Institution name: | Timetable of Charoensin Suksa "Phokham's Memorial" School for Semester 2/2015 Ver.3 (Begin: February 8th, 2015) |
---|
Comments: | Default comments |
---|
Table of contents
ม.1/1 | |||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|
08.40 - 09.40 | 09.40 - 10.40 | 10.40 - 11.40 | 11.40 - 12.40 | 12.40 - 13.40 | 13.40 - 14.40 | 14.40 - 15.40 | |
Monday | ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ม.1/1, ม.1/2 จ20202 Chinese for Communication 2 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
-X- | อ21102 English 8- Mrs.Duangduen |
ส20232 หน้าที่พลเมือง 2 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
Tuesday | ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) 7-Mr.Pichit Computer Room 2 |
ส21104 ประวัติศาสตร์ 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
-X- | ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
อ21102 English 8- Mrs.Duangduen |
Wednesday | ศ21102 ศิลปะ 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
-X- | ว21102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ |
พ21104 Basketball 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-Mr.Nikorn |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
|
Thursday | พ21102 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-Mr.Chakkrit Computer Room 4 |
ง21102 Information Technology 7- Mr.Worawit Computer Room 1 |
-X- | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
|
Friday | ว21102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ |
อ21102 English 8- Mrs.Duangduen Computer Room 3 |
-X- | ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว/Guidance |
|
Timetable generated with FET 5.28.4 on 2/5/16 1:23 PM |
ม.1/2 | |||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|
08.40 - 09.40 | 09.40 - 10.40 | 10.40 - 11.40 | 11.40 - 12.40 | 12.40 - 13.40 | 13.40 - 14.40 | 14.40 - 15.40 | |
Monday | พ21102 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-Mr.Chakkrit Computer Room 4 |
ม.1/1, ม.1/2 จ20202 Chinese for Communication 2 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ |
อ21102 English 8- Mrs.Duangduen |
-X- | ม.1/2, ม.1/3 ว21102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
พ21104 Basketball 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-Mr.Nikorn |
Tuesday | ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ส20232 หน้าที่พลเมือง 2 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
-X- | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
อ21102 English 8- Mrs.Duangduen |
I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) 7-Mr.Pichit Computer Room 2 |
Wednesday | ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
-X- | อ21102 English 8- Mrs.Duangduen Computer Room 3 |
ศ21102 ศิลปะ 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
|
Thursday | ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ส21104 ประวัติศาสตร์ 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
-X- | ม.1/2, ม.1/3 ว21102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
|
Friday | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ง21102 Information Technology 7- Mr.Worawit Computer Room 1 |
-X- | ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว/Guidance |
|
Timetable generated with FET 5.28.4 on 2/5/16 1:23 PM |
ม.1/3 | |||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|
08.40 - 09.40 | 09.40 - 10.40 | 10.40 - 11.40 | 11.40 - 12.40 | 12.40 - 13.40 | 13.40 - 14.40 | 14.40 - 15.40 | |
Monday | ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ง21102 Information Technology 7- Mr.Worawit Computer Room 1 |
-X- | ม.1/2, ม.1/3 ว21102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ |
พ21104 Basketball 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-Mr.Nikorn |
อ21102 English 8- Mrs.Duangduen |
|
Tuesday | ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ศ21102 ศิลปะ 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
-X- | อ21102 English 8- Mrs.Duangduen |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
|
Wednesday | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ส21104 ประวัติศาสตร์ 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) 7-Mr.Pichit Computer Room 2 |
-X- | ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
อ21102 English 8- Mrs.Duangduen Computer Room 3 |
Thursday | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
จ20202 Chinese for Communication 2 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
-X- | ม.1/2, ม.1/3 ว21102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
|
Friday | ส20232 หน้าที่พลเมือง 2 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
พ21102 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-Mr.Chakkrit Computer Room 4 |
-X- | ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว/Guidance |
Timetable generated with FET 5.28.4 on 2/5/16 1:23 PM |
ม.1/4 | |||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|
08.40 - 09.40 | 09.40 - 10.40 | 10.40 - 11.40 | 11.40 - 12.40 | 12.40 - 13.40 | 13.40 - 14.40 | 14.40 - 15.40 | |
Monday | ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
-X- | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
อ21102 English 8- Mrs.Duangduen Computer Room 3 |
ม.1/4, ม.1/5 จ20202 Chinese for Communication 2 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ |
Tuesday | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) 7-Mr.Pichit Computer Room 2 |
พ21102 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-Mr.Chakkrit Computer Room 4 |
ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
-X- | ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ศ21102 ศิลปะ 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
|
Wednesday | ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ง21102 Information Technology 7- Mr.Worawit Computer Room 1 |
-X- | ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
อ21102 English 8- Mrs.Duangduen |
พ21104 Basketball 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-Mr.Nikorn |
|
Thursday | ม.1/4, ม.1/5 ว21102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
-X- | ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ส20232 หน้าที่พลเมือง 2 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
|
Friday | อ21102 English 8- Mrs.Duangduen |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ส21104 ประวัติศาสตร์ 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
-X- | ม.1/4, ม.1/5 ว21102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว/Guidance |
Timetable generated with FET 5.28.4 on 2/5/16 1:23 PM |
ม.1/5 | |||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|
08.40 - 09.40 | 09.40 - 10.40 | 10.40 - 11.40 | 11.40 - 12.40 | 12.40 - 13.40 | 13.40 - 14.40 | 14.40 - 15.40 | |
Monday | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ส21104 ประวัติศาสตร์ 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
-X- | ศ21102 ศิลปะ 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
ม.1/4, ม.1/5 จ20202 Chinese for Communication 2 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ |
|
Tuesday | อ21102 English 8- Mrs.Duangduen Computer Room 3 |
ง21102 Information Technology 7- Mr.Worawit Computer Room 1 |
-X- | ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
พ21104 Basketball 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-Mr.Nikorn |
ส20232 หน้าที่พลเมือง 2 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
|
Wednesday | อ21102 English 8- Mrs.Duangduen |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
พ21102 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-Mr.Chakkrit Computer Room 4 |
-X- | ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) 7-Mr.Pichit Computer Room 2 |
Thursday | ม.1/4, ม.1/5 ว21102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ |
อ21102 English 8- Mrs.Duangduen |
-X- | ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
|
Friday | ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
-X- | ม.1/4, ม.1/5 ว21102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว/Guidance |
Timetable generated with FET 5.28.4 on 2/5/16 1:23 PM |
ม.2/1 | |||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|
08.40 - 09.40 | 09.40 - 10.40 | 10.40 - 11.40 | 11.40 - 12.40 | 12.40 - 13.40 | 13.40 - 14.40 | 14.40 - 15.40 | |
Monday | อ22102 English 8- Mrs.Prathumporn |
ว22102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา |
-X- | ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ศ22102 ศิลปะ 6- ครูธนา วิไลวงษ์ |
||
Tuesday | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ง20242 การเขียนแบบเบื้องต้น 7-Mr.Payap |
ส22102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
-X- | ส20234 หน้าที่พลเมือง 4 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน Computer Room 3 |
พ22102 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Room 4 |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
Wednesday | อ22102 English 8- Mrs.Prathumporn |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว Computer Room 5 |
พ22104 Athletics 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
-X- | ว22102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา Computer Room 5 |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ส22102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
Thursday | ส22104 ประวัติศาสตร์ 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
จ20204 Chinese for Communication 4 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
-X- | อ22102 English 8- Mrs.Prathumporn Computer Room 3 |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
Friday | ง22102 Information Technology 7-Mr.Pichit Computer Room 2 |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
-X- | ส22102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว/Guidance |
|
Timetable generated with FET 5.28.4 on 2/5/16 1:23 PM |
ม.2/2 | |||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|
08.40 - 09.40 | 09.40 - 10.40 | 10.40 - 11.40 | 11.40 - 12.40 | 12.40 - 13.40 | 13.40 - 14.40 | 14.40 - 15.40 | |
Monday | ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
พ22102 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Room 4 |
อ22102 English 8- Mrs.Prathumporn |
-X- | ท22102 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
พ22104 Athletics 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
Tuesday | ว22102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา |
อ22102 English 8- Mrs.Prathumporn |
-X- | ศ22102 ศิลปะ 6- ครูธนา วิไลวงษ์ |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
||
Wednesday | ท22102 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
-X- | ง22102 Information Technology 7-Mr.Pichit Computer Room 2 |
ส22104 ประวัติศาสตร์ 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
|
Thursday | ง20242 การเขียนแบบเบื้องต้น 7-Mr.Payap |
ส20234 หน้าที่พลเมือง 4 7-Mr.Thanagit Computer Room 3 |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
-X- | ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว Computer Room 5 |
อ22102 English 8- Mrs.Prathumporn Computer Room 3 |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
Friday | ว22102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา Computer Room 5 |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ม.2/2, ม.2/3 จ20204 Chinese for Communication 4 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ |
-X- | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว/Guidance |
Timetable generated with FET 5.28.4 on 2/5/16 1:23 PM |
ม.2/3 | |||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|
08.40 - 09.40 | 09.40 - 10.40 | 10.40 - 11.40 | 11.40 - 12.40 | 12.40 - 13.40 | 13.40 - 14.40 | 14.40 - 15.40 | |
Monday | ท22102 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2- ครูพูนชัย วารินทร์ Computer Room 5 |
ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
-X- | ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ง22102 Information Technology 7-Mr.Pichit Computer Room 2 |
|
Tuesday | อ22102 English 8- Mrs.Prathumporn |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2- ครูพูนชัย วารินทร์ |
ส20234 หน้าที่พลเมือง 4 7-Mr.Thanagit Computer Room 3 |
-X- | ว22102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา Computer Room 5 |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
พ22104 Athletics 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
Wednesday | ศ22102 ศิลปะ 6- ครูธนา วิไลวงษ์ |
อ22102 English 8- Mrs.Prathumporn |
-X- | ท22102 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ง20242 การเขียนแบบเบื้องต้น 7-Mr.Payap |
|
Thursday | ค22102 คณิตศาสตร์ 2- ครูพูนชัย วารินทร์ |
พ22102 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Room 4 |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
-X- | ว22102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
|
Friday | อ22102 English 8- Mrs.Prathumporn Computer Room 3 |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ม.2/2, ม.2/3 จ20204 Chinese for Communication 4 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ |
-X- | ส22104 ประวัติศาสตร์ 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว/Guidance |
Timetable generated with FET 5.28.4 on 2/5/16 1:23 PM |
ม.2/4 | |||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|
08.40 - 09.40 | 09.40 - 10.40 | 10.40 - 11.40 | 11.40 - 12.40 | 12.40 - 13.40 | 13.40 - 14.40 | 14.40 - 15.40 | |
Monday | ง22102 Information Technology 7-Mr.Pichit Computer Room 2 |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
-X- | ค22102 คณิตศาสตร์ 2- ครูพูนชัย วารินทร์ |
ส22104 ประวัติศาสตร์ 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ง20242 การเขียนแบบเบื้องต้น 7-Mr.Payap |
|
Tuesday | พ22102 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-Mr.Chakkrit Computer Room 4 |
ส20234 หน้าที่พลเมือง 4 7-Mr.Thanagit Computer Room 3 |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2- ครูพูนชัย วารินทร์ Computer Room 5 |
-X- | ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
จ20204 Chinese for Communication 4 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
Wednesday | ว22102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
-X- | อ22102 English 8- Miss Supattra |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2- ครูพูนชัย วารินทร์ |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
|
Thursday | อ22102 English 8- Miss Supattra Computer Room 3 |
ศ22102 ศิลปะ 6- ครูธนา วิไลวงษ์ |
-X- | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
|
Friday | อ22102 English 8- Miss Supattra |
ว22102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา Computer Room 5 |
พ22104 Athletics 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
-X- | ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว/Guidance |
Timetable generated with FET 5.28.4 on 2/5/16 1:23 PM |
ม.2/5 | |||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|
08.40 - 09.40 | 09.40 - 10.40 | 10.40 - 11.40 | 11.40 - 12.40 | 12.40 - 13.40 | 13.40 - 14.40 | 14.40 - 15.40 | |
Monday | ศ22102 ศิลปะ 6- ครูธนา วิไลวงษ์ |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
-X- | ว22102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา Computer Room 5 |
อ22102 English 8- Miss Supattra |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
|
Tuesday | ค22102 คณิตศาสตร์ 2- ครูพูนชัย วารินทร์ Computer Room 5 |
ส22104 ประวัติศาสตร์ 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
-X- | ว22102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
ส20234 หน้าที่พลเมือง 4 7-Mr.Thanagit Computer Room 3 |
|
Wednesday | ค22102 คณิตศาสตร์ 2- ครูพูนชัย วารินทร์ |
ง20242 การเขียนแบบเบื้องต้น 7-Mr.Payap |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
-X- | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
อ22102 English 8- Miss Supattra Computer Room 3 |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
Thursday | จ20204 Chinese for Communication 4 8- Mrs.Duangduen |
อ22102 English 8- Miss Supattra |
ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
-X- | ง22102 Information Technology 7-Mr.Pichit Computer Room 2 |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
|
Friday | พ22102 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-Mr.Chakkrit Computer Room 4 |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2- ครูพูนชัย วารินทร์ |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
-X- | พ22104 Athletics 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว/Guidance |
Timetable generated with FET 5.28.4 on 2/5/16 1:23 PM |
ม.3/1 | |||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|
08.40 - 09.40 | 09.40 - 10.40 | 10.40 - 11.40 | 11.40 - 12.40 | 12.40 - 13.40 | 13.40 - 14.40 | 14.40 - 15.40 | |
Monday | อ23102 English 8- Mrs.Patthicha |
ส23102 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน Computer Room 5 |
-X- | พ23104 Sepak Takraw 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ง23102 การงานอาชีพ 7-Mr.Wiset |
|
Tuesday | ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน |
-X- | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ศ23102 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
||
Wednesday | อ23102 English 8- Mrs.Patthicha Computer Room 3 |
ท23102 ภาษาไทย 9-Miss Siriporn, 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ส23102 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
-X- | ส20236 หน้าที่พลเมือง 6 4-ครูสุนทร ขันศรี |
ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ง20222 งานใบตอง 7-Mrs.Wanlaya อาคาร Western Saloon |
Thursday | ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ท23102 ภาษาไทย 9-Miss Siriporn, 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ส23102 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
-X- | พ23102 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-Mr.Nikorn Computer Room 4 |
ส23104 ประวัติศาสตร์ 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม Computer Room 5 |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
Friday | ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ท23102 ภาษาไทย 9-Miss Siriporn, 1-ครูมาลา วารินทร์ |
อ23102 English 8- Mrs.Patthicha |
-X- | จ20206 Chinese for Communication 6 8- Mrs.Prathumporn |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว/Guidance |
Timetable generated with FET 5.28.4 on 2/5/16 1:23 PM |
ม.3/2 | |||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|
08.40 - 09.40 | 09.40 - 10.40 | 10.40 - 11.40 | 11.40 - 12.40 | 12.40 - 13.40 | 13.40 - 14.40 | 14.40 - 15.40 | |
Monday | ส23102 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
ท23102 ภาษาไทย 9-Miss Siriporn, 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
-X- | ศ23102 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
ง20222 งานใบตอง 7-Mrs.Wanlaya อาคาร Western Saloon |
|
Tuesday | ท23102 ภาษาไทย 9-Miss Siriporn, 1-ครูมาลา วารินทร์ |
อ23102 English 8- Mrs.Patthicha |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
-X- | พ23102 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-Mr.Nikorn Computer Room 4 |
ส23104 ประวัติศาสตร์ 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม Computer Room 5 |
ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2- ครูพูนชัย วารินทร์ |
Wednesday | ว23102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน |
อ23102 English 8- Mrs.Patthicha Computer Room 3 |
-X- | จ20206 Chinese for Communication 6 8- Mrs.Prathumporn |
พ23104 Sepak Takraw 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2- ครูพูนชัย วารินทร์ |
|
Thursday | ท23102 ภาษาไทย 9-Miss Siriporn, 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ส23102 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน Computer Room 5 |
-X- | ง23102 การงานอาชีพ 7-Mr.Wiset |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
|
Friday | ส23102 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
อ23102 English 8- Mrs.Patthicha |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
-X- | ส20236 หน้าที่พลเมือง 6 4-ครูสุนทร ขันศรี |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว/Guidance |
Timetable generated with FET 5.28.4 on 2/5/16 1:23 PM |
ม.3/3 | |||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|
08.40 - 09.40 | 09.40 - 10.40 | 10.40 - 11.40 | 11.40 - 12.40 | 12.40 - 13.40 | 13.40 - 14.40 | 14.40 - 15.40 | |
Monday | ว23102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน |
ท23102 ภาษาไทย 9-Miss Siriporn, 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
-X- | ส20236 หน้าที่พลเมือง 6 4-ครูสุนทร ขันศรี |
ม.3/3, ม.3/4 จ20206 Chinese for Communication 6 8- Mrs.Patthicha ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2- ครูพูนชัย วารินทร์ |
|
Tuesday | ส23102 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
อ23102 English 8- Mrs.Patthicha |
-X- | พ23104 Sepak Takraw 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2- ครูพูนชัย วารินทร์ |
ส23104 ประวัติศาสตร์ 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม Computer Room 5 |
Wednesday | ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ส23102 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
ท23102 ภาษาไทย 9-Miss Siriporn, 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
-X- | ง20222 งานใบตอง 7-Mrs.Wanlaya อาคาร Western Saloon |
ง23102 การงานอาชีพ 7-Mr.Wiset |
|
Thursday | อ23102 English 8- Mrs.Patthicha |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ท23102 ภาษาไทย 9-Miss Siriporn, 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
-X- | ศ23102 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
|
Friday | อ23102 English 8- Mrs.Patthicha |
ส23102 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน Computer Room 5 |
-X- | พ23102 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-Mr.Nikorn Computer Room 4 |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว/Guidance |
Timetable generated with FET 5.28.4 on 2/5/16 1:23 PM |
ม.3/4 | |||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|
08.40 - 09.40 | 09.40 - 10.40 | 10.40 - 11.40 | 11.40 - 12.40 | 12.40 - 13.40 | 13.40 - 14.40 | 14.40 - 15.40 | |
Monday | ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
อ23102 English 8- Mrs.Patthicha |
ส23102 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
-X- | พ23102 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-Mr.Nikorn Computer Room 4 |
ม.3/3, ม.3/4 จ20206 Chinese for Communication 6 8- Mrs.Patthicha ห้องวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ส23104 ประวัติศาสตร์ 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม Computer Room 5 |
Tuesday | อ23102 English 8- Mrs.Patthicha |
ท23102 ภาษาไทย 9-Miss Siriporn, 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ส23102 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
-X- | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2- ครูพูนชัย วารินทร์ |
ง23102 การงานอาชีพ 7-Mr.Wiset |
|
Wednesday | ท23102 ภาษาไทย 9-Miss Siriporn, 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน Computer Room 5 |
-X- | ศ23102 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
พ23104 Sepak Takraw 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
|
Thursday | ว23102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน |
อ23102 English 8- Mrs.Patthicha |
-X- | ง20222 งานใบตอง 7-Mrs.Wanlaya อาคาร Western Saloon |
ส20236 หน้าที่พลเมือง 6 4-ครูสุนทร ขันศรี |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
|
Friday | ท23102 ภาษาไทย 9-Miss Siriporn, 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ส23102 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
-X- | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2- ครูพูนชัย วารินทร์ |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว/Guidance |
Timetable generated with FET 5.28.4 on 2/5/16 1:23 PM |
ม.4/1 | |||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|
08.40 - 09.40 | 09.40 - 10.40 | 10.40 - 11.40 | 11.40 - 12.40 | 12.40 - 13.40 | 13.40 - 14.40 | 14.40 - 15.40 | |
Monday | ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ว30201 ฟิสิกส์ 1 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
-X- | อ31102 English 8- Miss Supattra Computer Room 3 |
ว30241 ชีววิทยา 1 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
ว30221 เคมี 1 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
|
Tuesday | ส31102 สังคมศึกษา 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ว30201 ฟิสิกส์ 1 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
-X- | อ31102 English 8- Miss Supattra |
อ30202 Supplemental English 2 8- Mrs.Prathumporn |
ท31102 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
Wednesday | I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) 7-Mr.Thanagit Computer Room 4 |
ว30241 ชีววิทยา 1 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
-X- | ท31102 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
ค31102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ศ31102 ดนตรีศึกษา 6- ครูธนา วิไลวงษ์ |
|
Thursday | ว30221 เคมี 1 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
ค31102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
-X- | ว31104 โลกดาราศาสตร์และอวกาศ 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
ม.ปลาย ROTCS /Buddhist Way |
||
Friday | ส31102 สังคมศึกษา 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Room 4 |
ง31102 ทักษะการดำรงชีวิต 7-Mr.Payap |
-X- | ว31104 โลกดาราศาสตร์และอวกาศ 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว/Guidance |
Timetable generated with FET 5.28.4 on 2/5/16 1:23 PM |
ม.4/2 | |||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|
08.40 - 09.40 | 09.40 - 10.40 | 10.40 - 11.40 | 11.40 - 12.40 | 12.40 - 13.40 | 13.40 - 14.40 | 14.40 - 15.40 | |
Monday | ส31102 สังคมศึกษา 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
จ30202 Chinese for Career 2 8- Miss Supattra |
-X- | ง30261 ช่างเดินสายไฟฟ้าในอาคาร 7-Mr.Payap |
ง30232 การออกแบบและเขียนแบบเครื่องหนัง 7-Mrs.Wanlaya อาคาร Western Saloon |
ท31102 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
|
Tuesday | ว31106 ดวงดาวและโลกของเรา 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Room 4 |
-X- | ท31102 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
อ31102 English 8- Miss Supattra Computer Room 3 |
ศ31102 ดนตรีศึกษา 6- ครูธนา วิไลวงษ์ |
|
Wednesday | ส31102 สังคมศึกษา 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) 7-Mr.Thanagit Computer Room 4 |
ค31102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
-X- | พ30202 Futsal 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ง30251 พิมพ์ดีดไทยด้วยคอมพิวเตอร์ 7-Mr.Thanagit Computer Room 4 |
|
Thursday | ง30232 การออกแบบและเขียนแบบเครื่องหนัง 7-Mrs.Wanlaya อาคาร Western Saloon |
-X- | ง31102 ทักษะการดำรงชีวิต 7-Mr.Payap |
อ31102 English 8- Miss Supattra |
ม.ปลาย ROTCS /Buddhist Way |
||
Friday | ง30261 ช่างเดินสายไฟฟ้าในอาคาร 7-Mr.Payap |
อ30202 Supplemental English 2 8- Mrs.Prathumporn |
-X- | ค31102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว/Guidance |
|
Timetable generated with FET 5.28.4 on 2/5/16 1:23 PM |
ม.5/1 | |||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|
08.40 - 09.40 | 09.40 - 10.40 | 10.40 - 11.40 | 11.40 - 12.40 | 12.40 - 13.40 | 13.40 - 14.40 | 14.40 - 15.40 | |
Monday | ท32102 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
ส32102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
พ30204 Handball 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
-X- | ค32102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
อ30204 Supplemental English 4 8- Mrs.Prathumporn |
อ32102 English 8- Mrs.Patthicha |
Tuesday | ค32102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ว30242 ชีววิทยา 2 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
-X- | ว30203 ฟิสิกส์ 3 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
อ32102 English 8- Mrs.Patthicha |
||
Wednesday | ว30223 เคมี 3 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
-X- | พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Room 4 |
ง30201 C Programming 7- Mr.Worawit Computer Room 1 |
||
Thursday | ส32104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ Computer Room 5 |
ส30233 หน้าที่พลเมือง 3 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
-X- | ท32102 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
ส32102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ม.ปลาย ROTCS /Buddhist Way |
Friday | ว30203 ฟิสิกส์ 3 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
ศ32102 นาฏศิลป์ศึกษา 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
-X- | ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว/Guidance |
|
Timetable generated with FET 5.28.4 on 2/5/16 1:23 PM |
ม.5/2 | |||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|
08.40 - 09.40 | 09.40 - 10.40 | 10.40 - 11.40 | 11.40 - 12.40 | 12.40 - 13.40 | 13.40 - 14.40 | 14.40 - 15.40 | |
Monday | อ30222 English Skill Development 8- Mrs.Duangduen |
อ30204 Supplemental English 4 8- Mrs.Prathumporn |
อ32102 English 8- Mrs.Patthicha |
-X- | ง30245 การปลูกผักปลอดสารพิษ 7-Mr.Wiset |
ส32104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ Computer Room 5 |
ศ32102 นาฏศิลป์ศึกษา 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
Tuesday | ท32102 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
ส30233 หน้าที่พลเมือง 3 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
พ30204 Handball 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
-X- | ค32102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ง30201 C Programming 7- Mr.Worawit Computer Room 1 |
|
Wednesday | ท32102 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
อ32102 English 8- Mrs.Patthicha |
อ30222 English Skill Development 8- Mrs.Duangduen |
-X- | ส32102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
จ30204 Chinese for Career 4 8- Mrs.Patthicha |
|
Thursday | ค32102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ว32102 การเคลื่อนที่และแรง 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
-X- | ส32102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Room 4 |
ม.ปลาย ROTCS /Buddhist Way |
|
Friday | ง30234 การผลิตเครื่องหนังเบ็ดเตล็ด 7-Mrs.Wanlaya อาคาร Western Saloon |
-X- | ง30234 การผลิตเครื่องหนังเบ็ดเตล็ด 7-Mrs.Wanlaya อาคาร Western Saloon |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว/Guidance |
||
Timetable generated with FET 5.28.4 on 2/5/16 1:23 PM |
ม.6/1 | |||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|
08.40 - 09.40 | 09.40 - 10.40 | 10.40 - 11.40 | 11.40 - 12.40 | 12.40 - 13.40 | 13.40 - 14.40 | 14.40 - 15.40 | |
Monday | ว30225 เคมี 5 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
พ30206 Football 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-Mr.Chakkrit |
-X- | ว30205 ฟิสิกส์ 5 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
ค33102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ศ33102 ทัศนศิลป์ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
Tuesday | ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
อ30206 Supplemental English 6 8- Mrs.Prathumporn |
ท33102 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
-X- | ง30224 การถนอมอาหาร 7-Mr.Wiset |
ส33102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ง33102 โครงงานอาชีพ 7-Mr.Payap |
Wednesday | ค33102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ส33102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
อ33102 English 8- Miss Supattra |
-X- | ว30245 ชีววิทยา 5 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
ท33102 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
|
Thursday | ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ส33104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน Computer Room 5 |
พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-Mr.Nikorn Computer Room 4 |
-X- | ว30205 ฟิสิกส์ 5 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
ม.ปลาย ROTCS /Buddhist Way |
|
Friday | ว30225 เคมี 5 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
ว30245 ชีววิทยา 5 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
-X- | อ33102 English 8- Miss Supattra Computer Room 3 |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว/Guidance |
|
Timetable generated with FET 5.28.4 on 2/5/16 1:23 PM |
ม.6/2 | |||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|
08.40 - 09.40 | 09.40 - 10.40 | 10.40 - 11.40 | 11.40 - 12.40 | 12.40 - 13.40 | 13.40 - 14.40 | 14.40 - 15.40 | |
Monday | ส33104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน Computer Room 5 |
ส33102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-Mr.Nikorn Computer Room 4 |
-X- | อ30206 Supplemental English 6 8- Mrs.Prathumporn |
ง30205 การออกแบบและพัฒนาเว็บไซต์ 7-Mr.Thanagit Computer Room 4 |
|
Tuesday | ง33102 โครงงานอาชีพ 7-Mr.Payap |
อ33102 English 8- Miss Supattra |
พ30206 Football 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-Mr.Chakkrit |
-X- | ง30236 การผลิตกระเป๋าหนัง 7-Mrs.Wanlaya อาคาร Western Saloon |
||
Wednesday | จ30206 Chinese for Career 6 8- Miss Supattra |
ส33102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
-X- | ง30224 การถนอมอาหาร 7-Mr.Wiset |
ง30236 การผลิตกระเป๋าหนัง 7-Mrs.Wanlaya อาคาร Western Saloon |
ศ33102 ทัศนศิลป์ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
|
Thursday | ว33102 พลังงาน 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
อ33102 English 8- Miss Supattra Computer Room 3 |
-X- | ค33102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ท33102 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
ม.ปลาย ROTCS /Buddhist Way |
|
Friday | ค33102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ง30242 การปลูกไม้ดอกประดับ 7-Mr.Thanagit |
-X- | ท33102 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว/Guidance |
|
Timetable generated with FET 5.28.4 on 2/5/16 1:23 PM |
ม.6/3 | |||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|
08.40 - 09.40 | 09.40 - 10.40 | 10.40 - 11.40 | 11.40 - 12.40 | 12.40 - 13.40 | 13.40 - 14.40 | 14.40 - 15.40 | |
Monday | อ33102 English 8- Miss Supattra Computer Room 3 |
ว30245 ชีววิทยา 5 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
ส33102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
-X- | ท33102 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ส33104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน Computer Room 3 |
Tuesday | อ33102 English 8- Miss Supattra |
ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ว30225 เคมี 5 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
-X- | ศ33102 ทัศนศิลป์ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
ค33102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-Mr.Nikorn Computer Room 4 |
Wednesday | ง33102 โครงงานอาชีพ 7-Mr.Payap |
ว30204 ฟิสิกส์ 4 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
-X- | พ30206 Football 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-Mr.Chakkrit |
ว30225 เคมี 5 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
||
Thursday | ท33102 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
อ30206 Supplemental English 6 8- Mrs.Prathumporn |
ว30204 ฟิสิกส์ 4 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
-X- | ส33102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ค33102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ม.ปลาย ROTCS /Buddhist Way |
Friday | ว30245 ชีววิทยา 5 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
-X- | ง30224 การถนอมอาหาร 7-Mr.Wiset |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว/Guidance |
|
Timetable generated with FET 5.28.4 on 2/5/16 1:23 PM |