08.40 - 09.40 |
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ค23101 คณิตศาสตร์ | ท23101 ภาษาไทย | ส20235 หน้าที่พลเมือง 5 | ส23101 สังคมศึกษา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ, 9-ครูศิริพร ไพเขียว | 7-ครูธนกฤต สันทา | 4-ครูสุนทร ขันศรี | | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ท23101 ภาษาไทย | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ส23103 ประวัติศาสตร์ | ส23101 สังคมศึกษา | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ, 9-ครูศิริพร ไพเขียว | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 4-ครูสุนทร ขันศรี | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | อ23101 English | ส23101 สังคมศึกษา | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | 8- Mrs.Patthicha | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ท23101 ภาษาไทย | จ20205 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 5 | ส23101 สังคมศึกษา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ, 9-ครูศิริพร ไพเขียว | 8- Mr.Thanongsak | 4-ครูสุนทร ขันศรี | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | อ23101 English | ค23101 คณิตศาสตร์ | ท23101 ภาษาไทย | ว23101 วิทยาศาสตร์ | 8- Mrs.Patthicha | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 9-ครูศิริพร ไพเขียว, 1-ครูมาลา วารินทร์ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
|
09.40 - 10.40 |
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ว23101 วิทยาศาสตร์ | อ23101 English | ท23101 ภาษาไทย | อ23101 English | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 8- Mrs.Patthicha | 9-ครูศิริพร ไพเขียว, 1-ครูมาลา วารินทร์ | 8- Mrs.Duangduen | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | พ23101 สุขศึกษา | อ23101 English | อ23101 English | ว23101 วิทยาศาสตร์ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย | 8- Mrs.Patthicha | 8- Mrs.Duangduen | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ส23101 สังคมศึกษา | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ท23101 ภาษาไทย | พ23101 สุขศึกษา | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 9-ครูศิริพร ไพเขียว, 1-ครูมาลา วารินทร์ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | อ23101 English | ส23101 สังคมศึกษา | ว23101 วิทยาศาสตร์ | อ23101 English | 8- Mrs.Patthicha | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 8- Mrs.Duangduen | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | จ20205 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 5 | อ23101 English | อ23101 English | ท23101 ภาษาไทย | 8- Mr.Thanongsak | 8- Mrs.Patthicha | 8- Mrs.Duangduen | 1-ครูมาลา วารินทร์, 9-ครูศิริพร ไพเขียว | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
|
10.40 - 11.40 |
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ค23101 คณิตศาสตร์ | ส23101 สังคมศึกษา | พ23103 วอลเล่ย์บอล | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | | | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ส23101 สังคมศึกษา | ท23101 ภาษาไทย | ค23101 คณิตศาสตร์ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ, 9-ครูศิริพร ไพเขียว | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | | | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ค23101 คณิตศาสตร์ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ส23101 สังคมศึกษา | จ20205 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 5 | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 8- Mr.Thanongsak | | | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ง20221 อาหารไทยสี่ภาค | พ23101 สุขศึกษา | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ค23101 คณิตศาสตร์ | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | พ23103 วอลเล่ย์บอล | ส23101 สังคมศึกษา | ง20221 อาหารไทยสี่ภาค | ค23101 คณิตศาสตร์ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | | | | |
|
11.40 - 12.40 |
-X- |
-X- |
-X- |
-X- |
-X- |
12.40 - 13.40 |
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | อ23101 English | ค23101 คณิตศาสตร์ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 8- Mrs.Duangduen | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | | | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ส23103 ประวัติศาสตร์ | ค23101 คณิตศาสตร์ | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | อ23101 English | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 8- Mrs.Duangduen | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | พ23103 วอลเล่ย์บอล | ค23101 คณิตศาสตร์ | ส23103 ประวัติศาสตร์ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ค23101 คณิตศาสตร์ | ศ23101 ศิลปะ | ส23101 สังคมศึกษา | ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9- ครูยุทธนา พลศรีดา | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ส23101 สังคมศึกษา | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค23101 คณิตศาสตร์ | ง20221 อาหารไทยสี่ภาค | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | | | | |
|
13.40 - 14.40 |
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ศ23101 ศิลปะ | ส20235 หน้าที่พลเมือง 5 | ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9- ครูยุทธนา พลศรีดา | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ | จ20205 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 5 | ศ23101 ศิลปะ | ท23101 ภาษาไทย | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9- ครูยุทธนา พลศรีดา | 8- Mr.Thanongsak | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 1-ครูมาลา วารินทร์, 9-ครูศิริพร ไพเขียว | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ส20235 หน้าที่พลเมือง 5 | ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ศ23101 ศิลปะ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9- ครูยุทธนา พลศรีดา | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ท23101 ภาษาไทย | ศ23101 ศิลปะ | พ23101 สุขศึกษา | ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ, 9-ครูศิริพร ไพเขียว | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9- ครูยุทธนา พลศรีดา | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม |
14.40 - 15.40 |
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ศ23101 ศิลปะ | ง20221 อาหารไทยสี่ภาค | ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ท23101 ภาษาไทย | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9- ครูยุทธนา พลศรีดา | 1-ครูมาลา วารินทร์, 9-ครูศิริพร ไพเขียว | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ส23103 ประวัติศาสตร์ | ศ23101 ศิลปะ | ส20235 หน้าที่พลเมือง 5 | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9- ครูยุทธนา พลศรีดา | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 7-ครูธนกฤต สันทา | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ท23101 ภาษาไทย | ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ | พ23103 วอลเล่ย์บอล | ศ23101 ศิลปะ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ, 9-ครูศิริพร ไพเขียว | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9- ครูยุทธนา พลศรีดา | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | | |
|
ม.ต้น ลูกเสือเนตรนารี |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว |