Institution name: | Timetable of Charoensin Suksa "Phokham's Memorial" School for Semester 2/2015 Ver.1 (Begin: November 2nd, 2015) |
---|
Comments: | Default comments |
---|
Table of contents
Monday | |||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|
08.40 - 09.40 | 09.40 - 10.40 | 10.40 - 11.40 | 11.40 - 12.40 | 12.40 - 13.40 | 13.40 - 14.40 | 14.40 - 15.40 | |
1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 9-ครูศิริพร ไพเขียว, 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ ม.3/3 ท23102 ภาษาไทย |
ม.1/1 ท21102 ภาษาไทย |
--- | -X- | --- | ม.1/2 ท21102 ภาษาไทย |
ม.1/5 ท21102 ภาษาไทย |
1-ครูมาลา วารินทร์ | ม.2/5 ท22102 ภาษาไทย |
--- | 9-ครูศิริพร ไพเขียว, 1-ครูมาลา วารินทร์ ม.3/1 ท23102 ภาษาไทย |
-X- | ม.2/3 ท22102 ภาษาไทย |
ม.2/2 ท22102 ภาษาไทย |
ม.2/4 ท22102 ภาษาไทย |
1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | --- | ม.5/2 ท32102 ภาษาไทย |
ม.6/1 ท33102 ภาษาไทย |
-X- | --- | --- | ม.4/1 ท31102 ภาษาไทย |
2- ครูพูนชัย วารินทร์ | --- | --- | ม.2/3 ค22102 คณิตศาสตร์ |
-X- | ม.3/2 ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม |
--- | ม.3/3 ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม |
2-ครูจงกล ศรีสำราญ | ม.2/1 ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม |
--- | --- | -X- | ม.1/2 ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม |
ม.2/3 ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม |
--- |
2-ครูดรุณี ภูพันนา | --- | --- | ม.1/1 ค21102 คณิตศาสตร์ |
-X- | ม.1/4 ค21102 คณิตศาสตร์ |
--- | --- |
2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | ม.5/1 ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 |
ม.2/2 ค22102 คณิตศาสตร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
--- | -X- | ม.6/3 ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 |
--- | --- |
2-ครูวรางคณา มณีนพ | ม.6/1 ค33102 คณิตศาสตร์ |
--- | ม.6/2 ค33102 คณิตศาสตร์ |
-X- | ม.5/2 ค32102 คณิตศาสตร์ |
--- | --- |
2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | ม.3/2 ค23102 คณิตศาสตร์ |
ม.3/3 ค23102 คณิตศาสตร์ |
ม.3/4 ค23102 คณิตศาสตร์ |
-X- | ม.2/4 ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม |
--- | ม.2/5 ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม |
3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | --- | ม.5/1 ว30203 ฟิสิกส์ 3 |
-X- | ม.4/1 ว30201 ฟิสิกส์ 1 |
--- | --- | |
3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | ม.4/2 ว31106 ดวงดาวและโลกของเรา |
--- | -X- | --- | ม.6/3 ว30225 เคมี 5 |
--- | |
3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | ม.6/3 ว30245 ชีววิทยา 5 |
ม.4/1 ว30241 ชีววิทยา 1 |
-X- | --- | --- | --- | |
3-ครูปัญจารา ซาหิน | ม.3/4 ว23102 วิทยาศาสตร์ |
--- | -X- | --- | --- | --- | |
3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | ม.1/5 ว21102 วิทยาศาสตร์ |
ม.1/4 ว21102 วิทยาศาสตร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
-X- | ม.1/1 ว21102 วิทยาศาสตร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
--- | --- | |
3-ครูสมฤดี แสนเภา | ม.2/4 ว22102 วิทยาศาสตร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ม.2/1 ว22102 วิทยาศาสตร์ |
-X- | --- | --- | --- | |
4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | ม.2/3 ส22104 ประวัติศาสตร์ |
ม.2/4 ส22104 ประวัติศาสตร์ |
--- | -X- | --- | ม.4/1 ส31102 สังคมศึกษา |
ม.4/2 ส31102 สังคมศึกษา |
4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | --- | ม.2/5 ส22102 สังคมศึกษา |
--- | -X- | --- | ม.2/4 ส22102 สังคมศึกษา |
ม.2/2 ส22102 สังคมศึกษา |
4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | --- | --- | --- | -X- | ม.3/3 ส20236 หน้าที่พลเมือง 6 |
ม.3/3 ส23104 ประวัติศาสตร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ม.5/1 ส32104 ประวัติศาสตร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | --- | ม.6/1 ส33102 สังคมศึกษา |
ม.6/3 ส33102 สังคมศึกษา |
-X- | ม.2/1 ส22102 สังคมศึกษา |
--- | ม.1/1 ส20232 หน้าที่พลเมือง 2 |
4-ครูสุนทร ขันศรี | --- | ม.3/1 ส23102 สังคมศึกษา |
ม.3/2 ส23102 สังคมศึกษา |
-X- | --- | --- | --- |
4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | ม.1/2 ส21102 สังคมศึกษา |
--- | --- | -X- | ม.1/5 ส21102 สังคมศึกษา |
ม.1/3 ส21102 สังคมศึกษา |
--- |
5- รองฯชาตรี ยาศิริ | --- | --- | --- | -X- | ม.6/2 พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย ม.1/5 พ21104 บาสเกตบอล |
5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย ม.1/3 พ21104 บาสเกตบอล |
5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | ม.1/4 พ21102 สุขศึกษา ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ม.1/2 พ21102 สุขศึกษา ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ม.1/5 พ21102 สุขศึกษา ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
-X- | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย ม.6/1 พ30206 ฟุตบอล |
--- | --- |
5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | --- | --- | ม.2/4 พ22104 กรีฑา |
-X- | ม.2/2 พ22104 กรีฑา |
ม.5/1 พ30204 แฮนด์บอล |
ม.3/2 พ23104 ตะกร้อ |
6- รองฯกรกช จันตะเสน | --- | --- | --- | -X- | ม.3/4 ศ23102 ศิลปะ |
ม.6/3 ศ33102 ทัศนศิลป์ |
|
6- ครูธนา วิไลวงษ์ | --- | --- | ม.4/2 ศ31102 ดนตรีศึกษา |
-X- | --- | ม.2/1 ศ22102 ศิลปะ |
|
6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | ม.6/2 ว33102 พลังงาน |
--- | -X- | --- | ม.1/4 ศ21102 ศิลปะ |
||
7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | --- | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9- ครูยุทธนา พลศรีดา ม.1/3 ง21102 เทคโนโลยีสารสนเทศ ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
-X- | --- | ม.5/2 ง30201 การเขียนโปรแกรมภาษาซี ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
||
7-ครูธนกฤต สันทา | ม.2/2 ส20234 หน้าที่พลเมือง 4 ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
--- | --- | -X- | --- | ม.6/2 ง30205 การออกแบบและพัฒนาเว็บไซต์ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
|
7-ครูพายัพ ซาหิน | --- | --- | --- | -X- | --- | ม.6/1 ง33102 โครงงานอาชีพ |
ม.2/3 ง20242 การเขียนแบบเบื้องต้น |
7-ครูพิชิต สุจริต | ม.1/3 I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
--- | --- | -X- | ม.2/5 ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
--- | |
7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | --- | --- | --- | -X- | --- | ม.3/2 ง20222 งานใบตอง ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ม.3/1 ง20222 งานใบตอง ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | --- | --- | --- | -X- | ม.3/1 ง23102 การงานอาชีพ |
ม.6/1 ง30224 การถนอมอาหาร |
|
8- Miss Supattra | ม.4/1 อ31102 English |
ม.6/3 อ33102 English |
ม.2/5 อ22102 English ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
-X- | --- | --- | --- |
8- Mr.Thanongsak | ม.1/1 จ20202 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 2 |
ม.1/4 จ20202 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 2 |
ม.1/2 จ20202 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 2 |
-X- | ม.4/2 จ30202 ภาษาจีนเพื่ออาชีพ 2 |
ม.3/4 จ20206 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 6 |
|
8- Mrs.Duangduen | --- | --- | ม.5/2 อ30222 English Skill Development |
-X- | ม.1/3 อ21102 English ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ม.1/1 อ21102 English ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ม.1/2 อ21102 English ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
8- Mrs.Patthicha | ม.3/1 อ23102 English |
ม.3/2 อ23102 English |
ม.3/3 อ23102 English |
-X- | ม.5/1 อ32102 English |
--- | --- |
8- Mrs.Prathumporn | ม.5/2 อ30204 Supplemental English 4 |
ม.2/3 อ22102 English ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ม.2/2 อ22102 English |
-X- | --- | --- | --- |
9- ครูยุทธนา พลศรีดา | --- | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9- ครูยุทธนา พลศรีดา ม.1/3 ง21102 เทคโนโลยีสารสนเทศ ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
-X- | --- | --- | --- | |
9-ครูนิกร นำสุย | --- | --- | --- | -X- | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย ม.6/1 พ30206 ฟุตบอล |
5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย ม.1/5 พ21104 บาสเกตบอล |
5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย ม.1/3 พ21104 บาสเกตบอล |
9-ครูศิริพร ไพเขียว | 9-ครูศิริพร ไพเขียว, 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ ม.3/3 ท23102 ภาษาไทย |
--- | 9-ครูศิริพร ไพเขียว, 1-ครูมาลา วารินทร์ ม.3/1 ท23102 ภาษาไทย |
-X- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.28.0 on 10/9/15 9:37 AM |
Tuesday | |||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|
08.40 - 09.40 | 09.40 - 10.40 | 10.40 - 11.40 | 11.40 - 12.40 | 12.40 - 13.40 | 13.40 - 14.40 | 14.40 - 15.40 | |
1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | ม.1/2 ท21102 ภาษาไทย |
--- | 9-ครูศิริพร ไพเขียว, 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ ม.3/4 ท23102 ภาษาไทย |
-X- | ม.1/4 ท21102 ภาษาไทย |
ม.1/5 ท21102 ภาษาไทย |
ม.1/3 ท21102 ภาษาไทย |
1-ครูมาลา วารินทร์ | ม.2/2 ท22102 ภาษาไทย |
9-ครูศิริพร ไพเขียว, 1-ครูมาลา วารินทร์ ม.3/2 ท23102 ภาษาไทย |
--- | -X- | ม.2/3 ท22102 ภาษาไทย |
ม.2/1 ท22102 ภาษาไทย |
--- |
1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | ม.5/1 ท32102 ภาษาไทย |
--- | ม.6/1 ท33102 ภาษาไทย |
-X- | --- | ม.4/1 ท31102 ภาษาไทย |
ม.4/2 ท31102 ภาษาไทย |
2- ครูพูนชัย วารินทร์ | ม.2/5 ค22102 คณิตศาสตร์ |
--- | --- | -X- | ม.3/4 ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม |
ม.2/4 ค22102 คณิตศาสตร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
--- |
2-ครูจงกล ศรีสำราญ | ม.2/1 ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม |
--- | --- | -X- | --- | ม.1/1 ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม |
--- |
2-ครูดรุณี ภูพันนา | ม.1/3 ค21102 คณิตศาสตร์ |
ม.1/2 ค21102 คณิตศาสตร์ |
--- | -X- | ม.1/1 ค21102 คณิตศาสตร์ |
ม.1/4 ค21102 คณิตศาสตร์ |
--- |
2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | ม.6/1 ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 |
ม.2/1 ค22102 คณิตศาสตร์ |
--- | -X- | ม.2/2 ค22102 คณิตศาสตร์ |
ม.3/1 ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม |
--- |
2-ครูวรางคณา มณีนพ | ม.4/1 ค31102 คณิตศาสตร์ |
ม.6/3 ค33102 คณิตศาสตร์ |
--- | -X- | ม.5/1 ค32102 คณิตศาสตร์ |
--- | --- |
2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | ม.3/3 ค23102 คณิตศาสตร์ |
ม.3/4 ค23102 คณิตศาสตร์ |
--- | -X- | --- | --- | --- |
3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | --- | ม.5/1 ว30203 ฟิสิกส์ 3 |
-X- | ม.6/1 ว30205 ฟิสิกส์ 5 |
--- | ||
3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | --- | ม.2/5 ว22102 วิทยาศาสตร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
--- | -X- | ม.6/3 ว30225 เคมี 5 |
ม.4/1 ว30221 เคมี 1 |
|
3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | --- | ม.4/1 ว31104 โลกดาราศาสตร์และอวกาศ |
-X- | ม.4/1 ว30241 ชีววิทยา 1 |
--- | --- | |
3-ครูปัญจารา ซาหิน | ม.3/1 ว23102 วิทยาศาสตร์ |
ม.3/2 ว23102 วิทยาศาสตร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
-X- | --- | --- | --- | |
3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | ม.1/1 ว21102 วิทยาศาสตร์ |
--- | -X- | ม.1/3 ว21102 วิทยาศาสตร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
--- | --- | |
3-ครูสมฤดี แสนเภา | ม.2/3 ว22102 วิทยาศาสตร์ |
--- | -X- | --- | --- | --- | |
4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | --- | --- | ม.2/1 ส22104 ประวัติศาสตร์ |
-X- | ม.4/2 ส31102 สังคมศึกษา |
--- | ม.1/4 ส21104 ประวัติศาสตร์ |
4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | --- | --- | ม.2/5 ส22102 สังคมศึกษา |
-X- | --- | ม.2/3 ส22102 สังคมศึกษา |
ม.2/2 ส22102 สังคมศึกษา |
4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | ม.6/2 ส33104 ประวัติศาสตร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
--- | --- | -X- | ม.5/2 ส32102 สังคมศึกษา |
ม.3/4 ส20236 หน้าที่พลเมือง 6 |
ม.3/4 ส23104 ประวัติศาสตร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | --- | ม.6/1 ส33102 สังคมศึกษา |
ม.6/2 ส33102 สังคมศึกษา |
-X- | ม.1/5 ส20232 หน้าที่พลเมือง 2 |
ม.1/3 ส20232 หน้าที่พลเมือง 2 |
ม.1/2 ส20232 หน้าที่พลเมือง 2 |
4-ครูสุนทร ขันศรี | ม.3/4 ส23102 สังคมศึกษา |
--- | ม.3/3 ส23102 สังคมศึกษา |
-X- | --- | --- | --- |
4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | ม.1/4 ส21102 สังคมศึกษา |
--- | ม.1/3 ส21102 สังคมศึกษา |
-X- | --- | --- | --- |
5- รองฯชาตรี ยาศิริ | ม.4/2 พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
--- | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย ม.1/4 พ21104 บาสเกตบอล |
-X- | --- | ม.5/2 พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ม.6/1 พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | --- | ม.1/3 พ21102 สุขศึกษา ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ม.1/1 พ21102 สุขศึกษา ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
-X- | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย ม.3/1 พ23102 สุขศึกษา ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
--- | --- |
5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | --- | --- | ม.5/2 พ30204 แฮนด์บอล |
-X- | ม.3/3 พ23104 ตะกร้อ |
ม.4/2 พ30202 ฟุตซอล |
ม.2/3 พ22104 กรีฑา |
6- รองฯกรกช จันตะเสน | --- | --- | --- | -X- | --- | ม.3/2 ศ23102 ศิลปะ |
|
6- ครูธนา วิไลวงษ์ | --- | ม.2/2 ศ22102 ศิลปะ |
-X- | --- | ม.2/5 ศ22102 ศิลปะ |
||
6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | --- | ม.1/5 ศ21102 ศิลปะ |
-X- | --- | ม.5/1 ศ32102 นาฏศิลป์ศึกษา |
ม.5/2 ศ32102 นาฏศิลป์ศึกษา |
|
7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | --- | --- | --- | -X- | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9- ครูยุทธนา พลศรีดา ม.1/2 ง21102 เทคโนโลยีสารสนเทศ ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
ม.6/3 ง30224 การถนอมอาหาร |
|
7-ครูธนกฤต สันทา | --- | --- | --- | -X- | ม.2/5 ส20234 หน้าที่พลเมือง 4 ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
--- | ม.2/4 ส20234 หน้าที่พลเมือง 4 ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
7-ครูพายัพ ซาหิน | ม.2/4 ง20242 การเขียนแบบเบื้องต้น |
ม.4/2 ง30261 ช่างเดินสายไฟฟ้าในอาคาร |
-X- | --- | --- | ม.2/1 ง20242 การเขียนแบบเบื้องต้น |
|
7-ครูพิชิต สุจริต | --- | ม.2/4 ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
-X- | --- | --- | ม.1/5 I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
|
7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | --- | --- | --- | -X- | ม.6/2 ง30236 การผลิตกระเป๋าหนัง ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
||
7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | --- | --- | --- | -X- | --- | ม.3/3 ง23102 การงานอาชีพ |
|
8- Miss Supattra | --- | ม.6/2 อ33102 English ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ม.6/3 อ33102 English ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
-X- | ม.2/4 อ22102 English |
--- | --- |
8- Mr.Thanongsak | ม.5/2 จ30204 ภาษาจีนเพื่ออาชีพ 4 |
--- | -X- | ม.3/2 จ20206 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 6 |
--- | ม.3/1 จ20206 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 6 |
|
8- Mrs.Duangduen | ม.1/5 อ21102 English |
ม.1/4 อ21102 English |
ม.1/2 อ21102 English |
-X- | --- | --- | ม.1/1 อ21102 English |
8- Mrs.Patthicha | ม.3/2 อ23102 English ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ม.3/3 อ23102 English |
ม.3/1 อ23102 English |
-X- | --- | --- | --- |
8- Mrs.Prathumporn | ม.6/3 อ30206 Supplemental English 6 |
--- | ม.2/3 อ22102 English |
-X- | ม.2/1 อ22102 English |
ม.2/2 อ22102 English ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ม.5/1 อ30204 Supplemental English 4 |
9- ครูยุทธนา พลศรีดา | --- | --- | --- | -X- | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9- ครูยุทธนา พลศรีดา ม.1/2 ง21102 เทคโนโลยีสารสนเทศ ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
--- | |
9-ครูนิกร นำสุย | --- | --- | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย ม.1/4 พ21104 บาสเกตบอล |
-X- | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย ม.3/1 พ23102 สุขศึกษา ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
--- | --- |
9-ครูศิริพร ไพเขียว | --- | 9-ครูศิริพร ไพเขียว, 1-ครูมาลา วารินทร์ ม.3/2 ท23102 ภาษาไทย |
9-ครูศิริพร ไพเขียว, 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ ม.3/4 ท23102 ภาษาไทย |
-X- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.28.0 on 10/9/15 9:37 AM |
Wednesday | |||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|
08.40 - 09.40 | 09.40 - 10.40 | 10.40 - 11.40 | 11.40 - 12.40 | 12.40 - 13.40 | 13.40 - 14.40 | 14.40 - 15.40 | |
1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | ม.1/2 ท21102 ภาษาไทย |
9-ครูศิริพร ไพเขียว, 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ ม.3/4 ท23102 ภาษาไทย |
9-ครูศิริพร ไพเขียว, 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ ม.3/3 ท23102 ภาษาไทย |
-X- | ม.1/3 ท21102 ภาษาไทย |
ม.1/4 ท21102 ภาษาไทย |
ม.1/1 ท21102 ภาษาไทย |
1-ครูมาลา วารินทร์ | 9-ครูศิริพร ไพเขียว, 1-ครูมาลา วารินทร์ ม.3/1 ท23102 ภาษาไทย |
ม.2/4 ท22102 ภาษาไทย |
--- | -X- | ม.2/1 ท22102 ภาษาไทย |
ม.2/5 ท22102 ภาษาไทย |
ม.2/3 ท22102 ภาษาไทย |
1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | ม.5/1 ท32102 ภาษาไทย |
ม.6/3 ท33102 ภาษาไทย |
ม.6/2 ท33102 ภาษาไทย |
-X- | --- | --- | ม.5/2 ท32102 ภาษาไทย |
2- ครูพูนชัย วารินทร์ | --- | --- | --- | -X- | ม.3/4 ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม |
ม.3/2 ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม |
ม.3/3 ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม |
2-ครูจงกล ศรีสำราญ | ม.1/5 ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม |
ม.2/2 ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม |
--- | -X- | --- | ม.2/3 ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม |
--- |
2-ครูดรุณี ภูพันนา | --- | ม.1/5 ค21102 คณิตศาสตร์ |
--- | -X- | ม.1/2 ค21102 คณิตศาสตร์ |
--- | --- |
2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | ม.6/3 ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 |
--- | ม.5/1 ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 |
-X- | ม.6/1 ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 |
--- | --- |
2-ครูวรางคณา มณีนพ | ม.4/1 ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 |
ม.6/2 ค33102 คณิตศาสตร์ |
--- | -X- | ม.4/1 ค31102 คณิตศาสตร์ |
--- | --- |
2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | --- | ม.3/3 ค23102 คณิตศาสตร์ |
ม.3/1 ค23102 คณิตศาสตร์ |
-X- | ม.2/5 ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม |
--- | ม.2/4 ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม |
3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | --- | ม.4/1 ว30201 ฟิสิกส์ 1 |
-X- | ม.6/3 ว30204 ฟิสิกส์ 4 |
--- | --- | |
3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | ม.2/5 ว22102 วิทยาศาสตร์ |
--- | -X- | --- | ม.6/1 ว30225 เคมี 5 |
||
3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | ม.5/2 ว32102 การเคลื่อนที่และแรง |
ม.6/1 ว30245 ชีววิทยา 5 |
-X- | --- | --- | --- | |
3-ครูปัญจารา ซาหิน | ม.3/2 ว23102 วิทยาศาสตร์ |
--- | -X- | --- | --- | --- | |
3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | --- | ม.1/4 ว21102 วิทยาศาสตร์ |
-X- | ม.1/5 ว21102 วิทยาศาสตร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
--- | --- | |
3-ครูสมฤดี แสนเภา | ม.2/3 ว22102 วิทยาศาสตร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ม.2/1 ว22102 วิทยาศาสตร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ม.2/2 ว22102 วิทยาศาสตร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
-X- | --- | --- | --- |
4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | --- | ม.1/2 ส21104 ประวัติศาสตร์ |
ม.1/3 ส21104 ประวัติศาสตร์ |
-X- | --- | --- | ม.4/1 ส31102 สังคมศึกษา |
4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | --- | ม.5/1 ส30233 หน้าที่พลเมือง 3 |
--- | -X- | ม.2/3 ส22102 สังคมศึกษา |
ม.5/2 ส30233 หน้าที่พลเมือง 3 |
ม.2/2 ส22102 สังคมศึกษา |
4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | --- | --- | --- | -X- | ม.5/1 ส32102 สังคมศึกษา |
ม.3/1 ส23104 ประวัติศาสตร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ม.3/2 ส23104 ประวัติศาสตร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | ม.2/1 ส22102 สังคมศึกษา |
--- | ม.6/3 ส33102 สังคมศึกษา |
-X- | ม.1/4 ส20232 หน้าที่พลเมือง 2 |
--- | ม.2/1 ส20234 หน้าที่พลเมือง 4 ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
4-ครูสุนทร ขันศรี | ม.3/4 ส23102 สังคมศึกษา |
ม.3/1 ส23102 สังคมศึกษา |
ม.3/2 ส23102 สังคมศึกษา |
-X- | ม.3/1 ส20236 หน้าที่พลเมือง 6 |
--- | --- |
4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | ม.1/4 ส21102 สังคมศึกษา |
ม.1/3 ส21102 สังคมศึกษา |
ม.1/5 ส21102 สังคมศึกษา |
-X- | ม.1/1 ส21102 สังคมศึกษา |
ม.1/2 ส21102 สังคมศึกษา |
--- |
5- รองฯชาตรี ยาศิริ | --- | --- | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย ม.1/2 พ21104 บาสเกตบอล |
-X- | --- | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย ม.1/1 พ21104 บาสเกตบอล |
ม.6/3 พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | ม.2/4 พ22102 สุขศึกษา ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
--- | --- | -X- | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย ม.3/2 พ23102 สุขศึกษา ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
--- | --- |
5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | --- | --- | ม.2/5 พ22104 กรีฑา |
-X- | --- | ม.2/1 พ22104 กรีฑา |
ม.3/1 พ23104 ตะกร้อ |
6- รองฯกรกช จันตะเสน | --- | --- | --- | -X- | ม.3/3 ศ23102 ศิลปะ |
ม.6/2 ศ33102 ทัศนศิลป์ |
|
6- ครูธนา วิไลวงษ์ | --- | --- | --- | -X- | ม.2/4 ศ22102 ศิลปะ |
--- | |
6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | --- | --- | --- | -X- | --- | ม.1/3 ศ21102 ศิลปะ |
|
7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | --- | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9- ครูยุทธนา พลศรีดา ม.1/1 ง21102 เทคโนโลยีสารสนเทศ ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
-X- | --- | ม.5/1 ง30201 การเขียนโปรแกรมภาษาซี ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
||
7-ครูธนกฤต สันทา | --- | ม.4/2 ง30251 พิมพ์ดีดไทยด้วยคอมพิวเตอร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
-X- | --- | ม.4/1 I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
--- | |
7-ครูพายัพ ซาหิน | ม.6/2 ง33102 โครงงานอาชีพ |
--- | --- | -X- | --- | ม.6/3 ง33102 โครงงานอาชีพ |
ม.2/5 ง20242 การเขียนแบบเบื้องต้น |
7-ครูพิชิต สุจริต | ม.1/1 I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ม.2/3 ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
-X- | ม.2/2 ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ม.1/2 I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
||
7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | --- | --- | --- | -X- | ม.4/2 ง30232 การออกแบบและเขียนแบบเครื่องหนัง ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
||
7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | --- | --- | ม.5/2 ง30245 การปลูกผักปลอดสารพิษ |
-X- | --- | ม.3/4 ง23102 การงานอาชีพ |
|
8- Miss Supattra | ม.4/2 อ31102 English |
ม.6/1 อ33102 English ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ม.2/4 อ22102 English ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
-X- | --- | --- | --- |
8- Mr.Thanongsak | ม.2/2 จ20204 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 4 |
--- | --- | -X- | ม.6/2 จ30206 ภาษาจีนเพื่ออาชีพ 6 |
ม.1/5 จ20202 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 2 |
|
8- Mrs.Duangduen | ม.1/3 อ21102 English |
--- | --- | -X- | --- | ม.1/5 อ21102 English ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ม.1/4 อ21102 English |
8- Mrs.Patthicha | ม.3/3 อ23102 English ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
--- | ม.3/4 อ23102 English |
-X- | ม.5/2 อ32102 English ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
--- | --- |
8- Mrs.Prathumporn | ม.6/1 อ30206 Supplemental English 6 |
--- | ม.2/1 อ22102 English |
-X- | --- | --- | --- |
9- ครูยุทธนา พลศรีดา | --- | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9- ครูยุทธนา พลศรีดา ม.1/1 ง21102 เทคโนโลยีสารสนเทศ ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
-X- | --- | --- | --- | |
9-ครูนิกร นำสุย | --- | --- | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย ม.1/2 พ21104 บาสเกตบอล |
-X- | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย ม.3/2 พ23102 สุขศึกษา ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย ม.1/1 พ21104 บาสเกตบอล |
--- |
9-ครูศิริพร ไพเขียว | 9-ครูศิริพร ไพเขียว, 1-ครูมาลา วารินทร์ ม.3/1 ท23102 ภาษาไทย |
9-ครูศิริพร ไพเขียว, 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ ม.3/4 ท23102 ภาษาไทย |
9-ครูศิริพร ไพเขียว, 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ ม.3/3 ท23102 ภาษาไทย |
-X- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.28.0 on 10/9/15 9:37 AM |
Thursday | |||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|
08.40 - 09.40 | 09.40 - 10.40 | 10.40 - 11.40 | 11.40 - 12.40 | 12.40 - 13.40 | 13.40 - 14.40 | 14.40 - 15.40 | |
1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 9-ครูศิริพร ไพเขียว, 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ ม.3/3 ท23102 ภาษาไทย |
--- | ม.1/1 ท21102 ภาษาไทย |
-X- | --- | ม.1/3 ท21102 ภาษาไทย |
เนตรนารี ม.2 |
1-ครูมาลา วารินทร์ | --- | ม.2/5 ท22102 ภาษาไทย |
9-ครูศิริพร ไพเขียว, 1-ครูมาลา วารินทร์ ม.3/2 ท23102 ภาษาไทย |
-X- | ม.2/2 ท22102 ภาษาไทย |
--- | เนตรนารี ม.1 |
1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | --- | ม.6/2 ท33102 ภาษาไทย |
--- | -X- | --- | --- | ลูกเสือ ม.1 |
2- ครูพูนชัย วารินทร์ | ม.2/3 ค22102 คณิตศาสตร์ |
--- | ม.2/4 ค22102 คณิตศาสตร์ |
-X- | ม.2/5 ค22102 คณิตศาสตร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
--- | ลูกเสือ ม.1 |
2-ครูจงกล ศรีสำราญ | ม.1/4 ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม |
ม.1/5 ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม |
ม.1/2 ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม |
-X- | ม.1/3 ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม |
ม.1/1 ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม |
เนตรนารี ม.1 |
2-ครูดรุณี ภูพันนา | --- | ม.1/1 ค21102 คณิตศาสตร์ |
ม.1/3 ค21102 คณิตศาสตร์ |
-X- | --- | ม.1/5 ค21102 คณิตศาสตร์ |
เนตรนารี ม.1 |
2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | ม.6/3 ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 |
ม.2/2 ค22102 คณิตศาสตร์ |
--- | -X- | ม.6/1 ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 |
ม.2/1 ค22102 คณิตศาสตร์ |
เนตรนารี ม.2 |
2-ครูวรางคณา มณีนพ | ม.5/1 ค32102 คณิตศาสตร์ |
--- | ม.6/1 ค33102 คณิตศาสตร์ |
-X- | ม.4/2 ค31102 คณิตศาสตร์ |
ม.5/2 ค32102 คณิตศาสตร์ |
เนตรนารี ม.2 |
2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | ม.3/2 ค23102 คณิตศาสตร์ |
ม.3/4 ค23102 คณิตศาสตร์ |
ม.3/1 ค23102 คณิตศาสตร์ |
-X- | --- | --- | ลูกเสือ ม.2 |
3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | ม.6/1 ว30205 ฟิสิกส์ 5 |
--- | --- | -X- | ม.6/3 ว30204 ฟิสิกส์ 4 |
วิถีพุทธ |
|
3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | --- | --- | --- | -X- | ม.4/1 ว30221 เคมี 1 |
เนตรนารี ม.1 |
|
3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | --- | ม.6/3 ว30245 ชีววิทยา 5 |
-X- | ม.5/1 ว30242 ชีววิทยา 2 |
วิถีพุทธ |
||
3-ครูปัญจารา ซาหิน | --- | ม.3/1 ว23102 วิทยาศาสตร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ม.3/3 ว23102 วิทยาศาสตร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
-X- | --- | --- | เนตรนารี ม.3 |
3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | ม.1/3 ว21102 วิทยาศาสตร์ |
--- | -X- | ม.1/2 ว21102 วิทยาศาสตร์ |
เนตรนารี ม.3 |
||
3-ครูสมฤดี แสนเภา | ม.2/4 ว22102 วิทยาศาสตร์ |
--- | -X- | --- | --- | วิถีพุทธ |
|
4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | --- | --- | ม.1/5 ส21104 ประวัติศาสตร์ |
-X- | --- | ม.2/5 ส22104 ประวัติศาสตร์ |
ลูกเสือ ม.1 |
4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | --- | --- | ม.2/5 ส22102 สังคมศึกษา |
-X- | ม.2/4 ส22102 สังคมศึกษา |
--- | วิถีพุทธ |
4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | ม.5/2 ส32104 ประวัติศาสตร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ม.5/1 ส32102 สังคมศึกษา |
--- | -X- | --- | ม.6/1 ส33104 ประวัติศาสตร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ลูกเสือ ม.3 |
4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | --- | --- | ม.2/1 ส22102 สังคมศึกษา |
-X- | --- | --- | เนตรนารี ม.2 |
4-ครูสุนทร ขันศรี | ม.3/1 ส23102 สังคมศึกษา |
ม.3/3 ส23102 สังคมศึกษา |
ม.3/4 ส23102 สังคมศึกษา |
-X- | --- | --- | เนตรนารี ม.3 |
4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | ม.1/1 ส21102 สังคมศึกษา |
--- | ม.1/4 ส21102 สังคมศึกษา |
-X- | ม.1/5 ส21102 สังคมศึกษา |
--- | เนตรนารี ม.3 |
5- รองฯชาตรี ยาศิริ | ม.4/1 พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
--- | --- | -X- | --- | --- | นักศึกษาวิชาทหาร |
5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | --- | --- | --- | -X- | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย ม.3/4 พ23102 สุขศึกษา ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย ม.3/3 พ23102 สุขศึกษา ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
วิถีพุทธ |
5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | --- | ม.2/3 พ22102 สุขศึกษา ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ม.2/2 พ22102 สุขศึกษา ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
-X- | --- | --- | ลูกเสือ ม.3 |
6- รองฯกรกช จันตะเสน | --- | --- | --- | -X- | ม.3/1 ศ23102 ศิลปะ |
วิถีพุทธ |
|
6- ครูธนา วิไลวงษ์ | --- | --- | ม.4/1 ศ31102 ดนตรีศึกษา |
-X- | ม.2/3 ศ22102 ศิลปะ |
ลูกเสือ ม.2 |
|
6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | ม.1/2 ศ21102 ศิลปะ |
--- | -X- | --- | --- | ลูกเสือ ม.3 |
|
7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | --- | --- | --- | -X- | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9- ครูยุทธนา พลศรีดา ม.1/4 ง21102 เทคโนโลยีสารสนเทศ ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
วิถีพุทธ |
|
7-ครูธนกฤต สันทา | --- | --- | --- | -X- | ม.6/2 ง30242 การปลูกไม้ดอกประดับ |
ลูกเสือ ม.1 |
|
7-ครูพายัพ ซาหิน | ม.4/2 ง31102 ทักษะการดำรงชีวิต |
ม.4/2 ง30261 ช่างเดินสายไฟฟ้าในอาคาร |
--- | -X- | --- | ม.2/2 ง20242 การเขียนแบบเบื้องต้น |
ลูกเสือ ม.3 |
7-ครูพิชิต สุจริต | ม.2/1 ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
--- | -X- | --- | --- | ลูกเสือ ม.2 |
|
7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | ม.6/2 ง30236 การผลิตกระเป๋าหนัง ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ม.5/2 ง30234 การผลิตเครื่องหนังเบ็ดเตล็ด ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ม.4/2 ง30232 การออกแบบและเขียนแบบเครื่องหนัง ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
-X- | --- | ม.3/4 ง20222 งานใบตอง ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
เนตรนารี ม.3 |
7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | --- | --- | --- | -X- | ม.3/2 ง23102 การงานอาชีพ |
วิถีพุทธ |
|
8- Miss Supattra | ม.2/5 อ22102 English |
ม.6/1 อ33102 English |
ม.6/2 อ33102 English |
-X- | --- | ม.4/2 อ31102 English ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
เนตรนารี ม.3 |
8- Mr.Thanongsak | --- | --- | ม.2/3 จ20204 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 4 |
-X- | ม.3/3 จ20206 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 6 |
ม.2/4 จ20204 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 4 |
ลูกเสือ ม.2 |
8- Mrs.Duangduen | ม.1/5 อ21102 English |
ม.1/4 อ21102 English ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ม.5/2 อ30222 English Skill Development |
-X- | ม.1/1 อ21102 English |
--- | เนตรนารี ม.1 |
8- Mrs.Patthicha | ม.3/4 อ23102 English ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ม.3/2 อ23102 English |
ม.5/1 อ32102 English ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
-X- | ม.5/2 อ32102 English |
--- | วิถีพุทธ |
8- Mrs.Prathumporn | ม.2/2 อ22102 English |
ม.4/1 อ30202 Supplemental English 2 |
--- | -X- | ม.2/1 อ22102 English ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
--- | เนตรนารี ม.2 |
9- ครูยุทธนา พลศรีดา | --- | --- | --- | -X- | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9- ครูยุทธนา พลศรีดา ม.1/4 ง21102 เทคโนโลยีสารสนเทศ ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
ลูกเสือ ม.3 |
|
9-ครูนิกร นำสุย | --- | --- | --- | -X- | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย ม.3/4 พ23102 สุขศึกษา ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย ม.3/3 พ23102 สุขศึกษา ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ลูกเสือ ม.1 |
9-ครูศิริพร ไพเขียว | 9-ครูศิริพร ไพเขียว, 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ ม.3/3 ท23102 ภาษาไทย |
--- | 9-ครูศิริพร ไพเขียว, 1-ครูมาลา วารินทร์ ม.3/2 ท23102 ภาษาไทย |
-X- | --- | --- | เนตรนารี ม.2 |
Timetable generated with FET 5.28.0 on 10/9/15 9:37 AM |
Friday | |||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|
08.40 - 09.40 | 09.40 - 10.40 | 10.40 - 11.40 | 11.40 - 12.40 | 12.40 - 13.40 | 13.40 - 14.40 | 14.40 - 15.40 | |
1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | ม.1/5 ท21102 ภาษาไทย |
9-ครูศิริพร ไพเขียว, 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ ม.3/4 ท23102 ภาษาไทย |
ม.1/4 ท21102 ภาษาไทย |
-X- | --- | ชุมนุม |
แนะแนว |
1-ครูมาลา วารินทร์ | 9-ครูศิริพร ไพเขียว, 1-ครูมาลา วารินทร์ ม.3/1 ท23102 ภาษาไทย |
ม.2/4 ท22102 ภาษาไทย |
9-ครูศิริพร ไพเขียว, 1-ครูมาลา วารินทร์ ม.3/2 ท23102 ภาษาไทย |
-X- | ม.2/1 ท22102 ภาษาไทย |
ชุมนุม |
แนะแนว |
1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | ม.4/2 ท31102 ภาษาไทย |
--- | ม.6/3 ท33102 ภาษาไทย |
-X- | --- | ชุมนุม |
แนะแนว |
2- ครูพูนชัย วารินทร์ | ม.2/3 ค22102 คณิตศาสตร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ม.2/5 ค22102 คณิตศาสตร์ |
ม.2/4 ค22102 คณิตศาสตร์ |
-X- | --- | ชุมนุม |
แนะแนว |
2-ครูจงกล ศรีสำราญ | ม.2/2 ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม |
ม.1/3 ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม |
--- | -X- | ม.1/4 ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม |
ชุมนุม |
แนะแนว |
2-ครูดรุณี ภูพันนา | ม.1/2 ค21102 คณิตศาสตร์ |
ม.1/4 ค21102 คณิตศาสตร์ |
ม.1/3 ค21102 คณิตศาสตร์ |
-X- | ม.1/5 ค21102 คณิตศาสตร์ |
ชุมนุม |
แนะแนว |
2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | ม.5/1 ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 |
ม.2/1 ค22102 คณิตศาสตร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
--- | -X- | ม.3/1 ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม |
ชุมนุม |
แนะแนว |
2-ครูวรางคณา มณีนพ | ม.4/1 ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 |
ม.6/3 ค33102 คณิตศาสตร์ |
--- | -X- | ม.4/2 ค31102 คณิตศาสตร์ |
ชุมนุม |
แนะแนว |
2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | ม.3/2 ค23102 คณิตศาสตร์ |
ม.3/1 ค23102 คณิตศาสตร์ |
--- | -X- | --- | ชุมนุม |
แนะแนว |
3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | --- | --- | --- | -X- | --- | ชุมนุม |
แนะแนว |
3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | ม.6/1 ว30225 เคมี 5 |
ม.5/1 ว30223 เคมี 3 |
-X- | --- | ชุมนุม |
แนะแนว |
|
3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | --- | ม.6/1 ว30245 ชีววิทยา 5 |
-X- | ม.4/1 ว31104 โลกดาราศาสตร์และอวกาศ |
ชุมนุม |
แนะแนว |
|
3-ครูปัญจารา ซาหิน | ม.3/3 ว23102 วิทยาศาสตร์ |
ม.3/4 ว23102 วิทยาศาสตร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
-X- | --- | ชุมนุม |
แนะแนว |
|
3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | --- | --- | --- | -X- | ม.1/2 ว21102 วิทยาศาสตร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ชุมนุม |
แนะแนว |
3-ครูสมฤดี แสนเภา | --- | ม.2/2 ว22102 วิทยาศาสตร์ |
-X- | --- | ชุมนุม |
แนะแนว |
|
4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | --- | --- | ม.1/1 ส21104 ประวัติศาสตร์ |
-X- | ม.2/2 ส22104 ประวัติศาสตร์ |
ชุมนุม |
แนะแนว |
4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | --- | --- | ม.2/3 ส22102 สังคมศึกษา |
-X- | ม.2/4 ส22102 สังคมศึกษา |
ชุมนุม |
แนะแนว |
4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | ม.6/3 ส33104 ประวัติศาสตร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
--- | --- | -X- | ม.5/2 ส32102 สังคมศึกษา |
ชุมนุม |
แนะแนว |
4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | --- | ม.6/2 ส33102 สังคมศึกษา |
--- | -X- | --- | ชุมนุม |
แนะแนว |
4-ครูสุนทร ขันศรี | --- | ม.3/2 ส23102 สังคมศึกษา |
ม.3/3 ส23102 สังคมศึกษา |
-X- | ม.3/2 ส20236 หน้าที่พลเมือง 6 |
ชุมนุม |
แนะแนว |
4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | --- | --- | ม.1/2 ส21102 สังคมศึกษา |
-X- | ม.1/1 ส21102 สังคมศึกษา |
ชุมนุม |
แนะแนว |
5- รองฯชาตรี ยาศิริ | --- | --- | --- | -X- | ม.5/1 พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ชุมนุม |
แนะแนว |
5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | ม.2/5 พ22102 สุขศึกษา ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
--- | 9-ครูนิกร นำสุย, 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ ม.6/2 พ30206 ฟุตบอล |
-X- | 9-ครูนิกร นำสุย, 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ ม.6/3 พ30206 ฟุตบอล |
ชุมนุม |
แนะแนว |
5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | --- | --- | ม.2/1 พ22102 สุขศึกษา ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
-X- | ม.3/4 พ23104 ตะกร้อ |
ชุมนุม |
แนะแนว |
6- รองฯกรกช จันตะเสน | --- | --- | --- | -X- | ม.6/1 ศ33102 ทัศนศิลป์ |
ชุมนุม |
แนะแนว |
6- ครูธนา วิไลวงษ์ | --- | --- | --- | -X- | --- | ชุมนุม |
แนะแนว |
6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | ม.1/1 ศ21102 ศิลปะ |
--- | -X- | --- | ชุมนุม |
แนะแนว |
|
7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | --- | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9- ครูยุทธนา พลศรีดา ม.1/5 ง21102 เทคโนโลยีสารสนเทศ ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
-X- | --- | ชุมนุม |
แนะแนว |
|
7-ครูธนกฤต สันทา | --- | ม.4/2 I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
--- | -X- | ม.2/3 ส20234 หน้าที่พลเมือง 4 ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ชุมนุม |
แนะแนว |
7-ครูพายัพ ซาหิน | --- | --- | ม.4/1 ง31102 ทักษะการดำรงชีวิต |
-X- | --- | ชุมนุม |
แนะแนว |
7-ครูพิชิต สุจริต | ม.1/4 I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
--- | --- | -X- | --- | ชุมนุม |
แนะแนว |
7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | ม.5/2 ง30234 การผลิตเครื่องหนังเบ็ดเตล็ด ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
-X- | ม.3/3 ง20222 งานใบตอง ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ชุมนุม |
แนะแนว |
||
7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | --- | --- | --- | -X- | ม.6/2 ง30224 การถนอมอาหาร |
ชุมนุม |
แนะแนว |
8- Miss Supattra | ม.2/4 อ22102 English |
ม.4/1 อ31102 English ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
--- | -X- | ม.2/5 อ22102 English |
ชุมนุม |
แนะแนว |
8- Mr.Thanongsak | ม.2/1 จ20204 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 4 |
--- | ม.2/5 จ20204 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 4 |
-X- | ม.1/3 จ20202 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 2 |
ชุมนุม |
แนะแนว |
8- Mrs.Duangduen | ม.1/3 อ21102 English |
ม.1/2 อ21102 English |
--- | -X- | --- | ชุมนุม |
แนะแนว |
8- Mrs.Patthicha | ม.3/4 อ23102 English |
--- | ม.3/1 อ23102 English ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
-X- | --- | ชุมนุม |
แนะแนว |
8- Mrs.Prathumporn | ม.6/2 อ30206 Supplemental English 6 |
ม.2/3 อ22102 English |
ม.4/2 อ30202 Supplemental English 2 |
-X- | --- | ชุมนุม |
แนะแนว |
9- ครูยุทธนา พลศรีดา | --- | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9- ครูยุทธนา พลศรีดา ม.1/5 ง21102 เทคโนโลยีสารสนเทศ ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
-X- | --- | ชุมนุม |
แนะแนว |
|
9-ครูนิกร นำสุย | --- | --- | 9-ครูนิกร นำสุย, 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ ม.6/2 พ30206 ฟุตบอล |
-X- | 9-ครูนิกร นำสุย, 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ ม.6/3 พ30206 ฟุตบอล |
ชุมนุม |
แนะแนว |
9-ครูศิริพร ไพเขียว | 9-ครูศิริพร ไพเขียว, 1-ครูมาลา วารินทร์ ม.3/1 ท23102 ภาษาไทย |
9-ครูศิริพร ไพเขียว, 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ ม.3/4 ท23102 ภาษาไทย |
9-ครูศิริพร ไพเขียว, 1-ครูมาลา วารินทร์ ม.3/2 ท23102 ภาษาไทย |
-X- | --- | ชุมนุม |
แนะแนว |
Timetable generated with FET 5.28.0 on 10/9/15 9:37 AM |