Institution name: | Timetable of Charoensin Suksa "Phokham's Memorial" School for Semester 1/2016 Ver.3 (Begin: June 27th, 2016) |
---|
Comments: | Default comments |
---|
Table of contents
Computer Room 1 | Computer Room 2 | Computer Room 3 | Computer Room 4 | Computer Room 5 | ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการชีววิทยา | ||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
M o n d a y |
08.30 - 09.30 | --- | --- | ม.4/3 8-Miss Supattra อ31101 English |
ม.1/2 7-Mr.Pichit, 9- ครูอดิศักดิ์ แสนสอาด ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ |
ม.3/5 4-Miss Wichuda ส23103 ประวัติศาสตร์ |
--- | ม.2/5 3-ครูวิริยา อุประ ว22101 วิทยาศาสตร์ |
ม.4/1 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว31102 เคมีพื้นฐาน |
ม.1/1 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว21101 วิทยาศาสตร์ |
09.30 - 10.30 | --- | --- | ม.5/2 7-Mr.Thanagit ง30252 พิมพ์ดีดอังกฤษด้วยคอมพิวเตอร์ |
ม.3/1 8-Miss Patharasuda จ20205 Chinese for Communication 5 |
ม.1/3 7- Mr.Worawit ง21102 Information Technology |
ม.3/2 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข ว23101 วิทยาศาสตร์ |
ม.4/3 3-ครูสมฤดี แสนเภา, 9-ครูกมลชนก บัวบาน ว31101 ฟิสิกส์พื้นฐาน |
|||
10.30 - 11.30 | --- | --- | ม.2/3 7-Mr.Pichit I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) |
ม.5/1 3-ครูสมฤดี แสนเภา ว30202 ฟิสิกส์ 2 |
--- | ม.6/1 3-Mr.Chakkrit ว30244 ชีววิทยา 4 |
||||
11.30 - 12.30 | --- | --- | ม.4/2 8-Miss Supattra อ31101 English |
ม.3/3 8-Miss Patharasuda จ20205 Chinese for Communication 5 |
ม.2/4 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย พ22101 สุขศึกษา |
--- | ม.4/3 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว31102 เคมีพื้นฐาน |
|||
12.30 - 13.20 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | |
13.20 - 14.20 | --- | ม.3/5 7-Mr.Wiset, 7-Mr.Thanagit ง23102 การงานอาชีพ |
ม.5/1 8- Mrs.Patthicha อ32101 English |
ม.5/2 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย ท32101 ภาษาไทย |
ม.1/5 7- Mr.Worawit ง21102 Information Technology |
ม.3/4 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 9-ครูจิริยาภรณ์ โมศิริ ว23101 วิทยาศาสตร์ |
ม.2/2 3-ครูวิริยา อุประ ว22101 วิทยาศาสตร์ |
--- | ม.4/1 3-Mr.Chakkrit, 9-ครูกมลชนก บัวบาน ว31103 ชีววิทยาพื้นฐาน |
|
14.20 - 15.20 | --- | ม.5/2 8-Miss Supattra อ30241 English for Communication |
ม.2/5 7-Mr.Pichit I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) |
--- | ||||||
15.20 - 16.20 | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | |
Timetable generated with FET 5.29.3 on 6/22/16 7:51 PM |
Computer Room 1 | Computer Room 2 | Computer Room 3 | Computer Room 4 | Computer Room 5 | ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการชีววิทยา | ||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
T u e s d a y |
08.30 - 09.30 | --- | --- | ม.6/2 8-Miss Supattra อ33101 English |
ม.3/2 8-Miss Patharasuda จ20205 Chinese for Communication 5 |
ม.6/1 4-Miss Wichuda ส33103 ประวัติศาสตร์ |
ม.3/5 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 9-ครูจิริยาภรณ์ โมศิริ ว23101 วิทยาศาสตร์ |
ม.4/1 3-ครูสมฤดี แสนเภา, 9-ครูกมลชนก บัวบาน ว31101 ฟิสิกส์พื้นฐาน |
ม.4/3 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว31102 เคมีพื้นฐาน |
ม.1/2 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว21101 วิทยาศาสตร์ |
09.30 - 10.30 | --- | --- | ม.2/1 8-Miss Patharasuda จ20203 Chinese for Communication 3 |
ม.6/2 5- รองฯชาตรี ยาศิริ พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา |
ม.1/1 7- Mr.Worawit ง21102 Information Technology |
ม.5/1 3-Mr.Chakkrit ว30242 ชีววิทยา 2 |
||||
10.30 - 11.30 | --- | ม.3/1 7-Mr.Wiset, 7-Mr.Thanagit ง23102 การงานอาชีพ |
ม.5/2 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี ส30232 หน้าที่พลเมือง 2 |
ม.1/4 7-Mr.Pichit, 9- ครูอดิศักดิ์ แสนสอาด ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ |
ม.3/2 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข ว23101 วิทยาศาสตร์ |
ม.2/2 3-ครูวิริยา อุประ ว22101 วิทยาศาสตร์ |
--- | ม.1/3 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว21101 วิทยาศาสตร์ |
||
11.30 - 12.30 | --- | ม.4/1 8-Miss Supattra อ31101 English |
ม.4/3 7-Mr.Pichit I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) |
ม.3/4 4-Miss Wichuda ส23103 ประวัติศาสตร์ |
--- | ม.5/1 3-ครูสมฤดี แสนเภา ว30202 ฟิสิกส์ 2 |
ม.6/1 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว30224 เคมี 4 |
|||
12.30 - 13.20 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | |
13.20 - 14.20 | --- | --- | ม.5/1 8- Mrs.Patthicha อ32101 English |
ม.2/2 7-Mr.Pichit I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) |
ม.1/2 7- Mr.Worawit ง21102 Information Technology |
ม.3/4 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 9-ครูจิริยาภรณ์ โมศิริ ว23101 วิทยาศาสตร์ |
ม.2/3 3-ครูวิริยา อุประ ว22101 วิทยาศาสตร์ |
ม.5/2 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว32101 ดุลยภาพของสิ่งมีชีวิต |
ม.4/3 3-Mr.Chakkrit, 9-ครูกมลชนก บัวบาน ว31103 ชีววิทยาพื้นฐาน |
|
14.20 - 15.20 | --- | --- | ม.2/5 8-Miss Patharasuda จ20203 Chinese for Communication 3 |
ม.1/3 7-Mr.Pichit, 9- ครูอดิศักดิ์ แสนสอาด ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ |
--- | |||||
15.20 - 16.20 | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | |
Timetable generated with FET 5.29.3 on 6/22/16 7:51 PM |
Computer Room 1 | Computer Room 2 | Computer Room 3 | Computer Room 4 | Computer Room 5 | ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการชีววิทยา | ||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
W e d n e s d a y |
08.30 - 09.30 | --- | --- | ม.5/2 8-Miss Supattra อ30241 English for Communication |
ม.2/1 7-Mr.Pichit I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) |
ม.3/3 4-Miss Wichuda ส23103 ประวัติศาสตร์ |
--- | ม.2/5 3-ครูวิริยา อุประ ว22101 วิทยาศาสตร์ |
--- | ม.4/1 3-Mr.Chakkrit, 9-ครูกมลชนก บัวบาน ว31103 ชีววิทยาพื้นฐาน |
09.30 - 10.30 | ม.4/3 7- Mr.Worawit , 9- ครูอดิศักดิ์ แสนสอาด ง31101 Information Technology |
ม.5/1 7-Mr.Pichit ง32101 การออกแบบเทคโนโลยี |
ม.4/2 7-Mr.Thanagit ง30203 การผลิตวีดีทัศน์ |
ม.4/1 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูเกียรติศักดิ์ ดีพรม พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา |
ม.6/1 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย ท33101 ภาษาไทย |
--- | --- | ม.1/2 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว21101 วิทยาศาสตร์ |
||
10.30 - 11.30 | --- | ม.3/5 8-Miss Patharasuda จ20205 Chinese for Communication 5 |
ม.2/3 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย พ22101 สุขศึกษา |
--- | ม.6/1 3-ครูสมฤดี แสนเภา ว30204 ฟิสิกส์ 4 |
ม.5/1 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว30222 เคมี 2 |
||||
11.30 - 12.30 | --- | --- | ม.4/1 7-Mr.Pichit I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) |
ม.6/2 4-Miss Wichuda ส33103 ประวัติศาสตร์ |
--- | ม.1/1 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว21101 วิทยาศาสตร์ |
||||
12.30 - 13.20 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | |
13.20 - 14.20 | --- | ม.3/2 7-Mr.Wiset, 7-Mr.Thanagit ง23102 การงานอาชีพ |
ม.2/3 8-Miss Patharasuda จ20203 Chinese for Communication 3 |
ม.1/5 7-Mr.Pichit, 9- ครูอดิศักดิ์ แสนสอาด ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ |
ม.1/4 7- Mr.Worawit ง21102 Information Technology |
ม.3/3 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข ว23101 วิทยาศาสตร์ |
ม.2/4 3-ครูวิริยา อุประ ว22101 วิทยาศาสตร์ |
ม.4/2 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว31105 สารและสมบัติของสาร |
--- | |
14.20 - 15.20 | --- | ม.2/4 8-Miss Patharasuda จ20203 Chinese for Communication 3 |
ม.5/1 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย ท32101 ภาษาไทย |
ม.2/1 3-ครูวิริยา อุประ ว22101 วิทยาศาสตร์ |
ม.4/3 3-Mr.Chakkrit, 9-ครูกมลชนก บัวบาน ว31103 ชีววิทยาพื้นฐาน |
|||||
15.20 - 16.20 | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | |
Timetable generated with FET 5.29.3 on 6/22/16 7:51 PM |
Computer Room 1 | Computer Room 2 | Computer Room 3 | Computer Room 4 | Computer Room 5 | ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการชีววิทยา | ||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
T h u r s d a y |
08.30 - 09.30 | --- | ม.5/2 7-Mr.Pichit ง32101 การออกแบบเทคโนโลยี |
ม.4/1 8-Miss Supattra อ31101 English |
ม.3/4 8-Miss Patharasuda จ20205 Chinese for Communication 5 |
ม.3/2 4-Miss Wichuda ส23103 ประวัติศาสตร์ |
--- | ม.2/4 3-ครูวิริยา อุประ ว22101 วิทยาศาสตร์ |
ม.1/5 3-ครูปัญจารา ซาหิน, 9-ครูจิริยาภรณ์ โมศิริ ว21101 วิทยาศาสตร์ |
ม.5/1 3-Mr.Chakkrit ว30242 ชีววิทยา 2 |
09.30 - 10.30 | ม.4/1 7- Mr.Worawit , 9- ครูอดิศักดิ์ แสนสอาด ง31101 Information Technology |
ม.3/4 7-Mr.Wiset, 7-Mr.Thanagit ง23102 การงานอาชีพ |
ม.4/3 8-Miss Supattra อ31101 English |
ม.5/2 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูเกียรติศักดิ์ ดีพรม พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา |
ม.4/2 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย ท31101 ภาษาไทย |
--- | ||||
10.30 - 11.30 | ม.4/2 8-Miss Supattra อ31101 English |
ม.6/1 5- รองฯชาตรี ยาศิริ พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา |
ม.2/5 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย พ22101 สุขศึกษา |
ม.3/1 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข ว23101 วิทยาศาสตร์ |
ม.4/3 3-ครูสมฤดี แสนเภา, 9-ครูกมลชนก บัวบาน ว31101 ฟิสิกส์พื้นฐาน |
--- | ม.1/3 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว21101 วิทยาศาสตร์ |
|||
11.30 - 12.30 | --- | --- | ม.6/2 7-Mr.Thanagit ง30204 คอมพิวเตอร์กราฟิก |
ม.4/2 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูเกียรติศักดิ์ ดีพรม พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา |
ม.2/2 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย พ22101 สุขศึกษา |
ม.3/5 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 9-ครูจิริยาภรณ์ โมศิริ ว23101 วิทยาศาสตร์ |
ม.5/1 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว30222 เคมี 2 |
ม.6/1 3-Mr.Chakkrit ว30244 ชีววิทยา 4 |
||
12.30 - 13.20 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | |
13.20 - 14.20 | --- | --- | ม.6/1 8-Miss Supattra อ33101 English |
ม.1/1 7-Mr.Pichit, 9- ครูอดิศักดิ์ แสนสอาด ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ |
ม.2/1 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย พ22101 สุขศึกษา |
--- | ม.4/1 3-ครูสมฤดี แสนเภา, 9-ครูกมลชนก บัวบาน ว31101 ฟิสิกส์พื้นฐาน |
--- | ม.1/4 3-ครูปัญจารา ซาหิน, 9-ครูจิริยาภรณ์ โมศิริ ว21102 วิทยาศาสตร์ |
|
14.20 - 15.20 | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | |
15.20 - 16.20 | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | |
Timetable generated with FET 5.29.3 on 6/22/16 7:51 PM |
Computer Room 1 | Computer Room 2 | Computer Room 3 | Computer Room 4 | Computer Room 5 | ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการชีววิทยา | ||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
F r i d a y |
08.30 - 09.30 | --- | --- | ม.5/1 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี ส30232 หน้าที่พลเมือง 2 |
ม.4/2 7-Mr.Pichit I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) |
ม.3/1 4-Miss Wichuda ส23103 ประวัติศาสตร์ |
ม.3/3 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข ว23101 วิทยาศาสตร์ |
ม.6/1 3-ครูสมฤดี แสนเภา ว30204 ฟิสิกส์ 4 |
ม.1/5 3-ครูปัญจารา ซาหิน, 9-ครูจิริยาภรณ์ โมศิริ ว21101 วิทยาศาสตร์ |
ม.6/2 3-Mr.Chakkrit ว33101 พันธุวิศวกรรมและสิ่งแวดล้อม |
09.30 - 10.30 | ม.4/2 7- Mr.Worawit , 9- ครูอดิศักดิ์ แสนสอาด ง31101 Information Technology |
--- | ม.6/1 8-Miss Supattra อ33101 English |
ม.5/1 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูเกียรติศักดิ์ ดีพรม พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา |
ม.4/3 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย ท31101 ภาษาไทย |
ม.3/1 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข ว23101 วิทยาศาสตร์ |
ม.2/1 3-ครูวิริยา อุประ ว22101 วิทยาศาสตร์ |
ม.4/1 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว31102 เคมีพื้นฐาน |
||
10.30 - 11.30 | ม.3/3 7-Mr.Wiset, 7-Mr.Thanagit ง23102 การงานอาชีพ |
ม.2/2 8-Miss Patharasuda จ20203 Chinese for Communication 3 |
ม.4/3 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูเกียรติศักดิ์ ดีพรม พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา |
ม.6/2 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย ท33101 ภาษาไทย |
ม.6/1 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว30224 เคมี 4 |
ม.1/4 3-ครูปัญจารา ซาหิน, 9-ครูจิริยาภรณ์ โมศิริ ว21102 วิทยาศาสตร์ |
||||
11.30 - 12.30 | --- | ม.6/2 8-Miss Supattra อ33101 English |
ม.2/4 7-Mr.Pichit I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) |
ม.4/1 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย ท31101 ภาษาไทย |
--- | ม.2/3 3-ครูวิริยา อุประ ว22101 วิทยาศาสตร์ |
||||
12.30 - 13.20 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | |
13.20 - 14.20 | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | |
14.20 - 15.20 | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | |
15.20 - 16.20 | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | |
Timetable generated with FET 5.29.3 on 6/22/16 7:51 PM |