Institution name: | ตารางสอนโรงเรียนเจริญศิลป์ศึกษา "โพธิ์คำอนุสรณ์" ภาคเรียนที่ 2/2557 ฉบับที่ 2 (เริ่มใช้ 3 พฤศจิกายน 2557) |
---|
Comments: | จัดทำโดย งานพัฒนาหลักสูตรสถานศึกษา และสำนักเทคโนโลยีสารสนเทศ |
---|
Table of contents
ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | |||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|
08.40 - 09.40 | 09.40 - 10.40 | 10.40 - 11.40 | 11.40 - 12.40 | 12.40 - 13.40 | 13.40 - 14.40 | 14.40 - 15.40 | |
Monday | --- | --- | --- | -X- | --- | ม.5/1 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ง30201 การเขียนโปรแกรมภาษาซี |
|
Tuesday | --- | ม.1/2 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ง21102 เทคโนโลยีสารสนเทศ |
-X- | --- | ม.5/3 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ง30201 การเขียนโปรแกรมภาษาซี |
||
Wednesday | --- | ม.1/4 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ง21102 เทคโนโลยีสารสนเทศ |
-X- | --- | ม.1/1 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ง21102 เทคโนโลยีสารสนเทศ |
||
Thursday | --- | ม.1/3 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ง21102 เทคโนโลยีสารสนเทศ |
-X- | ม.1/5 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ง21102 เทคโนโลยีสารสนเทศ |
7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต นศท./ชมรมอนุรักษ์ Act. |
||
Friday | --- | --- | --- | -X- | --- | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต แนะแนว |
7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ชุมนุม |
Timetable generated with FET 5.23.3 on 11/4/14 1:01 PM |
ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | |||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|
08.40 - 09.40 | 09.40 - 10.40 | 10.40 - 11.40 | 11.40 - 12.40 | 12.40 - 13.40 | 13.40 - 14.40 | 14.40 - 15.40 | |
Monday | --- | ม.2/2 7-ครูพิชิต สุจริต ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ |
-X- | ม.2/4 7-ครูพิชิต สุจริต ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ |
ม.6/1 7-ครูพิชิต สุจริต ง30202 คณิตศาสตร์สำหรับคอมพิวเตอร์ |
||
Tuesday | --- | ม.2/1 7-ครูพิชิต สุจริต ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ |
-X- | ม.2/3 7-ครูพิชิต สุจริต ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ |
ม.1/2 7-ครูพิชิต สุจริต i20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) |
||
Wednesday | --- | --- | ม.4/1 7-ครูธนกฤต สันทา i30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) |
-X- | ม.5/2 7-ครูธนกฤต สันทา ง30241 การถ่ายภาพเบื้องต้น |
ม.1/3 7-ครูพิชิต สุจริต i20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) |
|
Thursday | --- | ม.1/1 7-ครูพิชิต สุจริต i20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) |
--- | -X- | ม.5/2 7-ครูธนกฤต สันทา ง30241 การถ่ายภาพเบื้องต้น |
ม.4/2 7-ครูธนกฤต สันทา i30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) |
7-ครูพิชิต สุจริต ลูกเสือ ม.2 Act. |
Friday | --- | ม.1/5 7-ครูพิชิต สุจริต i20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) |
ม.1/4 7-ครูพิชิต สุจริต i20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) |
-X- | ม.6/3 7-ครูพิชิต สุจริต ง30202 คณิตศาสตร์สำหรับคอมพิวเตอร์ |
7-ครูพิชิต สุจริต แนะแนว |
7-ครูพิชิต สุจริต ชุมนุม |
Timetable generated with FET 5.23.3 on 11/4/14 1:01 PM |
ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | |||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|
08.40 - 09.40 | 09.40 - 10.40 | 10.40 - 11.40 | 11.40 - 12.40 | 12.40 - 13.40 | 13.40 - 14.40 | 14.40 - 15.40 | |
Monday | ม.5/3 8-ครูประทุมพร อุปบุตร อ32102 ภาษาอังกฤษ |
ม.5/2 8-ครูประทุมพร อุปบุตร อ32102 ภาษาอังกฤษ |
ม.2/1 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย อ22102 ภาษาอังกฤษ |
-X- | --- | ม.4/2 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ ค30222 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 |
ม.1/4 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ส21102 สังคมศึกษา |
Tuesday | ม.2/2 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย อ22102 ภาษาอังกฤษ |
ม.6/1 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ อ33102 ภาษาอังกฤษ |
ม.4/2 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย อ31102 ภาษาอังกฤษ |
-X- | ม.5/1 8-ครูประทุมพร อุปบุตร อ32102 ภาษาอังกฤษ |
ม.1/2 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ ส21102 สังคมศึกษา |
ม.1/1 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ ส21102 สังคมศึกษา |
Wednesday | ม.4/1 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย อ31102 ภาษาอังกฤษ |
--- | --- | -X- | ม.4/1 2-ครูวรางคณา มณีนพ ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 |
ม.1/5 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม ส21102 สังคมศึกษา |
--- |
Thursday | ม.6/2 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย อ33102 ภาษาอังกฤษ |
ม.3/2 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ อ23102 ภาษาอังกฤษ |
ม.2/4 8-ครูประทุมพร อุปบุตร อ22102 ภาษาอังกฤษ |
-X- | ม.3/3 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ อ23102 ภาษาอังกฤษ |
ม.1/3 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ ส21102 สังคมศึกษา |
--- |
Friday | ม.6/3 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย อ33102 ภาษาอังกฤษ |
ม.3/1 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ อ23102 ภาษาอังกฤษ |
ม.2/3 8-ครูประทุมพร อุปบุตร อ22102 ภาษาอังกฤษ |
-X- | ม.3/4 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ อ23102 ภาษาอังกฤษ |
--- | --- |
Timetable generated with FET 5.23.3 on 11/4/14 1:01 PM |
ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | |||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|
08.40 - 09.40 | 09.40 - 10.40 | 10.40 - 11.40 | 11.40 - 12.40 | 12.40 - 13.40 | 13.40 - 14.40 | 14.40 - 15.40 | |
Monday | ม.2/1 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว ค22102 คณิตศาสตร์ |
ม.2/3 2- ครูพูนชัย วารินทร์ ค22102 คณิตศาสตร์ |
ม.3/1 7-ครูธนกฤต สันทา ส21206 หน้าที่พลเมือง 6 |
-X- | ม.3/3 7-ครูธนกฤต สันทา ส21206 หน้าที่พลเมือง 6 |
ม.6/3 5- รองฯชาตรี ยาศิริ พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา |
ม.4/2 5- รองฯชาตรี ยาศิริ พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา |
Tuesday | ม.2/4 2- ครูพูนชัย วารินทร์ ค22102 คณิตศาสตร์ |
ม.2/2 2- รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม ค22102 คณิตศาสตร์ |
ม.5/2 5- รองฯชาตรี ยาศิริ พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา |
-X- | ม.6/1 5- รองฯชาตรี ยาศิริ พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา |
ม.3/4 7-ครูธนกฤต สันทา ส21206 หน้าที่พลเมือง 6 |
ม.3/2 7-ครูธนกฤต สันทา ส21206 หน้าที่พลเมือง 6 |
Wednesday | ม.1/5 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม ว21102 วิทยาศาสตร์ |
ม.4/2 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ จ30202 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 2 |
-X- | ม.1/1 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม ว21102 วิทยาศาสตร์ |
ม.5/1 5- รองฯชาตรี ยาศิริ พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา |
ม.5/3 5- รองฯชาตรี ยาศิริ พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา |
|
Thursday | ม.6/3 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 |
ม.1/2 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม ว21102 วิทยาศาสตร์ |
ม.6/2 2-ครูวรางคณา มณีนพ ค30226 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 |
-X- | ม.6/1 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 |
ม.1/4 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม ว21102 วิทยาศาสตร์ |
--- |
Friday | ม.1/3 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม ว21102 วิทยาศาสตร์ |
--- | ม.4/1 5- รองฯชาตรี ยาศิริ พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา |
-X- | ม.6/2 5- รองฯชาตรี ยาศิริ พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา |
--- | --- |
Timetable generated with FET 5.23.3 on 11/4/14 1:01 PM |
ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | |||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|
08.40 - 09.40 | 09.40 - 10.40 | 10.40 - 11.40 | 11.40 - 12.40 | 12.40 - 13.40 | 13.40 - 14.40 | 14.40 - 15.40 | |
Monday | ม.3/1 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว23102 วิทยาศาสตร์ |
ม.3/4 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว23102 วิทยาศาสตร์ |
ม.6/1 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย ท33102 ภาษาไทย |
-X- | ม.2/1 3-ครูสมฤดี แสนเภา ว22102 วิทยาศาสตร์ |
ม.5/2 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ จ30204 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 4 |
|
Tuesday | ม.4/2 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ส31102 สังคมศึกษา |
ม.6/2 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย ท33102 ภาษาไทย |
ม.5/3 2- รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม ค32102 คณิตศาสตร์ |
-X- | ม.2/4 3-ครูสมฤดี แสนเภา ว22102 วิทยาศาสตร์ |
ม.6/2 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ จ30206 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 6 |
|
Wednesday | ม.2/3 3-ครูสมฤดี แสนเภา ว22102 วิทยาศาสตร์ |
--- | ม.5/1 2- รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม ค32102 คณิตศาสตร์ |
-X- | ม.2/2 3-ครูสมฤดี แสนเภา ว22102 วิทยาศาสตร์ |
ม.3/3 2- รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม |
ม.3/2 2- รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม |
Thursday | ม.3/3 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว23102 วิทยาศาสตร์ |
ม.6/3 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย ท33102 ภาษาไทย |
ม.3/4 2-ครูจงกล ศรีสำราญ ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม |
-X- | --- | ม.3/1 2- รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม |
--- |
Friday | ม.3/2 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว23102 วิทยาศาสตร์ |
ม.4/1 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ส31102 สังคมศึกษา |
ม.5/2 2- รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม ค32102 คณิตศาสตร์ |
-X- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.23.3 on 11/4/14 1:01 PM |
ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | |||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|
08.40 - 09.40 | 09.40 - 10.40 | 10.40 - 11.40 | 11.40 - 12.40 | 12.40 - 13.40 | 13.40 - 14.40 | 14.40 - 15.40 | |
Monday | ม.3/2 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ส23104 ประวัติศาสตร์ |
ม.1/4 2-ครูดรุณี ภูพันนา ค21102 คณิตศาสตร์ |
--- | -X- | ม.5/1 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย ท32102 ภาษาไทย |
ม.3/1 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ส23104 ประวัติศาสตร์ |
--- |
Tuesday | --- | ม.1/3 2-ครูดรุณี ภูพันนา ค21102 คณิตศาสตร์ |
--- | -X- | ม.1/5 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ ท21102 ภาษาไทย |
ม.1/4 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย ท21102 ภาษาไทย |
--- |
Wednesday | ม.1/1 2-ครูดรุณี ภูพันนา ค21102 คณิตศาสตร์ |
ม.1/2 2-ครูดรุณี ภูพันนา ค21102 คณิตศาสตร์ |
ม.1/2 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ ท21102 ภาษาไทย |
-X- | --- | ม.5/3 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย ท32102 ภาษาไทย |
ม.3/3 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ส23104 ประวัติศาสตร์ |
Thursday | ม.1/3 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ ท21102 ภาษาไทย |
ม.4/1 1-ครูวัลยา แก่นคำ ท31102 ภาษาไทย |
ม.4/2 1-ครูวัลยา แก่นคำ ท31102 ภาษาไทย |
-X- | --- | ม.1/1 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ ท21102 ภาษาไทย |
--- |
Friday | ม.1/5 2-ครูดรุณี ภูพันนา ค21102 คณิตศาสตร์ |
ม.5/2 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย ท32102 ภาษาไทย |
ม.3/4 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ส23104 ประวัติศาสตร์ |
-X- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.23.3 on 11/4/14 1:01 PM |