Institution name: | ตารางสอนโรงเรียนเจริญศิลป์ศึกษา "โพธิ์คำอนุสรณ์" ประจำภาคเรียนที่ 1/2557 ฉบับที่ 5 (เริ่มใช้ 18 สิงหาคม พ.ศ.2557) |
---|
Comments: | Default comments |
---|
Table of contents
จันทร์ | |||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08:00-08:30 | 08:30-09:30 | 09:30-10:30 | 10:30-11:30 | 11:30-12:30 | 12:30-13:30 | 13:30-14:30 | 14:30-15:30 | 15:30-15:40 | |
ม.1/1 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ท21101 ภาษาไทย 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
-X- | ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ศ21101 ศิลปะ 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
Home Room (กิจกรรม) |
|
ม.1/2 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา |
-X- | จ20201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 8-ครูประทุมพร อุปบุตร, 8-ครูสอนภาษาจีน ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
พ21102 ปิงปอง 5-รองฯชาตรี ยาศิริ |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
Home Room (กิจกรรม) |
|
ม.1/3 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
ท21101 ภาษาไทย 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
พ21101 สุขศึกษา 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
-X- | ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา |
Home Room (กิจกรรม) |
|
ม.1/4 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ท21101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
-X- | ง21101 การงานอาชีพ 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ |
พ21102 ปิงปอง 5-รองฯชาตรี ยาศิริ |
Home Room (กิจกรรม) |
|
ม.1/5 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
ส21103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูพูนชัย วารินทร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
พ21102 ปิงปอง 5-รองฯชาตรี ยาศิริ |
-X- | ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
Home Room (กิจกรรม) |
ม.2/1 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
ส22101 สังคมศึกษา 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
ง22101 การงานอาชีพ 7-ครูพายัพ ซาหิน |
-X- | ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
Home Room (กิจกรรม) |
|
ม.2/2 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูพูนชัย วารินทร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
-X- | ส22103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
Home Room (กิจกรรม) |
|
ม.2/3 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
พ22101 สุขศึกษา 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
-X- | ส22101 สังคมศึกษา 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ศ22101 ศิลปะ 6-ครูธนา วิไลวงษ์ |
Home Room (กิจกรรม) |
|
ม.2/4 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ส22101 สังคมศึกษา 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
-X- | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูพูนชัย วารินทร์ |
อ20201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 8-ครูประทุมพร อุปบุตร ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
Home Room (กิจกรรม) |
ม.3/1 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
-X- | ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
ส23103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก |
Home Room (กิจกรรม) |
||
ม.3/2 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
ญ20201 ภาษาญี่ปุ่นเบื้องต้น 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม |
ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน |
-X- | ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวัลยา แก่นคำ |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
Home Room (กิจกรรม) |
ม.3/3 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวัลยา แก่นคำ |
พ23101 สุขศึกษา 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม |
-X- | ศ23101 ศิลปะ 6-ครูกรกช จันตะเสน |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
Home Room (กิจกรรม) |
|
ม.3/4 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ญ20201 ภาษาญี่ปุ่นเบื้องต้น 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
-X- | พ23102 วอลเล่ย์บอล 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวัลยา แก่นคำ |
Home Room (กิจกรรม) |
ม.4/1 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
ว31103 ชีววิทยาพื้นฐาน 3-ครูภาณี มณีชม |
ง31101 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
-X- | ศ31101 ดนตรีศึกษา 6-ครูธนา วิไลวงษ์ ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
พ30201 แบดมินตัน 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ว31101 ฟิสิกส์พื้นฐาน 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
Home Room (กิจกรรม) |
|
ม.4/2 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ท31101 ภาษาไทย 1-ครูวัลยา แก่นคำ |
พ30201 แบดมินตัน 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
-X- | อ31101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ง30223 งานประดิษฐ์จากเศษวัสดุ 7-ครูธนกฤต สันทา ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ส31101 สังคมศึกษา 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม |
Home Room (กิจกรรม) |
ม.5/1 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ส32103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
อ32101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ, 8-ครูสอนภาษาจีน |
-X- | ว30222 เคมี 2 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
ค32101 คณิตศาสตร์ 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม |
Home Room (กิจกรรม) |
|
ม.5/2 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
อ32101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
อ30241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย, 8-ครูสอนภาษาจีน |
ค30223 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูพูนชัย วารินทร์ |
-X- | พ32101 สุขศึกษา 5-รองฯชาตรี ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ส32101 สังคมศึกษา 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ง30243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ |
Home Room (กิจกรรม) |
ม.5/3 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
ว30202 ฟิสิกส์ 2 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
ส32103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
-X- | ท32101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
อ30203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 8-ครูประทุมพร อุปบุตร ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
Home Room (กิจกรรม) |
|
ม.6/1 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
ว30224 เคมี 4 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
-X- | ส33101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ว30244 ชีววิทยา 4 3-ครูภาณี มณีชม |
Home Room (กิจกรรม) |
||
ม.6/2 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
ท33101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ง30282 โครงงานอาชีพ 2 7-ครูธนกฤต สันทา ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
-X- | ง30262 ผลิตภัณฑ์เครื่องเรือน 7-ครูพายัพ ซาหิน |
พ30203 เปตอง 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
Home Room (กิจกรรม) |
||
ม.6/3 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
ค33101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ว30244 ชีววิทยา 4 3-ครูภาณี มณีชม |
-X- | ว30204 ฟิสิกส์ 4 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
อ33101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
Home Room (กิจกรรม) |
||
Timetable generated with FET 5.21.2 on 8/15/14 2:41 PM |
อังคาร | |||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08:00-08:30 | 08:30-09:30 | 09:30-10:30 | 10:30-11:30 | 11:30-12:30 | 12:30-13:30 | 13:30-14:30 | 14:30-15:30 | 15:30-15:40 | |
ม.1/1 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
ท21101 ภาษาไทย 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
จ20201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 8-ครูประทุมพร อุปบุตร, 8-ครูสอนภาษาจีน ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
พ21102 ปิงปอง 5-รองฯชาตรี ยาศิริ |
-X- | ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
Home Room (กิจกรรม) |
|
ม.1/2 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
ส21103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
-X- | ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ท21101 ภาษาไทย 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
Home Room (กิจกรรม) |
ม.1/3 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ส21103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม |
-X- | ท21101 ภาษาไทย 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
จ20201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 8-ครูประทุมพร อุปบุตร, 8-ครูสอนภาษาจีน ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
Home Room (กิจกรรม) |
ม.1/4 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูพูนชัย วารินทร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
-X- | ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ส21103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม |
Home Room (กิจกรรม) |
ม.1/5 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูพูนชัย วารินทร์ |
ท21101 ภาษาไทย 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
-X- | ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก |
ศ21101 ศิลปะ 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
Home Room (กิจกรรม) |
|
ม.2/1 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
ส22101 สังคมศึกษา 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
พ22101 สุขศึกษา 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
-X- | ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
Home Room (กิจกรรม) |
|
ม.2/2 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ง22101 การงานอาชีพ 7-ครูพายัพ ซาหิน |
-X- | อ20201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 8-ครูประทุมพร อุปบุตร ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
พ22104 กระบี่กระบอง 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
Home Room (กิจกรรม) |
|
ม.2/3 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ส22101 สังคมศึกษา 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
-X- | พ22104 กระบี่กระบอง 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูพูนชัย วารินทร์ |
อ20201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 8-ครูประทุมพร อุปบุตร ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
Home Room (กิจกรรม) |
ม.2/4 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
-X- | ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ศ22101 ศิลปะ 6-ครูธนา วิไลวงษ์ |
Home Room (กิจกรรม) |
||
ม.3/1 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
ญ20201 ภาษาญี่ปุ่นเบื้องต้น 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
-X- | ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ศ23101 ศิลปะ 6-ครูกรกช จันตะเสน |
Home Room (กิจกรรม) |
|
ม.3/2 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน |
พ23102 วอลเล่ย์บอล 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
-X- | ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
Home Room (กิจกรรม) |
||
ม.3/3 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ส23103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก |
-X- | ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวัลยา แก่นคำ |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม |
Home Room (กิจกรรม) |
ม.3/4 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
พ23101 สุขศึกษา 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
-X- | อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
ส23103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก |
Home Room (กิจกรรม) |
ม.4/1 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
ว31102 เคมีพื้นฐาน 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
ส31101 สังคมศึกษา 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ท31101 ภาษาไทย 1-ครูวัลยา แก่นคำ |
-X- | ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ว31103 ชีววิทยาพื้นฐาน 3-ครูภาณี มณีชม |
Home Room (กิจกรรม) |
|
ม.4/2 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ท31101 ภาษาไทย 1-ครูวัลยา แก่นคำ |
ค31101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
-X- | พ31101 สุขศึกษา 5-รองฯชาตรี ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ง30203 การผลิตวีดิทัศน์ 7-ครูธนกฤต สันทา ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
Home Room (กิจกรรม) |
|
ม.5/1 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ท32101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
ส32101 สังคมศึกษา 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
-X- | ศ32101 นาฏศิลป์ศึกษา 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
ว30202 ฟิสิกส์ 2 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
Home Room (กิจกรรม) |
|
ม.5/2 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
ง30221 อาหารพื้นบ้าน 7-ครูธนกฤต สันทา ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ค32101 คณิตศาสตร์ 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
-X- | ค30223 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูพูนชัย วารินทร์ |
ส32101 สังคมศึกษา 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ง32101 การออกแบบและเทคโนโลยี 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
Home Room (กิจกรรม) |
|
ม.5/3 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
ว30242 ชีววิทยา 2 3-ครูภาณี มณีชม |
อ32101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ, 8-ครูสอนภาษาจีน |
-X- | ส32101 สังคมศึกษา 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ค32101 คณิตศาสตร์ 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม |
ท32101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
Home Room (กิจกรรม) |
|
ม.6/1 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
ส่งเสริมคุณภาพวิชาการ (กิจกรรม) |
ว30204 ฟิสิกส์ 4 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
-X- | ท33101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
ง33101 การงานอาชีพ 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ |
พ33101 สุขศึกษา 5-รองฯชาตรี ยาศิริ |
Home Room (กิจกรรม) |
|
ม.6/2 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
ส่งเสริมคุณภาพวิชาการ (กิจกรรม) |
ค33101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ส33101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
-X- | อ33101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์, 8-ครูสอนภาษาจีน |
พ33101 สุขศึกษา 5-รองฯชาตรี ยาศิริ |
ง33101 การงานอาชีพ 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ |
Home Room (กิจกรรม) |
ม.6/3 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
ส่งเสริมคุณภาพวิชาการ (กิจกรรม) |
ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ง33101 การงานอาชีพ 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ |
-X- | ศ33101 ทัศนศิลป์ 6-ครูกรกช จันตะเสน ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ส33101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
พ30203 เปตอง 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
Home Room (กิจกรรม) |
Timetable generated with FET 5.21.2 on 8/15/14 2:41 PM |
พุธ | |||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08:00-08:30 | 08:30-09:30 | 09:30-10:30 | 10:30-11:30 | 11:30-12:30 | 12:30-13:30 | 13:30-14:30 | 14:30-15:30 | 15:30-15:40 | |
ม.1/1 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ท21101 ภาษาไทย 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
พ21101 สุขศึกษา 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
-X- | ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
Home Room (กิจกรรม) |
ม.1/2 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
พ21101 สุขศึกษา 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
ง21101 การงานอาชีพ 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ |
-X- | ท21101 ภาษาไทย 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
Home Room (กิจกรรม) |
|
ม.1/3 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
ท21101 ภาษาไทย 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
-X- | ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
พ21102 ปิงปอง 5-รองฯชาตรี ยาศิริ |
Home Room (กิจกรรม) |
ม.1/4 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก |
พ21101 สุขศึกษา 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
ท21101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
-X- | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูพูนชัย วารินทร์ |
ศ21101 ศิลปะ 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
Home Room (กิจกรรม) |
|
ม.1/5 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
-X- | จ20201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 8-ครูประทุมพร อุปบุตร, 8-ครูสอนภาษาจีน ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา |
Home Room (กิจกรรม) |
|
ม.2/1 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
-X- | ศ22101 ศิลปะ 6-ครูธนา วิไลวงษ์ |
ส22103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม |
Home Room (กิจกรรม) |
|
ม.2/2 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูพูนชัย วารินทร์ |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม |
-X- | ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ส22101 สังคมศึกษา 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
Home Room (กิจกรรม) |
ม.2/3 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูพูนชัย วารินทร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
-X- | ง22101 การงานอาชีพ 7-ครูพายัพ ซาหิน |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
Home Room (กิจกรรม) |
|
ม.2/4 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
ส22103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูพูนชัย วารินทร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
-X- | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ส22101 สังคมศึกษา 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
Home Room (กิจกรรม) |
ม.3/1 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
ส่งเสริมคุณภาพวิชาการ (กิจกรรม) |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวัลยา แก่นคำ |
พ23102 วอลเล่ย์บอล 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
-X- | อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
Home Room (กิจกรรม) |
ม.3/2 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
ส่งเสริมคุณภาพวิชาการ (กิจกรรม) |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
-X- | ศ23101 ศิลปะ 6-ครูกรกช จันตะเสน |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวัลยา แก่นคำ |
Home Room (กิจกรรม) |
|
ม.3/3 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
ส่งเสริมคุณภาพวิชาการ (กิจกรรม) |
ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
-X- | พ23102 วอลเล่ย์บอล 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ญ20201 ภาษาญี่ปุ่นเบื้องต้น 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
Home Room (กิจกรรม) |
|
ม.3/4 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
ส่งเสริมคุณภาพวิชาการ (กิจกรรม) |
ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน |
-X- | ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวัลยา แก่นคำ |
ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
Home Room (กิจกรรม) |
||
ม.4/1 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
ว31102 เคมีพื้นฐาน 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
ท31101 ภาษาไทย 1-ครูวัลยา แก่นคำ |
-X- | อ31101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
พ31101 สุขศึกษา 5-รองฯชาตรี ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
จ30201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย, 8-ครูสอนภาษาจีน ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
Home Room (กิจกรรม) |
|
ม.4/2 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
ง30223 งานประดิษฐ์จากเศษวัสดุ 7-ครูธนกฤต สันทา ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
อ30201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์, 8-ครูสอนภาษาจีน |
-X- | ว31105 สารและสมบัติของสาร 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
ศ31101 ดนตรีศึกษา 6-ครูธนา วิไลวงษ์ ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
Home Room (กิจกรรม) |
||
ม.5/1 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
อ32101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ, 8-ครูสอนภาษาจีน |
ค32101 คณิตศาสตร์ 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
อ30203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 8-ครูประทุมพร อุปบุตร ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
-X- | ส32101 สังคมศึกษา 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
พ30204 พลศึกษาเพิ่มเติม 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ว30222 เคมี 2 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
Home Room (กิจกรรม) |
ม.5/2 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
อ30203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 8-ครูประทุมพร อุปบุตร ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ท32101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
ศ32101 นาฏศิลป์ศึกษา 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
-X- | ว32101 ดุลยภาพของสิ่งมีชีวิต 3-ครูภาณี มณีชม |
พ30204 พลศึกษาเพิ่มเติม 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
Home Room (กิจกรรม) |
|
ม.5/3 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ศ32101 นาฏศิลป์ศึกษา 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
ส32101 สังคมศึกษา 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
-X- | พ32101 สุขศึกษา 5-รองฯชาตรี ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
อ32101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ, 8-ครูสอนภาษาจีน |
ค32101 คณิตศาสตร์ 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
Home Room (กิจกรรม) |
ม.6/1 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
ท33101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ว30204 ฟิสิกส์ 4 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
ค33101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
-X- | ส33101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
อ33101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
Home Room (กิจกรรม) |
ม.6/2 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
ว33101 พันธุวิศวกรรมและสิ่งแวดล้อม 3-ครูภาณี มณีชม |
ค30225 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
-X- | ค33101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ง30282 โครงงานอาชีพ 2 7-ครูธนกฤต สันทา ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ง30262 ผลิตภัณฑ์เครื่องเรือน 7-ครูพายัพ ซาหิน |
Home Room (กิจกรรม) |
|
ม.6/3 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
ค33101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
อ33101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ว30204 ฟิสิกส์ 4 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
-X- | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ส33103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ว30244 ชีววิทยา 4 3-ครูภาณี มณีชม |
Home Room (กิจกรรม) |
Timetable generated with FET 5.21.2 on 8/15/14 2:41 PM |
พฤหัสบดี | |||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08:00-08:30 | 08:30-09:30 | 09:30-10:30 | 10:30-11:30 | 11:30-12:30 | 12:30-13:30 | 13:30-14:30 | 14:30-15:30 | 15:30-15:40 | |
ม.1/1 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูจงกล ศรีสำราญ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ง21101 การงานอาชีพ 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ |
-X- | อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ลูกเสือเนตรนารี (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
|
ม.1/2 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูจงกล ศรีสำราญ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
-X- | ศ21101 ศิลปะ 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
ลูกเสือเนตรนารี (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
|
ม.1/3 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูจงกล ศรีสำราญ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
-X- | ง21101 การงานอาชีพ 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ |
ลูกเสือเนตรนารี (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
|
ม.1/4 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
-X- | ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ท21101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ลูกเสือเนตรนารี (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
ม.1/5 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ท21101 ภาษาไทย 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
พ21101 สุขศึกษา 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
-X- | ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ลูกเสือเนตรนารี (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
ม.2/1 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูพูนชัย วารินทร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ส22101 สังคมศึกษา 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
-X- | อ20201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 8-ครูสอนภาษาจีน, 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ลูกเสือเนตรนารี (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
ม.2/2 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
พ22101 สุขศึกษา 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
ส22101 สังคมศึกษา 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
-X- | ศ22101 ศิลปะ 6-ครูธนา วิไลวงษ์ |
ลูกเสือเนตรนารี (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
|
ม.2/3 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
-X- | ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ส22101 สังคมศึกษา 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ลูกเสือเนตรนารี (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
|
ม.2/4 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ส22101 สังคมศึกษา 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
-X- | ง22101 การงานอาชีพ 7-ครูพายัพ ซาหิน |
ลูกเสือเนตรนารี (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
|
ม.3/1 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวัลยา แก่นคำ |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
-X- | ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน |
ลูกเสือเนตรนารี (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
ม.3/2 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
พ23101 สุขศึกษา 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
-X- | ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวัลยา แก่นคำ |
ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม |
ลูกเสือเนตรนารี (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
ม.3/3 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
-X- | ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวัลยา แก่นคำ |
ลูกเสือเนตรนารี (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
|
ม.3/4 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
-X- | ศ23101 ศิลปะ 6-ครูกรกช จันตะเสน |
ลูกเสือเนตรนารี (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
|
ม.4/1 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
ค31101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ว31101 ฟิสิกส์พื้นฐาน 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
-X- | ส31101 สังคมศึกษา 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
นศท./อนุรักษ์ฯ (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
|
ม.4/2 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
ส31101 สังคมศึกษา 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม |
I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
จ30201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย, 8-ครูสอนภาษาจีน ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
-X- | ง31101 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
นศท./อนุรักษ์ฯ (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
|
ม.5/1 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
ท32101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
ว30242 ชีววิทยา 2 3-ครูภาณี มณีชม |
-X- | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ง32101 การออกแบบและเทคโนโลยี 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
นศท./อนุรักษ์ฯ (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
|
ม.5/2 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
อ30241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย, 8-ครูสอนภาษาจีน |
อ32101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ค32101 คณิตศาสตร์ 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม |
-X- | ท32101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
ง30221 อาหารพื้นบ้าน 7-ครูธนกฤต สันทา ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
นศท./อนุรักษ์ฯ (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
ม.5/3 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
ว30222 เคมี 2 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
พ30204 พลศึกษาเพิ่มเติม 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
-X- | ว30202 ฟิสิกส์ 2 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
นศท./อนุรักษ์ฯ (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
||
ม.6/1 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
อ33101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ค33101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ศ33101 ทัศนศิลป์ 6-ครูกรกช จันตะเสน ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
-X- | ส33103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
พ30203 เปตอง 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
นศท./อนุรักษ์ฯ (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
ม.6/2 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
ค30225 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ส33103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ญ30201 ภาษาญี่ปุ่นเบื้องต้น 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
-X- | ส33101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
อ33101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์, 8-ครูสอนภาษาจีน |
นศท./อนุรักษ์ฯ (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
ม.6/3 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ท33101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
พ33101 สุขศึกษา 5-รองฯชาตรี ยาศิริ |
-X- | ว30224 เคมี 4 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
นศท./อนุรักษ์ฯ (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
|
Timetable generated with FET 5.21.2 on 8/15/14 2:41 PM |
ศุกร์ | |||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08:00-08:30 | 08:30-09:30 | 09:30-10:30 | 10:30-11:30 | 11:30-12:30 | 12:30-13:30 | 13:30-14:30 | 14:30-15:30 | 15:30-15:40 | |
ม.1/1 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ส21103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม |
-X- | แนะแนว (กิจกรรม) |
ชุมนุม (กิจกรรม) |
วิถีพุทธ (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
ม.1/2 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ท21101 ภาษาไทย 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
-X- | แนะแนว (กิจกรรม) |
ชุมนุม (กิจกรรม) |
วิถีพุทธ (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
ม.1/3 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
ศ21101 ศิลปะ 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
-X- | แนะแนว (กิจกรรม) |
ชุมนุม (กิจกรรม) |
วิถีพุทธ (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
|
ม.1/4 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา |
จ20201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 8-ครูประทุมพร อุปบุตร, 8-ครูสอนภาษาจีน ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
-X- | แนะแนว (กิจกรรม) |
ชุมนุม (กิจกรรม) |
วิถีพุทธ (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
|
ม.1/5 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
ท21101 ภาษาไทย 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ง21101 การงานอาชีพ 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ |
-X- | แนะแนว (กิจกรรม) |
ชุมนุม (กิจกรรม) |
วิถีพุทธ (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
|
ม.2/1 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูพูนชัย วารินทร์ |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
พ22104 กระบี่กระบอง 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
-X- | แนะแนว (กิจกรรม) |
ชุมนุม (กิจกรรม) |
วิถีพุทธ (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
ม.2/2 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม |
ส22101 สังคมศึกษา 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
-X- | แนะแนว (กิจกรรม) |
ชุมนุม (กิจกรรม) |
วิถีพุทธ (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
ม.2/3 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
ส22103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
-X- | แนะแนว (กิจกรรม) |
ชุมนุม (กิจกรรม) |
วิถีพุทธ (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
ม.2/4 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
พ22104 กระบี่กระบอง 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
พ22101 สุขศึกษา 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
-X- | แนะแนว (กิจกรรม) |
ชุมนุม (กิจกรรม) |
วิถีพุทธ (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
ม.3/1 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวัลยา แก่นคำ |
พ23101 สุขศึกษา 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม |
-X- | แนะแนว (กิจกรรม) |
ชุมนุม (กิจกรรม) |
วิถีพุทธ (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
ม.3/2 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ส23103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก |
-X- | แนะแนว (กิจกรรม) |
ชุมนุม (กิจกรรม) |
วิถีพุทธ (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
ม.3/3 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน |
-X- | แนะแนว (กิจกรรม) |
ชุมนุม (กิจกรรม) |
วิถีพุทธ (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
ม.3/4 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวัลยา แก่นคำ |
-X- | แนะแนว (กิจกรรม) |
ชุมนุม (กิจกรรม) |
วิถีพุทธ (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
ม.4/1 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
ค31101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
อ31101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
-X- | แนะแนว (กิจกรรม) |
ชุมนุม (กิจกรรม) |
วิถีพุทธ (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
ม.4/2 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
อ31101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ค31101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ง30203 การผลิตวีดิทัศน์ 7-ครูธนกฤต สันทา ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
-X- | แนะแนว (กิจกรรม) |
ชุมนุม (กิจกรรม) |
วิถีพุทธ (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
ม.5/1 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
ว30202 ฟิสิกส์ 2 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
พ32101 สุขศึกษา 5-รองฯชาตรี ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
-X- | แนะแนว (กิจกรรม) |
ชุมนุม (กิจกรรม) |
วิถีพุทธ (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
|
ม.5/2 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
ส32103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ง30281 โครงงานอาชีพ 1 7-ครูพายัพ ซาหิน |
-X- | แนะแนว (กิจกรรม) |
ชุมนุม (กิจกรรม) |
วิถีพุทธ (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
|
ม.5/3 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
ว30222 เคมี 2 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ง32101 การออกแบบและเทคโนโลยี 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
-X- | แนะแนว (กิจกรรม) |
ชุมนุม (กิจกรรม) |
วิถีพุทธ (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
ม.6/1 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
ว30244 ชีววิทยา 4 3-ครูภาณี มณีชม |
ญ30201 ภาษาญี่ปุ่นเบื้องต้น 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
-X- | แนะแนว (กิจกรรม) |
ชุมนุม (กิจกรรม) |
วิถีพุทธ (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
ม.6/2 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
อ30205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 8-ครูประทุมพร อุปบุตร ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ท33101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
ศ33101 ทัศนศิลป์ 6-ครูกรกช จันตะเสน ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
-X- | แนะแนว (กิจกรรม) |
ชุมนุม (กิจกรรม) |
วิถีพุทธ (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
ม.6/3 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
ท33101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ส33101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ญ30201 ภาษาญี่ปุ่นเบื้องต้น 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
-X- | แนะแนว (กิจกรรม) |
ชุมนุม (กิจกรรม) |
วิถีพุทธ (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Timetable generated with FET 5.21.2 on 8/15/14 2:41 PM |