ม.1 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | อ21101 English | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ค21101 คณิตศาสตร์ | อ21101 English | ส21103 ประวัติศาสตร์ | 8- Mrs.Duangduen | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 8- Mrs.Patthicha | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | | | | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ส21101 สังคมศึกษา | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ศ21101 ศิลปะ | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค21101 คณิตศาสตร์ | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | | | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | พ21103 เทเบิลเทนนิส | ค21101 คณิตศาสตร์ | ศ21101 ศิลปะ | พ21101 สุขศึกษา | ส21101 สังคมศึกษา | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | |
|
-X- |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ส20231 หน้าที่พลเมือง 1 | ส21103 ประวัติศาสตร์ | ท21101 ภาษาไทย | ค21101 คณิตศาสตร์ | อ21101 English | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 8- Mrs.Patthicha | | | | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ท21101 ภาษาไทย | ส21101 สังคมศึกษา | ส20231 หน้าที่พลเมือง 1 | ส21103 ประวัติศาสตร์ | ง21101 การงานอาชีพ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | | | | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ | อ21101 English | พ21103 เทเบิลเทนนิส | ท21101 ภาษาไทย | ง21101 การงานอาชีพ | 7-ครูพิชิต สุจริต, 9-ครูปภารดา บุญแสง | 8- Mrs.Duangduen | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | |
|
ม.2 |
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ท22101 ภาษาไทย | อ22101 English | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 8- Mrs.Prathumporn | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ง22101 การงานอาชีพ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ค22101 คณิตศาสตร์ | อ22101 English | ศ22101 ศิลปะ | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 8- Miss Supattra | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ง22101 การงานอาชีพ | ค22101 คณิตศาสตร์ | ส22101 สังคมศึกษา | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ศ22101 ศิลปะ | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | |
|
-X- |
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | พ22103 กระบี่กระบอง | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ส20233 หน้าที่พลเมือง 3 | ท22101 ภาษาไทย | ส22101 สังคมศึกษา | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | | | | | |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ส22101 สังคมศึกษา | ส22101 สังคมศึกษา | ง22101 การงานอาชีพ | ศ22101 ศิลปะ | ค22101 คณิตศาสตร์ | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | พ22101 สุขศึกษา | จ20203 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 3 | ง22101 การงานอาชีพ | ศ22101 ศิลปะ | ท22101 ภาษาไทย | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 8- Mr.Thanongsak | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 1-ครูมาลา วารินทร์ | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | | |
|
ม.3 |
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ท23101 ภาษาไทย | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ส23103 ประวัติศาสตร์ | ส23101 สังคมศึกษา | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ, 9-ครูศิริพร ไพเขียว | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 4-ครูสุนทร ขันศรี | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | พ23101 สุขศึกษา | อ23101 English | อ23101 English | ว23101 วิทยาศาสตร์ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย | 8- Mrs.Patthicha | 8- Mrs.Duangduen | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ส23101 สังคมศึกษา | ท23101 ภาษาไทย | ค23101 คณิตศาสตร์ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ, 9-ครูศิริพร ไพเขียว | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | | | | |
|
-X- |
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ส23103 ประวัติศาสตร์ | ค23101 คณิตศาสตร์ | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | อ23101 English | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 8- Mrs.Duangduen | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ | จ20205 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 5 | ศ23101 ศิลปะ | ท23101 ภาษาไทย | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9- ครูยุทธนา พลศรีดา | 8- Mr.Thanongsak | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 1-ครูมาลา วารินทร์, 9-ครูศิริพร ไพเขียว | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ส23103 ประวัติศาสตร์ | ศ23101 ศิลปะ | ส20235 หน้าที่พลเมือง 5 | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9- ครูยุทธนา พลศรีดา | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 7-ครูธนกฤต สันทา | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | |
|
ม.4 |
ม.4/1 | ม.4/2 | ว31102 เคมีพื้นฐาน | อ31101 English | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 8- Miss Supattra | | |
|
ม.4/1 | ม.4/2 | ว31102 เคมีพื้นฐาน | ง31101 เทคโนโลยีสารสนเทศ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-ครูณัฐศิริ บุญดี | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
|
ม.4/1 | ม.4/2 | อ30201 Supplemental English 1 | ง31101 เทคโนโลยีสารสนเทศ | 8- Mrs.Prathumporn | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-ครูณัฐศิริ บุญดี | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
|
-X- |
ม.4/1 | ม.4/2 | ว31101 ฟิสิกส์พื้นฐาน | ค31101 คณิตศาสตร์ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | | |
|
ม.4/1 | ม.4/2 | พ30201 แบดมินตัน | อ30201 Supplemental English 1 | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 8- Mrs.Prathumporn | | |
|
ม.4/1 | ม.4/2 | ส30231 หน้าที่พลเมือง 1 | ส31101 สังคมศึกษา | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | | |
|
ม.5 |
ม.5/1 | ม.5/2 | ว30242 ชีววิทยา 2 | ท32101 ภาษาไทย | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | | |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ว30242 ชีววิทยา 2 | ค32101 คณิตศาสตร์ | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | | |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ง32101 การออกแบบเทคโนโลยี | พ30204 พลศึกษาเพิ่มเติม | 7-ครูพิชิต สุจริต, 9-ครูปภารดา บุญแสง | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | |
|
-X- |
ม.5/1 | ม.5/2 | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา | ว32101 ดุลยภาพของสิ่งมีชีวิต | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ศ32101 นาฏศิลป์ศึกษา | ว32101 ดุลยภาพของสิ่งมีชีวิต | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | | |
|
ม.6 |
ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ค33101 คณิตศาสตร์ | จ30205 ภาษาจีนเพื่ออาชีพ 5 | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 8- Mr.Thanongsak | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | | | |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว30201 ฟิสิกส์ 4 | จ30205 ภาษาจีนเพื่ออาชีพ 5 | อ30205 Supplemental English 5 | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 8- Mr.Thanongsak | 8- Mrs.Prathumporn | | | |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว30201 ฟิสิกส์ 4 | ส33101 สังคมศึกษา | ว30244 ชีววิทยา 4 | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
|
-X- |
ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ส30234 หน้าที่พลเมือง 4 | ง30204 คอมพิวเตอร์กราฟิก | ง33101 การงานอาชีพ | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 7-ครูธนกฤต สันทา, 9-ครูณัฐศิริ บุญดี | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ง30204 คอมพิวเตอร์กราฟิก | ท33101 ภาษาไทย | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 7-ครูธนกฤต สันทา, 9-ครูณัฐศิริ บุญดี | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ท33101 ภาษาไทย | ง30222 ผลิตภัณฑ์ของชำร่วย | ส33101 สังคมศึกษา | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | | | |
|