08.40 - 09.40 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ค21102 คณิตศาสตร์ | ว21102 วิทยาศาสตร์ | อ21102 ภาษาอังกฤษ | อ21102 ภาษาอังกฤษ | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค22102 คณิตศาสตร์ | ท22102 ภาษาไทย | ส22104 ประวัติศาสตร์ | จ20204 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 4 | ว23102 วิทยาศาสตร์ | ส23104 ประวัติศาสตร์ | ค23102 คณิตศาสตร์ | ท23102 ภาษาไทย | ว30221 เคมี 1 | ว31106 ดวงดาวและโลกของเรา | ส30203 หน้าที่พลเมือง 3 | ค30224 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | อ32102 ภาษาอังกฤษ | ค33102 คณิตศาสตร์ | อ33102 ภาษาอังกฤษ | ว30205 ฟิสิกส์ 5 | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 1-ครูวัลยา แก่นคำ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูภาณี มณีชม, 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ท21102 ภาษาไทย | อ21102 ภาษาอังกฤษ | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ส21104 ประวัติศาสตร์ | ว21102 วิทยาศาสตร์ | ท22102 ภาษาไทย | อ22102 ภาษาอังกฤษ | อ22102 ภาษาอังกฤษ | ค22102 คณิตศาสตร์ | ค23102 คณิตศาสตร์ | ว23102 วิทยาศาสตร์ | ส23102 สังคมศึกษา | อ23102 ภาษาอังกฤษ | ว30221 เคมี 1 | ส31102 สังคมศึกษา | ว30243 ชีววิทยา 3 | ว32102 การเคลื่อนที่และแรง | ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | กิจกรรมส่งเสริมคุณภาพวิชาการ Tutor.6 | กิจกรรมส่งเสริมคุณภาพวิชาการ Tutor.6 | กิจกรรมส่งเสริมคุณภาพวิชาการ Tutor.6 | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูภาณี มณีชม, 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | | | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | | | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ค21102 คณิตศาสตร์ | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ท21102 ภาษาไทย | อ21102 ภาษาอังกฤษ | ว21102 วิทยาศาสตร์ | ค22102 คณิตศาสตร์ | จ20204 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 4 | ว22102 วิทยาศาสตร์ | อ22102 ภาษาอังกฤษ | กิจกรรมส่งเสริมคุณภาพวิชาการ Tutor.3 | กิจกรรมส่งเสริมคุณภาพวิชาการ Tutor.3 | กิจกรรมส่งเสริมคุณภาพวิชาการ Tutor.3 | กิจกรรมส่งเสริมคุณภาพวิชาการ Tutor.3 | อ31102 ภาษาอังกฤษ | ส30221 กฎหมายที่ประชาชนควรรู้ | ส32104 ประวัติศาสตร์ | ค30224 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | ว30203 ฟิสิกส์ 3 | ว30225 เคมี 5 | ค30226 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 | ว30245 ชีววิทยา 5 | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | | | | | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | | | | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | อ21102 ภาษาอังกฤษ | ค21102 คณิตศาสตร์ | ท21102 ภาษาไทย | จ20202 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 2 | ส21102 สังคมศึกษา | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ว22102 วิทยาศาสตร์ | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ท22102 ภาษาไทย | อ23102 ภาษาอังกฤษ | ค23102 คณิตศาสตร์ | ว23102 วิทยาศาสตร์ | ส23102 สังคมศึกษา | ค31102 คณิตศาสตร์ | ส31102 สังคมศึกษา | อ32102 ภาษาอังกฤษ | ท30206 วรรณกรรมท้องถิ่น | ว30223 เคมี 3 | ว30205 ฟิสิกส์ 5 | อ33102 ภาษาอังกฤษ | ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 1-ครูวัลยา แก่นคำ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | อ21102 ภาษาอังกฤษ | ว21102 วิทยาศาสตร์ | อ21102 ภาษาอังกฤษ | ค21102 คณิตศาสตร์ | ว22102 วิทยาศาสตร์ | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ท22102 ภาษาไทย | อ22102 ภาษาอังกฤษ | ท23102 ภาษาไทย | ว23102 วิทยาศาสตร์ | ค23102 คณิตศาสตร์ | จ20206 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 6 | ว30201 ฟิสิกส์ 1 | ส30221 กฎหมายที่ประชาชนควรรู้ | ว30223 เคมี 3 | ส30203 หน้าที่พลเมือง 3 | ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | ว30245 ชีววิทยา 5 | ค33102 คณิตศาสตร์ | อ33102 ภาษาอังกฤษ | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 1-ครูวัลยา แก่นคำ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
|
09.40 - 10.40 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | พ21103 สุขศึกษา | ว21102 วิทยาศาสตร์ | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค21102 คณิตศาสตร์ | อ21102 ภาษาอังกฤษ | ส22104 ประวัติศาสตร์ | ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ค22102 คณิตศาสตร์ | ส22102 สังคมศึกษา | จ20206 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 6 | ส23102 สังคมศึกษา | ท23102 ภาษาไทย | ว23102 วิทยาศาสตร์ | ว30221 เคมี 1 | ว31106 ดวงดาวและโลกของเรา | ว30203 ฟิสิกส์ 3 | อ32102 ภาษาอังกฤษ | ศ32102 นาฏศิลป์ศึกษา | อ33102 ภาษาอังกฤษ | ท33102 ภาษาไทย | อ33102 ภาษาอังกฤษ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 7-ครูพิชิต สุจริต | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 1-ครูวัลยา แก่นคำ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูภาณี มณีชม, 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | อ21102 ภาษาอังกฤษ | ง21102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ค21102 คณิตศาสตร์ | ศ21102 นาฏศิลป์ศึกษา | ว21102 วิทยาศาสตร์ | ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ค22102 คณิตศาสตร์ | ว22102 วิทยาศาสตร์ | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | พ23103 สุขศึกษา | ว23102 วิทยาศาสตร์ | จ20206 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 6 | ส23102 สังคมศึกษา | อ31102 ภาษาอังกฤษ | ท31102 ภาษาไทย | ว30243 ชีววิทยา 3 | ว32102 การเคลื่อนที่และแรง | ส32102 สังคมศึกษา | อ33102 ภาษาอังกฤษ | ท33102 ภาษาไทย | ส33102 สังคมศึกษา | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 7-ครูพิชิต สุจริต | 2- รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 1-ครูวัลยา แก่นคำ | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูภาณี มณีชม, 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | | | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ศ21102 นาฏศิลป์ศึกษา | ค21102 คณิตศาสตร์ | ส21102 สังคมศึกษา | ง21102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | พ21103 สุขศึกษา | อ22102 ภาษาอังกฤษ | ท22102 ภาษาไทย | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค22102 คณิตศาสตร์ | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ส23102 สังคมศึกษา | อ23102 ภาษาอังกฤษ | ว23102 วิทยาศาสตร์ | ท31102 ภาษาไทย | จ30202 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 2 | ส32102 สังคมศึกษา | ง30245 การปลูกผักปลอดสารพิษ | ว30203 ฟิสิกส์ 3 | ว30225 เคมี 5 | ว33102 พลังงาน | ว30245 ชีววิทยา 5 | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 2- รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 1-ครูวัลยา แก่นคำ | 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | | | | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | | | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | i20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | ว21102 วิทยาศาสตร์ | ง21102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | พ21103 สุขศึกษา | ท21102 ภาษาไทย | ท22102 ภาษาไทย | ว22102 วิทยาศาสตร์ | จ20204 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 4 | ค22102 คณิตศาสตร์ | ว23102 วิทยาศาสตร์ | อ23102 ภาษาอังกฤษ | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | อ23102 ภาษาอังกฤษ | ท31102 ภาษาไทย | ส30221 กฎหมายที่ประชาชนควรรู้ | ส32102 สังคมศึกษา | ง30245 การปลูกผักปลอดสารพิษ | ว30223 เคมี 3 | ว30245 ชีววิทยา 5 | ส33102 สังคมศึกษา | ท33102 ภาษาไทย | 7-ครูพิชิต สุจริต | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 2- รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 1-ครูวัลยา แก่นคำ | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ส21102 สังคมศึกษา | ส21202 หน้าที่พลเมือง 2 | ค21102 คณิตศาสตร์ | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | i20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | ว22102 วิทยาศาสตร์ | ค22102 คณิตศาสตร์ | ค22102 คณิตศาสตร์ | พ22103 สุขศึกษา | อ23102 ภาษาอังกฤษ | ง23102 การงานอาชีพ | ว23102 วิทยาศาสตร์ | ส23102 สังคมศึกษา | ส31102 สังคมศึกษา | อ31102 ภาษาอังกฤษ | ว30223 เคมี 3 | ท32102 ภาษาไทย | ว30203 ฟิสิกส์ 3 | ว30245 ชีววิทยา 5 | ท30210 วรรณคดีมรดก | พ30206 พลศึกษาเพิ่มเติม | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 7-ครูพิชิต สุจริต | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 2- รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 1-ครูวัลยา แก่นคำ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | | | | |
|
10.40 - 11.40 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ส21202 หน้าที่พลเมือง 2 | ท21102 ภาษาไทย | พ21103 สุขศึกษา | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค21102 คณิตศาสตร์ | อ22102 ภาษาอังกฤษ | ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ส22102 สังคมศึกษา | ท22102 ภาษาไทย | ส21206 หน้าที่พลเมือง 6 | อ23102 ภาษาอังกฤษ | พ23104 ตะกร้อ | ค23102 คณิตศาสตร์ | ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | ง31102 ทักษะการดำรงชีวิต | ว30203 ฟิสิกส์ 3 | ส32104 ประวัติศาสตร์ | ส30203 หน้าที่พลเมือง 3 | ท33102 ภาษาไทย | ส30204 หน้าที่พลเมือง 4 | ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 7-ครูพิชิต สุจริต | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ส21104 ประวัติศาสตร์ | ง21102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ท21102 ภาษาไทย | ศ21102 นาฏศิลป์ศึกษา | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ท22102 ภาษาไทย | ว22102 วิทยาศาสตร์ | ส22102 สังคมศึกษา | ส23102 สังคมศึกษา | พ23104 ตะกร้อ | พ23103 สุขศึกษา | ค23102 คณิตศาสตร์ | ค31102 คณิตศาสตร์ | อ31102 ภาษาอังกฤษ | ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา | ค32102 คณิตศาสตร์ | ส30204 หน้าที่พลเมือง 4 | ศ33102 ทัศนศิลป์ | ง33102 โครงงานอาชีพ | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 7-ครูพิชิต สุจริต | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 2- รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 6-ครูกรกช จันตะเสน | 7-ครูพายัพ ซาหิน | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ศ21102 นาฏศิลป์ศึกษา | ท21102 ภาษาไทย | พ21102 บาสเกตบอล | ง21102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ค21102 คณิตศาสตร์ | ง20242 งานเขียนแบบเบื้องต้น | พ22102 กรีฑา | ท22102 ภาษาไทย | ส22104 ประวัติศาสตร์ | อ23102 ภาษาอังกฤษ | พ23103 สุขศึกษา | ส23102 สังคมศึกษา | ว23102 วิทยาศาสตร์ | i30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | จ30202 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 2 | ค32102 คณิตศาสตร์ | ง30245 การปลูกผักปลอดสารพิษ | ส32102 สังคมศึกษา | ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 | ว33102 พลังงาน | ค33102 คณิตศาสตร์ | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | 2- รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | | | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | จ20202 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 2 | ท21102 ภาษาไทย | ง21102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ท21102 ภาษาไทย | อ21102 ภาษาอังกฤษ | อ22102 ภาษาอังกฤษ | ค22102 คณิตศาสตร์ | พ22103 สุขศึกษา | อ22102 ภาษาอังกฤษ | ว23102 วิทยาศาสตร์ | ส23102 สังคมศึกษา | ค23102 คณิตศาสตร์ | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ศ31102 ดนตรีศึกษา | ท31102 ภาษาไทย | ว30223 เคมี 3 | ง30245 การปลูกผักปลอดสารพิษ | ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | ศ33102 ทัศนศิลป์ | ค30226 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 | ส33102 สังคมศึกษา | 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 2- รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 1-ครูวัลยา แก่นคำ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 6-ครูกรกช จันตะเสน | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | อ21102 ภาษาอังกฤษ | พ21103 สุขศึกษา | อ21102 ภาษาอังกฤษ | i20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | จ20202 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 2 | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ส22102 สังคมศึกษา | อ22102 ภาษาอังกฤษ | พ22102 กรีฑา | ค23102 คณิตศาสตร์ | ง23102 การงานอาชีพ | ว23102 วิทยาศาสตร์ | ส23104 ประวัติศาสตร์ | พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา | ศ31102 ดนตรีศึกษา | ศ32102 นาฏศิลป์ศึกษา | ค32102 คณิตศาสตร์ | ว30203 ฟิสิกส์ 3 | ค33102 คณิตศาสตร์ | ง33102 โครงงานอาชีพ | ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 7-ครูพิชิต สุจริต | 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 2- รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | | |
|
11.40 - 12.40 |
-X- |
-X- |
-X- |
-X- |
-X- |
12.40 - 13.40 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ท21102 ภาษาไทย | อ21102 ภาษาอังกฤษ | ค21102 คณิตศาสตร์ | ส21202 หน้าที่พลเมือง 2 | พ21102 บาสเกตบอล | ว22102 วิทยาศาสตร์ | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ท22102 ภาษาไทย | ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ท23102 ภาษาไทย | ค23102 คณิตศาสตร์ | ส21206 หน้าที่พลเมือง 6 | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ว30201 ฟิสิกส์ 1 | พ30202 พลศึกษาเพิ่มเติม | ท32102 ภาษาไทย | ส32102 สังคมศึกษา | ว30243 ชีววิทยา 3 | ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 | ค33102 คณิตศาสตร์ | ศ33102 ทัศนศิลป์ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 7-ครูพิชิต สุจริต | 1-ครูวัลยา แก่นคำ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 6-ครูกรกช จันตะเสน | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | | | | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค21102 คณิตศาสตร์ | อ21102 ภาษาอังกฤษ | ส21102 สังคมศึกษา | ท21102 ภาษาไทย | ค22102 คณิตศาสตร์ | ส21204 หน้าที่พลเมือง 4 | ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ว22102 วิทยาศาสตร์ | ท23102 ภาษาไทย | จ20206 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 6 | อ23102 ภาษาอังกฤษ | พ23104 ตะกร้อ | ว31104 โลกดาราศาสตร์และอวกาศ | ค31102 คณิตศาสตร์ | อ32102 ภาษาอังกฤษ | ส32102 สังคมศึกษา | ท32102 ภาษาไทย | พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา | ส33102 สังคมศึกษา | ว30205 ฟิสิกส์ 5 | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 7-ครูพิชิต สุจริต | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 1-ครูวัลยา แก่นคำ | 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา, 3-ครูภาณี มณีชม | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว21102 วิทยาศาสตร์ | พ21102 บาสเกตบอล | ศ21102 นาฏศิลป์ศึกษา | ค21102 คณิตศาสตร์ | อ21102 ภาษาอังกฤษ | ท22102 ภาษาไทย | ว22102 วิทยาศาสตร์ | อ22102 ภาษาอังกฤษ | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค23102 คณิตศาสตร์ | อ23102 ภาษาอังกฤษ | ท23102 ภาษาไทย | ศ23102 ดนตรีศึกษา | ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | ง30261 ช่างเดินสายไฟในอาคาร | ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | ง30241 การถ่ายภาพเบื้องต้น | พ30202 แฮนด์บอล | ว30205 ฟิสิกส์ 5 | ส33104 ประวัติศาสตร์ | ส30204 หน้าที่พลเมือง 4 | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 1-ครูวัลยา แก่นคำ | 6-ครูกรกช จันตะเสน | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 7-ครูธนกฤต สันทา | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ส21102 สังคมศึกษา | ศ21102 นาฏศิลป์ศึกษา | ส21104 ประวัติศาสตร์ | ค21102 คณิตศาสตร์ | ง21102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ศ22102 ศิลปศึกษา | พ22103 สุขศึกษา | ค22102 คณิตศาสตร์ | ว22102 วิทยาศาสตร์ | ส23102 สังคมศึกษา | ศ23102 ดนตรีศึกษา | อ23102 ภาษาอังกฤษ | ค23102 คณิตศาสตร์ | ส31102 สังคมศึกษา | ท30202 ประวัติวรรณคดี | ว30203 ฟิสิกส์ 3 | ง30241 การถ่ายภาพเบื้องต้น | อ32102 ภาษาอังกฤษ | ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 | ง30244 เกษตรทฤษฎีใหม่ 2 | ค33102 คณิตศาสตร์ | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 6-ครูกรกช จันตะเสน | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ค21102 คณิตศาสตร์ | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | จ20202 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 2 | ส21102 สังคมศึกษา | ท21102 ภาษาไทย | พ22103 สุขศึกษา | อ22102 ภาษาอังกฤษ | ส22102 สังคมศึกษา | ท22102 ภาษาไทย | ส23102 สังคมศึกษา | ค23102 คณิตศาสตร์ | ท23102 ภาษาไทย | อ23102 ภาษาอังกฤษ | ส30202 หน้าที่พลเมือง 2 | ค31102 คณิตศาสตร์ | ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | พ30202 แฮนด์บอล | ว30223 เคมี 3 | ส33102 สังคมศึกษา | พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา | ง30202 คณิตศาสตร์สำหรับคอมพิวเตอร์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 1-ครูวัลยา แก่นคำ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 6-ครูกรกช จันตะเสน | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 7-ครูพิชิต สุจริต | | | | | | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
|
13.40 - 14.40 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว21102 วิทยาศาสตร์ | ส21104 ประวัติศาสตร์ | ส21102 สังคมศึกษา | ท21102 ภาษาไทย | ส21202 หน้าที่พลเมือง 2 | พ22102 กรีฑา | ส22102 สังคมศึกษา | ศ22102 ศิลปศึกษา | ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ส23104 ประวัติศาสตร์ | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ศ23102 ดนตรีศึกษา | ง23102 การงานอาชีพ | ว30201 ฟิสิกส์ 1 | ค30222 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | ง30201 การเขียนโปรแกรมภาษาซี | จ30204 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 4 | ว30243 ชีววิทยา 3 | ง33102 โครงงานอาชีพ | ง30242 การปลูกไม้ดอกประดับ | พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 7-ครูพิชิต สุจริต | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 2- รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม | 6-ครูกรกช จันตะเสน | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูธนกฤต สันทา | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | พ21102 บาสเกตบอล | ส21102 สังคมศึกษา | ว21102 วิทยาศาสตร์ | ท21102 ภาษาไทย | ศ21102 นาฏศิลป์ศึกษา | ส21204 หน้าที่พลเมือง 4 | ส22102 สังคมศึกษา | ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ศ22102 ศิลปศึกษา | ศ23102 ดนตรีศึกษา | ท23102 ภาษาไทย | ง23102 การงานอาชีพ | ส21206 หน้าที่พลเมือง 6 | ว31104 โลกดาราศาสตร์และอวกาศ | ง30261 ช่างเดินสายไฟในอาคาร | พ30202 แฮนด์บอล | ค32102 คณิตศาสตร์ | ง30201 การเขียนโปรแกรมภาษาซี | ส33104 ประวัติศาสตร์ | จ30206 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 6 | ว30205 ฟิสิกส์ 5 | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 7-ครูพิชิต สุจริต | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 6-ครูกรกช จันตะเสน | 1-ครูวัลยา แก่นคำ | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา, 3-ครูภาณี มณีชม | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 2- รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ง21102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ส21102 สังคมศึกษา | ศ21102 นาฏศิลป์ศึกษา | ว21102 วิทยาศาสตร์ | ส21102 สังคมศึกษา | จ20204 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 4 | ศ22102 ศิลปศึกษา | ง20242 งานเขียนแบบเบื้องต้น | ส22102 สังคมศึกษา | ง23102 การงานอาชีพ | ท23102 ภาษาไทย | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ศ23102 ดนตรีศึกษา | ว30241 ชีววิทยา 1 | ค30222 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา | ง30241 การถ่ายภาพเบื้องต้น | ท32102 ภาษาไทย | ว30205 ฟิสิกส์ 5 | พ30206 พลศึกษาเพิ่มเติม | ว30225 เคมี 5 | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 1-ครูวัลยา แก่นคำ | 2- รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม | 6-ครูกรกช จันตะเสน | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ท21102 ภาษาไทย | ศ21102 นาฏศิลป์ศึกษา | ส21102 สังคมศึกษา | ว21102 วิทยาศาสตร์ | ง21102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ศ22102 ศิลปศึกษา | อ22102 ภาษาอังกฤษ | ส22102 สังคมศึกษา | ว22102 วิทยาศาสตร์ | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ศ23102 ดนตรีศึกษา | ส23102 สังคมศึกษา | พ23103 สุขศึกษา | ง31102 ทักษะการดำรงชีวิต | i30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | ว30203 ฟิสิกส์ 3 | อ32102 ภาษาอังกฤษ | ส32104 ประวัติศาสตร์ | ท33102 ภาษาไทย | ง30244 เกษตรทฤษฎีใหม่ 2 | ว30245 ชีววิทยา 5 | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 2- รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม | 6-ครูกรกช จันตะเสน | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูธนกฤต สันทา | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | | | | |
|
แนะแนว |
14.40 - 15.40 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว21102 วิทยาศาสตร์ | ส21102 สังคมศึกษา | ส21202 หน้าที่พลเมือง 2 | ส21102 สังคมศึกษา | ส21102 สังคมศึกษา | ส22102 สังคมศึกษา | ง20242 งานเขียนแบบเบื้องต้น | ศ22102 ศิลปศึกษา | ส21204 หน้าที่พลเมือง 4 | พ23104 ตะกร้อ | ท23102 ภาษาไทย | ศ23102 ดนตรีศึกษา | ง23102 การงานอาชีพ | ว31104 โลกดาราศาสตร์และอวกาศ | พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา | ง30201 การเขียนโปรแกรมภาษาซี | จ30204 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 4 | ค32102 คณิตศาสตร์ | ง30202 คณิตศาสตร์สำหรับคอมพิวเตอร์ | ง30242 การปลูกไม้ดอกประดับ | ท33102 ภาษาไทย | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 1-ครูวัลยา แก่นคำ | 6-ครูกรกช จันตะเสน | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา, 3-ครูภาณี มณีชม | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | 2- รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม | 7-ครูพิชิต สุจริต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ส21102 สังคมศึกษา | i20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | ว21102 วิทยาศาสตร์ | พ21102 บาสเกตบอล | ศ21102 นาฏศิลป์ศึกษา | ส22102 สังคมศึกษา | ส22104 ประวัติศาสตร์ | ส21204 หน้าที่พลเมือง 4 | ศ22102 ศิลปศึกษา | ศ23102 ดนตรีศึกษา | ส21206 หน้าที่พลเมือง 6 | ง23102 การงานอาชีพ | ท23102 ภาษาไทย | ว30241 ชีววิทยา 1 | ง30261 ช่างเดินสายไฟในอาคาร | ค32102 คณิตศาสตร์ | ท32102 ภาษาไทย | ง30201 การเขียนโปรแกรมภาษาซี | พ30206 พลศึกษาเพิ่มเติม | จ30206 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 6 | ส33104 ประวัติศาสตร์ | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 7-ครูพิชิต สุจริต | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 6-ครูกรกช จันตะเสน | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 1-ครูวัลยา แก่นคำ | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 2- รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ง21102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | จ20202 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 2 | i20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | ว21102 วิทยาศาสตร์ | ส21104 ประวัติศาสตร์ | ส22102 สังคมศึกษา | ศ22102 ศิลปศึกษา | พ22102 กรีฑา | ง20242 งานเขียนแบบเบื้องต้น | ง23102 การงานอาชีพ | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ส23104 ประวัติศาสตร์ | ท23102 ภาษาไทย | ว30241 ชีววิทยา 1 | ส30202 หน้าที่พลเมือง 2 | ท32102 ภาษาไทย | ศ32102 นาฏศิลป์ศึกษา | พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา | ส33102 สังคมศึกษา | ง30242 การปลูกไม้ดอกประดับ | ว30225 เคมี 5 | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | 7-ครูพิชิต สุจริต | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 2- รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 1-ครูวัลยา แก่นคำ | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 6-ครูกรกช จันตะเสน | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | |
|
ม.ต้น | ม.ปลาย | ลูกเสือ/เนตรนารี Act. | นศท./ชมรมอนุรักษ์ Act. | | | | |
|
ชุมนุม |