Institution name: | Timetable of Charoensin Suksa "Phokham's Memorial" School for Semester 1/2015 Ver.3 (Begin: June 2nd, 2015) |
---|
Comments: | Default comments |
---|
Table of contents
Monday | |||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|
08.40 - 09.40 | 09.40 - 10.40 | 10.40 - 11.40 | 11.40 - 12.40 | 12.40 - 13.40 | 13.40 - 14.40 | 14.40 - 15.40 | |
ม.1/1 | ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
-X- | พ21103 เทเบิลเทนนิส 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
อ21101 English 8- Mrs.Duangduen ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
|
ม.1/2 | อ21101 English 8- Mrs.Duangduen |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
-X- | ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ง21101 การงานอาชีพ 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ |
|
ม.1/3 | ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ง21101 การงานอาชีพ 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ |
-X- | ส21103 ประวัติศาสตร์ 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
อ21101 English 8- Mrs.Patthicha ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
พ21103 เทเบิลเทนนิส 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย |
|
ม.1/4 | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ศ21101 ศิลปะ 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
-X- | อ21101 English 8- Mrs.Patthicha ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
จ20201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 1 8- Mr.Thanongsak |
|
ม.1/5 | อ21101 English 8- Mrs.Patthicha ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
-X- | ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ส21103 ประวัติศาสตร์ 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก |
ม.2/1 | ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ศ22101 ศิลปะ 6- ครูธนา วิไลวงษ์ |
-X- | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
พ22101 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
|
ม.2/2 | ส22103 ประวัติศาสตร์ 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
พ22103 กระบี่กระบอง 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
พ22101 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
-X- | ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
อ22101 English 8- Mrs.Prathumporn |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ม.2/3 | ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา |
I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) 7-ครูพิชิต สุจริต, 9-ครูณัฐศิริ บุญดี ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
-X- | พ22101 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2- ครูพูนชัย วารินทร์ |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
|
ม.2/4 | อ22101 English 8- Miss Supattra |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2- ครูพูนชัย วารินทร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
-X- | ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ง22101 การงานอาชีพ 7-ครูพายัพ ซาหิน |
|
ม.2/5 | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
อ22101 English 8- Miss Supattra |
-X- | ส22233 หน้าที่พลเมือง 3 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ส22103 ประวัติศาสตร์ 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ม.3/1 | ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
อ23101 English 8- Mrs.Patthicha ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ง20221 อาหารไทยสี่ภาค 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร |
-X- | ส23103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ท23101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ, 9-ครูศิริพร ไพเขียว ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ม.3/2 | ส23103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
พ23101 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
-X- | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2- ครูพูนชัย วารินทร์ |
พ23103 วอลเล่ย์บอล 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
อ23101 English 8- Mrs.Patthicha |
ม.3/3 | ท23101 ภาษาไทย 9-ครูศิริพร ไพเขียว, 1-ครูมาลา วารินทร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน |
-X- | ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9- ครูยุทธนา พลศรีดา ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
||
ม.3/4 | ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์, 9-ครูศิริพร ไพเขียว |
จ20205 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 5 8- Mr.Thanongsak |
-X- | อ23101 English 8- Mrs.Duangduen |
ศ23101 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
|
ม.4/1 | ว31103 ชีววิทยาพื้นฐาน 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
ท31101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
-X- | ส30231 หน้าที่พลเมือง 1 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
ว31102 เคมีพื้นฐาน 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
||
ม.4/2 | ท31101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
อ31101 English 8- Miss Supattra |
ส30231 หน้าที่พลเมือง 1 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
-X- | จ30201 ภาษาจีนเพื่ออาชีพ 1 8- Mr.Thanongsak |
ศ31101 ดนตรีศึกษา 6- ครูธนา วิไลวงษ์ |
|
ม.5/1 | ค32101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
อ30203 Supplemental English 3 8- Mrs.Prathumporn |
ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
-X- | ว30202 ฟิสิกส์ 2 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
ศ32101 นาฏศิลป์ศึกษา 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
|
ม.5/2 | อ30203 Supplemental English 3 8- Mrs.Prathumporn |
ค32101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ส32101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
-X- | ง30221 อาหารพื้นบ้าน 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ง32101 การออกแบบเทคโนโลยี 7-ครูพิชิต สุจริต, 9-ครูปภารดา บุญแสง ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
|
ม.6/1 | ว30201 ฟิสิกส์ 4 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
ส33101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
อ30205 Supplemental English 5 8- Mrs.Prathumporn |
-X- | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ท33101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ง30222 ผลิตภัณฑ์ของชำร่วย 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร |
ม.6/2 | ง30204 คอมพิวเตอร์กราฟิก 7-ครูธนกฤต สันทา, 9-ครูณัฐศิริ บุญดี ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
พ30203 เปตอง 9-ครูนิกร นำสุย, 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
-X- | ค33101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ส33101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
|
ม.6/3 | ว30224 เคมี 4 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
ว30244 ชีววิทยา 4 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
-X- | ง33101 การงานอาชีพ 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ |
ส30234 หน้าที่พลเมือง 4 6- ครูธนา วิไลวงษ์ |
ท33101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
|
Timetable generated with FET 5.27.0 on 5/26/15 1:54 PM |
Tuesday | |||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|
08.40 - 09.40 | 09.40 - 10.40 | 10.40 - 11.40 | 11.40 - 12.40 | 12.40 - 13.40 | 13.40 - 14.40 | 14.40 - 15.40 | |
ม.1/1 | ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
-X- | ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ 7-ครูพิชิต สุจริต, 9-ครูปภารดา บุญแสง ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ส21103 ประวัติศาสตร์ 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ม.1/2 | ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม |
ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ 7-ครูพิชิต สุจริต, 9-ครูปภารดา บุญแสง ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
-X- | ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
จ20201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 1 8- Mr.Thanongsak |
อ21101 English 8- Mrs.Duangduen ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
|
ม.1/3 | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
-X- | อ21101 English 8- Mrs.Patthicha |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
จ20201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 1 8- Mr.Thanongsak |
ม.1/4 | อ21101 English 8- Mrs.Patthicha |
ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ 7-ครูพิชิต สุจริต, 9-ครูปภารดา บุญแสง ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ส21231 หน้าที่พลเมือง 1 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร |
-X- | ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ม.1/5 | ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ศ21101 ศิลปะ 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
-X- | ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ 7-ครูพิชิต สุจริต, 9-ครูปภารดา บุญแสง ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
|
ม.2/1 | ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ง22101 การงานอาชีพ 7-ครูพายัพ ซาหิน |
-X- | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
อ22101 English 8- Mrs.Prathumporn ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
|
ม.2/2 | อ22101 English 8- Mrs.Prathumporn |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
-X- | ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ศ22101 ศิลปะ 6- ครูธนา วิไลวงษ์ |
|
ม.2/3 | ส22103 ประวัติศาสตร์ 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
อ22101 English 8- Mrs.Prathumporn |
-X- | ค22101 คณิตศาสตร์ 2- ครูพูนชัย วารินทร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
พ22103 กระบี่กระบอง 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ม.2/4 | จ20203 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 3 8- Mr.Thanongsak |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา |
-X- | ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ส22233 หน้าที่พลเมือง 3 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
|
ม.2/5 | ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
พ22101 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
อ22101 English 8- Miss Supattra ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
-X- | ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2- ครูพูนชัย วารินทร์ |
I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) 7-ครูพิชิต สุจริต, 9-ครูณัฐศิริ บุญดี ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ม.3/1 | ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
อ23101 English 8- Mrs.Patthicha |
พ23103 วอลเล่ย์บอล 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
-X- | จ20205 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 5 8- Mr.Thanongsak |
ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9- ครูยุทธนา พลศรีดา ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
|
ม.3/2 | ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2- ครูพูนชัย วารินทร์ |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
-X- | ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ง20221 อาหารไทยสี่ภาค 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร |
ส23235 หน้าที่พลเมือง 5 7-ครูธนกฤต สันทา |
ม.3/3 | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2- ครูพูนชัย วารินทร์ |
พ23103 วอลเล่ย์บอล 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
-X- | อ23101 English 8- Mrs.Duangduen ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ศ23101 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
|
ม.3/4 | ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน |
-X- | พ23103 วอลเล่ย์บอล 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์, 9-ครูศิริพร ไพเขียว |
ง20221 อาหารไทยสี่ภาค 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร |
|
ม.4/1 | ว31103 ชีววิทยาพื้นฐาน 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
ค31101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ศ31101 ดนตรีศึกษา 6- ครูธนา วิไลวงษ์ |
-X- | พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ท31101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ส31101 สังคมศึกษา 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ม.4/2 | ค31101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ง31101 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-ครูณัฐศิริ บุญดี ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
-X- | ง30243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 1 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ |
พ30201 แบดมินตัน 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
||
ม.5/1 | ส32101 สังคมศึกษา 7-ครูธนกฤต สันทา |
อ32101 English 8- Mrs.Duangduen ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
-X- | ส30232 หน้าที่พลเมือง 2 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร |
ว30222 เคมี 2 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
|
ม.5/2 | อ32101 English 8- Mrs.Duangduen ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ว32101 ดุลยภาพของสิ่งมีชีวิต 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
-X- | ศ32101 นาฏศิลป์ศึกษา 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ท32101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
|
ม.6/1 | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ส30234 หน้าที่พลเมือง 4 6- ครูธนา วิไลวงษ์ |
พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
-X- | ว30201 ฟิสิกส์ 4 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
ง33101 การงานอาชีพ 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ |
|
ม.6/2 | อ33101 English 8- Miss Supattra |
จ30205 ภาษาจีนเพื่ออาชีพ 5 8- Mr.Thanongsak |
-X- | ศ33101 ทัศนศิลป์ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
ง30262 ผลิตภัณฑ์เครื่องเรือน 7-ครูพายัพ ซาหิน |
||
ม.6/3 | ว30201 ฟิสิกส์ 4 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
ส33101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
พ30203 เปตอง 9-ครูนิกร นำสุย, 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
-X- | ค33101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
Timetable generated with FET 5.27.0 on 5/26/15 1:54 PM |
Wednesday | |||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|
08.40 - 09.40 | 09.40 - 10.40 | 10.40 - 11.40 | 11.40 - 12.40 | 12.40 - 13.40 | 13.40 - 14.40 | 14.40 - 15.40 | |
ม.1/1 | ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ง21101 การงานอาชีพ 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ |
-X- | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
|
ม.1/2 | อ21101 English 8- Mrs.Duangduen |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
-X- | ส21231 หน้าที่พลเมือง 1 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
พ21103 เทเบิลเทนนิส 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย |
ม.1/3 | ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ศ21101 ศิลปะ 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
-X- | ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ส21231 หน้าที่พลเมือง 1 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
|
ม.1/4 | อ21101 English 8- Mrs.Patthicha |
พ21101 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก |
-X- | ง21101 การงานอาชีพ 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ |
ส21103 ประวัติศาสตร์ 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
|
ม.1/5 | ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
-X- | อ21101 English 8- Mrs.Patthicha |
จ20201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 1 8- Mr.Thanongsak |
ส21231 หน้าที่พลเมือง 1 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร |
|
ม.2/1 | จ20203 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 3 8- Mr.Thanongsak |
ส22103 ประวัติศาสตร์ 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
อ22101 English 8- Mrs.Prathumporn |
-X- | ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
พ22103 กระบี่กระบอง 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ส22233 หน้าที่พลเมือง 3 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
ม.2/2 | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
-X- | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) 7-ครูพิชิต สุจริต, 9-ครูณัฐศิริ บุญดี ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
จ20203 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 3 8- Mr.Thanongsak |
ม.2/3 | ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ง22101 การงานอาชีพ 7-ครูพายัพ ซาหิน |
-X- | ส22233 หน้าที่พลเมือง 3 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
อ22101 English 8- Mrs.Prathumporn ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
|
ม.2/4 | ค22101 คณิตศาสตร์ 2- ครูพูนชัย วารินทร์ |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
พ22103 กระบี่กระบอง 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
-X- | ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ศ22101 ศิลปะ 6- ครูธนา วิไลวงษ์ |
|
ม.2/5 | ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ศ22101 ศิลปะ 6- ครูธนา วิไลวงษ์ |
-X- | ค22101 คณิตศาสตร์ 2- ครูพูนชัย วารินทร์ |
ง22101 การงานอาชีพ 7-ครูพายัพ ซาหิน |
||
ม.3/1 | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
อ23101 English 8- Mrs.Patthicha |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
-X- | ศ23101 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
ส23235 หน้าที่พลเมือง 5 7-ครูธนกฤต สันทา |
|
ม.3/2 | ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน |
-X- | ท23101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ, 9-ครูศิริพร ไพเขียว |
ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9- ครูยุทธนา พลศรีดา ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
||
ม.3/3 | ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ท23101 ภาษาไทย 9-ครูศิริพร ไพเขียว, 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
-X- | จ20205 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 5 8- Mr.Thanongsak |
ส23235 หน้าที่พลเมือง 5 7-ครูธนกฤต สันทา |
อ23101 English 8- Mrs.Duangduen |
ม.3/4 | ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
อ23101 English 8- Mrs.Duangduen |
พ23101 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
-X- | ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2- ครูพูนชัย วารินทร์ |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์, 9-ครูศิริพร ไพเขียว ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ม.4/1 | อ31101 English 8- Miss Supattra |
อ30201 Supplemental English 1 8- Mrs.Prathumporn |
ว31102 เคมีพื้นฐาน 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
-X- | ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ส31101 สังคมศึกษา 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
พ30201 แบดมินตัน 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ม.4/2 | ส31101 สังคมศึกษา 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ง30203 การผลิตวีดีทัศน์ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-ครูปภารดา บุญแสง ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
-X- | พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ท31101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
|
ม.5/1 | ท32101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
ว30242 ชีววิทยา 2 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
-X- | พ30204 พลศึกษาเพิ่มเติม 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ง32101 การออกแบบเทคโนโลยี 7-ครูพิชิต สุจริต, 9-ครูปภารดา บุญแสง ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
|
ม.5/2 | ค32101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
จ30203 ภาษาจีนเพื่ออาชีพ 3 8- Mr.Thanongsak |
-X- | อ32101 English 8- Mrs.Duangduen |
ส32101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ส32103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
|
ม.6/1 | ส33103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ค33101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ศ33101 ทัศนศิลป์ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
-X- | พ30203 เปตอง 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย |
ว30224 เคมี 4 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
|
ม.6/2 | ง30282 โครงงานอาชีพ 2 7-ครูธนกฤต สันทา ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
อ33101 English 8- Miss Supattra ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
-X- | ส33103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ท33101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ง33101 การงานอาชีพ 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ |
|
ม.6/3 | อ30205 Supplemental English 5 8- Mrs.Prathumporn |
อ33101 English 8- Miss Supattra ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ท33101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
-X- | ว30201 ฟิสิกส์ 4 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
ศ33101 ทัศนศิลป์ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
|
Timetable generated with FET 5.27.0 on 5/26/15 1:54 PM |
Thursday | |||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|
08.40 - 09.40 | 09.40 - 10.40 | 10.40 - 11.40 | 11.40 - 12.40 | 12.40 - 13.40 | 13.40 - 14.40 | 14.40 - 15.40 | |
ม.1/1 | อ21101 English 8- Mrs.Duangduen |
พ21101 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
จ20201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 1 8- Mr.Thanongsak |
-X- | ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ม.ต้น ลูกเสือเนตรนารี |
ม.1/2 | ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ศ21101 ศิลปะ 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
-X- | พ21101 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ม.ต้น ลูกเสือเนตรนารี |
|
ม.1/3 | ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
-X- | ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ 7-ครูพิชิต สุจริต, 9-ครูปภารดา บุญแสง ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ม.ต้น ลูกเสือเนตรนารี |
ม.1/4 | ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก |
-X- | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ม.ต้น ลูกเสือเนตรนารี |
|
ม.1/5 | อ21101 English 8- Mrs.Patthicha |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
พ21101 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
-X- | ง21101 การงานอาชีพ 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ |
ม.ต้น ลูกเสือเนตรนารี |
|
ม.2/1 | ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
อ22101 English 8- Mrs.Prathumporn |
-X- | ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) 7-ครูพิชิต สุจริต, 9-ครูณัฐศิริ บุญดี ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ม.ต้น ลูกเสือเนตรนารี |
ม.2/2 | อ22101 English 8- Mrs.Prathumporn ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา |
-X- | ง22101 การงานอาชีพ 7-ครูพายัพ ซาหิน |
ม.ต้น ลูกเสือเนตรนารี |
||
ม.2/3 | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ศ22101 ศิลปะ 6- ครูธนา วิไลวงษ์ |
-X- | ค22101 คณิตศาสตร์ 2- ครูพูนชัย วารินทร์ |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ม.ต้น ลูกเสือเนตรนารี |
|
ม.2/4 | ค22101 คณิตศาสตร์ 2- ครูพูนชัย วารินทร์ |
I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) 7-ครูพิชิต สุจริต, 9-ครูณัฐศิริ บุญดี ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
-X- | ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
อ22101 English 8- Miss Supattra ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ม.ต้น ลูกเสือเนตรนารี |
ม.2/5 | อ22101 English 8- Miss Supattra |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2- ครูพูนชัย วารินทร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
-X- | ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ม.ต้น ลูกเสือเนตรนารี |
ม.3/1 | ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน |
-X- | ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ท23101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ, 9-ครูศิริพร ไพเขียว |
ม.ต้น ลูกเสือเนตรนารี |
|
ม.3/2 | ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
อ23101 English 8- Mrs.Patthicha ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ท23101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ, 9-ครูศิริพร ไพเขียว ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
-X- | ศ23101 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
ม.ต้น ลูกเสือเนตรนารี |
|
ม.3/3 | ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
อ23101 English 8- Mrs.Duangduen |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
-X- | ส23103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
พ23101 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ม.ต้น ลูกเสือเนตรนารี |
ม.3/4 | ส23103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
ส23235 หน้าที่พลเมือง 5 7-ครูธนกฤต สันทา |
-X- | ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9- ครูยุทธนา พลศรีดา ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
ม.ต้น ลูกเสือเนตรนารี |
|
ม.4/1 | ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ค31101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
-X- | ว31101 ฟิสิกส์พื้นฐาน 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
ม.ปลาย นศท./วิถีพุทธ |
|
ม.4/2 | ว31105 สารและสมบัติของสาร 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
ง30203 การผลิตวีดีทัศน์ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-ครูปภารดา บุญแสง ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
-X- | อ31101 English 8- Miss Supattra ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
อ30201 Supplemental English 1 8- Mrs.Prathumporn |
ม.ปลาย นศท./วิถีพุทธ |
|
ม.5/1 | ว30202 ฟิสิกส์ 2 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
ค32101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
-X- | อ32101 English 8- Mrs.Duangduen |
ส32101 สังคมศึกษา 7-ครูธนกฤต สันทา |
ม.ปลาย นศท./วิถีพุทธ |
|
ม.5/2 | ง30252 พิมพ์ดีดอังกฤษด้วยคอมพิวเตอร์ 7-ครูธนกฤต สันทา, 9- ครูยุทธนา พลศรีดา ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
ส30232 หน้าที่พลเมือง 2 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร |
-X- | อ30241 English for Communication 8- Mrs.Patthicha |
ท32101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
ม.ปลาย นศท./วิถีพุทธ |
|
ม.6/1 | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ส33101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
อ33101 English 8- Miss Supattra ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
-X- | ว30244 ชีววิทยา 4 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
ม.ปลาย นศท./วิถีพุทธ |
|
ม.6/2 | ท33101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
อ30205 Supplemental English 5 8- Mrs.Prathumporn |
ง30262 ผลิตภัณฑ์เครื่องเรือน 7-ครูพายัพ ซาหิน |
-X- | ง30222 ผลิตภัณฑ์ของชำร่วย 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร |
ส30234 หน้าที่พลเมือง 4 6- ครูธนา วิไลวงษ์ |
ม.ปลาย นศท./วิถีพุทธ |
ม.6/3 | ว30244 ชีววิทยา 4 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
-X- | ค33101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ง30222 ผลิตภัณฑ์ของชำร่วย 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร |
ม.ปลาย นศท./วิถีพุทธ |
|
Timetable generated with FET 5.27.0 on 5/26/15 1:54 PM |
Friday | |||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|
08.40 - 09.40 | 09.40 - 10.40 | 10.40 - 11.40 | 11.40 - 12.40 | 12.40 - 13.40 | 13.40 - 14.40 | 14.40 - 15.40 | |
ม.1/1 | อ21101 English 8- Mrs.Duangduen |
ศ21101 ศิลปะ 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
-X- | ส21231 หน้าที่พลเมือง 1 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว |
|
ม.1/2 | ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ส21103 ประวัติศาสตร์ 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
-X- | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว |
ม.1/3 | ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม |
พ21101 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
-X- | อ21101 English 8- Mrs.Patthicha |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว |
|
ม.1/4 | ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
พ21103 เทเบิลเทนนิส 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย |
-X- | ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว |
ม.1/5 | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก |
-X- | พ21103 เทเบิลเทนนิส 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว |
ม.2/1 | ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา |
-X- | ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว |
|
ม.2/2 | ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
-X- | ส22233 หน้าที่พลเมือง 3 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว |
ม.2/3 | อ22101 English 8- Mrs.Prathumporn |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
จ20203 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 3 8- Mr.Thanongsak |
-X- | ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว |
ม.2/4 | ส22103 ประวัติศาสตร์ 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
อ22101 English 8- Miss Supattra |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
-X- | พ22101 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว |
ม.2/5 | ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
พ22103 กระบี่กระบอง 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
-X- | จ20203 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 3 8- Mr.Thanongsak |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว |
|
ม.3/1 | ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
พ23101 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
-X- | ท23101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ, 9-ครูศิริพร ไพเขียว |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว |
ม.3/2 | จ20205 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 5 8- Mr.Thanongsak |
อ23101 English 8- Mrs.Patthicha |
ท23101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ, 9-ครูศิริพร ไพเขียว |
-X- | ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว |
ม.3/3 | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2- ครูพูนชัย วารินทร์ |
ท23101 ภาษาไทย 9-ครูศิริพร ไพเขียว, 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ง20221 อาหารไทยสี่ภาค 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร |
-X- | ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว |
ม.3/4 | ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
อ23101 English 8- Mrs.Duangduen ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
-X- | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2- ครูพูนชัย วารินทร์ |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว |
ม.4/1 | อ31101 English 8- Miss Supattra ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ง31101 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-ครูณัฐศิริ บุญดี ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
-X- | ว31101 ฟิสิกส์พื้นฐาน 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว |
|
ม.4/2 | ค31101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ง30223 งานประดิษฐ์จากวัสดุในท้องถิ่น 7-ครูธนกฤต สันทา ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
-X- | ส31101 สังคมศึกษา 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว |
|
ม.5/1 | ส32103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ท32101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ว30222 เคมี 2 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
-X- | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว |
ม.5/2 | อ30241 English for Communication 8- Mrs.Patthicha |
ง30281 โครงงานอาชีพ 1 7-ครูพายัพ ซาหิน |
-X- | พ30204 พลศึกษาเพิ่มเติม 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว |
|
ม.6/1 | ท33101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
ค33101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ว30244 ชีววิทยา 4 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
-X- | อ33101 English 8- Miss Supattra |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว |
ม.6/2 | ว33101 พันธุวิศวกรรมและสิ่งแวดล้อม 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
ส33101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
-X- | ค33101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว |
|
ม.6/3 | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ส33101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
อ33101 English 8- Miss Supattra |
-X- | ส33103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว |
Timetable generated with FET 5.27.0 on 5/26/15 1:54 PM |