Monday |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ว21101 วิทยาศาสตร์ | อ21101 English | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | อ21101 English | ค22101 คณิตศาสตร์ | ส22103 ประวัติศาสตร์ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | อ22101 English | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ส23103 ประวัติศาสตร์ | ท23101 ภาษาไทย | ส23101 สังคมศึกษา | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 8- Mrs.Duangduen | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 8- Mrs.Patthicha | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 8- Miss Supattra | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 9-ครูศิริพร ไพเขียว, 1-ครูมาลา วารินทร์ | 4-ครูสุนทร ขันศรี | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ท21101 ภาษาไทย | ง21101 การงานอาชีพ | ศ21101 ศิลปะ | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ศ22101 ศิลปะ | พ22103 กระบี่กระบอง | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ค22101 คณิตศาสตร์ | ส22101 สังคมศึกษา | อ23101 English | พ23101 สุขศึกษา | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ท23101 ภาษาไทย | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 8- Mrs.Patthicha | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 1-ครูมาลา วารินทร์, 9-ครูศิริพร ไพเขียว | | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ค21101 คณิตศาสตร์ | ส21101 สังคมศึกษา | ง21101 การงานอาชีพ | ศ21101 ศิลปะ | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ศ22101 ศิลปะ | พ22101 สุขศึกษา | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | อ22101 English | ง20221 อาหารไทยสี่ภาค | ส23101 สังคมศึกษา | ว23101 วิทยาศาสตร์ | จ20205 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 5 | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 7-ครูพิชิต สุจริต, 9-ครูณัฐศิริ บุญดี | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 8- Miss Supattra | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 8- Mr.Thanongsak | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | | | | |
|
-X- |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | พ21103 เทเบิลเทนนิส | ค21101 คณิตศาสตร์ | ส21103 ประวัติศาสตร์ | อ21101 English | ท21101 ภาษาไทย | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ท22101 ภาษาไทย | พ22101 สุขศึกษา | ส22101 สังคมศึกษา | ส22233 หน้าที่พลเมือง 3 | ส23103 ประวัติศาสตร์ | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค23101 คณิตศาสตร์ | อ23101 English | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 8- Mrs.Patthicha | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 8- Mrs.Duangduen | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ส21101 สังคมศึกษา | ง21101 การงานอาชีพ | อ21101 English | ท21101 ภาษาไทย | ส21103 ประวัติศาสตร์ | ส22101 สังคมศึกษา | อ22101 English | ค22101 คณิตศาสตร์ | ง22101 การงานอาชีพ | ท22101 ภาษาไทย | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | พ23103 วอลเล่ย์บอล | ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ศ23101 ศิลปะ | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 8- Mrs.Patthicha | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 8- Mrs.Prathumporn | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9- ครูยุทธนา พลศรีดา | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | อ21101 English | ง21101 การงานอาชีพ | พ21103 เทเบิลเทนนิส | จ20201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 1 | ส21101 สังคมศึกษา | พ22101 สุขศึกษา | ส22101 สังคมศึกษา | ท22101 ภาษาไทย | ง22101 การงานอาชีพ | ส22103 ประวัติศาสตร์ | ท23101 ภาษาไทย | อ23101 English | ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ศ23101 ศิลปะ | 8- Mrs.Duangduen | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย | 8- Mr.Thanongsak | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ, 9-ครูศิริพร ไพเขียว | 8- Mrs.Patthicha | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9- ครูยุทธนา พลศรีดา | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | |
|
Tuesday |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ท21101 ภาษาไทย | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | อ21101 English | ค21101 คณิตศาสตร์ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | อ22101 English | ส22103 ประวัติศาสตร์ | จ20203 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 3 | ท22101 ภาษาไทย | ส23101 สังคมศึกษา | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค23101 คณิตศาสตร์ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 8- Mrs.Patthicha | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 8- Mrs.Prathumporn | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 8- Mr.Thanongsak | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ค21101 คณิตศาสตร์ | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ท21101 ภาษาไทย | ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ | ศ21101 ศิลปะ | ง22101 การงานอาชีพ | ท22101 ภาษาไทย | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ว22101 วิทยาศาสตร์ | พ22101 สุขศึกษา | อ23101 English | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | พ23103 วอลเล่ย์บอล | ว23101 วิทยาศาสตร์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 7-ครูพิชิต สุจริต, 9-ครูปภารดา บุญแสง | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 8- Mrs.Patthicha | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ | ค21101 คณิตศาสตร์ | ส21231 หน้าที่พลเมือง 1 | ศ21101 ศิลปะ | ง22101 การงานอาชีพ | ส22101 สังคมศึกษา | อ22101 English | ว22101 วิทยาศาสตร์ | อ22101 English | พ23103 วอลเล่ย์บอล | ส23101 สังคมศึกษา | ค23101 คณิตศาสตร์ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 7-ครูพิชิต สุจริต, 9-ครูปภารดา บุญแสง | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 8- Mrs.Prathumporn | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 8- Miss Supattra | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | | |
|
-X- |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ | ท21101 ภาษาไทย | อ21101 English | ค21101 คณิตศาสตร์ | ส21101 สังคมศึกษา | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค22101 คณิตศาสตร์ | ท22101 ภาษาไทย | ส22101 สังคมศึกษา | จ20205 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 5 | ค23101 คณิตศาสตร์ | อ23101 English | พ23103 วอลเล่ย์บอล | 7-ครูพิชิต สุจริต, 9-ครูปภารดา บุญแสง | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 8- Mrs.Patthicha | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 8- Mr.Thanongsak | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 8- Mrs.Duangduen | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ส21103 ประวัติศาสตร์ | จ20201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 1 | ส21101 สังคมศึกษา | ท21101 ภาษาไทย | ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ | อ22101 English | ศ22101 ศิลปะ | พ22103 กระบี่กระบอง | ส22101 สังคมศึกษา | ค22101 คณิตศาสตร์ | ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ง20221 อาหารไทยสี่ภาค | ศ23101 ศิลปะ | ท23101 ภาษาไทย | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 8- Mr.Thanongsak | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 7-ครูพิชิต สุจริต, 9-ครูปภารดา บุญแสง | 8- Mrs.Prathumporn | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9- ครูยุทธนา พลศรีดา | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 1-ครูมาลา วารินทร์, 9-ครูศิริพร ไพเขียว | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ส21101 สังคมศึกษา | อ21101 English | จ20201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 1 | ส21101 สังคมศึกษา | ท21101 ภาษาไทย | ท22101 ภาษาไทย | ศ22101 ศิลปะ | ส22101 สังคมศึกษา | ส22233 หน้าที่พลเมือง 3 | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ส23235 หน้าที่พลเมือง 5 | ศ23101 ศิลปะ | ง20221 อาหารไทยสี่ภาค | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 8- Mrs.Duangduen | 8- Mr.Thanongsak | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 7-ครูพิชิต สุจริต, 9-ครูณัฐศิริ บุญดี | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9- ครูยุทธนา พลศรีดา | 7-ครูธนกฤต สันทา | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | | | |
|
Wednesday |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ค21101 คณิตศาสตร์ | อ21101 English | ท21101 ภาษาไทย | อ21101 English | ว21101 วิทยาศาสตร์ | จ20203 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 3 | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ค22101 คณิตศาสตร์ | ท22101 ภาษาไทย | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ส23101 สังคมศึกษา | ค23101 คณิตศาสตร์ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 8- Mrs.Duangduen | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 8- Mrs.Patthicha | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 8- Mr.Thanongsak | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ง21101 การงานอาชีพ | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ศ21101 ศิลปะ | พ21101 สุขศึกษา | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ส22103 ประวัติศาสตร์ | ส22101 สังคมศึกษา | ง22101 การงานอาชีพ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ศ22101 ศิลปะ | อ23101 English | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ท23101 ภาษาไทย | อ23101 English | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 8- Mrs.Patthicha | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 9-ครูศิริพร ไพเขียว, 1-ครูมาลา วารินทร์ | 8- Mrs.Duangduen | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ง21101 การงานอาชีพ | ส21101 สังคมศึกษา | ศ21101 ศิลปะ | ส21101 สังคมศึกษา | ค21101 คณิตศาสตร์ | อ22101 English | ค22101 คณิตศาสตร์ | ง22101 การงานอาชีพ | พ22103 กระบี่กระบอง | ศ22101 ศิลปะ | ค23101 คณิตศาสตร์ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ส23101 สังคมศึกษา | พ23101 สุขศึกษา | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 8- Mrs.Prathumporn | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย | | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
|
-X- |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ส21231 หน้าที่พลเมือง 1 | ค21101 คณิตศาสตร์ | ง21101 การงานอาชีพ | อ21101 English | ค22101 คณิตศาสตร์ | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | ส22233 หน้าที่พลเมือง 3 | ท22101 ภาษาไทย | ค22101 คณิตศาสตร์ | ศ23101 ศิลปะ | ท23101 ภาษาไทย | จ20205 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 5 | ค23101 คณิตศาสตร์ | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 8- Mrs.Patthicha | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 7-ครูพิชิต สุจริต, 9-ครูณัฐศิริ บุญดี | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ, 9-ครูศิริพร ไพเขียว | 8- Mr.Thanongsak | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | | | | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ส21101 สังคมศึกษา | ท21101 ภาษาไทย | ส21231 หน้าที่พลเมือง 1 | ง21101 การงานอาชีพ | จ20201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 1 | พ22103 กระบี่กระบอง | ท22101 ภาษาไทย | อ22101 English | ศ22101 ศิลปะ | ง22101 การงานอาชีพ | ศ23101 ศิลปะ | ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ส23235 หน้าที่พลเมือง 5 | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 8- Mr.Thanongsak | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 8- Mrs.Prathumporn | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9- ครูยุทธนา พลศรีดา | 7-ครูธนกฤต สันทา | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ท21101 ภาษาไทย | พ21103 เทเบิลเทนนิส | ส21101 สังคมศึกษา | ส21103 ประวัติศาสตร์ | ส21231 หน้าที่พลเมือง 1 | ส22233 หน้าที่พลเมือง 3 | จ20203 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 3 | ส22101 สังคมศึกษา | ศ22101 ศิลปะ | ง22101 การงานอาชีพ | ส23235 หน้าที่พลเมือง 5 | ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ | อ23101 English | ท23101 ภาษาไทย | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 8- Mr.Thanongsak | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9- ครูยุทธนา พลศรีดา | 8- Mrs.Duangduen | 1-ครูมาลา วารินทร์, 9-ครูศิริพร ไพเขียว | | | | | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
|
Thursday |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | อ21101 English | ค21101 คณิตศาสตร์ | ท21101 ภาษาไทย | ว21101 วิทยาศาสตร์ | อ21101 English | ท22101 ภาษาไทย | อ22101 English | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค22101 คณิตศาสตร์ | อ22101 English | ส23101 สังคมศึกษา | ค23101 คณิตศาสตร์ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ส23103 ประวัติศาสตร์ | 8- Mrs.Duangduen | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 8- Mrs.Patthicha | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 8- Mrs.Prathumporn | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 8- Miss Supattra | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | พ21101 สุขศึกษา | ศ21101 ศิลปะ | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ค21101 คณิตศาสตร์ | ส22101 สังคมศึกษา | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ศ22101 ศิลปะ | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | ค22101 คณิตศาสตร์ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | อ23101 English | อ23101 English | ส23101 สังคมศึกษา | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 7-ครูพิชิต สุจริต, 9-ครูณัฐศิริ บุญดี | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 8- Mrs.Patthicha | 8- Mrs.Duangduen | 4-ครูสุนทร ขันศรี | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | จ20201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 1 | ศ21101 ศิลปะ | ส21101 สังคมศึกษา | ส21101 สังคมศึกษา | พ21101 สุขศึกษา | อ22101 English | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ศ22101 ศิลปะ | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ท23101 ภาษาไทย | ส23101 สังคมศึกษา | ส23235 หน้าที่พลเมือง 5 | 8- Mr.Thanongsak | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 8- Mrs.Prathumporn | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ, 9-ครูศิริพร ไพเขียว | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 7-ครูธนกฤต สันทา | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | | |
|
-X- |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ท21101 ภาษาไทย | พ21101 สุขศึกษา | ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ง21101 การงานอาชีพ | ค22101 คณิตศาสตร์ | ง22101 การงานอาชีพ | ค22101 คณิตศาสตร์ | ท22101 ภาษาไทย | ส22101 สังคมศึกษา | ค23101 คณิตศาสตร์ | ศ23101 ศิลปะ | ส23103 ประวัติศาสตร์ | ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 7-ครูพิชิต สุจริต, 9-ครูปภารดา บุญแสง | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9- ครูยุทธนา พลศรีดา | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ส21101 สังคมศึกษา | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ค21101 คณิตศาสตร์ | ง21101 การงานอาชีพ | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | ง22101 การงานอาชีพ | ท22101 ภาษาไทย | อ22101 English | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ท23101 ภาษาไทย | ศ23101 ศิลปะ | พ23101 สุขศึกษา | ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 7-ครูพิชิต สุจริต, 9-ครูณัฐศิริ บุญดี | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 8- Miss Supattra | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ, 9-ครูศิริพร ไพเขียว | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9- ครูยุทธนา พลศรีดา | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
|
ลูกเสือเนตรนารี |
Friday |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | อ21101 English | ค21101 คณิตศาสตร์ | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ท21101 ภาษาไทย | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ท22101 ภาษาไทย | ว22101 วิทยาศาสตร์ | อ22101 English | ส22103 ประวัติศาสตร์ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ส23101 สังคมศึกษา | จ20205 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 5 | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค23101 คณิตศาสตร์ | 8- Mrs.Duangduen | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 8- Mrs.Prathumporn | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 8- Mr.Thanongsak | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | | | | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ศ21101 ศิลปะ | ส21103 ประวัติศาสตร์ | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ค21101 คณิตศาสตร์ | ท21101 ภาษาไทย | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ส22101 สังคมศึกษา | อ22101 English | ว22101 วิทยาศาสตร์ | พ23101 สุขศึกษา | อ23101 English | ท23101 ภาษาไทย | อ23101 English | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 8- Miss Supattra | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย | 8- Mrs.Patthicha | 9-ครูศิริพร ไพเขียว, 1-ครูมาลา วารินทร์ | 8- Mrs.Duangduen | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ศ21101 ศิลปะ | ว21101 วิทยาศาสตร์ | พ21101 สุขศึกษา | พ21103 เทเบิลเทนนิส | ส21101 สังคมศึกษา | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ค22101 คณิตศาสตร์ | จ20203 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 3 | ส22101 สังคมศึกษา | พ22103 กระบี่กระบอง | ค23101 คณิตศาสตร์ | ท23101 ภาษาไทย | ง20221 อาหารไทยสี่ภาค | ส23101 สังคมศึกษา | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 8- Mr.Thanongsak | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ, 9-ครูศิริพร ไพเขียว | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | 4-ครูสุนทร ขันศรี | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | | | | | | | | | |
|
-X- |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ส21231 หน้าที่พลเมือง 1 | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | อ21101 English | ว21101 วิทยาศาสตร์ | พ21103 เทเบิลเทนนิส | ส22101 สังคมศึกษา | ส22233 หน้าที่พลเมือง 3 | ท22101 ภาษาไทย | พ22101 สุขศึกษา | จ20203 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 3 | ท23101 ภาษาไทย | ค23101 คณิตศาสตร์ | ส23101 สังคมศึกษา | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 8- Mrs.Patthicha | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 8- Mr.Thanongsak | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ, 9-ครูศิริพร ไพเขียว | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว |