9-ครูพรรณิภา ไชยศรี | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | | ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | Computer Room 5 |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ค23102 คณิตศาสตร์ | ว23102 วิทยาศาสตร์ (Sci) | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | พ23104 Sepak Takraw (Sport) | ส23104 ประวัติศาสตร์ (C5) | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 2- ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูอรรถพล สง่าดี | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | | ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | Computer Room 5 |
|
-X- |
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ว23102 วิทยาศาสตร์ (Sci) | อ23102 English | ง23101 Information Technology (C5) | ค23102 คณิตศาสตร์ | ศ23102 ศิลปะ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 8-Mrs.Duangduen | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ | | Computer Room 5 | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ว23102 วิทยาศาสตร์ (Sci) | ท23102 ภาษาไทย | ง23101 Information Technology (C5) | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ศ23102 ศิลปะ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 1-ครูศิริพร ไพเขียว | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 2- ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ | | Computer Room 5 | | |
|
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ส23104 ประวัติศาสตร์ (C5) | ว23102 วิทยาศาสตร์ (Sci) | ค23102 คณิตศาสตร์ | ท23102 ภาษาไทย | ส23102 สังคมศึกษา | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 1-ครูศิริพร ไพเขียว | 4-ครูสุนทร ขันศรี, 9-ครูพรรณิภา ไชยศรี | Computer Room 5 | ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ท23102 ภาษาไทย | พ23102 สุขศึกษา | จ20206 Chinese for Communication 6 | ง23101 Information Technology (C5) | ค23102 คณิตศาสตร์ | 1-ครูศิริพร ไพเขียว | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูกฤษฎา โสดี | 8-Miss Patharasuda | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | | | | Computer Room 5 | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ส23102 สังคมศึกษา | ท23102 ภาษาไทย | อ23102 English | ง23101 Information Technology (C5) | พ23104 Sepak Takraw (Sport) | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 1-ครูศิริพร ไพเขียว | 8- Mrs.Patthicha | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูอรรถพล สง่าดี | | | | Computer Room 5 | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ค23102 คณิตศาสตร์ | ส23102 สังคมศึกษา | พ23104 Sepak Takraw (Sport) | ว23102 วิทยาศาสตร์ (Sci) | จ20206 Chinese for Communication 6 | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูอรรถพล สง่าดี | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 8-Miss Patharasuda | | | | ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ | |
|
-X- |
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | อ23102 English | ค23102 คณิตศาสตร์ | ท23102 ภาษาไทย | ศ23102 ศิลปะ | ง20225 ดอกไม้ประดิษฐ์ | 8- Mrs.Patthicha | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 1-ครูศิริพร ไพเขียว | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | | | | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | จ20206 Chinese for Communication 6 | ง20225 ดอกไม้ประดิษฐ์ | ศ23102 ศิลปะ | ท23102 ภาษาไทย | 2- ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 8-Miss Patharasuda | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 1-ครูศิริพร ไพเขียว | | | | | |
|
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ส23102 สังคมศึกษา | อ23102 English | ว23101 วิทยาศาสตร์ (Sci) | ส23104 ประวัติศาสตร์ (C5) | ค23102 คณิตศาสตร์ | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 8-Mrs.Duangduen | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | | | ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ | Computer Room 5 | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ค23102 คณิตศาสตร์ | ง23101 Information Technology (C5) | พ23102 สุขศึกษา | ส23102 สังคมศึกษา | ว23102 วิทยาศาสตร์ (Sci) | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูกฤษฎา โสดี | 4-ครูสุนทร ขันศรี, 9-ครูพรรณิภา ไชยศรี | 9-ครูกมลชนก บัวบาน, 3-ครูสมฤดี แสนเภา | | Computer Room 5 | | | ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | อ23102 English | ง23101 Information Technology (C5) | ศ23102 ศิลปะ | อ23102 English | ว23102 วิทยาศาสตร์ (Sci) | 8- Mrs.Patthicha | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 8-Mrs.Duangduen | 9-ครูกมลชนก บัวบาน, 3-ครูสมฤดี แสนเภา | | Computer Room 5 | | | ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | พ23104 Sepak Takraw (Sport) | ส23102 สังคมศึกษา | ศ23102 ศิลปะ | จ20206 Chinese for Communication 6 | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูอรรถพล สง่าดี | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 8-Miss Patharasuda | 2- ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | | | | | |
|
-X- |
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ท23102 ภาษาไทย | ง20225 ดอกไม้ประดิษฐ์ | ค23102 คณิตศาสตร์ | ว23102 วิทยาศาสตร์ (Sci) | อ23102 English | 1-ครูศิริพร ไพเขียว | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 8- Mrs.Patthicha | | | | ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ง20225 ดอกไม้ประดิษฐ์ | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | อ23102 English | ว23102 วิทยาศาสตร์ (Sci) | ท23102 ภาษาไทย | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | 2- ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 8- Mrs.Patthicha | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 1-ครูศิริพร ไพเขียว | | | | ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ | |
|
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4, ม.3/5 | ส23102 สังคมศึกษา | ค23102 คณิตศาสตร์ | ส23104 ประวัติศาสตร์ (C5) | กิจกรรมชั่วโมงรู้ (Hall) | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | | | Computer Room 5 | หอประชุมโรงเรียน |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ง23101 Information Technology (C5) | ศ23102 ศิลปะ | ว23101 วิทยาศาสตร์ (Sci) | ค23102 คณิตศาสตร์ | ส23102 สังคมศึกษา | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 4-ครูสุนทร ขันศรี, 9-ครูพรรณิภา ไชยศรี | Computer Room 5 | | ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ง23101 Information Technology (C5) | ศ23102 ศิลปะ | ว23101 วิทยาศาสตร์ (Sci) | พ23102 สุขศึกษา | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูกฤษฎา โสดี | 2- ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | Computer Room 5 | | ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ว23102 วิทยาศาสตร์ (Sci) | อ23102 English | ส23102 สังคมศึกษา | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ท23102 ภาษาไทย | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 8-Mrs.Duangduen | 4-ครูสุนทร ขันศรี, 9-ครูพรรณิภา ไชยศรี | 2- ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 1-ครูศิริพร ไพเขียว | ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | | |
|
-X- |
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ท23102 ภาษาไทย | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค23102 คณิตศาสตร์ | ส23102 สังคมศึกษา | อ23102 English | 1-ครูศิริพร ไพเขียว | 2- ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 4-ครูสุนทร ขันศรี, 9-ครูพรรณิภา ไชยศรี | 8- Mrs.Patthicha | | | | | |
|
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide (Act.3) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | อ23102 English | ส23104 ประวัติศาสตร์ (C5) | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ง20225 ดอกไม้ประดิษฐ์ | ส23102 สังคมศึกษา | 8- Mrs.Patthicha | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 2- ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | 4-ครูสุนทร ขันศรี, 9-ครูพรรณิภา ไชยศรี | | Computer Room 5 | | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | พ23102 สุขศึกษา | ท23102 ภาษาไทย | ส23102 สังคมศึกษา | อ23102 English | อ23102 English | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูกฤษฎา โสดี | 1-ครูศิริพร ไพเขียว | 4-ครูสุนทร ขันศรี, 9-ครูพรรณิภา ไชยศรี | 8-Mrs.Duangduen | 8- Mrs.Patthicha | | | | | |
|
ม.3/1, ม.3/2, ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | กิจกรรมชั่วโมงรู้ (Hall) | ท23102 ภาษาไทย | พ23102 สุขศึกษา | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 1-ครูศิริพร ไพเขียว | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูกฤษฎา โสดี | หอประชุมโรงเรียน | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | พ23104 Sepak Takraw (Sport) | ท23102 ภาษาไทย | ค23102 คณิตศาสตร์ | ว23102 วิทยาศาสตร์ (Sci) | 2- ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูอรรถพล สง่าดี | 1-ครูศิริพร ไพเขียว | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 9-ครูกมลชนก บัวบาน, 3-ครูสมฤดี แสนเภา | | | | | ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ |
|
-X- |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.4 |
ม.4/1 | ม.4/2 | ม.4/3 | อ30202 Supplemental English 2 | ง30232 การออกแบบและเขียนแบบเครื่องหนัง (Leather) | ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | 8-Mrs.Prathumporn | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | | | |
|
ม.4/1 | ม.4/2 | ม.4/3 | ว30221 เคมี 1 (Sci.Che) | ง30232 การออกแบบและเขียนแบบเครื่องหนัง (Leather) | I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) (C2) | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | 7-ครูธนกฤต สันทา | ห้องปฏิบัติการเคมี | | Computer Room 2 |
|
ม.4/1 | ม.4/2 | ม.4/3 | ค31102 คณิตศาสตร์ | ง30232 การออกแบบและเขียนแบบเครื่องหนัง (Leather) | พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา (C4) | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูเกียรติศักดิ์ ดีพรม | | | Computer Room 4 |
|
ม.4/1 | ม.4/2 | ม.4/3 | พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา (C4) | I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) (C2) | ท31102 ภาษาไทย | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูเกียรติศักดิ์ ดีพรม | 7-ครูธนกฤต สันทา | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | Computer Room 4 | Computer Room 2 | |
|
-X- |
ม.4/1 | ม.4/2 | ม.4/3 | ว30201 ฟิสิกส์ 1 (Sci.Phy) | ศ31102 ดนตรี | ง31102 ทักษะการดำรงชีวิต | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 7-ครูพายัพ ซาหิน | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | |
|
ม.4/1 | ม.4/2 | ม.4/3 | ว30201 ฟิสิกส์ 1 (Sci.Phy) | พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา (C4) | ค31102 คณิตศาสตร์ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูเกียรติศักดิ์ ดีพรม | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | Computer Room 4 | |
|
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.4/1 | ม.4/2 | ม.4/3 | ว30201 ฟิสิกส์ 1 (Sci.Phy) | ส31102 สังคมศึกษา (Social) | ว30221 เคมี 1 (Sci.Che) | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องสังคมศึกษา | ห้องปฏิบัติการเคมี |
|
ม.4/1 | ม.4/2 | ม.4/3 | ง31102 ทักษะการดำรงชีวิต | ค31102 คณิตศาสตร์ | ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 2- ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | | | |
|
ม.4/1 | ม.4/2 | ม.4/3 | ท31102 ภาษาไทย | ว31106 ดวงดาวและโลกของเรา (Sci.Phy) | ว30241 ชีววิทยา 1 (Sci.Bio) | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูวิริยา อุประ | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องปฏิบัติการชีววิทยา |
|
ม.4/1 | ม.4/2 | ม.4/3 | ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | ว31106 ดวงดาวและโลกของเรา (Sci.Phy) | ว30241 ชีววิทยา 1 (Sci.Bio) | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูวิริยา อุประ | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องปฏิบัติการชีววิทยา |
|
-X- |
ม.4/1 | ม.4/2 | ม.4/3 | ว30241 ชีววิทยา 1 (Sci.Bio) | ท31102 ภาษาไทย | ว31104 โลกดาราศาสตร์และอวกาศ (Sci.Phy) | 3-ครูวิริยา อุประ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | ห้องปฏิบัติการชีววิทยา | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
|
ม.4/1 | ม.4/2 | ม.4/3 | ว30241 ชีววิทยา 1 (Sci.Bio) | พ30202 Futsal (Sport) | ว31104 โลกดาราศาสตร์และอวกาศ (Sci.Phy) | 3-ครูวิริยา อุประ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูอรรถพล สง่าดี | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | ห้องปฏิบัติการชีววิทยา | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
|
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.4/1 | ม.4/2 | ม.4/3 | ส31102 สังคมศึกษา (Social) | อ31102 English | ค31102 คณิตศาสตร์ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 8-Miss Supattra | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | ห้องสังคมศึกษา | | |
|
ม.4/1 | ม.4/2 | ม.4/3 | ว31104 โลกดาราศาสตร์และอวกาศ (Sci.Phy) | ค31102 คณิตศาสตร์ | ส31102 สังคมศึกษา (Social) | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 2- ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | ห้องสังคมศึกษา |
|
ม.4/1 | ม.4/2 | ม.4/3 | ว31104 โลกดาราศาสตร์และอวกาศ (Sci.Phy) | ง31102 ทักษะการดำรงชีวิต | ว30241 ชีววิทยา 1 (Sci.Bio) | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 3-ครูวิริยา อุประ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | ห้องปฏิบัติการชีววิทยา |
|
ม.4/1 | ม.4/2 | ม.4/3 | พ30202 Futsal (Sport) | ท31102 ภาษาไทย | ว30201 ฟิสิกส์ 1 (Sci.Phy) | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูเกียรติศักดิ์ ดีพรม | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
|
-X- |
ม.4/1 | ม.4/2 | ม.4/3 | ว30221 เคมี 1 (Sci.Che) | ง30251 การพิมพ์ดีดไทยด้วยคอมพิวเตอร์ (C5) | ท31102 ภาษาไทย | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 7-ครูธนกฤต สันทา | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | ห้องปฏิบัติการเคมี | Computer Room 5 | |
|
ม.4/1 | ม.4/2 | ม.4/3 | ว30221 เคมี 1 (Sci.Che) | ง30251 การพิมพ์ดีดไทยด้วยคอมพิวเตอร์ (C5) | ศ31102 ดนตรี | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 7-ครูธนกฤต สันทา | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | ห้องปฏิบัติการเคมี | Computer Room 5 | |
|
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.4/1 | ม.4/2 | ม.4/3 | ส31102 สังคมศึกษา (Social) | จ30202 Chinese for Career 2 | อ30202 Supplemental English 2 | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 8-Miss Patharasuda | 8-Mrs.Prathumporn | ห้องสังคมศึกษา | | |
|
ม.4/1 | ม.4/2 | ม.4/3 | ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | ส31102 สังคมศึกษา (Social) | อ31102 English | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 8-Miss Supattra | | ห้องสังคมศึกษา | |
|
ม.4/1 | ม.4/2 | ม.4/3 | ค31102 คณิตศาสตร์ | ง30261 ช่างเดินสายไฟฟ้าในอาคาร | ว30221 เคมี 1 (Sci.Che) | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | | | ห้องปฏิบัติการเคมี |
|
ม.4/1 | ม.4/2 | ม.4/3 | อ31102 English | อ30202 Supplemental English 2 | ว30221 เคมี 1 (Sci.Che) | 8-Miss Supattra | 8-Mrs.Prathumporn | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | | | ห้องปฏิบัติการเคมี |
|
-X- |
ม.4/1 | ม.4/2 | ม.4/3 | ว30241 ชีววิทยา 1 (Sci.Bio) | อ31102 English | ส31102 สังคมศึกษา (Social) | 3-ครูวิริยา อุประ | 8-Miss Supattra | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | ห้องปฏิบัติการชีววิทยา | | ห้องสังคมศึกษา |
|
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร (Act.3) |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.4/1 | ม.4/2 | ม.4/3 | ศ31102 ดนตรี | จ30202 Chinese for Career 2 | ว30201 ฟิสิกส์ 1 (Sci.Phy) | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 8-Miss Patharasuda | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
|
ม.4/1 | ม.4/2 | ม.4/3 | อ31102 English | ง30261 ช่างเดินสายไฟฟ้าในอาคาร | ว30201 ฟิสิกส์ 1 (Sci.Phy) | 8-Miss Supattra | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
|
ม.4/1 | ม.4/2 | ม.4/3 | I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) (C2) | ง30261 ช่างเดินสายไฟฟ้าในอาคาร | อ31102 English | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 8-Miss Supattra | Computer Room 2 | | |
|
ม.4/1 | ม.4/2 | ม.4/3 | ท31102 ภาษาไทย | ง30232 การออกแบบและเขียนแบบเครื่องหนัง (Leather) | พ30202 Futsal (Sport) | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูกฤษฎา โสดี | | | |
|
-X- |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.5 |
ม.5/1 | ม.5/2 | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | อ30222 English Skill Development | 2-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 8- Mrs.Patthicha | | |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ว30203 ฟิสิกส์ 3 (Sci.Phy) | ท32102 ภาษาไทย | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ว30223 เคมี 3 (Sci.Che) | ส30233 หน้าที่พลเมือง 3 (Social) | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องสังคมศึกษา |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ค32102 คณิตศาสตร์ | ศ30201 นาฏศิลป์พื้นเมือง | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | | |
|
-X- |
ม.5/1 | ม.5/2 | อ32102 English | พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา (C4) | 8-Mrs.Prathumporn | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูเกียรติศักดิ์ ดีพรม | | Computer Room 4 |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ท32102 ภาษาไทย | ส32102 สังคมศึกษา (Social) | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | | ห้องสังคมศึกษา |
|
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.5/1 | ม.5/2 | อ30204 Supplemental English 4 | ง30234 การผลิตเครื่องหนังเบ็ดเตล็ด (Leather) | 8-Mrs.Duangduen | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | | |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ท32102 ภาษาไทย | ง30234 การผลิตเครื่องหนังเบ็ดเตล็ด (Leather) | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | | |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | อ32102 English | ง30234 การผลิตเครื่องหนังเบ็ดเตล็ด (Leather) | 8-Mrs.Prathumporn | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | | |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา (C4) | ส32104 ประวัติศาสตร์ (Social) | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูเกียรติศักดิ์ ดีพรม | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | Computer Room 4 | ห้องสังคมศึกษา |
|
-X- |
ม.5/1 | ม.5/2 | ง30201 C Programming (C1) | อ32102 English | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 8-Mrs.Prathumporn | Computer Room 1 | |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ง30201 C Programming (C1) | พ30204 Handball (Sport) | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย, 9-ครูกฤษฎา โสดี | Computer Room 1 | |
|
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.5/1 | ม.5/2 | ว30243 ชีววิทยา 3 (Sci.Bio) | อ32102 English | 3-ครูวิริยา อุประ | 8-Mrs.Prathumporn | ห้องปฏิบัติการชีววิทยา | |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ว30243 ชีววิทยา 3 (Sci.Bio) | อ30222 English Skill Development | 3-ครูวิริยา อุประ | 8- Mrs.Patthicha | ห้องปฏิบัติการชีววิทยา | |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ส30233 หน้าที่พลเมือง 3 (Social) | ศ32102 นาฏศิลป์ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | ห้องสังคมศึกษา | |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ว30223 เคมี 3 (Sci.Che) | ค32102 คณิตศาสตร์ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | ห้องปฏิบัติการเคมี | |
|
-X- |
ม.5/1 | ม.5/2 | ส32102 สังคมศึกษา (Social) | ง30201 C Programming (C1) | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | ห้องสังคมศึกษา | Computer Room 1 |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | พ30204 Handball (Sport) | ง30201 C Programming (C1) | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย, 9-ครูกฤษฎา โสดี | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | | Computer Room 1 |
|
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.5/1 | ม.5/2 | ว30243 ชีววิทยา 3 (Sci.Bio) | ค32102 คณิตศาสตร์ | 3-ครูวิริยา อุประ | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | ห้องปฏิบัติการชีววิทยา | |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ว30203 ฟิสิกส์ 3 (Sci.Phy) | จ30204 Chinese for Career 4 | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 8-Miss Patharasuda | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ว30203 ฟิสิกส์ 3 (Sci.Phy) | ส32102 สังคมศึกษา (Social) | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องสังคมศึกษา |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ศ32102 นาฏศิลป์ | ท32102 ภาษาไทย | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | | |
|
-X- |
ม.5/1 | ม.5/2 | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ง30234 การผลิตเครื่องหนังเบ็ดเตล็ด (Leather) | 2-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | | |
|
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร (Act.3) |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.5/1 | ม.5/2 | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | อ30204 Supplemental English 4 | 2-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 8-Mrs.Duangduen | | |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ค32102 คณิตศาสตร์ | จ30204 Chinese for Career 4 | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 8-Miss Patharasuda | | |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ส32104 ประวัติศาสตร์ (Social) | ว32102 การเคลื่อนที่และแรง (Sci.Phy) | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 3-ครูวิริยา อุประ | ห้องสังคมศึกษา | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ส32102 สังคมศึกษา (Social) | ว32102 การเคลื่อนที่และแรง (Sci.Phy) | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 3-ครูวิริยา อุประ | ห้องสังคมศึกษา | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
|
-X- |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.6 |
ม.6/1 | ม.6/2 | อ33102 English | ส33104 ประวัติศาสตร์ (C5) | 8-Miss Supattra | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | | Computer Room 5 |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ส33102 สังคมศึกษา (Social) | อ30206 Supplemental English 6 | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 8-Mrs.Prathumporn | ห้องสังคมศึกษา | |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ว30205 ฟิสิกส์ 5 (Sci.Phy) | ง30225 การจัดดอกไม้และตกแต่งสถานที่ (C2) | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 7-ครูธนกฤต สันทา | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | Computer Room 2 |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ว30205 ฟิสิกส์ 5 (Sci.Phy) | อ33102 English | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 8-Miss Supattra | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | |
|
-X- |
ม.6/1 | ม.6/2 | ว30225 เคมี 5 (Sci.Che) | จ30206 Chinese for Career 6 | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 8-Miss Patharasuda | ห้องปฏิบัติการเคมี | |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ว30225 เคมี 5 (Sci.Che) | พ30206 Ballroom Dancing (Sport), (Hall) | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | ห้องปฏิบัติการเคมี | หอประชุมโรงเรียน |
|
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.6/1 | ม.6/2 | ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 | ศ30202 นาฏศิลป์ร่วมสมัย | 2- ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | | |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ว30245 ชีววิทยา 5 (Sci.Bio) | ศ30202 นาฏศิลป์ร่วมสมัย | 3-ครูวิริยา อุประ | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | ห้องปฏิบัติการชีววิทยา | |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ส33102 สังคมศึกษา (Social) | พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา (C4) | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูกฤษฎา โสดี | ห้องสังคมศึกษา | Computer Room 4 |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | พ30206 Ballroom Dancing (Sport), (Hall) | ศ33102 ทัศนศิลป์ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | หอประชุมโรงเรียน | |
|
-X- |
ม.6/1 | ม.6/2 | ง33102 โครงงานอาชีพ | ง30205 การออกแบบและพัฒนาเว็บไซต์ (C5) | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูพิชิต สุจริต | | Computer Room 5 |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ค33102 คณิตศาสตร์ | ง30205 การออกแบบและพัฒนาเว็บไซต์ (C5) | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 7-ครูพิชิต สุจริต | | Computer Room 5 |
|
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.6/1 | ม.6/2 | ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 | ง30236 การผลิตกระเป๋าหนัง (Leather) | 2- ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | | |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ท33102 ภาษาไทย | ง33102 โครงงานอาชีพ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 7-ครูพายัพ ซาหิน | | |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ง30225 การจัดดอกไม้และตกแต่งสถานที่ (C2) | ค33102 คณิตศาสตร์ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | Computer Room 2 | |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | อ33102 English | ส33102 สังคมศึกษา (Social) | 8-Miss Supattra | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | | ห้องสังคมศึกษา |
|
-X- |
ม.6/1 | ม.6/2 | ว30245 ชีววิทยา 5 (Sci.Bio) | ว33102 พลังงาน (Sci.Phy) | 3-ครูวิริยา อุประ | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | ห้องปฏิบัติการชีววิทยา | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ว30245 ชีววิทยา 5 (Sci.Bio) | ว33102 พลังงาน (Sci.Phy) | 3-ครูวิริยา อุประ | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | ห้องปฏิบัติการชีววิทยา | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
|
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.6/1 | ม.6/2 | ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 | อ33102 English | 2- ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 8-Miss Supattra | | |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ว30225 เคมี 5 (Sci.Che) | ง30236 การผลิตกระเป๋าหนัง (Leather) | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | ห้องปฏิบัติการเคมี | |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ท33102 ภาษาไทย | ง30236 การผลิตกระเป๋าหนัง (Leather) | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | | |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ว30205 ฟิสิกส์ 5 (Sci.Phy) | ง30236 การผลิตกระเป๋าหนัง (Leather) | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | |
|
-X- |
ม.6/1 | ม.6/2 | พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา (C4) | ท33102 ภาษาไทย | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูกฤษฎา โสดี | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | Computer Room 4 | |
|
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร (Act.3) |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.6/1 | ม.6/2 | อ30206 Supplemental English 6 | ค33102 คณิตศาสตร์ | 8-Mrs.Prathumporn | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | | |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ส33104 ประวัติศาสตร์ (C5) | ส33102 สังคมศึกษา (Social) | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | Computer Room 5 | ห้องสังคมศึกษา |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ศ33102 ทัศนศิลป์ | ท33102 ภาษาไทย | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | | |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ค33102 คณิตศาสตร์ | จ30206 Chinese for Career 6 | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 8-Miss Patharasuda | | |
|
-X- |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |