Institution name: | Timetable of Charoensin Suksa "Phokham's Memorial" School for Semester 1/2015 Ver.1 (Begin: May 18th, 2015) |
---|
Comments: | Default comments |
---|
Table of contents
ม.1/1 | |||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|
08.40 - 09.40 | 09.40 - 10.40 | 10.40 - 11.40 | 11.40 - 12.40 | 12.40 - 13.40 | 13.40 - 14.40 | 14.40 - 15.40 | |
Monday | ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ส21103 ประวัติศาสตร์ 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
-X- | อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ศ21101 ศิลปะ 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
|
Tuesday | ส21231 หน้าที่พลเมือง 1 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ง21101 การงานอาชีพ 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ |
-X- | อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
จ20201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 1 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ |
|
Wednesday | พ21101 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
-X- | ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
Thursday | อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม |
-X- | ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ม.ต้น ลูกเสือเนตรนารี (Act.3) |
|
Friday | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
พ21103 เทเบิลเทนนิส 5- รองฯชาตรี ยาศิริ |
-X- | ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม (Act.2) |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว (Act.1) |
Timetable generated with FET 5.27.0 on 5/3/15 2:26 PM |
ม.1/2 | |||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|
08.40 - 09.40 | 09.40 - 10.40 | 10.40 - 11.40 | 11.40 - 12.40 | 12.40 - 13.40 | 13.40 - 14.40 | 14.40 - 15.40 | |
Monday | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
พ21103 เทเบิลเทนนิส 5- รองฯชาตรี ยาศิริ |
-X- | ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
Tuesday | ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ส21231 หน้าที่พลเมือง 1 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
-X- | ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ศ21101 ศิลปะ 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
|
Wednesday | ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ง21101 การงานอาชีพ 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ |
-X- | ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
||
Thursday | ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
-X- | ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
จ20201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 1 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ |
ม.ต้น ลูกเสือเนตรนารี (Act.3) |
Friday | อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
พ21101 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
-X- | ส21103 ประวัติศาสตร์ 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม (Act.2) |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว (Act.1) |
Timetable generated with FET 5.27.0 on 5/3/15 2:26 PM |
ม.1/3 | |||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|
08.40 - 09.40 | 09.40 - 10.40 | 10.40 - 11.40 | 11.40 - 12.40 | 12.40 - 13.40 | 13.40 - 14.40 | 14.40 - 15.40 | |
Monday | ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
-X- | ส21103 ประวัติศาสตร์ 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ง21101 การงานอาชีพ 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ |
||
Tuesday | ศ21101 ศิลปะ 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
ท21101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
-X- | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
|
Wednesday | ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
พ21101 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
-X- | พ21103 เทเบิลเทนนิส 5- รองฯชาตรี ยาศิริ |
ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
Thursday | ท21101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
จ20201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 1 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ |
-X- | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ม.ต้น ลูกเสือเนตรนารี (Act.3) |
Friday | ส21231 หน้าที่พลเมือง 1 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ท21101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
-X- | อ21101 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม (Act.2) |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว (Act.1) |
Timetable generated with FET 5.27.0 on 5/3/15 2:26 PM |
ม.1/4 | |||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|
08.40 - 09.40 | 09.40 - 10.40 | 10.40 - 11.40 | 11.40 - 12.40 | 12.40 - 13.40 | 13.40 - 14.40 | 14.40 - 15.40 | |
Monday | ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก |
ง21101 การงานอาชีพ 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ |
-X- | จ20201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 1 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ |
ท21101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
|
Tuesday | ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
พ21103 เทเบิลเทนนิส 5- รองฯชาตรี ยาศิริ |
-X- | ท21101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก |
ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
Wednesday | อ21101 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
พ21101 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
-X- | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ศ21101 ศิลปะ 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
|
Thursday | ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ส21231 หน้าที่พลเมือง 1 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
-X- | ท21101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ม.ต้น ลูกเสือเนตรนารี (Act.3) |
Friday | ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม |
ส21103 ประวัติศาสตร์ 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
-X- | ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม (Act.2) |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว (Act.1) |
|
Timetable generated with FET 5.27.0 on 5/3/15 2:26 PM |
ม.1/5 | |||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|
08.40 - 09.40 | 09.40 - 10.40 | 10.40 - 11.40 | 11.40 - 12.40 | 12.40 - 13.40 | 13.40 - 14.40 | 14.40 - 15.40 | |
Monday | อ21101 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
-X- | ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
จ20201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 1 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ |
Tuesday | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
พ21101 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
-X- | ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ส21103 ประวัติศาสตร์ 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
Wednesday | ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ส21231 หน้าที่พลเมือง 1 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
พ21103 เทเบิลเทนนิส 5- รองฯชาตรี ยาศิริ |
-X- | ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก |
ง21101 การงานอาชีพ 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ |
|
Thursday | ศ21101 ศิลปะ 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
-X- | ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม |
ม.ต้น ลูกเสือเนตรนารี (Act.3) |
||
Friday | ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก |
-X- | ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม (Act.2) |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว (Act.1) |
Timetable generated with FET 5.27.0 on 5/3/15 2:26 PM |
ม.2/1 | |||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|
08.40 - 09.40 | 09.40 - 10.40 | 10.40 - 11.40 | 11.40 - 12.40 | 12.40 - 13.40 | 13.40 - 14.40 | 14.40 - 15.40 | |
Monday | อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
พ22101 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
-X- | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
Tuesday | จ20203 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 3 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ |
ศ22101 ศิลปะ 6- ครูธนา วิไลวงษ์ |
-X- | ส22103 ประวัติศาสตร์ 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
|
Wednesday | ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
-X- | ง22101 การงานอาชีพ 7-ครูพายัพ ซาหิน |
พ22103 กระบี่กระบอง 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
|
Thursday | ส22233 หน้าที่พลเมือง 3 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
-X- | อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ม.ต้น ลูกเสือเนตรนารี (Act.3) |
Friday | ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
-X- | ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม (Act.2) |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว (Act.1) |
|
Timetable generated with FET 5.27.0 on 5/3/15 2:26 PM |
ม.2/2 | |||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|
08.40 - 09.40 | 09.40 - 10.40 | 10.40 - 11.40 | 11.40 - 12.40 | 12.40 - 13.40 | 13.40 - 14.40 | 14.40 - 15.40 | |
Monday | ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
-X- | ส22233 หน้าที่พลเมือง 3 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
Tuesday | ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
พ22103 กระบี่กระบอง 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
-X- | อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ส22103 ประวัติศาสตร์ 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
Wednesday | จ20203 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 3 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ |
ง22101 การงานอาชีพ 7-ครูพายัพ ซาหิน |
-X- | ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา |
||
Thursday | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
พ22101 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
-X- | ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ม.ต้น ลูกเสือเนตรนารี (Act.3) |
Friday | ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ศ22101 ศิลปะ 6- ครูธนา วิไลวงษ์ |
-X- | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม (Act.2) |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว (Act.1) |
|
Timetable generated with FET 5.27.0 on 5/3/15 2:26 PM |
ม.2/3 | |||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|
08.40 - 09.40 | 09.40 - 10.40 | 10.40 - 11.40 | 11.40 - 12.40 | 12.40 - 13.40 | 13.40 - 14.40 | 14.40 - 15.40 | |
Monday | ค22101 คณิตศาสตร์ 2- ครูพูนชัย วารินทร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา |
-X- | ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ส22103 ประวัติศาสตร์ 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
|
Tuesday | อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ง22101 การงานอาชีพ 7-ครูพายัพ ซาหิน |
-X- | ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2- ครูพูนชัย วารินทร์ |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
|
Wednesday | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
จ20203 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 3 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ |
-X- | พ22103 กระบี่กระบอง 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ศ22101 ศิลปะ 6- ครูธนา วิไลวงษ์ |
|
Thursday | อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2- ครูพูนชัย วารินทร์ |
I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
-X- | ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ม.ต้น ลูกเสือเนตรนารี (Act.3) |
Friday | พ22101 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ส22233 หน้าที่พลเมือง 3 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
-X- | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม (Act.2) |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว (Act.1) |
Timetable generated with FET 5.27.0 on 5/3/15 2:26 PM |
ม.2/4 | |||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|
08.40 - 09.40 | 09.40 - 10.40 | 10.40 - 11.40 | 11.40 - 12.40 | 12.40 - 13.40 | 13.40 - 14.40 | 14.40 - 15.40 | |
Monday | ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
พ22101 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
-X- | ศ22101 ศิลปะ 6- ครูธนา วิไลวงษ์ |
ส22233 หน้าที่พลเมือง 3 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก |
|
Tuesday | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2- ครูพูนชัย วารินทร์ |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
-X- | พ22103 กระบี่กระบอง 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ง22101 การงานอาชีพ 7-ครูพายัพ ซาหิน |
|
Wednesday | ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา |
I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
-X- | ค22101 คณิตศาสตร์ 2- ครูพูนชัย วารินทร์ |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
|
Thursday | ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
-X- | จ20203 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 3 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ |
ส22103 ประวัติศาสตร์ 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ม.ต้น ลูกเสือเนตรนารี (Act.3) |
Friday | ค22101 คณิตศาสตร์ 2- ครูพูนชัย วารินทร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
-X- | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม (Act.2) |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว (Act.1) |
Timetable generated with FET 5.27.0 on 5/3/15 2:26 PM |
ม.2/5 | |||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|
08.40 - 09.40 | 09.40 - 10.40 | 10.40 - 11.40 | 11.40 - 12.40 | 12.40 - 13.40 | 13.40 - 14.40 | 14.40 - 15.40 | |
Monday | พ22101 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
-X- | พ22103 กระบี่กระบอง 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
Tuesday | ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2- ครูพูนชัย วารินทร์ |
-X- | ศ22101 ศิลปะ 6- ครูธนา วิไลวงษ์ |
ส22233 หน้าที่พลเมือง 3 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก |
|
Wednesday | อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2- ครูพูนชัย วารินทร์ |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
-X- | ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
จ20203 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 3 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ |
Thursday | ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา |
ส22103 ประวัติศาสตร์ 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
-X- | ง22101 การงานอาชีพ 7-ครูพายัพ ซาหิน |
ม.ต้น ลูกเสือเนตรนารี (Act.3) |
||
Friday | อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2- ครูพูนชัย วารินทร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
-X- | ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม (Act.2) |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว (Act.1) |
Timetable generated with FET 5.27.0 on 5/3/15 2:26 PM |
ม.3/1 | |||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|
08.40 - 09.40 | 09.40 - 10.40 | 10.40 - 11.40 | 11.40 - 12.40 | 12.40 - 13.40 | 13.40 - 14.40 | 14.40 - 15.40 | |
Monday | ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
ส23103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
-X- | ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ท23101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
Tuesday | ท23101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
จ20205 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 5 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
-X- | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
|
Wednesday | ม.3 ส่งเสริมคุณภาพวิชาการ (Act.4) |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
-X- | ท23101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ศ23101 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
|
Thursday | ส23235 หน้าที่พลเมือง 5 4-ครูสุนทร ขันศรี |
ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน |
-X- | ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
ม.ต้น ลูกเสือเนตรนารี (Act.3) |
|
Friday | ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
พ23101 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
-X- | พ23103 วอลเล่ย์บอล 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม (Act.2) |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว (Act.1) |
Timetable generated with FET 5.27.0 on 5/3/15 2:26 PM |
ม.3/2 | |||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|
08.40 - 09.40 | 09.40 - 10.40 | 10.40 - 11.40 | 11.40 - 12.40 | 12.40 - 13.40 | 13.40 - 14.40 | 14.40 - 15.40 | |
Monday | ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
-X- | อ23101 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ส23103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
พ23103 วอลเล่ย์บอล 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
|
Tuesday | ส23235 หน้าที่พลเมือง 5 4-ครูสุนทร ขันศรี |
ศ23101 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
-X- | อ23101 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ท23101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
|
Wednesday | ม.3 ส่งเสริมคุณภาพวิชาการ (Act.4) |
ท23101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
-X- | ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
|
Thursday | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2- ครูพูนชัย วารินทร์ |
พ23101 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
-X- | อ23101 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ม.ต้น ลูกเสือเนตรนารี (Act.3) |
Friday | จ20205 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 5 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
ท23101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
-X- | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2- ครูพูนชัย วารินทร์ |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม (Act.2) |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว (Act.1) |
Timetable generated with FET 5.27.0 on 5/3/15 2:26 PM |
ม.3/3 | |||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|
08.40 - 09.40 | 09.40 - 10.40 | 10.40 - 11.40 | 11.40 - 12.40 | 12.40 - 13.40 | 13.40 - 14.40 | 14.40 - 15.40 | |
Monday | ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
-X- | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2- ครูพูนชัย วารินทร์ |
ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
|
Tuesday | พ23101 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ท23101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
จ20205 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 5 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ |
-X- | ส23103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ศ23101 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
|
Wednesday | ม.3 ส่งเสริมคุณภาพวิชาการ (Act.4) |
ส23235 หน้าที่พลเมือง 5 4-ครูสุนทร ขันศรี |
ท23101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
-X- | ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2- ครูพูนชัย วารินทร์ |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
Thursday | ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ท23101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
-X- | ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ม.ต้น ลูกเสือเนตรนารี (Act.3) |
Friday | ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน |
พ23103 วอลเล่ย์บอล 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
-X- | ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม (Act.2) |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว (Act.1) |
|
Timetable generated with FET 5.27.0 on 5/3/15 2:26 PM |
ม.3/4 | |||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|
08.40 - 09.40 | 09.40 - 10.40 | 10.40 - 11.40 | 11.40 - 12.40 | 12.40 - 13.40 | 13.40 - 14.40 | 14.40 - 15.40 | |
Monday | ท23101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2- ครูพูนชัย วารินทร์ |
-X- | ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ศ23101 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
|
Tuesday | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2- ครูพูนชัย วารินทร์ |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
-X- | ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ท23101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
Wednesday | ม.3 ส่งเสริมคุณภาพวิชาการ (Act.4) |
ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน |
-X- | จ20205 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 5 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ท23101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
|
Thursday | ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ส23103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
-X- | ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
ม.ต้น ลูกเสือเนตรนารี (Act.3) |
|
Friday | ส23235 หน้าที่พลเมือง 5 4-ครูสุนทร ขันศรี |
พ23103 วอลเล่ย์บอล 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
-X- | พ23101 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม (Act.2) |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว (Act.1) |
Timetable generated with FET 5.27.0 on 5/3/15 2:26 PM |
ม.4/1 | |||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|
08.40 - 09.40 | 09.40 - 10.40 | 10.40 - 11.40 | 11.40 - 12.40 | 12.40 - 13.40 | 13.40 - 14.40 | 14.40 - 15.40 | |
Monday | ว31103 ชีววิทยาพื้นฐาน 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
-X- | ค31101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ว31101 ฟิสิกส์พื้นฐาน 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
ส31101 สังคมศึกษา 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
|
Tuesday | ว31102 เคมีพื้นฐาน 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
อ31101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
-X- | ค31101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ศ31101 ดนตรีศึกษา 6- ครูธนา วิไลวงษ์ |
|
Wednesday | ส30231 หน้าที่พลเมือง 1 4-ครูสุนทร ขันศรี |
พ30201 แบดมินตัน 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ว31102 เคมีพื้นฐาน 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
-X- | I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ท31101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ส31101 สังคมศึกษา 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
Thursday | ว31101 ฟิสิกส์พื้นฐาน 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
-X- | อ31101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ว31103 ชีววิทยาพื้นฐาน 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
ม.ปลาย นศท./วิถีพุทธ (Act.3) |
|
Friday | ท31101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
ง31101 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
-X- | อ30201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 1 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม (Act.2) |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว (Act.1) |
|
Timetable generated with FET 5.27.0 on 5/3/15 2:26 PM |
ม.4/2 | |||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|
08.40 - 09.40 | 09.40 - 10.40 | 10.40 - 11.40 | 11.40 - 12.40 | 12.40 - 13.40 | 13.40 - 14.40 | 14.40 - 15.40 | |
Monday | จ30201 ภาษาจีนเพื่ออาชีพ 1 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ |
I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
-X- | ท31101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
พ30201 แบดมินตัน 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ศ31101 ดนตรีศึกษา 6- ครูธนา วิไลวงษ์ |
|
Tuesday | อ31101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ง31101 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
-X- | พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ค31101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
อ30201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 1 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
|
Wednesday | ท31101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
ง30203 การผลิตวีดีทัศน์ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
-X- | ส31101 สังคมศึกษา 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ว31105 สารและสมบัติของสาร 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
||
Thursday | ส31101 สังคมศึกษา 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ส30231 หน้าที่พลเมือง 1 4-ครูสุนทร ขันศรี |
ง30203 การผลิตวีดีทัศน์ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
-X- | ง30223 งานประดิษฐ์จากวัสดุในท้องถิ่น 7-ครูธนกฤต สันทา ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ม.ปลาย นศท./วิถีพุทธ (Act.3) |
|
Friday | ค31101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ง30243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 1 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ |
-X- | อ31101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม (Act.2) |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว (Act.1) |
|
Timetable generated with FET 5.27.0 on 5/3/15 2:26 PM |
ม.5/1 | |||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|
08.40 - 09.40 | 09.40 - 10.40 | 10.40 - 11.40 | 11.40 - 12.40 | 12.40 - 13.40 | 13.40 - 14.40 | 14.40 - 15.40 | |
Monday | อ32101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ท32101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
ส32101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
-X- | อ30203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 3 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ว30222 เคมี 2 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
|
Tuesday | ว30202 ฟิสิกส์ 2 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
ส32101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
-X- | ศ32101 นาฏศิลป์ศึกษา 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
ท32101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ว30222 เคมี 2 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
|
Wednesday | ว30202 ฟิสิกส์ 2 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
พ30204 พลศึกษาเพิ่มเติม 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
-X- | อ32101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
|
Thursday | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ง32101 การออกแบบเทคโนโลยี 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ส30232 หน้าที่พลเมือง 2 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
-X- | ส32103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ค32101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ม.ปลาย นศท./วิถีพุทธ (Act.3) |
Friday | ว30242 ชีววิทยา 2 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
ค32101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
-X- | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม (Act.2) |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว (Act.1) |
|
Timetable generated with FET 5.27.0 on 5/3/15 2:26 PM |
ม.5/2 | |||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|
08.40 - 09.40 | 09.40 - 10.40 | 10.40 - 11.40 | 11.40 - 12.40 | 12.40 - 13.40 | 13.40 - 14.40 | 14.40 - 15.40 | |
Monday | ง30252 พิมพ์ดีดอังกฤษด้วยคอมพิวเตอร์ 7-ครูธนกฤต สันทา ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
ศ32101 นาฏศิลป์ศึกษา 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
-X- | ส32101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
อ32101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
|
Tuesday | ง30221 อาหารพื้นบ้าน 7-ครูธนกฤต สันทา ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ง32101 การออกแบบเทคโนโลยี 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
-X- | จ30203 ภาษาจีนเพื่ออาชีพ 3 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ |
ท32101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
||
Wednesday | ค32101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ท32101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
อ30203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 3 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
-X- | อ30241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
พ30204 พลศึกษาเพิ่มเติม 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ส30232 หน้าที่พลเมือง 2 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
Thursday | อ30241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ง30281 โครงงานอาชีพ 1 7-ครูพายัพ ซาหิน |
-X- | อ32101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ส32103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ม.ปลาย นศท./วิถีพุทธ (Act.3) |
|
Friday | ว32101 ดุลยภาพของสิ่งมีชีวิต 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
ส32101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
-X- | ค32101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม (Act.2) |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว (Act.1) |
|
Timetable generated with FET 5.27.0 on 5/3/15 2:26 PM |
ม.6/1 | |||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|
08.40 - 09.40 | 09.40 - 10.40 | 10.40 - 11.40 | 11.40 - 12.40 | 12.40 - 13.40 | 13.40 - 14.40 | 14.40 - 15.40 | |
Monday | ค33101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ว30201 ฟิสิกส์ 4 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
ว30244 ชีววิทยา 4 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
-X- | ส33101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ส30234 หน้าที่พลเมือง 4 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
Tuesday | ม.6 ส่งเสริมคุณภาพวิชาการ (Act.5) |
อ33101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ค33101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
-X- | ท33101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
พ30203 เปตอง 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
Wednesday | ว30224 เคมี 4 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
อ33101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
-X- | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ส33103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ท33101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
|
Thursday | ว30244 ชีววิทยา 4 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
ศ33101 ทัศนศิลป์ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
-X- | ว30201 ฟิสิกส์ 4 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
ม.ปลาย นศท./วิถีพุทธ (Act.3) |
||
Friday | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
อ30205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ส33101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
-X- | ง33101 การงานอาชีพ 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม (Act.2) |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว (Act.1) |
Timetable generated with FET 5.27.0 on 5/3/15 2:26 PM |
ม.6/2 | |||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|
08.40 - 09.40 | 09.40 - 10.40 | 10.40 - 11.40 | 11.40 - 12.40 | 12.40 - 13.40 | 13.40 - 14.40 | 14.40 - 15.40 | |
Monday | อ33101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ส30234 หน้าที่พลเมือง 4 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ท33101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
-X- | ศ33101 ทัศนศิลป์ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
ง30262 ผลิตภัณฑ์เครื่องเรือน 7-ครูพายัพ ซาหิน |
|
Tuesday | ม.6 ส่งเสริมคุณภาพวิชาการ (Act.5) |
ว33101 พันธุวิศวกรรมและสิ่งแวดล้อม 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
-X- | ง30282 โครงงานอาชีพ 2 7-ครูธนกฤต สันทา ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
พ30203 เปตอง 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
||
Wednesday | อ30205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
อ33101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ค33101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
-X- | ส33101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ง30262 ผลิตภัณฑ์เครื่องเรือน 7-ครูพายัพ ซาหิน |
Thursday | จ30205 ภาษาจีนเพื่ออาชีพ 5 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ |
ท33101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
-X- | ค33101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ง33101 การงานอาชีพ 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ |
ม.ปลาย นศท./วิถีพุทธ (Act.3) |
|
Friday | ส33103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ง30204 คอมพิวเตอร์กราฟิก 7-ครูธนกฤต สันทา ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
-X- | ส33101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม (Act.2) |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว (Act.1) |
|
Timetable generated with FET 5.27.0 on 5/3/15 2:26 PM |
ม.6/3 | |||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|
08.40 - 09.40 | 09.40 - 10.40 | 10.40 - 11.40 | 11.40 - 12.40 | 12.40 - 13.40 | 13.40 - 14.40 | 14.40 - 15.40 | |
Monday | ว30224 เคมี 4 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
พ30203 เปตอง 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
-X- | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ท33101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
|
Tuesday | ม.6 ส่งเสริมคุณภาพวิชาการ (Act.5) |
ส33101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
อ30205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
-X- | ว30201 ฟิสิกส์ 4 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
ง33101 การงานอาชีพ 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ |
|
Wednesday | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ว30244 ชีววิทยา 4 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
-X- | ค33101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ส30234 หน้าที่พลเมือง 4 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ส33103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
|
Thursday | ค33101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ท33101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
ส33101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
-X- | ศ33101 ทัศนศิลป์ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
อ33101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ม.ปลาย นศท./วิถีพุทธ (Act.3) |
Friday | ว30201 ฟิสิกส์ 4 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
อ33101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
-X- | ว30244 ชีววิทยา 4 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ม.ต้น, ม.ปลาย ชุมนุม (Act.2) |
ม.ต้น, ม.ปลาย แนะแนว (Act.1) |
Timetable generated with FET 5.27.0 on 5/3/15 2:26 PM |