Monday |
ม.2/5 | ม.1/3 | ม.3/2 | ม.6/3 | ม.4/1 | ม.3/4 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.5/1 | ม.2/1 | ม.6/2 | ม.4/2 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.1/1 | ม.1/2 | ม.3/3 | พ22101 สุขศึกษา | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ว30224 เคมี 4 | ว31103 ชีววิทยาพื้นฐาน | ท23101 ภาษาไทย | ท22101 ภาษาไทย | ส23101 สังคมศึกษา | ส21101 สังคมศึกษา | อ21101 ภาษาอังกฤษ | อ32101 ภาษาอังกฤษ | อ22101 ภาษาอังกฤษ | อ33101 ภาษาอังกฤษ | จ30201 ภาษาจีนเพื่ออาชีพ 1 | ง30252 พิมพ์ดีดอังกฤษด้วยคอมพิวเตอร์ | ค33101 คณิตศาสตร์ | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค23101 คณิตศาสตร์ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | |
|
ม.2/1 | ม.1/3 | ม.2/3 | ม.3/2 | ม.6/3 | ม.6/1 | ม.4/1 | ม.1/2 | ม.5/1 | ม.2/2 | ม.1/1 | ม.2/5 | ม.3/4 | ม.6/2 | ม.3/1 | ม.3/3 | ม.2/4 | ม.4/2 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.5/2 | พ22101 สุขศึกษา | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ว30224 เคมี 4 | ว30201 ฟิสิกส์ 4 | ว31103 ชีววิทยาพื้นฐาน | ท21101 ภาษาไทย | ท32101 ภาษาไทย | ท22101 ภาษาไทย | ส21103 ประวัติศาสตร์ | ส22101 สังคมศึกษา | ส23101 สังคมศึกษา | ส30234 หน้าที่พลเมือง 4 | ส23103 ประวัติศาสตร์ | อ23101 ภาษาอังกฤษ | อ22101 ภาษาอังกฤษ | จ30201 ภาษาจีนเพื่ออาชีพ 1 | ง21101 การงานอาชีพ | ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ | ง30252 พิมพ์ดีดอังกฤษด้วยคอมพิวเตอร์ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 7-ครูพิชิต สุจริต | 7-ครูธนกฤต สันทา | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
|
ม.1/2 | ม.2/4 | ม.6/3 | ม.2/3 | ม.6/1 | ม.5/2 | ม.1/1 | ม.6/2 | ม.5/1 | ม.3/3 | ม.3/1 | ม.2/5 | ม.2/2 | ม.1/4 | ม.4/2 | ม.4/1 | ม.2/1 | ม.3/4 | ม.1/3 | ม.1/5 | ม.3/2 | พ21103 เทเบิลเทนนิส | พ22101 สุขศึกษา | พ30203 เปตอง | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ว30244 ชีววิทยา 4 | ศ32101 นาฏศิลป์ศึกษา | ท21101 ภาษาไทย | ท33101 ภาษาไทย | ส32101 สังคมศึกษา | ส23101 สังคมศึกษา | อ23101 ภาษาอังกฤษ | อ22101 ภาษาอังกฤษ | อ22101 ภาษาอังกฤษ | ง21101 การงานอาชีพ | I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค23101 คณิตศาสตร์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 7-ครูพิชิต สุจริต | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | | |
|
-X- |
ม.2/5 | ม.3/1 | ม.2/4 | ม.6/2 | ม.1/5 | ม.4/2 | ม.2/3 | ม.1/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.2/2 | ม.1/1 | ม.3/2 | ม.5/1 | ม.1/4 | ม.1/2 | ม.4/1 | ม.6/3 | ม.3/3 | ม.2/1 | ม.3/4 | พ22103 กระบี่กระบอง | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ศ22101 ศิลปะ | ศ33101 ทัศนศิลป์ | ท21101 ภาษาไทย | ท31101 ภาษาไทย | ท22101 ภาษาไทย | ส21103 ประวัติศาสตร์ | ส32101 สังคมศึกษา | ส33101 สังคมศึกษา | ส22233 หน้าที่พลเมือง 3 | อ21101 ภาษาอังกฤษ | อ23101 ภาษาอังกฤษ | อ30203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 3 | จ20201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 1 | ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ | ค31101 คณิตศาสตร์ | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค23101 คณิตศาสตร์ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | 7-ครูพิชิต สุจริต | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | | | |
|
ม.6/3 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.4/1 | ม.1/1 | ม.2/4 | ม.3/4 | ม.1/4 | ม.2/3 | ม.2/1 | ม.1/2 | ม.3/2 | ม.5/2 | ม.1/3 | ม.2/5 | ม.6/2 | ม.3/3 | ม.6/1 | ม.1/5 | ม.2/2 | ม.3/1 | พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา | พ30201 แบดมินตัน | ว30222 เคมี 2 | ว31101 ฟิสิกส์พื้นฐาน | ศ21101 ศิลปะ | ศ22101 ศิลปะ | ศ23101 ศิลปะ | ท21101 ภาษาไทย | ส22103 ประวัติศาสตร์ | ส22101 สังคมศึกษา | ส21101 สังคมศึกษา | ส23103 ประวัติศาสตร์ | อ32101 ภาษาอังกฤษ | ง21101 การงานอาชีพ | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | ง30262 ผลิตภัณฑ์เครื่องเรือน | ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค23101 คณิตศาสตร์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 7-ครูพิชิต สุจริต | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | | | | |
|
ม.5/2 | ม.3/2 | ม.5/1 | ม.1/1 | ม.4/2 | ม.3/4 | ม.3/1 | ม.6/3 | ม.2/5 | ม.4/1 | ม.2/2 | ม.6/1 | ม.2/4 | ม.1/4 | ม.1/2 | ม.2/3 | ม.1/5 | ม.1/3 | ม.2/1 | ม.6/2 | ม.3/3 | พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา | พ23103 วอลเล่ย์บอล | ว30222 เคมี 2 | ศ21101 ศิลปะ | ศ31101 ดนตรีศึกษา | ศ23101 ศิลปะ | ท23101 ภาษาไทย | ท33101 ภาษาไทย | ท22101 ภาษาไทย | ส31101 สังคมศึกษา | ส22101 สังคมศึกษา | ส30234 หน้าที่พลเมือง 4 | ส22233 หน้าที่พลเมือง 3 | อ21101 ภาษาอังกฤษ | อ21101 ภาษาอังกฤษ | อ22101 ภาษาอังกฤษ | จ20201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 1 | ง21101 การงานอาชีพ | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | ง30262 ผลิตภัณฑ์เครื่องเรือน | ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 7-ครูพิชิต สุจริต | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
|
Tuesday |
ม.3/3 | ม.1/2 | ม.4/1 | ม.5/1 | ม.1/3 | ม.3/1 | ม.2/5 | ม.1/1 | ม.3/2 | ม.2/3 | ม.4/2 | ม.2/1 | ม.5/2 | ม.2/2 | ม.3/4 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/4 | ม.6 | พ23101 สุขศึกษา | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ว31102 เคมีพื้นฐาน | ว30202 ฟิสิกส์ 2 | ศ21101 ศิลปะ | ท23101 ภาษาไทย | ท22101 ภาษาไทย | ส21231 หน้าที่พลเมือง 1 | ส23235 หน้าที่พลเมือง 5 | อ22101 ภาษาอังกฤษ | อ31101 ภาษาอังกฤษ | จ20203 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 3 | ง30221 อาหารพื้นบ้าน | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ส่งเสริมคุณภาพวิชาการ (Act.5) | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | | | | |
|
ม.1/5 | ม.2/2 | ม.4/1 | ม.5/1 | ม.6/2 | ม.1/3 | ม.2/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.1/2 | ม.2/5 | ม.3/4 | ม.6/3 | ม.1/4 | ม.6/1 | ม.3/1 | ม.1/1 | ม.2/3 | ม.4/2 | ม.5/2 | ม.2/4 | พ21101 สุขศึกษา | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ว31102 เคมีพื้นฐาน | ว30202 ฟิสิกส์ 2 | ว33101 พันธุวิศวกรรมและสิ่งแวดล้อม | ศ21101 ศิลปะ | ศ22101 ศิลปะ | ศ23101 ศิลปะ | ท23101 ภาษาไทย | ส21231 หน้าที่พลเมือง 1 | ส22101 สังคมศึกษา | ส23101 สังคมศึกษา | ส33101 สังคมศึกษา | อ21101 ภาษาอังกฤษ | อ33101 ภาษาอังกฤษ | จ20205 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 5 | ง21101 การงานอาชีพ | ง22101 การงานอาชีพ | ง31101 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ง30221 อาหารพื้นบ้าน | ค22101 คณิตศาสตร์ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | | | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | |
|
ม.1/4 | ม.2/2 | ม.2/4 | ม.3/4 | ม.6/2 | ม.2/1 | ม.3/2 | ม.1/3 | ม.5/1 | ม.3/1 | ม.1/2 | ม.1/5 | ม.4/1 | ม.6/3 | ม.3/3 | ม.1/1 | ม.5/2 | ม.2/3 | ม.4/2 | ม.6/1 | ม.2/5 | พ21103 เทเบิลเทนนิส | พ22103 กระบี่กระบอง | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ว33101 พันธุวิศวกรรมและสิ่งแวดล้อม | ศ22101 ศิลปะ | ศ23101 ศิลปะ | ท21101 ภาษาไทย | ส32101 สังคมศึกษา | ส23101 สังคมศึกษา | ส21101 สังคมศึกษา | ส21101 สังคมศึกษา | อ31101 ภาษาอังกฤษ | อ30205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 | จ20205 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 5 | ง21101 การงานอาชีพ | ง32101 การออกแบบเทคโนโลยี | ง22101 การงานอาชีพ | ง31101 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ค33101 คณิตศาสตร์ | ค22101 คณิตศาสตร์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 7-ครูพิชิต สุจริต | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | | |
|
-X- |
ม.4/2 | ม.2/4 | ม.6/3 | ม.5/1 | ม.2/5 | ม.1/5 | ม.1/4 | ม.6/1 | ม.2/1 | ม.2/3 | ม.3/3 | ม.1/1 | ม.3/2 | ม.2/2 | ม.5/2 | ม.6/2 | ม.4/1 | ม.3/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.3/4 | พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา | พ22103 กระบี่กระบอง | ว30201 ฟิสิกส์ 4 | ศ32101 นาฏศิลป์ศึกษา | ศ22101 ศิลปะ | ท21101 ภาษาไทย | ท21101 ภาษาไทย | ท33101 ภาษาไทย | ส22103 ประวัติศาสตร์ | ส22101 สังคมศึกษา | ส23103 ประวัติศาสตร์ | อ21101 ภาษาอังกฤษ | อ23101 ภาษาอังกฤษ | อ22101 ภาษาอังกฤษ | จ30203 ภาษาจีนเพื่ออาชีพ 3 | ง30282 โครงงานอาชีพ 2 | ค31101 คณิตศาสตร์ | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค23101 คณิตศาสตร์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | | | |
|
ม.4/1 | ม.6/1 | ม.6/3 | ม.1/2 | ม.2/5 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.5/1 | ม.2/2 | ม.1/5 | ม.1/4 | ม.1/3 | ม.5/2 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.6/2 | ม.4/2 | ม.2/1 | ม.2/3 | ม.1/1 | ม.3/2 | พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา | พ30203 เปตอง | ว30201 ฟิสิกส์ 4 | ศ21101 ศิลปะ | ศ22101 ศิลปะ | ศ23101 ศิลปะ | ท23101 ภาษาไทย | ท32101 ภาษาไทย | ท22101 ภาษาไทย | ส21103 ประวัติศาสตร์ | ส21101 สังคมศึกษา | อ21101 ภาษาอังกฤษ | จ30203 ภาษาจีนเพื่ออาชีพ 3 | ง22101 การงานอาชีพ | ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ง30282 โครงงานอาชีพ 2 | ค31101 คณิตศาสตร์ | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค23101 คณิตศาสตร์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | | | |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ม.5/1 | ม.1/2 | ม.4/1 | ม.3/3 | ม.3/2 | ม.5/2 | ม.2/3 | ม.2/2 | ม.2/1 | ม.1/3 | ม.2/5 | ม.1/5 | ม.3/4 | ม.4/2 | ม.1/1 | ม.6/3 | ม.1/4 | ม.2/4 | ม.3/1 | พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา | พ30203 เปตอง | ว30222 เคมี 2 | ศ21101 ศิลปะ | ศ31101 ดนตรีศึกษา | ศ23101 ศิลปะ | ท23101 ภาษาไทย | ท32101 ภาษาไทย | ท22101 ภาษาไทย | ส22103 ประวัติศาสตร์ | ส22101 สังคมศึกษา | ส21101 สังคมศึกษา | ส22233 หน้าที่พลเมือง 3 | อ21101 ภาษาอังกฤษ | อ23101 ภาษาอังกฤษ | อ30201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 1 | จ20201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 1 | ง33101 การงานอาชีพ | ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ | ง22101 การงานอาชีพ | ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 7-ครูพิชิต สุจริต | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
|
Wednesday |
ม.1/1 | ม.1/3 | ม.2/4 | ม.6/1 | ม.5/1 | ม.1/5 | ม.4/2 | ม.2/1 | ม.4/1 | ม.1/4 | ม.2/5 | ม.6/2 | ม.2/2 | ม.5/2 | ม.6/3 | ม.1/2 | ม.2/3 | ม.3 | พ21101 สุขศึกษา | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ว30224 เคมี 4 | ว30202 ฟิสิกส์ 2 | ท21101 ภาษาไทย | ท31101 ภาษาไทย | ท22101 ภาษาไทย | ส30231 หน้าที่พลเมือง 1 | อ21101 ภาษาอังกฤษ | อ22101 ภาษาอังกฤษ | อ30205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 | จ20203 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 3 | ค32101 คณิตศาสตร์ | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ส่งเสริมคุณภาพวิชาการ (Act.4) | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | | | | | |
|
ม.1/3 | ม.4/1 | ม.1/4 | ม.2/4 | ม.3/4 | ม.6/1 | ม.5/1 | ม.6/3 | ม.3/2 | ม.5/2 | ม.1/5 | ม.2/3 | ม.3/3 | ม.1/1 | ม.3/1 | ม.2/1 | ม.6/2 | ม.1/2 | ม.2/2 | ม.2/5 | ม.4/2 | พ21101 สุขศึกษา | พ30201 แบดมินตัน | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ว30224 เคมี 4 | ว30202 ฟิสิกส์ 2 | ว30244 ชีววิทยา 4 | ท23101 ภาษาไทย | ท32101 ภาษาไทย | ส21231 หน้าที่พลเมือง 1 | ส22101 สังคมศึกษา | ส23235 หน้าที่พลเมือง 5 | ส21101 สังคมศึกษา | อ23101 ภาษาอังกฤษ | อ22101 ภาษาอังกฤษ | อ33101 ภาษาอังกฤษ | ง21101 การงานอาชีพ | ง22101 การงานอาชีพ | ค22101 คณิตศาสตร์ | ง30203 การผลิตวีดีทัศน์ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | | | | | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
|
ม.1/5 | ม.1/4 | ม.5/1 | ม.1/1 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.6/3 | ม.3/3 | ม.2/1 | ม.3/2 | ม.1/3 | ม.6/1 | ม.5/2 | ม.2/3 | ม.1/2 | ม.2/4 | ม.2/2 | ม.6/2 | ม.3/1 | ม.2/5 | ม.4/2 | พ21103 เทเบิลเทนนิส | พ21101 สุขศึกษา | พ30204 พลศึกษาเพิ่มเติม | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ว31102 เคมีพื้นฐาน | ว30244 ชีววิทยา 4 | ท23101 ภาษาไทย | ส22101 สังคมศึกษา | ส23101 สังคมศึกษา | ส21101 สังคมศึกษา | อ33101 ภาษาอังกฤษ | อ30203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 3 | จ20203 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 3 | ง21101 การงานอาชีพ | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | ง22101 การงานอาชีพ | ค33101 คณิตศาสตร์ | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ง30203 การผลิตวีดีทัศน์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 7-ครูพิชิต สุจริต | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
|
-X- |
ม.1/3 | ม.2/3 | ม.1/2 | ม.2/5 | ม.3/2 | ม.3/1 | ม.4/2 | ม.2/2 | ม.1/5 | ม.6/2 | ม.5/1 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.2/1 | ม.6/3 | ม.6/1 | ม.2/4 | ม.1/1 | ม.1/4 | ม.3/3 | ม.5/2 | พ21103 เทเบิลเทนนิส | พ22103 กระบี่กระบอง | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ท23101 ภาษาไทย | ส31101 สังคมศึกษา | ส22101 สังคมศึกษา | ส21101 สังคมศึกษา | ส33101 สังคมศึกษา | อ32101 ภาษาอังกฤษ | จ20205 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 5 | I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | ง22101 การงานอาชีพ | ค33101 คณิตศาสตร์ | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค23101 คณิตศาสตร์ | อ30241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | 7-ครูพิชิต สุจริต | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | | | | | | |
|
ม.6/2 | ม.5/2 | ม.1/2 | ม.2/2 | ม.4/2 | ม.1/4 | ม.2/3 | ม.3/1 | ม.4/1 | ม.2/5 | ม.2/4 | ม.6/3 | ม.6/1 | ม.3/4 | ม.1/5 | ม.1/3 | ม.2/1 | ม.3/2 | ม.5/1 | ม.3/3 | ม.1/1 | พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา | พ30204 พลศึกษาเพิ่มเติม | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ว31105 สารและสมบัติของสาร | ศ21101 ศิลปะ | ศ22101 ศิลปะ | ศ23101 ศิลปะ | ท31101 ภาษาไทย | ท22101 ภาษาไทย | ส22101 สังคมศึกษา | ส30234 หน้าที่พลเมือง 4 | ส33103 ประวัติศาสตร์ | อ23101 ภาษาอังกฤษ | ง21101 การงานอาชีพ | ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ | ง22101 การงานอาชีพ | ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 7-ครูพิชิต สุจริต | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | | | |
|
ม.5/1 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.4/2 | ม.1/4 | ม.2/3 | ม.3/1 | ม.3/4 | ม.6/1 | ม.2/4 | ม.4/1 | ม.5/2 | ม.1/2 | ม.6/3 | ม.1/3 | ม.3/3 | ม.2/5 | ม.1/5 | ม.1/1 | ม.6/2 | ม.3/2 | พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา | พ22103 กระบี่กระบอง | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ว31105 สารและสมบัติของสาร | ศ21101 ศิลปะ | ศ22101 ศิลปะ | ศ23101 ศิลปะ | ท23101 ภาษาไทย | ท33101 ภาษาไทย | ท22101 ภาษาไทย | ส31101 สังคมศึกษา | ส30232 หน้าที่พลเมือง 2 | ส21101 สังคมศึกษา | ส33103 ประวัติศาสตร์ | อ21101 ภาษาอังกฤษ | อ23101 ภาษาอังกฤษ | จ20203 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 3 | ง21101 การงานอาชีพ | ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ | ง30262 ผลิตภัณฑ์เครื่องเรือน | ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 7-ครูพิชิต สุจริต | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
|
Thursday |
ม.2/5 | ม.3/3 | ม.4/1 | ม.6/1 | ม.1/5 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.2/4 | ม.4/2 | ม.3/1 | ม.2/1 | ม.1/1 | ม.2/3 | ม.6/2 | ม.6/3 | ม.5/1 | ม.3/2 | ม.1/4 | ม.2/2 | ม.3/4 | ม.5/2 | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ว31101 ฟิสิกส์พื้นฐาน | ว30244 ชีววิทยา 4 | ศ21101 ศิลปะ | ท21101 ภาษาไทย | ท21101 ภาษาไทย | ท22101 ภาษาไทย | ส31101 สังคมศึกษา | ส23235 หน้าที่พลเมือง 5 | ส22233 หน้าที่พลเมือง 3 | อ21101 ภาษาอังกฤษ | อ22101 ภาษาอังกฤษ | จ30205 ภาษาจีนเพื่ออาชีพ 5 | ค33101 คณิตศาสตร์ | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค23101 คณิตศาสตร์ | อ30241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | | | | | | | |
|
ม.3/2 | ม.1/1 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.4/1 | ม.6/1 | ม.1/5 | ม.3/3 | ม.6/3 | ม.2/1 | ม.1/4 | ม.2/4 | ม.4/2 | ม.1/3 | ม.3/4 | ม.1/2 | ม.2/2 | ม.6/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.2/3 | พ23101 สุขศึกษา | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ว31101 ฟิสิกส์พื้นฐาน | ว30244 ชีววิทยา 4 | ศ21101 ศิลปะ | ท23101 ภาษาไทย | ท33101 ภาษาไทย | ท22101 ภาษาไทย | ส21231 หน้าที่พลเมือง 1 | ส22101 สังคมศึกษา | ส30231 หน้าที่พลเมือง 1 | ส21101 สังคมศึกษา | ส23103 ประวัติศาสตร์ | อ21101 ภาษาอังกฤษ | อ22101 ภาษาอังกฤษ | จ30205 ภาษาจีนเพื่ออาชีพ 5 | ง32101 การออกแบบเทคโนโลยี | ง30281 โครงงานอาชีพ 1 | ค22101 คณิตศาสตร์ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | 7-ครูพิชิต สุจริต | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | | | | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | |
|
ม.2/2 | ม.1/1 | ม.3/1 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.2/5 | ม.5/1 | ม.3/2 | ม.1/4 | ม.6/3 | ม.3/4 | ม.2/4 | ม.1/3 | ม.2/3 | ม.5/2 | ม.4/1 | ม.2/1 | ม.1/5 | ม.1/2 | ม.3/3 | ม.4/2 | พ22101 สุขศึกษา | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ศ33101 ทัศนศิลป์ | ท33101 ภาษาไทย | ส22103 ประวัติศาสตร์ | ส30232 หน้าที่พลเมือง 2 | ส23101 สังคมศึกษา | ส21101 สังคมศึกษา | ส33101 สังคมศึกษา | อ23101 ภาษาอังกฤษ | อ22101 ภาษาอังกฤษ | จ20201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 1 | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | ง30281 โครงงานอาชีพ 1 | ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค23101 คณิตศาสตร์ | ง30203 การผลิตวีดีทัศน์ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | 7-ครูพิชิต สุจริต | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
|
-X- |
ม.1/5 | ม.6/1 | ม.6/3 | ม.1/4 | ม.2/3 | ม.3/3 | ม.1/1 | ม.5/1 | ม.3/2 | ม.5/2 | ม.2/1 | ม.4/1 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/4 | ม.4/2 | ม.6/2 | ม.2/2 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.3/1 | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ว30201 ฟิสิกส์ 4 | ศ33101 ทัศนศิลป์ | ท21101 ภาษาไทย | ส22101 สังคมศึกษา | ส23101 สังคมศึกษา | ส21101 สังคมศึกษา | ส32103 ประวัติศาสตร์ | อ23101 ภาษาอังกฤษ | อ32101 ภาษาอังกฤษ | อ22101 ภาษาอังกฤษ | อ31101 ภาษาอังกฤษ | จ20203 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 3 | ง22101 การงานอาชีพ | ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ง30223 งานประดิษฐ์จากวัสดุในท้องถิ่น | ค33101 คณิตศาสตร์ | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค23101 คณิตศาสตร์ | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | |
|
ม.1/5 | ม.2/1 | ม.6/1 | ม.4/1 | ม.1/1 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/2 | ม.3/1 | ม.5/2 | ม.3/3 | ม.6/3 | ม.1/2 | ม.6/2 | ม.2/5 | ม.3/4 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.3/2 | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ว30201 ฟิสิกส์ 4 | ว31103 ชีววิทยาพื้นฐาน | ท21101 ภาษาไทย | ท22101 ภาษาไทย | ส22103 ประวัติศาสตร์ | ส22101 สังคมศึกษา | ส23101 สังคมศึกษา | ส32103 ประวัติศาสตร์ | อ23101 ภาษาอังกฤษ | อ33101 ภาษาอังกฤษ | จ20201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 1 | ง33101 การงานอาชีพ | ง22101 การงานอาชีพ | ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ง30223 งานประดิษฐ์จากวัสดุในท้องถิ่น | ค32101 คณิตศาสตร์ | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค23101 คณิตศาสตร์ | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | | |
|
ม.ต้น | ม.ปลาย | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | ลูกเสือเนตรนารี (Act.3) | นศท./วิถีพุทธ (Act.3) | ลูกเสือ ม.1 (Act.3) | ลูกเสือ ม.1 (Act.3) | ลูกเสือ ม.1 (Act.3) | ลูกเสือ ม.1 (Act.3) | ลูกเสือ ม.2 (Act.3) | ลูกเสือ ม.2 (Act.3) | ลูกเสือ ม.2 (Act.3) | ลูกเสือ ม.2 (Act.3) | ลูกเสือ ม.3 (Act.3) | ลูกเสือ ม.3 (Act.3) | ลูกเสือ ม.3 (Act.3) | ลูกเสือ ม.3 (Act.3) | เนตรนารี ม.1 (Act.3) | เนตรนารี ม.1 (Act.3) | เนตรนารี ม.1 (Act.3) | เนตรนารี ม.1 (Act.3) | เนตรนารี ม.1 (Act.3) | เนตรนารี ม.2 (Act.3) | เนตรนารี ม.2 (Act.3) | เนตรนารี ม.2 (Act.3) | เนตรนารี ม.2 (Act.3) | เนตรนารี ม.2 (Act.3) | เนตรนารี ม.3 (Act.3) | เนตรนารี ม.3 (Act.3) | เนตรนารี ม.3 (Act.3) | เนตรนารี ม.3 (Act.3) | เนตรนารี ม.3 (Act.3) | นักศึกษาวิชาทหาร (Act.3) | วิถีพุทธ (Act.3) | วิถีพุทธ (Act.3) | วิถีพุทธ (Act.3) | วิถีพุทธ (Act.3) | วิถีพุทธ (Act.3) | วิถีพุทธ (Act.3) | วิถีพุทธ (Act.3) | วิถีพุทธ (Act.3) | | | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 7-ครูธนกฤต สันทา | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 7-ครูพิชิต สุจริต | 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | | | | |
|
Friday |
ม.2/3 | ม.1/4 | ม.2/1 | ม.3/3 | ม.5/2 | ม.6/3 | ม.5/1 | ม.4/1 | ม.2/2 | ม.1/3 | ม.3/4 | ม.6/2 | ม.1/2 | ม.2/5 | ม.3/2 | ม.4/2 | ม.6/1 | ม.2/4 | ม.1/5 | ม.1/1 | ม.3/1 | พ22101 สุขศึกษา | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ว32101 ดุลยภาพของสิ่งมีชีวิต | ว30201 ฟิสิกส์ 4 | ว30242 ชีววิทยา 2 | ท31101 ภาษาไทย | ท22101 ภาษาไทย | ส21231 หน้าที่พลเมือง 1 | ส23235 หน้าที่พลเมือง 5 | ส33103 ประวัติศาสตร์ | อ21101 ภาษาอังกฤษ | อ22101 ภาษาอังกฤษ | จ20205 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 5 | ค31101 คณิตศาสตร์ | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค23101 คณิตศาสตร์ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | |
|
ม.3/1 | ม.3/4 | ม.1/4 | ม.2/1 | ม.3/3 | ม.5/2 | ม.5/1 | ม.2/2 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.2/4 | ม.3/2 | ม.1/1 | ม.2/3 | ม.1/5 | ม.6/3 | ม.6/1 | ม.4/2 | ม.4/1 | ม.6/2 | ม.2/5 | พ23101 สุขศึกษา | พ23103 วอลเล่ย์บอล | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ว32101 ดุลยภาพของสิ่งมีชีวิต | ว30242 ชีววิทยา 2 | ศ22101 ศิลปะ | ท21101 ภาษาไทย | ท21101 ภาษาไทย | ส22101 สังคมศึกษา | ส23101 สังคมศึกษา | ส21101 สังคมศึกษา | ส22233 หน้าที่พลเมือง 3 | อ21101 ภาษาอังกฤษ | อ33101 ภาษาอังกฤษ | อ30205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 | ง30243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 1 | ง31101 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ง30204 คอมพิวเตอร์กราฟิก | ค22101 คณิตศาสตร์ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.3/3 | ม.2/3 | ม.2/2 | ม.3/2 | ม.1/4 | ม.5/2 | ม.3/4 | ม.1/5 | ม.6/1 | ม.3/1 | ม.2/4 | ม.4/2 | ม.4/1 | ม.6/2 | ม.5/1 | ม.6/3 | ม.1/3 | ม.2/1 | ม.2/5 | พ21103 เทเบิลเทนนิส | พ21101 สุขศึกษา | พ23103 วอลเล่ย์บอล | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ศ22101 ศิลปะ | ท23101 ภาษาไทย | ส21103 ประวัติศาสตร์ | ส32101 สังคมศึกษา | ส23101 สังคมศึกษา | ส21101 สังคมศึกษา | ส33101 สังคมศึกษา | อ23101 ภาษาอังกฤษ | อ22101 ภาษาอังกฤษ | ง30243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 1 | ง31101 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ง30204 คอมพิวเตอร์กราฟิก | ค32101 คณิตศาสตร์ | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | | | |
|
-X- |
ม.3/4 | ม.3/1 | ม.1/5 | ม.6/3 | ม.1/1 | ม.2/1 | ม.1/2 | ม.2/5 | ม.3/3 | ม.6/2 | ม.1/3 | ม.4/2 | ม.4/1 | ม.6/1 | ม.2/2 | ม.5/2 | ม.5/1 | ม.3/2 | ม.1/4 | ม.2/3 | ม.2/4 | พ23101 สุขศึกษา | พ23103 วอลเล่ย์บอล | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ว30244 ชีววิทยา 4 | ท21101 ภาษาไทย | ท22101 ภาษาไทย | ส21103 ประวัติศาสตร์ | ส22101 สังคมศึกษา | ส23101 สังคมศึกษา | ส33101 สังคมศึกษา | อ21101 ภาษาอังกฤษ | อ31101 ภาษาอังกฤษ | อ30201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 1 | ง33101 การงานอาชีพ | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | ค32101 คณิตศาสตร์ | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 7-ครูพิชิต สุจริต | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | | | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | ชุมนุม (Act.2) | ชุมนุม (Act.2) | ชุมนุม (Act.2) | ชุมนุม (Act.2) | ชุมนุม (Act.2) | ชุมนุม (Act.2) | ชุมนุม (Act.2) | ชุมนุม (Act.2) | ชุมนุม (Act.2) | ชุมนุม (Act.2) | ชุมนุม (Act.2) | ชุมนุม (Act.2) | ชุมนุม (Act.2) | ชุมนุม (Act.2) | ชุมนุม (Act.2) | ชุมนุม (Act.2) | ชุมนุม (Act.2) | ชุมนุม (Act.2) | ชุมนุม (Act.2) | ชุมนุม (Act.2) | ชุมนุม (Act.2) | ชุมนุม (Act.2) | ชุมนุม (Act.2) | ชุมนุม (Act.2) | ชุมนุม (Act.2) | ชุมนุม (Act.2) | ชุมนุม (Act.2) | ชุมนุม (Act.2) | ชุมนุม (Act.2) | ชุมนุม (Act.2) | ชุมนุม (Act.2) | ชุมนุม (Act.2) | ชุมนุม (Act.2) | ชุมนุม (Act.2) | ชุมนุม (Act.2) | ชุมนุม (Act.2) | ชุมนุม (Act.2) | | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูพิชิต สุจริต | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | | | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | แนะแนว (Act.1) | แนะแนว (Act.1) | แนะแนว (Act.1) | แนะแนว (Act.1) | แนะแนว (Act.1) | แนะแนว (Act.1) | แนะแนว (Act.1) | แนะแนว (Act.1) | แนะแนว (Act.1) | แนะแนว (Act.1) | แนะแนว (Act.1) | แนะแนว (Act.1) | แนะแนว (Act.1) | แนะแนว (Act.1) | แนะแนว (Act.1) | แนะแนว (Act.1) | แนะแนว (Act.1) | แนะแนว (Act.1) | แนะแนว (Act.1) | แนะแนว (Act.1) | แนะแนว (Act.1) | แนะแนว (Act.1) | แนะแนว (Act.1) | แนะแนว (Act.1) | แนะแนว (Act.1) | แนะแนว (Act.1) | แนะแนว (Act.1) | แนะแนว (Act.1) | แนะแนว (Act.1) | แนะแนว (Act.1) | แนะแนว (Act.1) | แนะแนว (Act.1) | แนะแนว (Act.1) | แนะแนว (Act.1) | แนะแนว (Act.1) | แนะแนว (Act.1) | แนะแนว (Act.1) | | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูพิชิต สุจริต | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | | | | |
|