ม.1 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ว21101 วิทยาศาสตร์ | อ21101 English | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | อ21101 English | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 8- Mrs.Duangduen | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 8- Mrs.Patthicha | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ท21101 ภาษาไทย | ง21101 การงานอาชีพ | ศ21101 ศิลปะ | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ค21101 คณิตศาสตร์ | ส21101 สังคมศึกษา | ง21101 การงานอาชีพ | ศ21101 ศิลปะ | ว21101 วิทยาศาสตร์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
|
-X- |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | พ21103 เทเบิลเทนนิส | ค21101 คณิตศาสตร์ | ส21103 ประวัติศาสตร์ | อ21101 English | ท21101 ภาษาไทย | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 8- Mrs.Patthicha | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ส21101 สังคมศึกษา | ง21101 การงานอาชีพ | อ21101 English | ท21101 ภาษาไทย | ส21103 ประวัติศาสตร์ | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 8- Mrs.Patthicha | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | อ21101 English | ง21101 การงานอาชีพ | พ21103 เทเบิลเทนนิส | จ20201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 1 | ส21101 สังคมศึกษา | 8- Mrs.Duangduen | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย | 8- Mr.Thanongsak | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | | |
|
ม.2 |
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ค22101 คณิตศาสตร์ | ส22103 ประวัติศาสตร์ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | อ22101 English | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 8- Miss Supattra | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | | | | | |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ศ22101 ศิลปะ | พ22103 กระบี่กระบอง | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ค22101 คณิตศาสตร์ | ส22101 สังคมศึกษา | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ศ22101 ศิลปะ | พ22101 สุขศึกษา | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | อ22101 English | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 7-ครูพิชิต สุจริต, 9-ครูณัฐศิริ บุญดี | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 8- Miss Supattra | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | |
|
-X- |
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ท22101 ภาษาไทย | พ22101 สุขศึกษา | ส22101 สังคมศึกษา | ส22233 หน้าที่พลเมือง 3 | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ส22101 สังคมศึกษา | อ22101 English | ค22101 คณิตศาสตร์ | ง22101 การงานอาชีพ | ท22101 ภาษาไทย | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 8- Mrs.Prathumporn | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 1-ครูมาลา วารินทร์ | | | | | |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | พ22101 สุขศึกษา | ส22101 สังคมศึกษา | ท22101 ภาษาไทย | ง22101 การงานอาชีพ | ส22103 ประวัติศาสตร์ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | | |
|
ม.3 |
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ส23103 ประวัติศาสตร์ | ท23101 ภาษาไทย | ส23101 สังคมศึกษา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 9-ครูศิริพร ไพเขียว, 1-ครูมาลา วารินทร์ | 4-ครูสุนทร ขันศรี | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | อ23101 English | พ23101 สุขศึกษา | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ท23101 ภาษาไทย | 8- Mrs.Patthicha | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 1-ครูมาลา วารินทร์, 9-ครูศิริพร ไพเขียว | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ง20221 อาหารไทยสี่ภาค | ส23101 สังคมศึกษา | ว23101 วิทยาศาสตร์ | จ20205 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 5 | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 8- Mr.Thanongsak | | | | |
|
-X- |
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ส23103 ประวัติศาสตร์ | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค23101 คณิตศาสตร์ | อ23101 English | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 8- Mrs.Duangduen | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | พ23103 วอลเล่ย์บอล | ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ศ23101 ศิลปะ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9- ครูยุทธนา พลศรีดา | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ท23101 ภาษาไทย | อ23101 English | ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ศ23101 ศิลปะ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ, 9-ครูศิริพร ไพเขียว | 8- Mrs.Patthicha | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9- ครูยุทธนา พลศรีดา | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | |
|
ม.4 |
ม.4/1 | ม.4/2 | ว31103 ชีววิทยาพื้นฐาน | ท31101 ภาษาไทย | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | | |
|
ม.4/1 | ม.4/2 | ว31103 ชีววิทยาพื้นฐาน | อ31101 English | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 8- Miss Supattra | | |
|
ม.4/1 | ม.4/2 | ท31101 ภาษาไทย | ส30231 หน้าที่พลเมือง 1 | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | | |
|
-X- |
ม.4/1 | ม.4/2 | ส30231 หน้าที่พลเมือง 1 | จ30201 ภาษาจีนเพื่ออาชีพ 1 | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 8- Mr.Thanongsak | | |
|
ม.4/1 | ม.4/2 | ว31102 เคมีพื้นฐาน | จ30201 ภาษาจีนเพื่ออาชีพ 1 | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 8- Mr.Thanongsak | | |
|
ม.4/1 | ม.4/2 | ว31102 เคมีพื้นฐาน | ศ31101 ดนตรีศึกษา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | | |
|
ม.5 |
ม.5/1 | ม.5/2 | ค32101 คณิตศาสตร์ | อ30203 Supplemental English 3 | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 8- Mrs.Prathumporn | | |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | อ30203 Supplemental English 3 | ค32101 คณิตศาสตร์ | 8- Mrs.Prathumporn | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | | |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ส32101 สังคมศึกษา | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | | |
|
-X- |
ม.5/1 | ม.5/2 | ว30202 ฟิสิกส์ 2 | ง30221 อาหารพื้นบ้าน | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ว30202 ฟิสิกส์ 2 | ง30221 อาหารพื้นบ้าน | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ศ32101 นาฏศิลป์ศึกษา | ง32101 การออกแบบเทคโนโลยี | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 7-ครูพิชิต สุจริต, 9-ครูปภารดา บุญแสง | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
|
ม.6 |
ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว30201 ฟิสิกส์ 4 | ง30204 คอมพิวเตอร์กราฟิก | ว30224 เคมี 4 | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 7-ครูธนกฤต สันทา, 9-ครูณัฐศิริ บุญดี | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ส33101 สังคมศึกษา | ง30204 คอมพิวเตอร์กราฟิก | ว30224 เคมี 4 | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 7-ครูธนกฤต สันทา, 9-ครูณัฐศิริ บุญดี | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | อ30205 Supplemental English 5 | พ30203 เปตอง | ว30244 ชีววิทยา 4 | 8- Mrs.Prathumporn | 9-ครูนิกร นำสุย, 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
|
-X- |
ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ค33101 คณิตศาสตร์ | ง33101 การงานอาชีพ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | | | |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ท33101 ภาษาไทย | พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา | ส30234 หน้าที่พลเมือง 4 | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ง30222 ผลิตภัณฑ์ของชำร่วย | ส33101 สังคมศึกษา | ท33101 ภาษาไทย | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
|