Institution name: | Timetable of Charoensin Suksa "Phokham's Memorial" School for Semester 1/2015 Ver.4 (Begin: July 13rd, 2015) |
---|
Comments: | Default comments |
---|
Table of contents
ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | |||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|
08.40 - 09.40 | 09.40 - 10.40 | 10.40 - 11.40 | 11.40 - 12.40 | 12.40 - 13.40 | 13.40 - 14.40 | 14.40 - 15.40 | |
Monday | --- | ม.5/2 7-ครูธนกฤต สันทา, 9- ครูยุทธนา พลศรีดา ง30252 พิมพ์ดีดอังกฤษด้วยคอมพิวเตอร์ |
-X- | --- | ม.3/3 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9- ครูยุทธนา พลศรีดา ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ |
||
Tuesday | --- | ม.4/2 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-ครูณัฐศิริ บุญดี ง31101 เทคโนโลยีสารสนเทศ |
-X- | --- | ม.3/1 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9- ครูยุทธนา พลศรีดา ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ |
||
Wednesday | --- | ม.4/2 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-ครูปภารดา บุญแสง ง30203 การผลิตวีดีทัศน์ |
-X- | --- | ม.3/2 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9- ครูยุทธนา พลศรีดา ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ |
||
Thursday | --- | --- | ม.4/2 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-ครูปภารดา บุญแสง ง30203 การผลิตวีดีทัศน์ |
-X- | ม.3/4 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9- ครูยุทธนา พลศรีดา ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ |
7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต วิถีพุทธ |
|
Friday | --- | ม.4/1 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-ครูณัฐศิริ บุญดี ง31101 เทคโนโลยีสารสนเทศ |
-X- | --- | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ชุมนุม |
7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต แนะแนว |
|
Timetable generated with FET 5.27.0 on 7/7/15 3:04 PM |
ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | |||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|
08.40 - 09.40 | 09.40 - 10.40 | 10.40 - 11.40 | 11.40 - 12.40 | 12.40 - 13.40 | 13.40 - 14.40 | 14.40 - 15.40 | |
Monday | --- | ม.1/4 7-ครูพิชิต สุจริต, 9-ครูปภารดา บุญแสง ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ |
ม.4/2 7-ครูพิชิต สุจริต I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) |
-X- | ม.1/5 7-ครูพิชิต สุจริต, 9-ครูปภารดา บุญแสง ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ |
ม.2/3 7-ครูพิชิต สุจริต, 9-ครูณัฐศิริ บุญดี I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) |
ม.1/3 7-ครูพิชิต สุจริต, 9-ครูปภารดา บุญแสง ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ |
Tuesday | --- | --- | ม.5/1 7-ครูพิชิต สุจริต, 9-ครูปภารดา บุญแสง ง32101 การออกแบบเทคโนโลยี |
-X- | ม.6/2 7-ครูธนกฤต สันทา, 9-ครูณัฐศิริ บุญดี ง30204 คอมพิวเตอร์กราฟิก |
ม.1/1 7-ครูพิชิต สุจริต, 9-ครูปภารดา บุญแสง ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ |
|
Wednesday | --- | ม.2/5 7-ครูพิชิต สุจริต, 9-ครูณัฐศิริ บุญดี I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) |
ม.2/4 7-ครูพิชิต สุจริต, 9-ครูณัฐศิริ บุญดี I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) |
-X- | ม.2/1 7-ครูพิชิต สุจริต, 9-ครูณัฐศิริ บุญดี I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) |
ม.4/1 7-ครูพิชิต สุจริต I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) |
ม.1/2 7-ครูพิชิต สุจริต, 9-ครูปภารดา บุญแสง ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ |
Thursday | ม.4/2 7-ครูธนกฤต สันทา ง30223 งานประดิษฐ์จากวัสดุในท้องถิ่น |
--- | -X- | ม.5/2 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร ง30221 อาหารพื้นบ้าน |
--- | ||
Friday | ม.6/2 7-ครูธนกฤต สันทา ง30282 โครงงานอาชีพ 2 |
ม.5/2 7-ครูพิชิต สุจริต, 9-ครูปภารดา บุญแสง ง32101 การออกแบบเทคโนโลยี |
-X- | ม.2/2 7-ครูพิชิต สุจริต, 9-ครูณัฐศิริ บุญดี I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) |
--- | --- | |
Timetable generated with FET 5.27.0 on 7/7/15 3:04 PM |
ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | |||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|
08.40 - 09.40 | 09.40 - 10.40 | 10.40 - 11.40 | 11.40 - 12.40 | 12.40 - 13.40 | 13.40 - 14.40 | 14.40 - 15.40 | |
Monday | ม.1/5 8- Mrs.Patthicha อ21101 English |
ม.6/2 8- Miss Supattra อ33101 English |
ม.2/2 8- Mrs.Prathumporn อ22101 English |
-X- | ม.1/4 8- Mrs.Patthicha อ21101 English |
ม.1/3 8- Mrs.Patthicha อ21101 English |
ม.6/2 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ส33103 ประวัติศาสตร์ |
Tuesday | ม.2/3 8- Mrs.Prathumporn อ22101 English |
ม.3/2 8- Mrs.Patthicha อ23101 English |
ม.6/3 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา ว30244 ชีววิทยา 4 |
-X- | ม.3/4 8- Mrs.Duangduen อ23101 English |
--- | ม.1/2 8- Mrs.Duangduen อ21101 English |
Wednesday | ม.2/5 8- Miss Supattra อ22101 English |
ม.4/1 8- Miss Supattra อ31101 English |
ม.6/1 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา ว30244 ชีววิทยา 4 |
-X- | ม.1/1 8- Mrs.Duangduen อ21101 English |
ม.2/1 8- Mrs.Prathumporn อ22101 English |
ม.6/1 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ส33103 ประวัติศาสตร์ |
Thursday | ม.5/2 8- Mrs.Duangduen อ32101 English |
ม.3/1 8- Mrs.Patthicha อ23101 English |
ม.6/1 8- Miss Supattra อ33101 English |
-X- | ม.6/3 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ส33103 ประวัติศาสตร์ |
ม.6/3 8- Miss Supattra อ33101 English |
--- |
Friday | ม.5/1 8- Mrs.Duangduen อ32101 English |
ม.3/3 8- Mrs.Duangduen อ23101 English |
ม.4/2 8- Miss Supattra อ31101 English |
-X- | ม.2/4 8- Miss Supattra อ22101 English |
--- | --- |
Timetable generated with FET 5.27.0 on 7/7/15 3:04 PM |
ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | |||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|
08.40 - 09.40 | 09.40 - 10.40 | 10.40 - 11.40 | 11.40 - 12.40 | 12.40 - 13.40 | 13.40 - 14.40 | 14.40 - 15.40 | |
Monday | ม.5/2 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ส32103 ประวัติศาสตร์ |
ม.2/2 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย พ22101 สุขศึกษา |
ม.2/5 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ พ22101 สุขศึกษา |
-X- | ม.4/2 5- รองฯชาตรี ยาศิริ พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา |
ม.6/2 5- รองฯชาตรี ยาศิริ พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา |
ม.2/3 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย พ22101 สุขศึกษา |
Tuesday | ม.3/2 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว23101 วิทยาศาสตร์ |
ม.3/1 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย พ23101 สุขศึกษา |
ม.1/4 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ พ21101 สุขศึกษา |
-X- | ม.5/2 5- รองฯชาตรี ยาศิริ พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา |
ม.5/1 5- รองฯชาตรี ยาศิริ พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา |
ม.2/1 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย พ22101 สุขศึกษา |
Wednesday | ม.3/3 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว23101 วิทยาศาสตร์ |
ม.3/4 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย พ23101 สุขศึกษา |
ม.1/3 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ พ21101 สุขศึกษา |
-X- | ม.4/1 5- รองฯชาตรี ยาศิริ พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา |
ม.6/1 5- รองฯชาตรี ยาศิริ พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา |
ม.6/3 5- รองฯชาตรี ยาศิริ พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา |
Thursday | ม.3/1 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว23101 วิทยาศาสตร์ |
ม.1/2 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ พ21101 สุขศึกษา |
ม.3/2 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย พ23101 สุขศึกษา |
-X- | ม.1/5 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ พ21101 สุขศึกษา |
ม.3/3 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย พ23101 สุขศึกษา |
--- |
Friday | ม.3/4 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว23101 วิทยาศาสตร์ |
ม.2/4 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ พ22101 สุขศึกษา |
ม.1/1 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ พ21101 สุขศึกษา |
-X- | ม.5/1 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ส32103 ประวัติศาสตร์ |
--- | --- |
Timetable generated with FET 5.27.0 on 7/7/15 3:04 PM |
ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | |||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|
08.40 - 09.40 | 09.40 - 10.40 | 10.40 - 11.40 | 11.40 - 12.40 | 12.40 - 13.40 | 13.40 - 14.40 | 14.40 - 15.40 | |
Monday | ม.1/3 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม ว21101 วิทยาศาสตร์ |
ม.2/3 2- ครูพูนชัย วารินทร์ ค22101 คณิตศาสตร์ |
ม.2/3 3-ครูสมฤดี แสนเภา ว22101 วิทยาศาสตร์ |
-X- | --- | ม.4/1 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย ท31101 ภาษาไทย |
ม.4/2 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย ท31101 ภาษาไทย |
Tuesday | ม.3/3 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ส23103 ประวัติศาสตร์ |
ม.2/2 3-ครูสมฤดี แสนเภา ว22101 วิทยาศาสตร์ |
ม.2/4 3-ครูสมฤดี แสนเภา ว22101 วิทยาศาสตร์ |
-X- | ม.3/1 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ส23103 ประวัติศาสตร์ |
ม.2/5 2- ครูพูนชัย วารินทร์ ค22101 คณิตศาสตร์ |
ม.3/2 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ส23103 ประวัติศาสตร์ |
Wednesday | ม.1/4 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม ว21101 วิทยาศาสตร์ |
ม.2/4 2- ครูพูนชัย วารินทร์ ค22101 คณิตศาสตร์ |
ม.2/1 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว ค22101 คณิตศาสตร์ |
-X- | ม.3/4 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ส23103 ประวัติศาสตร์ |
ม.6/3 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย ท33101 ภาษาไทย |
ม.6/2 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย ท33101 ภาษาไทย |
Thursday | ม.1/2 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม ว21101 วิทยาศาสตร์ |
ม.5/2 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย ท32101 ภาษาไทย |
ม.2/5 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว22101 วิทยาศาสตร์ |
-X- | ม.2/2 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว ค22101 คณิตศาสตร์ |
ม.6/1 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย ท33101 ภาษาไทย |
--- |
Friday | ม.2/1 3-ครูสมฤดี แสนเภา ว22101 วิทยาศาสตร์ |
ม.5/1 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย ท32101 ภาษาไทย |
ม.1/5 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม ว21101 วิทยาศาสตร์ |
-X- | ม.1/1 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม ว21101 วิทยาศาสตร์ |
--- | --- |
Timetable generated with FET 5.27.0 on 7/7/15 3:04 PM |
ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | |||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|
08.40 - 09.40 | 09.40 - 10.40 | 10.40 - 11.40 | 11.40 - 12.40 | 12.40 - 13.40 | 13.40 - 14.40 | 14.40 - 15.40 | |
Monday | ม.3/2 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ, 9-ครูศิริพร ไพเขียว ท23101 ภาษาไทย |
ม.3/3 9-ครูศิริพร ไพเขียว, 1-ครูมาลา วารินทร์ ท23101 ภาษาไทย |
ม.1/3 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ ท21101 ภาษาไทย |
-X- | ม.1/1 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ ท21101 ภาษาไทย |
--- | ม.1/2 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ ท21101 ภาษาไทย |
Tuesday | --- | ม.1/1 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ ส21101 สังคมศึกษา |
--- | -X- | --- | --- | ม.1/4 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ ท21101 ภาษาไทย |
Wednesday | ม.1/5 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ส21101 สังคมศึกษา |
--- | --- | -X- | --- | --- | ม.3/1 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ, 9-ครูศิริพร ไพเขียว ท23101 ภาษาไทย |
Thursday | ม.1/4 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ส21101 สังคมศึกษา |
--- | ม.1/2 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ ส21101 สังคมศึกษา |
-X- | --- | ม.1/3 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ ส21101 สังคมศึกษา |
--- |
Friday | ม.1/5 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ ท21101 ภาษาไทย |
ม.3/4 1-ครูมาลา วารินทร์, 9-ครูศิริพร ไพเขียว ท23101 ภาษาไทย |
--- | -X- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.27.0 on 7/7/15 3:04 PM |