Institution name: | Timetable of Charoensin Suksa "Phokham's Memorial" School for Semester 2/2015 Ver.1 (Begin: November 2nd, 2015) |
---|
Comments: | Default comments |
---|
Table of contents
ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | ||
---|---|---|---|---|---|---|---|
M o n d a y |
08.40 - 09.40 | --- | ม.1/3 7-ครูพิชิต สุจริต I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) |
ม.2/2 7-ครูธนกฤต สันทา ส20234 หน้าที่พลเมือง 4 |
ม.1/4 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ พ21102 สุขศึกษา |
ม.2/4 3-ครูสมฤดี แสนเภา ว22102 วิทยาศาสตร์ |
--- |
09.40 - 10.40 | ม.1/3 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9- ครูยุทธนา พลศรีดา ง21102 เทคโนโลยีสารสนเทศ |
--- | ม.2/3 8- Mrs.Prathumporn อ22102 English |
ม.1/2 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ พ21102 สุขศึกษา |
ม.2/2 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว ค22102 คณิตศาสตร์ |
--- | |
10.40 - 11.40 | --- | ม.2/5 8- Miss Supattra อ22102 English |
ม.1/5 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ พ21102 สุขศึกษา |
ม.1/4 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม ว21102 วิทยาศาสตร์ |
--- | ||
11.40 - 12.40 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | |
12.40 - 13.40 | --- | ม.2/5 7-ครูพิชิต สุจริต ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ |
ม.1/3 8- Mrs.Duangduen อ21102 English |
ม.6/2 5- รองฯชาตรี ยาศิริ พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา |
ม.1/1 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม ว21102 วิทยาศาสตร์ |
--- | |
13.40 - 14.40 | ม.5/2 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ง30201 การเขียนโปรแกรมภาษาซี |
ม.1/1 8- Mrs.Duangduen อ21102 English |
ม.6/2 7-ครูธนกฤต สันทา ง30205 การออกแบบและพัฒนาเว็บไซต์ |
ม.3/3 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ส23104 ประวัติศาสตร์ |
ม.3/2 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร ง20222 งานใบตอง |
||
14.40 - 15.40 | --- | ม.1/2 8- Mrs.Duangduen อ21102 English |
ม.5/1 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ส32104 ประวัติศาสตร์ |
ม.3/1 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร ง20222 งานใบตอง |
|||
Timetable generated with FET 5.28.0 on 10/9/15 9:37 AM |
ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | ||
---|---|---|---|---|---|---|---|
T u e s d a y |
08.40 - 09.40 | --- | --- | ม.3/2 8- Mrs.Patthicha อ23102 English |
ม.4/2 5- รองฯชาตรี ยาศิริ พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา |
ม.6/2 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ส33104 ประวัติศาสตร์ |
--- |
09.40 - 10.40 | --- | ม.2/4 7-ครูพิชิต สุจริต ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ |
ม.6/2 8- Miss Supattra อ33102 English |
ม.1/3 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ พ21102 สุขศึกษา |
ม.2/5 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว22102 วิทยาศาสตร์ |
--- | |
10.40 - 11.40 | --- | ม.6/3 8- Miss Supattra อ33102 English |
ม.1/1 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ พ21102 สุขศึกษา |
ม.3/2 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว23102 วิทยาศาสตร์ |
--- | ||
11.40 - 12.40 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | |
12.40 - 13.40 | ม.1/2 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9- ครูยุทธนา พลศรีดา ง21102 เทคโนโลยีสารสนเทศ |
--- | ม.2/5 7-ครูธนกฤต สันทา ส20234 หน้าที่พลเมือง 4 |
ม.3/1 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย พ23102 สุขศึกษา |
ม.1/3 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม ว21102 วิทยาศาสตร์ |
ม.6/2 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร ง30236 การผลิตกระเป๋าหนัง |
|
13.40 - 14.40 | --- | ม.2/2 8- Mrs.Prathumporn อ22102 English |
ม.5/2 5- รองฯชาตรี ยาศิริ พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา |
ม.2/4 2- ครูพูนชัย วารินทร์ ค22102 คณิตศาสตร์ |
|||
14.40 - 15.40 | --- | ม.1/5 7-ครูพิชิต สุจริต I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) |
ม.2/4 7-ครูธนกฤต สันทา ส20234 หน้าที่พลเมือง 4 |
ม.6/1 5- รองฯชาตรี ยาศิริ พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา |
ม.3/4 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ส23104 ประวัติศาสตร์ |
||
Timetable generated with FET 5.28.0 on 10/9/15 9:37 AM |
ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | ||
---|---|---|---|---|---|---|---|
W e d n e s d a y |
08.40 - 09.40 | --- | ม.1/1 7-ครูพิชิต สุจริต I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) |
ม.3/3 8- Mrs.Patthicha อ23102 English |
ม.2/4 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ พ22102 สุขศึกษา |
ม.2/3 3-ครูสมฤดี แสนเภา ว22102 วิทยาศาสตร์ |
--- |
09.40 - 10.40 | ม.1/1 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9- ครูยุทธนา พลศรีดา ง21102 เทคโนโลยีสารสนเทศ |
ม.2/3 7-ครูพิชิต สุจริต ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ |
ม.6/1 8- Miss Supattra อ33102 English |
ม.4/2 7-ครูธนกฤต สันทา ง30251 พิมพ์ดีดไทยด้วยคอมพิวเตอร์ |
ม.2/1 3-ครูสมฤดี แสนเภา ว22102 วิทยาศาสตร์ |
--- | |
10.40 - 11.40 | ม.2/4 8- Miss Supattra อ22102 English |
ม.2/2 3-ครูสมฤดี แสนเภา ว22102 วิทยาศาสตร์ |
--- | ||||
11.40 - 12.40 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | |
12.40 - 13.40 | --- | ม.2/2 7-ครูพิชิต สุจริต ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ |
ม.5/2 8- Mrs.Patthicha อ32102 English |
ม.3/2 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย พ23102 สุขศึกษา |
ม.1/5 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม ว21102 วิทยาศาสตร์ |
ม.4/2 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร ง30232 การออกแบบและเขียนแบบเครื่องหนัง |
|
13.40 - 14.40 | ม.5/1 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ง30201 การเขียนโปรแกรมภาษาซี |
ม.1/5 8- Mrs.Duangduen อ21102 English |
ม.4/1 7-ครูธนกฤต สันทา I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) |
ม.3/1 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ส23104 ประวัติศาสตร์ |
|||
14.40 - 15.40 | ม.1/2 7-ครูพิชิต สุจริต I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) |
ม.2/1 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ส20234 หน้าที่พลเมือง 4 |
ม.6/3 5- รองฯชาตรี ยาศิริ พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา |
ม.3/2 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ส23104 ประวัติศาสตร์ |
|||
Timetable generated with FET 5.28.0 on 10/9/15 9:37 AM |
ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | ||
---|---|---|---|---|---|---|---|
T h u r s d a y |
08.40 - 09.40 | --- | ม.2/1 7-ครูพิชิต สุจริต ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ |
ม.3/4 8- Mrs.Patthicha อ23102 English |
ม.4/1 5- รองฯชาตรี ยาศิริ พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา |
ม.5/2 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ส32104 ประวัติศาสตร์ |
ม.6/2 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร ง30236 การผลิตกระเป๋าหนัง |
09.40 - 10.40 | --- | ม.1/4 8- Mrs.Duangduen อ21102 English |
ม.2/3 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย พ22102 สุขศึกษา |
ม.3/1 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว23102 วิทยาศาสตร์ |
ม.5/2 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร ง30234 การผลิตเครื่องหนังเบ็ดเตล็ด |
||
10.40 - 11.40 | --- | --- | ม.5/1 8- Mrs.Patthicha อ32102 English |
ม.2/2 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย พ22102 สุขศึกษา |
ม.3/3 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว23102 วิทยาศาสตร์ |
ม.4/2 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร ง30232 การออกแบบและเขียนแบบเครื่องหนัง |
|
11.40 - 12.40 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | |
12.40 - 13.40 | ม.1/4 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9- ครูยุทธนา พลศรีดา ง21102 เทคโนโลยีสารสนเทศ |
--- | ม.2/1 8- Mrs.Prathumporn อ22102 English |
ม.3/4 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย พ23102 สุขศึกษา |
ม.2/5 2- ครูพูนชัย วารินทร์ ค22102 คณิตศาสตร์ |
--- | |
13.40 - 14.40 | --- | ม.4/2 8- Miss Supattra อ31102 English |
ม.3/3 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย พ23102 สุขศึกษา |
ม.6/1 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ส33104 ประวัติศาสตร์ |
ม.3/4 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร ง20222 งานใบตอง |
||
14.40 - 15.40 | --- | --- | --- | --- | --- | --- | |
Timetable generated with FET 5.28.0 on 10/9/15 9:37 AM |
ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | ||
---|---|---|---|---|---|---|---|
F r i d a y |
08.40 - 09.40 | --- | ม.1/4 7-ครูพิชิต สุจริต I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) |
ม.6/3 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ส33104 ประวัติศาสตร์ |
ม.2/5 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ พ22102 สุขศึกษา |
ม.2/3 2- ครูพูนชัย วารินทร์ ค22102 คณิตศาสตร์ |
ม.5/2 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร ง30234 การผลิตเครื่องหนังเบ็ดเตล็ด |
09.40 - 10.40 | ม.1/5 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9- ครูยุทธนา พลศรีดา ง21102 เทคโนโลยีสารสนเทศ |
--- | ม.4/1 8- Miss Supattra อ31102 English |
ม.4/2 7-ครูธนกฤต สันทา I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) |
ม.2/1 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว ค22102 คณิตศาสตร์ |
||
10.40 - 11.40 | --- | ม.3/1 8- Mrs.Patthicha อ23102 English |
ม.2/1 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย พ22102 สุขศึกษา |
ม.3/4 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว23102 วิทยาศาสตร์ |
|||
11.40 - 12.40 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | |
12.40 - 13.40 | --- | --- | ม.2/3 7-ครูธนกฤต สันทา ส20234 หน้าที่พลเมือง 4 |
ม.5/1 5- รองฯชาตรี ยาศิริ พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา |
ม.1/2 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม ว21102 วิทยาศาสตร์ |
ม.3/3 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร ง20222 งานใบตอง |
|
13.40 - 14.40 | --- | --- | --- | --- | --- | --- | |
14.40 - 15.40 | --- | --- | --- | --- | --- | --- | |
Timetable generated with FET 5.28.0 on 10/9/15 9:37 AM |