Monday |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ค21102 คณิตศาสตร์ | ศ21102 นาฏศิลป์ศึกษา | จ20202 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 2 | ท21102 ภาษาไทย | ส21102 สังคมศึกษา | ส22104 ประวัติศาสตร์ | ค22102 คณิตศาสตร์ | ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ท22102 ภาษาไทย | ค23102 คณิตศาสตร์ | ว23102 วิทยาศาสตร์ | ส23102 สังคมศึกษา | อ23102 ภาษาอังกฤษ | ง31102 ทักษะการดำรงชีวิต | ค31102 คณิตศาสตร์ | ว30243 ชีววิทยา 3 | ส32104 ประวัติศาสตร์ | ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | ว30205 ฟิสิกส์ 5 | ท30210 วรรณคดีมรดก | ว30225 เคมี 5 | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 7-ครูพิชิต สุจริต | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา, 3-ครูภาณี มณีชม | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 1-ครูวัลยา แก่นคำ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | | | | | | | | | | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ส21102 สังคมศึกษา | ศ21102 นาฏศิลป์ศึกษา | ท21102 ภาษาไทย | พ21102 บาสเกตบอล | อ21102 ภาษาอังกฤษ | ค22102 คณิตศาสตร์ | ว22102 วิทยาศาสตร์ | ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ส22102 สังคมศึกษา | อ23102 ภาษาอังกฤษ | ศ23102 ดนตรีศึกษา | พ23103 สุขศึกษา | ส23102 สังคมศึกษา | ศ31102 ดนตรีศึกษา | ส30221 กฎหมายที่ประชาชนควรรู้ | ว30243 ชีววิทยา 3 | ง30241 การถ่ายภาพเบื้องต้น | พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา | อ33102 ภาษาอังกฤษ | ง30244 เกษตรทฤษฎีใหม่ 2 | ว30225 เคมี 5 | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 7-ครูพิชิต สุจริต | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 6-ครูกรกช จันตะเสน | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา, 3-ครูภาณี มณีชม | 7-ครูธนกฤต สันทา | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | | | | | | | | | | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ท21102 ภาษาไทย | ค21102 คณิตศาสตร์ | พ21102 บาสเกตบอล | ส21102 สังคมศึกษา | พ21103 สุขศึกษา | ท22102 ภาษาไทย | ว22102 วิทยาศาสตร์ | ส22102 สังคมศึกษา | ค22102 คณิตศาสตร์ | พ23104 ตะกร้อ | ศ23102 ดนตรีศึกษา | ค23102 คณิตศาสตร์ | ท23102 ภาษาไทย | ค31102 คณิตศาสตร์ | ส30221 กฎหมายที่ประชาชนควรรู้ | ท32102 ภาษาไทย | ค30224 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | ศ32102 นาฏศิลป์ศึกษา | ง33102 โครงงานอาชีพ | ง30244 เกษตรทฤษฎีใหม่ 2 | ว30245 ชีววิทยา 5 | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6-ครูกรกช จันตะเสน | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 1-ครูวัลยา แก่นคำ | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา, 3-ครูภาณี มณีชม | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
-X- |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | อ21102 ภาษาอังกฤษ | i20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | ส21102 สังคมศึกษา | ว21102 วิทยาศาสตร์ | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ส22102 สังคมศึกษา | ง20242 งานเขียนแบบเบื้องต้น | ท22102 ภาษาไทย | อ22102 ภาษาอังกฤษ | ว23102 วิทยาศาสตร์ | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ท23102 ภาษาไทย | จ20206 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 6 | พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา | ส30241 หน้าที่พลเมือง 41 | ว30203 ฟิสิกส์ 3 | ว32102 การเคลื่อนที่และแรง | พ30202 แฮนด์บอล | ว30245 ชีววิทยา 5 | ท33102 ภาษาไทย | ส33102 สังคมศึกษา | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 7-ครูพิชิต สุจริต | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 2- รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม | 1-ครูวัลยา แก่นคำ | 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 6-ครูกรกช จันตะเสน | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา, 3-ครูภาณี มณีชม | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | จ20202 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 2 | ส21104 ประวัติศาสตร์ | ค21102 คณิตศาสตร์ | ศ21102 นาฏศิลป์ศึกษา | ง21102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ส22102 สังคมศึกษา | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ว22102 วิทยาศาสตร์ | ท23102 ภาษาไทย | พ23104 ตะกร้อ | ว23102 วิทยาศาสตร์ | ง23102 การงานอาชีพ | ส30241 หน้าที่พลเมือง 41 | ค30222 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | ว30203 ฟิสิกส์ 3 | ว32102 การเคลื่อนที่และแรง | ค32102 คณิตศาสตร์ | ว30245 ชีววิทยา 5 | อ33102 ภาษาอังกฤษ | พ30206 พลศึกษาเพิ่มเติม | 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 2- รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 6-ครูกรกช จันตะเสน | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา, 3-ครูภาณี มณีชม | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ส21104 ประวัติศาสตร์ | ว21102 วิทยาศาสตร์ | i20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | ศ21102 นาฏศิลป์ศึกษา | ง21102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | อ22102 ภาษาอังกฤษ | ท22102 ภาษาไทย | จ20204 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 4 | ว22102 วิทยาศาสตร์ | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค23102 คณิตศาสตร์ | ว23102 วิทยาศาสตร์ | ง23102 การงานอาชีพ | ว30201 ฟิสิกส์ 1 | ศ31102 ดนตรีศึกษา | ส32102 สังคมศึกษา | พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา | ว30223 เคมี 3 | ส30244 หน้าที่พลเมือง 44 | ง30242 การปลูกไม้ดอกประดับ | ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 7-ครูพิชิต สุจริต | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 2- รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 6-ครูกรกช จันตะเสน | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
Tuesday |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | i20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | ว21102 วิทยาศาสตร์ | ศ21102 นาฏศิลป์ศึกษา | อ21102 ภาษาอังกฤษ | ท21102 ภาษาไทย | ค22102 คณิตศาสตร์ | ส20244 หน้าที่พลเมือง 34 | ง20242 งานเขียนแบบเบื้องต้น | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ท23102 ภาษาไทย | ส23102 สังคมศึกษา | ค23102 คณิตศาสตร์ | ว23102 วิทยาศาสตร์ | ค31102 คณิตศาสตร์ | จ30202 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 2 | ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | อ32102 ภาษาอังกฤษ | ว30243 ชีววิทยา 3 | กิจกรรมส่งเสริมคุณภาพวิชาการ Tutor.6 | กิจกรรมส่งเสริมคุณภาพวิชาการ Tutor.6 | กิจกรรมส่งเสริมคุณภาพวิชาการ Tutor.6 | 7-ครูพิชิต สุจริต | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา, 3-ครูภาณี มณีชม | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ว21102 วิทยาศาสตร์ | ศ21102 นาฏศิลป์ศึกษา | ง21102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ค21102 คณิตศาสตร์ | พ22103 สุขศึกษา | พ22102 กรีฑา | อ22102 ภาษาอังกฤษ | ส22102 สังคมศึกษา | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | อ23102 ภาษาอังกฤษ | ส23102 สังคมศึกษา | ว23102 วิทยาศาสตร์ | ว30221 เคมี 1 | จ30202 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 2 | ค32102 คณิตศาสตร์ | ท30206 วรรณกรรมท้องถิ่น | ว30243 ชีววิทยา 3 | พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา | ส30244 หน้าที่พลเมือง 44 | ว30205 ฟิสิกส์ 5 | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 2- รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 1-ครูวัลยา แก่นคำ | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา, 3-ครูภาณี มณีชม | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 6-ครูกรกช จันตะเสน | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | พ21102 บาสเกตบอล | ส30242 หน้าที่พลเมือง 32 | พ21103 สุขศึกษา | ง21102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | จ20202 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 2 | ว22102 วิทยาศาสตร์ | อ22102 ภาษาอังกฤษ | พ22102 กรีฑา | ค22102 คณิตศาสตร์ | ส23102 สังคมศึกษา | ส23104 ประวัติศาสตร์ | ว23102 วิทยาศาสตร์ | ค23102 คณิตศาสตร์ | ท31102 ภาษาไทย | ง30261 ช่างเดินสายไฟในอาคาร | ว30223 เคมี 3 | ส32102 สังคมศึกษา | ส30242 หน้าที่พลเมือง 42 | ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 | ศ33102 ทัศนศิลป์ | ว30205 ฟิสิกส์ 5 | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 1-ครูวัลยา แก่นคำ | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 7-ครูธนกฤต สันทา | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
-X- |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ศ21102 นาฏศิลป์ศึกษา | ท21102 ภาษาไทย | อ21102 ภาษาอังกฤษ | จ20202 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 2 | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ท22102 ภาษาไทย | ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ว22102 วิทยาศาสตร์ | ส22104 ประวัติศาสตร์ | ค23102 คณิตศาสตร์ | ท23102 ภาษาไทย | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ส23104 ประวัติศาสตร์ | อ31102 ภาษาอังกฤษ | พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา | ส30242 หน้าที่พลเมือง 42 | พ30202 แฮนด์บอล | ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | ว30245 ชีววิทยา 5 | ค33102 คณิตศาสตร์ | ท33102 ภาษาไทย | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 7-ครูพิชิต สุจริต | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 1-ครูวัลยา แก่นคำ | 2- รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา, 3-ครูภาณี มณีชม | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | | | | | | | | | | | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ศ21102 นาฏศิลป์ศึกษา | ส21102 สังคมศึกษา | ง21102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ค21102 คณิตศาสตร์ | ว21102 วิทยาศาสตร์ | อ22102 ภาษาอังกฤษ | ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ว22102 วิทยาศาสตร์ | ท22102 ภาษาไทย | ศ23102 ดนตรีศึกษา | ค23102 คณิตศาสตร์ | อ23102 ภาษาอังกฤษ | พ23104 ตะกร้อ | ว30201 ฟิสิกส์ 1 | ท31102 ภาษาไทย | ส32104 ประวัติศาสตร์ | ง30245 การปลูกผักปลอดสารพิษ | อ32102 ภาษาอังกฤษ | ค33102 คณิตศาสตร์ | ท33102 ภาษาไทย | ว30245 ชีววิทยา 5 | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 7-ครูพิชิต สุจริต | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 6-ครูกรกช จันตะเสน | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 1-ครูวัลยา แก่นคำ | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา, 3-ครูภาณี มณีชม | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | | | | | | | | | | | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ท21102 ภาษาไทย | พ21102 บาสเกตบอล | ง21102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | i20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | ว21102 วิทยาศาสตร์ | ส20244 หน้าที่พลเมือง 34 | ค22102 คณิตศาสตร์ | ส22104 ประวัติศาสตร์ | อ22102 ภาษาอังกฤษ | ศ23102 ดนตรีศึกษา | จ20206 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 6 | ท23102 ภาษาไทย | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ว30201 ฟิสิกส์ 1 | ส31102 สังคมศึกษา | ส32102 สังคมศึกษา | ง30245 การปลูกผักปลอดสารพิษ | ท32102 ภาษาไทย | ศ33102 ทัศนศิลป์ | ง33102 โครงงานอาชีพ | ว30245 ชีววิทยา 5 | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูพิชิต สุจริต | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 6-ครูกรกช จันตะเสน | 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | 1-ครูวัลยา แก่นคำ | 2- รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา, 3-ครูภาณี มณีชม | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
Wednesday |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ท21102 ภาษาไทย | อ21102 ภาษาอังกฤษ | ค21102 คณิตศาสตร์ | ส21104 ประวัติศาสตร์ | ว21102 วิทยาศาสตร์ | ท22102 ภาษาไทย | ค22102 คณิตศาสตร์ | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | อ22102 ภาษาอังกฤษ | กิจกรรมส่งเสริมคุณภาพวิชาการ Tutor.3 | กิจกรรมส่งเสริมคุณภาพวิชาการ Tutor.3 | กิจกรรมส่งเสริมคุณภาพวิชาการ Tutor.3 | กิจกรรมส่งเสริมคุณภาพวิชาการ Tutor.3 | i30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | ส31102 สังคมศึกษา | ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | อ32102 ภาษาอังกฤษ | ว30203 ฟิสิกส์ 3 | ว30225 เคมี 5 | จ30206 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 6 | ค33102 คณิตศาสตร์ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | | | | | 7-ครูธนกฤต สันทา | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ส21102 สังคมศึกษา | ง21102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ว21102 วิทยาศาสตร์ | พ21103 สุขศึกษา | อ21102 ภาษาอังกฤษ | ว22102 วิทยาศาสตร์ | ศ22102 ศิลปศึกษา | ค22102 คณิตศาสตร์ | ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ส23104 ประวัติศาสตร์ | ส23102 สังคมศึกษา | ศ23102 ดนตรีศึกษา | อ23102 ภาษาอังกฤษ | ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | พ30202 พลศึกษาเพิ่มเติม | ท32102 ภาษาไทย | ส30242 หน้าที่พลเมือง 42 | ว30203 ฟิสิกส์ 3 | ว30225 เคมี 5 | จ30206 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 6 | อ33102 ภาษาอังกฤษ | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 7-ครูพิชิต สุจริต | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 6-ครูกรกช จันตะเสน | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 2- รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 7-ครูธนกฤต สันทา | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | | | | | | | | | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ค21102 คณิตศาสตร์ | ง21102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ว21102 วิทยาศาสตร์ | ส21102 สังคมศึกษา | ท21102 ภาษาไทย | ว22102 วิทยาศาสตร์ | ศ22102 ศิลปศึกษา | ท22102 ภาษาไทย | ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ค23102 คณิตศาสตร์ | พ23103 สุขศึกษา | ศ23102 ดนตรีศึกษา | ส23102 สังคมศึกษา | ส31102 สังคมศึกษา | ค31102 คณิตศาสตร์ | ศ32102 นาฏศิลป์ศึกษา | ท32102 ภาษาไทย | ส32102 สังคมศึกษา | ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 | อ33102 ภาษาอังกฤษ | ท33102 ภาษาไทย | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 7-ครูพิชิต สุจริต | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 6-ครูกรกช จันตะเสน | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 1-ครูวัลยา แก่นคำ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | | | | | | | | | | |
|
-X- |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว21102 วิทยาศาสตร์ | ท21102 ภาษาไทย | ส21102 สังคมศึกษา | อ21102 ภาษาอังกฤษ | ค21102 คณิตศาสตร์ | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ว22102 วิทยาศาสตร์ | ศ22102 ศิลปศึกษา | ส22102 สังคมศึกษา | อ23102 ภาษาอังกฤษ | ส20246 หน้าที่พลเมือง 36 | ง23102 การงานอาชีพ | ท23102 ภาษาไทย | ว30221 เคมี 1 | ส30221 กฎหมายที่ประชาชนควรรู้ | พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา | จ30204 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 4 | ง30201 การเขียนโปรแกรมภาษาซี | ท33102 ภาษาไทย | พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา | ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2- รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 1-ครูวัลยา แก่นคำ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | | | | | | | | | | | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว21102 วิทยาศาสตร์ | ค21102 คณิตศาสตร์ | ท21102 ภาษาไทย | ส30242 หน้าที่พลเมือง 32 | ส21102 สังคมศึกษา | ส22102 สังคมศึกษา | อ22102 ภาษาอังกฤษ | ศ22102 ศิลปศึกษา | ค22102 คณิตศาสตร์ | ว23102 วิทยาศาสตร์ | อ23102 ภาษาอังกฤษ | ง23102 การงานอาชีพ | ศ23102 ดนตรีศึกษา | ว30221 เคมี 1 | ท31102 ภาษาไทย | พ30202 แฮนด์บอล | จ30204 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 4 | ง30201 การเขียนโปรแกรมภาษาซี | ส33102 สังคมศึกษา | ค30226 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 | ส33104 ประวัติศาสตร์ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 6-ครูกรกช จันตะเสน | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 1-ครูวัลยา แก่นคำ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | | | | | | | | | | | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | อ21102 ภาษาอังกฤษ | ส21102 สังคมศึกษา | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ท21102 ภาษาไทย | i20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | พ22102 กรีฑา | ท22102 ภาษาไทย | ส22102 สังคมศึกษา | ง20242 งานเขียนแบบเบื้องต้น | ว23102 วิทยาศาสตร์ | ค23102 คณิตศาสตร์ | อ23102 ภาษาอังกฤษ | ศ23102 ดนตรีศึกษา | ว31104 โลกดาราศาสตร์และอวกาศ | i30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | อ32102 ภาษาอังกฤษ | ศ32102 นาฏศิลป์ศึกษา | ท32102 ภาษาไทย | พ30206 พลศึกษาเพิ่มเติม | ค33102 คณิตศาสตร์ | ศ33102 ทัศนศิลป์ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 7-ครูพิชิต สุจริต | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 6-ครูกรกช จันตะเสน | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
Thursday |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ส30242 หน้าที่พลเมือง 32 | ท21102 ภาษาไทย | ว21102 วิทยาศาสตร์ | ส21102 สังคมศึกษา | อ21102 ภาษาอังกฤษ | ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | จ20204 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 4 | ว22102 วิทยาศาสตร์ | ท22102 ภาษาไทย | ส23102 สังคมศึกษา | ท23102 ภาษาไทย | อ23102 ภาษาอังกฤษ | ว23102 วิทยาศาสตร์ | ส31102 สังคมศึกษา | อ31102 ภาษาอังกฤษ | ค32102 คณิตศาสตร์ | ง30241 การถ่ายภาพเบื้องต้น | ว30203 ฟิสิกส์ 3 | ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 | ส33102 สังคมศึกษา | ง33102 โครงงานอาชีพ | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 7-ครูพิชิต สุจริต | 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 1-ครูวัลยา แก่นคำ | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 7-ครูพายัพ ซาหิน | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | | | | | | | | | | | | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ส21102 สังคมศึกษา | อ21102 ภาษาอังกฤษ | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ว21102 วิทยาศาสตร์ | ศ21102 นาฏศิลป์ศึกษา | ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | อ22102 ภาษาอังกฤษ | ศ22102 ศิลปศึกษา | อ23102 ภาษาอังกฤษ | ง23102 การงานอาชีพ | จ20206 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 6 | พ23103 สุขศึกษา | ว30241 ชีววิทยา 1 | ง31102 ทักษะการดำรงชีวิต | ว30223 เคมี 3 | ง30241 การถ่ายภาพเบื้องต้น | ว30203 ฟิสิกส์ 3 | ค33102 คณิตศาสตร์ | ว33102 พลังงาน | อ33102 ภาษาอังกฤษ | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 7-ครูพิชิต สุจริต | 2- รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 7-ครูธนกฤต สันทา | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | | | | | | | | | | | | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค21102 คณิตศาสตร์ | ท21102 ภาษาไทย | ว21102 วิทยาศาสตร์ | ศ21102 นาฏศิลป์ศึกษา | ส22102 สังคมศึกษา | พ22103 สุขศึกษา | ค22102 คณิตศาสตร์ | ศ22102 ศิลปศึกษา | ท23102 ภาษาไทย | ง23102 การงานอาชีพ | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | อ23102 ภาษาอังกฤษ | ว30241 ชีววิทยา 1 | ท30202 ประวัติวรรณคดี | ว30223 เคมี 3 | ค32102 คณิตศาสตร์ | ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | ส33102 สังคมศึกษา | ว33102 พลังงาน | ง30202 คณิตศาสตร์สำหรับคอมพิวเตอร์ | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 2- รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 1-ครูวัลยา แก่นคำ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 7-ครูพิชิต สุจริต | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
|
-X- |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | อ21102 ภาษาอังกฤษ | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ส21104 ประวัติศาสตร์ | ค21102 คณิตศาสตร์ | ส30242 หน้าที่พลเมือง 32 | จ20204 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 4 | ส22102 สังคมศึกษา | ส20244 หน้าที่พลเมือง 34 | พ22103 สุขศึกษา | ส20246 หน้าที่พลเมือง 36 | ส23102 สังคมศึกษา | ท23102 ภาษาไทย | ค23102 คณิตศาสตร์ | ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | ง30261 ช่างเดินสายไฟในอาคาร | ง30201 การเขียนโปรแกรมภาษาซี | ง30245 การปลูกผักปลอดสารพิษ | อ32102 ภาษาอังกฤษ | ว30205 ฟิสิกส์ 5 | ค30226 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 | ค33102 คณิตศาสตร์ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 1-ครูวัลยา แก่นคำ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2- รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | | | | | | | | | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | | | | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ค21102 คณิตศาสตร์ | จ20202 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 2 | อ21102 ภาษาอังกฤษ | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ท21102 ภาษาไทย | อ22102 ภาษาอังกฤษ | ส22104 ประวัติศาสตร์ | ท22102 ภาษาไทย | ว22102 วิทยาศาสตร์ | พ23103 สุขศึกษา | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ส23102 สังคมศึกษา | ส20246 หน้าที่พลเมือง 36 | ท31102 ภาษาไทย | ง30261 ช่างเดินสายไฟในอาคาร | ง30201 การเขียนโปรแกรมภาษาซี | ง30245 การปลูกผักปลอดสารพิษ | ส32102 สังคมศึกษา | ว30205 ฟิสิกส์ 5 | ส33104 ประวัติศาสตร์ | ส30244 หน้าที่พลเมือง 44 | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 2- รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 7-ครูธนกฤต สันทา | 1-ครูวัลยา แก่นคำ | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 6-ครูกรกช จันตะเสน | | | | | | | | | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | | | | | |
|
ม.ต้น | ม.ปลาย | ลูกเสือ/เนตรนารี Act. | นศท./ชมนมอนุรักษ์ Act. | | | | |
|
Friday |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว21102 วิทยาศาสตร์ | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค21102 คณิตศาสตร์ | อ21102 ภาษาอังกฤษ | ส21102 สังคมศึกษา | ค22102 คณิตศาสตร์ | ท22102 ภาษาไทย | อ22102 ภาษาอังกฤษ | จ20204 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 4 | ส23102 สังคมศึกษา | อ23102 ภาษาอังกฤษ | ส23104 ประวัติศาสตร์ | ท23102 ภาษาไทย | ว30241 ชีววิทยา 1 | ว31106 ดวงดาวและโลกของเรา | อ32102 ภาษาอังกฤษ | ค32102 คณิตศาสตร์ | ว30223 เคมี 3 | ง30202 คณิตศาสตร์สำหรับคอมพิวเตอร์ | ง30242 การปลูกไม้ดอกประดับ | ส33102 สังคมศึกษา | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 1-ครูวัลยา แก่นคำ | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 7-ครูพิชิต สุจริต | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | | | | | | | | | | | | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ง21102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | พ21103 สุขศึกษา | อ21102 ภาษาอังกฤษ | ท21102 ภาษาไทย | ส21104 ประวัติศาสตร์ | ศ22102 ศิลปศึกษา | อ22102 ภาษาอังกฤษ | ส22102 สังคมศึกษา | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ง23102 การงานอาชีพ | ว23102 วิทยาศาสตร์ | พ23104 ตะกร้อ | ค23102 คณิตศาสตร์ | ว31104 โลกดาราศาสตร์และอวกาศ | ว31106 ดวงดาวและโลกของเรา | ว30203 ฟิสิกส์ 3 | ค30224 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | ว30223 เคมี 3 | อ33102 ภาษาอังกฤษ | ง30242 การปลูกไม้ดอกประดับ | พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ง21102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ส21102 สังคมศึกษา | ส30242 หน้าที่พลเมือง 32 | ค21102 คณิตศาสตร์ | พ21102 บาสเกตบอล | ศ22102 ศิลปศึกษา | ส22102 สังคมศึกษา | พ22103 สุขศึกษา | ส20244 หน้าที่พลเมือง 34 | ง23102 การงานอาชีพ | ว23102 วิทยาศาสตร์ | ค23102 คณิตศาสตร์ | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ว31104 โลกดาราศาสตร์และอวกาศ | อ31102 ภาษาอังกฤษ | ว30203 ฟิสิกส์ 3 | ท32102 ภาษาไทย | ส32104 ประวัติศาสตร์ | ท33102 ภาษาไทย | ส33102 สังคมศึกษา | ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2- รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 1-ครูวัลยา แก่นคำ | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
-X- |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | พ21103 สุขศึกษา | อ21102 ภาษาอังกฤษ | ส21102 สังคมศึกษา | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค21102 คณิตศาสตร์ | ง20242 งานเขียนแบบเบื้องต้น | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค22102 คณิตศาสตร์ | พ22102 กรีฑา | จ20206 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 6 | ท23102 ภาษาไทย | ส20246 หน้าที่พลเมือง 36 | ส23102 สังคมศึกษา | อ31102 ภาษาอังกฤษ | ค30222 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | ส32102 สังคมศึกษา | ค32102 คณิตศาสตร์ | ส33104 ประวัติศาสตร์ | พ30206 พลศึกษาเพิ่มเติม | ว30205 ฟิสิกส์ 5 | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 2- รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | 1-ครูวัลยา แก่นคำ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
แนะแนว |
ชุมนุม |