Institution name: | ตารางสอนโรงเรียนเจริญศิลป์ศึกษา "โพธิ์คำอนุสรณ์" ภาคเรียนที่ 2/2557 ฉบับที่ 1 (เริ่มใช้ 27 ตุลาคม 2557) |
---|
Comments: | จัดทำโดย งานพัฒนาหลักสูตรสถานศึกษา และสำนักเทคโนโลยีสารสนเทศ |
---|
Table of contents
Monday | |||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|
08.40 - 09.40 | 09.40 - 10.40 | 10.40 - 11.40 | 11.40 - 12.40 | 12.40 - 13.40 | 13.40 - 14.40 | 14.40 - 15.40 | |
1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | ม.1/4 ท21102 ภาษาไทย |
ม.1/3 ท21102 ภาษาไทย |
ม.1/1 ท21102 ภาษาไทย |
-X- | --- | --- | --- |
1-ครูมาลา วารินทร์ | ม.2/4 ท22102 ภาษาไทย |
--- | ม.2/1 ท22102 ภาษาไทย |
-X- | ม.2/3 ท22102 ภาษาไทย |
ม.3/1 ท23102 ภาษาไทย |
ม.2/2 ท22102 ภาษาไทย |
1-ครูวัลยา แก่นคำ | ม.6/2 ท30210 วรรณคดีมรดก |
--- | ม.3/4 ท23102 ภาษาไทย |
-X- | ม.3/3 ท23102 ภาษาไทย |
--- | --- |
1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | -x- | --- | ม.5/1 ท32102 ภาษาไทย |
-X- | ม.6/2 ท33102 ภาษาไทย |
--- | --- |
2- ครูพูนชัย วารินทร์ | ม.2/2 ค22102 คณิตศาสตร์ |
ม.2/1 ค22102 คณิตศาสตร์ |
ม.2/4 ค22102 คณิตศาสตร์ |
-X- | --- | --- | --- |
2- รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม | -x- | -x- | -x- | -X- | ม.3/2 ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม |
ม.2/1 ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม |
ม.3/1 ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม |
2-ครูจงกล ศรีสำราญ | --- | --- | --- | -X- | ม.1/5 ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม |
ม.2/3 ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม |
--- |
2-ครูดรุณี ภูพันนา | ม.1/1 ค21102 คณิตศาสตร์ |
--- | ม.1/2 ค21102 คณิตศาสตร์ |
-X- | --- | ม.1/3 ค21102 คณิตศาสตร์ |
--- |
2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | ม.5/3 ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 |
--- | ม.5/2 ค30224 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 |
-X- | --- | --- | ม.6/3 ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 |
2-ครูวรางคณา มณีนพ | ม.4/2 ค31102 คณิตศาสตร์ |
--- | ม.4/1 ค31102 คณิตศาสตร์ |
-X- | --- | ม.5/3 ค32102 คณิตศาสตร์ |
--- |
2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | ม.3/1 ค23102 คณิตศาสตร์ |
--- | ม.3/3 ค23102 คณิตศาสตร์ |
-X- | --- | ม.4/2 ค30222 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 |
ม.3/2 ค23102 คณิตศาสตร์ |
3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | ม.6/1 ว30205 ฟิสิกส์ 5 |
--- | --- | -X- | ม.5/1 ว30203 ฟิสิกส์ 3 |
ม.4/1 ว30201 ฟิสิกส์ 1 |
|
3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | ม.6/3 ว30225 เคมี 5 |
--- | -X- | ม.5/2 ว32102 การเคลื่อนที่และแรง |
ม.5/3 ว30223 เคมี 3 |
||
3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา, 3-ครูภาณี มณีชม ม.5/1 ว30243 ชีววิทยา 3 |
3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา, 3-ครูภาณี มณีชม ม.6/3 ว30245 ชีววิทยา 5 |
-X- | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา, 3-ครูภาณี มณีชม ม.6/1 ว30245 ชีววิทยา 5 |
--- | ||
3-ครูปัญจารา ซาหิน | ม.3/2 ว23102 วิทยาศาสตร์ |
--- | --- | -X- | ม.3/1 ว23102 วิทยาศาสตร์ |
ม.3/3 ว23102 วิทยาศาสตร์ |
|
3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | --- | ม.2/2 ว22102 วิทยาศาสตร์ |
-X- | --- | ม.2/4 ว22102 วิทยาศาสตร์ |
||
3-ครูภาณี มณีชม | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา, 3-ครูภาณี มณีชม ม.5/1 ว30243 ชีววิทยา 3 |
3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา, 3-ครูภาณี มณีชม ม.6/3 ว30245 ชีววิทยา 5 |
-X- | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา, 3-ครูภาณี มณีชม ม.6/1 ว30245 ชีววิทยา 5 |
--- | ||
3-ครูสมฤดี แสนเภา | -x- | -x- | -x- | -X- | ม.1/4 ว21102 วิทยาศาสตร์ |
--- | ม.1/2 ว21102 วิทยาศาสตร์ |
4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | ม.1/5 ส21102 สังคมศึกษา |
ม.1/1 ส21102 สังคมศึกษา |
ม.1/4 ส21102 สังคมศึกษา |
-X- | ม.1/3 ส21102 สังคมศึกษา |
--- | --- |
4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | -x- | ม.2/4 ส22102 สังคมศึกษา |
ม.2/3 ส22102 สังคมศึกษา |
-X- | ม.2/1 ส22102 สังคมศึกษา |
ม.2/2 ส22102 สังคมศึกษา |
ม.5/1 ส32102 สังคมศึกษา |
4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | ม.5/2 ส32104 ประวัติศาสตร์ |
ม.4/2 ส30221 กฎหมายที่ประชาชนควรรู้ |
-X- | --- | --- | --- | |
4-ครูสุนทร ขันศรี | ม.3/3 ส23102 สังคมศึกษา |
ม.3/4 ส23102 สังคมศึกษา |
--- | -X- | -x- | -x- | -x- |
4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | ม.2/1 ส22104 ประวัติศาสตร์ |
--- | --- | -X- | ม.6/3 ส33102 สังคมศึกษา |
ม.1/2 ส21104 ประวัติศาสตร์ |
ม.1/1 ส21104 ประวัติศาสตร์ |
5- รองฯชาตรี ยาศิริ | -x- | ม.1/4 พ21102 บาสเกตบอล |
ม.1/3 พ21102 บาสเกตบอล |
-X- | ม.4/1 พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา |
ม.6/3 พ30206 พลศึกษาเพิ่มเติม |
--- |
5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | -x- | ม.3/3 พ23103 สุขศึกษา |
ม.1/5 พ21103 สุขศึกษา |
-X- | -x- | -x- | -x- |
5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | -x- | ม.5/3 พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา |
ม.3/1 พ23104 ตะกร้อ |
-X- | ม.5/3 พ30202 แฮนด์บอล |
ม.3/2 พ23104 ตะกร้อ |
ม.5/2 พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา |
6- ครูธนา วิไลวงษ์ | -x- | ม.4/1 ศ31102 ดนตรีศึกษา |
--- | -X- | --- | --- | ม.4/2 ศ31102 ดนตรีศึกษา |
6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | ม.1/2 ศ21102 นาฏศิลป์ศึกษา |
ม.5/3 ศ32102 นาฏศิลป์ศึกษา |
-X- | --- | ม.1/4 ศ21102 นาฏศิลป์ศึกษา |
||
6-ครูกรกช จันตะเสน | -x- | ม.3/2 ศ23102 ดนตรีศึกษา |
-X- | ม.4/2 ส30241 หน้าที่พลเมือง 41 |
ม.4/1 ส30241 หน้าที่พลเมือง 41 |
ม.6/1 ส30244 หน้าที่พลเมือง 44 |
|
7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | -x- | -x- | -x- | -X- | --- | ม.1/5 ง21102 เทคโนโลยีสารสนเทศ ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
|
7-ครูธนกฤต สันทา | --- | ม.5/2 ง30241 การถ่ายภาพเบื้องต้น |
--- | -X- | --- | --- | --- |
7-ครูพายัพ ซาหิน | ม.4/1 ง31102 ทักษะการดำรงชีวิต |
--- | ม.6/1 ง33102 โครงงานอาชีพ |
-X- | ม.2/2 ง20242 งานเขียนแบบเบื้องต้น |
--- | ม.6/2 ง30242 การปลูกไม้ดอกประดับ |
7-ครูพิชิต สุจริต | ม.2/3 ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
--- | -X- | ม.1/2 i20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
--- | ม.1/3 i20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
|
7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | -x- | ม.6/2 ง30244 เกษตรทฤษฎีใหม่ 2 |
-X- | --- | ม.3/4 ง23102 การงานอาชีพ |
||
8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | ม.3/4 อ23102 ภาษาอังกฤษ |
ม.3/1 อ23102 ภาษาอังกฤษ |
--- | -X- | --- | --- | --- |
8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | --- | ม.1/5 อ21102 ภาษาอังกฤษ |
--- | -X- | ม.1/1 อ21102 ภาษาอังกฤษ |
--- | --- |
8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | ม.1/3 จ20202 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 2 |
--- | --- | -X- | ม.3/4 จ20206 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 6 |
ม.1/1 จ20202 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 2 |
ม.2/3 จ20204 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 4 |
8-ครูประทุมพร อุปบุตร | --- | --- | --- | -X- | ม.2/4 อ22102 ภาษาอังกฤษ |
--- | ม.2/1 อ22102 ภาษาอังกฤษ |
8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | --- | ม.6/1 อ33102 ภาษาอังกฤษ |
--- | -X- | --- | ม.6/2 อ33102 ภาษาอังกฤษ |
--- |
Timetable generated with FET 5.23.3 on 10/26/14 1:18 AM |
Tuesday | |||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|
08.40 - 09.40 | 09.40 - 10.40 | 10.40 - 11.40 | 11.40 - 12.40 | 12.40 - 13.40 | 13.40 - 14.40 | 14.40 - 15.40 | |
1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | ม.1/5 ท21102 ภาษาไทย |
--- | --- | -X- | ม.1/2 ท21102 ภาษาไทย |
--- | ม.1/1 ท21102 ภาษาไทย |
1-ครูมาลา วารินทร์ | ม.3/1 ท23102 ภาษาไทย |
--- | --- | -X- | ม.2/1 ท22102 ภาษาไทย |
ม.2/4 ท22102 ภาษาไทย |
--- |
1-ครูวัลยา แก่นคำ | --- | ม.5/2 ท30206 วรรณกรรมท้องถิ่น |
ม.4/1 ท31102 ภาษาไทย |
-X- | ม.3/2 ท23102 ภาษาไทย |
ม.4/2 ท31102 ภาษาไทย |
ม.3/3 ท23102 ภาษาไทย |
1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | -x- | --- | --- | -X- | ม.6/3 ท33102 ภาษาไทย |
ม.6/2 ท33102 ภาษาไทย |
ม.5/3 ท32102 ภาษาไทย |
2- ครูพูนชัย วารินทร์ | ม.2/1 ค22102 คณิตศาสตร์ |
--- | ม.2/4 ค22102 คณิตศาสตร์ |
-X- | --- | --- | ม.2/2 ค22102 คณิตศาสตร์ |
2- รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม | -x- | ม.3/1 ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม |
--- | -X- | ม.3/3 ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม |
--- | ม.3/4 ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม |
2-ครูจงกล ศรีสำราญ | ม.2/4 ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม |
ม.1/1 ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม |
--- | -X- | ม.1/5 ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม |
--- | --- |
2-ครูดรุณี ภูพันนา | --- | ม.1/5 ค21102 คณิตศาสตร์ |
--- | -X- | --- | ม.1/4 ค21102 คณิตศาสตร์ |
--- |
2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | ม.5/1 ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 |
--- | ม.6/1 ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 |
-X- | ม.5/3 ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 |
--- | --- |
2-ครูวรางคณา มณีนพ | ม.4/1 ค31102 คณิตศาสตร์ |
ม.5/1 ค32102 คณิตศาสตร์ |
--- | -X- | ม.6/2 ค33102 คณิตศาสตร์ |
ม.6/1 ค33102 คณิตศาสตร์ |
--- |
2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | ม.3/3 ค23102 คณิตศาสตร์ |
--- | ม.3/4 ค23102 คณิตศาสตร์ |
-X- | ม.3/1 ค23102 คณิตศาสตร์ |
ม.3/2 ค23102 คณิตศาสตร์ |
--- |
3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | --- | ม.6/3 ว30205 ฟิสิกส์ 5 |
-X- | --- | ม.4/1 ว30201 ฟิสิกส์ 1 |
||
3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | ม.2/2 ส20244 หน้าที่พลเมือง 34 |
ม.4/1 ว30221 เคมี 1 |
ม.5/1 ว30223 เคมี 3 |
-X- | --- | --- | ม.2/1 ส20244 หน้าที่พลเมือง 34 |
3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา, 3-ครูภาณี มณีชม ม.5/3 ว30243 ชีววิทยา 3 |
--- | -X- | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา, 3-ครูภาณี มณีชม ม.6/1 ว30245 ชีววิทยา 5 |
3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา, 3-ครูภาณี มณีชม ม.6/3 ว30245 ชีววิทยา 5 |
||
3-ครูปัญจารา ซาหิน | ม.3/4 ว23102 วิทยาศาสตร์ |
ม.3/3 ว23102 วิทยาศาสตร์ |
-X- | -x- | -x- | -x- | |
3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | --- | --- | ม.2/1 ว22102 วิทยาศาสตร์ |
-X- | ม.2/3 ว22102 วิทยาศาสตร์ |
--- | |
3-ครูภาณี มณีชม | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา, 3-ครูภาณี มณีชม ม.5/3 ว30243 ชีววิทยา 3 |
--- | -X- | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา, 3-ครูภาณี มณีชม ม.6/1 ว30245 ชีววิทยา 5 |
3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา, 3-ครูภาณี มณีชม ม.6/3 ว30245 ชีววิทยา 5 |
||
3-ครูสมฤดี แสนเภา | ม.1/2 ว21102 วิทยาศาสตร์ |
--- | -X- | --- | ม.1/5 ว21102 วิทยาศาสตร์ |
||
4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | --- | --- | --- | -X- | --- | ม.1/2 ส21102 สังคมศึกษา |
--- |
4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | -x- | ม.2/4 ส22102 สังคมศึกษา |
ม.5/2 ส32102 สังคมศึกษา |
-X- | --- | --- | ม.5/1 ส32102 สังคมศึกษา |
4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | --- | --- | ม.3/2 ส23104 ประวัติศาสตร์ |
-X- | ม.3/4 ส23104 ประวัติศาสตร์ |
ม.5/1 ส32104 ประวัติศาสตร์ |
ม.4/2 ส31102 สังคมศึกษา |
4-ครูสุนทร ขันศรี | ม.3/2 ส23102 สังคมศึกษา |
ม.3/3 ส23102 สังคมศึกษา |
ม.3/1 ส23102 สังคมศึกษา |
-X- | -x- | -x- | -x- |
4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | --- | --- | --- | -X- | ม.2/4 ส22104 ประวัติศาสตร์ |
--- | ม.2/3 ส22104 ประวัติศาสตร์ |
5- รองฯชาตรี ยาศิริ | -x- | ม.6/1 พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา |
ม.1/1 พ21102 บาสเกตบอล |
-X- | ม.4/2 พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา |
--- | ม.1/2 พ21102 บาสเกตบอล |
5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | -x- | ม.2/1 พ22103 สุขศึกษา |
ม.1/3 พ21103 สุขศึกษา |
-X- | -x- | -x- | -x- |
5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | -x- | ม.2/2 พ22102 กรีฑา |
ม.2/3 พ22102 กรีฑา |
-X- | ม.5/2 พ30202 แฮนด์บอล |
ม.3/4 พ23104 ตะกร้อ |
--- |
6- ครูธนา วิไลวงษ์ | -x- | --- | ม.6/2 ศ33102 ทัศนศิลป์ |
-X- | --- | --- | ม.6/1 ศ33102 ทัศนศิลป์ |
6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | ม.1/3 ศ21102 นาฏศิลป์ศึกษา |
ม.1/2 ส30242 หน้าที่พลเมือง 32 |
-X- | ม.1/1 ศ21102 นาฏศิลป์ศึกษา |
--- | ||
6-ครูกรกช จันตะเสน | -x- | ม.6/2 ส30244 หน้าที่พลเมือง 44 |
--- | -X- | --- | ม.3/1 ศ23102 ดนตรีศึกษา |
|
7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | -x- | ม.1/4 ง21102 เทคโนโลยีสารสนเทศ ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
-X- | --- | ม.1/3 ง21102 เทคโนโลยีสารสนเทศ ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
||
7-ครูธนกฤต สันทา | --- | --- | ม.5/3 ส30242 หน้าที่พลเมือง 42 |
-X- | ม.5/1 ส30242 หน้าที่พลเมือง 42 |
--- | --- |
7-ครูพายัพ ซาหิน | ม.2/3 ง20242 งานเขียนแบบเบื้องต้น |
--- | ม.4/2 ง30261 ช่างเดินสายไฟในอาคาร |
-X- | --- | --- | ม.6/2 ง33102 โครงงานอาชีพ |
7-ครูพิชิต สุจริต | ม.1/1 i20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
--- | --- | -X- | ม.2/2 ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ม.1/4 i20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
|
7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | -x- | --- | --- | -X- | --- | ม.5/2 ง30245 การปลูกผักปลอดสารพิษ |
|
8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | --- | ม.3/2 อ23102 ภาษาอังกฤษ |
--- | -X- | --- | ม.3/3 อ23102 ภาษาอังกฤษ |
--- |
8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | ม.1/4 อ21102 ภาษาอังกฤษ |
--- | --- | -X- | ม.1/3 อ21102 ภาษาอังกฤษ |
--- | --- |
8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | ม.4/2 จ30202 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 2 |
ม.1/5 จ20202 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 2 |
-X- | ม.1/4 จ20202 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 2 |
--- | ม.3/2 จ20206 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 6 |
|
8-ครูประทุมพร อุปบุตร | --- | ม.2/3 อ22102 ภาษาอังกฤษ |
ม.2/2 อ22102 ภาษาอังกฤษ |
-X- | --- | ม.2/1 อ22102 ภาษาอังกฤษ |
ม.2/4 อ22102 ภาษาอังกฤษ |
8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | ม.5/2 อ32102 ภาษาอังกฤษ |
--- | --- | -X- | ม.4/1 อ31102 ภาษาอังกฤษ |
ม.5/3 อ32102 ภาษาอังกฤษ |
--- |
Timetable generated with FET 5.23.3 on 10/26/14 1:18 AM |
Wednesday | |||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|
08.40 - 09.40 | 09.40 - 10.40 | 10.40 - 11.40 | 11.40 - 12.40 | 12.40 - 13.40 | 13.40 - 14.40 | 14.40 - 15.40 | |
1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | ม.1/1 ท21102 ภาษาไทย |
--- | ม.1/5 ท21102 ภาษาไทย |
-X- | ม.1/2 ท21102 ภาษาไทย |
ม.1/3 ท21102 ภาษาไทย |
ม.1/4 ท21102 ภาษาไทย |
1-ครูมาลา วารินทร์ | ม.2/1 ท22102 ภาษาไทย |
--- | ม.2/3 ท22102 ภาษาไทย |
-X- | --- | --- | ม.2/2 ท22102 ภาษาไทย |
1-ครูวัลยา แก่นคำ | --- | --- | ม.5/2 ท32102 ภาษาไทย |
-X- | ม.3/4 ท23102 ภาษาไทย |
ม.4/2 ท31102 ภาษาไทย |
--- |
1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | -x- | ม.5/1 ท32102 ภาษาไทย |
ม.6/3 ท33102 ภาษาไทย |
-X- | ม.6/1 ท33102 ภาษาไทย |
--- | ม.5/3 ท32102 ภาษาไทย |
2- ครูพูนชัย วารินทร์ | ม.2/2 ค22102 คณิตศาสตร์ |
ม.2/3 ค22102 คณิตศาสตร์ |
--- | -X- | --- | ม.2/4 ค22102 คณิตศาสตร์ |
--- |
2- รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม | -x- | ม.4/1 ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 |
--- | -X- | ม.2/1 ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม |
--- | --- |
2-ครูจงกล ศรีสำราญ | ม.2/3 ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม |
--- | --- | -X- | --- | --- | ม.1/3 ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม |
2-ครูดรุณี ภูพันนา | ม.1/3 ค21102 คณิตศาสตร์ |
--- | ม.1/1 ค21102 คณิตศาสตร์ |
-X- | ม.1/5 ค21102 คณิตศาสตร์ |
ม.1/2 ค21102 คณิตศาสตร์ |
--- |
2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | ม.5/1 ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 |
--- | ม.6/1 ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 |
-X- | ม.6/3 ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 |
ม.6/2 ค30226 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 |
--- |
2-ครูวรางคณา มณีนพ | ม.6/3 ค33102 คณิตศาสตร์ |
--- | ม.4/2 ค31102 คณิตศาสตร์ |
-X- | --- | --- | ม.6/2 ค33102 คณิตศาสตร์ |
2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | --- | --- | ม.3/1 ค23102 คณิตศาสตร์ |
-X- | --- | --- | ม.3/2 ค23102 คณิตศาสตร์ |
3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | ม.5/3 ว30203 ฟิสิกส์ 3 |
--- | -X- | --- | --- | --- | |
3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | ม.6/1 ว30225 เคมี 5 |
--- | -X- | ม.4/1 ว30221 เคมี 1 |
--- | ||
3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | ม.4/1 ว31104 โลกดาราศาสตร์และอวกาศ |
3-ครูปัญจารา ซาหิน | --- | --- | --- | -X- | --- | ม.3/1 ว23102 วิทยาศาสตร์ |
|
3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | --- | ม.2/1 ว22102 วิทยาศาสตร์ |
-X- | ม.2/2 ว22102 วิทยาศาสตร์ |
--- | --- | |
3-ครูภาณี มณีชม | -x- | -x- | -x- | -x- | -x- | -x- | -x- |
3-ครูสมฤดี แสนเภา | ม.1/5 ว21102 วิทยาศาสตร์ |
ม.1/3 ว21102 วิทยาศาสตร์ |
-X- | ม.1/1 ว21102 วิทยาศาสตร์ |
--- | ||
4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | --- | ม.1/1 ส21102 สังคมศึกษา |
ม.1/4 ส21102 สังคมศึกษา |
-X- | ม.1/3 ส21102 สังคมศึกษา |
ม.1/5 ส21102 สังคมศึกษา |
ม.1/2 ส21102 สังคมศึกษา |
4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | -x- | --- | ม.5/3 ส32102 สังคมศึกษา |
-X- | ม.2/4 ส22102 สังคมศึกษา |
ม.2/1 ส22102 สังคมศึกษา |
ม.2/3 ส22102 สังคมศึกษา |
4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | ม.4/2 ส31102 สังคมศึกษา |
ม.3/1 ส23104 ประวัติศาสตร์ |
ม.4/1 ส31102 สังคมศึกษา |
-X- | ม.4/2 ส30221 กฎหมายที่ประชาชนควรรู้ |
ม.6/3 ส33104 ประวัติศาสตร์ |
--- |
4-ครูสุนทร ขันศรี | --- | ม.3/2 ส23102 สังคมศึกษา |
ม.3/4 ส23102 สังคมศึกษา |
-X- | -x- | -x- | -x- |
4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | ม.1/4 ส21104 ประวัติศาสตร์ |
--- | --- | -X- | --- | ม.6/1 ส33102 สังคมศึกษา |
--- |
5- รองฯชาตรี ยาศิริ | -x- | --- | --- | -X- | ม.6/2 พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา |
--- | ม.6/1 พ30206 พลศึกษาเพิ่มเติม |
5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | -x- | ม.1/4 พ21103 สุขศึกษา |
ม.3/2 พ23103 สุขศึกษา |
-X- | -x- | -x- | -x- |
5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | -x- | ม.4/2 พ30202 พลศึกษาเพิ่มเติม |
--- | -X- | ม.5/1 พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา |
ม.5/1 พ30202 แฮนด์บอล |
ม.2/1 พ22102 กรีฑา |
6- ครูธนา วิไลวงษ์ | -x- | ม.2/2 ศ22102 ศิลปศึกษา |
-X- | ม.2/3 ศ22102 ศิลปศึกษา |
ม.6/3 ศ33102 ทัศนศิลป์ |
||
6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | --- | --- | ม.5/1 ศ32102 นาฏศิลป์ศึกษา |
-X- | --- | ม.1/4 ส30242 หน้าที่พลเมือง 32 |
ม.5/2 ศ32102 นาฏศิลป์ศึกษา |
6-ครูกรกช จันตะเสน | -x- | ม.3/3 ศ23102 ดนตรีศึกษา |
-X- | --- | ม.3/4 ศ23102 ดนตรีศึกษา |
||
7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | -x- | ม.1/2 ง21102 เทคโนโลยีสารสนเทศ ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
-X- | ม.5/3 ง30201 การเขียนโปรแกรมภาษาซี ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
--- | ||
7-ครูธนกฤต สันทา | ม.4/1 i30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) |
ม.5/2 ส30242 หน้าที่พลเมือง 42 |
--- | -X- | ม.3/2 ส20246 หน้าที่พลเมือง 36 |
--- | ม.4/2 i30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) |
7-ครูพายัพ ซาหิน | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | ม.2/4 ง20242 งานเขียนแบบเบื้องต้น |
7-ครูพิชิต สุจริต | --- | ม.2/4 ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
-X- | --- | --- | ม.1/5 i20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
|
7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | -x- | --- | --- | -X- | ม.3/3 ง23102 การงานอาชีพ |
--- | |
8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | --- | ม.3/4 อ23102 ภาษาอังกฤษ |
--- | -X- | ม.3/1 อ23102 ภาษาอังกฤษ |
ม.3/2 อ23102 ภาษาอังกฤษ |
ม.3/3 อ23102 ภาษาอังกฤษ |
8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | ม.1/2 อ21102 ภาษาอังกฤษ |
ม.1/5 อ21102 ภาษาอังกฤษ |
--- | -X- | ม.1/4 อ21102 ภาษาอังกฤษ |
--- | ม.1/1 อ21102 ภาษาอังกฤษ |
8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | ม.6/2 จ30206 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 6 |
--- | -X- | ม.5/2 จ30204 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 4 |
--- | ||
8-ครูประทุมพร อุปบุตร | ม.2/4 อ22102 ภาษาอังกฤษ |
--- | --- | -X- | --- | ม.2/2 อ22102 ภาษาอังกฤษ |
--- |
8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | ม.5/2 อ32102 ภาษาอังกฤษ |
ม.6/3 อ33102 ภาษาอังกฤษ |
ม.6/2 อ33102 ภาษาอังกฤษ |
-X- | --- | --- | ม.5/1 อ32102 ภาษาอังกฤษ |
Timetable generated with FET 5.23.3 on 10/26/14 1:18 AM |
Thursday | |||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|
08.40 - 09.40 | 09.40 - 10.40 | 10.40 - 11.40 | 11.40 - 12.40 | 12.40 - 13.40 | 13.40 - 14.40 | 14.40 - 15.40 | |
1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | ม.1/2 ท21102 ภาษาไทย |
--- | ม.1/3 ท21102 ภาษาไทย |
-X- | --- | ม.1/5 ท21102 ภาษาไทย |
เนตรนารี ม.2 Act. |
1-ครูมาลา วารินทร์ | ม.2/4 ท22102 ภาษาไทย |
--- | ม.3/1 ท23102 ภาษาไทย |
-X- | --- | ม.2/3 ท22102 ภาษาไทย |
เนตรนารี ม.1 Act. |
1-ครูวัลยา แก่นคำ | ม.3/2 ท23102 ภาษาไทย |
--- | ม.4/2 ท30202 ประวัติวรรณคดี |
-X- | ม.3/3 ท23102 ภาษาไทย |
ม.4/1 ท31102 ภาษาไทย |
เนตรนารี ม.1 Act. |
1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | -x- | --- | --- | -X- | --- | --- | ลูกเสือ ม.1 Act. |
2- ครูพูนชัย วารินทร์ | --- | --- | ม.2/3 ค22102 คณิตศาสตร์ |
-X- | --- | --- | ลูกเสือ ม.1 Act. |
2- รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม | -x- | ม.2/2 ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม |
ม.3/3 ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม |
-X- | ม.4/1 ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 |
ม.3/2 ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม |
นศท./ชมนมอนุรักษ์ Act. |
2-ครูจงกล ศรีสำราญ | --- | ม.1/3 ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม |
ม.1/1 ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม |
-X- | ม.1/2 ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม |
ม.1/4 ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม |
เนตรนารี ม.1 Act. |
2-ครูดรุณี ภูพันนา | --- | --- | ม.1/2 ค21102 คณิตศาสตร์ |
-X- | ม.1/4 ค21102 คณิตศาสตร์ |
ม.1/1 ค21102 คณิตศาสตร์ |
เนตรนารี ม.1 Act. |
2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | ม.6/1 ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 |
--- | ม.5/3 ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 |
-X- | ม.6/2 ค30226 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 |
--- | เนตรนารี ม.2 Act. |
2-ครูวรางคณา มณีนพ | ม.5/1 ค32102 คณิตศาสตร์ |
ม.6/1 ค33102 คณิตศาสตร์ |
ม.5/2 ค32102 คณิตศาสตร์ |
-X- | ม.6/3 ค33102 คณิตศาสตร์ |
--- | เนตรนารี ม.2 Act. |
2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | --- | --- | --- | -X- | ม.3/4 ค23102 คณิตศาสตร์ |
--- | ลูกเสือ ม.2 Act. |
3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | ม.5/3 ว30203 ฟิสิกส์ 3 |
--- | -X- | ม.6/1 ว30205 ฟิสิกส์ 5 |
ลูกเสือ ม.2 Act. |
||
3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | --- | ม.5/1 ว30223 เคมี 3 |
-X- | ม.2/3 ส20244 หน้าที่พลเมือง 34 |
--- | ลูกเสือ ม.1 Act. |
|
3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | --- | ม.4/1 ว30241 ชีววิทยา 1 |
-X- | --- | --- | นศท./ชมนมอนุรักษ์ Act. |
|
3-ครูปัญจารา ซาหิน | ม.3/4 ว23102 วิทยาศาสตร์ |
--- | --- | -X- | -x- | -x- | เนตรนารี ม.3 Act. |
3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | ม.2/3 ว22102 วิทยาศาสตร์ |
ม.6/2 ว33102 พลังงาน |
-X- | --- | ม.2/4 ว22102 วิทยาศาสตร์ |
เนตรนารี ม.3 Act. |
|
3-ครูภาณี มณีชม | -x- | -x- | -x- | -x- | -x- | -x- | -x- |
3-ครูสมฤดี แสนเภา | ม.1/3 ว21102 วิทยาศาสตร์ |
ม.1/4 ว21102 วิทยาศาสตร์ |
-X- | --- | --- | นศท./ชมนมอนุรักษ์ Act. |
|
4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | ม.1/4 ส21102 สังคมศึกษา |
ม.1/1 ส21102 สังคมศึกษา |
--- | -X- | --- | --- | ลูกเสือ ม.1 Act. |
4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | -x- | --- | ม.2/1 ส22102 สังคมศึกษา |
-X- | ม.2/2 ส22102 สังคมศึกษา |
ม.5/3 ส32102 สังคมศึกษา |
นศท./ชมนมอนุรักษ์ Act. |
4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | ม.4/1 ส31102 สังคมศึกษา |
--- | --- | -X- | --- | ม.6/2 ส33104 ประวัติศาสตร์ |
เนตรนารี ม.1 Act. |
4-ครูสุนทร ขันศรี | ม.3/1 ส23102 สังคมศึกษา |
--- | --- | -X- | ม.3/2 ส23102 สังคมศึกษา |
ม.3/3 ส23102 สังคมศึกษา |
เนตรนารี ม.3 Act. |
4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | ม.6/2 ส33102 สังคมศึกษา |
--- | ม.6/1 ส33102 สังคมศึกษา |
-X- | ม.1/3 ส21104 ประวัติศาสตร์ |
ม.2/2 ส22104 ประวัติศาสตร์ |
เนตรนารี ม.3 Act. |
5- รองฯชาตรี ยาศิริ | -x- | -x- | -x- | -X- | -x- | -x- | นศท./ชมนมอนุรักษ์ Act. |
5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | -x- | ม.3/4 พ23103 สุขศึกษา |
ม.2/2 พ22103 สุขศึกษา |
-X- | ม.2/4 พ22103 สุขศึกษา |
ม.3/1 พ23103 สุขศึกษา |
นศท./ชมนมอนุรักษ์ Act. |
5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | -x- | -x- | -x- | -X- | -x- | -x- | ลูกเสือ ม.3 Act. |
6- ครูธนา วิไลวงษ์ | -x- | ม.2/4 ศ22102 ศิลปศึกษา |
-X- | --- | --- | ลูกเสือ ม.3 Act. |
|
6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | ม.1/1 ส30242 หน้าที่พลเมือง 32 |
ม.1/5 ศ21102 นาฏศิลป์ศึกษา |
-X- | ม.1/5 ส30242 หน้าที่พลเมือง 32 |
--- | นศท./ชมนมอนุรักษ์ Act. |
|
6-ครูกรกช จันตะเสน | -x- | --- | --- | -X- | --- | ม.6/3 ส30244 หน้าที่พลเมือง 44 |
ลูกเสือ ม.3 Act. |
7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | -x- | --- | --- | -X- | ม.5/1 ง30201 การเขียนโปรแกรมภาษาซี ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
นศท./ชมนมอนุรักษ์ Act. ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
|
7-ครูธนกฤต สันทา | ม.5/2 ง30241 การถ่ายภาพเบื้องต้น |
--- | -X- | ม.3/1 ส20246 หน้าที่พลเมือง 36 |
ม.3/4 ส20246 หน้าที่พลเมือง 36 |
ลูกเสือ ม.1 Act. |
|
7-ครูพายัพ ซาหิน | ม.6/3 ง33102 โครงงานอาชีพ |
ม.4/2 ง31102 ทักษะการดำรงชีวิต |
--- | -X- | ม.4/2 ง30261 ช่างเดินสายไฟในอาคาร |
ลูกเสือ ม.3 Act. |
|
7-ครูพิชิต สุจริต | ม.2/1 ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ม.6/3 ง30202 คณิตศาสตร์สำหรับคอมพิวเตอร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
-X- | --- | --- | ลูกเสือ ม.2 Act. ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
|
7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | -x- | ม.3/2 ง23102 การงานอาชีพ |
-X- | ม.5/2 ง30245 การปลูกผักปลอดสารพิษ |
ลูกเสือ ม.2 Act. |
||
8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | ม.3/3 อ23102 ภาษาอังกฤษ |
ม.3/1 อ23102 ภาษาอังกฤษ |
ม.3/4 อ23102 ภาษาอังกฤษ |
-X- | --- | --- | เนตรนารี ม.2 Act. |
8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | ม.1/5 อ21102 ภาษาอังกฤษ |
ม.1/2 อ21102 ภาษาอังกฤษ |
--- | -X- | ม.1/1 อ21102 ภาษาอังกฤษ |
ม.1/3 อ21102 ภาษาอังกฤษ |
เนตรนารี ม.1 Act. |
8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | ม.2/2 จ20204 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 4 |
ม.3/3 จ20206 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 6 |
--- | -X- | ม.2/1 จ20204 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 4 |
ม.1/2 จ20202 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 2 |
เนตรนารี ม.2 Act. |
8-ครูประทุมพร อุปบุตร | ม.4/2 อ31102 ภาษาอังกฤษ |
ม.2/3 อ22102 ภาษาอังกฤษ |
--- | -X- | --- | ม.2/1 อ22102 ภาษาอังกฤษ |
นศท./ชมนมอนุรักษ์ Act. |
8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | --- | ม.6/3 อ33102 ภาษาอังกฤษ |
--- | -X- | ม.5/3 อ32102 ภาษาอังกฤษ |
--- | เนตรนารี ม.3 Act. |
Timetable generated with FET 5.23.3 on 10/26/14 1:18 AM |
Friday | |||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|
08.40 - 09.40 | 09.40 - 10.40 | 10.40 - 11.40 | 11.40 - 12.40 | 12.40 - 13.40 | 13.40 - 14.40 | 14.40 - 15.40 | |
1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | --- | ม.1/4 ท21102 ภาษาไทย |
--- | -X- | --- | แนะแนว |
ชุมนุม |
1-ครูมาลา วารินทร์ | ม.2/2 ท22102 ภาษาไทย |
--- | --- | -X- | --- | แนะแนว |
ชุมนุม |
1-ครูวัลยา แก่นคำ | ม.3/4 ท23102 ภาษาไทย |
--- | ม.5/2 ท32102 ภาษาไทย |
-X- | ม.3/2 ท23102 ภาษาไทย |
แนะแนว |
ชุมนุม |
1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | -x- | --- | ม.6/1 ท33102 ภาษาไทย |
-X- | --- | แนะแนว |
ชุมนุม |
2- ครูพูนชัย วารินทร์ | ม.2/1 ค22102 คณิตศาสตร์ |
--- | --- | -X- | ม.2/3 ค22102 คณิตศาสตร์ |
แนะแนว |
ชุมนุม |
2- รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม | -x- | --- | ม.3/4 ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม |
-X- | ม.2/2 ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม |
แนะแนว |
ชุมนุม |
2-ครูจงกล ศรีสำราญ | ม.1/2 ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม |
ม.2/4 ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม |
--- | -X- | ม.1/4 ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม |
แนะแนว |
ชุมนุม |
2-ครูดรุณี ภูพันนา | ม.1/3 ค21102 คณิตศาสตร์ |
--- | ม.1/4 ค21102 คณิตศาสตร์ |
-X- | ม.1/5 ค21102 คณิตศาสตร์ |
แนะแนว |
ชุมนุม |
2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | --- | ม.5/2 ค30224 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 |
ม.6/3 ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 |
-X- | ม.5/1 ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 |
แนะแนว |
ชุมนุม |
2-ครูวรางคณา มณีนพ | ม.5/2 ค32102 คณิตศาสตร์ |
--- | --- | -X- | ม.5/3 ค32102 คณิตศาสตร์ |
แนะแนว |
ชุมนุม |
2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | --- | ม.3/4 ค23102 คณิตศาสตร์ |
ม.3/3 ค23102 คณิตศาสตร์ |
-X- | ม.4/2 ค30222 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 |
แนะแนว |
ชุมนุม |
3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | --- | ม.5/1 ว30203 ฟิสิกส์ 3 |
-X- | ม.6/3 ว30205 ฟิสิกส์ 5 |
แนะแนว |
ชุมนุม |
|
3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | ม.5/3 ว30223 เคมี 3 |
ม.2/4 ส20244 หน้าที่พลเมือง 34 |
-X- | --- | แนะแนว |
ชุมนุม |
|
3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | ม.4/1 ว30241 ชีววิทยา 1 |
ม.4/1 ว31104 โลกดาราศาสตร์และอวกาศ |
-X- | --- | แนะแนว |
ชุมนุม |
|
3-ครูปัญจารา ซาหิน | --- | ม.3/2 ว23102 วิทยาศาสตร์ |
-X- | --- | แนะแนว |
ชุมนุม |
|
3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | ม.4/2 ว31106 ดวงดาวและโลกของเรา |
--- | -X- | --- | แนะแนว |
ชุมนุม |
|
3-ครูภาณี มณีชม | -x- | -x- | -x- | -x- | -x- | -x- | -x- |
3-ครูสมฤดี แสนเภา | ม.1/1 ว21102 วิทยาศาสตร์ |
--- | --- | -X- | --- | แนะแนว |
ชุมนุม |
4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | ม.1/5 ส21102 สังคมศึกษา |
--- | ม.1/2 ส21102 สังคมศึกษา |
-X- | ม.1/3 ส21102 สังคมศึกษา |
แนะแนว |
ชุมนุม |
4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | -x- | ม.2/3 ส22102 สังคมศึกษา |
ม.2/2 ส22102 สังคมศึกษา |
-X- | ม.5/2 ส32102 สังคมศึกษา |
แนะแนว |
ชุมนุม |
4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | ม.3/3 ส23104 ประวัติศาสตร์ |
--- | ม.5/3 ส32104 ประวัติศาสตร์ |
-X- | ม.6/1 ส33104 ประวัติศาสตร์ |
แนะแนว |
ชุมนุม |
4-ครูสุนทร ขันศรี | ม.3/1 ส23102 สังคมศึกษา |
--- | --- | -X- | ม.3/4 ส23102 สังคมศึกษา |
แนะแนว |
ชุมนุม |
4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | ม.6/3 ส33102 สังคมศึกษา |
ม.1/5 ส21104 ประวัติศาสตร์ |
ม.6/2 ส33102 สังคมศึกษา |
-X- | --- | แนะแนว |
ชุมนุม |
5- รองฯชาตรี ยาศิริ | -x- | ม.6/3 พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา |
ม.1/5 พ21102 บาสเกตบอล |
-X- | ม.6/2 พ30206 พลศึกษาเพิ่มเติม |
แนะแนว |
ชุมนุม |
5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | -x- | ม.1/2 พ21103 สุขศึกษา |
ม.2/3 พ22103 สุขศึกษา |
-X- | ม.1/1 พ21103 สุขศึกษา |
แนะแนว |
ชุมนุม |
5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | -x- | ม.3/3 พ23104 ตะกร้อ |
--- | -X- | ม.2/4 พ22102 กรีฑา |
แนะแนว |
ชุมนุม |
6- ครูธนา วิไลวงษ์ | -x- | ม.2/1 ศ22102 ศิลปศึกษา |
-X- | --- | แนะแนว |
ชุมนุม |
|
6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | --- | --- | ม.1/3 ส30242 หน้าที่พลเมือง 32 |
-X- | --- | แนะแนว |
ชุมนุม |
6-ครูกรกช จันตะเสน | -x- | --- | --- | -X- | --- | แนะแนว |
ชุมนุม |
7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | -x- | ม.1/1 ง21102 เทคโนโลยีสารสนเทศ ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
-X- | --- | แนะแนว ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
ชุมนุม ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
|
7-ครูธนกฤต สันทา | --- | --- | --- | -X- | ม.3/3 ส20246 หน้าที่พลเมือง 36 |
แนะแนว |
ชุมนุม |
7-ครูพายัพ ซาหิน | ม.6/2 ง30242 การปลูกไม้ดอกประดับ |
--- | -X- | ม.2/1 ง20242 งานเขียนแบบเบื้องต้น |
แนะแนว |
ชุมนุม |
|
7-ครูพิชิต สุจริต | ม.6/1 ง30202 คณิตศาสตร์สำหรับคอมพิวเตอร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
--- | --- | -X- | --- | แนะแนว ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ชุมนุม ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | -x- | ม.3/1 ง23102 การงานอาชีพ |
-X- | --- | แนะแนว |
ชุมนุม |
|
8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | ม.3/2 อ23102 ภาษาอังกฤษ |
--- | --- | -X- | --- | แนะแนว |
ชุมนุม |
8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | ม.1/4 อ21102 ภาษาอังกฤษ |
ม.1/3 อ21102 ภาษาอังกฤษ |
--- | -X- | ม.1/2 อ21102 ภาษาอังกฤษ |
แนะแนว |
ชุมนุม |
8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | ม.2/4 จ20204 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 4 |
--- | --- | -X- | ม.3/1 จ20206 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 6 |
แนะแนว |
ชุมนุม |
8-ครูประทุมพร อุปบุตร | ม.2/3 อ22102 ภาษาอังกฤษ |
ม.2/2 อ22102 ภาษาอังกฤษ |
ม.4/2 อ31102 ภาษาอังกฤษ |
-X- | --- | แนะแนว |
ชุมนุม |
8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | ม.5/1 อ32102 ภาษาอังกฤษ |
ม.6/1 อ33102 ภาษาอังกฤษ |
--- | -X- | ม.4/1 อ31102 ภาษาอังกฤษ |
แนะแนว |
ชุมนุม |
Timetable generated with FET 5.23.3 on 10/26/14 1:18 AM |