Institution name: | Timetable of Charoensin Suksa "Phokham's Memorial" School for Semester 1/2015 Ver.3 (Begin: June 2nd, 2015) |
---|
Comments: | Default comments |
---|
Table of contents
Monday | |||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|
08.40 - 09.40 | 09.40 - 10.40 | 10.40 - 11.40 | 11.40 - 12.40 | 12.40 - 13.40 | 13.40 - 14.40 | 14.40 - 15.40 | |
1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | --- | ม.1/2 ท21101 ภาษาไทย ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
--- | -X- | ม.1/5 ท21101 ภาษาไทย |
ม.1/4 ท21101 ภาษาไทย ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ, 9-ครูศิริพร ไพเขียว ม.3/1 ท23101 ภาษาไทย ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
1-ครูมาลา วารินทร์ | 9-ครูศิริพร ไพเขียว, 1-ครูมาลา วารินทร์ ม.3/3 ท23101 ภาษาไทย ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
1-ครูมาลา วารินทร์, 9-ครูศิริพร ไพเขียว ม.3/4 ท23101 ภาษาไทย |
--- | -X- | ม.2/2 ท22101 ภาษาไทย |
ม.2/5 ท22101 ภาษาไทย |
ม.2/3 ท22101 ภาษาไทย |
1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | ม.4/2 ท31101 ภาษาไทย |
--- | ม.4/1 ท31101 ภาษาไทย |
-X- | --- | ม.6/1 ท33101 ภาษาไทย ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ม.6/3 ท33101 ภาษาไทย ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
2- ครูพูนชัย วารินทร์ | --- | ม.2/4 ค22101 คณิตศาสตร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
--- | -X- | ม.3/2 ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม |
ม.2/3 ค22101 คณิตศาสตร์ |
--- |
2-ครูจงกล ศรีสำราญ | ม.1/4 ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม |
ม.1/5 ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม |
--- | -X- | ม.2/1 ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม |
--- | --- |
2-ครูดรุณี ภูพันนา | ม.1/3 ค21101 คณิตศาสตร์ |
--- | ม.1/1 ค21101 คณิตศาสตร์ |
-X- | ม.1/2 ค21101 คณิตศาสตร์ |
--- | --- |
2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | ม.2/1 ค22101 คณิตศาสตร์ |
--- | ม.5/1 ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 |
-X- | ม.6/1 ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 |
ม.3/1 ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม |
--- |
2-ครูวรางคณา มณีนพ | ม.5/1 ค32101 คณิตศาสตร์ |
ม.5/2 ค32101 คณิตศาสตร์ |
--- | -X- | ม.6/2 ค33101 คณิตศาสตร์ |
--- | --- |
2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | ม.2/5 ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม |
--- | ม.2/4 ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม |
-X- | ม.3/3 ค23101 คณิตศาสตร์ |
--- | --- |
3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | ม.6/1 ว30201 ฟิสิกส์ 4 |
--- | --- | -X- | ม.5/1 ว30202 ฟิสิกส์ 2 |
--- | |
3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | ม.6/3 ว30224 เคมี 4 |
--- | -X- | --- | ม.4/1 ว31102 เคมีพื้นฐาน |
||
3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | ม.4/1 ว31103 ชีววิทยาพื้นฐาน |
ม.6/3 ว30244 ชีววิทยา 4 ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
-X- | --- | --- | --- | |
3-ครูปัญจารา ซาหิน | ม.3/1 ว23101 วิทยาศาสตร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ม.3/3 ว23101 วิทยาศาสตร์ |
-X- | --- | --- | --- | |
3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | ม.1/1 ว21101 วิทยาศาสตร์ |
ม.1/5 ว21101 วิทยาศาสตร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
-X- | --- | --- | --- | |
3-ครูสมฤดี แสนเภา | ม.2/3 ว22101 วิทยาศาสตร์ |
--- | -X- | --- | --- | --- | |
4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | ม.2/2 ส22103 ประวัติศาสตร์ |
--- | --- | -X- | ม.1/3 ส21103 ประวัติศาสตร์ |
ม.1/5 ส21103 ประวัติศาสตร์ |
ม.2/5 ส22103 ประวัติศาสตร์ |
4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | --- | ม.2/5 ส22101 สังคมศึกษา |
ม.5/2 ส32101 สังคมศึกษา |
-X- | ม.2/4 ส22101 สังคมศึกษา |
ม.2/1 ส22101 สังคมศึกษา |
ม.2/2 ส22101 สังคมศึกษา |
4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | ม.3/2 ส23103 ประวัติศาสตร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
--- | --- | -X- | ม.3/1 ส23103 ประวัติศาสตร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
--- | ม.1/5 ส21101 สังคมศึกษา |
4-ครูสุนทร ขันศรี | ม.3/4 ส23101 สังคมศึกษา |
--- | ม.3/2 ส23101 สังคมศึกษา |
-X- | --- | --- | --- |
4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | --- | ม.6/1 ส33101 สังคมศึกษา |
ม.1/2 ส21101 สังคมศึกษา |
-X- | --- | ม.1/1 ส21101 สังคมศึกษา |
ม.6/2 ส33101 สังคมศึกษา |
5- รองฯชาตรี ยาศิริ | --- | --- | --- | -X- | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย ม.1/1 พ21103 เทเบิลเทนนิส |
ม.6/2 พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย ม.1/3 พ21103 เทเบิลเทนนิส |
5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | --- | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย ม.3/2 พ23101 สุขศึกษา ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
9-ครูนิกร นำสุย, 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ ม.6/2 พ30203 เปตอง |
-X- | --- | --- | --- |
5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | --- | ม.2/2 พ22103 กระบี่กระบอง |
ม.2/2 พ22101 สุขศึกษา ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
-X- | ม.2/3 พ22101 สุขศึกษา ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ม.3/2 พ23103 วอลเล่ย์บอล |
ม.2/1 พ22101 สุขศึกษา ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
6- รองฯกรกช จันตะเสน | --- | --- | ม.4/2 ส30231 หน้าที่พลเมือง 1 |
-X- | ม.4/1 ส30231 หน้าที่พลเมือง 1 |
ม.3/4 ศ23101 ศิลปะ |
|
6- ครูธนา วิไลวงษ์ | --- | ม.2/1 ศ22101 ศิลปะ |
-X- | --- | ม.6/3 ส30234 หน้าที่พลเมือง 4 |
ม.4/2 ศ31101 ดนตรีศึกษา |
|
6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | --- | ม.1/4 ศ21101 ศิลปะ |
-X- | ม.2/5 ส22233 หน้าที่พลเมือง 3 |
--- | ม.5/1 ศ32101 นาฏศิลป์ศึกษา |
|
7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | --- | --- | --- | -X- | --- | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9- ครูยุทธนา พลศรีดา ม.3/3 ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
|
7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูธนกฤต สันทา, 9-ครูณัฐศิริ บุญดี ม.6/2 ง30204 คอมพิวเตอร์กราฟิก ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
--- | -X- | --- | --- | --- | |
7-ครูพายัพ ซาหิน | --- | --- | --- | -X- | --- | ม.2/4 ง22101 การงานอาชีพ |
|
7-ครูพิชิต สุจริต | --- | --- | 7-ครูพิชิต สุจริต, 9-ครูณัฐศิริ บุญดี ม.2/3 I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
-X- | --- | --- | 7-ครูพิชิต สุจริต, 9-ครูปภารดา บุญแสง ม.5/2 ง32101 การออกแบบเทคโนโลยี ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | --- | --- | ม.3/1 ง20221 อาหารไทยสี่ภาค |
-X- | ม.5/2 ง30221 อาหารพื้นบ้าน ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ม.6/1 ง30222 ผลิตภัณฑ์ของชำร่วย |
|
7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | --- | ม.1/3 ง21101 การงานอาชีพ |
-X- | ม.6/3 ง33101 การงานอาชีพ |
ม.1/2 ง21101 การงานอาชีพ |
||
8- Mrs.Patthicha | ม.1/5 อ21101 English ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ม.3/1 อ23101 English ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
--- | -X- | ม.1/4 อ21101 English ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ม.1/3 อ21101 English ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ม.3/2 อ23101 English |
8- Mrs.Duangduen | ม.1/2 อ21101 English |
--- | --- | -X- | ม.3/4 อ23101 English |
--- | ม.1/1 อ21101 English ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
8- Mr.Thanongsak | --- | --- | ม.3/4 จ20205 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 5 |
-X- | ม.4/2 จ30201 ภาษาจีนเพื่ออาชีพ 1 |
ม.1/4 จ20201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 1 |
|
8- Mrs.Prathumporn | ม.5/2 อ30203 Supplemental English 3 |
ม.5/1 อ30203 Supplemental English 3 |
ม.6/1 อ30205 Supplemental English 5 |
-X- | --- | ม.2/2 อ22101 English |
--- |
8- Miss Supattra | ม.2/4 อ22101 English |
ม.4/2 อ31101 English |
ม.2/5 อ22101 English |
-X- | --- | --- | --- |
9- ครูยุทธนา พลศรีดา | --- | --- | --- | -X- | --- | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9- ครูยุทธนา พลศรีดา ม.3/3 ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
|
9-ครูณัฐศิริ บุญดี | 7-ครูธนกฤต สันทา, 9-ครูณัฐศิริ บุญดี ม.6/2 ง30204 คอมพิวเตอร์กราฟิก ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
7-ครูพิชิต สุจริต, 9-ครูณัฐศิริ บุญดี ม.2/3 I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
-X- | --- | --- | --- | |
9-ครูนิกร นำสุย | --- | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย ม.3/2 พ23101 สุขศึกษา ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
9-ครูนิกร นำสุย, 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ ม.6/2 พ30203 เปตอง |
-X- | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย ม.1/1 พ21103 เทเบิลเทนนิส |
--- | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย ม.1/3 พ21103 เทเบิลเทนนิส |
9-ครูปภารดา บุญแสง | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | 7-ครูพิชิต สุจริต, 9-ครูปภารดา บุญแสง ม.5/2 ง32101 การออกแบบเทคโนโลยี ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
9-ครูศิริพร ไพเขียว | 9-ครูศิริพร ไพเขียว, 1-ครูมาลา วารินทร์ ม.3/3 ท23101 ภาษาไทย ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
1-ครูมาลา วารินทร์, 9-ครูศิริพร ไพเขียว ม.3/4 ท23101 ภาษาไทย |
--- | -X- | --- | --- | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ, 9-ครูศิริพร ไพเขียว ม.3/1 ท23101 ภาษาไทย ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
Timetable generated with FET 5.27.0 on 5/26/15 1:54 PM |
Tuesday | |||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|
08.40 - 09.40 | 09.40 - 10.40 | 10.40 - 11.40 | 11.40 - 12.40 | 12.40 - 13.40 | 13.40 - 14.40 | 14.40 - 15.40 | |
1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | ม.1/1 ท21101 ภาษาไทย ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ม.1/3 ท21101 ภาษาไทย ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
--- | -X- | ม.1/2 ท21101 ภาษาไทย |
ม.1/4 ท21101 ภาษาไทย |
ม.1/5 ท21101 ภาษาไทย |
1-ครูมาลา วารินทร์ | ม.2/5 ท22101 ภาษาไทย |
ม.2/2 ท22101 ภาษาไทย |
--- | -X- | ม.2/4 ท22101 ภาษาไทย |
1-ครูมาลา วารินทร์, 9-ครูศิริพร ไพเขียว ม.3/4 ท23101 ภาษาไทย |
ม.2/1 ท22101 ภาษาไทย |
1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | --- | --- | --- | -X- | --- | ม.4/1 ท31101 ภาษาไทย ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ม.5/2 ท32101 ภาษาไทย ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
2- ครูพูนชัย วารินทร์ | ม.3/3 ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม |
ม.3/2 ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม |
--- | -X- | ม.2/3 ค22101 คณิตศาสตร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ม.2/5 ค22101 คณิตศาสตร์ |
--- |
2-ครูจงกล ศรีสำราญ | ม.1/3 ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม |
ม.2/3 ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม |
--- | -X- | ม.2/1 ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม |
--- | --- |
2-ครูดรุณี ภูพันนา | ม.1/5 ค21101 คณิตศาสตร์ |
ม.1/1 ค21101 คณิตศาสตร์ |
ม.1/3 ค21101 คณิตศาสตร์ |
-X- | ม.1/4 ค21101 คณิตศาสตร์ |
--- | --- |
2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | ม.6/1 ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 |
--- | ม.5/1 ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 |
-X- | ม.2/2 ค22101 คณิตศาสตร์ |
ม.6/3 ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 |
--- |
2-ครูวรางคณา มณีนพ | ม.4/2 ค31101 คณิตศาสตร์ |
ม.4/1 ค31101 คณิตศาสตร์ |
--- | -X- | ม.6/3 ค33101 คณิตศาสตร์ |
--- | --- |
2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | ม.3/4 ค23101 คณิตศาสตร์ |
--- | ม.3/3 ค23101 คณิตศาสตร์ |
-X- | ม.3/2 ค23101 คณิตศาสตร์ |
--- | --- |
3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | ม.6/3 ว30201 ฟิสิกส์ 4 |
--- | --- | -X- | ม.6/1 ว30201 ฟิสิกส์ 4 |
--- | |
3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | --- | ม.5/2 ว32101 ดุลยภาพของสิ่งมีชีวิต |
-X- | --- | ม.5/1 ว30222 เคมี 2 |
||
3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | ม.4/1 ว31103 ชีววิทยาพื้นฐาน |
--- | --- | -X- | --- | --- | --- |
3-ครูปัญจารา ซาหิน | ม.3/2 ว23101 วิทยาศาสตร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ม.3/4 ว23101 วิทยาศาสตร์ |
-X- | --- | --- | --- | |
3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | ม.1/2 ว21101 วิทยาศาสตร์ |
ม.1/1 ว21101 วิทยาศาสตร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
-X- | --- | --- | --- | |
3-ครูสมฤดี แสนเภา | ม.2/1 ว22101 วิทยาศาสตร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ม.2/4 ว22101 วิทยาศาสตร์ |
-X- | --- | --- | --- | |
4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | ม.2/3 ส22103 ประวัติศาสตร์ |
--- | --- | -X- | --- | ม.1/1 ส21103 ประวัติศาสตร์ |
ม.4/1 ส31101 สังคมศึกษา |
4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | --- | --- | ม.2/2 ส22101 สังคมศึกษา |
-X- | ม.2/5 ส22101 สังคมศึกษา |
ม.2/4 ส22101 สังคมศึกษา |
ม.2/3 ส22101 สังคมศึกษา |
4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | --- | --- | --- | -X- | ม.1/5 ส21101 สังคมศึกษา ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
--- | ม.1/4 ส21101 สังคมศึกษา ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
4-ครูสุนทร ขันศรี | ม.3/1 ส23101 สังคมศึกษา |
--- | ม.3/2 ส23101 สังคมศึกษา |
-X- | --- | --- | --- |
4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | --- | ม.6/3 ส33101 สังคมศึกษา |
--- | -X- | --- | ม.1/3 ส21101 สังคมศึกษา ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ม.1/1 ส21101 สังคมศึกษา |
5- รองฯชาตรี ยาศิริ | --- | --- | ม.6/1 พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
-X- | ม.4/1 พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ม.5/2 พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ม.6/3 พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | --- | ม.2/5 พ22101 สุขศึกษา ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
9-ครูนิกร นำสุย, 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ ม.6/3 พ30203 เปตอง |
-X- | --- | --- | --- |
5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | --- | ม.3/3 พ23103 วอลเล่ย์บอล |
ม.3/1 พ23103 วอลเล่ย์บอล |
-X- | ม.3/4 พ23103 วอลเล่ย์บอล |
ม.2/3 พ22103 กระบี่กระบอง |
ม.4/2 พ30201 แบดมินตัน |
6- รองฯกรกช จันตะเสน | --- | --- | --- | -X- | ม.6/2 ศ33101 ทัศนศิลป์ |
ม.3/3 ศ23101 ศิลปะ |
|
6- ครูธนา วิไลวงษ์ | --- | ม.6/1 ส30234 หน้าที่พลเมือง 4 |
ม.4/1 ศ31101 ดนตรีศึกษา |
-X- | --- | ม.2/2 ศ22101 ศิลปะ |
|
6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | --- | ม.1/5 ศ21101 ศิลปะ |
-X- | ม.5/2 ศ32101 นาฏศิลป์ศึกษา |
--- | ม.2/4 ส22233 หน้าที่พลเมือง 3 |
|
7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | --- | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-ครูณัฐศิริ บุญดี ม.4/2 ง31101 เทคโนโลยีสารสนเทศ ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
-X- | --- | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9- ครูยุทธนา พลศรีดา ม.3/1 ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
||
7-ครูธนกฤต สันทา | ม.5/1 ส32101 สังคมศึกษา |
--- | --- | -X- | --- | --- | ม.3/2 ส23235 หน้าที่พลเมือง 5 |
7-ครูพายัพ ซาหิน | --- | ม.2/1 ง22101 การงานอาชีพ |
-X- | --- | ม.6/2 ง30262 ผลิตภัณฑ์เครื่องเรือน |
||
7-ครูพิชิต สุจริต | --- | 7-ครูพิชิต สุจริต, 9-ครูปภารดา บุญแสง ม.1/4 ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
7-ครูพิชิต สุจริต, 9-ครูปภารดา บุญแสง ม.1/2 ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
-X- | 7-ครูพิชิต สุจริต, 9-ครูปภารดา บุญแสง ม.1/1 ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
7-ครูพิชิต สุจริต, 9-ครูปภารดา บุญแสง ม.1/5 ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
7-ครูพิชิต สุจริต, 9-ครูณัฐศิริ บุญดี ม.2/5 I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | --- | --- | ม.1/4 ส21231 หน้าที่พลเมือง 1 |
-X- | ม.5/1 ส30232 หน้าที่พลเมือง 2 |
ม.3/2 ง20221 อาหารไทยสี่ภาค |
ม.3/4 ง20221 อาหารไทยสี่ภาค |
7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | --- | --- | --- | -X- | ม.4/2 ง30243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 1 |
ม.6/1 ง33101 การงานอาชีพ |
|
8- Mrs.Patthicha | ม.1/4 อ21101 English |
ม.3/1 อ23101 English |
--- | -X- | ม.1/3 อ21101 English |
--- | --- |
8- Mrs.Duangduen | ม.5/2 อ32101 English ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ม.5/1 อ32101 English ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
--- | -X- | ม.3/3 อ23101 English ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
--- | ม.1/2 อ21101 English ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
8- Mr.Thanongsak | ม.2/4 จ20203 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 3 |
ม.6/2 จ30205 ภาษาจีนเพื่ออาชีพ 5 |
-X- | ม.3/1 จ20205 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 5 |
ม.1/2 จ20201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 1 |
ม.1/3 จ20201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 1 |
|
8- Mrs.Prathumporn | ม.2/2 อ22101 English |
--- | ม.2/3 อ22101 English |
-X- | --- | ม.2/1 อ22101 English ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
--- |
8- Miss Supattra | ม.6/2 อ33101 English |
--- | ม.2/5 อ22101 English ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
-X- | --- | --- | --- |
9- ครูยุทธนา พลศรีดา | --- | --- | --- | -X- | --- | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9- ครูยุทธนา พลศรีดา ม.3/1 ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
|
9-ครูณัฐศิริ บุญดี | --- | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-ครูณัฐศิริ บุญดี ม.4/2 ง31101 เทคโนโลยีสารสนเทศ ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
-X- | --- | --- | 7-ครูพิชิต สุจริต, 9-ครูณัฐศิริ บุญดี ม.2/5 I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
|
9-ครูนิกร นำสุย | --- | --- | 9-ครูนิกร นำสุย, 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ ม.6/3 พ30203 เปตอง |
-X- | --- | --- | --- |
9-ครูปภารดา บุญแสง | --- | 7-ครูพิชิต สุจริต, 9-ครูปภารดา บุญแสง ม.1/4 ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
7-ครูพิชิต สุจริต, 9-ครูปภารดา บุญแสง ม.1/2 ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
-X- | 7-ครูพิชิต สุจริต, 9-ครูปภารดา บุญแสง ม.1/1 ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
7-ครูพิชิต สุจริต, 9-ครูปภารดา บุญแสง ม.1/5 ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
--- |
9-ครูศิริพร ไพเขียว | --- | --- | --- | -X- | --- | 1-ครูมาลา วารินทร์, 9-ครูศิริพร ไพเขียว ม.3/4 ท23101 ภาษาไทย |
--- |
Timetable generated with FET 5.27.0 on 5/26/15 1:54 PM |
Wednesday | |||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|
08.40 - 09.40 | 09.40 - 10.40 | 10.40 - 11.40 | 11.40 - 12.40 | 12.40 - 13.40 | 13.40 - 14.40 | 14.40 - 15.40 | |
1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | ม.1/3 ท21101 ภาษาไทย |
--- | --- | -X- | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ, 9-ครูศิริพร ไพเขียว ม.3/2 ท23101 ภาษาไทย |
ม.1/2 ท21101 ภาษาไทย |
ม.1/1 ท21101 ภาษาไทย |
1-ครูมาลา วารินทร์ | ม.2/5 ท22101 ภาษาไทย |
9-ครูศิริพร ไพเขียว, 1-ครูมาลา วารินทร์ ม.3/3 ท23101 ภาษาไทย |
--- | -X- | ม.2/4 ท22101 ภาษาไทย |
ม.2/2 ท22101 ภาษาไทย |
1-ครูมาลา วารินทร์, 9-ครูศิริพร ไพเขียว ม.3/4 ท23101 ภาษาไทย ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | ม.5/1 ท32101 ภาษาไทย |
--- | ม.6/3 ท33101 ภาษาไทย |
-X- | --- | ม.6/2 ท33101 ภาษาไทย ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ม.4/2 ท31101 ภาษาไทย ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
2- ครูพูนชัย วารินทร์ | ม.2/4 ค22101 คณิตศาสตร์ |
--- | --- | -X- | ม.2/5 ค22101 คณิตศาสตร์ |
ม.3/4 ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม |
--- |
2-ครูจงกล ศรีสำราญ | ม.2/2 ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม |
ม.1/2 ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม |
--- | -X- | ม.1/1 ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม |
--- | --- |
2-ครูดรุณี ภูพันนา | ม.1/1 ค21101 คณิตศาสตร์ |
--- | ม.1/5 ค21101 คณิตศาสตร์ |
-X- | ม.1/3 ค21101 คณิตศาสตร์ |
--- | --- |
2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | ม.3/1 ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม |
--- | ม.2/2 ค22101 คณิตศาสตร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
-X- | ม.2/1 ค22101 คณิตศาสตร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
--- | --- |
2-ครูวรางคณา มณีนพ | ม.5/2 ค32101 คณิตศาสตร์ |
ม.6/1 ค33101 คณิตศาสตร์ |
--- | -X- | ม.4/1 ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 |
--- | --- |
2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | ม.3/3 ค23101 คณิตศาสตร์ |
--- | ม.3/1 ค23101 คณิตศาสตร์ |
-X- | ม.3/4 ค23101 คณิตศาสตร์ |
--- | --- |
3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | --- | --- | --- | -X- | ม.6/3 ว30201 ฟิสิกส์ 4 |
--- | |
3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | --- | --- | ม.4/1 ว31102 เคมีพื้นฐาน |
-X- | --- | ม.6/1 ว30224 เคมี 4 |
|
3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | --- | ม.5/1 ว30242 ชีววิทยา 2 |
-X- | --- | --- | --- | |
3-ครูปัญจารา ซาหิน | ม.3/4 ว23101 วิทยาศาสตร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ม.3/2 ว23101 วิทยาศาสตร์ |
-X- | --- | --- | --- | |
3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | ม.1/5 ว21101 วิทยาศาสตร์ |
--- | -X- | --- | --- | --- | |
3-ครูสมฤดี แสนเภา | ม.2/3 ว22101 วิทยาศาสตร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ม.2/4 ว22101 วิทยาศาสตร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
--- | -X- | --- | --- | --- |
4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | ม.4/2 ส31101 สังคมศึกษา |
ม.2/1 ส22103 ประวัติศาสตร์ |
--- | -X- | --- | ม.4/1 ส31101 สังคมศึกษา |
ม.1/4 ส21103 ประวัติศาสตร์ |
4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | --- | ม.2/2 ส22101 สังคมศึกษา |
--- | -X- | --- | ม.5/2 ส32101 สังคมศึกษา |
ม.2/3 ส22101 สังคมศึกษา |
4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | ม.6/1 ส33103 ประวัติศาสตร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
--- | ม.1/4 ส21101 สังคมศึกษา |
-X- | ม.6/2 ส33103 ประวัติศาสตร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
--- | ม.5/2 ส32103 ประวัติศาสตร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
4-ครูสุนทร ขันศรี | ม.3/2 ส23101 สังคมศึกษา |
--- | ม.3/3 ส23101 สังคมศึกษา |
-X- | --- | --- | --- |
4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | --- | --- | ม.1/2 ส21101 สังคมศึกษา ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
-X- | --- | ม.1/1 ส21101 สังคมศึกษา ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ม.1/3 ส21101 สังคมศึกษา |
5- รองฯชาตรี ยาศิริ | --- | --- | --- | -X- | ม.4/2 พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ม.5/1 พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย ม.1/2 พ21103 เทเบิลเทนนิส |
5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | --- | ม.1/4 พ21101 สุขศึกษา ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย ม.3/4 พ23101 สุขศึกษา ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
-X- | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย ม.6/1 พ30203 เปตอง |
--- | --- |
5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | --- | --- | ม.2/4 พ22103 กระบี่กระบอง |
-X- | ม.5/1 พ30204 พลศึกษาเพิ่มเติม |
ม.2/1 พ22103 กระบี่กระบอง |
ม.4/1 พ30201 แบดมินตัน |
6- รองฯกรกช จันตะเสน | --- | --- | ม.6/1 ศ33101 ทัศนศิลป์ |
-X- | ม.3/1 ศ23101 ศิลปะ |
ม.6/3 ศ33101 ทัศนศิลป์ |
|
6- ครูธนา วิไลวงษ์ | --- | ม.2/5 ศ22101 ศิลปะ |
-X- | --- | ม.2/4 ศ22101 ศิลปะ |
||
6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | --- | ม.1/3 ศ21101 ศิลปะ |
-X- | ม.2/3 ส22233 หน้าที่พลเมือง 3 |
--- | ม.2/1 ส22233 หน้าที่พลเมือง 3 |
|
7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | --- | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-ครูปภารดา บุญแสง ม.4/2 ง30203 การผลิตวีดีทัศน์ ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
-X- | --- | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9- ครูยุทธนา พลศรีดา ม.3/2 ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
||
7-ครูธนกฤต สันทา | ม.6/2 ง30282 โครงงานอาชีพ 2 ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
--- | -X- | --- | ม.3/3 ส23235 หน้าที่พลเมือง 5 |
ม.3/1 ส23235 หน้าที่พลเมือง 5 |
|
7-ครูพายัพ ซาหิน | --- | ม.2/3 ง22101 การงานอาชีพ |
-X- | --- | ม.2/5 ง22101 การงานอาชีพ |
||
7-ครูพิชิต สุจริต | --- | --- | --- | -X- | 7-ครูพิชิต สุจริต, 9-ครูณัฐศิริ บุญดี ม.2/2 I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ม.4/2 I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
7-ครูพิชิต สุจริต, 9-ครูปภารดา บุญแสง ม.5/1 ง32101 การออกแบบเทคโนโลยี ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | --- | --- | --- | -X- | ม.1/2 ส21231 หน้าที่พลเมือง 1 |
ม.1/3 ส21231 หน้าที่พลเมือง 1 |
ม.1/5 ส21231 หน้าที่พลเมือง 1 |
7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | --- | ม.1/1 ง21101 การงานอาชีพ |
-X- | ม.1/4 ง21101 การงานอาชีพ |
ม.6/2 ง33101 การงานอาชีพ |
||
8- Mrs.Patthicha | ม.1/4 อ21101 English |
ม.3/1 อ23101 English |
--- | -X- | ม.1/5 อ21101 English |
--- | --- |
8- Mrs.Duangduen | ม.1/2 อ21101 English |
ม.3/4 อ23101 English |
--- | -X- | ม.5/2 อ32101 English |
--- | ม.3/3 อ23101 English |
8- Mr.Thanongsak | ม.2/1 จ20203 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 3 |
ม.5/2 จ30203 ภาษาจีนเพื่ออาชีพ 3 |
-X- | ม.3/3 จ20205 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 5 |
ม.1/5 จ20201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 1 |
ม.2/2 จ20203 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 3 |
|
8- Mrs.Prathumporn | ม.6/3 อ30205 Supplemental English 5 |
ม.4/1 อ30201 Supplemental English 1 |
ม.2/1 อ22101 English |
-X- | --- | ม.2/3 อ22101 English ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
--- |
8- Miss Supattra | ม.4/1 อ31101 English |
ม.6/3 อ33101 English ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ม.6/2 อ33101 English ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
-X- | --- | --- | --- |
9- ครูยุทธนา พลศรีดา | --- | --- | --- | -X- | --- | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9- ครูยุทธนา พลศรีดา ม.3/2 ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
|
9-ครูณัฐศิริ บุญดี | --- | --- | --- | -X- | 7-ครูพิชิต สุจริต, 9-ครูณัฐศิริ บุญดี ม.2/2 I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
--- | --- |
9-ครูนิกร นำสุย | --- | --- | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย ม.3/4 พ23101 สุขศึกษา ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
-X- | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย ม.6/1 พ30203 เปตอง |
--- | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย ม.1/2 พ21103 เทเบิลเทนนิส |
9-ครูปภารดา บุญแสง | --- | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-ครูปภารดา บุญแสง ม.4/2 ง30203 การผลิตวีดีทัศน์ ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
-X- | --- | --- | 7-ครูพิชิต สุจริต, 9-ครูปภารดา บุญแสง ม.5/1 ง32101 การออกแบบเทคโนโลยี ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
|
9-ครูศิริพร ไพเขียว | --- | 9-ครูศิริพร ไพเขียว, 1-ครูมาลา วารินทร์ ม.3/3 ท23101 ภาษาไทย |
--- | -X- | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ, 9-ครูศิริพร ไพเขียว ม.3/2 ท23101 ภาษาไทย |
--- | 1-ครูมาลา วารินทร์, 9-ครูศิริพร ไพเขียว ม.3/4 ท23101 ภาษาไทย ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
Timetable generated with FET 5.27.0 on 5/26/15 1:54 PM |
Thursday | |||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|
08.40 - 09.40 | 09.40 - 10.40 | 10.40 - 11.40 | 11.40 - 12.40 | 12.40 - 13.40 | 13.40 - 14.40 | 14.40 - 15.40 | |
1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | ม.1/3 ท21101 ภาษาไทย |
--- | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ, 9-ครูศิริพร ไพเขียว ม.3/2 ท23101 ภาษาไทย ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
-X- | ม.1/1 ท21101 ภาษาไทย |
1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ, 9-ครูศิริพร ไพเขียว ม.3/1 ท23101 ภาษาไทย |
เนตรนารี ม.2 |
1-ครูมาลา วารินทร์ | ม.2/1 ท22101 ภาษาไทย |
--- | --- | -X- | ม.2/4 ท22101 ภาษาไทย |
ม.2/3 ท22101 ภาษาไทย |
เนตรนารี ม.1 |
1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | ม.6/2 ท33101 ภาษาไทย |
--- | --- | -X- | --- | ม.5/2 ท32101 ภาษาไทย |
ลูกเสือ ม.1 |
2- ครูพูนชัย วารินทร์ | ม.2/4 ค22101 คณิตศาสตร์ |
ม.2/5 ค22101 คณิตศาสตร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
--- | -X- | ม.2/3 ค22101 คณิตศาสตร์ |
--- | ลูกเสือ ม.1 |
2-ครูจงกล ศรีสำราญ | ม.2/3 ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม |
ม.1/3 ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม |
--- | -X- | ม.1/4 ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม |
ม.1/1 ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม |
เนตรนารี ม.1 |
2-ครูดรุณี ภูพันนา | ม.1/2 ค21101 คณิตศาสตร์ |
ม.1/5 ค21101 คณิตศาสตร์ |
--- | -X- | --- | ม.1/4 ค21101 คณิตศาสตร์ |
เนตรนารี ม.1 |
2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | ม.6/1 ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 |
--- | ม.6/3 ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 |
-X- | ม.2/1 ค22101 คณิตศาสตร์ |
--- | เนตรนารี ม.2 |
2-ครูวรางคณา มณีนพ | ม.4/1 ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 |
ม.4/1 ค31101 คณิตศาสตร์ |
ม.5/1 ค32101 คณิตศาสตร์ |
-X- | ม.6/3 ค33101 คณิตศาสตร์ |
--- | เนตรนารี ม.2 |
2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | ม.3/2 ค23101 คณิตศาสตร์ |
--- | ม.2/4 ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม |
-X- | ม.3/1 ค23101 คณิตศาสตร์ |
ม.2/5 ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม |
ลูกเสือ ม.2 |
3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | ม.5/1 ว30202 ฟิสิกส์ 2 |
--- | -X- | ม.4/1 ว31101 ฟิสิกส์พื้นฐาน |
วิถีพุทธ |
||
3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | ม.4/2 ว31105 สารและสมบัติของสาร |
ม.2/5 ว22101 วิทยาศาสตร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
-X- | --- | --- | เนตรนารี ม.1 |
|
3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | ม.6/3 ว30244 ชีววิทยา 4 |
--- | -X- | ม.6/1 ว30244 ชีววิทยา 4 |
วิถีพุทธ |
||
3-ครูปัญจารา ซาหิน | ม.3/3 ว23101 วิทยาศาสตร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ม.3/1 ว23101 วิทยาศาสตร์ |
-X- | --- | --- | เนตรนารี ม.3 |
|
3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | ม.1/4 ว21101 วิทยาศาสตร์ |
--- | -X- | --- | ม.1/3 ว21101 วิทยาศาสตร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
เนตรนารี ม.3 |
|
3-ครูสมฤดี แสนเภา | --- | ม.2/2 ว22101 วิทยาศาสตร์ |
-X- | --- | --- | วิถีพุทธ |
|
4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | ลูกเสือ ม.1 |
4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | --- | ม.2/1 ส22101 สังคมศึกษา |
--- | -X- | ม.2/5 ส22101 สังคมศึกษา |
--- | วิถีพุทธ |
4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | ม.3/4 ส23103 ประวัติศาสตร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
--- | ม.1/4 ส21101 สังคมศึกษา |
-X- | ม.3/3 ส23103 ประวัติศาสตร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
--- | ลูกเสือ ม.3 |
4-ครูสุนทร ขันศรี | ม.3/1 ส23101 สังคมศึกษา |
ม.3/4 ส23101 สังคมศึกษา |
ม.3/3 ส23101 สังคมศึกษา |
-X- | --- | --- | เนตรนารี ม.3 |
4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | --- | ม.6/1 ส33101 สังคมศึกษา |
ม.1/3 ส21101 สังคมศึกษา |
-X- | --- | ม.1/2 ส21101 สังคมศึกษา |
เนตรนารี ม.3 |
5- รองฯชาตรี ยาศิริ | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | นักศึกษาวิชาทหาร |
5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | --- | ม.1/1 พ21101 สุขศึกษา ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ม.1/5 พ21101 สุขศึกษา ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
-X- | ม.1/2 พ21101 สุขศึกษา ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย ม.3/3 พ23101 สุขศึกษา ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
วิถีพุทธ |
5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | ลูกเสือ ม.3 |
6- รองฯกรกช จันตะเสน | --- | --- | --- | -X- | ม.3/2 ศ23101 ศิลปะ |
วิถีพุทธ |
|
6- ครูธนา วิไลวงษ์ | --- | ม.2/3 ศ22101 ศิลปะ |
-X- | --- | ม.6/2 ส30234 หน้าที่พลเมือง 4 |
ลูกเสือ ม.2 |
|
6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | --- | ม.1/2 ศ21101 ศิลปะ |
-X- | --- | --- | ลูกเสือ ม.3 |
|
7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | --- | --- | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-ครูปภารดา บุญแสง ม.4/2 ง30203 การผลิตวีดีทัศน์ ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
-X- | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9- ครูยุทธนา พลศรีดา ม.3/4 ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
วิถีพุทธ ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
|
7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูธนกฤต สันทา, 9- ครูยุทธนา พลศรีดา ม.5/2 ง30252 พิมพ์ดีดอังกฤษด้วยคอมพิวเตอร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
ม.3/4 ส23235 หน้าที่พลเมือง 5 |
-X- | --- | ม.5/1 ส32101 สังคมศึกษา |
ลูกเสือ ม.1 |
|
7-ครูพายัพ ซาหิน | --- | --- | ม.6/2 ง30262 ผลิตภัณฑ์เครื่องเรือน |
-X- | ม.2/2 ง22101 การงานอาชีพ |
ลูกเสือ ม.3 |
|
7-ครูพิชิต สุจริต | --- | 7-ครูพิชิต สุจริต, 9-ครูณัฐศิริ บุญดี ม.2/4 I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ม.4/1 I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
-X- | 7-ครูพิชิต สุจริต, 9-ครูปภารดา บุญแสง ม.1/3 ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
7-ครูพิชิต สุจริต, 9-ครูณัฐศิริ บุญดี ม.2/1 I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ลูกเสือ ม.2 |
7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | --- | --- | ม.5/2 ส30232 หน้าที่พลเมือง 2 |
-X- | ม.6/2 ง30222 ผลิตภัณฑ์ของชำร่วย |
ม.6/3 ง30222 ผลิตภัณฑ์ของชำร่วย |
เนตรนารี ม.3 |
7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | --- | --- | --- | -X- | ม.1/5 ง21101 การงานอาชีพ |
วิถีพุทธ |
|
8- Mrs.Patthicha | ม.1/5 อ21101 English |
ม.3/2 อ23101 English ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
--- | -X- | ม.5/2 อ30241 English for Communication |
--- | เนตรนารี ม.2 |
8- Mrs.Duangduen | ม.1/1 อ21101 English |
ม.3/3 อ23101 English |
--- | -X- | ม.5/1 อ32101 English |
--- | เนตรนารี ม.1 |
8- Mr.Thanongsak | --- | --- | ม.1/1 จ20201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 1 |
-X- | --- | --- | ลูกเสือ ม.2 |
8- Mrs.Prathumporn | ม.2/2 อ22101 English ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ม.6/2 อ30205 Supplemental English 5 |
ม.2/1 อ22101 English |
-X- | --- | ม.4/2 อ30201 Supplemental English 1 |
เนตรนารี ม.2 |
8- Miss Supattra | ม.2/5 อ22101 English |
--- | ม.6/1 อ33101 English ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
-X- | ม.4/2 อ31101 English ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ม.2/4 อ22101 English ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
เนตรนารี ม.3 |
9- ครูยุทธนา พลศรีดา | 7-ครูธนกฤต สันทา, 9- ครูยุทธนา พลศรีดา ม.5/2 ง30252 พิมพ์ดีดอังกฤษด้วยคอมพิวเตอร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
--- | -X- | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9- ครูยุทธนา พลศรีดา ม.3/4 ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
ลูกเสือ ม.3 |
||
9-ครูณัฐศิริ บุญดี | --- | 7-ครูพิชิต สุจริต, 9-ครูณัฐศิริ บุญดี ม.2/4 I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
--- | -X- | --- | 7-ครูพิชิต สุจริต, 9-ครูณัฐศิริ บุญดี ม.2/1 I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ลูกเสือ ม.2 |
9-ครูนิกร นำสุย | --- | --- | --- | -X- | --- | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย ม.3/3 พ23101 สุขศึกษา ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ลูกเสือ ม.1 |
9-ครูปภารดา บุญแสง | --- | --- | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-ครูปภารดา บุญแสง ม.4/2 ง30203 การผลิตวีดีทัศน์ ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
-X- | 7-ครูพิชิต สุจริต, 9-ครูปภารดา บุญแสง ม.1/3 ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
--- | เนตรนารี ม.1 |
9-ครูศิริพร ไพเขียว | --- | --- | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ, 9-ครูศิริพร ไพเขียว ม.3/2 ท23101 ภาษาไทย ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
-X- | --- | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ, 9-ครูศิริพร ไพเขียว ม.3/1 ท23101 ภาษาไทย |
เนตรนารี ม.2 |
Timetable generated with FET 5.27.0 on 5/26/15 1:54 PM |
Friday | |||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|
08.40 - 09.40 | 09.40 - 10.40 | 10.40 - 11.40 | 11.40 - 12.40 | 12.40 - 13.40 | 13.40 - 14.40 | 14.40 - 15.40 | |
1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | ม.1/4 ท21101 ภาษาไทย |
ม.1/5 ท21101 ภาษาไทย ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ, 9-ครูศิริพร ไพเขียว ม.3/2 ท23101 ภาษาไทย |
-X- | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ, 9-ครูศิริพร ไพเขียว ม.3/1 ท23101 ภาษาไทย |
ชุมนุม |
แนะแนว |
1-ครูมาลา วารินทร์ | ม.2/1 ท22101 ภาษาไทย |
9-ครูศิริพร ไพเขียว, 1-ครูมาลา วารินทร์ ม.3/3 ท23101 ภาษาไทย |
--- | -X- | ม.2/3 ท22101 ภาษาไทย |
ชุมนุม |
แนะแนว |
1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | ม.6/1 ท33101 ภาษาไทย |
ม.5/1 ท32101 ภาษาไทย ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
--- | -X- | --- | ชุมนุม |
แนะแนว |
2- ครูพูนชัย วารินทร์ | ม.3/3 ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม |
--- | --- | -X- | ม.3/4 ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม |
ชุมนุม |
แนะแนว |
2-ครูจงกล ศรีสำราญ | ม.1/5 ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม |
ม.2/2 ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม |
--- | -X- | ม.1/2 ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม |
ชุมนุม |
แนะแนว |
2-ครูดรุณี ภูพันนา | ม.1/2 ค21101 คณิตศาสตร์ |
ม.1/4 ค21101 คณิตศาสตร์ |
--- | -X- | --- | ชุมนุม |
แนะแนว |
2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | ม.6/3 ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 |
--- | ม.2/2 ค22101 คณิตศาสตร์ |
-X- | ม.5/1 ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 |
ชุมนุม |
แนะแนว |
2-ครูวรางคณา มณีนพ | ม.4/2 ค31101 คณิตศาสตร์ |
ม.6/1 ค33101 คณิตศาสตร์ |
--- | -X- | ม.6/2 ค33101 คณิตศาสตร์ |
ชุมนุม |
แนะแนว |
2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | ม.3/4 ค23101 คณิตศาสตร์ |
--- | ม.3/1 ค23101 คณิตศาสตร์ |
-X- | ม.3/2 ค23101 คณิตศาสตร์ |
ชุมนุม |
แนะแนว |
3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | --- | --- | --- | -X- | ม.4/1 ว31101 ฟิสิกส์พื้นฐาน |
ชุมนุม |
แนะแนว |
3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | ม.2/5 ว22101 วิทยาศาสตร์ |
ม.5/1 ว30222 เคมี 2 |
-X- | --- | ชุมนุม |
แนะแนว |
|
3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | ม.6/2 ว33101 พันธุวิศวกรรมและสิ่งแวดล้อม |
ม.6/1 ว30244 ชีววิทยา 4 ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
-X- | --- | ชุมนุม |
แนะแนว |
|
3-ครูปัญจารา ซาหิน | --- | --- | --- | -X- | --- | ชุมนุม |
แนะแนว |
3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | ม.1/3 ว21101 วิทยาศาสตร์ |
ม.1/2 ว21101 วิทยาศาสตร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
-X- | ม.1/4 ว21101 วิทยาศาสตร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ชุมนุม |
แนะแนว |
|
3-ครูสมฤดี แสนเภา | ม.2/2 ว22101 วิทยาศาสตร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ม.2/1 ว22101 วิทยาศาสตร์ |
-X- | --- | ชุมนุม |
แนะแนว |
|
4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | ม.2/4 ส22103 ประวัติศาสตร์ |
ม.1/2 ส21103 ประวัติศาสตร์ |
--- | -X- | ม.4/2 ส31101 สังคมศึกษา |
ชุมนุม |
แนะแนว |
4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | --- | ม.2/3 ส22101 สังคมศึกษา |
ม.2/4 ส22101 สังคมศึกษา |
-X- | ม.2/1 ส22101 สังคมศึกษา |
ชุมนุม |
แนะแนว |
4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | ม.5/1 ส32103 ประวัติศาสตร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
--- | ม.1/5 ส21101 สังคมศึกษา |
-X- | ม.6/3 ส33103 ประวัติศาสตร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ชุมนุม |
แนะแนว |
4-ครูสุนทร ขันศรี | ม.3/1 ส23101 สังคมศึกษา |
--- | ม.3/4 ส23101 สังคมศึกษา |
-X- | ม.3/3 ส23101 สังคมศึกษา |
ชุมนุม |
แนะแนว |
4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | --- | ม.6/3 ส33101 สังคมศึกษา |
ม.6/2 ส33101 สังคมศึกษา |
-X- | --- | ชุมนุม |
แนะแนว |
5- รองฯชาตรี ยาศิริ | --- | --- | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย ม.1/4 พ21103 เทเบิลเทนนิส |
-X- | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย ม.1/5 พ21103 เทเบิลเทนนิส |
ชุมนุม |
แนะแนว |
5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | --- | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย ม.3/1 พ23101 สุขศึกษา ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ม.1/3 พ21101 สุขศึกษา ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
-X- | ม.2/4 พ22101 สุขศึกษา ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ชุมนุม |
แนะแนว |
5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | --- | --- | ม.2/5 พ22103 กระบี่กระบอง |
-X- | ม.5/2 พ30204 พลศึกษาเพิ่มเติม |
ชุมนุม |
แนะแนว |
6- รองฯกรกช จันตะเสน | --- | --- | --- | -X- | --- | ชุมนุม |
แนะแนว |
6- ครูธนา วิไลวงษ์ | --- | --- | --- | -X- | --- | ชุมนุม |
แนะแนว |
6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | --- | ม.1/1 ศ21101 ศิลปะ |
-X- | ม.2/2 ส22233 หน้าที่พลเมือง 3 |
ชุมนุม |
แนะแนว |
|
7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | --- | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-ครูณัฐศิริ บุญดี ม.4/1 ง31101 เทคโนโลยีสารสนเทศ ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
-X- | --- | ชุมนุม ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
แนะแนว ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
|
7-ครูธนกฤต สันทา | --- | ม.4/2 ง30223 งานประดิษฐ์จากวัสดุในท้องถิ่น ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
-X- | --- | ชุมนุม |
แนะแนว |
|
7-ครูพายัพ ซาหิน | --- | ม.5/2 ง30281 โครงงานอาชีพ 1 |
-X- | --- | ชุมนุม |
แนะแนว |
|
7-ครูพิชิต สุจริต | --- | --- | --- | -X- | --- | ชุมนุม |
แนะแนว |
7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | --- | --- | ม.3/3 ง20221 อาหารไทยสี่ภาค |
-X- | ม.1/1 ส21231 หน้าที่พลเมือง 1 |
ชุมนุม |
แนะแนว |
7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | --- | --- | --- | -X- | --- | ชุมนุม |
แนะแนว |
8- Mrs.Patthicha | ม.5/2 อ30241 English for Communication |
ม.3/2 อ23101 English |
--- | -X- | ม.1/3 อ21101 English |
ชุมนุม |
แนะแนว |
8- Mrs.Duangduen | ม.1/1 อ21101 English |
ม.3/4 อ23101 English ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
--- | -X- | --- | ชุมนุม |
แนะแนว |
8- Mr.Thanongsak | ม.3/2 จ20205 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 5 |
--- | ม.2/3 จ20203 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 3 |
-X- | ม.2/5 จ20203 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 3 |
ชุมนุม |
แนะแนว |
8- Mrs.Prathumporn | ม.2/3 อ22101 English |
--- | --- | -X- | --- | ชุมนุม |
แนะแนว |
8- Miss Supattra | ม.4/1 อ31101 English ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ม.2/4 อ22101 English |
ม.6/3 อ33101 English |
-X- | ม.6/1 อ33101 English |
ชุมนุม |
แนะแนว |
9- ครูยุทธนา พลศรีดา | --- | --- | --- | -X- | --- | ชุมนุม |
แนะแนว |
9-ครูณัฐศิริ บุญดี | --- | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-ครูณัฐศิริ บุญดี ม.4/1 ง31101 เทคโนโลยีสารสนเทศ ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
-X- | --- | ชุมนุม |
แนะแนว |
|
9-ครูนิกร นำสุย | --- | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย ม.3/1 พ23101 สุขศึกษา ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย ม.1/4 พ21103 เทเบิลเทนนิส |
-X- | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย ม.1/5 พ21103 เทเบิลเทนนิส |
ชุมนุม |
แนะแนว |
9-ครูปภารดา บุญแสง | --- | --- | --- | -X- | --- | ชุมนุม |
แนะแนว |
9-ครูศิริพร ไพเขียว | --- | 9-ครูศิริพร ไพเขียว, 1-ครูมาลา วารินทร์ ม.3/3 ท23101 ภาษาไทย |
1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ, 9-ครูศิริพร ไพเขียว ม.3/2 ท23101 ภาษาไทย |
-X- | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ, 9-ครูศิริพร ไพเขียว ม.3/1 ท23101 ภาษาไทย |
ชุมนุม |
แนะแนว |
Timetable generated with FET 5.27.0 on 5/26/15 1:54 PM |