Institution name: | Timetable of Charoensin Suksa "Phokham's Memorial" School for Semester 1/2016 Ver.1 (Begin: May 16th, 2016) |
---|
Comments: | Default comments |
---|
Table of contents
ม.1/1 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.15 - 09.15 | ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ 7-Mr.Pichit, 9- ครูอดิศักดิ์ แสนสอาด Computer Room 4 |
ส21103 ประวัติศาสตร์ 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม, 9-ครูพรรณิภา ไชยศรี |
ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการชีววิทยา |
อ21101 English 8- Mrs.Patthicha Computer Room 3 |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
09.15 - 10.15 | ง21102 Information Technology 7- Mr.Worawit Computer Room 5 |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
พ21101 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูอรรถพล สง่าดี |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
|
10.15 - 11.15 | ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการชีววิทยา |
ศ21101 ศิลปะ 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
อ21101 English 8- Mrs.Patthicha |
|
11.15 - 12.15 | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
พ21103 Table Tennis 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูเกียรติศักดิ์ ดีพรม |
|
12.15 - 13.15 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.15 - 14.15 | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (หน้าที่พลเมือง 1) 4-ครูประจำวิชาสังคมศึกษา, 9-ครูพรรณิภา ไชยศรี |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม/Activity |
14.15 - 15.15 | ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
อ21101 English 8- Mrs.Patthicha |
จ20201 Chinese for Communication 1 8-Miss Patharasuda |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว/Guidance |
15.15 - 16.15 | ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
Timetable generated with FET 5.29.3 on 5/13/16 2:57 PM |
ม.1/2 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.15 - 09.15 | ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการชีววิทยา |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
09.15 - 10.15 | อ21101 English 8- Mrs.Patthicha Computer Room 3 |
พ21101 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูอรรถพล สง่าดี |
ศ21101 ศิลปะ 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
|
10.15 - 11.15 | ส21103 ประวัติศาสตร์ 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม, 9-ครูพรรณิภา ไชยศรี |
ง21102 Information Technology 7- Mr.Worawit Computer Room 5 |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
จ20201 Chinese for Communication 1 8-Miss Patharasuda |
|
11.15 - 12.15 | ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
อ21101 English 8- Mrs.Patthicha |
ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการชีววิทยา |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
|
12.15 - 13.15 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.15 - 14.15 | ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (หน้าที่พลเมือง 1) 4-ครูประจำวิชาสังคมศึกษา, 9-ครูพรรณิภา ไชยศรี |
อ21101 English 8- Mrs.Patthicha |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม/Activity |
14.15 - 15.15 | พ21103 Table Tennis 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูเกียรติศักดิ์ ดีพรม |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ 7-Mr.Pichit, 9- ครูอดิศักดิ์ แสนสอาด Computer Room 4 |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว/Guidance |
15.15 - 16.15 | ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
Timetable generated with FET 5.29.3 on 5/13/16 2:57 PM |
ม.1/3 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.15 - 09.15 | ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
จ20201 Chinese for Communication 1 8-Miss Patharasuda |
09.15 - 10.15 | ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
อ21101 English 8-Mrs.Duangduen |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
พ21101 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูอรรถพล สง่าดี |
10.15 - 11.15 | อ21101 English 8-Mrs.Duangduen Computer Room 3 |
ศ21101 ศิลปะ 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการชีววิทยา |
11.15 - 12.15 | ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการชีววิทยา |
ส21103 ประวัติศาสตร์ 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม, 9-ครูพรรณิภา ไชยศรี |
||
12.15 - 13.15 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.15 - 14.15 | พ21103 Table Tennis 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูเกียรติศักดิ์ ดีพรม |
อ21101 English 8-Mrs.Duangduen |
ง21102 Information Technology 7- Mr.Worawit Computer Room 5 |
กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (หน้าที่พลเมือง 1) 4-ครูประจำวิชาสังคมศึกษา, 9-ครูพรรณิภา ไชยศรี |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม/Activity |
14.15 - 15.15 | ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ 7-Mr.Pichit, 9- ครูอดิศักดิ์ แสนสอาด Computer Room 4 |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว/Guidance |
|
15.15 - 16.15 | ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
Timetable generated with FET 5.29.3 on 5/13/16 2:57 PM |
ม.1/4 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.15 - 09.15 | ว21102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน, 9-ครูจิริยาภรณ์ โมศิริ ห้องปฏิบัติการชีววิทยา |
ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ 7-Mr.Pichit, 9- ครูอดิศักดิ์ แสนสอาด Computer Room 4 |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ว21102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน, 9-ครูจิริยาภรณ์ โมศิริ ห้องปฏิบัติการชีววิทยา |
09.15 - 10.15 | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
จ20201 Chinese for Communication 1 8-Miss Patharasuda |
ส21103 ประวัติศาสตร์ 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม, 9-ครูพรรณิภา ไชยศรี |
ศ21101 ศิลปะ 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
|
10.15 - 11.15 | ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
อ21101 English 8-Mrs.Duangduen Computer Room 3 |
|
11.15 - 12.15 | อ21101 English 8-Mrs.Duangduen |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
พ21101 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูอรรถพล สง่าดี |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
12.15 - 13.15 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.15 - 14.15 | ง21102 Information Technology 7- Mr.Worawit Computer Room 5 |
กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (หน้าที่พลเมือง 1) 4-ครูประจำวิชาสังคมศึกษา, 9-ครูพรรณิภา ไชยศรี |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม/Activity |
14.15 - 15.15 | พ21103 Table Tennis 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูเกียรติศักดิ์ ดีพรม |
อ21101 English 8-Mrs.Duangduen |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว/Guidance |
|
15.15 - 16.15 | ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
Timetable generated with FET 5.29.3 on 5/13/16 2:57 PM |
ม.1/5 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.15 - 09.15 | ศ21101 ศิลปะ 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
อ21101 English 8-Mrs.Duangduen |
ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน, 9-ครูจิริยาภรณ์ โมศิริ ห้องปฏิบัติการเคมี |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
09.15 - 10.15 | ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ 7-Mr.Pichit, 9- ครูอดิศักดิ์ แสนสอาด Computer Room 4 |
||
10.15 - 11.15 | ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
จ20201 Chinese for Communication 1 8-Miss Patharasuda |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
พ21103 Table Tennis 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูเกียรติศักดิ์ ดีพรม |
11.15 - 12.15 | ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน, 9-ครูจิริยาภรณ์ โมศิริ ห้องปฏิบัติการเคมี |
พ21101 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูอรรถพล สง่าดี |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
อ21101 English 8-Mrs.Duangduen Computer Room 3 |
12.15 - 13.15 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.15 - 14.15 | ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ง21102 Information Technology 7- Mr.Worawit Computer Room 5 |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
อ21101 English 8-Mrs.Duangduen |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม/Activity |
14.15 - 15.15 | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (หน้าที่พลเมือง 1) 4-ครูประจำวิชาสังคมศึกษา, 9-ครูพรรณิภา ไชยศรี |
ส21103 ประวัติศาสตร์ 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม, 9-ครูพรรณิภา ไชยศรี |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว/Guidance |
|
15.15 - 16.15 | ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
Timetable generated with FET 5.29.3 on 5/13/16 2:57 PM |
ม.2/1 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.15 - 09.15 | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูวิริยา อุประ ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) 7-Mr.Pichit Computer Room 4 |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
09.15 - 10.15 | อ22101 English 8-Mrs.Prathumporn |
จ20203 Chinese for Communication 3 8-Miss Patharasuda |
ศ22101 ศิลปะ 6- ครูธนา วิไลวงษ์ |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2- Miss Maneerat |
10.15 - 11.15 | ส22101 สังคมศึกษา 4-Miss Wichuda |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูวิริยา อุประ ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
พ22101 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ส22101 สังคมศึกษา 4-Miss Wichuda |
|
11.15 - 12.15 | พ22103 กระบี่กระบอง 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูอรรถพล สง่าดี |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2- Miss Maneerat |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2- Miss Maneerat Computer Room 5 |
ส22103 ประวัติศาสตร์ 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
|
12.15 - 13.15 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.15 - 14.15 | ง22101 การงานอาชีพ 7-Mr.Payap |
ส22101 สังคมศึกษา 4-Miss Wichuda |
อ22101 English 8-Mrs.Prathumporn |
อ22101 English 8-Mrs.Prathumporn Computer Room 3 |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม/Activity |
14.15 - 15.15 | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (หน้าที่พลเมือง 3) 7-Mr.Thanagit |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว/Guidance |
|
15.15 - 16.15 | ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
Timetable generated with FET 5.29.3 on 5/13/16 2:57 PM |
ม.2/2 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.15 - 09.15 | ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2- Miss Maneerat |
ศ22101 ศิลปะ 6- ครูธนา วิไลวงษ์ |
09.15 - 10.15 | ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ส22103 ประวัติศาสตร์ 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2- Miss Maneerat |
อ22101 English 8-Mrs.Prathumporn Computer Room 3 |
|
10.15 - 11.15 | จ20203 Chinese for Communication 3 8-Miss Patharasuda |
I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) 7-Mr.Pichit Computer Room 4 |
อ22101 English 8-Mrs.Prathumporn |
ง22101 การงานอาชีพ 7-Mr.Payap |
พ22103 กระบี่กระบอง 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูอรรถพล สง่าดี |
11.15 - 12.15 | ค22101 คณิตศาสตร์ 2- Miss Maneerat Computer Room 5 |
พ22101 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (หน้าที่พลเมือง 3) 7-Mr.Thanagit |
อ22101 English 8-Mrs.Prathumporn |
|
12.15 - 13.15 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.15 - 14.15 | ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูวิริยา อุประ ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูวิริยา อุประ ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม/Activity |
14.15 - 15.15 | ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว/Guidance |
|
15.15 - 16.15 | ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
Timetable generated with FET 5.29.3 on 5/13/16 2:57 PM |
ม.2/3 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.15 - 09.15 | ศ22101 ศิลปะ 6- ครูธนา วิไลวงษ์ |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูพูนชัย วารินทร์ |
อ22101 English 8-Mrs.Prathumporn |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูวิริยา อุประ ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
อ22101 English 8-Mrs.Prathumporn |
09.15 - 10.15 | ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) 7-Mr.Pichit Computer Room 4 |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
|
10.15 - 11.15 | ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
พ22103 กระบี่กระบอง 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูอรรถพล สง่าดี |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูพูนชัย วารินทร์ |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ส22103 ประวัติศาสตร์ 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
11.15 - 12.15 | ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
จ20203 Chinese for Communication 3 8-Miss Patharasuda |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูพูนชัย วารินทร์ Computer Room 5 |
12.15 - 13.15 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.15 - 14.15 | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (หน้าที่พลเมือง 3) 7-Mr.Thanagit |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูวิริยา อุประ ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ง22101 การงานอาชีพ 7-Mr.Payap |
พ22101 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม/Activity |
14.15 - 15.15 | อ22101 English 8-Mrs.Prathumporn Computer Room 3 |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว/Guidance |
||
15.15 - 16.15 | ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
Timetable generated with FET 5.29.3 on 5/13/16 2:57 PM |
ม.2/4 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.15 - 09.15 | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
อ22101 English 8-Miss Supattra |
ง22101 การงานอาชีพ 7-Mr.Payap |
ศ22101 ศิลปะ 6- ครูธนา วิไลวงษ์ |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูวิริยา อุประ ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
09.15 - 10.15 | พ22101 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
|||
10.15 - 11.15 | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) 7-Mr.Pichit Computer Room 4 |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูพูนชัย วารินทร์ Computer Room 5 |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
11.15 - 12.15 | ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
จ20203 Chinese for Communication 3 8-Miss Patharasuda |
พ22103 กระบี่กระบอง 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูอรรถพล สง่าดี |
อ22101 English 8-Miss Supattra Computer Room 3 |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
12.15 - 13.15 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.15 - 14.15 | ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูพูนชัย วารินทร์ |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูพูนชัย วารินทร์ |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูวิริยา อุประ ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม/Activity |
14.15 - 15.15 | อ22101 English 8-Miss Supattra |
ส22103 ประวัติศาสตร์ 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (หน้าที่พลเมือง 3) 7-Mr.Thanagit |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว/Guidance |
15.15 - 16.15 | ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
Timetable generated with FET 5.29.3 on 5/13/16 2:57 PM |
ม.2/5 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.15 - 09.15 | ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูวิริยา อุประ ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ง22101 การงานอาชีพ 7-Mr.Payap |
อ22101 English 8-Miss Supattra |
จ20203 Chinese for Communication 3 8-Miss Patharasuda |
อ22101 English 8-Miss Supattra |
09.15 - 10.15 | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
พ22101 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
||
10.15 - 11.15 | พ22103 กระบี่กระบอง 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูอรรถพล สง่าดี |
ศ22101 ศิลปะ 6- ครูธนา วิไลวงษ์ |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ส22103 ประวัติศาสตร์ 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูพูนชัย วารินทร์ Computer Room 5 |
11.15 - 12.15 | ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูพูนชัย วารินทร์ |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูพูนชัย วารินทร์ |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
|
12.15 - 13.15 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.15 - 14.15 | อ22101 English 8-Miss Supattra Computer Room 3 |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (หน้าที่พลเมือง 3) 7-Mr.Thanagit |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม/Activity |
14.15 - 15.15 | ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) 7-Mr.Pichit Computer Room 4 |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูวิริยา อุประ ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว/Guidance |
15.15 - 16.15 | ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
Timetable generated with FET 5.29.3 on 5/13/16 2:57 PM |
ม.3/1 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.15 - 09.15 | อ23101 English 8- Mrs.Patthicha |
อ23101 English 8- Mrs.Patthicha |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
อ23101 English 8- Mrs.Patthicha Computer Room 3 |
09.15 - 10.15 | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2- Miss Maneerat |
ศ23101 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ง23102 การงานอาชีพ 7-Mr.Wiset |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
10.15 - 11.15 | ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
พ23101 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
||
11.15 - 12.15 | พ23103 Volleyball 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ส23103 ประวัติศาสตร์ 4-Miss Wichuda Computer Room 5 |
ว23101 วิทยาศาสตร์ 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2- Miss Maneerat Computer Room 4 |
12.15 - 13.15 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.15 - 14.15 | ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (หน้าที่พลเมือง 5) 7-Mr.Thanagit |
ว23101 วิทยาศาสตร์ 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ |
จ20205 Chinese for Communication 5 8-Miss Patharasuda |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม/Activity |
14.15 - 15.15 | ง20221 อาหารไทยสี่ภาค 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว/Guidance |
|
15.15 - 16.15 | ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
Timetable generated with FET 5.29.3 on 5/13/16 2:57 PM |
ม.3/2 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.15 - 09.15 | ว23101 วิทยาศาสตร์ 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
อ23101 English 8- Mrs.Patthicha Computer Room 3 |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ว23101 วิทยาศาสตร์ 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ |
09.15 - 10.15 | ท23101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
อ23101 English 8- Mrs.Patthicha |
|
10.15 - 11.15 | ศ23101 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
ง23102 การงานอาชีพ 7-Mr.Wiset |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2- Miss Maneerat Computer Room 4 |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
11.15 - 12.15 | พ23103 Volleyball 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
พ23101 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
||
12.15 - 13.15 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.15 - 14.15 | อ23101 English 8- Mrs.Patthicha |
จ20205 Chinese for Communication 5 8-Miss Patharasuda |
ง20221 อาหารไทยสี่ภาค 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
ส23103 ประวัติศาสตร์ 4-Miss Wichuda Computer Room 5 |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม/Activity |
14.15 - 15.15 | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (หน้าที่พลเมือง 5) 7-Mr.Thanagit |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2- Miss Maneerat |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว/Guidance |
15.15 - 16.15 | ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
Timetable generated with FET 5.29.3 on 5/13/16 2:57 PM |
ม.3/3 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.15 - 09.15 | ง23102 การงานอาชีพ 7-Mr.Wiset |
ส23103 ประวัติศาสตร์ 4-Miss Wichuda Computer Room 5 |
ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูพูนชัย วารินทร์ Computer Room 4 |
ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูพูนชัย วารินทร์ |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
09.15 - 10.15 | ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
อ23101 English 8- Mrs.Patthicha Computer Room 3 |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
ศ23101 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
|
10.15 - 11.15 | ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ว23101 วิทยาศาสตร์ 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ |
พ23101 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
|
11.15 - 12.15 | ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
ง20221 อาหารไทยสี่ภาค 7-Mrs.Wanlaya |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (หน้าที่พลเมือง 5) 7-Mr.Thanagit |
|
12.15 - 13.15 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.15 - 14.15 | ท23101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
อ23101 English 8- Mrs.Patthicha |
จ20205 Chinese for Communication 5 8-Miss Patharasuda |
ว23101 วิทยาศาสตร์ 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม/Activity |
14.15 - 15.15 | อ23101 English 8- Mrs.Patthicha |
พ23103 Volleyball 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว/Guidance |
15.15 - 16.15 | ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
Timetable generated with FET 5.29.3 on 5/13/16 2:57 PM |
ม.3/4 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.15 - 09.15 | ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
อ23101 English 8-Mrs.Duangduen Computer Room 3 |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
อ23101 English 8-Mrs.Duangduen |
09.15 - 10.15 | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูพูนชัย วารินทร์ Computer Room 4 |
พ23101 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
ว23101 วิทยาศาสตร์ 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 9-ครูจิริยาภรณ์ โมศิริ ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ |
จ20205 Chinese for Communication 5 8-Miss Patharasuda |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
10.15 - 11.15 | ท23101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ว23101 วิทยาศาสตร์ 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 9-ครูจิริยาภรณ์ โมศิริ ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ส23103 ประวัติศาสตร์ 4-Miss Wichuda Computer Room 5 |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
พ23103 Volleyball 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
11.15 - 12.15 | ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
อ23101 English 8-Mrs.Duangduen |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
|
12.15 - 13.15 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.15 - 14.15 | ง23102 การงานอาชีพ 7-Mr.Wiset |
ศ23101 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (หน้าที่พลเมือง 5) 7-Mr.Thanagit |
ง20221 อาหารไทยสี่ภาค 7-Mrs.Wanlaya |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม/Activity |
14.15 - 15.15 | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูพูนชัย วารินทร์ |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว/Guidance |
||
15.15 - 16.15 | ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
Timetable generated with FET 5.29.3 on 5/13/16 2:57 PM |
ม.3/5 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.15 - 09.15 | จ20205 Chinese for Communication 5 8-Miss Patharasuda |
ง20221 อาหารไทยสี่ภาค 7-Mrs.Wanlaya |
ง23102 การงานอาชีพ 7-Mr.Wiset |
ส23103 ประวัติศาสตร์ 4-Miss Wichuda Computer Room 5 |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
09.15 - 10.15 | พ23101 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูพูนชัย วารินทร์ Computer Room 4 |
ศ23101 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
อ23101 English 8-Mrs.Duangduen |
|
10.15 - 11.15 | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูพูนชัย วารินทร์ |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูประจำวิชาสังคมศึกษา |
อ23101 English 8-Mrs.Duangduen Computer Room 3 |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
|
11.15 - 12.15 | ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูประจำวิชาสังคมศึกษา |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูประจำวิชาสังคมศึกษา |
กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (หน้าที่พลเมือง 5) 7-Mr.Thanagit |
ว23101 วิทยาศาสตร์ 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 9-ครูจิริยาภรณ์ โมศิริ ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ |
12.15 - 13.15 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.15 - 14.15 | อ23101 English 8-Mrs.Duangduen |
ว23101 วิทยาศาสตร์ 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 9-ครูจิริยาภรณ์ โมศิริ ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม/Activity |
14.15 - 15.15 | ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
พ23103 Volleyball 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว/Guidance |
|
15.15 - 16.15 | ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
Timetable generated with FET 5.29.3 on 5/13/16 2:57 PM |
ม.4/1 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.15 - 09.15 | ว31102 เคมีพื้นฐาน 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
ส30231 หน้าที่พลเมือง 1 4-ครูประจำวิชาสังคมศึกษา |
I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) 7-Mr.Pichit Computer Room 2 |
อ30201 Supplemental English 1 8-Mrs.Prathumporn |
ว31102 เคมีพื้นฐาน 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
09.15 - 10.15 | ว31101 ฟิสิกส์พื้นฐาน 3-ครูสมฤดี แสนเภา, 9-ครูกมลชนก บัวบาน ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ค31101 คณิตศาสตร์ 2-Miss Warangkhana |
ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-Miss Warangkhana |
ท31101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย Computer Room 3 |
|
10.15 - 11.15 | ว31101 ฟิสิกส์พื้นฐาน 3-ครูสมฤดี แสนเภา, 9-ครูกมลชนก บัวบาน ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
อ31101 English 8-Miss Supattra |
ง31101 Information Technology 7- Mr.Worawit , 9- ครูอดิศักดิ์ แสนสอาด Computer Room 1 |
อ31101 English 8-Miss Supattra |
ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-Miss Warangkhana Computer Room 4 |
11.15 - 12.15 | ว31103 ชีววิทยาพื้นฐาน 3-Mr.Chakkrit, 9-ครูกมลชนก บัวบาน ห้องปฏิบัติการชีววิทยา |
ส31101 สังคมศึกษา 4-ครูประจำวิชาสังคมศึกษา |
พ30201 Badminton 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
||
12.15 - 13.15 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.15 - 14.15 | ศ31101 ดนตรี 6- ครูธนา วิไลวงษ์ |
พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูเกียรติศักดิ์ ดีพรม Computer Room 4 |
ว31103 ชีววิทยาพื้นฐาน 3-Mr.Chakkrit, 9-ครูกมลชนก บัวบาน ห้องปฏิบัติการชีววิทยา |
ค31101 คณิตศาสตร์ 2-Miss Warangkhana |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม/Activity |
14.15 - 15.15 | ท31101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
ส31101 สังคมศึกษา 4-ครูประจำวิชาสังคมศึกษา |
ม.ปลาย ROTCS /Buddhist Way |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว/Guidance |
|
15.15 - 16.15 | ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
Timetable generated with FET 5.29.3 on 5/13/16 2:57 PM |
ม.4/2 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.15 - 09.15 | ส31101 สังคมศึกษา 4-ครูประจำวิชาสังคมศึกษา |
ค31101 คณิตศาสตร์ 2-Miss Warangkhana |
ง30203 การผลิตวีดีทัศน์ 7-Mr.Thanagit Computer Room 5 |
--- | I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) 7-Mr.Pichit Computer Room 2 |
09.15 - 10.15 | ง30231 ทฤษฎีหัตถกรรมเครื่องหนัง 7-Mrs.Wanlaya |
ศ31101 ดนตรี 6- ครูธนา วิไลวงษ์ |
อ31101 English 8-Miss Supattra |
จ30201 Chinese for Career 1 8-Miss Patharasuda |
|
10.15 - 11.15 | อ30201 Supplemental English 1 8-Mrs.Prathumporn |
ง30231 ทฤษฎีหัตถกรรมเครื่องหนัง 7-Mrs.Wanlaya |
ง31101 Information Technology 7- Mr.Worawit , 9- ครูอดิศักดิ์ แสนสอาด Computer Room 1 |
ส30231 หน้าที่พลเมือง 1 4-ครูประจำวิชาสังคมศึกษา |
|
11.15 - 12.15 | พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูเกียรติศักดิ์ ดีพรม Computer Room 4 |
ค31101 คณิตศาสตร์ 2-Miss Warangkhana |
ส31101 สังคมศึกษา 4-ครูประจำวิชาสังคมศึกษา |
||
12.15 - 13.15 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.15 - 14.15 | ว31105 สารและสมบัติของสาร 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
อ31101 English 8-Miss Supattra |
พ30201 Badminton 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ท31101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม/Activity |
14.15 - 15.15 | จ30201 Chinese for Career 1 8-Miss Patharasuda |
ท31101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย Computer Room 3 |
ม.ปลาย ROTCS /Buddhist Way |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว/Guidance |
|
15.15 - 16.15 | ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
Timetable generated with FET 5.29.3 on 5/13/16 2:57 PM |
ม.4/3 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.15 - 09.15 | อ31101 English 8-Miss Supattra |
ว31102 เคมีพื้นฐาน 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
ค31101 คณิตศาสตร์ 2-Miss Warangkhana |
ว31103 ชีววิทยาพื้นฐาน 3-Mr.Chakkrit, 9-ครูกมลชนก บัวบาน ห้องปฏิบัติการชีววิทยา |
ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-Miss Warangkhana |
09.15 - 10.15 | I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) 7-Mr.Pichit Computer Room 2 |
อ30201 Supplemental English 1 8-Mrs.Prathumporn |
ว31101 ฟิสิกส์พื้นฐาน 3-ครูสมฤดี แสนเภา, 9-ครูกมลชนก บัวบาน ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ส31101 สังคมศึกษา 4-ครูประจำวิชาสังคมศึกษา |
|
10.15 - 11.15 | ว31102 เคมีพื้นฐาน 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
พ30201 Badminton 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ส30231 หน้าที่พลเมือง 1 4-ครูประจำวิชาสังคมศึกษา |
ง31101 Information Technology 7- Mr.Worawit , 9- ครูอดิศักดิ์ แสนสอาด Computer Room 1 |
|
11.15 - 12.15 | ค31101 คณิตศาสตร์ 2-Miss Warangkhana |
ท31101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย Computer Room 3 |
ว31101 ฟิสิกส์พื้นฐาน 3-ครูสมฤดี แสนเภา, 9-ครูกมลชนก บัวบาน ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ท31101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
|
12.15 - 13.15 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.15 - 14.15 | ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-Miss Warangkhana |
ว31103 ชีววิทยาพื้นฐาน 3-Mr.Chakkrit, 9-ครูกมลชนก บัวบาน ห้องปฏิบัติการชีววิทยา |
อ31101 English 8-Miss Supattra |
พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูเกียรติศักดิ์ ดีพรม Computer Room 4 |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม/Activity |
14.15 - 15.15 | ศ31101 ดนตรี 6- ครูธนา วิไลวงษ์ |
ส31101 สังคมศึกษา 4-ครูประจำวิชาสังคมศึกษา |
ม.ปลาย ROTCS /Buddhist Way |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว/Guidance |
|
15.15 - 16.15 | ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
Timetable generated with FET 5.29.3 on 5/13/16 2:57 PM |
ม.5/1 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.15 - 09.15 | ค32101 คณิตศาสตร์ 2-Miss Warangkhana |
ว30202 ฟิสิกส์ 2 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ส32101 สังคมศึกษา 4-ครูประจำวิชาสังคมศึกษา |
ส32101 สังคมศึกษา 4-ครูประจำวิชาสังคมศึกษา |
ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2- Miss Maneerat |
09.15 - 10.15 | ส32103 ประวัติศาสตร์ 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ศ32101 นาฏศิลป์ 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
ว30202 ฟิสิกส์ 2 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ท32101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
อ32101 English 8- Mrs.Patthicha |
10.15 - 11.15 | ว30242 ชีววิทยา 2 3-Mr.Chakkrit ห้องปฏิบัติการชีววิทยา |
ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2- Miss Maneerat |
อ32101 English 8- Mrs.Patthicha |
ว30222 เคมี 2 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
|
11.15 - 12.15 | ค32101 คณิตศาสตร์ 2-Miss Warangkhana |
ว30222 เคมี 2 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
ง32101 การออกแบบเทคโนโลยี 7-Mr.Pichit Computer Room 2 |
||
12.15 - 13.15 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.15 - 14.15 | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2- Miss Maneerat Computer Room 4 |
พ30203 Volleyball 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูเกียรติศักดิ์ ดีพรม Computer Room 4 |
ว30242 ชีววิทยา 2 3-Mr.Chakkrit ห้องปฏิบัติการชีววิทยา |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม/Activity |
14.15 - 15.15 | อ30203 Supplemental English 3 8-Mrs.Duangduen |
ท32101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย Computer Room 3 |
ส30232 หน้าที่พลเมือง 2 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
ม.ปลาย ROTCS /Buddhist Way |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว/Guidance |
15.15 - 16.15 | ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
Timetable generated with FET 5.29.3 on 5/13/16 2:57 PM |
ม.5/2 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.15 - 09.15 | อ32101 English 8-Mrs.Prathumporn |
อ32101 English 8-Mrs.Prathumporn |
จ30203 Chinese for Career 3 8-Miss Patharasuda |
ง30233 การใช้และบำรุงรักษาเครื่องมือเครื่องหนัง 7-Mrs.Wanlaya |
ง30252 พิมพ์ดีดอังกฤษด้วยคอมพิวเตอร์ 7-Mr.Thanagit Computer Room 5 |
09.15 - 10.15 | ส32101 สังคมศึกษา 4-ครูประจำวิชาสังคมศึกษา |
อ30241 English for Communication 8-Miss Supattra Computer Room 3 |
ศ32101 นาฏศิลป์ 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
||
10.15 - 11.15 | ส30232 หน้าที่พลเมือง 2 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
ท32101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย Computer Room 3 |
ท32101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
อ30241 English for Communication 8-Miss Supattra Computer Room 3 |
|
11.15 - 12.15 | พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูเกียรติศักดิ์ ดีพรม Computer Room 4 |
ส32101 สังคมศึกษา 4-ครูประจำวิชาสังคมศึกษา |
ง30233 การใช้และบำรุงรักษาเครื่องมือเครื่องหนัง 7-Mrs.Wanlaya |
ค32101 คณิตศาสตร์ 2-Miss Warangkhana |
ค32101 คณิตศาสตร์ 2-Miss Warangkhana |
12.15 - 13.15 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.15 - 14.15 | พ30203 Volleyball 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ง32101 การออกแบบเทคโนโลยี 7-Mr.Pichit Computer Room 2 |
ว32101 ดุลยภาพของสิ่งมีชีวิต 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
ส32103 ประวัติศาสตร์ 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม/Activity |
14.15 - 15.15 | จ30203 Chinese for Career 3 8-Miss Patharasuda |
อ30203 Supplemental English 3 8-Mrs.Duangduen |
ม.ปลาย ROTCS /Buddhist Way |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว/Guidance |
|
15.15 - 16.15 | ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
Timetable generated with FET 5.29.3 on 5/13/16 2:57 PM |
ม.6/1 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.15 - 09.15 | ส33103 ประวัติศาสตร์ 4-Miss Wichuda Computer Room 5 |
ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2- Miss Maneerat |
ว30224 เคมี 4 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
ค33101 คณิตศาสตร์ 2-Miss Warangkhana |
ส33101 สังคมศึกษา 4-Miss Wichuda Computer Room 4 |
09.15 - 10.15 | ศ33101 ทัศนศิลป์ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
ง33101 การงานอาชีพ 7-Mr.Wiset |
ว30244 ชีววิทยา 4 3-Mr.Chakkrit ห้องปฏิบัติการชีววิทยา |
ว30244 ชีววิทยา 4 3-Mr.Chakkrit ห้องปฏิบัติการชีววิทยา |
|
10.15 - 11.15 | อ33101 English 8-Miss Supattra |
พ30205 Petanque 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูเกียรติศักดิ์ ดีพรม |
ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2- Miss Maneerat Computer Room 4 |
ว30204 ฟิสิกส์ 4 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
|
11.15 - 12.15 | ท33101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย Computer Room 3 |
ว30224 เคมี 4 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Room 4 |
ว30204 ฟิสิกส์ 4 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
|
12.15 - 13.15 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.15 - 14.15 | อ30205 Supplemental English 5 8-Mrs.Prathumporn |
ท33101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
ส33101 สังคมศึกษา 4-Miss Wichuda |
ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2- Miss Maneerat |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม/Activity |
14.15 - 15.15 | ค33101 คณิตศาสตร์ 2-Miss Warangkhana |
อ33101 English 8-Miss Supattra |
ส30234 หน้าที่พลเมือง 4 4-Miss Wichuda |
ม.ปลาย ROTCS /Buddhist Way |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว/Guidance |
15.15 - 16.15 | ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
Timetable generated with FET 5.29.3 on 5/13/16 2:57 PM |
ม.6/2 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.15 - 09.15 | ง30262 ผลิตภัณฑ์เครื่องเรือน 7-Mr.Payap |
จ30205 Chinese for Career 5 8-Miss Patharasuda |
ง30235 การผลิตของชำร่วยหนัง 7-Mrs.Wanlaya |
ง33101 การงานอาชีพ 7-Mr.Wiset |
ง30235 การผลิตของชำร่วยหนัง 7-Mrs.Wanlaya |
09.15 - 10.15 | ส33101 สังคมศึกษา 4-Miss Wichuda |
ส33103 ประวัติศาสตร์ 4-Miss Wichuda Computer Room 5 |
พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Room 4 |
ง30204 คอมพิวเตอร์กราฟิก 7-Mr.Thanagit Computer Room 5 |
|
10.15 - 11.15 | ค33101 คณิตศาสตร์ 2-Miss Warangkhana |
ค33101 คณิตศาสตร์ 2-Miss Warangkhana |
พ30205 Petanque 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูอรรถพล สง่าดี |
ท33101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
|
11.15 - 12.15 | จ30205 Chinese for Career 5 8-Miss Patharasuda |
อ30205 Supplemental English 5 8-Mrs.Prathumporn |
ศ33101 ทัศนศิลป์ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
ส33101 สังคมศึกษา 4-Miss Wichuda Computer Room 4 |
ส30234 หน้าที่พลเมือง 4 4-Miss Wichuda |
12.15 - 13.15 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.15 - 14.15 | ว33101 พันธุวิศวกรรมและสิ่งแวดล้อม 3-Mr.Chakkrit ห้องปฏิบัติการชีววิทยา |
ง30262 ผลิตภัณฑ์เครื่องเรือน 7-Mr.Payap |
ท33101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย Computer Room 3 |
อ33101 English 8-Miss Supattra |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม/Activity |
14.15 - 15.15 | อ33101 English 8-Miss Supattra |
ม.ปลาย ROTCS /Buddhist Way |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว/Guidance |
||
15.15 - 16.15 | ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
Timetable generated with FET 5.29.3 on 5/13/16 2:57 PM |