08.40 - 09.40 |
ม.1/4 | ม.1/1 | ม.1/5 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.2/4 | ม.2/2 | ม.2/1 | ม.2/3 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/3 | ม.5/2 | ม.5/1 | ม.6/2 | ม.6/1 | ม.6/3 | ท21102 ภาษาไทย | ค21102 คณิตศาสตร์ | ส21102 สังคมศึกษา | ศ21102 นาฏศิลป์ศึกษา | จ20202 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 2 | ท22102 ภาษาไทย | ค22102 คณิตศาสตร์ | ส22104 ประวัติศาสตร์ | ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ค23102 คณิตศาสตร์ | ว23102 วิทยาศาสตร์ | ส23102 สังคมศึกษา | อ23102 ภาษาอังกฤษ | ง31102 ทักษะการดำรงชีวิต | ค31102 คณิตศาสตร์ | ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | ส32104 ประวัติศาสตร์ | ว30243 ชีววิทยา 3 | ท30210 วรรณคดีมรดก | ว30205 ฟิสิกส์ 5 | ว30225 เคมี 5 | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 7-ครูพิชิต สุจริต | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา, 3-ครูภาณี มณีชม | 1-ครูวัลยา แก่นคำ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | | | | | | | | | | |
|
ม.1/5 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/1 | ม.2/1 | ม.2/4 | ม.2/3 | ม.2/2 | ม.3/1 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/2 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ท21102 ภาษาไทย | ว21102 วิทยาศาสตร์ | ศ21102 นาฏศิลป์ศึกษา | อ21102 ภาษาอังกฤษ | i20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | ค22102 คณิตศาสตร์ | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ง20242 งานเขียนแบบเบื้องต้น | ส20244 หน้าที่พลเมือง 34 | ท23102 ภาษาไทย | ค23102 คณิตศาสตร์ | ว23102 วิทยาศาสตร์ | ส23102 สังคมศึกษา | ค31102 คณิตศาสตร์ | จ30202 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 2 | ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | อ32102 ภาษาอังกฤษ | ว30243 ชีววิทยา 3 | กิจกรรมส่งเสริมคุณภาพวิชาการ Tutor.6 | กิจกรรมส่งเสริมคุณภาพวิชาการ Tutor.6 | กิจกรรมส่งเสริมคุณภาพวิชาการ Tutor.6 | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 7-ครูพิชิต สุจริต | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา, 3-ครูภาณี มณีชม | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
ม.1/1 | ม.1/3 | ม.1/5 | ม.1/4 | ม.1/2 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/4 | ม.2/3 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/2 | ม.4/1 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ท21102 ภาษาไทย | ค21102 คณิตศาสตร์ | ว21102 วิทยาศาสตร์ | ส21104 ประวัติศาสตร์ | อ21102 ภาษาอังกฤษ | ท22102 ภาษาไทย | ค22102 คณิตศาสตร์ | อ22102 ภาษาอังกฤษ | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | กิจกรรมส่งเสริมคุณภาพวิชาการ Tutor.3 | กิจกรรมส่งเสริมคุณภาพวิชาการ Tutor.3 | กิจกรรมส่งเสริมคุณภาพวิชาการ Tutor.3 | กิจกรรมส่งเสริมคุณภาพวิชาการ Tutor.3 | ส31102 สังคมศึกษา | i30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | อ32102 ภาษาอังกฤษ | ว30203 ฟิสิกส์ 3 | ค33102 คณิตศาสตร์ | ว30225 เคมี 5 | จ30206 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 6 | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | | | | | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 7-ครูธนกฤต สันทา | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.1/1 | ม.2/4 | ม.2/3 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.3/2 | ม.3/4 | ม.3/1 | ม.3/3 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/2 | ม.6/3 | ม.6/1 | ท21102 ภาษาไทย | ว21102 วิทยาศาสตร์ | ส21102 สังคมศึกษา | อ21102 ภาษาอังกฤษ | ส30242 หน้าที่พลเมือง 32 | ท22102 ภาษาไทย | ว22102 วิทยาศาสตร์ | ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | จ20204 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 4 | ท23102 ภาษาไทย | ว23102 วิทยาศาสตร์ | ส23102 สังคมศึกษา | อ23102 ภาษาอังกฤษ | ส31102 สังคมศึกษา | อ31102 ภาษาอังกฤษ | ค32102 คณิตศาสตร์ | ว30203 ฟิสิกส์ 3 | ง30241 การถ่ายภาพเบื้องต้น | ส33102 สังคมศึกษา | ง33102 โครงงานอาชีพ | ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 7-ครูพิชิต สุจริต | 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | 1-ครูวัลยา แก่นคำ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 7-ครูธนกฤต สันทา | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | | | | | | | | | | | |
|
ม.1/3 | ม.1/1 | ม.1/5 | ม.1/4 | ม.1/2 | ม.2/2 | ม.2/1 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/4 | ม.3/1 | ม.3/3 | ม.3/2 | ม.4/2 | ม.4/1 | ม.5/2 | ม.5/1 | ม.5/3 | ม.6/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ค21102 คณิตศาสตร์ | ว21102 วิทยาศาสตร์ | ส21102 สังคมศึกษา | อ21102 ภาษาอังกฤษ | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ท22102 ภาษาไทย | ค22102 คณิตศาสตร์ | อ22102 ภาษาอังกฤษ | จ20204 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 4 | ท23102 ภาษาไทย | ส23102 สังคมศึกษา | ส23104 ประวัติศาสตร์ | อ23102 ภาษาอังกฤษ | ว31106 ดวงดาวและโลกของเรา | ว30241 ชีววิทยา 1 | ค32102 คณิตศาสตร์ | อ32102 ภาษาอังกฤษ | ว30223 เคมี 3 | ส33102 สังคมศึกษา | ง30202 คณิตศาสตร์สำหรับคอมพิวเตอร์ | ง30242 การปลูกไม้ดอกประดับ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | 1-ครูวัลยา แก่นคำ | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 7-ครูพิชิต สุจริต | 7-ครูพายัพ ซาหิน | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | |
|
09.40 - 10.40 |
ม.1/3 | ม.1/1 | ม.1/4 | ม.1/2 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/4 | ม.2/3 | ม.3/4 | ม.3/3 | ม.3/2 | ม.3/1 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/3 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/3 | ม.6/2 | ท21102 ภาษาไทย | ส21102 สังคมศึกษา | พ21102 บาสเกตบอล | ศ21102 นาฏศิลป์ศึกษา | อ21102 ภาษาอังกฤษ | ค22102 คณิตศาสตร์ | ว22102 วิทยาศาสตร์ | ส22102 สังคมศึกษา | ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ส23102 สังคมศึกษา | พ23103 สุขศึกษา | ศ23102 ดนตรีศึกษา | อ23102 ภาษาอังกฤษ | ศ31102 ดนตรีศึกษา | ส30221 กฎหมายที่ประชาชนควรรู้ | พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา | ว30243 ชีววิทยา 3 | ง30241 การถ่ายภาพเบื้องต้น | อ33102 ภาษาอังกฤษ | ว30225 เคมี 5 | ง30244 เกษตรทฤษฎีใหม่ 2 | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 7-ครูพิชิต สุจริต | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 6-ครูกรกช จันตะเสน | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา, 3-ครูภาณี มณีชม | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | | | | | | | | | | |
|
ม.1/5 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/1 | ม.2/4 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.3/4 | ม.3/3 | ม.3/2 | ม.3/1 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/3 | ม.6/2 | ค21102 คณิตศาสตร์ | ว21102 วิทยาศาสตร์ | ศ21102 นาฏศิลป์ศึกษา | ง21102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ส22102 สังคมศึกษา | พ22103 สุขศึกษา | พ22102 กรีฑา | อ22102 ภาษาอังกฤษ | ว23102 วิทยาศาสตร์ | ส23102 สังคมศึกษา | อ23102 ภาษาอังกฤษ | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ว30221 เคมี 1 | จ30202 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 2 | ค32102 คณิตศาสตร์ | ว30243 ชีววิทยา 3 | ท30206 วรรณกรรมท้องถิ่น | พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา | ว30205 ฟิสิกส์ 5 | ส30244 หน้าที่พลเมือง 44 | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 2- รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา, 3-ครูภาณี มณีชม | 1-ครูวัลยา แก่นคำ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 6-ครูกรกช จันตะเสน | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
ม.1/3 | ม.1/1 | ม.1/4 | ม.1/2 | ม.1/5 | ม.2/3 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/4 | ม.3/2 | ม.3/1 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/2 | ม.4/1 | ม.5/1 | ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ว21102 วิทยาศาสตร์ | ส21102 สังคมศึกษา | พ21103 สุขศึกษา | ง21102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | อ21102 ภาษาอังกฤษ | ค22102 คณิตศาสตร์ | ว22102 วิทยาศาสตร์ | ศ22102 ศิลปศึกษา | ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ส23102 สังคมศึกษา | ส23104 ประวัติศาสตร์ | ศ23102 ดนตรีศึกษา | อ23102 ภาษาอังกฤษ | พ30202 พลศึกษาเพิ่มเติม | ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | ท32102 ภาษาไทย | ว30203 ฟิสิกส์ 3 | ส30242 หน้าที่พลเมือง 42 | อ33102 ภาษาอังกฤษ | ว30225 เคมี 5 | จ30206 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 6 | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 7-ครูพิชิต สุจริต | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 6-ครูกรกช จันตะเสน | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 2- รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | | | | | | | | | | |
|
ม.1/4 | ม.1/1 | ม.1/5 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.2/4 | ม.2/1 | ม.2/3 | ม.2/2 | ม.3/4 | ม.3/2 | ม.3/1 | ม.3/3 | ม.4/2 | ม.4/1 | ม.5/3 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว21102 วิทยาศาสตร์ | ส21102 สังคมศึกษา | ศ21102 นาฏศิลป์ศึกษา | อ21102 ภาษาอังกฤษ | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ศ22102 ศิลปศึกษา | ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | อ22102 ภาษาอังกฤษ | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | พ23103 สุขศึกษา | ง23102 การงานอาชีพ | อ23102 ภาษาอังกฤษ | จ20206 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 6 | ง31102 ทักษะการดำรงชีวิต | ว30241 ชีววิทยา 1 | ว30203 ฟิสิกส์ 3 | ว30223 เคมี 3 | ง30241 การถ่ายภาพเบื้องต้น | ค33102 คณิตศาสตร์ | ว33102 พลังงาน | อ33102 ภาษาอังกฤษ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 7-ครูพิชิต สุจริต | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 2- รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 7-ครูธนกฤต สันทา | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | | | | | | | | | | | | |
|
ม.1/4 | ม.1/5 | ม.1/2 | ม.1/1 | ม.1/3 | ม.2/3 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/4 | ม.3/4 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/1 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/2 | ม.5/1 | ม.5/3 | ม.6/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ท21102 ภาษาไทย | ส21104 ประวัติศาสตร์ | พ21103 สุขศึกษา | ง21102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | อ21102 ภาษาอังกฤษ | ส22102 สังคมศึกษา | ศ22102 ศิลปศึกษา | อ22102 ภาษาอังกฤษ | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค23102 คณิตศาสตร์ | ว23102 วิทยาศาสตร์ | พ23104 ตะกร้อ | ง23102 การงานอาชีพ | ว31104 โลกดาราศาสตร์และอวกาศ | ว31106 ดวงดาวและโลกของเรา | ค30224 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | ว30203 ฟิสิกส์ 3 | ว30223 เคมี 3 | พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา | อ33102 ภาษาอังกฤษ | ง30242 การปลูกไม้ดอกประดับ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 7-ครูพายัพ ซาหิน | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
10.40 - 11.40 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.1/3 | ม.2/1 | ม.2/4 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.3/4 | ม.3/3 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/3 | ม.6/2 | ท21102 ภาษาไทย | ค21102 คณิตศาสตร์ | ส21102 สังคมศึกษา | พ21103 สุขศึกษา | พ21102 บาสเกตบอล | ท22102 ภาษาไทย | ค22102 คณิตศาสตร์ | ว22102 วิทยาศาสตร์ | ส22102 สังคมศึกษา | ท23102 ภาษาไทย | ค23102 คณิตศาสตร์ | พ23104 ตะกร้อ | ศ23102 ดนตรีศึกษา | ค31102 คณิตศาสตร์ | ส30221 กฎหมายที่ประชาชนควรรู้ | ท32102 ภาษาไทย | ค30224 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | ศ32102 นาฏศิลป์ศึกษา | ง33102 โครงงานอาชีพ | ว30245 ชีววิทยา 5 | ง30244 เกษตรทฤษฎีใหม่ 2 | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 1-ครูวัลยา แก่นคำ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6-ครูกรกช จันตะเสน | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา, 3-ครูภาณี มณีชม | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
ม.1/3 | ม.1/1 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.1/2 | ม.2/4 | ม.2/1 | ม.2/3 | ม.2/2 | ม.3/4 | ม.3/3 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/2 | ม.5/1 | ม.5/3 | ม.6/2 | ม.6/1 | ม.6/3 | พ21103 สุขศึกษา | พ21102 บาสเกตบอล | ง21102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | จ20202 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 2 | ส30242 หน้าที่พลเมือง 32 | ค22102 คณิตศาสตร์ | ว22102 วิทยาศาสตร์ | พ22102 กรีฑา | อ22102 ภาษาอังกฤษ | ค23102 คณิตศาสตร์ | ว23102 วิทยาศาสตร์ | ส23102 สังคมศึกษา | ส23104 ประวัติศาสตร์ | ท31102 ภาษาไทย | ง30261 ช่างเดินสายไฟในอาคาร | ส32102 สังคมศึกษา | ว30223 เคมี 3 | ส30242 หน้าที่พลเมือง 42 | ศ33102 ทัศนศิลป์ | ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 | ว30205 ฟิสิกส์ 5 | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 1-ครูวัลยา แก่นคำ | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 7-ครูธนกฤต สันทา | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
ม.1/5 | ม.1/1 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/2 | ม.2/3 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/4 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.5/1 | ม.6/3 | ม.6/2 | ม.6/1 | ท21102 ภาษาไทย | ค21102 คณิตศาสตร์ | ว21102 วิทยาศาสตร์ | ส21102 สังคมศึกษา | ง21102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ท22102 ภาษาไทย | ว22102 วิทยาศาสตร์ | ศ22102 ศิลปศึกษา | ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ค23102 คณิตศาสตร์ | ส23102 สังคมศึกษา | พ23103 สุขศึกษา | ศ23102 ดนตรีศึกษา | ส31102 สังคมศึกษา | ค31102 คณิตศาสตร์ | ท32102 ภาษาไทย | ส32102 สังคมศึกษา | ศ32102 นาฏศิลป์ศึกษา | ท33102 ภาษาไทย | อ33102 ภาษาอังกฤษ | ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 7-ครูพิชิต สุจริต | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 6-ครูกรกช จันตะเสน | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 1-ครูวัลยา แก่นคำ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | | | | | | | | | | |
|
ม.1/3 | ม.1/2 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.1/1 | ม.2/3 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/4 | ม.3/3 | ม.4/2 | ม.4/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.5/1 | ม.6/2 | ม.6/1 | ม.6/3 | ท21102 ภาษาไทย | ค21102 คณิตศาสตร์ | ว21102 วิทยาศาสตร์ | ศ21102 นาฏศิลป์ศึกษา | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค22102 คณิตศาสตร์ | ส22102 สังคมศึกษา | พ22103 สุขศึกษา | ศ22102 ศิลปศึกษา | ท23102 ภาษาไทย | ง23102 การงานอาชีพ | อ23102 ภาษาอังกฤษ | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ท30202 ประวัติวรรณคดี | ว30241 ชีววิทยา 1 | ค32102 คณิตศาสตร์ | ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | ว30223 เคมี 3 | ว33102 พลังงาน | ส33102 สังคมศึกษา | ง30202 คณิตศาสตร์สำหรับคอมพิวเตอร์ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 2- รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม | 1-ครูวัลยา แก่นคำ | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 7-ครูพิชิต สุจริต | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
|
ม.1/4 | ม.1/2 | ม.1/5 | ม.1/1 | ม.1/3 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/1 | ม.2/4 | ม.3/3 | ม.3/2 | ม.3/1 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.5/1 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ค21102 คณิตศาสตร์ | ส21102 สังคมศึกษา | พ21102 บาสเกตบอล | ง21102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ส30242 หน้าที่พลเมือง 32 | ส22102 สังคมศึกษา | พ22103 สุขศึกษา | ศ22102 ศิลปศึกษา | ส20244 หน้าที่พลเมือง 34 | ค23102 คณิตศาสตร์ | ว23102 วิทยาศาสตร์ | ง23102 การงานอาชีพ | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ว31104 โลกดาราศาสตร์และอวกาศ | อ31102 ภาษาอังกฤษ | ท32102 ภาษาไทย | ส32104 ประวัติศาสตร์ | ว30203 ฟิสิกส์ 3 | ท33102 ภาษาไทย | ส33102 สังคมศึกษา | ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 2- รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 1-ครูวัลยา แก่นคำ | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
11.40 - 12.40 |
-X- |
-X- |
-X- |
-X- |
-X- |
12.40 - 13.40 |
ม.1/4 | ม.1/3 | ม.1/1 | ม.1/5 | ม.1/2 | ม.2/3 | ม.2/1 | ม.2/4 | ม.2/2 | ม.3/3 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/2 | ม.6/3 | ม.6/1 | ว21102 วิทยาศาสตร์ | ส21102 สังคมศึกษา | อ21102 ภาษาอังกฤษ | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | i20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | ท22102 ภาษาไทย | ส22102 สังคมศึกษา | อ22102 ภาษาอังกฤษ | ง20242 งานเขียนแบบเบื้องต้น | ท23102 ภาษาไทย | ว23102 วิทยาศาสตร์ | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | จ20206 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 6 | พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา | ส30241 หน้าที่พลเมือง 41 | ว30203 ฟิสิกส์ 3 | พ30202 แฮนด์บอล | ว32102 การเคลื่อนที่และแรง | ท33102 ภาษาไทย | ส33102 สังคมศึกษา | ว30245 ชีววิทยา 5 | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 7-ครูพิชิต สุจริต | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 1-ครูวัลยา แก่นคำ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 2- รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม | 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 6-ครูกรกช จันตะเสน | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา, 3-ครูภาณี มณีชม | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
ม.1/2 | ม.1/1 | ม.1/3 | ม.1/5 | ม.1/4 | ม.2/1 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/2 | ม.3/2 | ม.3/1 | ม.3/4 | ม.3/3 | ม.4/2 | ม.4/1 | ม.5/3 | ม.5/2 | ม.5/1 | ม.6/3 | ม.6/2 | ม.6/1 | ท21102 ภาษาไทย | ศ21102 นาฏศิลป์ศึกษา | อ21102 ภาษาอังกฤษ | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | จ20202 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 2 | ท22102 ภาษาไทย | ว22102 วิทยาศาสตร์ | ส22104 ประวัติศาสตร์ | ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ท23102 ภาษาไทย | ค23102 คณิตศาสตร์ | ส23104 ประวัติศาสตร์ | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา | อ31102 ภาษาอังกฤษ | ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | พ30202 แฮนด์บอล | ส30242 หน้าที่พลเมือง 42 | ท33102 ภาษาไทย | ค33102 คณิตศาสตร์ | ว30245 ชีววิทยา 5 | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 7-ครูพิชิต สุจริต | 1-ครูวัลยา แก่นคำ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 2- รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 7-ครูธนกฤต สันทา | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา, 3-ครูภาณี มณีชม | | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | | | | | | | | | | |
|
ม.1/2 | ม.1/5 | ม.1/1 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.2/2 | ม.2/4 | ม.2/3 | ม.2/1 | ม.3/4 | ม.3/3 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ท21102 ภาษาไทย | ค21102 คณิตศาสตร์ | ว21102 วิทยาศาสตร์ | ส21102 สังคมศึกษา | อ21102 ภาษาอังกฤษ | ว22102 วิทยาศาสตร์ | ส22102 สังคมศึกษา | ศ22102 ศิลปศึกษา | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ท23102 ภาษาไทย | ง23102 การงานอาชีพ | อ23102 ภาษาอังกฤษ | ส20246 หน้าที่พลเมือง 36 | ว30221 เคมี 1 | ส30221 กฎหมายที่ประชาชนควรรู้ | พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา | ง30201 การเขียนโปรแกรมภาษาซี | จ30204 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 4 | ท33102 ภาษาไทย | พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา | ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 2- รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม | 1-ครูวัลยา แก่นคำ | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | | | | | | | | | | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | | | | |
|
ม.1/4 | ม.1/3 | ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/5 | ม.2/2 | ม.2/4 | ม.2/1 | ม.2/3 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/2 | ม.3/1 | ม.4/2 | ม.4/1 | ม.5/3 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.6/3 | ม.6/2 | ม.6/1 | ค21102 คณิตศาสตร์ | ส21104 ประวัติศาสตร์ | อ21102 ภาษาอังกฤษ | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ส30242 หน้าที่พลเมือง 32 | ส22102 สังคมศึกษา | พ22103 สุขศึกษา | จ20204 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 4 | ส20244 หน้าที่พลเมือง 34 | ท23102 ภาษาไทย | ค23102 คณิตศาสตร์ | ส23102 สังคมศึกษา | ส20246 หน้าที่พลเมือง 36 | ง30261 ช่างเดินสายไฟในอาคาร | ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | อ32102 ภาษาอังกฤษ | ง30201 การเขียนโปรแกรมภาษาซี | ง30245 การปลูกผักปลอดสารพิษ | ค33102 คณิตศาสตร์ | ค30226 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 | ว30205 ฟิสิกส์ 5 | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 1-ครูวัลยา แก่นคำ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 2- รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | | | | | | | | | | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | | | | |
|
ม.1/5 | ม.1/3 | ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/4 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/2 | ม.2/1 | ม.3/2 | ม.3/4 | ม.3/1 | ม.3/3 | ม.4/2 | ม.4/1 | ม.5/3 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/3 | ม.6/2 | ค21102 คณิตศาสตร์ | ส21102 สังคมศึกษา | พ21103 สุขศึกษา | อ21102 ภาษาอังกฤษ | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค22102 คณิตศาสตร์ | พ22102 กรีฑา | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ง20242 งานเขียนแบบเบื้องต้น | ท23102 ภาษาไทย | ส23102 สังคมศึกษา | จ20206 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 6 | ส20246 หน้าที่พลเมือง 36 | ค30222 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | อ31102 ภาษาอังกฤษ | ค32102 คณิตศาสตร์ | ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | ส32102 สังคมศึกษา | ส33104 ประวัติศาสตร์ | ว30205 ฟิสิกส์ 5 | พ30206 พลศึกษาเพิ่มเติม | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 2- รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 1-ครูวัลยา แก่นคำ | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
13.40 - 14.40 |
ม.1/3 | ม.1/2 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.1/1 | ม.2/4 | ม.2/2 | ม.2/1 | ม.2/3 | ม.3/1 | ม.3/3 | ม.3/2 | ม.3/4 | ม.4/2 | ม.4/1 | ม.5/3 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.6/2 | ม.6/1 | ม.6/3 | ค21102 คณิตศาสตร์ | ส21104 ประวัติศาสตร์ | ศ21102 นาฏศิลป์ศึกษา | ง21102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | จ20202 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 2 | ว22102 วิทยาศาสตร์ | ส22102 สังคมศึกษา | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ท23102 ภาษาไทย | ว23102 วิทยาศาสตร์ | พ23104 ตะกร้อ | ง23102 การงานอาชีพ | ค30222 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | ส30241 หน้าที่พลเมือง 41 | ค32102 คณิตศาสตร์ | ว30203 ฟิสิกส์ 3 | ว32102 การเคลื่อนที่และแรง | อ33102 ภาษาอังกฤษ | ว30245 ชีววิทยา 5 | พ30206 พลศึกษาเพิ่มเติม | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 2- รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 6-ครูกรกช จันตะเสน | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา, 3-ครูภาณี มณีชม | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
ม.1/4 | ม.1/5 | ม.1/2 | ม.1/1 | ม.1/3 | ม.2/4 | ม.2/3 | ม.2/2 | ม.2/1 | ม.3/2 | ม.3/4 | ม.3/1 | ม.3/3 | ม.4/2 | ม.4/1 | ม.5/1 | ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/2 | ม.6/1 | ม.6/3 | ค21102 คณิตศาสตร์ | ว21102 วิทยาศาสตร์ | ส21102 สังคมศึกษา | ศ21102 นาฏศิลป์ศึกษา | ง21102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ท22102 ภาษาไทย | ว22102 วิทยาศาสตร์ | ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | อ22102 ภาษาอังกฤษ | ค23102 คณิตศาสตร์ | พ23104 ตะกร้อ | ศ23102 ดนตรีศึกษา | อ23102 ภาษาอังกฤษ | ท31102 ภาษาไทย | ว30201 ฟิสิกส์ 1 | ส32104 ประวัติศาสตร์ | อ32102 ภาษาอังกฤษ | ง30245 การปลูกผักปลอดสารพิษ | ท33102 ภาษาไทย | ค33102 คณิตศาสตร์ | ว30245 ชีววิทยา 5 | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 7-ครูพิชิต สุจริต | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6-ครูกรกช จันตะเสน | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 1-ครูวัลยา แก่นคำ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา, 3-ครูภาณี มณีชม | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | | | | | | | | | | | |
|
ม.1/3 | ม.1/2 | ม.1/1 | ม.1/5 | ม.1/4 | ม.2/4 | ม.2/1 | ม.2/3 | ม.2/2 | ม.3/1 | ม.3/4 | ม.3/3 | ม.3/2 | ม.4/2 | ม.4/1 | ม.5/1 | ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/3 | ม.6/2 | ท21102 ภาษาไทย | ค21102 คณิตศาสตร์ | ว21102 วิทยาศาสตร์ | ส21102 สังคมศึกษา | ส30242 หน้าที่พลเมือง 32 | ค22102 คณิตศาสตร์ | ส22102 สังคมศึกษา | ศ22102 ศิลปศึกษา | อ22102 ภาษาอังกฤษ | ว23102 วิทยาศาสตร์ | ศ23102 ดนตรีศึกษา | ง23102 การงานอาชีพ | อ23102 ภาษาอังกฤษ | ท31102 ภาษาไทย | ว30221 เคมี 1 | พ30202 แฮนด์บอล | ง30201 การเขียนโปรแกรมภาษาซี | จ30204 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 4 | ส33102 สังคมศึกษา | ส33104 ประวัติศาสตร์ | ค30226 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 6-ครูกรกช จันตะเสน | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 1-ครูวัลยา แก่นคำ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | | | | | | | | | | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | | | | |
|
ม.1/5 | ม.1/1 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/2 | ม.2/1 | ม.3/3 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/3 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.6/2 | ม.6/1 | ม.6/3 | ท21102 ภาษาไทย | ค21102 คณิตศาสตร์ | อ21102 ภาษาอังกฤษ | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | จ20202 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 2 | ท22102 ภาษาไทย | ว22102 วิทยาศาสตร์ | ส22104 ประวัติศาสตร์ | อ22102 ภาษาอังกฤษ | ส23102 สังคมศึกษา | พ23103 สุขศึกษา | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ส20246 หน้าที่พลเมือง 36 | ท31102 ภาษาไทย | ง30261 ช่างเดินสายไฟในอาคาร | ส32102 สังคมศึกษา | ง30201 การเขียนโปรแกรมภาษาซี | ง30245 การปลูกผักปลอดสารพิษ | ส33104 ประวัติศาสตร์ | ว30205 ฟิสิกส์ 5 | ส30244 หน้าที่พลเมือง 44 | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 2- รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม | 7-ครูธนกฤต สันทา | 1-ครูวัลยา แก่นคำ | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 6-ครูกรกช จันตะเสน | | | | | | | | | | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | | | | |
|
| | | | | | | | | | | นักเรียน | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | แนะแนว | แนะแนว | แนะแนว | แนะแนว | แนะแนว | แนะแนว | แนะแนว | แนะแนว | แนะแนว | แนะแนว | แนะแนว | แนะแนว | แนะแนว | แนะแนว | แนะแนว | แนะแนว | แนะแนว | แนะแนว | แนะแนว | แนะแนว | แนะแนว | แนะแนว | แนะแนว | แนะแนว | แนะแนว | แนะแนว | แนะแนว | แนะแนว | แนะแนว | แนะแนว | แนะแนว | แนะแนว | แนะแนว | แนะแนว | แนะแนว | แนะแนว | แนะแนว | แนะแนว | แนะแนว | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 1-ครูวัลยา แก่นคำ | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 2- รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 6-ครูกรกช จันตะเสน | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูพิชิต สุจริต | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | | | | |
|
14.40 - 15.40 |
ม.1/2 | ม.1/1 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.1/3 | ม.2/2 | ม.2/4 | ม.2/1 | ม.2/3 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/1 | ม.4/2 | ม.4/1 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/3 | ม.6/2 | ม.6/1 | ว21102 วิทยาศาสตร์ | ส21104 ประวัติศาสตร์ | ศ21102 นาฏศิลป์ศึกษา | ง21102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | i20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | ท22102 ภาษาไทย | ว22102 วิทยาศาสตร์ | อ22102 ภาษาอังกฤษ | จ20204 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 4 | ค23102 คณิตศาสตร์ | ว23102 วิทยาศาสตร์ | ง23102 การงานอาชีพ | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ศ31102 ดนตรีศึกษา | ว30201 ฟิสิกส์ 1 | ส32102 สังคมศึกษา | พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา | ว30223 เคมี 3 | ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 | ง30242 การปลูกไม้ดอกประดับ | ส30244 หน้าที่พลเมือง 44 | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูพิชิต สุจริต | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 2- รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 6-ครูกรกช จันตะเสน | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
ม.1/1 | ม.1/5 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/1 | ม.3/3 | ม.3/1 | ม.3/4 | ม.3/2 | ม.4/2 | ม.4/1 | ม.5/3 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ท21102 ภาษาไทย | ว21102 วิทยาศาสตร์ | พ21102 บาสเกตบอล | ง21102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | i20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | ค22102 คณิตศาสตร์ | ส22104 ประวัติศาสตร์ | อ22102 ภาษาอังกฤษ | ส20244 หน้าที่พลเมือง 34 | ท23102 ภาษาไทย | ศ23102 ดนตรีศึกษา | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | จ20206 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 6 | ส31102 สังคมศึกษา | ว30201 ฟิสิกส์ 1 | ท32102 ภาษาไทย | ส32102 สังคมศึกษา | ง30245 การปลูกผักปลอดสารพิษ | ศ33102 ทัศนศิลป์ | ง33102 โครงงานอาชีพ | ว30245 ชีววิทยา 5 | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูพิชิต สุจริต | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 1-ครูวัลยา แก่นคำ | 6-ครูกรกช จันตะเสน | 2- รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม | 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา, 3-ครูภาณี มณีชม | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
ม.1/4 | ม.1/2 | ม.1/1 | ม.1/3 | ม.1/5 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/1 | ม.2/4 | ม.3/2 | ม.3/1 | ม.3/4 | ม.3/3 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/3 | ม.5/2 | ม.5/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ม.6/1 | ท21102 ภาษาไทย | ส21102 สังคมศึกษา | อ21102 ภาษาอังกฤษ | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | i20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | ท22102 ภาษาไทย | ส22102 สังคมศึกษา | พ22102 กรีฑา | ง20242 งานเขียนแบบเบื้องต้น | ค23102 คณิตศาสตร์ | ว23102 วิทยาศาสตร์ | ศ23102 ดนตรีศึกษา | อ23102 ภาษาอังกฤษ | ว31104 โลกดาราศาสตร์และอวกาศ | i30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | ท32102 ภาษาไทย | ศ32102 นาฏศิลป์ศึกษา | อ32102 ภาษาอังกฤษ | ค33102 คณิตศาสตร์ | ศ33102 ทัศนศิลป์ | พ30206 พลศึกษาเพิ่มเติม | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 7-ครูพิชิต สุจริต | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 6-ครูกรกช จันตะเสน | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 7-ครูธนกฤต สันทา | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
ม.ต้น | ม.ปลาย | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | ลูกเสือ/เนตรนารี Act. | นศท./ชมนมอนุรักษ์ Act. | ลูกเสือ ม.1 Act. | ลูกเสือ ม.1 Act. | ลูกเสือ ม.1 Act. | ลูกเสือ ม.1 Act. | ลูกเสือ ม.1 Act. | ลูกเสือ ม.2 Act. | ลูกเสือ ม.2 Act. | ลูกเสือ ม.2 Act. | ลูกเสือ ม.2 Act. | ลูกเสือ ม.3 Act. | ลูกเสือ ม.3 Act. | ลูกเสือ ม.3 Act. | ลูกเสือ ม.3 Act. | เนตรนารี ม.1 Act. | เนตรนารี ม.1 Act. | เนตรนารี ม.1 Act. | เนตรนารี ม.1 Act. | เนตรนารี ม.1 Act. | เนตรนารี ม.1 Act. | เนตรนารี ม.2 Act. | เนตรนารี ม.2 Act. | เนตรนารี ม.2 Act. | เนตรนารี ม.2 Act. | เนตรนารี ม.2 Act. | เนตรนารี ม.3 Act. | เนตรนารี ม.3 Act. | เนตรนารี ม.3 Act. | เนตรนารี ม.3 Act. | เนตรนารี ม.3 Act. | นศท./ชมนมอนุรักษ์ Act. | นศท./ชมนมอนุรักษ์ Act. | นศท./ชมนมอนุรักษ์ Act. | นศท./ชมนมอนุรักษ์ Act. | นศท./ชมนมอนุรักษ์ Act. | นศท./ชมนมอนุรักษ์ Act. | นศท./ชมนมอนุรักษ์ Act. | นศท./ชมนมอนุรักษ์ Act. | นศท./ชมนมอนุรักษ์ Act. | | | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 7-ครูธนกฤต สันทา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 7-ครูพิชิต สุจริต | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 6-ครูกรกช จันตะเสน | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 1-ครูวัลยา แก่นคำ | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 2- รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | | | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | |
|
นักเรียน | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | ชุมนุม | ชุมนุม | ชุมนุม | ชุมนุม | ชุมนุม | ชุมนุม | ชุมนุม | ชุมนุม | ชุมนุม | ชุมนุม | ชุมนุม | ชุมนุม | ชุมนุม | ชุมนุม | ชุมนุม | ชุมนุม | ชุมนุม | ชุมนุม | ชุมนุม | ชุมนุม | ชุมนุม | ชุมนุม | ชุมนุม | ชุมนุม | ชุมนุม | ชุมนุม | ชุมนุม | ชุมนุม | ชุมนุม | ชุมนุม | ชุมนุม | ชุมนุม | ชุมนุม | ชุมนุม | ชุมนุม | ชุมนุม | ชุมนุม | ชุมนุม | ชุมนุม | | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 1-ครูวัลยา แก่นคำ | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 2- ครูพูนชัย วารินทร์ | 2- รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูพรภินันท์ วงศ์กลุ่ม | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4- ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 6-ครูกรกช จันตะเสน | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูพิชิต สุจริต | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูทนงศักดิ์ วีรบุญชัยวัฒน์ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | | | | |
|