Institution name: | ตารางสอนโรงเรียนเจริญศิลป์ศึกษา "โพธิ์คำอนุสรณ์" ภาคเรียนที่ 2/2557 ฉบับที่ 2 (เริ่มใช้ 3 พฤศจิกายน 2557) |
---|
Comments: | จัดทำโดย งานพัฒนาหลักสูตรสถานศึกษา และสำนักเทคโนโลยีสารสนเทศ |
---|
Table of contents
ม.1/1 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.40 - 09.40 | ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
อ21102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
09.40 - 10.40 | พ21103 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
อ21102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ศ21102 นาฏศิลป์ศึกษา 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
i20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
10.40 - 11.40 | ส21202 หน้าที่พลเมือง 2 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
ส21104 ประวัติศาสตร์ 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
จ20202 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 2 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ |
อ21102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
|
11.40 - 12.40 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
12.40 - 13.40 | ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ว21102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
13.40 - 14.40 | ว21102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม |
พ21102 บาสเกตบอล 5- รองฯชาตรี ยาศิริ |
ง21102 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
นักเรียน แนะแนว |
14.40 - 15.40 | ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ม.ต้น ลูกเสือ/เนตรนารี Act. |
นักเรียน ชุมนุม |
||
Timetable generated with FET 5.23.3 on 11/4/14 1:01 PM |
ม.1/2 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.40 - 09.40 | ว21102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม |
อ21102 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
อ21102 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
09.40 - 10.40 | ง21102 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ว21102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ส21202 หน้าที่พลเมือง 2 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
|
10.40 - 11.40 | ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
พ21103 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
|
11.40 - 12.40 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
12.40 - 13.40 | อ21102 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
พ21102 บาสเกตบอล 5- รองฯชาตรี ยาศิริ |
ศ21102 นาฏศิลป์ศึกษา 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
13.40 - 14.40 | ส21104 ประวัติศาสตร์ 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
นักเรียน แนะแนว |
|
14.40 - 15.40 | ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
i20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
จ20202 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 2 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ |
ม.ต้น ลูกเสือ/เนตรนารี Act. |
นักเรียน ชุมนุม |
Timetable generated with FET 5.23.3 on 11/4/14 1:01 PM |
ม.1/3 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.40 - 09.40 | อ21102 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ว21102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
09.40 - 10.40 | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ง21102 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
10.40 - 11.40 | พ21103 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
พ21102 บาสเกตบอล 5- รองฯชาตรี ยาศิริ |
อ21102 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
|
11.40 - 12.40 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
12.40 - 13.40 | ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
อ21102 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ศ21102 นาฏศิลป์ศึกษา 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
ส21104 ประวัติศาสตร์ 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
จ20202 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 2 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ |
13.40 - 14.40 | ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ว21102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
นักเรียน แนะแนว |
|
14.40 - 15.40 | ส21202 หน้าที่พลเมือง 2 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
i20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ม.ต้น ลูกเสือ/เนตรนารี Act. |
นักเรียน ชุมนุม |
|
Timetable generated with FET 5.23.3 on 11/4/14 1:01 PM |
ม.1/4 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.40 - 09.40 | อ21102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ส21104 ประวัติศาสตร์ 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
อ21102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
จ20202 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 2 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ |
อ21102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
09.40 - 10.40 | ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ศ21102 นาฏศิลป์ศึกษา 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
ง21102 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
พ21103 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
10.40 - 11.40 | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ท21102 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
i20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
||
11.40 - 12.40 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
12.40 - 13.40 | ส21202 หน้าที่พลเมือง 2 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก |
13.40 - 14.40 | ท21102 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
ท21102 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ว21102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม |
ว21102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
นักเรียน แนะแนว |
14.40 - 15.40 | ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
พ21102 บาสเกตบอล 5- รองฯชาตรี ยาศิริ |
ม.ต้น ลูกเสือ/เนตรนารี Act. |
นักเรียน ชุมนุม |
|
Timetable generated with FET 5.23.3 on 11/4/14 1:01 PM |
ม.1/5 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.40 - 09.40 | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ว21102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม |
ว21102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ส21102 สังคมศึกษา 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
09.40 - 10.40 | อ21102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
พ21103 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
i20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
|
10.40 - 11.40 | ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
อ21102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
จ20202 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 2 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ |
11.40 - 12.40 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
12.40 - 13.40 | พ21102 บาสเกตบอล 5- รองฯชาตรี ยาศิริ |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
อ21102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ง21102 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
13.40 - 14.40 | ส21202 หน้าที่พลเมือง 2 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
ศ21102 นาฏศิลป์ศึกษา 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
ส21102 สังคมศึกษา 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
นักเรียน แนะแนว |
|
14.40 - 15.40 | ส21102 สังคมศึกษา 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ส21104 ประวัติศาสตร์ 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ม.ต้น ลูกเสือ/เนตรนารี Act. |
นักเรียน ชุมนุม |
|
Timetable generated with FET 5.23.3 on 11/4/14 1:01 PM |
ม.2/1 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.40 - 09.40 | ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2- ครูพูนชัย วารินทร์ |
ว22102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา |
09.40 - 10.40 | ส22104 ประวัติศาสตร์ 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
อ22102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
|
10.40 - 11.40 | อ22102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ง20242 งานเขียนแบบเบื้องต้น 7-ครูพายัพ ซาหิน |
อ22102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2- ครูพูนชัย วารินทร์ |
|
11.40 - 12.40 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
12.40 - 13.40 | ว22102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ศ22102 ศิลปศึกษา 6- ครูธนา วิไลวงษ์ |
พ22103 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
13.40 - 14.40 | พ22102 กรีฑา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ส21204 หน้าที่พลเมือง 4 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
จ20204 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 4 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ |
นักเรียน แนะแนว |
|
14.40 - 15.40 | ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ม.ต้น ลูกเสือ/เนตรนารี Act. |
นักเรียน ชุมนุม |
Timetable generated with FET 5.23.3 on 11/4/14 1:01 PM |
ม.2/2 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.40 - 09.40 | ท22102 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
อ22102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
จ20204 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 4 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ |
ว22102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา |
ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2- ครูพูนชัย วารินทร์ |
09.40 - 10.40 | ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2- รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2- รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม |
|
10.40 - 11.40 | ท22102 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
พ22102 กรีฑา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2- รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
|
11.40 - 12.40 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
12.40 - 13.40 | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2- ครูพูนชัย วารินทร์ |
ส21204 หน้าที่พลเมือง 4 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
ว22102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
พ22103 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
อ22102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
13.40 - 14.40 | ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ศ22102 ศิลปศึกษา 6- ครูธนา วิไลวงษ์ |
อ22102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
นักเรียน แนะแนว |
14.40 - 15.40 | ง20242 งานเขียนแบบเบื้องต้น 7-ครูพายัพ ซาหิน |
ส22104 ประวัติศาสตร์ 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ม.ต้น ลูกเสือ/เนตรนารี Act. |
นักเรียน ชุมนุม |
|
Timetable generated with FET 5.23.3 on 11/4/14 1:01 PM |
ม.2/3 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.40 - 09.40 | ส22104 ประวัติศาสตร์ 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
อ22102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ว22102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
09.40 - 10.40 | ค22102 คณิตศาสตร์ 2- ครูพูนชัย วารินทร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ว22102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา |
ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
จ20204 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 4 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2- ครูพูนชัย วารินทร์ |
10.40 - 11.40 | ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
พ22103 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
อ22102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
|
11.40 - 12.40 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
12.40 - 13.40 | ท22102 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
อ22102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2- ครูพูนชัย วารินทร์ |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
13.40 - 14.40 | ศ22102 ศิลปศึกษา 6- ครูธนา วิไลวงษ์ |
ง20242 งานเขียนแบบเบื้องต้น 7-ครูพายัพ ซาหิน |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
นักเรียน แนะแนว |
|
14.40 - 15.40 | ส21204 หน้าที่พลเมือง 4 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
พ22102 กรีฑา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ม.ต้น ลูกเสือ/เนตรนารี Act. |
นักเรียน ชุมนุม |
|
Timetable generated with FET 5.23.3 on 11/4/14 1:01 PM |
ม.2/4 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.40 - 09.40 | จ20204 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 4 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2- ครูพูนชัย วารินทร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
อ22102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
อ22102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
09.40 - 10.40 | ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2- ครูพูนชัย วารินทร์ |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2- ครูพูนชัย วารินทร์ |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2- ครูพูนชัย วารินทร์ |
พ22103 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
10.40 - 11.40 | ท22102 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ส22104 ประวัติศาสตร์ 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
อ22102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
พ22102 กรีฑา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
11.40 - 12.40 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
12.40 - 13.40 | ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ว22102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2- ครูพูนชัย วารินทร์ |
ว22102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
13.40 - 14.40 | ศ22102 ศิลปศึกษา 6- ครูธนา วิไลวงษ์ |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
นักเรียน แนะแนว |
||
14.40 - 15.40 | ส21204 หน้าที่พลเมือง 4 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
ง20242 งานเขียนแบบเบื้องต้น 7-ครูพายัพ ซาหิน |
ม.ต้น ลูกเสือ/เนตรนารี Act. |
นักเรียน ชุมนุม |
|
Timetable generated with FET 5.23.3 on 11/4/14 1:01 PM |
ม.3/1 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.40 - 09.40 | ว23102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
กิจกรรมส่งเสริมคุณภาพวิชาการ Tutor.3 |
อ23102 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวัลยา แก่นคำ |
09.40 - 10.40 | จ20206 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 6 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ |
พ23103 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2- รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน |
อ23102 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
10.40 - 11.40 | ส21206 หน้าที่พลเมือง 6 7-ครูธนกฤต สันทา ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ส23102 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
อ23102 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
|
11.40 - 12.40 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
12.40 - 13.40 | ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวัลยา แก่นคำ |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวัลยา แก่นคำ |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ส23102 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
ส23102 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
13.40 - 14.40 | ส23104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ศ23102 ดนตรีศึกษา 6-ครูกรกช จันตะเสน |
ง23102 การงานอาชีพ 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ |
ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2- รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
นักเรียน แนะแนว |
14.40 - 15.40 | พ23104 ตะกร้อ 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ม.ต้น ลูกเสือ/เนตรนารี Act. |
นักเรียน ชุมนุม |
||
Timetable generated with FET 5.23.3 on 11/4/14 1:01 PM |
ม.3/2 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.40 - 09.40 | ส23104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน |
กิจกรรมส่งเสริมคุณภาพวิชาการ Tutor.3 |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
09.40 - 10.40 | ส23102 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
ส23102 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
อ23102 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ง23102 การงานอาชีพ 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ |
|
10.40 - 11.40 | อ23102 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
พ23104 ตะกร้อ 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
พ23103 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
ส23102 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
|
11.40 - 12.40 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
12.40 - 13.40 | ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
จ20206 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 6 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ |
อ23102 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ศ23102 ดนตรีศึกษา 6-ครูกรกช จันตะเสน |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
13.40 - 14.40 | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2- รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวัลยา แก่นคำ |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวัลยา แก่นคำ |
นักเรียน แนะแนว |
|
14.40 - 15.40 | ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวัลยา แก่นคำ |
ส21206 หน้าที่พลเมือง 6 7-ครูธนกฤต สันทา ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2- รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ม.ต้น ลูกเสือ/เนตรนารี Act. |
นักเรียน ชุมนุม |
Timetable generated with FET 5.23.3 on 11/4/14 1:01 PM |
ม.3/3 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.40 - 09.40 | ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ส23102 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
กิจกรรมส่งเสริมคุณภาพวิชาการ Tutor.3 |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
09.40 - 10.40 | ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวัลยา แก่นคำ |
จ20206 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 6 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ |
อ23102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2- รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน |
10.40 - 11.40 | พ23104 ตะกร้อ 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
พ23103 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
ส23102 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
|
11.40 - 12.40 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
12.40 - 13.40 | ส21206 หน้าที่พลเมือง 6 7-ครูธนกฤต สันทา ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
อ23102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวัลยา แก่นคำ |
อ23102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวัลยา แก่นคำ |
13.40 - 14.40 | ศ23102 ดนตรีศึกษา 6-ครูกรกช จันตะเสน |
ง23102 การงานอาชีพ 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ |
ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2- รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ส23102 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
นักเรียน แนะแนว |
14.40 - 15.40 | ส23104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ม.ต้น ลูกเสือ/เนตรนารี Act. |
นักเรียน ชุมนุม |
||
Timetable generated with FET 5.23.3 on 11/4/14 1:01 PM |
ม.3/4 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.40 - 09.40 | ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวัลยา แก่นคำ |
อ23102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
กิจกรรมส่งเสริมคุณภาพวิชาการ Tutor.3 |
ส23102 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
จ20206 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 6 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ |
09.40 - 10.40 | ว23102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ส23102 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน |
อ23102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ส23102 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
10.40 - 11.40 | ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ส23104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
|
11.40 - 12.40 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
12.40 - 13.40 | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
พ23104 ตะกร้อ 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ศ23102 ดนตรีศึกษา 6-ครูกรกช จันตะเสน |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
อ23102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
13.40 - 14.40 | ง23102 การงานอาชีพ 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ |
ส21206 หน้าที่พลเมือง 6 7-ครูธนกฤต สันทา ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
พ23103 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
นักเรียน แนะแนว |
|
14.40 - 15.40 | ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวัลยา แก่นคำ |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวัลยา แก่นคำ |
ม.ต้น ลูกเสือ/เนตรนารี Act. |
นักเรียน ชุมนุม |
|
Timetable generated with FET 5.23.3 on 11/4/14 1:01 PM |
ม.4/1 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.40 - 09.40 | ว30221 เคมี 1 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
ว30221 เคมี 1 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
อ31102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ค31102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ว30201 ฟิสิกส์ 1 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
09.40 - 10.40 | อ31102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ท31102 ภาษาไทย 1-ครูวัลยา แก่นคำ |
ท31102 ภาษาไทย 1-ครูวัลยา แก่นคำ ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ส31102 สังคมศึกษา 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
|
10.40 - 11.40 | ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ค31102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
i30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) 7-ครูธนกฤต สันทา ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ศ31102 ดนตรีศึกษา 6- ครูธนา วิไลวงษ์ |
พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
11.40 - 12.40 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
12.40 - 13.40 | ว30201 ฟิสิกส์ 1 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
ว31104 โลกดาราศาสตร์และอวกาศ 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา, 3-ครูภาณี มณีชม |
ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 2-ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ส31102 สังคมศึกษา 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก |
ส30202 หน้าที่พลเมือง 2 6-ครูกรกช จันตะเสน |
13.40 - 14.40 | ว30241 ชีววิทยา 1 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
ง31102 ทักษะการดำรงชีวิต 7-ครูพายัพ ซาหิน |
นักเรียน แนะแนว |
||
14.40 - 15.40 | ว31104 โลกดาราศาสตร์และอวกาศ 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา, 3-ครูภาณี มณีชม |
ว30241 ชีววิทยา 1 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
ม.ปลาย นศท./ชมรมอนุรักษ์ Act. |
นักเรียน ชุมนุม |
|
Timetable generated with FET 5.23.3 on 11/4/14 1:01 PM |
ม.4/2 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.40 - 09.40 | ว31106 ดวงดาวและโลกของเรา 3-ครูภาณี มณีชม, 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
ส31102 สังคมศึกษา 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ส30221 กฎหมายที่ประชาชนควรรู้ 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ส31102 สังคมศึกษา 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก |
ส30221 กฎหมายที่ประชาชนควรรู้ 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
09.40 - 10.40 | ท31102 ภาษาไทย 1-ครูวัลยา แก่นคำ |
จ30202 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 2 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ส30221 กฎหมายที่ประชาชนควรรู้ 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม |
อ31102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
|
10.40 - 11.40 | ง31102 ทักษะการดำรงชีวิต 7-ครูพายัพ ซาหิน |
อ31102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ท31102 ภาษาไทย 1-ครูวัลยา แก่นคำ ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ศ31102 ดนตรีศึกษา 6- ครูธนา วิไลวงษ์ |
|
11.40 - 12.40 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
12.40 - 13.40 | พ30202 พลศึกษาเพิ่มเติม 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ค31102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ง30261 ช่างเดินสายไฟในอาคาร 7-ครูพายัพ ซาหิน |
ท30202 ประวัติวรรณคดี 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
ค31102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
13.40 - 14.40 | ค30222 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ง30261 ช่างเดินสายไฟในอาคาร 7-ครูพายัพ ซาหิน |
ค30222 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
i30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) 7-ครูธนกฤต สันทา ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
นักเรียน แนะแนว |
14.40 - 15.40 | พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ส30202 หน้าที่พลเมือง 2 6-ครูกรกช จันตะเสน |
ม.ปลาย นศท./ชมรมอนุรักษ์ Act. |
นักเรียน ชุมนุม |
|
Timetable generated with FET 5.23.3 on 11/4/14 1:01 PM |
ม.5/1 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.40 - 09.40 | ส30203 หน้าที่พลเมือง 3 4-ครูสุนทร ขันศรี |
ว30243 ชีววิทยา 3 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
ส32104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก |
อ32102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ว30223 เคมี 3 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
09.40 - 10.40 | ว30203 ฟิสิกส์ 3 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
ส32102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ส32102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
||
10.40 - 11.40 | ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ค32102 คณิตศาสตร์ 2- รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ว30223 เคมี 3 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
ศ32102 นาฏศิลป์ศึกษา 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
|
11.40 - 12.40 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
12.40 - 13.40 | ท32102 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
อ32102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ว30203 ฟิสิกส์ 3 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
13.40 - 14.40 | ง30201 การเขียนโปรแกรมภาษาซี 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
พ30202 แฮนด์บอล 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
นักเรียน แนะแนว |
|
14.40 - 15.40 | ค32102 คณิตศาสตร์ 2- รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม |
ท32102 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
ม.ปลาย นศท./ชมรมอนุรักษ์ Act. |
นักเรียน ชุมนุม |
|
Timetable generated with FET 5.23.3 on 11/4/14 1:01 PM |
ม.5/2 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.40 - 09.40 | ค30224 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 2- ครูพูนชัย วารินทร์ |
ว32102 การเคลื่อนที่และแรง 3-ครูภาณี มณีชม, 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
ค30224 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 2- ครูพูนชัย วารินทร์ |
ท30206 วรรณกรรมท้องถิ่น 1-ครูวัลยา แก่นคำ |
ส30203 หน้าที่พลเมือง 3 4-ครูสุนทร ขันศรี |
09.40 - 10.40 | อ32102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ง30245 การปลูกผักปลอดสารพิษ 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ |
ง30245 การปลูกผักปลอดสารพิษ 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ |
ท32102 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
|
10.40 - 11.40 | ส32104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก |
พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ค32102 คณิตศาสตร์ 2- รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
||
11.40 - 12.40 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
12.40 - 13.40 | ส32102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ส32102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ง30241 การถ่ายภาพเบื้องต้น 7-ครูธนกฤต สันทา ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ง30241 การถ่ายภาพเบื้องต้น 7-ครูธนกฤต สันทา ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
พ30202 แฮนด์บอล 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
13.40 - 14.40 | จ30204 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 4 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ค32102 คณิตศาสตร์ 2- รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม |
อ32102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
นักเรียน แนะแนว |
|
14.40 - 15.40 | ท32102 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
ศ32102 นาฏศิลป์ศึกษา 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
ม.ปลาย นศท./ชมรมอนุรักษ์ Act. |
นักเรียน ชุมนุม |
|
Timetable generated with FET 5.23.3 on 11/4/14 1:01 PM |
ม.5/3 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.40 - 09.40 | อ32102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ว30203 ฟิสิกส์ 3 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
ว30223 เคมี 3 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
09.40 - 10.40 | ศ32102 นาฏศิลป์ศึกษา 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
ส32102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ว30203 ฟิสิกส์ 3 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
||
10.40 - 11.40 | ส30203 หน้าที่พลเมือง 3 4-ครูสุนทร ขันศรี |
ค32102 คณิตศาสตร์ 2- รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ส32102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
|
11.40 - 12.40 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
12.40 - 13.40 | ว30243 ชีววิทยา 3 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
ท32102 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
พ30202 แฮนด์บอล 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
อ32102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ว30223 เคมี 3 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
13.40 - 14.40 | ง30201 การเขียนโปรแกรมภาษาซี 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
ท32102 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ส32104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก |
นักเรียน แนะแนว |
|
14.40 - 15.40 | ค32102 คณิตศาสตร์ 2- รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม |
พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ม.ปลาย นศท./ชมรมอนุรักษ์ Act. |
นักเรียน ชุมนุม |
|
Timetable generated with FET 5.23.3 on 11/4/14 1:01 PM |
ม.6/1 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.40 - 09.40 | ค33102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
กิจกรรมส่งเสริมคุณภาพวิชาการ Tutor.6 |
ว30225 เคมี 5 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
ว30205 ฟิสิกส์ 5 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
ว30245 ชีววิทยา 5 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
09.40 - 10.40 | อ33102 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
อ33102 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ว30245 ชีววิทยา 5 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
||
10.40 - 11.40 | ท33102 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ส30204 หน้าที่พลเมือง 4 6- ครูธนา วิไลวงษ์ |
ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ศ33102 ทัศนศิลป์ 6-ครูกรกช จันตะเสน |
ค33102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
11.40 - 12.40 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
12.40 - 13.40 | ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ว30205 ฟิสิกส์ 5 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ส33102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
13.40 - 14.40 | ง33102 โครงงานอาชีพ 7-ครูพายัพ ซาหิน |
ส33104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก |
ท33102 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
นักเรียน แนะแนว |
|
14.40 - 15.40 | ง30202 คณิตศาสตร์สำหรับคอมพิวเตอร์ 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
พ30206 พลศึกษาเพิ่มเติม 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ส33102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ม.ปลาย นศท./ชมรมอนุรักษ์ Act. |
นักเรียน ชุมนุม |
Timetable generated with FET 5.23.3 on 11/4/14 1:01 PM |
ม.6/2 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.40 - 09.40 | อ33102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
กิจกรรมส่งเสริมคุณภาพวิชาการ Tutor.6 |
ค30226 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
อ33102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ค33102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
09.40 - 10.40 | ท33102 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
ท33102 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ว33102 พลังงาน 3-ครูสมฤดี แสนเภา |
ส33102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ท30210 วรรณคดีมรดก 1-ครูวัลยา แก่นคำ |
10.40 - 11.40 | ส30204 หน้าที่พลเมือง 4 6- ครูธนา วิไลวงษ์ |
ศ33102 ทัศนศิลป์ 6-ครูกรกช จันตะเสน |
ค30226 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 2-ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ง33102 โครงงานอาชีพ 7-ครูพายัพ ซาหิน |
|
11.40 - 12.40 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
12.40 - 13.40 | ค33102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ส33102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ส33104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก |
ง30244 เกษตรทฤษฎีใหม่ 2 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ |
พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
13.40 - 14.40 | ง30242 การปลูกไม้ดอกประดับ 7-ครูธนกฤต สันทา |
จ30206 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 6 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
พ30206 พลศึกษาเพิ่มเติม 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
นักเรียน แนะแนว |
|
14.40 - 15.40 | ง30242 การปลูกไม้ดอกประดับ 7-ครูธนกฤต สันทา |
ม.ปลาย นศท./ชมรมอนุรักษ์ Act. |
นักเรียน ชุมนุม |
||
Timetable generated with FET 5.23.3 on 11/4/14 1:01 PM |
ม.6/3 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.40 - 09.40 | ว30205 ฟิสิกส์ 5 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
กิจกรรมส่งเสริมคุณภาพวิชาการ Tutor.6 |
ว30245 ชีววิทยา 5 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
อ33102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
09.40 - 10.40 | อ33102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ส33102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ท33102 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
พ30206 พลศึกษาเพิ่มเติม 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
|
10.40 - 11.40 | ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ง33102 โครงงานอาชีพ 7-ครูพายัพ ซาหิน |
ค33102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ส33102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
11.40 - 12.40 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
12.40 - 13.40 | ศ33102 ทัศนศิลป์ 6-ครูกรกช จันตะเสน |
ว30205 ฟิสิกส์ 5 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
ส30204 หน้าที่พลเมือง 4 6- ครูธนา วิไลวงษ์ |
ค33102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ง30202 คณิตศาสตร์สำหรับคอมพิวเตอร์ 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
13.40 - 14.40 | พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ว30225 เคมี 5 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
ว30245 ชีววิทยา 5 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
นักเรียน แนะแนว |
|
14.40 - 15.40 | ท33102 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
ส33104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก |
ม.ปลาย นศท./ชมรมอนุรักษ์ Act. |
นักเรียน ชุมนุม |
|
Timetable generated with FET 5.23.3 on 11/4/14 1:01 PM |