Institution name: | Timetable of Charoensin Suksa "Phokham's Memorial" School for Semester 1/2015 Ver.4 (Begin: July 13rd, 2015) |
---|
Comments: | Default comments |
---|
Table of contents
Monday | |||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|
08.40 - 09.40 | 09.40 - 10.40 | 10.40 - 11.40 | 11.40 - 12.40 | 12.40 - 13.40 | 13.40 - 14.40 | 14.40 - 15.40 | |
ม.1/1 | ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ง21101 การงานอาชีพ 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ |
-X- | ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
อ21101 English 8- Mrs.Duangduen |
|
ม.1/2 | อ21101 English 8- Mrs.Duangduen |
ศ21101 ศิลปะ 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
-X- | ง21101 การงานอาชีพ 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
||
ม.1/3 | ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
-X- | ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
อ21101 English 8- Mrs.Patthicha ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ 7-ครูพิชิต สุจริต, 9-ครูปภารดา บุญแสง ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ม.1/4 | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ 7-ครูพิชิต สุจริต, 9-ครูปภารดา บุญแสง ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
-X- | อ21101 English 8- Mrs.Patthicha ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
พ21103 เทเบิลเทนนิส 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย |
ม.1/5 | อ21101 English 8- Mrs.Patthicha ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม |
-X- | ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ 7-ครูพิชิต สุจริต, 9-ครูปภารดา บุญแสง ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
จ20201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 1 8- Mr.Thanongsak |
|
ม.2/1 | ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
-X- | ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
อ22101 English 8- Mrs.Prathumporn |
ส22101 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
|
ม.2/2 | ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
พ22101 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
อ22101 English 8- Mrs.Prathumporn ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
-X- | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ง22101 การงานอาชีพ 7-ครูพายัพ ซาหิน |
|
ม.2/3 | จ20203 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 3 8- Mr.Thanongsak |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2- ครูพูนชัย วารินทร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
-X- | พ22103 กระบี่กระบอง 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) 7-ครูพิชิต สุจริต, 9-ครูณัฐศิริ บุญดี ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
พ22101 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ม.2/4 | อ22101 English 8- Miss Supattra |
ง22101 การงานอาชีพ 7-ครูพายัพ ซาหิน |
-X- | ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
พ22103 กระบี่กระบอง 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ส20233 หน้าที่พลเมือง 3 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
|
ม.2/5 | ค22101 คณิตศาสตร์ 2- ครูพูนชัย วารินทร์ |
ส22103 ประวัติศาสตร์ 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
พ22101 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
-X- | ส20233 หน้าที่พลเมือง 3 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ม.3/1 | ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน |
-X- | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ศ23101 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
||
ม.3/2 | ท23101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ, 9-ครูศิริพร ไพเขียว ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
อ23101 English 8- Mrs.Patthicha |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
-X- | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2- ครูพูนชัย วารินทร์ |
ส20235 หน้าที่พลเมือง 5 7-ครูธนกฤต สันทา |
ง20221 อาหารไทยสี่ภาค 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร |
ม.3/3 | ส20235 หน้าที่พลเมือง 5 7-ครูธนกฤต สันทา |
ท23101 ภาษาไทย 9-ครูศิริพร ไพเขียว, 1-ครูมาลา วารินทร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
-X- | อ23101 English 8- Mrs.Duangduen |
ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9- ครูยุทธนา พลศรีดา ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
|
ม.3/4 | ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
อ23101 English 8- Mrs.Duangduen |
พ23103 วอลเล่ย์บอล 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
-X- | ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2- ครูพูนชัย วารินทร์ |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์, 9-ครูศิริพร ไพเขียว |
ม.4/1 | ว31102 เคมีพื้นฐาน 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
ค31101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
อ31101 English 8- Miss Supattra |
-X- | ส31101 สังคมศึกษา 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ท31101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ศ31101 ดนตรีศึกษา 6- ครูธนา วิไลวงษ์ |
ม.4/2 | ค31101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ศ31101 ดนตรีศึกษา 6- ครูธนา วิไลวงษ์ |
I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
-X- | พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ส31101 สังคมศึกษา 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ท31101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ม.5/1 | ว30202 ฟิสิกส์ 2 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
ส30232 หน้าที่พลเมือง 2 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร |
-X- | ส32101 สังคมศึกษา 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก |
ว30222 เคมี 2 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
||
ม.5/2 | ส32103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ง30252 พิมพ์ดีดอังกฤษด้วยคอมพิวเตอร์ 7-ครูธนกฤต สันทา, 9- ครูยุทธนา พลศรีดา ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
-X- | จ30203 ภาษาจีนเพื่ออาชีพ 3 8- Mr.Thanongsak |
อ30241 English for Communication 8- Mrs.Patthicha |
||
ม.6/1 | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ว30244 ชีววิทยา 4 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
-X- | ศ33101 ทัศนศิลป์ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
ง30222 ผลิตภัณฑ์ของชำร่วย 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร |
ง33101 การงานอาชีพ 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ |
|
ม.6/2 | อ30205 Supplemental English 5 8- Mrs.Prathumporn |
อ33101 English 8- Miss Supattra ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ส33101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
-X- | ค33101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ส33103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ม.6/3 | ส30234 หน้าที่พลเมือง 4 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
พ30203 เปตอง 9-ครูนิกร นำสุย, 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
ว30201 ฟิสิกส์ 4 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
-X- | ง30222 ผลิตภัณฑ์ของชำร่วย 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร |
ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ส33101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
Timetable generated with FET 5.27.0 on 7/7/15 3:04 PM |
Tuesday | |||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|
08.40 - 09.40 | 09.40 - 10.40 | 10.40 - 11.40 | 11.40 - 12.40 | 12.40 - 13.40 | 13.40 - 14.40 | 14.40 - 15.40 | |
ม.1/1 | อ21101 English 8- Mrs.Duangduen |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
พ21103 เทเบิลเทนนิส 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย |
-X- | ส20231 หน้าที่พลเมือง 1 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ 7-ครูพิชิต สุจริต, 9-ครูปภารดา บุญแสง ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ม.1/2 | ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
-X- | ส21103 ประวัติศาสตร์ 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
อ21101 English 8- Mrs.Duangduen ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
|
ม.1/3 | ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ศ21101 ศิลปะ 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
-X- | ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ส20231 หน้าที่พลเมือง 1 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร |
พ21103 เทเบิลเทนนิส 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย |
|
ม.1/4 | อ21101 English 8- Mrs.Patthicha |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
พ21101 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
-X- | ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ส21103 ประวัติศาสตร์ 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ม.1/5 | ส21103 ประวัติศาสตร์ 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
-X- | อ21101 English 8- Mrs.Patthicha |
ง21101 การงานอาชีพ 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ |
|
ม.2/1 | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ง22101 การงานอาชีพ 7-ครูพายัพ ซาหิน |
-X- | พ22103 กระบี่กระบอง 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ส22101 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
พ22101 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
|
ม.2/2 | ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
-X- | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
จ20203 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 3 8- Mr.Thanongsak |
ม.2/3 | อ22101 English 8- Mrs.Prathumporn ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2- ครูพูนชัย วารินทร์ |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
-X- | ส20233 หน้าที่พลเมือง 3 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
ง22101 การงานอาชีพ 7-ครูพายัพ ซาหิน |
|
ม.2/4 | ค22101 คณิตศาสตร์ 2- ครูพูนชัย วารินทร์ |
อ22101 English 8- Miss Supattra |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
-X- | ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ศ22101 ศิลปะ 6- ครูธนา วิไลวงษ์ |
|
ม.2/5 | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ศ22101 ศิลปะ 6- ครูธนา วิไลวงษ์ |
-X- | ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2- ครูพูนชัย วารินทร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
|
ม.3/1 | ท23101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ, 9-ครูศิริพร ไพเขียว |
พ23101 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
-X- | ส23103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9- ครูยุทธนา พลศรีดา ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
|
ม.3/2 | ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
อ23101 English 8- Mrs.Patthicha ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ท23101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ, 9-ครูศิริพร ไพเขียว |
-X- | ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
จ20205 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 5 8- Mr.Thanongsak |
ส23103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ม.3/3 | ส23103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
อ23101 English 8- Mrs.Duangduen |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
-X- | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2- ครูพูนชัย วารินทร์ |
ศ23101 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
|
ม.3/4 | ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน |
-X- | อ23101 English 8- Mrs.Duangduen ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์, 9-ครูศิริพร ไพเขียว |
ส20235 หน้าที่พลเมือง 5 7-ครูธนกฤต สันทา |
|
ม.4/1 | ว31102 เคมีพื้นฐาน 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
อ30201 Supplemental English 1 8- Mrs.Prathumporn |
-X- | ว31101 ฟิสิกส์พื้นฐาน 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
พ30201 แบดมินตัน 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ส30231 หน้าที่พลเมือง 1 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
|
ม.4/2 | อ31101 English 8- Miss Supattra |
ง31101 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-ครูณัฐศิริ บุญดี ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
-X- | ค31101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
อ30201 Supplemental English 1 8- Mrs.Prathumporn |
ส31101 สังคมศึกษา 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
|
ม.5/1 | ว30242 ชีววิทยา 2 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
ง32101 การออกแบบเทคโนโลยี 7-ครูพิชิต สุจริต, 9-ครูปภารดา บุญแสง ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
-X- | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ศ32101 นาฏศิลป์ศึกษา 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
|
ม.5/2 | ท32101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
ค32101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
พ30204 พลศึกษาเพิ่มเติม 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
-X- | พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ว32101 ดุลยภาพของสิ่งมีชีวิต 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
|
ม.6/1 | ค33101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ว30201 ฟิสิกส์ 4 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
-X- | ส30234 หน้าที่พลเมือง 4 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ท33101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
|
ม.6/2 | จ30205 ภาษาจีนเพื่ออาชีพ 5 8- Mr.Thanongsak |
ส33101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
-X- | ง30204 คอมพิวเตอร์กราฟิก 7-ครูธนกฤต สันทา, 9-ครูณัฐศิริ บุญดี ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ง30222 ผลิตภัณฑ์ของชำร่วย 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร |
||
ม.6/3 | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
อ30205 Supplemental English 5 8- Mrs.Prathumporn |
ว30244 ชีววิทยา 4 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
-X- | ง33101 การงานอาชีพ 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ |
ท33101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
ส33101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
Timetable generated with FET 5.27.0 on 7/7/15 3:04 PM |
Wednesday | |||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|
08.40 - 09.40 | 09.40 - 10.40 | 10.40 - 11.40 | 11.40 - 12.40 | 12.40 - 13.40 | 13.40 - 14.40 | 14.40 - 15.40 | |
ม.1/1 | ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ศ21101 ศิลปะ 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
-X- | อ21101 English 8- Mrs.Duangduen ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
จ20201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 1 8- Mr.Thanongsak |
|
ม.1/2 | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
อ21101 English 8- Mrs.Duangduen |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
-X- | ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ส20231 หน้าที่พลเมือง 1 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร |
ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ 7-ครูพิชิต สุจริต, 9-ครูปภารดา บุญแสง ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ม.1/3 | จ20201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 1 8- Mr.Thanongsak |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
พ21101 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
-X- | ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ส21103 ประวัติศาสตร์ 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ม.1/4 | ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
อ21101 English 8- Mrs.Patthicha |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
-X- | ส20231 หน้าที่พลเมือง 1 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร |
ง21101 การงานอาชีพ 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ |
|
ม.1/5 | ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
พ21103 เทเบิลเทนนิส 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย |
-X- | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ส20231 หน้าที่พลเมือง 1 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร |
ม.2/1 | ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
-X- | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) 7-ครูพิชิต สุจริต, 9-ครูณัฐศิริ บุญดี ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
อ22101 English 8- Mrs.Prathumporn ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ส20233 หน้าที่พลเมือง 3 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
ม.2/2 | ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
พ22103 กระบี่กระบอง 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
อ22101 English 8- Mrs.Prathumporn |
-X- | ส20233 หน้าที่พลเมือง 3 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ม.2/3 | อ22101 English 8- Mrs.Prathumporn |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา |
-X- | ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ศ22101 ศิลปะ 6- ครูธนา วิไลวงษ์ |
||
ม.2/4 | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2- ครูพูนชัย วารินทร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) 7-ครูพิชิต สุจริต, 9-ครูณัฐศิริ บุญดี ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
-X- | ส22103 ประวัติศาสตร์ 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ม.2/5 | อ22101 English 8- Miss Supattra ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) 7-ครูพิชิต สุจริต, 9-ครูณัฐศิริ บุญดี ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
พ22103 กระบี่กระบอง 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
-X- | ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
|
ม.3/1 | อ23101 English 8- Mrs.Patthicha |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
-X- | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ส20235 หน้าที่พลเมือง 5 7-ครูธนกฤต สันทา |
ท23101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ, 9-ครูศิริพร ไพเขียว ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ม.3/2 | ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน |
-X- | พ23103 วอลเล่ย์บอล 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9- ครูยุทธนา พลศรีดา ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
||
ม.3/3 | ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ท23101 ภาษาไทย 9-ครูศิริพร ไพเขียว, 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
-X- | ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2- ครูพูนชัย วารินทร์ |
พ23103 วอลเล่ย์บอล 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ม.3/4 | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2- ครูพูนชัย วารินทร์ |
พ23101 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
จ20205 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 5 8- Mr.Thanongsak |
-X- | ส23103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ศ23101 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
|
ม.4/1 | ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
อ31101 English 8- Miss Supattra ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ท31101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
-X- | พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ส31101 สังคมศึกษา 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ม.4/2 | ท31101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
ง30203 การผลิตวีดีทัศน์ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-ครูปภารดา บุญแสง ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
-X- | จ30201 ภาษาจีนเพื่ออาชีพ 1 8- Mr.Thanongsak |
ส30231 หน้าที่พลเมือง 1 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
||
ม.5/1 | ส32101 สังคมศึกษา 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก |
ว30202 ฟิสิกส์ 2 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
-X- | ค32101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
พ30204 พลศึกษาเพิ่มเติม 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
อ32101 English 8- Mrs.Duangduen |
|
ม.5/2 | อ32101 English 8- Mrs.Duangduen |
อ30203 Supplemental English 3 8- Mrs.Prathumporn |
ส30232 หน้าที่พลเมือง 2 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร |
-X- | อ30241 English for Communication 8- Mrs.Patthicha |
ง30281 โครงงานอาชีพ 1 7-ครูพายัพ ซาหิน |
|
ม.6/1 | ว30201 ฟิสิกส์ 4 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
ค33101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ว30244 ชีววิทยา 4 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
-X- | พ30203 เปตอง 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย |
พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ส33103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ม.6/2 | ว33101 พันธุวิศวกรรมและสิ่งแวดล้อม 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
ง30262 ผลิตภัณฑ์เครื่องเรือน 7-ครูพายัพ ซาหิน |
-X- | ง33101 การงานอาชีพ 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ |
ส30234 หน้าที่พลเมือง 4 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ท33101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
|
ม.6/3 | ว30224 เคมี 4 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
อ33101 English 8- Miss Supattra |
-X- | ศ33101 ทัศนศิลป์ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
ท33101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
|
Timetable generated with FET 5.27.0 on 7/7/15 3:04 PM |
Thursday | |||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|
08.40 - 09.40 | 09.40 - 10.40 | 10.40 - 11.40 | 11.40 - 12.40 | 12.40 - 13.40 | 13.40 - 14.40 | 14.40 - 15.40 | |
ม.1/1 | ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
-X- | ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม |
ม.ต้น ลูกเสือเนตรนารี |
|
ม.1/2 | ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
พ21101 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
-X- | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ม.ต้น ลูกเสือเนตรนารี |
ม.1/3 | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ง21101 การงานอาชีพ 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ |
-X- | อ21101 English 8- Mrs.Patthicha |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ม.ต้น ลูกเสือเนตรนารี |
|
ม.1/4 | ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม |
-X- | ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
จ20201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 1 8- Mr.Thanongsak |
ม.ต้น ลูกเสือเนตรนารี |
|
ม.1/5 | อ21101 English 8- Mrs.Patthicha |
ศ21101 ศิลปะ 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
-X- | พ21101 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ม.ต้น ลูกเสือเนตรนารี |
|
ม.2/1 | ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ส22101 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
จ20203 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 3 8- Mr.Thanongsak |
-X- | ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
อ22101 English 8- Mrs.Prathumporn |
ม.ต้น ลูกเสือเนตรนารี |
ม.2/2 | ส22103 ประวัติศาสตร์ 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ศ22101 ศิลปะ 6- ครูธนา วิไลวงษ์ |
-X- | ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ม.ต้น ลูกเสือเนตรนารี |
|
ม.2/3 | ค22101 คณิตศาสตร์ 2- ครูพูนชัย วารินทร์ |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
-X- | ส22103 ประวัติศาสตร์ 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ม.ต้น ลูกเสือเนตรนารี |
ม.2/4 | ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา |
-X- | ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ม.ต้น ลูกเสือเนตรนารี |
|
ม.2/5 | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2- ครูพูนชัย วารินทร์ |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
-X- | อ22101 English 8- Miss Supattra |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ม.ต้น ลูกเสือเนตรนารี |
ม.3/1 | ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
อ23101 English 8- Mrs.Patthicha ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ง20221 อาหารไทยสี่ภาค 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร |
-X- | ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ท23101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ, 9-ครูศิริพร ไพเขียว |
ม.ต้น ลูกเสือเนตรนารี |
ม.3/2 | ท23101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ, 9-ครูศิริพร ไพเขียว |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
พ23101 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
-X- | ศ23101 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
ม.ต้น ลูกเสือเนตรนารี |
|
ม.3/3 | จ20205 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 5 8- Mr.Thanongsak |
ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน |
-X- | ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
พ23101 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ม.ต้น ลูกเสือเนตรนารี |
|
ม.3/4 | ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
อ23101 English 8- Mrs.Duangduen |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
-X- | ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9- ครูยุทธนา พลศรีดา ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
ม.ต้น ลูกเสือเนตรนารี |
|
ม.4/1 | ว31101 ฟิสิกส์พื้นฐาน 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
-X- | ว31103 ชีววิทยาพื้นฐาน 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
ม.ปลาย นศท./วิถีพุทธ |
||
ม.4/2 | ง30223 งานประดิษฐ์จากวัสดุในท้องถิ่น 7-ครูธนกฤต สันทา ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ง30203 การผลิตวีดีทัศน์ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-ครูปภารดา บุญแสง ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
-X- | ง30243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 1 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ |
ม.ปลาย นศท./วิถีพุทธ |
||
ม.5/1 | ท32101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
อ30203 Supplemental English 3 8- Mrs.Prathumporn |
ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
-X- | ค32101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ว30222 เคมี 2 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
ม.ปลาย นศท./วิถีพุทธ |
ม.5/2 | อ32101 English 8- Mrs.Duangduen ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ท32101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ส32101 สังคมศึกษา 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก |
-X- | ง30221 อาหารพื้นบ้าน 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ม.ปลาย นศท./วิถีพุทธ |
|
ม.6/1 | ว30224 เคมี 4 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
อ33101 English 8- Miss Supattra ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
-X- | ส33101 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ท33101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ม.ปลาย นศท./วิถีพุทธ |
|
ม.6/2 | อ33101 English 8- Miss Supattra |
ค33101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ท33101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
-X- | ง30262 ผลิตภัณฑ์เครื่องเรือน 7-ครูพายัพ ซาหิน |
ม.ปลาย นศท./วิถีพุทธ |
|
ม.6/3 | ค33101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ว30244 ชีววิทยา 4 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
-X- | ส33103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
อ33101 English 8- Miss Supattra ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ม.ปลาย นศท./วิถีพุทธ |
|
Timetable generated with FET 5.27.0 on 7/7/15 3:04 PM |
Friday | |||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|
08.40 - 09.40 | 09.40 - 10.40 | 10.40 - 11.40 | 11.40 - 12.40 | 12.40 - 13.40 | 13.40 - 14.40 | 14.40 - 15.40 | |
ม.1/1 | ส21103 ประวัติศาสตร์ 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
พ21101 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
-X- | ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว |
ม.1/2 | จ20201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 1 8- Mr.Thanongsak |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
พ21103 เทเบิลเทนนิส 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย |
-X- | ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว |
ม.1/3 | ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
-X- | อ21101 English 8- Mrs.Patthicha |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว |
|
ม.1/4 | ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ศ21101 ศิลปะ 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
-X- | ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว |
|
ม.1/5 | ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
-X- | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว |
ม.2/1 | ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ศ22101 ศิลปะ 6- ครูธนา วิไลวงษ์ |
-X- | ส22103 ประวัติศาสตร์ 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว |
|
ม.2/2 | อ22101 English 8- Mrs.Prathumporn |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา |
-X- | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) 7-ครูพิชิต สุจริต, 9-ครูณัฐศิริ บุญดี ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว |
|
ม.2/3 | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
อ22101 English 8- Mrs.Prathumporn |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
-X- | ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว |
ม.2/4 | ค22101 คณิตศาสตร์ 2- ครูพูนชัย วารินทร์ |
พ22101 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
จ20203 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 3 8- Mr.Thanongsak |
-X- | อ22101 English 8- Miss Supattra ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว |
ม.2/5 | อ22101 English 8- Miss Supattra |
ง22101 การงานอาชีพ 7-ครูพายัพ ซาหิน |
-X- | จ20203 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 3 8- Mr.Thanongsak |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว |
|
ม.3/1 | อ23101 English 8- Mrs.Patthicha |
จ20205 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 5 8- Mr.Thanongsak |
พ23103 วอลเล่ย์บอล 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
-X- | ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว |
ม.3/2 | ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
อ23101 English 8- Mrs.Patthicha |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
-X- | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2- ครูพูนชัย วารินทร์ |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว |
ม.3/3 | ท23101 ภาษาไทย 9-ครูศิริพร ไพเขียว, 1-ครูมาลา วารินทร์ |
อ23101 English 8- Mrs.Duangduen ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ง20221 อาหารไทยสี่ภาค 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร |
-X- | ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว |
ม.3/4 | ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์, 9-ครูศิริพร ไพเขียว ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
-X- | ง20221 อาหารไทยสี่ภาค 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว |
ม.4/1 | ค31101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ง31101 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-ครูณัฐศิริ บุญดี ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
-X- | ว31103 ชีววิทยาพื้นฐาน 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว |
|
ม.4/2 | ว31105 สารและสมบัติของสาร 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
อ31101 English 8- Miss Supattra ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
-X- | พ30201 แบดมินตัน 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว |
|
ม.5/1 | อ32101 English 8- Mrs.Duangduen ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ท32101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
-X- | ส32103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว |
ม.5/2 | ส32101 สังคมศึกษา 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก |
ค32101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ง32101 การออกแบบเทคโนโลยี 7-ครูพิชิต สุจริต, 9-ครูปภารดา บุญแสง ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
-X- | ศ32101 นาฏศิลป์ศึกษา 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว |
ม.6/1 | ส33101 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
อ33101 English 8- Miss Supattra |
อ30205 Supplemental English 5 8- Mrs.Prathumporn |
-X- | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว |
ม.6/2 | ง30282 โครงงานอาชีพ 2 7-ครูธนกฤต สันทา ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ศ33101 ทัศนศิลป์ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
-X- | พ30203 เปตอง 9-ครูนิกร นำสุย, 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว |
|
ม.6/3 | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ว30201 ฟิสิกส์ 4 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
-X- | ค33101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว |
|
Timetable generated with FET 5.27.0 on 7/7/15 3:04 PM |