08.40 - 09.40 |
ม.1/1 | ม.2/3 | ม.3/1 | ม.6/3 | ม.6/1 | ม.4/1 | ม.3/3 | ม.4/2 | ม.2/2 | ม.3/4 | ม.3/2 | ม.1/5 | ม.1/2 | ม.2/4 | ม.5/2 | ม.6/2 | ม.5/1 | ม.2/1 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.2/5 | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ว30224 เคมี 4 | ว30201 ฟิสิกส์ 4 | ว31103 ชีววิทยาพื้นฐาน | ท23101 ภาษาไทย | ท31101 ภาษาไทย | ส22103 ประวัติศาสตร์ | ส23101 สังคมศึกษา | ส23103 ประวัติศาสตร์ | อ21101 English | อ21101 English | อ22101 English | อ30203 Supplemental English 3 | ง30204 คอมพิวเตอร์กราฟิก | ค32101 คณิตศาสตร์ | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 9-ครูศิริพร ไพเขียว, 1-ครูมาลา วารินทร์ | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 8- Mrs.Patthicha | 8- Mrs.Duangduen | 8- Miss Supattra | 8- Mrs.Prathumporn | 7-ครูธนกฤต สันทา, 9-ครูณัฐศิริ บุญดี | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | | | |
|
ม.1/2 | ม.2/1 | ม.3/2 | ม.6/3 | ม.4/1 | ม.1/1 | ม.2/5 | ม.2/3 | ม.5/1 | ม.3/1 | ม.1/4 | ม.5/2 | ม.2/2 | ม.6/2 | ม.2/4 | ม.4/2 | ม.6/1 | ม.3/3 | ม.1/5 | ม.1/3 | ม.3/4 | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ว30201 ฟิสิกส์ 4 | ว31103 ชีววิทยาพื้นฐาน | ท21101 ภาษาไทย | ท22101 ภาษาไทย | ส22103 ประวัติศาสตร์ | ส32101 สังคมศึกษา | ส23101 สังคมศึกษา | อ21101 English | อ32101 English | อ22101 English | อ33101 English | จ20203 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 3 | ค31101 คณิตศาสตร์ | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค23101 คณิตศาสตร์ | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 7-ครูธนกฤต สันทา | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 8- Mrs.Patthicha | 8- Mrs.Duangduen | 8- Mrs.Prathumporn | 8- Miss Supattra | 8- Mr.Thanongsak | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | | | | | | | |
|
ม.1/5 | ม.2/3 | ม.3/4 | ม.1/3 | ม.5/1 | ม.2/5 | ม.4/2 | ม.3/2 | ม.6/1 | ม.1/4 | ม.1/2 | ม.4/1 | ม.6/3 | ม.2/1 | ม.6/2 | ม.5/2 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.1/1 | ม.2/2 | ม.3/3 | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ท21101 ภาษาไทย | ท32101 ภาษาไทย | ท22101 ภาษาไทย | ส31101 สังคมศึกษา | ส23101 สังคมศึกษา | ส33103 ประวัติศาสตร์ | อ21101 English | อ21101 English | อ31101 English | อ30205 Supplemental English 5 | จ20203 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 3 | ง30282 โครงงานอาชีพ 2 | ค32101 คณิตศาสตร์ | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค23101 คณิตศาสตร์ | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 8- Mrs.Patthicha | 8- Mrs.Duangduen | 8- Miss Supattra | 8- Mrs.Prathumporn | 8- Mr.Thanongsak | 7-ครูธนกฤต สันทา | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | | | | |
|
ม.1/4 | ม.3/3 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.6/3 | ม.1/3 | ม.6/2 | ม.2/1 | ม.3/1 | ม.3/4 | ม.1/5 | ม.1/1 | ม.2/5 | ม.2/2 | ม.5/2 | ม.4/1 | ม.6/1 | ม.2/4 | ม.1/2 | ม.2/3 | ม.3/2 | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ว31105 สารและสมบัติของสาร | ว30202 ฟิสิกส์ 2 | ว30244 ชีววิทยา 4 | ท21101 ภาษาไทย | ท33101 ภาษาไทย | ท22101 ภาษาไทย | ส23101 สังคมศึกษา | ส23103 ประวัติศาสตร์ | อ21101 English | อ21101 English | อ22101 English | อ22101 English | ง30252 พิมพ์ดีดอังกฤษด้วยคอมพิวเตอร์ | ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค23101 คณิตศาสตร์ | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 8- Mrs.Patthicha | 8- Mrs.Duangduen | 8- Miss Supattra | 8- Mrs.Prathumporn | 7-ครูธนกฤต สันทา, 9- ครูยุทธนา พลศรีดา | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | | | | | | |
|
ม.1/3 | ม.2/2 | ม.2/5 | ม.6/2 | ม.1/4 | ม.6/1 | ม.2/1 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.5/1 | ม.1/1 | ม.2/3 | ม.4/1 | ม.3/2 | ม.4/2 | ม.6/3 | ม.3/3 | ม.1/2 | ม.1/5 | ม.3/4 | ม.5/2 | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ว33101 พันธุวิศวกรรมและสิ่งแวดล้อม | ท21101 ภาษาไทย | ท33101 ภาษาไทย | ท22101 ภาษาไทย | ส22103 ประวัติศาสตร์ | ส23101 สังคมศึกษา | ส32103 ประวัติศาสตร์ | อ21101 English | อ22101 English | อ31101 English | จ20205 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 5 | ค31101 คณิตศาสตร์ | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค23101 คณิตศาสตร์ | อ30241 English for Communication | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 8- Mrs.Duangduen | 8- Mrs.Prathumporn | 8- Miss Supattra | 8- Mr.Thanongsak | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 8- Mrs.Patthicha | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | | | | | | |
|
09.40 - 10.40 |
ม.3/2 | ม.2/2 | ม.1/1 | ม.2/3 | ม.3/3 | ม.6/3 | ม.4/1 | ม.1/4 | ม.2/1 | ม.1/2 | ม.3/4 | ม.2/5 | ม.6/1 | ม.3/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.1/3 | ม.6/2 | ม.5/2 | ม.2/4 | ม.1/5 | พ23101 สุขศึกษา | พ22103 กระบี่กระบอง | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ว30224 เคมี 4 | ว31103 ชีววิทยาพื้นฐาน | ศ21101 ศิลปะ | ศ22101 ศิลปะ | ท21101 ภาษาไทย | ท23101 ภาษาไทย | ส22101 สังคมศึกษา | ส33101 สังคมศึกษา | อ23101 English | อ31101 English | อ30203 Supplemental English 3 | ง21101 การงานอาชีพ | ง30204 คอมพิวเตอร์กราฟิก | ค32101 คณิตศาสตร์ | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูมาลา วารินทร์, 9-ครูศิริพร ไพเขียว | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 8- Mrs.Patthicha | 8- Miss Supattra | 8- Mrs.Prathumporn | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 7-ครูธนกฤต สันทา, 9-ครูณัฐศิริ บุญดี | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | |
|
ม.2/5 | ม.3/3 | ม.1/2 | ม.2/4 | ม.3/4 | ม.5/2 | ม.1/5 | ม.1/3 | ม.2/2 | ม.6/3 | ม.6/1 | ม.3/1 | ม.5/1 | ม.6/2 | ม.1/4 | ม.2/1 | ม.4/2 | ม.4/1 | ม.3/2 | ม.1/1 | ม.2/3 | พ22101 สุขศึกษา | พ23103 วอลเล่ย์บอล | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ว32101 ดุลยภาพของสิ่งมีชีวิต | ศ21101 ศิลปะ | ท21101 ภาษาไทย | ท22101 ภาษาไทย | ส33101 สังคมศึกษา | ส30234 หน้าที่พลเมือง 4 | อ23101 English | อ32101 English | จ30205 ภาษาจีนเพื่ออาชีพ 5 | ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ | ง22101 การงานอาชีพ | ง31101 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ค31101 คณิตศาสตร์ | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 8- Mrs.Patthicha | 8- Mrs.Duangduen | 8- Mr.Thanongsak | 7-ครูพิชิต สุจริต, 9-ครูปภารดา บุญแสง | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-ครูณัฐศิริ บุญดี | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | | | | |
|
ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/4 | ม.3/2 | ม.5/1 | ม.1/3 | ม.2/5 | ม.3/3 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.3/1 | ม.3/4 | ม.6/3 | ม.4/1 | ม.5/2 | ม.1/1 | ม.2/3 | ม.6/2 | ม.6/1 | ม.1/2 | ม.4/2 | พ21101 สุขศึกษา | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ว30242 ชีววิทยา 2 | ศ21101 ศิลปะ | ศ22101 ศิลปะ | ท23101 ภาษาไทย | ส22103 ประวัติศาสตร์ | ส22101 สังคมศึกษา | อ23101 English | อ23101 English | อ33101 English | อ30201 Supplemental English 1 | จ30203 ภาษาจีนเพื่ออาชีพ 3 | ง21101 การงานอาชีพ | ง22101 การงานอาชีพ | ง30282 โครงงานอาชีพ 2 | ค33101 คณิตศาสตร์ | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ง30203 การผลิตวีดีทัศน์ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 9-ครูศิริพร ไพเขียว, 1-ครูมาลา วารินทร์ | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 8- Mrs.Patthicha | 8- Mrs.Duangduen | 8- Miss Supattra | 8- Mrs.Prathumporn | 8- Mr.Thanongsak | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูธนกฤต สันทา | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-ครูปภารดา บุญแสง | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
|
ม.1/1 | ม.1/4 | ม.2/2 | ม.3/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.6/3 | ม.1/2 | ม.2/3 | ม.2/1 | ม.3/4 | ม.6/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.6/2 | ม.2/4 | ม.5/2 | ม.4/1 | ม.2/5 | ม.1/5 | ม.1/3 | พ21101 สุขศึกษา | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ว31105 สารและสมบัติของสาร | ว30202 ฟิสิกส์ 2 | ว30244 ชีววิทยา 4 | ศ21101 ศิลปะ | ศ22101 ศิลปะ | ส22101 สังคมศึกษา | ส23101 สังคมศึกษา | ส33101 สังคมศึกษา | อ23101 English | อ23101 English | อ30205 Supplemental English 5 | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | ง30252 พิมพ์ดีดอังกฤษด้วยคอมพิวเตอร์ | ค31101 คณิตศาสตร์ | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 8- Mrs.Patthicha | 8- Mrs.Duangduen | 8- Mrs.Prathumporn | 7-ครูพิชิต สุจริต, 9-ครูณัฐศิริ บุญดี | 7-ครูธนกฤต สันทา, 9- ครูยุทธนา พลศรีดา | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | | | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | |
|
ม.3/1 | ม.1/3 | ม.2/1 | ม.2/5 | ม.6/2 | ม.1/1 | ม.1/5 | ม.3/3 | ม.5/1 | ม.1/2 | ม.2/3 | ม.6/3 | ม.3/2 | ม.3/4 | ม.2/4 | ม.5/2 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.6/1 | ม.1/4 | ม.2/2 | พ23101 สุขศึกษา | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ว33101 พันธุวิศวกรรมและสิ่งแวดล้อม | ศ21101 ศิลปะ | ท21101 ภาษาไทย | ท23101 ภาษาไทย | ท32101 ภาษาไทย | ส21103 ประวัติศาสตร์ | ส22101 สังคมศึกษา | ส33101 สังคมศึกษา | อ23101 English | อ23101 English | อ22101 English | ง30281 โครงงานอาชีพ 1 | ง31101 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ง30223 งานประดิษฐ์จากวัสดุในท้องถิ่น | ค33101 คณิตศาสตร์ | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 9-ครูศิริพร ไพเขียว, 1-ครูมาลา วารินทร์ | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 8- Mrs.Patthicha | 8- Mrs.Duangduen | 8- Miss Supattra | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-ครูณัฐศิริ บุญดี | 7-ครูธนกฤต สันทา | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | |
|
10.40 - 11.40 |
ม.2/2 | ม.6/2 | ม.1/5 | ม.3/3 | ม.6/3 | ม.1/4 | ม.2/1 | ม.4/1 | ม.5/2 | ม.3/2 | ม.4/2 | ม.1/2 | ม.2/5 | ม.6/1 | ม.3/4 | ม.1/3 | ม.2/3 | ม.5/1 | ม.1/1 | ม.2/4 | ม.3/1 | พ22101 สุขศึกษา | พ30203 เปตอง | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ว30244 ชีววิทยา 4 | ศ21101 ศิลปะ | ศ22101 ศิลปะ | ท31101 ภาษาไทย | ส32101 สังคมศึกษา | ส23101 สังคมศึกษา | ส30231 หน้าที่พลเมือง 1 | ส21101 สังคมศึกษา | อ22101 English | อ30205 Supplemental English 5 | จ20205 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 5 | ง21101 การงานอาชีพ | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ง20221 อาหารไทยสี่ภาค | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 9-ครูนิกร นำสุย, 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 8- Miss Supattra | 8- Mrs.Prathumporn | 8- Mr.Thanongsak | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 7-ครูพิชิต สุจริต, 9-ครูณัฐศิริ บุญดี | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | | | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | | |
|
ม.6/1 | ม.3/1 | ม.6/3 | ม.1/1 | ม.2/4 | ม.3/4 | ม.5/2 | ม.1/5 | ม.4/1 | ม.1/4 | ม.2/2 | ม.3/2 | ม.2/5 | ม.2/3 | ม.6/2 | ม.1/2 | ม.2/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.1/3 | ม.3/3 | พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา | พ23103 วอลเล่ย์บอล | พ30203 เปตอง | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ว32101 ดุลยภาพของสิ่งมีชีวิต | ศ21101 ศิลปะ | ศ31101 ดนตรีศึกษา | ส21231 หน้าที่พลเมือง 1 | ส22101 สังคมศึกษา | ส23101 สังคมศึกษา | อ22101 English | อ22101 English | จ30205 ภาษาจีนเพื่ออาชีพ 5 | ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ | ง22101 การงานอาชีพ | ง31101 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค23101 คณิตศาสตร์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 9-ครูนิกร นำสุย, 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 8- Miss Supattra | 8- Mrs.Prathumporn | 8- Mr.Thanongsak | 7-ครูพิชิต สุจริต, 9-ครูปภารดา บุญแสง | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-ครูณัฐศิริ บุญดี | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | | | |
|
ม.3/4 | ม.2/4 | ม.3/2 | ม.4/1 | ม.5/1 | ม.1/3 | ม.2/5 | ม.6/1 | ม.6/3 | ม.3/3 | ม.1/2 | ม.1/4 | ม.2/1 | ม.6/2 | ม.5/2 | ม.1/1 | ม.2/3 | ม.2/2 | ม.1/5 | ม.3/1 | ม.4/2 | พ23101 สุขศึกษา | พ22103 กระบี่กระบอง | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ว31102 เคมีพื้นฐาน | ว30242 ชีววิทยา 2 | ศ21101 ศิลปะ | ศ22101 ศิลปะ | ศ33101 ทัศนศิลป์ | ท33101 ภาษาไทย | ส23101 สังคมศึกษา | ส21101 สังคมศึกษา | ส21101 สังคมศึกษา | อ22101 English | อ33101 English | จ30203 ภาษาจีนเพื่ออาชีพ 3 | ง21101 การงานอาชีพ | ง22101 การงานอาชีพ | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค23101 คณิตศาสตร์ | ง30203 การผลิตวีดีทัศน์ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 8- Mrs.Prathumporn | 8- Miss Supattra | 8- Mr.Thanongsak | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-ครูปภารดา บุญแสง | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
|
ม.1/5 | ม.2/2 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.1/2 | ม.2/3 | ม.3/2 | ม.5/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.2/1 | ม.6/1 | ม.1/1 | ม.4/1 | ม.6/2 | ม.5/1 | ม.6/3 | ม.2/4 | ม.4/2 | พ21101 สุขศึกษา | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ศ21101 ศิลปะ | ศ22101 ศิลปะ | ท23101 ภาษาไทย | ส30232 หน้าที่พลเมือง 2 | ส23101 สังคมศึกษา | ส23235 หน้าที่พลเมือง 5 | ส21101 สังคมศึกษา | ส21101 สังคมศึกษา | อ22101 English | อ33101 English | จ20201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 1 | I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | ง30262 ผลิตภัณฑ์เครื่องเรือน | ค32101 คณิตศาสตร์ | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ง30203 การผลิตวีดีทัศน์ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ, 9-ครูศิริพร ไพเขียว | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 7-ครูธนกฤต สันทา | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 8- Mrs.Prathumporn | 8- Miss Supattra | 8- Mr.Thanongsak | 7-ครูพิชิต สุจริต | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-ครูปภารดา บุญแสง | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
|
ม.1/4 | ม.1/3 | ม.2/5 | ม.1/2 | ม.2/1 | ม.5/1 | ม.6/1 | ม.1/1 | ม.3/2 | ม.2/4 | ม.3/4 | ม.1/5 | ม.6/2 | ม.6/3 | ม.2/3 | ม.5/2 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.2/2 | ม.3/1 | ม.3/3 | พ21103 เทเบิลเทนนิส | พ21101 สุขศึกษา | พ22103 กระบี่กระบอง | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ว30222 เคมี 2 | ว30244 ชีววิทยา 4 | ศ21101 ศิลปะ | ท23101 ภาษาไทย | ส22101 สังคมศึกษา | ส23101 สังคมศึกษา | ส21101 สังคมศึกษา | ส33101 สังคมศึกษา | อ33101 English | จ20203 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 3 | ง30281 โครงงานอาชีพ 1 | ง31101 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ง30223 งานประดิษฐ์จากวัสดุในท้องถิ่น | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค23101 คณิตศาสตร์ | ง20221 อาหารไทยสี่ภาค | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ, 9-ครูศิริพร ไพเขียว | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 8- Miss Supattra | 8- Mr.Thanongsak | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-ครูณัฐศิริ บุญดี | 7-ครูธนกฤต สันทา | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | |
|
11.40 - 12.40 |
-X- |
-X- |
-X- |
-X- |
-X- |
12.40 - 13.40 |
ม.1/1 | ม.2/3 | ม.5/1 | ม.1/5 | ม.2/2 | ม.1/3 | ม.2/4 | ม.4/1 | ม.3/1 | ม.2/5 | ม.1/4 | ม.3/4 | ม.4/2 | ม.6/3 | ม.5/2 | ม.6/2 | ม.6/1 | ม.3/2 | ม.1/2 | ม.2/1 | ม.3/3 | พ21103 เทเบิลเทนนิส | พ22101 สุขศึกษา | ว30202 ฟิสิกส์ 2 | ท21101 ภาษาไทย | ท22101 ภาษาไทย | ส21103 ประวัติศาสตร์ | ส22101 สังคมศึกษา | ส30231 หน้าที่พลเมือง 1 | ส23103 ประวัติศาสตร์ | ส22233 หน้าที่พลเมือง 3 | อ21101 English | อ23101 English | จ30201 ภาษาจีนเพื่ออาชีพ 1 | ง33101 การงานอาชีพ | ง30221 อาหารพื้นบ้าน | ค33101 คณิตศาสตร์ | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค23101 คณิตศาสตร์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 8- Mrs.Patthicha | 8- Mrs.Duangduen | 8- Mr.Thanongsak | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | | | | |
|
ม.4/1 | ม.3/4 | ม.6/1 | ม.5/2 | ม.6/2 | ม.1/2 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.5/1 | ม.1/5 | ม.1/3 | ม.3/3 | ม.3/1 | ม.4/2 | ม.1/1 | ม.6/3 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.1/4 | ม.2/1 | ม.3/2 | พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา | พ23103 วอลเล่ย์บอล | ว30201 ฟิสิกส์ 4 | ศ32101 นาฏศิลป์ศึกษา | ศ33101 ทัศนศิลป์ | ท21101 ภาษาไทย | ท22101 ภาษาไทย | ส22101 สังคมศึกษา | ส30232 หน้าที่พลเมือง 2 | ส21101 สังคมศึกษา | อ21101 English | อ23101 English | จ20205 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 5 | ง30243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 1 | ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ | ค33101 คณิตศาสตร์ | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค23101 คณิตศาสตร์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 8- Mrs.Patthicha | 8- Mrs.Duangduen | 8- Mr.Thanongsak | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 7-ครูพิชิต สุจริต, 9-ครูปภารดา บุญแสง | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | |
|
ม.4/2 | ม.5/1 | ม.6/1 | ม.6/3 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.2/4 | ม.1/2 | ม.6/2 | ม.2/3 | ม.1/5 | ม.5/2 | ม.3/3 | ม.1/4 | ม.2/2 | ม.4/1 | ม.2/1 | ม.2/5 | ม.1/3 | ม.1/1 | ม.3/4 | พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา | พ30204 พลศึกษาเพิ่มเติม | พ30203 เปตอง | ว30201 ฟิสิกส์ 4 | ศ23101 ศิลปะ | ท23101 ภาษาไทย | ท22101 ภาษาไทย | ส21231 หน้าที่พลเมือง 1 | ส33103 ประวัติศาสตร์ | ส22233 หน้าที่พลเมือง 3 | อ21101 English | อ32101 English | จ20205 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 5 | ง21101 การงานอาชีพ | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค23101 คณิตศาสตร์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ, 9-ครูศิริพร ไพเขียว | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 8- Mrs.Patthicha | 8- Mrs.Duangduen | 8- Mr.Thanongsak | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 7-ครูพิชิต สุจริต, 9-ครูณัฐศิริ บุญดี | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | | |
|
ม.1/2 | ม.4/1 | ม.6/1 | ม.3/2 | ม.1/1 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/3 | ม.5/1 | ม.4/2 | ม.1/5 | ม.1/3 | ม.2/2 | ม.3/4 | ม.6/3 | ม.2/1 | ม.2/3 | ม.1/4 | ม.3/1 | ม.5/2 | ม.6/2 | พ21101 สุขศึกษา | ว31101 ฟิสิกส์พื้นฐาน | ว30244 ชีววิทยา 4 | ศ23101 ศิลปะ | ท21101 ภาษาไทย | ท22101 ภาษาไทย | ส22101 สังคมศึกษา | ส23103 ประวัติศาสตร์ | อ32101 English | อ31101 English | ง21101 การงานอาชีพ | ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ | ง22101 การงานอาชีพ | ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ค33101 คณิตศาสตร์ | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค23101 คณิตศาสตร์ | อ30241 English for Communication | ง30222 ผลิตภัณฑ์ของชำร่วย | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 8- Mrs.Duangduen | 8- Miss Supattra | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 7-ครูพิชิต สุจริต, 9-ครูปภารดา บุญแสง | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9- ครูยุทธนา พลศรีดา | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 8- Mrs.Patthicha | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | | | | | | | |
|
ม.1/5 | ม.2/4 | ม.5/2 | ม.1/4 | ม.4/1 | ม.3/1 | ม.2/3 | ม.1/1 | ม.4/2 | ม.2/1 | ม.3/3 | ม.6/3 | ม.2/2 | ม.1/3 | ม.6/1 | ม.2/5 | ม.6/2 | ม.5/1 | ม.3/4 | ม.1/2 | ม.3/2 | พ21103 เทเบิลเทนนิส | พ22101 สุขศึกษา | พ30204 พลศึกษาเพิ่มเติม | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ว31101 ฟิสิกส์พื้นฐาน | ท23101 ภาษาไทย | ท22101 ภาษาไทย | ส21231 หน้าที่พลเมือง 1 | ส31101 สังคมศึกษา | ส22101 สังคมศึกษา | ส23101 สังคมศึกษา | ส33103 ประวัติศาสตร์ | ส22233 หน้าที่พลเมือง 3 | อ21101 English | อ33101 English | จ20203 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 3 | ค33101 คณิตศาสตร์ | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค23101 คณิตศาสตร์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ, 9-ครูศิริพร ไพเขียว | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 8- Mrs.Patthicha | 8- Miss Supattra | 8- Mr.Thanongsak | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | | | | | | | |
|
13.40 - 14.40 |
ม.6/2 | ม.3/2 | ม.4/1 | ม.5/1 | ม.3/4 | ม.1/4 | ม.6/1 | ม.2/5 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.1/1 | ม.6/3 | ม.1/3 | ม.2/2 | ม.4/2 | ม.1/2 | ม.2/4 | ม.3/3 | ม.5/2 | ม.2/3 | ม.3/1 | พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา | พ23103 วอลเล่ย์บอล | ว31102 เคมีพื้นฐาน | ว30202 ฟิสิกส์ 2 | ศ23101 ศิลปะ | ท21101 ภาษาไทย | ท33101 ภาษาไทย | ท22101 ภาษาไทย | ส21103 ประวัติศาสตร์ | ส22101 สังคมศึกษา | ส21101 สังคมศึกษา | ส30234 หน้าที่พลเมือง 4 | อ21101 English | อ22101 English | จ30201 ภาษาจีนเพื่ออาชีพ 1 | ง21101 การงานอาชีพ | ง22101 การงานอาชีพ | ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ง30221 อาหารพื้นบ้าน | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 8- Mrs.Patthicha | 8- Mrs.Prathumporn | 8- Mr.Thanongsak | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9- ครูยุทธนา พลศรีดา | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | |
|
ม.5/2 | ม.2/3 | ม.5/1 | ม.6/1 | ม.2/2 | ม.3/3 | ม.1/4 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.1/1 | ม.2/4 | ม.1/3 | ม.2/1 | ม.1/2 | ม.4/2 | ม.1/5 | ม.6/2 | ม.3/1 | ม.6/3 | ม.2/5 | ม.3/2 | พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา | พ22103 กระบี่กระบอง | ว30222 เคมี 2 | ว30201 ฟิสิกส์ 4 | ศ22101 ศิลปะ | ศ23101 ศิลปะ | ท21101 ภาษาไทย | ท23101 ภาษาไทย | ท31101 ภาษาไทย | ส21103 ประวัติศาสตร์ | ส22101 สังคมศึกษา | ส21101 สังคมศึกษา | อ22101 English | จ20201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 1 | ง30243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 1 | ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ | ง30262 ผลิตภัณฑ์เครื่องเรือน | ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ค22101 คณิตศาสตร์ | ง20221 อาหารไทยสี่ภาค | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูมาลา วารินทร์, 9-ครูศิริพร ไพเขียว | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 8- Mrs.Prathumporn | 8- Mr.Thanongsak | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 7-ครูพิชิต สุจริต, 9-ครูปภารดา บุญแสง | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9- ครูยุทธนา พลศรีดา | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | | | |
|
ม.5/1 | ม.2/1 | ม.6/1 | ม.6/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.1/2 | ม.6/2 | ม.2/2 | ม.1/3 | ม.4/1 | ม.5/2 | ม.3/3 | ม.1/1 | ม.2/3 | ม.1/5 | ม.1/4 | ม.4/2 | ม.2/5 | ม.3/2 | ม.3/4 | พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา | พ22103 กระบี่กระบอง | ว30224 เคมี 4 | ว30201 ฟิสิกส์ 4 | ศ22101 ศิลปะ | ศ23101 ศิลปะ | ท21101 ภาษาไทย | ท33101 ภาษาไทย | ท22101 ภาษาไทย | ส21231 หน้าที่พลเมือง 1 | ส31101 สังคมศึกษา | ส32101 สังคมศึกษา | ส23235 หน้าที่พลเมือง 5 | ส21101 สังคมศึกษา | อ22101 English | จ20201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 1 | ง21101 การงานอาชีพ | I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | ง22101 การงานอาชีพ | ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 7-ครูธนกฤต สันทา | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 8- Mrs.Prathumporn | 8- Mr.Thanongsak | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 7-ครูพิชิต สุจริต | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9- ครูยุทธนา พลศรีดา | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | |
|
ม.3/3 | ม.1/3 | ม.4/1 | ม.6/1 | ม.3/2 | ม.3/1 | ม.5/2 | ม.2/3 | ม.5/1 | ม.1/2 | ม.6/2 | ม.2/4 | ม.4/2 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.3/4 | ม.1/4 | ม.1/1 | ม.2/5 | ม.6/3 | พ23101 สุขศึกษา | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ว31101 ฟิสิกส์พื้นฐาน | ว30244 ชีววิทยา 4 | ศ23101 ศิลปะ | ท23101 ภาษาไทย | ท32101 ภาษาไทย | ท22101 ภาษาไทย | ส32101 สังคมศึกษา | ส21101 สังคมศึกษา | ส30234 หน้าที่พลเมือง 4 | อ22101 English | อ30201 Supplemental English 1 | ง21101 การงานอาชีพ | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | ง22101 การงานอาชีพ | ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ง30222 ผลิตภัณฑ์ของชำร่วย | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ, 9-ครูศิริพร ไพเขียว | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 8- Miss Supattra | 8- Mrs.Prathumporn | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 7-ครูพิชิต สุจริต, 9-ครูณัฐศิริ บุญดี | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9- ครูยุทธนา พลศรีดา | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | | | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | ชุมนุม | ชุมนุม | ชุมนุม | ชุมนุม | ชุมนุม | ชุมนุม | ชุมนุม | ชุมนุม | ชุมนุม | ชุมนุม | ชุมนุม | ชุมนุม | ชุมนุม | ชุมนุม | ชุมนุม | ชุมนุม | ชุมนุม | ชุมนุม | ชุมนุม | ชุมนุม | ชุมนุม | ชุมนุม | ชุมนุม | ชุมนุม | ชุมนุม | ชุมนุม | ชุมนุม | ชุมนุม | ชุมนุม | ชุมนุม | ชุมนุม | ชุมนุม | ชุมนุม | ชุมนุม | ชุมนุม | ชุมนุม | ชุมนุม | ชุมนุม | ชุมนุม | ชุมนุม | ชุมนุม | ชุมนุม | ชุมนุม | | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูพิชิต สุจริต | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 8- Mrs.Patthicha | 8- Mrs.Duangduen | 8- Mr.Thanongsak | 8- Mrs.Prathumporn | 8- Miss Supattra | 9- ครูยุทธนา พลศรีดา | 9-ครูณัฐศิริ บุญดี | 9-ครูนิกร นำสุย | 9-ครูปภารดา บุญแสง | 9-ครูศิริพร ไพเขียว | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | | | | | | | | | | | | | | | |
|
14.40 - 15.40 |
ม.1/3 | ม.2/1 | ม.4/1 | ม.5/1 | ม.4/2 | ม.3/4 | ม.3/1 | ม.6/3 | ม.2/3 | ม.2/5 | ม.2/2 | ม.1/5 | ม.6/2 | ม.1/1 | ม.3/2 | ม.1/4 | ม.1/2 | ม.5/2 | ม.2/4 | ม.3/3 | ม.6/1 | พ21103 เทเบิลเทนนิส | พ22101 สุขศึกษา | ว31102 เคมีพื้นฐาน | ศ32101 นาฏศิลป์ศึกษา | ศ31101 ดนตรีศึกษา | ศ23101 ศิลปะ | ท23101 ภาษาไทย | ท33101 ภาษาไทย | ท22101 ภาษาไทย | ส22103 ประวัติศาสตร์ | ส22101 สังคมศึกษา | ส21101 สังคมศึกษา | ส33101 สังคมศึกษา | อ21101 English | อ23101 English | จ20201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 1 | ง21101 การงานอาชีพ | ง32101 การออกแบบเทคโนโลยี | ง22101 การงานอาชีพ | ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ง30222 ผลิตภัณฑ์ของชำร่วย | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ, 9-ครูศิริพร ไพเขียว | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 8- Mrs.Duangduen | 8- Mrs.Patthicha | 8- Mr.Thanongsak | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 7-ครูพิชิต สุจริต, 9-ครูปภารดา บุญแสง | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9- ครูยุทธนา พลศรีดา | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | |
|
ม.6/3 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.2/2 | ม.3/3 | ม.1/5 | ม.5/2 | ม.2/1 | ม.4/1 | ม.2/3 | ม.3/2 | ม.1/1 | ม.1/4 | ม.2/4 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.6/1 | ม.2/5 | ม.6/2 | ม.3/1 | ม.3/4 | พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา | พ30201 แบดมินตัน | ว30222 เคมี 2 | ศ22101 ศิลปะ | ศ23101 ศิลปะ | ท21101 ภาษาไทย | ท32101 ภาษาไทย | ท22101 ภาษาไทย | ส31101 สังคมศึกษา | ส22101 สังคมศึกษา | ส23235 หน้าที่พลเมือง 5 | ส21101 สังคมศึกษา | ส21101 สังคมศึกษา | ส22233 หน้าที่พลเมือง 3 | อ21101 English | จ20201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 1 | ง33101 การงานอาชีพ | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | ง30262 ผลิตภัณฑ์เครื่องเรือน | ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ง20221 อาหารไทยสี่ภาค | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 7-ครูธนกฤต สันทา | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 8- Mrs.Duangduen | 8- Mr.Thanongsak | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 7-ครูพิชิต สุจริต, 9-ครูณัฐศิริ บุญดี | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9- ครูยุทธนา พลศรีดา | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | |
|
ม.1/2 | ม.4/1 | ม.6/1 | ม.2/4 | ม.6/3 | ม.1/1 | ม.3/4 | ม.4/2 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/3 | ม.3/1 | ม.1/3 | ม.5/2 | ม.2/1 | ม.3/3 | ม.2/2 | ม.6/2 | ม.5/1 | ม.2/5 | ม.3/2 | พ21103 เทเบิลเทนนิส | พ30201 แบดมินตัน | ว30224 เคมี 4 | ศ22101 ศิลปะ | ศ33101 ทัศนศิลป์ | ท21101 ภาษาไทย | ท23101 ภาษาไทย | ท31101 ภาษาไทย | ส21103 ประวัติศาสตร์ | ส21231 หน้าที่พลเมือง 1 | ส22101 สังคมศึกษา | ส23235 หน้าที่พลเมือง 5 | ส21101 สังคมศึกษา | ส32103 ประวัติศาสตร์ | ส22233 หน้าที่พลเมือง 3 | อ23101 English | จ20203 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 3 | ง33101 การงานอาชีพ | ง32101 การออกแบบเทคโนโลยี | ง22101 การงานอาชีพ | ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูนิกร นำสุย | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูมาลา วารินทร์, 9-ครูศิริพร ไพเขียว | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 7-ครูธนกฤต สันทา | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 8- Mrs.Duangduen | 8- Mr.Thanongsak | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 7-ครูพิชิต สุจริต, 9-ครูปภารดา บุญแสง | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9- ครูยุทธนา พลศรีดา | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
|
ม.ต้น | ม.ปลาย | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | ลูกเสือเนตรนารี | นศท./วิถีพุทธ | ลูกเสือ ม.1 | ลูกเสือ ม.1 | ลูกเสือ ม.1 | ลูกเสือ ม.1 | ลูกเสือ ม.2 | ลูกเสือ ม.2 | ลูกเสือ ม.2 | ลูกเสือ ม.2 | ลูกเสือ ม.3 | ลูกเสือ ม.3 | ลูกเสือ ม.3 | ลูกเสือ ม.3 | เนตรนารี ม.1 | เนตรนารี ม.1 | เนตรนารี ม.1 | เนตรนารี ม.1 | เนตรนารี ม.1 | เนตรนารี ม.2 | เนตรนารี ม.2 | เนตรนารี ม.2 | เนตรนารี ม.2 | เนตรนารี ม.2 | เนตรนารี ม.3 | เนตรนารี ม.3 | เนตรนารี ม.3 | เนตรนารี ม.3 | เนตรนารี ม.3 | นักศึกษาวิชาทหาร | วิถีพุทธ | วิถีพุทธ | วิถีพุทธ | วิถีพุทธ | วิถีพุทธ | วิถีพุทธ | วิถีพุทธ | วิถีพุทธ | ลูกเสือ ม.1 | ลูกเสือ ม.2 | ลูกเสือ ม.3 | เนตรนารี ม.1 | เนตรนารี ม.2 | เนตรนารี ม.3 | | | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 7-ครูธนกฤต สันทา | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 7-ครูพิชิต สุจริต | 8- Mr.Thanongsak | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 8- Mrs.Duangduen | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 8- Mrs.Patthicha | 8- Mrs.Prathumporn | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 8- Miss Supattra | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 9-ครูนิกร นำสุย | 9-ครูณัฐศิริ บุญดี | 9- ครูยุทธนา พลศรีดา | 9-ครูปภารดา บุญแสง | 9-ครูศิริพร ไพเขียว | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | | | | | | | | | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | แนะแนว | แนะแนว | แนะแนว | แนะแนว | แนะแนว | แนะแนว | แนะแนว | แนะแนว | แนะแนว | แนะแนว | แนะแนว | แนะแนว | แนะแนว | แนะแนว | แนะแนว | แนะแนว | แนะแนว | แนะแนว | แนะแนว | แนะแนว | แนะแนว | แนะแนว | แนะแนว | แนะแนว | แนะแนว | แนะแนว | แนะแนว | แนะแนว | แนะแนว | แนะแนว | แนะแนว | แนะแนว | แนะแนว | แนะแนว | แนะแนว | แนะแนว | แนะแนว | แนะแนว | แนะแนว | แนะแนว | แนะแนว | แนะแนว | แนะแนว | | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูพิชิต สุจริต | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 8- Mrs.Patthicha | 8- Mrs.Duangduen | 8- Mr.Thanongsak | 8- Mrs.Prathumporn | 8- Miss Supattra | 9- ครูยุทธนา พลศรีดา | 9-ครูณัฐศิริ บุญดี | 9-ครูนิกร นำสุย | 9-ครูปภารดา บุญแสง | 9-ครูศิริพร ไพเขียว | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | | | | | | | | | | | | | | | |
|