Institution name: | Timetable of Charoensin Suksa "Phokham's Memorial" School for Semester 2/2015 Ver.1 (Begin: November 2nd, 2015) |
---|
Comments: | Default comments |
---|
Table of contents
ม.1/1 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.40 - 09.40 | จ20202 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 2 8- Mr.Thanongsak |
ว21102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม |
I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ศ21102 ศิลปะ 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
09.40 - 10.40 | ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ง21102 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9- ครูยุทธนา พลศรีดา ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
||
10.40 - 11.40 | ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
พ21102 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ส21104 ประวัติศาสตร์ 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
|
11.40 - 12.40 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
12.40 - 13.40 | ว21102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
อ21102 English 8- Mrs.Duangduen |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
13.40 - 14.40 | อ21102 English 8- Mrs.Duangduen ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
พ21104 บาสเกตบอล 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย |
ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม |
14.40 - 15.40 | ส20232 หน้าที่พลเมือง 2 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
อ21102 English 8- Mrs.Duangduen |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ม.ต้น ลูกเสือเนตรนารี |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว |
Timetable generated with FET 5.28.0 on 10/9/15 9:37 AM |
ม.1/2 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.40 - 09.40 | ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ศ21102 ศิลปะ 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
09.40 - 10.40 | พ21102 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ส21104 ประวัติศาสตร์ 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
อ21102 English 8- Mrs.Duangduen |
|
10.40 - 11.40 | จ20202 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 2 8- Mr.Thanongsak |
อ21102 English 8- Mrs.Duangduen |
พ21104 บาสเกตบอล 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย |
ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
11.40 - 12.40 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
12.40 - 13.40 | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ง21102 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9- ครูยุทธนา พลศรีดา ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ว21102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม |
ว21102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
13.40 - 14.40 | ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม |
||
14.40 - 15.40 | อ21102 English 8- Mrs.Duangduen ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ส20232 หน้าที่พลเมือง 2 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ม.ต้น ลูกเสือเนตรนารี |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว |
Timetable generated with FET 5.28.0 on 10/9/15 9:37 AM |
ม.1/3 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.40 - 09.40 | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
อ21102 English 8- Mrs.Duangduen |
ว21102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม |
อ21102 English 8- Mrs.Duangduen |
09.40 - 10.40 | ง21102 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9- ครูยุทธนา พลศรีดา ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
พ21102 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
|
10.40 - 11.40 | ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ส21104 ประวัติศาสตร์ 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
|
11.40 - 12.40 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
12.40 - 13.40 | อ21102 English 8- Mrs.Duangduen ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ว21102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
จ20202 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 2 8- Mr.Thanongsak |
13.40 - 14.40 | ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ส20232 หน้าที่พลเมือง 2 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ศ21102 ศิลปะ 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม |
14.40 - 15.40 | พ21104 บาสเกตบอล 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ม.ต้น ลูกเสือเนตรนารี |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว |
|
Timetable generated with FET 5.28.0 on 10/9/15 9:37 AM |
ม.1/4 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.40 - 09.40 | พ21102 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
09.40 - 10.40 | จ20202 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 2 8- Mr.Thanongsak |
อ21102 English 8- Mrs.Duangduen |
ว21102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม |
อ21102 English 8- Mrs.Duangduen ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
10.40 - 11.40 | ว21102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
พ21104 บาสเกตบอล 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
|
11.40 - 12.40 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
12.40 - 13.40 | ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ส20232 หน้าที่พลเมือง 2 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ง21102 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9- ครูยุทธนา พลศรีดา ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
13.40 - 14.40 | ศ21102 ศิลปะ 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม |
|
14.40 - 15.40 | ส21104 ประวัติศาสตร์ 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
อ21102 English 8- Mrs.Duangduen |
ม.ต้น ลูกเสือเนตรนารี |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว |
|
Timetable generated with FET 5.28.0 on 10/9/15 9:37 AM |
ม.1/5 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.40 - 09.40 | ว21102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม |
อ21102 English 8- Mrs.Duangduen |
ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
อ21102 English 8- Mrs.Duangduen |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
09.40 - 10.40 | ศ21102 ศิลปะ 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ง21102 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9- ครูยุทธนา พลศรีดา ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
|
10.40 - 11.40 | พ21102 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ส21104 ประวัติศาสตร์ 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
||
11.40 - 12.40 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
12.40 - 13.40 | ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ส20232 หน้าที่พลเมือง 2 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ว21102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
13.40 - 14.40 | พ21104 บาสเกตบอล 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
อ21102 English 8- Mrs.Duangduen ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม |
14.40 - 15.40 | ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
จ20202 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 2 8- Mr.Thanongsak |
ม.ต้น ลูกเสือเนตรนารี |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว |
Timetable generated with FET 5.28.0 on 10/9/15 9:37 AM |
ม.2/1 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.40 - 09.40 | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ส22102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
จ20204 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 4 8- Mr.Thanongsak |
09.40 - 10.40 | ว22102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ว22102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
|
10.40 - 11.40 | ส22104 ประวัติศาสตร์ 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
อ22102 English 8- Mrs.Prathumporn |
ส22102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
พ22102 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
|
11.40 - 12.40 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
12.40 - 13.40 | ส22102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
อ22102 English 8- Mrs.Prathumporn |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
อ22102 English 8- Mrs.Prathumporn ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
13.40 - 14.40 | ศ22102 ศิลปะ 6- ครูธนา วิไลวงษ์ |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
พ22104 กรีฑา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม |
14.40 - 15.40 | ง20242 การเขียนแบบเบื้องต้น 7-ครูพายัพ ซาหิน |
ส20234 หน้าที่พลเมือง 4 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ม.ต้น ลูกเสือเนตรนารี |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว |
|
Timetable generated with FET 5.28.0 on 10/9/15 9:37 AM |
ม.2/2 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.40 - 09.40 | ส20234 หน้าที่พลเมือง 4 7-ครูธนกฤต สันทา ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
จ20204 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 4 8- Mr.Thanongsak |
อ22102 English 8- Mrs.Prathumporn |
ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
09.40 - 10.40 | ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ศ22102 ศิลปะ 6- ครูธนา วิไลวงษ์ |
ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ว22102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา |
10.40 - 11.40 | อ22102 English 8- Mrs.Prathumporn |
ว22102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
พ22102 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
||
11.40 - 12.40 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
12.40 - 13.40 | พ22104 กรีฑา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ส22104 ประวัติศาสตร์ 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
13.40 - 14.40 | ท22102 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
อ22102 English 8- Mrs.Prathumporn ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ง20242 การเขียนแบบเบื้องต้น 7-ครูพายัพ ซาหิน |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม |
|
14.40 - 15.40 | ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ม.ต้น ลูกเสือเนตรนารี |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว |
Timetable generated with FET 5.28.0 on 10/9/15 9:37 AM |
ม.2/3 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.40 - 09.40 | ส22104 ประวัติศาสตร์ 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ว22102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา |
ว22102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2- ครูพูนชัย วารินทร์ |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2- ครูพูนชัย วารินทร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
09.40 - 10.40 | อ22102 English 8- Mrs.Prathumporn ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
พ22102 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
อ22102 English 8- Mrs.Prathumporn |
|
10.40 - 11.40 | ค22102 คณิตศาสตร์ 2- ครูพูนชัย วารินทร์ |
อ22102 English 8- Mrs.Prathumporn |
จ20204 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 4 8- Mr.Thanongsak |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
|
11.40 - 12.40 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
12.40 - 13.40 | ท22102 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ศ22102 ศิลปะ 6- ครูธนา วิไลวงษ์ |
ส20234 หน้าที่พลเมือง 4 7-ครูธนกฤต สันทา ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
13.40 - 14.40 | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม |
|
14.40 - 15.40 | ง20242 การเขียนแบบเบื้องต้น 7-ครูพายัพ ซาหิน |
พ22104 กรีฑา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ม.ต้น ลูกเสือเนตรนารี |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว |
Timetable generated with FET 5.28.0 on 10/9/15 9:37 AM |
ม.2/4 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.40 - 09.40 | ว22102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ง20242 การเขียนแบบเบื้องต้น 7-ครูพายัพ ซาหิน |
พ22102 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ว22102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา |
อ22102 English 8- Miss Supattra |
09.40 - 10.40 | ส22104 ประวัติศาสตร์ 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
|
10.40 - 11.40 | พ22104 กรีฑา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
อ22102 English 8- Miss Supattra ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2- ครูพูนชัย วารินทร์ |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2- ครูพูนชัย วารินทร์ |
|
11.40 - 12.40 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
12.40 - 13.40 | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
อ22102 English 8- Miss Supattra |
ศ22102 ศิลปะ 6- ครูธนา วิไลวงษ์ |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
13.40 - 14.40 | ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2- ครูพูนชัย วารินทร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
จ20204 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 4 8- Mr.Thanongsak |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม |
|
14.40 - 15.40 | ท22102 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ส20234 หน้าที่พลเมือง 4 7-ครูธนกฤต สันทา ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ม.ต้น ลูกเสือเนตรนารี |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว |
Timetable generated with FET 5.28.0 on 10/9/15 9:37 AM |
ม.2/5 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.40 - 09.40 | ท22102 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2- ครูพูนชัย วารินทร์ |
ว22102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
อ22102 English 8- Miss Supattra |
พ22102 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
09.40 - 10.40 | ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ว22102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2- ครูพูนชัย วารินทร์ |
|
10.40 - 11.40 | อ22102 English 8- Miss Supattra ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
พ22104 กรีฑา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
จ20204 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 4 8- Mr.Thanongsak |
11.40 - 12.40 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
12.40 - 13.40 | ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ส20234 หน้าที่พลเมือง 4 7-ครูธนกฤต สันทา ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2- ครูพูนชัย วารินทร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
อ22102 English 8- Miss Supattra |
13.40 - 14.40 | ศ22102 ศิลปะ 6- ครูธนา วิไลวงษ์ |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ส22104 ประวัติศาสตร์ 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม |
|
14.40 - 15.40 | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ง20242 การเขียนแบบเบื้องต้น 7-ครูพายัพ ซาหิน |
ม.ต้น ลูกเสือเนตรนารี |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว |
|
Timetable generated with FET 5.28.0 on 10/9/15 9:37 AM |
ม.3/1 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.40 - 09.40 | อ23102 English 8- Mrs.Patthicha |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน |
ท23102 ภาษาไทย 9-ครูศิริพร ไพเขียว, 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ส23102 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
ท23102 ภาษาไทย 9-ครูศิริพร ไพเขียว, 1-ครูมาลา วารินทร์ |
09.40 - 10.40 | ส23102 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
ส23102 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
|
10.40 - 11.40 | ท23102 ภาษาไทย 9-ครูศิริพร ไพเขียว, 1-ครูมาลา วารินทร์ |
อ23102 English 8- Mrs.Patthicha |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
อ23102 English 8- Mrs.Patthicha ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
11.40 - 12.40 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
12.40 - 13.40 | ง23102 การงานอาชีพ 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ |
พ23102 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ส20236 หน้าที่พลเมือง 6 4-ครูสุนทร ขันศรี |
ศ23102 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
13.40 - 14.40 | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ส23104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม |
||
14.40 - 15.40 | ง20222 งานใบตอง 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
จ20206 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 6 8- Mr.Thanongsak |
พ23104 ตะกร้อ 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ม.ต้น ลูกเสือเนตรนารี |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว |
Timetable generated with FET 5.28.0 on 10/9/15 9:37 AM |
ม.3/2 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.40 - 09.40 | ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
อ23102 English 8- Mrs.Patthicha ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
09.40 - 10.40 | อ23102 English 8- Mrs.Patthicha |
ท23102 ภาษาไทย 9-ครูศิริพร ไพเขียว, 1-ครูมาลา วารินทร์ |
อ23102 English 8- Mrs.Patthicha |
ส23102 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
|
10.40 - 11.40 | ส23102 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ส23102 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
ท23102 ภาษาไทย 9-ครูศิริพร ไพเขียว, 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ท23102 ภาษาไทย 9-ครูศิริพร ไพเขียว, 1-ครูมาลา วารินทร์ |
11.40 - 12.40 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
12.40 - 13.40 | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2- ครูพูนชัย วารินทร์ |
จ20206 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 6 8- Mr.Thanongsak |
พ23102 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ง23102 การงานอาชีพ 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ |
ส20236 หน้าที่พลเมือง 6 4-ครูสุนทร ขันศรี |
13.40 - 14.40 | ง20222 งานใบตอง 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ศ23102 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2- ครูพูนชัย วารินทร์ |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม |
|
14.40 - 15.40 | พ23104 ตะกร้อ 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ส23104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ม.ต้น ลูกเสือเนตรนารี |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว |
|
Timetable generated with FET 5.28.0 on 10/9/15 9:37 AM |
ม.3/3 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.40 - 09.40 | ท23102 ภาษาไทย 9-ครูศิริพร ไพเขียว, 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
อ23102 English 8- Mrs.Patthicha ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ท23102 ภาษาไทย 9-ครูศิริพร ไพเขียว, 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน |
09.40 - 10.40 | ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
อ23102 English 8- Mrs.Patthicha |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ส23102 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
|
10.40 - 11.40 | อ23102 English 8- Mrs.Patthicha |
ส23102 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
ท23102 ภาษาไทย 9-ครูศิริพร ไพเขียว, 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ส23102 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
11.40 - 12.40 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
12.40 - 13.40 | ส20236 หน้าที่พลเมือง 6 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก |
พ23104 ตะกร้อ 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ศ23102 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
จ20206 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 6 8- Mr.Thanongsak |
ง20222 งานใบตอง 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
13.40 - 14.40 | ส23104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ง23102 การงานอาชีพ 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ |
พ23102 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม |
|
14.40 - 15.40 | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2- ครูพูนชัย วารินทร์ |
ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2- ครูพูนชัย วารินทร์ |
ม.ต้น ลูกเสือเนตรนารี |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว |
|
Timetable generated with FET 5.28.0 on 10/9/15 9:37 AM |
ม.3/4 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.40 - 09.40 | ว23102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน |
ส23102 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
ส23102 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
อ23102 English 8- Mrs.Patthicha ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
อ23102 English 8- Mrs.Patthicha |
09.40 - 10.40 | ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ท23102 ภาษาไทย 9-ครูศิริพร ไพเขียว, 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ท23102 ภาษาไทย 9-ครูศิริพร ไพเขียว, 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
|
10.40 - 11.40 | ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ท23102 ภาษาไทย 9-ครูศิริพร ไพเขียว, 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
อ23102 English 8- Mrs.Patthicha |
ส23102 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
11.40 - 12.40 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
12.40 - 13.40 | ศ23102 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2- ครูพูนชัย วารินทร์ |
ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2- ครูพูนชัย วารินทร์ |
พ23102 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
พ23104 ตะกร้อ 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
13.40 - 14.40 | ส20236 หน้าที่พลเมือง 6 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก |
ง23102 การงานอาชีพ 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ |
ง20222 งานใบตอง 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม |
|
14.40 - 15.40 | จ20206 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 6 8- Mr.Thanongsak |
ส23104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ม.ต้น ลูกเสือเนตรนารี |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว |
|
Timetable generated with FET 5.28.0 on 10/9/15 9:37 AM |
ม.4/1 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.40 - 09.40 | อ31102 English 8- Miss Supattra |
ค31102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
09.40 - 10.40 | ว30241 ชีววิทยา 1 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
ว31104 โลกดาราศาสตร์และอวกาศ 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
ว30201 ฟิสิกส์ 1 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
อ30202 Supplemental English 2 8- Mrs.Prathumporn |
อ31102 English 8- Miss Supattra ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
10.40 - 11.40 | ศ31102 ดนตรีศึกษา 6- ครูธนา วิไลวงษ์ |
ง31102 ทักษะการดำรงชีวิต 7-ครูพายัพ ซาหิน |
|||
11.40 - 12.40 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
12.40 - 13.40 | ว30201 ฟิสิกส์ 1 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
ว30241 ชีววิทยา 1 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
ค31102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ว30221 เคมี 1 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
ว31104 โลกดาราศาสตร์และอวกาศ 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
13.40 - 14.40 | ส31102 สังคมศึกษา 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ท31102 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) 7-ครูธนกฤต สันทา ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม |
|
14.40 - 15.40 | ท31102 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
ว30221 เคมี 1 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
ส31102 สังคมศึกษา 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ม.ปลาย นศท./วิถีพุทธ |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว |
Timetable generated with FET 5.28.0 on 10/9/15 9:37 AM |
ม.4/2 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.40 - 09.40 | ว31106 ดวงดาวและโลกของเรา 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
อ31102 English 8- Miss Supattra |
ง31102 ทักษะการดำรงชีวิต 7-ครูพายัพ ซาหิน |
ท31102 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
09.40 - 10.40 | ง30261 ช่างเดินสายไฟฟ้าในอาคาร 7-ครูพายัพ ซาหิน |
ง30251 พิมพ์ดีดไทยด้วยคอมพิวเตอร์ 7-ครูธนกฤต สันทา ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ง30261 ช่างเดินสายไฟฟ้าในอาคาร 7-ครูพายัพ ซาหิน |
I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) 7-ครูธนกฤต สันทา ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
|
10.40 - 11.40 | ศ31102 ดนตรีศึกษา 6- ครูธนา วิไลวงษ์ |
ง30232 การออกแบบและเขียนแบบเครื่องหนัง 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
อ30202 Supplemental English 2 8- Mrs.Prathumporn |
||
11.40 - 12.40 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
12.40 - 13.40 | จ30202 ภาษาจีนเพื่ออาชีพ 2 8- Mr.Thanongsak |
ส31102 สังคมศึกษา 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ง30232 การออกแบบและเขียนแบบเครื่องหนัง 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ค31102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ค31102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
13.40 - 14.40 | พ30202 ฟุตซอล 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
อ31102 English 8- Miss Supattra ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม |
||
14.40 - 15.40 | ส31102 สังคมศึกษา 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ท31102 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
ม.ปลาย นศท./วิถีพุทธ |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว |
|
Timetable generated with FET 5.28.0 on 10/9/15 9:37 AM |
ม.5/1 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.40 - 09.40 | ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ท32102 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
ท32102 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
ค32102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
09.40 - 10.40 | ว30203 ฟิสิกส์ 3 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
ว30203 ฟิสิกส์ 3 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
ส30233 หน้าที่พลเมือง 3 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ส32102 สังคมศึกษา 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก |
ว30223 เคมี 3 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
10.40 - 11.40 | ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
อ32102 English 8- Mrs.Patthicha ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
|||
11.40 - 12.40 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
12.40 - 13.40 | อ32102 English 8- Mrs.Patthicha |
ค32102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ส32102 สังคมศึกษา 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก |
ว30242 ชีววิทยา 2 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
13.40 - 14.40 | พ30204 แฮนด์บอล 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ศ32102 นาฏศิลป์ศึกษา 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
ง30201 การเขียนโปรแกรมภาษาซี 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม |
|
14.40 - 15.40 | ส32104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
อ30204 Supplemental English 4 8- Mrs.Prathumporn |
ม.ปลาย นศท./วิถีพุทธ |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว |
|
Timetable generated with FET 5.28.0 on 10/9/15 9:37 AM |
ม.5/2 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.40 - 09.40 | อ30204 Supplemental English 4 8- Mrs.Prathumporn |
จ30204 ภาษาจีนเพื่ออาชีพ 4 8- Mr.Thanongsak |
ว32102 การเคลื่อนที่และแรง 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
ส32104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ง30234 การผลิตเครื่องหนังเบ็ดเตล็ด 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
09.40 - 10.40 | ท32102 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
ง30234 การผลิตเครื่องหนังเบ็ดเตล็ด 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
|||
10.40 - 11.40 | อ30222 English Skill Development 8- Mrs.Duangduen |
พ30204 แฮนด์บอล 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ง30245 การปลูกผักปลอดสารพิษ 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ |
อ30222 English Skill Development 8- Mrs.Duangduen |
|
11.40 - 12.40 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
12.40 - 13.40 | ค32102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ส32102 สังคมศึกษา 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก |
อ32102 English 8- Mrs.Patthicha ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
อ32102 English 8- Mrs.Patthicha |
ส32102 สังคมศึกษา 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก |
13.40 - 14.40 | ง30201 การเขียนโปรแกรมภาษาซี 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ส30233 หน้าที่พลเมือง 3 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ค32102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม |
14.40 - 15.40 | ศ32102 นาฏศิลป์ศึกษา 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
ท32102 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
ม.ปลาย นศท./วิถีพุทธ |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว |
|
Timetable generated with FET 5.28.0 on 10/9/15 9:37 AM |
ม.6/1 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.40 - 09.40 | ค33102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
อ30206 Supplemental English 6 8- Mrs.Prathumporn |
ว30205 ฟิสิกส์ 5 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
ว30225 เคมี 5 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
09.40 - 10.40 | ส33102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ส33102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
อ33102 English 8- Miss Supattra ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
อ33102 English 8- Miss Supattra |
ว30245 ชีววิทยา 5 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
10.40 - 11.40 | ท33102 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
ท33102 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
ว30245 ชีววิทยา 5 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
ค33102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
|
11.40 - 12.40 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
12.40 - 13.40 | พ30206 ฟุตบอล 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย |
ว30205 ฟิสิกส์ 5 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ศ33102 ทัศนศิลป์ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
13.40 - 14.40 | ง33102 โครงงานอาชีพ 7-ครูพายัพ ซาหิน |
ว30225 เคมี 5 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
ส33104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม |
|
14.40 - 15.40 | ง30224 การถนอมอาหาร 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ |
พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ม.ปลาย นศท./วิถีพุทธ |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว |
|
Timetable generated with FET 5.28.0 on 10/9/15 9:37 AM |
ม.6/2 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.40 - 09.40 | ว33102 พลังงาน 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
ส33104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ง33102 โครงงานอาชีพ 7-ครูพายัพ ซาหิน |
ง30236 การผลิตกระเป๋าหนัง 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
อ30206 Supplemental English 6 8- Mrs.Prathumporn |
09.40 - 10.40 | อ33102 English 8- Miss Supattra ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ค33102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ท33102 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
ส33102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
|
10.40 - 11.40 | ค33102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ส33102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ท33102 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
อ33102 English 8- Miss Supattra |
พ30206 ฟุตบอล 9-ครูนิกร นำสุย, 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
11.40 - 12.40 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
12.40 - 13.40 | พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ง30236 การผลิตกระเป๋าหนัง 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
จ30206 ภาษาจีนเพื่ออาชีพ 6 8- Mr.Thanongsak |
ง30242 การปลูกไม้ดอกประดับ 7-ครูธนกฤต สันทา |
ง30224 การถนอมอาหาร 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ |
13.40 - 14.40 | ง30205 การออกแบบและพัฒนาเว็บไซต์ 7-ครูธนกฤต สันทา ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม |
|||
14.40 - 15.40 | ศ33102 ทัศนศิลป์ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
ม.ปลาย นศท./วิถีพุทธ |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว |
||
Timetable generated with FET 5.28.0 on 10/9/15 9:37 AM |
ม.6/3 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.40 - 09.40 | ว30245 ชีววิทยา 5 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
อ30206 Supplemental English 6 8- Mrs.Prathumporn |
ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ส33104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
09.40 - 10.40 | อ33102 English 8- Miss Supattra |
ค33102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ท33102 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
ว30245 ชีววิทยา 5 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
ค33102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
10.40 - 11.40 | ส33102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
อ33102 English 8- Miss Supattra ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ส33102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ท33102 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
|
11.40 - 12.40 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
12.40 - 13.40 | ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ว30225 เคมี 5 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
ว30204 ฟิสิกส์ 4 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
ว30204 ฟิสิกส์ 4 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
พ30206 ฟุตบอล 9-ครูนิกร นำสุย, 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
13.40 - 14.40 | ว30225 เคมี 5 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
ง33102 โครงงานอาชีพ 7-ครูพายัพ ซาหิน |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม |
||
14.40 - 15.40 | ศ33102 ทัศนศิลป์ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
ง30224 การถนอมอาหาร 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต |
พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ม.ปลาย นศท./วิถีพุทธ |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว |
Timetable generated with FET 5.28.0 on 10/9/15 9:37 AM |