All Activities |
ม.2/1 | ม.2/4 | ม.3/3 | ม.1/2 | ม.3/2 | ม.6/2 | ม.5/1 | ม.1/3 | ม.2/3 | ม.3/5 | ม.4/3 | ม.2/2 | ม.2/5 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.1/1 | ม.4/2 | ม.3/4 | ม.6/1 | ม.4/1 | ม.5/2 | ม.3/1 | ว22102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Bio) | ศ22102 ศิลปะ | ท23102 ภาษาไทย | ส21104 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) | ส23102 สังคมศึกษา | ส33104 ประวัติศาสตร์ (C5) | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ค21102 คณิตศาสตร์ | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค23102 คณิตศาสตร์ | ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | ท22102 ภาษาไทย | ค22102 คณิตศาสตร์ | ว21102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Che) | ว21102 วิทยาศาสตร์ (Sci) | ง21101 การงานอาชีพ (C4) | ง30232 การออกแบบและเขียนแบบเครื่องหนัง (Leather) | อ23102 English | อ33102 English | อ30202 Supplemental English 2 | อ30222 English Skill Development | จ20206 Chinese for Communication 6 | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 1-ครูศิริพร ไพเขียว | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 2-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 2- ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 9-ครูจิริยาภรณ์ โมศิริ, 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 9-ครูกมลชนก บัวบาน, 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 7-ครูพิชิต สุจริต | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | 8-Mrs.Duangduen | 8-Miss Supattra | 8-Mrs.Prathumporn | 8- Mrs.Patthicha | 8-Miss Patharasuda | ห้องปฏิบัติการชีววิทยา | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | | Computer Room 5 | | | | | | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ | Computer Room 4 | | | | | | |
|
ม.1/2 | ม.2/1 | ม.4/1 | ม.5/1 | ม.1/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/4 | ม.5/2 | ม.2/2 | ม.3/3 | ม.6/1 | ม.3/2 | ม.1/4 | ม.2/3 | ม.3/5 | ม.1/1 | ม.2/5 | ม.4/3 | ม.4/2 | ม.6/2 | ม.1/5 | พ21102 สุขศึกษา | ว22102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Bio) | ว30221 เคมี 1 (Sci.Che) | ว30203 ฟิสิกส์ 3 (Sci.Phy) | ศ22102 ศิลปะ | ศ22102 ศิลปะ | ศ23102 ศิลปะ | ท23102 ภาษาไทย | ท32102 ภาษาไทย | ส22104 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) | ส23102 สังคมศึกษา | ส33102 สังคมศึกษา (Social) | ค23102 คณิตศาสตร์ | ส21102 สังคมศึกษา | ท22102 ภาษาไทย | ง23101 Information Technology (C5) | ง21101 การงานอาชีพ (C4) | ง20242 การเขียนแบบเบื้องต้น | I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) (C2) | ง30232 การออกแบบและเขียนแบบเครื่องหนัง (Leather) | อ30206 Supplemental English 6 | จ20202 Chinese for Communication 2 | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูอรรถพล สง่าดี | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 1-ครูศิริพร ไพเขียว | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4-ครูสุนทร ขันศรี, 9-ครูพรรณิภา ไชยศรี | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูพิชิต สุจริต | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | 8-Mrs.Prathumporn | 8-Miss Patharasuda | | ห้องปฏิบัติการชีววิทยา | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | | | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | | ห้องสังคมศึกษา | | | | Computer Room 5 | Computer Room 4 | | Computer Room 2 | | | |
|
ม.1/5 | ม.3/2 | ม.6/1 | ม.1/3 | ม.3/1 | ม.1/4 | ม.1/1 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.1/2 | ม.2/1 | ม.5/1 | ม.4/3 | ม.2/5 | ม.5/2 | ม.2/2 | ม.3/5 | ม.2/3 | ม.6/2 | ม.4/2 | ม.2/4 | ม.3/3 | พ21102 สุขศึกษา | ว23102 วิทยาศาสตร์ (Sci) | ว30205 ฟิสิกส์ 5 (Sci.Phy) | ศ22102 ศิลปะ | ศ23102 ศิลปะ | ท22102 ภาษาไทย | ส21104 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) | ส23102 สังคมศึกษา | ค31102 คณิตศาสตร์ | ค21102 คณิตศาสตร์ | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ว30223 เคมี 3 (Sci.Che) | พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา (C4) | ท22102 ภาษาไทย | ส30233 หน้าที่พลเมือง 3 (Social) | พ22104 Athletics (Sport) | ง23101 Information Technology (C5) | ง20242 การเขียนแบบเบื้องต้น | ง30225 การจัดดอกไม้และตกแต่งสถานที่ (C2) | ง30232 การออกแบบและเขียนแบบเครื่องหนัง (Leather) | อ22102 English | อ23102 English | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูอรรถพล สง่าดี | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4-ครูสุนทร ขันศรี, 9-ครูพรรณิภา ไชยศรี | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูเกียรติศักดิ์ ดีพรม | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | 8-Miss Supattra | 8- Mrs.Patthicha | | ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | Computer Room 4 | | ห้องสังคมศึกษา | | Computer Room 5 | | Computer Room 2 | | | |
|
ม.4/1 | ม.3/2 | ม.6/1 | ม.2/5 | ม.1/3 | ม.5/1 | ม.2/1 | ม.1/5 | ม.1/4 | ม.3/1 | ม.3/5 | ม.4/3 | ม.3/3 | ม.1/2 | ม.3/4 | ม.2/4 | ม.5/2 | ม.4/2 | ม.1/1 | ม.2/3 | ม.6/2 | ม.2/2 | พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา (C4) | ว23102 วิทยาศาสตร์ (Sci) | ว30205 ฟิสิกส์ 5 (Sci.Phy) | ส22102 สังคมศึกษา (Wisdom) | ส21102 สังคมศึกษา | ค32102 คณิตศาสตร์ | ค22102 คณิตศาสตร์ | ค21102 คณิตศาสตร์ | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค23102 คณิตศาสตร์ | ส23104 ประวัติศาสตร์ (C5) | ท31102 ภาษาไทย | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ว21102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Che) | พ23104 Sepak Takraw (Sport) | พ22104 Athletics (Sport) | ศ30201 นาฏศิลป์พื้นเมือง | I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) (C2) | อ21102 English | อ22102 English | อ33102 English | จ20204 Chinese for Communication 4 | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูเกียรติศักดิ์ ดีพรม | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2- ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 9-ครูจิริยาภรณ์ โมศิริ, 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูอรรถพล สง่าดี | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8-Mrs.Duangduen | 8-Mrs.Prathumporn | 8-Miss Supattra | 8-Miss Patharasuda | Computer Room 4 | ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | | | | | Computer Room 5 | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | | | | Computer Room 2 | | | | |
|
-X- |
ม.5/2 | ม.3/1 | ม.4/1 | ม.1/4 | ม.4/2 | ม.2/3 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/5 | ม.3/4 | ม.6/1 | ม.1/5 | ม.2/4 | ม.3/5 | ม.1/1, ม.1/2, ม.1/3 | ม.3/3 | ม.4/3 | ม.3/2 | ม.5/1 | ม.6/2 | พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา (C4) | ว23102 วิทยาศาสตร์ (Sci) | ว30201 ฟิสิกส์ 1 (Sci.Phy) | ศ21102 ศิลปะ | ศ31102 ดนตรี | ส22104 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) | ส22102 สังคมศึกษา (Social) | ค22102 คณิตศาสตร์ | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค23102 คณิตศาสตร์ | ว30225 เคมี 5 (Sci.Che) | ส21102 สังคมศึกษา | ว22102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Bio) | ศ23102 ศิลปะ | กิจกรรมชั่วโมงรู้ (Hall) | ง23101 Information Technology (C5) | ง31102 ทักษะการดำรงชีวิต | อ23102 English | อ32102 English | จ30206 Chinese for Career 6 | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูเกียรติศักดิ์ ดีพรม | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 2-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์, 9-ครูพรรณิภา ไชยศรี | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 8-Mrs.Duangduen | 8-Mrs.Prathumporn | 8-Miss Patharasuda | Computer Room 4 | ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | ห้องสังคมศึกษา | | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | | ห้องปฏิบัติการชีววิทยา | | หอประชุมโรงเรียน | Computer Room 5 | | | | |
|
ม.4/2 | ม.3/1 | ม.4/1 | ม.1/4 | ม.1/1 | ม.3/2 | ม.5/1 | ม.2/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.2/4 | ม.3/5 | ม.4/3 | ม.3/4 | ม.6/2 | ม.3/3 | ม.2/1 | ม.1/2 | ม.1/5 | ม.2/2 | ม.2/5 | ม.1/3 | พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา (C4) | ว23102 วิทยาศาสตร์ (Sci) | ว30201 ฟิสิกส์ 1 (Sci.Phy) | ศ21102 ศิลปะ | ท21102 ภาษาไทย | ท23102 ภาษาไทย | ท32102 ภาษาไทย | ส22102 สังคมศึกษา (Wisdom) | ส32102 สังคมศึกษา (Social) | ว30225 เคมี 5 (Sci.Che) | ว22102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Bio) | ศ23102 ศิลปะ | ค31102 คณิตศาสตร์ | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | พ30206 Ballroom Dancing (Sport), (Hall) | ง23101 Information Technology (C5) | ง20242 การเขียนแบบเบื้องต้น | อ21102 English | อ21102 English | อ22102 English | อ22102 English | จ20202 Chinese for Communication 2 | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูเกียรติศักดิ์ ดีพรม | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูศิริพร ไพเขียว | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 2- ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 8- Mrs.Patthicha | 8-Mrs.Duangduen | 8-Mrs.Prathumporn | 8-Miss Supattra | 8-Miss Patharasuda | Computer Room 4 | ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | ห้องสังคมศึกษา | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการชีววิทยา | | | | หอประชุมโรงเรียน | Computer Room 5 | | | | | | |
|
ม.ต้น | ม.ปลาย | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมติวเข้ม ม.3 (Act.4) | กิจกรรมติวเข้ม ม.6 (Act.4) | กิจกรรมติวเข้ม ม.6 (Act.4) | กิจกรรมติวเข้ม ม.6 (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมติวเข้ม ม.3 (Act.4) | กิจกรรมติวเข้ม ม.3 (Act.4) | กิจกรรมติวเข้ม ม.3 (Act.4) | กิจกรรมติวเข้ม ม.6 (Act.4) | กิจกรรมติวเข้ม ม.6 (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมติวเข้ม ม.6 (Act.4) | กิจกรรมติวเข้ม ม.6 (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรมติวเข้ม ม.6 (Act.4) | กิจกรรมติวเข้ม ม.6 (Act.4) | กิจกรรมติวเข้ม ม.3 (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมติวเข้ม ม.3 (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมติวเข้ม ม.6 (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมติวเข้ม ม.3 (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | | | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูศิริพร ไพเขียว | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2- ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 2-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูวิริยา อุประ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูพิชิต สุจริต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | 8- Mrs.Patthicha | 8-Miss Patharasuda | 8-Mrs.Duangduen | 8-Mrs.Prathumporn | 8-Miss Supattra | 9-ครูกมลชนก บัวบาน | 9-ครูจิริยาภรณ์ โมศิริ | 9-ครูพรรณิภา ไชยศรี | 9-ครูเกียรติศักดิ์ ดีพรม | 9-ครูอรรถพล สง่าดี | 9-ครูกฤษฎา โสดี | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย | กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) | | |
|
ม.2/3 | ม.3/2 | ม.4/1 | ม.1/1 | ม.3/4 | ม.1/5 | ม.4/2 | ม.1/3 | ม.3/1 | ม.6/1 | ม.1/4 | ม.3/3 | ม.3/5 | ม.4/3 | ม.2/2 | ม.6/2 | ม.1/2 | ม.2/4 | ม.5/2 | ม.2/5 | ม.5/1 | ม.2/1 | ว22102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Bio) | ว23102 วิทยาศาสตร์ (Sci) | ว30201 ฟิสิกส์ 1 (Sci.Phy) | ท21102 ภาษาไทย | ท23102 ภาษาไทย | ส21104 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) | ส31102 สังคมศึกษา (Social) | ส21102 สังคมศึกษา | ส23104 ประวัติศาสตร์ (C5) | ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 | ค21102 คณิตศาสตร์ | ค23102 คณิตศาสตร์ | ส23102 สังคมศึกษา | ว30221 เคมี 1 (Sci.Che) | ท22102 ภาษาไทย | ศ30202 นาฏศิลป์ร่วมสมัย | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) (C2) | ง22102 Information Technology (C4) | ง30234 การผลิตเครื่องหนังเบ็ดเตล็ด (Leather) | อ22102 English | อ30204 Supplemental English 4 | จ20204 Chinese for Communication 4 | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูศิริพร ไพเขียว | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 2- ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 4-ครูสุนทร ขันศรี, 9-ครูพรรณิภา ไชยศรี | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 7-ครูพิชิต สุจริต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | 8-Miss Supattra | 8-Mrs.Duangduen | 8-Miss Patharasuda | ห้องปฏิบัติการชีววิทยา | ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | ห้องสังคมศึกษา | | Computer Room 5 | | | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | | | Computer Room 2 | Computer Room 4 | | | | |
|
ม.3/2 | ม.3/1 | ม.5/1 | ม.2/1 | ม.2/3 | ม.4/2 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.3/5 | ม.6/1 | ม.2/5 | ม.4/3 | ม.1/4, ม.1/5 | ม.6/2 | ม.3/4 | ม.1/1 | ม.4/1 | ม.2/4 | ม.5/2 | ม.2/2 | ม.3/3 | พ23102 สุขศึกษา | ท23102 ภาษาไทย | ท32102 ภาษาไทย | ส22102 สังคมศึกษา (Social) | ส22102 สังคมศึกษา (Wisdom) | ค31102 คณิตศาสตร์ | ค21102 คณิตศาสตร์ | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค23102 คณิตศาสตร์ | ว30245 ชีววิทยา 5 (Sci.Bio) | ว22102 วิทยาศาสตร์ (Sci) | ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | กิจกรรมชั่วโมงรู้ (Hall) | ศ30202 นาฏศิลป์ร่วมสมัย | ง23101 Information Technology (C5) | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) (C2) | ง31102 ทักษะการดำรงชีวิต | ง22102 Information Technology (C4) | ง30234 การผลิตเครื่องหนังเบ็ดเตล็ด (Leather) | อ22102 English | จ20206 Chinese for Communication 6 | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูกฤษฎา โสดี | 1-ครูศิริพร ไพเขียว | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 2- ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3-ครูวิริยา อุประ | 9-ครูกมลชนก บัวบาน, 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูพิชิต สุจริต | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | 8-Mrs.Prathumporn | 8-Miss Patharasuda | | | | ห้องสังคมศึกษา | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | | | ห้องปฏิบัติการชีววิทยา | ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ | | หอประชุมโรงเรียน | | Computer Room 5 | Computer Room 2 | | Computer Room 4 | | | |
|
ม.6/2 | ม.2/1 | ม.1/5 | ม.3/2 | ม.4/1 | ม.2/2 | ม.3/1 | ม.6/1 | ม.1/1 | ม.4/2 | ม.1/4 | ม.2/5 | ม.4/3 | ม.2/4 | ม.1/2 | ม.3/5 | ม.2/3 | ม.3/4 | ม.5/2 | ม.1/3 | ม.3/3 | ม.5/1 | พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา (C4) | ศ22102 ศิลปะ | ท21102 ภาษาไทย | ท23102 ภาษาไทย | ท31102 ภาษาไทย | ส22102 สังคมศึกษา (Wisdom) | ส23102 สังคมศึกษา | ส33102 สังคมศึกษา (Social) | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ว31106 ดวงดาวและโลกของเรา (Sci.Phy) | ส21102 สังคมศึกษา | ว22102 วิทยาศาสตร์ (Sci) | ว30241 ชีววิทยา 1 (Sci.Bio) | ค22102 คณิตศาสตร์ | ว21102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Che) | พ23104 Sepak Takraw (Sport) | พ22104 Athletics (Sport) | ง23101 Information Technology (C5) | ง30234 การผลิตเครื่องหนังเบ็ดเตล็ด (Leather) | อ21102 English | อ23102 English | อ32102 English | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูกฤษฎา โสดี | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูศิริพร ไพเขียว | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 9-ครูกมลชนก บัวบาน, 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3-ครูวิริยา อุประ | 2-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 9-ครูจิริยาภรณ์ โมศิริ, 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูอรรถพล สง่าดี | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | 8-Mrs.Duangduen | 8- Mrs.Patthicha | 8-Mrs.Prathumporn | Computer Room 4 | | | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | | ห้องสังคมศึกษา | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องปฏิบัติการชีววิทยา | | ห้องปฏิบัติการเคมี | | | Computer Room 5 | | | | |
|
ม.5/1 | ม.3/4 | ม.2/1 | ม.6/2 | ม.1/3 | ม.3/2 | ม.5/2 | ม.4/1 | ม.2/2 | ม.1/5 | ม.1/4 | ม.3/1 | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.2/5 | ม.1/2 | ม.3/3 | ม.6/1 | ม.1/1 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/5 | พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา (C4) | ว23102 วิทยาศาสตร์ (Sci) | ศ22102 ศิลปะ | ศ33102 ทัศนศิลป์ | ท21102 ภาษาไทย | ส23102 สังคมศึกษา | ส32104 ประวัติศาสตร์ (Social) | ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | ค22102 คณิตศาสตร์ | ค21102 คณิตศาสตร์ | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค23102 คณิตศาสตร์ | ว31106 ดวงดาวและโลกของเรา (Sci.Phy) | ว30241 ชีววิทยา 1 (Sci.Bio) | ค22102 คณิตศาสตร์ | ว21102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Che) | พ23104 Sepak Takraw (Sport) | พ30206 Ballroom Dancing (Sport), (Hall) | อ21102 English | อ22102 English | อ22102 English | จ20206 Chinese for Communication 6 | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูเกียรติศักดิ์ ดีพรม | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูวิริยา อุประ | 2- ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 9-ครูจิริยาภรณ์ โมศิริ, 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูอรรถพล สง่าดี | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 8-Mrs.Duangduen | 8-Mrs.Prathumporn | 8-Miss Supattra | 8-Miss Patharasuda | Computer Room 4 | ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | | | ห้องสังคมศึกษา | | | | | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องปฏิบัติการชีววิทยา | | ห้องปฏิบัติการเคมี | | หอประชุมโรงเรียน | | | | |
|
-X- |
ม.1/2 | ม.4/1 | ม.2/3 | ม.3/4 | ม.1/4 | ม.3/3 | ม.4/2 | ม.2/4 | ม.1/5 | ม.3/2 | ม.2/1 | ม.1/3 | ม.4/3 | ม.2/5 | ม.5/1 | ม.6/2 | ม.6/1 | ม.2/2 | ม.3/5 | ม.3/1 | ม.5/2 | ม.1/1 | พ21104 Basketball (Sport) | ว30241 ชีววิทยา 1 (Sci.Bio) | ศ22102 ศิลปะ | ศ23102 ศิลปะ | ท22102 ภาษาไทย | ท23102 ภาษาไทย | ท31102 ภาษาไทย | ส22102 สังคมศึกษา (Wisdom) | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค23102 คณิตศาสตร์ | ท22102 ภาษาไทย | ว21102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Che) | ว31104 โลกดาราศาสตร์และอวกาศ (Sci.Phy) | พ22104 Athletics (Sport) | ง30201 C Programming (C1) | ง30205 การออกแบบและพัฒนาเว็บไซต์ (C5) | ง33102 โครงงานอาชีพ | ง22102 Information Technology (C4) | ง20225 ดอกไม้ประดิษฐ์ | อ23102 English | อ32102 English | จ20202 Chinese for Communication 2 | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูเกียรติศักดิ์ ดีพรม | 3-ครูวิริยา อุประ | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูศิริพร ไพเขียว | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 9-ครูจิริยาภรณ์ โมศิริ, 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูพิชิต สุจริต | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | 8- Mrs.Patthicha | 8-Mrs.Prathumporn | 8-Miss Patharasuda | | ห้องปฏิบัติการชีววิทยา | | | | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | Computer Room 1 | Computer Room 5 | | Computer Room 4 | | | | |
|
ม.5/2 | ม.4/1 | ม.2/3 | ม.3/4 | ม.1/2 | ม.2/5 | ม.1/1 | ม.6/1 | ม.3/1 | ม.3/5 | ม.2/4 | ม.1/3 | ม.4/3 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.6/2 | ม.2/2 | ม.3/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.3/2 | พ30204 Handball (Sport) | ว30241 ชีววิทยา 1 (Sci.Bio) | ศ22102 ศิลปะ | ศ23102 ศิลปะ | ท21102 ภาษาไทย | ส22102 สังคมศึกษา (Wisdom) | ส21102 สังคมศึกษา | ค33102 คณิตศาสตร์ | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ท23102 ภาษาไทย | ท22102 ภาษาไทย | ว21102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Che) | ว31104 โลกดาราศาสตร์และอวกาศ (Sci.Phy) | พ30202 Futsal (Sport) | ง30201 C Programming (C1) | ง30205 การออกแบบและพัฒนาเว็บไซต์ (C5) | ง22102 Information Technology (C4) | ง20225 ดอกไม้ประดิษฐ์ | อ21102 English | อ21102 English | อ22102 English | จ20206 Chinese for Communication 6 | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย, 9-ครูกฤษฎา โสดี | 3-ครูวิริยา อุประ | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 2- ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 1-ครูศิริพร ไพเขียว | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 9-ครูจิริยาภรณ์ โมศิริ, 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูอรรถพล สง่าดี | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูพิชิต สุจริต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | 8- Mrs.Patthicha | 8-Mrs.Duangduen | 8-Mrs.Prathumporn | 8-Miss Patharasuda | | ห้องปฏิบัติการชีววิทยา | | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | Computer Room 1 | Computer Room 5 | Computer Room 4 | | | | | |
|
ม.ต้น | ม.ปลาย | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมติวเข้ม ม.3 (Act.4) | กิจกรรมติวเข้ม ม.6 (Act.4) | กิจกรรมติวเข้ม ม.6 (Act.4) | กิจกรรมติวเข้ม ม.6 (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมติวเข้ม ม.3 (Act.4) | กิจกรรมติวเข้ม ม.3 (Act.4) | กิจกรรมติวเข้ม ม.3 (Act.4) | กิจกรรมติวเข้ม ม.6 (Act.4) | กิจกรรมติวเข้ม ม.6 (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมติวเข้ม ม.6 (Act.4) | กิจกรรมติวเข้ม ม.6 (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรมติวเข้ม ม.6 (Act.4) | กิจกรรมติวเข้ม ม.6 (Act.4) | กิจกรรมติวเข้ม ม.3 (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมติวเข้ม ม.3 (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมติวเข้ม ม.6 (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมติวเข้ม ม.3 (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | | | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูศิริพร ไพเขียว | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2- ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 2-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูวิริยา อุประ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูพิชิต สุจริต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | 8- Mrs.Patthicha | 8-Miss Patharasuda | 8-Mrs.Duangduen | 8-Mrs.Prathumporn | 8-Miss Supattra | 9-ครูกมลชนก บัวบาน | 9-ครูจิริยาภรณ์ โมศิริ | 9-ครูพรรณิภา ไชยศรี | 9-ครูเกียรติศักดิ์ ดีพรม | 9-ครูอรรถพล สง่าดี | 9-ครูกฤษฎา โสดี | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย | กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) | | |
|
ม.3/3 | ม.1/2 | ม.2/5 | ม.2/4 | ม.4/1 | ม.3/1 | ม.3/4 | ม.6/1 | ม.2/1 | ม.1/3 | ม.3/5 | ม.5/1 | ม.4/3 | ม.2/2 | ม.1/1 | ม.1/5 | ม.2/3 | ม.6/2 | ม.1/4 | ม.3/2 | ม.4/2 | ม.5/2 | ว23101 วิทยาศาสตร์ (Sci) | ศ21102 ศิลปะ | ศ22102 ศิลปะ | ส22104 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) | ส31102 สังคมศึกษา (Social) | ส23102 สังคมศึกษา | ส23104 ประวัติศาสตร์ (C5) | ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 | ค22102 คณิตศาสตร์ | ค21102 คณิตศาสตร์ | ค23102 คณิตศาสตร์ | ว30243 ชีววิทยา 3 (Sci.Bio) | ค31102 คณิตศาสตร์ | ท22102 ภาษาไทย | ว21102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Che) | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) (C2) | ง22102 Information Technology (C4) | ง30236 การผลิตกระเป๋าหนัง (Leather) | อ21102 English | อ23102 English | อ31102 English | อ32102 English | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 2- ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3-ครูวิริยา อุประ | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 9-ครูจิริยาภรณ์ โมศิริ, 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 7-ครูพิชิต สุจริต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | 8- Mrs.Patthicha | 8-Mrs.Duangduen | 8-Miss Supattra | 8-Mrs.Prathumporn | ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | ห้องสังคมศึกษา | | Computer Room 5 | | | | | ห้องปฏิบัติการชีววิทยา | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | Computer Room 2 | Computer Room 4 | | | | | |
|
ม.3/3 | ม.1/2 | ม.2/5 | ม.1/3 | ม.6/1 | ม.2/2 | ม.3/4 | ม.4/2 | ม.1/5 | ม.3/1 | ม.3/5 | ม.5/1 | ม.4/3 | ม.2/4 | ม.1/1 | ม.4/1 | ม.3/2 | ม.6/2 | ม.2/3 | ม.2/1 | ม.5/2 | ม.1/4 | พ23102 สุขศึกษา | ศ21102 ศิลปะ | ศ22102 ศิลปะ | ท21102 ภาษาไทย | ท33102 ภาษาไทย | ส22102 สังคมศึกษา (Wisdom) | ส23102 สังคมศึกษา | ค31102 คณิตศาสตร์ | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค23102 คณิตศาสตร์ | ว23102 วิทยาศาสตร์ (Sci) | ว30243 ชีววิทยา 3 (Sci.Bio) | ส31102 สังคมศึกษา (Social) | ค22102 คณิตศาสตร์ | ว21102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Che) | ว31104 โลกดาราศาสตร์และอวกาศ (Sci.Phy) | ง23101 Information Technology (C5) | ง33102 โครงงานอาชีพ | ง22102 Information Technology (C4) | อ22102 English | อ30222 English Skill Development | จ20202 Chinese for Communication 2 | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูกฤษฎา โสดี | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูสุนทร ขันศรี, 9-ครูพรรณิภา ไชยศรี | 2- ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 9-ครูกมลชนก บัวบาน, 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3-ครูวิริยา อุประ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 2-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 9-ครูจิริยาภรณ์ โมศิริ, 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8-Mrs.Prathumporn | 8- Mrs.Patthicha | 8-Miss Patharasuda | | | | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | | | ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องปฏิบัติการชีววิทยา | ห้องสังคมศึกษา | | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | Computer Room 5 | | Computer Room 4 | | | |
|
ม.1/1 | ม.5/2 | ม.3/3 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.6/2 | ม.1/5 | ม.2/4 | ม.3/5 | ม.4/3 | ม.2/1 | ม.2/3 | ม.4/1 | ม.5/1 | ม.3/2 | ม.1/4 | ม.4/2 | ม.6/1 | ม.2/2 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/4 | พ21104 Basketball (Sport) | ศ32102 นาฏศิลป์ | ศ23102 ศิลปะ | ท21102 ภาษาไทย | ส21104 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) | ค33102 คณิตศาสตร์ | ค21102 คณิตศาสตร์ | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ว23102 วิทยาศาสตร์ (Sci) | ว30241 ชีววิทยา 1 (Sci.Bio) | ท22102 ภาษาไทย | ค22102 คณิตศาสตร์ | ว31104 โลกดาราศาสตร์และอวกาศ (Sci.Phy) | ส30233 หน้าที่พลเมือง 3 (Social) | ง23101 Information Technology (C5) | ง21101 การงานอาชีพ (C4) | ง31102 ทักษะการดำรงชีวิต | ง30225 การจัดดอกไม้และตกแต่งสถานที่ (C2) | อ22102 English | อ22102 English | อ23102 English | อ23102 English | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูเกียรติศักดิ์ ดีพรม | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 9-ครูกมลชนก บัวบาน, 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3-ครูวิริยา อุประ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 2-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูพิชิต สุจริต | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8-Mrs.Prathumporn | 8-Miss Supattra | 8- Mrs.Patthicha | 8-Mrs.Duangduen | | | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | | ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องปฏิบัติการชีววิทยา | | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องสังคมศึกษา | Computer Room 5 | Computer Room 4 | | Computer Room 2 | | | | |
|
ม.2/4 | ม.2/1 | ม.3/3 | ม.1/5 | ม.4/2 | ม.2/5 | ม.3/2 | ม.1/2 | ม.5/2 | ม.1/1 | ม.1/3 | ม.6/2 | ม.5/1 | ม.4/3 | ม.2/3 | ม.3/5 | ม.4/1 | ม.3/1 | ม.1/4 | ม.2/2 | ม.6/1 | ม.3/4 | พ22102 สุขศึกษา (C5) | ว22102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Bio) | ศ23102 ศิลปะ | ท21102 ภาษาไทย | ท31102 ภาษาไทย | ส22102 สังคมศึกษา (Wisdom) | ส23102 สังคมศึกษา | ส21102 สังคมศึกษา | ค32102 คณิตศาสตร์ | ค21102 คณิตศาสตร์ | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ส33102 สังคมศึกษา (Social) | ว30223 เคมี 3 (Sci.Che) | ว30201 ฟิสิกส์ 1 (Sci.Phy) | ท22102 ภาษาไทย | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | พ30202 Futsal (Sport) | พ23104 Sepak Takraw (Sport) | ง21101 การงานอาชีพ (C4) | ง20242 การเขียนแบบเบื้องต้น | อ33102 English | จ20206 Chinese for Communication 6 | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 2- ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูเกียรติศักดิ์ ดีพรม | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูอรรถพล สง่าดี | 7-ครูพิชิต สุจริต | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 8-Miss Supattra | 8-Miss Patharasuda | Computer Room 5 | ห้องปฏิบัติการชีววิทยา | | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | | | | ห้องสังคมศึกษา | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | | | | Computer Room 4 | | | |
|
-X- |
ม.1/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.3/1 | ม.5/1 | ม.1/1 | ม.2/2 | ม.1/4 | ม.3/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.4/3 | ม.2/5 | ม.2/1 | ม.5/2 | ม.1/2 | ม.4/2 | ม.3/2 | ม.1/5 | ม.2/3 | ม.3/5 | ม.2/4 | พ21104 Basketball (Sport) | ว23102 วิทยาศาสตร์ (Sci) | ว30221 เคมี 1 (Sci.Che) | ท23102 ภาษาไทย | ส32102 สังคมศึกษา (Social) | ส21102 สังคมศึกษา | ค22102 คณิตศาสตร์ | ค21102 คณิตศาสตร์ | ค23102 คณิตศาสตร์ | ว30245 ชีววิทยา 5 (Sci.Bio) | ว33102 พลังงาน (Sci.Phy) | ท31102 ภาษาไทย | ท22102 ภาษาไทย | พ22104 Athletics (Sport) | ง30201 C Programming (C1) | ง21101 การงานอาชีพ (C4) | ง30251 การพิมพ์ดีดไทยด้วยคอมพิวเตอร์ (C5) | ง20225 ดอกไม้ประดิษฐ์ | อ21102 English | อ22102 English | อ23102 English | จ20204 Chinese for Communication 4 | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูเกียรติศักดิ์ ดีพรม | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 1-ครูศิริพร ไพเขียว | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 2-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3-ครูวิริยา อุประ | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูพิชิต สุจริต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | 8-Mrs.Duangduen | 8-Mrs.Prathumporn | 8- Mrs.Patthicha | 8-Miss Patharasuda | | ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องปฏิบัติการเคมี | | ห้องสังคมศึกษา | | | | | ห้องปฏิบัติการชีววิทยา | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | | | Computer Room 1 | Computer Room 4 | Computer Room 5 | | | | | |
|
ม.1/4 | ม.5/1 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.1/1 | ม.2/4 | ม.3/2 | ม.1/5 | ม.3/5 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.4/3 | ม.2/1, ม.2/2, ม.2/3 | ม.5/2 | ม.1/2 | ม.4/2 | ม.3/1 | ม.1/3 | ม.3/3 | ม.2/5 | พ21104 Basketball (Sport) | พ30204 Handball (Sport) | ว23102 วิทยาศาสตร์ (Sci) | ว30221 เคมี 1 (Sci.Che) | ท21102 ภาษาไทย | ส22102 สังคมศึกษา (Wisdom) | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ส21102 สังคมศึกษา | ท23102 ภาษาไทย | ว30245 ชีววิทยา 5 (Sci.Bio) | ว33102 พลังงาน (Sci.Phy) | ศ31102 ดนตรี | กิจกรรมชั่วโมงรู้ (Hall) | ง30201 C Programming (C1) | ง21101 การงานอาชีพ (C4) | ง30251 การพิมพ์ดีดไทยด้วยคอมพิวเตอร์ (C5) | ง20225 ดอกไม้ประดิษฐ์ | อ21102 English | อ23102 English | จ20204 Chinese for Communication 4 | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูเกียรติศักดิ์ ดีพรม | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย, 9-ครูกฤษฎา โสดี | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 2- ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์, 9-ครูพรรณิภา ไชยศรี | 1-ครูศิริพร ไพเขียว | 3-ครูวิริยา อุประ | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูพิชิต สุจริต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | 8-Mrs.Duangduen | 8- Mrs.Patthicha | 8-Miss Patharasuda | | | ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องปฏิบัติการเคมี | | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | | ห้องปฏิบัติการชีววิทยา | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | หอประชุมโรงเรียน | Computer Room 1 | Computer Room 4 | Computer Room 5 | | | | |
|
ม.ต้น | ม.ปลาย | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมติวเข้ม ม.3 (Act.4) | กิจกรรมติวเข้ม ม.6 (Act.4) | กิจกรรมติวเข้ม ม.6 (Act.4) | กิจกรรมติวเข้ม ม.6 (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมติวเข้ม ม.3 (Act.4) | กิจกรรมติวเข้ม ม.3 (Act.4) | กิจกรรมติวเข้ม ม.3 (Act.4) | กิจกรรมติวเข้ม ม.6 (Act.4) | กิจกรรมติวเข้ม ม.6 (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมติวเข้ม ม.6 (Act.4) | กิจกรรมติวเข้ม ม.6 (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรมติวเข้ม ม.6 (Act.4) | กิจกรรมติวเข้ม ม.6 (Act.4) | กิจกรรมติวเข้ม ม.3 (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมติวเข้ม ม.3 (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมติวเข้ม ม.6 (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมติวเข้ม ม.3 (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | | | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูศิริพร ไพเขียว | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2- ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 2-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูวิริยา อุประ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูพิชิต สุจริต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | 8- Mrs.Patthicha | 8-Miss Patharasuda | 8-Mrs.Duangduen | 8-Mrs.Prathumporn | 8-Miss Supattra | 9-ครูกมลชนก บัวบาน | 9-ครูจิริยาภรณ์ โมศิริ | 9-ครูพรรณิภา ไชยศรี | 9-ครูเกียรติศักดิ์ ดีพรม | 9-ครูอรรถพล สง่าดี | 9-ครูกฤษฎา โสดี | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย | กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) | | |
|
ม.1/5 | ม.2/2 | ม.4/1 | ม.3/1 | ม.1/2 | ม.3/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.1/1 | ม.2/1 | ม.3/2 | ม.5/1 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/4, ม.3/5 | ม.1/4 | ม.2/5 | ม.1/3 | ม.6/2 | ม.4/3 | ม.4/2 | ศ21102 ศิลปะ | ศ22102 ศิลปะ | ส31102 สังคมศึกษา (Social) | ส23102 สังคมศึกษา | ส21102 สังคมศึกษา | ส23104 ประวัติศาสตร์ (C5) | ค32102 คณิตศาสตร์ | ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 | ค21102 คณิตศาสตร์ | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค23102 คณิตศาสตร์ | ว30243 ชีววิทยา 3 (Sci.Bio) | ท22102 ภาษาไทย | ค22102 คณิตศาสตร์ | กิจกรรมชั่วโมงรู้ (Hall) | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) (C2) | ง22102 Information Technology (C4) | อ21102 English | อ33102 English | อ30202 Supplemental English 2 | จ30202 Chinese for Career 2 | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 2- ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3-ครูวิริยา อุประ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 2-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 7-ครูพิชิต สุจริต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8-Mrs.Duangduen | 8-Miss Supattra | 8-Mrs.Prathumporn | 8-Miss Patharasuda | | | ห้องสังคมศึกษา | | | Computer Room 5 | | | | | | ห้องปฏิบัติการชีววิทยา | | | หอประชุมโรงเรียน | Computer Room 2 | Computer Room 4 | | | | |
|
ม.1/4 | ม.3/3 | ม.5/1 | ม.1/5 | ม.2/2 | ม.3/2 | ม.4/2 | ม.1/3 | ม.4/1 | ม.3/4 | ม.6/1 | ม.2/4 | ม.3/5 | ม.2/3 | ม.3/1 | ม.2/5 | ม.6/2 | ม.1/2 | ม.1/1 | ม.2/1 | ม.4/3 | ม.5/2 | พ21102 สุขศึกษา | ว23101 วิทยาศาสตร์ (Sci) | ว30203 ฟิสิกส์ 3 (Sci.Phy) | ศ21102 ศิลปะ | ศ22102 ศิลปะ | ศ23102 ศิลปะ | ส31102 สังคมศึกษา (Social) | ส21102 สังคมศึกษา | ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | ค23102 คณิตศาสตร์ | ว30225 เคมี 5 (Sci.Che) | ว22102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Bio) | ส23102 สังคมศึกษา | ค22102 คณิตศาสตร์ | ง23101 Information Technology (C5) | ง22102 Information Technology (C4) | ง30236 การผลิตกระเป๋าหนัง (Leather) | อ21102 English | อ21102 English | อ22102 English | อ31102 English | จ30204 Chinese for Career 4 | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูอรรถพล สง่าดี | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 4-ครูสุนทร ขันศรี, 9-ครูพรรณิภา ไชยศรี | 2-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | 8- Mrs.Patthicha | 8-Mrs.Duangduen | 8-Mrs.Prathumporn | 8-Miss Supattra | 8-Miss Patharasuda | | ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | | | ห้องสังคมศึกษา | | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการชีววิทยา | | | Computer Room 5 | Computer Room 4 | | | | | | |
|
ม.3/4 | ม.2/2 | ม.3/3 | ม.5/1 | ม.3/2 | ม.1/3 | ม.6/1 | ม.2/1 | ม.5/2 | ม.4/1 | ม.1/2 | ม.1/1 | ม.4/3 | ม.3/5 | ม.2/4, ม.2/5 | ม.3/1 | ม.1/5 | ม.4/2 | ม.6/2 | ม.1/4 | ม.2/3 | พ23102 สุขศึกษา | ว22102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Bio) | ว23101 วิทยาศาสตร์ (Sci) | ว30203 ฟิสิกส์ 3 (Sci.Phy) | ศ23102 ศิลปะ | ท21102 ภาษาไทย | ท33102 ภาษาไทย | ส22104 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) | ส32102 สังคมศึกษา (Social) | ค31102 คณิตศาสตร์ | ค21102 คณิตศาสตร์ | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ว30221 เคมี 1 (Sci.Che) | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | กิจกรรมชั่วโมงรู้ (Hall) | ง23101 Information Technology (C5) | ง21101 การงานอาชีพ (C4) | ง30261 ช่างเดินสายไฟฟ้าในอาคาร | ง30236 การผลิตกระเป๋าหนัง (Leather) | อ21102 English | จ20204 Chinese for Communication 4 | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูกฤษฎา โสดี | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 2- ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูพิชิต สุจริต | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | 8- Mrs.Patthicha | 8-Miss Patharasuda | | ห้องปฏิบัติการชีววิทยา | ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | ห้องสังคมศึกษา | | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | | หอประชุมโรงเรียน | Computer Room 5 | Computer Room 4 | | | | |
|
ม.1/1 | ม.2/5 | ม.2/2 | ม.3/1 | ม.6/1 | ม.5/1 | ม.1/4 | ม.5/2 | ม.2/1 | ม.2/3 | ม.3/3 | ม.1/3 | ม.1/2 | ม.3/5 | ม.4/3 | ม.2/4 | ม.3/4 | ม.1/5 | ม.6/2 | ม.3/2 | ม.4/1 | ม.4/2 | พ21102 สุขศึกษา | พ22102 สุขศึกษา (C5) | ว22102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Bio) | ว23102 วิทยาศาสตร์ (Sci) | ว30205 ฟิสิกส์ 5 (Sci.Phy) | ศ32102 นาฏศิลป์ | ท22102 ภาษาไทย | ท32102 ภาษาไทย | ส22102 สังคมศึกษา (Social) | ส22102 สังคมศึกษา (Wisdom) | ส23102 สังคมศึกษา | ค21102 คณิตศาสตร์ | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ท23102 ภาษาไทย | ว30221 เคมี 1 (Sci.Che) | ท22102 ภาษาไทย | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ง21101 การงานอาชีพ (C4) | ง30236 การผลิตกระเป๋าหนัง (Leather) | อ23102 English | อ31102 English | อ30202 Supplemental English 2 | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูอรรถพล สง่าดี | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูสุนทร ขันศรี, 9-ครูพรรณิภา ไชยศรี | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 1-ครูศิริพร ไพเขียว | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 2- ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 7-ครูพิชิต สุจริต | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | 8-Mrs.Duangduen | 8-Miss Supattra | 8-Mrs.Prathumporn | | Computer Room 5 | ห้องปฏิบัติการชีววิทยา | ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | | | ห้องสังคมศึกษา | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | | | Computer Room 4 | | | | |
|
-X- |
ม.6/1 | ม.1/3 | ม.2/3 | ม.4/1 | ม.1/5 | ม.3/1 | ม.6/2 | ม.3/4 | ม.5/1 | ม.3/2 | ม.2/2 | ม.3/3 | ม.1/4 | ม.2/5 | ม.4/3 | ม.2/1 | ม.1/1 | ม.2/4 | ม.5/2 | ม.3/5 | ม.4/2 | ม.1/2 | พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา (C4) | พ21102 สุขศึกษา | พ22102 สุขศึกษา (C5) | ว30241 ชีววิทยา 1 (Sci.Bio) | ท21102 ภาษาไทย | ท23102 ภาษาไทย | ท33102 ภาษาไทย | ส23102 สังคมศึกษา | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค23102 คณิตศาสตร์ | ส21102 สังคมศึกษา | ว22102 วิทยาศาสตร์ (Sci) | ส31102 สังคมศึกษา (Social) | ท22102 ภาษาไทย | ว21102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Che) | ง20242 การเขียนแบบเบื้องต้น | ง30234 การผลิตเครื่องหนังเบ็ดเตล็ด (Leather) | อ23102 English | อ31102 English | จ20202 Chinese for Communication 2 | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูกฤษฎา โสดี | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูอรรถพล สง่าดี | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3-ครูวิริยา อุประ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูศิริพร ไพเขียว | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 4-ครูสุนทร ขันศรี, 9-ครูพรรณิภา ไชยศรี | 2-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 2- ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 9-ครูกมลชนก บัวบาน, 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 9-ครูจิริยาภรณ์ โมศิริ, 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | 8- Mrs.Patthicha | 8-Miss Supattra | 8-Miss Patharasuda | Computer Room 4 | | Computer Room 5 | ห้องปฏิบัติการชีววิทยา | | | | | | | | | | ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องสังคมศึกษา | | ห้องปฏิบัติการเคมี | | | | | |
|
ม.ต้น | ม.ปลาย | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | Boy Scout & Girl Guide (Act.3) | กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร (Act.3) | กิจกรรมลูกเสือ ม.3 (Act.3) | กิจกรรมเนตรนารี ม.1 (Act.3) | กิจกรรมลูกเสือ ม.3 (Act.3) | วิถีพุทธ/Buddhist way (Act.3) | กิจกรรมนักศึกษาวิชาทหาร (Act.3) | วิถีพุทธ/Buddhist way (Act.3) | วิถีพุทธ/Buddhist way (Act.3) | วิถีพุทธ/Buddhist way (Act.3) | วิถีพุทธ/Buddhist way (Act.3) | วิถีพุทธ/Buddhist way (Act.3) | วิถีพุทธ/Buddhist way (Act.3) | วิถีพุทธ/Buddhist way (Act.3) | กิจกรรมลูกเสือ ม.1 (Act.3) | กิจกรรมลูกเสือ ม.1 (Act.3) | กิจกรรมลูกเสือ ม.1 (Act.3) | กิจกรรมลูกเสือ ม.1 (Act.3) | กิจกรรมลูกเสือ ม.2 (Act.3) | กิจกรรมลูกเสือ ม.2 (Act.3) | กิจกรรมลูกเสือ ม.2 (Act.3) | กิจกรรมลูกเสือ ม.2 (Act.3) | กิจกรรมลูกเสือ ม.3 (Act.3) | กิจกรรมลูกเสือ ม.3 (Act.3) | กิจกรรมเนตรนารี ม.1 (Act.3) | กิจกรรมเนตรนารี ม.1 (Act.3) | กิจกรรมเนตรนารี ม.1 (Act.3) | กิจกรรมเนตรนารี ม.1 (Act.3) | กิจกรรมเนตรนารี ม.2 (Act.3) | กิจกรรมเนตรนารี ม.2 (Act.3) | กิจกรรมเนตรนารี ม.2 (Act.3) | กิจกรรมเนตรนารี ม.2 (Act.3) | กิจกรรมเนตรนารี ม.2 (Act.3) | กิจกรรมเนตรนารี ม.3 (Act.3) | กิจกรรมเนตรนารี ม.3 (Act.3) | กิจกรรมเนตรนารี ม.3 (Act.3) | กิจกรรมเนตรนารี ม.3 (Act.3) | กิจกรรมลูกเสือ ม.3 (Act.3) | กิจกรรมลูกเสือ ม.2 (Act.3) | กิจกรรมลูกเสือ ม.3 (Act.3) | กิจกรรมเนตรนารี ม.1 (Act.3) | กิจกรรมเนตรนารี ม.2 (Act.3) | กิจกรรมเนตรนารี ม.3 (Act.3) | กิจกรรมลูกเสือ ม.1 (Act.3) | กิจกรรมเนตรนารี ม.3 (Act.3) | | | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 7-ครูธนกฤต สันทา | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 8- Mrs.Patthicha | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 2-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 7-ครูพิชิต สุจริต | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 8-Miss Patharasuda | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 8-Mrs.Prathumporn | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 2- ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 8-Miss Supattra | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 8-Mrs.Duangduen | 3-ครูวิริยา อุประ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 9-ครูเกียรติศักดิ์ ดีพรม | 9-ครูอรรถพล สง่าดี | 9-ครูจิริยาภรณ์ โมศิริ | 9-ครูพรรณิภา ไชยศรี | 9-ครูกมลชนก บัวบาน | 9-ครูกฤษฎา โสดี | 1-ครูศิริพร ไพเขียว | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
ม.ต้น | ม.ปลาย | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมติวเข้ม ม.3 (Act.4) | กิจกรรมติวเข้ม ม.6 (Act.4) | กิจกรรมติวเข้ม ม.6 (Act.4) | กิจกรรมติวเข้ม ม.6 (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมติวเข้ม ม.3 (Act.4) | กิจกรรมติวเข้ม ม.3 (Act.4) | กิจกรรมติวเข้ม ม.3 (Act.4) | กิจกรรมติวเข้ม ม.6 (Act.4) | กิจกรรมติวเข้ม ม.6 (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมติวเข้ม ม.6 (Act.4) | กิจกรรมติวเข้ม ม.6 (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรมติวเข้ม ม.6 (Act.4) | กิจกรรมติวเข้ม ม.6 (Act.4) | กิจกรรมติวเข้ม ม.3 (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมติวเข้ม ม.3 (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมติวเข้ม ม.6 (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมติวเข้ม ม.3 (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | | | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูศิริพร ไพเขียว | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2- ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 2-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูวิริยา อุประ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูพิชิต สุจริต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | 8- Mrs.Patthicha | 8-Miss Patharasuda | 8-Mrs.Duangduen | 8-Mrs.Prathumporn | 8-Miss Supattra | 9-ครูกมลชนก บัวบาน | 9-ครูจิริยาภรณ์ โมศิริ | 9-ครูพรรณิภา ไชยศรี | 9-ครูเกียรติศักดิ์ ดีพรม | 9-ครูอรรถพล สง่าดี | 9-ครูกฤษฎา โสดี | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย | กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) | | |
|
ม.2/2 | ม.4/1 | ม.1/2 | ม.2/5 | ม.1/1 | ม.3/2 | ม.6/2 | ม.5/1 | ม.1/4 | ม.2/3 | ม.3/5 | ม.4/3 | ม.3/3 | ม.1/5 | ม.1/3 | ม.2/1 | ม.3/4 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.4/2 | ว22102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Bio) | ศ31102 ดนตรี | ท21102 ภาษาไทย | ส22104 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) | ส21102 สังคมศึกษา | ส23104 ประวัติศาสตร์ (C5) | ค33102 คณิตศาสตร์ | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ค21102 คณิตศาสตร์ | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ส23102 สังคมศึกษา | ว30201 ฟิสิกส์ 1 (Sci.Phy) | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ว21102 วิทยาศาสตร์ (Sci) | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) (C2) | ง22102 Information Technology (C4) | ง20225 ดอกไม้ประดิษฐ์ | อ22102 English | อ23102 English | อ30204 Supplemental English 4 | อ30206 Supplemental English 6 | จ30202 Chinese for Career 2 | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 4-ครูสุนทร ขันศรี, 9-ครูพรรณิภา ไชยศรี | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 2- ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 9-ครูกมลชนก บัวบาน, 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 7-ครูพิชิต สุจริต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | 8-Miss Supattra | 8- Mrs.Patthicha | 8-Mrs.Duangduen | 8-Mrs.Prathumporn | 8-Miss Patharasuda | ห้องปฏิบัติการชีววิทยา | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | | Computer Room 5 | | | | | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ | Computer Room 2 | Computer Room 4 | | | | | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.1/4 | ม.3/3 | ม.1/2 | ม.6/1 | ม.5/1 | ม.1/1 | ม.2/2 | ม.2/4 | ม.6/2 | ม.4/3 | ม.2/5 | ม.2/3 | ม.1/3 | ม.1/5 | ม.4/2 | ม.2/1 | ม.3/5 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.5/2 | พ23102 สุขศึกษา | ท23102 ภาษาไทย | ส21104 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) | ส23102 สังคมศึกษา | ส21102 สังคมศึกษา | ส33104 ประวัติศาสตร์ (C5) | ค32102 คณิตศาสตร์ | ค21102 คณิตศาสตร์ | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ส33102 สังคมศึกษา (Social) | ว30201 ฟิสิกส์ 1 (Sci.Phy) | ท22102 ภาษาไทย | ค22102 คณิตศาสตร์ | ว21102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Che) | ว21102 วิทยาศาสตร์ (Sci) | ง30261 ช่างเดินสายไฟฟ้าในอาคาร | ง22102 Information Technology (C4) | อ23102 English | อ23102 English | อ31102 English | จ30204 Chinese for Career 4 | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูกฤษฎา โสดี | 1-ครูศิริพร ไพเขียว | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4-ครูสุนทร ขันศรี, 9-ครูพรรณิภา ไชยศรี | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 2-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 9-ครูจิริยาภรณ์ โมศิริ, 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 9-ครูกมลชนก บัวบาน, 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8- Mrs.Patthicha | 8-Mrs.Duangduen | 8-Miss Supattra | 8-Miss Patharasuda | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | Computer Room 5 | | | | | ห้องสังคมศึกษา | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ | | Computer Room 4 | | | | |
|
ม.1/5 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.1/1 | ม.6/1 | ม.3/4 | ม.6/2 | ม.2/4 | ม.5/1 | ม.2/1 | ม.3/5 | ม.2/5 | ม.1/4 | ม.5/2 | ม.3/1, ม.3/2, ม.3/3 | ม.1/3 | ม.4/2 | ม.4/1 | ม.1/2 | ม.4/3 | พ21104 Basketball (Sport) | พ22102 สุขศึกษา (C5) | ว22102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Bio) | ศ21102 ศิลปะ | ศ33102 ทัศนศิลป์ | ท23102 ภาษาไทย | ท33102 ภาษาไทย | ส22102 สังคมศึกษา (Wisdom) | ส32104 ประวัติศาสตร์ (Social) | ค22102 คณิตศาสตร์ | พ23102 สุขศึกษา | ค22102 คณิตศาสตร์ | ว21102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Che) | ว32102 การเคลื่อนที่และแรง (Sci.Phy) | กิจกรรมชั่วโมงรู้ (Hall) | ง21101 การงานอาชีพ (C4) | ง30261 ช่างเดินสายไฟฟ้าในอาคาร | I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) (C2) | อ21102 English | อ31102 English | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูเกียรติศักดิ์ ดีพรม | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 1-ครูศิริพร ไพเขียว | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 2-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูกฤษฎา โสดี | 2- ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 9-ครูจิริยาภรณ์ โมศิริ, 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูวิริยา อุประ | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 7-ครูพิชิต สุจริต | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8- Mrs.Patthicha | 8-Miss Supattra | | Computer Room 5 | ห้องปฏิบัติการชีววิทยา | | | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | ห้องสังคมศึกษา | | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | หอประชุมโรงเรียน | Computer Room 4 | | Computer Room 2 | | |
|
ม.2/1 | ม.2/3 | ม.1/1 | ม.3/3 | ม.4/1 | ม.2/2 | ม.5/1 | ม.6/1 | ม.3/1 | ม.1/2 | ม.2/5 | ม.3/4 | ม.1/5 | ม.3/5 | ม.2/4 | ม.1/4 | ม.5/2 | ม.4/3 | ม.3/2 | ม.1/3 | ม.4/2 | ม.6/2 | พ22102 สุขศึกษา (C5) | ว22102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Bio) | ศ21102 ศิลปะ | ท23102 ภาษาไทย | ท31102 ภาษาไทย | ส22102 สังคมศึกษา (Wisdom) | ส32102 สังคมศึกษา (Social) | ค33102 คณิตศาสตร์ | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค23102 คณิตศาสตร์ | ส21102 สังคมศึกษา | ว23102 วิทยาศาสตร์ (Sci) | ท22102 ภาษาไทย | ว21102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Che) | ว32102 การเคลื่อนที่และแรง (Sci.Phy) | พ30202 Futsal (Sport) | พ23104 Sepak Takraw (Sport) | ง21101 การงานอาชีพ (C4) | ง30232 การออกแบบและเขียนแบบเครื่องหนัง (Leather) | จ30206 Chinese for Career 6 | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 1-ครูศิริพร ไพเขียว | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 2- ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์, 9-ครูพรรณิภา ไชยศรี | 9-ครูกมลชนก บัวบาน, 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 9-ครูจิริยาภรณ์ โมศิริ, 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูวิริยา อุประ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูกฤษฎา โสดี | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูอรรถพล สง่าดี | 7-ครูพิชิต สุจริต | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | 8-Miss Patharasuda | Computer Room 5 | ห้องปฏิบัติการชีววิทยา | | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | ห้องสังคมศึกษา | | | | | | | ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ | | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | | Computer Room 4 | | |
|
-X- |
ม.ต้น, ม.ปลาย | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) | กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) | กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) | กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) | กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) | กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) | กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) | กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) | กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) | กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) | กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) | กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) | กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) | กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) | กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) | กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) | กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) | กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) | กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) | กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) | กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) | กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) | กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) | กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) | กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) | กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) | กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) | กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) | กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) | กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) | กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) | กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) | กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) | กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) | กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) | กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) | กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) | กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) | กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) | กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) | กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) | กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) | กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) | กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) | | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2- ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 2-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูพิชิต สุจริต | 8- Mrs.Patthicha | 8-Mrs.Duangduen | 8-Mrs.Prathumporn | 8-Miss Supattra | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 3-ครูวิริยา อุประ | 8-Miss Patharasuda | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 9-ครูกมลชนก บัวบาน | 9-ครูจิริยาภรณ์ โมศิริ | 9-ครูพรรณิภา ไชยศรี | 9-ครูอรรถพล สง่าดี | 9-ครูเกียรติศักดิ์ ดีพรม | 9-ครูกฤษฎา โสดี | 1-ครูศิริพร ไพเขียว | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) | กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) | กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) | กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) | กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) | กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) | กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) | กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) | กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) | กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) | กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) | กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) | กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) | กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) | กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) | กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) | กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) | กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) | กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) | กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) | กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) | กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) | กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) | กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) | กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) | กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) | กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) | กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) | กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) | กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) | กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) | กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) | กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) | กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) | กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) | กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) | กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) | กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) | กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) | กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) | กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) | กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) | กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) | กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) | | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2- ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 2-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูพิชิต สุจริต | 8- Mrs.Patthicha | 8-Mrs.Duangduen | 8-Mrs.Prathumporn | 8-Miss Supattra | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 3-ครูวิริยา อุประ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 8-Miss Patharasuda | 9-ครูกมลชนก บัวบาน | 9-ครูจิริยาภรณ์ โมศิริ | 9-ครูพรรณิภา ไชยศรี | 9-ครูอรรถพล สง่าดี | 9-ครูเกียรติศักดิ์ ดีพรม | 9-ครูกฤษฎา โสดี | 1-ครูศิริพร ไพเขียว | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
ม.ต้น | ม.ปลาย | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมติวเข้ม ม.3 (Act.4) | กิจกรรมติวเข้ม ม.6 (Act.4) | กิจกรรมติวเข้ม ม.6 (Act.4) | กิจกรรมติวเข้ม ม.6 (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมติวเข้ม ม.3 (Act.4) | กิจกรรมติวเข้ม ม.3 (Act.4) | กิจกรรมติวเข้ม ม.3 (Act.4) | กิจกรรมติวเข้ม ม.6 (Act.4) | กิจกรรมติวเข้ม ม.6 (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมติวเข้ม ม.6 (Act.4) | กิจกรรมติวเข้ม ม.6 (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรมติวเข้ม ม.6 (Act.4) | กิจกรรมติวเข้ม ม.6 (Act.4) | กิจกรรมติวเข้ม ม.3 (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมติวเข้ม ม.3 (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมติวเข้ม ม.6 (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมติวเข้ม ม.3 (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | | | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูศิริพร ไพเขียว | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2- ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 2-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูวิริยา อุประ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูพิชิต สุจริต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | 8- Mrs.Patthicha | 8-Miss Patharasuda | 8-Mrs.Duangduen | 8-Mrs.Prathumporn | 8-Miss Supattra | 9-ครูกมลชนก บัวบาน | 9-ครูจิริยาภรณ์ โมศิริ | 9-ครูพรรณิภา ไชยศรี | 9-ครูเกียรติศักดิ์ ดีพรม | 9-ครูอรรถพล สง่าดี | 9-ครูกฤษฎา โสดี | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย | กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) | | |
|