Institution name: | Timetable of Charoensin Suksa "Phokham's Memorial" School for Semester 2/2016 Ver.3 (Begin: November 1st, 2016) |
---|
Comments: | Default comments |
---|
Table of contents
ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ | ||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 09.30 | 09.30 - 10.30 | 10.30 - 11.30 | 11.30 - 12.30 | 12.30 - 13.20 | 13.20 - 14.20 | 14.20 - 15.20 | 15.20 - 16.20 | |
Monday | ม.1/5 9-ครูกมลชนก บัวบาน, 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว21102 วิทยาศาสตร์ (Sci) |
--- | ม.3/2 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข ว23102 วิทยาศาสตร์ (Sci) |
-X- | ม.2/5 9-ครูกมลชนก บัวบาน, 3-ครูสมฤดี แสนเภา ว22102 วิทยาศาสตร์ (Sci) |
--- | ||
Tuesday | ม.2/5 9-ครูกมลชนก บัวบาน, 3-ครูสมฤดี แสนเภา ว22102 วิทยาศาสตร์ (Sci) |
ม.3/4 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข ว23102 วิทยาศาสตร์ (Sci) |
ม.3/3 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข ว23101 วิทยาศาสตร์ (Sci) |
-X- | ม.3/2 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข ว23102 วิทยาศาสตร์ (Sci) |
--- | ||
Wednesday | ม.3/5 9-ครูกมลชนก บัวบาน, 3-ครูสมฤดี แสนเภา ว23102 วิทยาศาสตร์ (Sci) |
--- | ม.1/5 9-ครูกมลชนก บัวบาน, 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว21102 วิทยาศาสตร์ (Sci) |
-X- | ม.3/1 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข ว23102 วิทยาศาสตร์ (Sci) |
--- | ||
Thursday | --- | ม.3/3 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข ว23101 วิทยาศาสตร์ (Sci) |
ม.3/5 9-ครูกมลชนก บัวบาน, 3-ครูสมฤดี แสนเภา ว23102 วิทยาศาสตร์ (Sci) |
-X- | --- | --- | --- | |
Friday | ม.3/1 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข ว23102 วิทยาศาสตร์ (Sci) |
--- | --- | ม.3/4 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข ว23102 วิทยาศาสตร์ (Sci) |
-X- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.30.4 on 10/9/16 9:32 PM |
ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 09.30 | 09.30 - 10.30 | 10.30 - 11.30 | 11.30 - 12.30 | 12.30 - 13.20 | 13.20 - 14.20 | 14.20 - 15.20 | 15.20 - 16.20 | |
Monday | ม.4/3 3-ครูสมฤดี แสนเภา ว30201 ฟิสิกส์ 1 (Sci.Phy) |
ม.6/1 3-ครูสมฤดี แสนเภา ว30205 ฟิสิกส์ 5 (Sci.Phy) |
--- | -X- | ม.4/2 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว31106 ดวงดาวและโลกของเรา (Sci.Phy) |
--- | ||
Tuesday | ม.5/2 3-ครูวิริยา อุประ ว32102 การเคลื่อนที่และแรง (Sci.Phy) |
ม.5/1 3-ครูสมฤดี แสนเภา ว30203 ฟิสิกส์ 3 (Sci.Phy) |
-X- | --- | --- | --- | ||
Wednesday | ม.6/2 3-ครูวิริยา อุประ ว33102 พลังงาน (Sci.Phy) |
--- | ม.6/1 3-ครูสมฤดี แสนเภา ว30205 ฟิสิกส์ 5 (Sci.Phy) |
-X- | ม.4/3 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว31104 โลกดาราศาสตร์และอวกาศ (Sci.Phy) |
--- | ||
Thursday | ม.4/3 3-ครูสมฤดี แสนเภา ว30201 ฟิสิกส์ 1 (Sci.Phy) |
ม.4/1 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว31104 โลกดาราศาสตร์และอวกาศ (Sci.Phy) |
-X- | ม.4/1 3-ครูสมฤดี แสนเภา ว30201 ฟิสิกส์ 1 (Sci.Phy) |
--- | --- | ||
Friday | ม.4/1 3-ครูสมฤดี แสนเภา ว30201 ฟิสิกส์ 1 (Sci.Phy) |
--- | ม.5/1 3-ครูสมฤดี แสนเภา ว30203 ฟิสิกส์ 3 (Sci.Phy) |
-X- | --- | --- | --- | |
Timetable generated with FET 5.30.4 on 10/9/16 9:32 PM |
ห้องปฏิบัติการเคมี | ||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 09.30 | 09.30 - 10.30 | 10.30 - 11.30 | 11.30 - 12.30 | 12.30 - 13.20 | 13.20 - 14.20 | 14.20 - 15.20 | 15.20 - 16.20 | |
Monday | ม.1/4 9-ครูจิริยาภรณ์ โมศิริ, 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข ว21102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Che) |
ม.5/1 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว30223 เคมี 3 (Sci.Che) |
--- | -X- | ม.1/2 9-ครูจิริยาภรณ์ โมศิริ, 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว21102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Che) |
--- | ||
Tuesday | ม.1/1 9-ครูจิริยาภรณ์ โมศิริ, 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว21102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Che) |
ม.4/3 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว30221 เคมี 1 (Sci.Che) |
-X- | ม.6/1 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว30225 เคมี 5 (Sci.Che) |
--- | |||
Wednesday | ม.4/1 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว30221 เคมี 1 (Sci.Che) |
ม.1/3 9-ครูจิริยาภรณ์ โมศิริ, 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข ว21102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Che) |
-X- | --- | --- | --- | ||
Thursday | ม.4/1 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว30221 เคมี 1 (Sci.Che) |
ม.1/1 9-ครูจิริยาภรณ์ โมศิริ, 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว21102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Che) |
--- | ม.1/3 9-ครูจิริยาภรณ์ โมศิริ, 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข ว21102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Che) |
-X- | ม.1/2 9-ครูจิริยาภรณ์ โมศิริ, 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว21102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Che) |
--- | --- |
Friday | ม.5/1 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว30223 เคมี 3 (Sci.Che) |
ม.6/1 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว30225 เคมี 5 (Sci.Che) |
ม.1/4 9-ครูจิริยาภรณ์ โมศิริ, 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข ว21102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Che) |
ม.4/3 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว30221 เคมี 1 (Sci.Che) |
-X- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.30.4 on 10/9/16 9:32 PM |
ห้องปฏิบัติการชีววิทยา | ||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 09.30 | 09.30 - 10.30 | 10.30 - 11.30 | 11.30 - 12.30 | 12.30 - 13.20 | 13.20 - 14.20 | 14.20 - 15.20 | 15.20 - 16.20 | |
Monday | ม.2/1 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว22102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Bio) |
ม.4/1 3-ครูวิริยา อุประ ว30241 ชีววิทยา 1 (Sci.Bio) |
ม.2/3 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว22102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Bio) |
-X- | ม.4/3 3-ครูวิริยา อุประ ว30241 ชีววิทยา 1 (Sci.Bio) |
--- | ||
Tuesday | --- | --- | --- | ม.2/2 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว22102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Bio) |
-X- | ม.4/1 3-ครูวิริยา อุประ ว30241 ชีววิทยา 1 (Sci.Bio) |
--- | |
Wednesday | ม.2/2 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว22102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Bio) |
ม.5/1 3-ครูวิริยา อุประ ว30243 ชีววิทยา 3 (Sci.Bio) |
ม.2/3 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว22102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Bio) |
-X- | ม.6/1 3-ครูวิริยา อุประ ว30245 ชีววิทยา 5 (Sci.Bio) |
--- | ||
Thursday | ม.5/1 3-ครูวิริยา อุประ ว30243 ชีววิทยา 3 (Sci.Bio) |
ม.2/4 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว22102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Bio) |
-X- | ม.4/3 3-ครูวิริยา อุประ ว30241 ชีววิทยา 1 (Sci.Bio) |
--- | --- | ||
Friday | ม.2/1 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว22102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Bio) |
ม.2/4 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว22102 วิทยาศาสตร์ (Sci.Bio) |
ม.6/1 3-ครูวิริยา อุประ ว30245 ชีววิทยา 5 (Sci.Bio) |
-X- | --- | --- | --- | |
Timetable generated with FET 5.30.4 on 10/9/16 9:32 PM |
ห้องสังคมศึกษา | ||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 09.30 | 09.30 - 10.30 | 10.30 - 11.30 | 11.30 - 12.30 | 12.30 - 13.20 | 13.20 - 14.20 | 14.20 - 15.20 | 15.20 - 16.20 | |
Monday | --- | ม.4/3 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ส31102 สังคมศึกษา (Social) |
ม.2/1 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ส22102 สังคมศึกษา (Social) |
ม.5/2 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ส32102 สังคมศึกษา (Social) |
-X- | ม.4/1 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ส31102 สังคมศึกษา (Social) |
ม.6/1 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ส33102 สังคมศึกษา (Social) |
--- |
Tuesday | ม.4/2 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ส31102 สังคมศึกษา (Social) |
--- | ม.2/1 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ส22102 สังคมศึกษา (Social) |
ม.5/2 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ส32102 สังคมศึกษา (Social) |
-X- | ม.5/1 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ส32102 สังคมศึกษา (Social) |
ม.6/2 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ส33102 สังคมศึกษา (Social) |
--- |
Wednesday | ม.5/1 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ส30233 หน้าที่พลเมือง 3 (Social) |
ม.5/2 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ส30233 หน้าที่พลเมือง 3 (Social) |
ม.4/3 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ส31102 สังคมศึกษา (Social) |
ม.5/2 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม ส32104 ประวัติศาสตร์ (Social) |
-X- | ม.4/2 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ส31102 สังคมศึกษา (Social) |
--- | --- |
Thursday | ม.2/1 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ส22102 สังคมศึกษา (Social) |
ม.4/1 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ส31102 สังคมศึกษา (Social) |
--- | ม.6/1 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ส33102 สังคมศึกษา (Social) |
-X- | ม.5/1 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม ส32104 ประวัติศาสตร์ (Social) |
--- | --- |
Friday | --- | ม.6/2 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ส33102 สังคมศึกษา (Social) |
ม.5/1 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ส32102 สังคมศึกษา (Social) |
--- | -X- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.30.4 on 10/9/16 9:32 PM |
ห้องภูมิปัญญาไทย | ||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 09.30 | 09.30 - 10.30 | 10.30 - 11.30 | 11.30 - 12.30 | 12.30 - 13.20 | 13.20 - 14.20 | 14.20 - 15.20 | 15.20 - 16.20 | |
Monday | --- | ม.2/4 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม ส22102 สังคมศึกษา (Wisdom) |
ม.2/5 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม ส22102 สังคมศึกษา (Wisdom) |
ม.2/2 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม ส22102 สังคมศึกษา (Wisdom) |
-X- | --- | ม.2/3 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม ส22102 สังคมศึกษา (Wisdom) |
--- |
Tuesday | ม.2/1 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม ส22104 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) |
ม.2/2 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม ส22104 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) |
ม.2/2 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม ส22102 สังคมศึกษา (Wisdom) |
--- | -X- | ม.2/4 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม ส22102 สังคมศึกษา (Wisdom) |
ม.2/5 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม ส22104 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) |
--- |
Wednesday | ม.1/4 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม ส21104 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) |
ม.2/3 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม ส22102 สังคมศึกษา (Wisdom) |
ม.2/3 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม ส22104 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) |
ม.2/5 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม ส22102 สังคมศึกษา (Wisdom) |
-X- | ม.2/2 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม ส22102 สังคมศึกษา (Wisdom) |
ม.1/3 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม ส21104 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) |
--- |
Thursday | --- | ม.2/4 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม ส22102 สังคมศึกษา (Wisdom) |
ม.1/2 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม ส21104 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) |
--- | -X- | ม.2/3 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม ส22102 สังคมศึกษา (Wisdom) |
--- | --- |
Friday | ม.2/4 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม ส22104 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) |
ม.1/5 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม ส21104 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) |
ม.2/5 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม ส22102 สังคมศึกษา (Wisdom) |
ม.1/1 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม ส21104 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) |
-X- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.30.4 on 10/9/16 9:32 PM |
หอประชุมโรงเรียน | ||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 09.30 | 09.30 - 10.30 | 10.30 - 11.30 | 11.30 - 12.30 | 12.30 - 13.20 | 13.20 - 14.20 | 14.20 - 15.20 | 15.20 - 16.20 | |
Monday | ม.1/1, ม.1/2, ม.1/3 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย กิจกรรมชั่วโมงรู้ (Hall) |
--- | --- | --- | -X- | ม.6/2 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย พ30206 Ballroom Dancing (Sport), (Hall) |
--- | --- |
Tuesday | --- | --- | --- | ม.2/4, ม.2/5 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม กิจกรรมชั่วโมงรู้ (Hall) |
-X- | --- | --- | --- |
Wednesday | --- | --- | ม.6/1 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย พ30206 Ballroom Dancing (Sport), (Hall) |
--- | -X- | ม.3/4, ม.3/5 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม กิจกรรมชั่วโมงรู้ (Hall) |
ม.1/4, ม.1/5 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ กิจกรรมชั่วโมงรู้ (Hall) |
--- |
Thursday | ม.3/1, ม.3/2, ม.3/3 4-ครูสุนทร ขันศรี กิจกรรมชั่วโมงรู้ (Hall) |
ม.2/1, ม.2/2, ม.2/3 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน กิจกรรมชั่วโมงรู้ (Hall) |
--- | --- | -X- | --- | --- | --- |
Friday | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.30.4 on 10/9/16 9:32 PM |
Computer Room 1 | ||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 09.30 | 09.30 - 10.30 | 10.30 - 11.30 | 11.30 - 12.30 | 12.30 - 13.20 | 13.20 - 14.20 | 14.20 - 15.20 | 15.20 - 16.20 | |
Monday | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- |
Tuesday | --- | --- | --- | --- | -X- | ม.5/2 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ง30201 C Programming (C1) |
--- | |
Wednesday | --- | --- | --- | --- | -X- | ม.5/1 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ง30201 C Programming (C1) |
--- | |
Thursday | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- |
Friday | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.30.4 on 10/9/16 9:32 PM |
Computer Room 2 | ||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 09.30 | 09.30 - 10.30 | 10.30 - 11.30 | 11.30 - 12.30 | 12.30 - 13.20 | 13.20 - 14.20 | 14.20 - 15.20 | 15.20 - 16.20 | |
Monday | --- | ม.1/1 7-ครูพิชิต สุจริต I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) (C2) |
--- | ม.4/1 7-ครูธนกฤต สันทา I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) (C2) |
-X- | --- | --- | --- |
Tuesday | --- | --- | ม.1/2 7-ครูพิชิต สุจริต I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) (C2) |
ม.6/1 7-ครูธนกฤต สันทา ง30225 การจัดดอกไม้และตกแต่งสถานที่ (C2) |
-X- | --- | --- | --- |
Wednesday | --- | ม.4/3 7-ครูธนกฤต สันทา I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) (C2) |
ม.1/4 7-ครูพิชิต สุจริต I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) (C2) |
--- | -X- | --- | --- | --- |
Thursday | --- | --- | ม.6/2 7-ครูธนกฤต สันทา ง30225 การจัดดอกไม้และตกแต่งสถานที่ (C2) |
ม.4/2 7-ครูธนกฤต สันทา I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) (C2) |
-X- | ม.1/5 7-ครูพิชิต สุจริต I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) (C2) |
--- | --- |
Friday | --- | --- | --- | ม.1/3 7-ครูพิชิต สุจริต I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) (C2) |
-X- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.30.4 on 10/9/16 9:32 PM |
Computer Room 3 | ||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 09.30 | 09.30 - 10.30 | 10.30 - 11.30 | 11.30 - 12.30 | 12.30 - 13.20 | 13.20 - 14.20 | 14.20 - 15.20 | 15.20 - 16.20 | |
Monday | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- |
Tuesday | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- |
Wednesday | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- |
Thursday | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- |
Friday | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.30.4 on 10/9/16 9:32 PM |
Computer Room 4 | ||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 09.30 | 09.30 - 10.30 | 10.30 - 11.30 | 11.30 - 12.30 | 12.30 - 13.20 | 13.20 - 14.20 | 14.20 - 15.20 | 15.20 - 16.20 | |
Monday | ม.2/3 7-ครูธนกฤต สันทา ง22102 Information Technology (C4) |
ม.1/5 7-ครูพิชิต สุจริต ง21101 การงานอาชีพ (C4) |
-X- | ม.2/1 7-ครูธนกฤต สันทา ง22102 Information Technology (C4) |
--- | |||
Tuesday | ม.2/4 7-ครูธนกฤต สันทา ง22102 Information Technology (C4) |
ม.4/1 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูเกียรติศักดิ์ ดีพรม พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา (C4) |
ม.6/2 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูกฤษฎา โสดี พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา (C4) |
-X- | ม.1/4 7-ครูพิชิต สุจริต ง21101 การงานอาชีพ (C4) |
--- | ||
Wednesday | ม.1/1 7-ครูพิชิต สุจริต ง21101 การงานอาชีพ (C4) |
ม.5/2 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูเกียรติศักดิ์ ดีพรม พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา (C4) |
ม.4/2 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูเกียรติศักดิ์ ดีพรม พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา (C4) |
-X- | ม.2/5 7-ครูธนกฤต สันทา ง22102 Information Technology (C4) |
--- | ||
Thursday | ม.1/2 7-ครูพิชิต สุจริต ง21101 การงานอาชีพ (C4) |
ม.5/1 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูเกียรติศักดิ์ ดีพรม พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา (C4) |
ม.4/3 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูเกียรติศักดิ์ ดีพรม พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา (C4) |
-X- | ม.6/1 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูกฤษฎา โสดี พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา (C4) |
--- | --- | |
Friday | ม.1/3 7-ครูพิชิต สุจริต ง21101 การงานอาชีพ (C4) |
ม.2/2 7-ครูธนกฤต สันทา ง22102 Information Technology (C4) |
-X- | --- | --- | --- | ||
Timetable generated with FET 5.30.4 on 10/9/16 9:32 PM |
Computer Room 5 | ||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 09.30 | 09.30 - 10.30 | 10.30 - 11.30 | 11.30 - 12.30 | 12.30 - 13.20 | 13.20 - 14.20 | 14.20 - 15.20 | 15.20 - 16.20 | |
Monday | ม.3/2 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ส23104 ประวัติศาสตร์ (C5) |
ม.3/5 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ง23101 Information Technology (C5) |
ม.3/1 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ส23104 ประวัติศาสตร์ (C5) |
-X- | ม.3/1 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ง23101 Information Technology (C5) |
--- | ||
Tuesday | ม.3/5 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ส23104 ประวัติศาสตร์ (C5) |
ม.3/3 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ง23101 Information Technology (C5) |
ม.2/1 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย พ22102 สุขศึกษา (C5) |
-X- | ม.4/2 7-ครูธนกฤต สันทา ง30251 การพิมพ์ดีดไทยด้วยคอมพิวเตอร์ (C5) |
--- | ||
Wednesday | ม.3/4 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ส23104 ประวัติศาสตร์ (C5) |
ม.3/4 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ง23101 Information Technology (C5) |
ม.2/4 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย พ22102 สุขศึกษา (C5) |
-X- | ม.6/2 7-ครูพิชิต สุจริต ง30205 การออกแบบและพัฒนาเว็บไซต์ (C5) |
--- | ||
Thursday | ม.6/1 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ส33104 ประวัติศาสตร์ (C5) |
ม.3/2 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ง23101 Information Technology (C5) |
--- | -X- | ม.3/3 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ส23104 ประวัติศาสตร์ (C5) |
--- | --- | |
Friday | ม.6/2 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ส33104 ประวัติศาสตร์ (C5) |
ม.2/2 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย พ22102 สุขศึกษา (C5) |
ม.2/3 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย พ22102 สุขศึกษา (C5) |
ม.2/5 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย พ22102 สุขศึกษา (C5) |
-X- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.30.4 on 10/9/16 9:32 PM |