จันทร์ |
นักเรียนทุกระดับชั้น | | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) | | 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ, 1-ครูมาลา วารินทร์, 1-ครูวัลยา แก่นคำ, 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี, 2-ครูพูนชัย วารินทร์, 2-ครูจงกล ศรีสำราญ, 2-ครูดรุณี ภูพันนา, 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์, 2-ครูวรางคณา มณีนพ, 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม, 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว, 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 3-ครูปัญจารา ซาหิน, 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา, 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา, 3-ครูภาณี มณีชม, 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม, 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม, 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์, 4-ครูสุนทร ขันศรี, 5-รองฯชาตรี ยาศิริ, 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย, 6-ครูกรกช จันตะเสน, 6-ครูธนา วิไลวงษ์, 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์, 7-ครูธนกฤต สันทา, 7-ครูพายัพ ซาหิน, 7-ครูพิชิต สุจริต, 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์, 8-ครูประทุมพร อุปบุตร, 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ, 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย, 3-ครูสมฤดี แสนเภา, 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก, 8-ครูสอนภาษาจีน | | |
|
ม.1/3 | ม.3/3 | ม.6/2 | ม.2/3 | ม.1/4 | ม.1/2 | ม.5/2 | ม.3/2 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.1/1 | ม.3/4 | ม.2/2 | ม.6/3 | ม.5/1 | ม.4/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.4/1 | ม.3/1 | ม.2/4 | ท21101 ภาษาไทย | ท23101 ภาษาไทย | ท33101 ภาษาไทย | พ22101 สุขศึกษา | อ21101 ภาษาอังกฤษ | อ21101 ภาษาอังกฤษ | อ32101 ภาษาอังกฤษ | ญ20201 ภาษาญี่ปุ่นเบื้องต้น | ส21103 ประวัติศาสตร์ | ส22101 สังคมศึกษา | ส21101 สังคมศึกษา | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ค33101 คณิตศาสตร์ | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ว30202 ฟิสิกส์ 2 | ว30224 เคมี 4 | ว31103 ชีววิทยาพื้นฐาน | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูวัลยา แก่นคำ | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูพูนชัย วารินทร์ | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูภาณี มณีชม | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
|
ม.1/4 | ม.4/2 | ม.4/1 | ม.2/1 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.1/3 | ม.2/4 | ม.5/1 | ม.1/1 | ม.2/3 | ม.1/5 | ม.3/2 | ม.5/2 | ม.6/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/3 | ม.3/1 | ม.1/2 | ม.2/2 | ท21101 ภาษาไทย | ท31101 ภาษาไทย | ง31101 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ง22101 การงานอาชีพ | พ23101 สุขศึกษา | อ23101 ภาษาอังกฤษ | อ21101 ภาษาอังกฤษ | ส22101 สังคมศึกษา | ส32103 ประวัติศาสตร์ | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | อ30241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | ง30282 โครงงานอาชีพ 2 | ว30202 ฟิสิกส์ 2 | ว30224 เคมี 4 | ว30244 ชีววิทยา 4 | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 1-ครูวัลยา แก่นคำ | 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูพูนชัย วารินทร์ | 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย, 8-ครูสอนภาษาจีน | 7-ครูธนกฤต สันทา | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูภาณี มณีชม | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | | | | |
|
ม.1/1 | ม.4/1 | ม.2/1 | ม.1/5 | ม.1/3 | ม.4/2 | ม.2/3 | ม.5/1 | ม.3/4 | ม.3/1 | ม.5/3 | ม.1/4 | ม.2/4 | ม.3/3 | ม.6/1 | ม.5/2 | ม.6/2 | ม.6/3 | ม.3/2 | ม.1/2 | ม.2/2 | ท21101 ภาษาไทย | ง31101 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ง22101 การงานอาชีพ | พ21102 ปิงปอง | พ21101 สุขศึกษา | พ30201 แบดมินตัน | อ22101 ภาษาอังกฤษ | อ32101 ภาษาอังกฤษ | ญ20201 ภาษาญี่ปุ่นเบื้องต้น | ส23101 สังคมศึกษา | ส32103 ประวัติศาสตร์ | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ค30223 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ง30282 โครงงานอาชีพ 2 | ว30244 ชีววิทยา 4 | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 5-รองฯชาตรี ยาศิริ | 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ, 8-ครูสอนภาษาจีน | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2-ครูพูนชัย วารินทร์ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 3-ครูภาณี มณีชม | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | | |
|
-X- |
ม.3/2 | ม.5/3 | ม.3/1 | ม.4/1 | ม.3/3 | ม.1/4 | ม.1/3 | ม.6/2 | ม.5/2 | ม.3/4 | ม.4/2 | ม.1/2 | ม.2/2 | ม.1/5 | ม.2/3 | ม.6/1 | ม.2/4 | ม.2/1 | ม.6/3 | ม.5/1 | ม.1/1 | ท23101 ภาษาไทย | ท32101 ภาษาไทย | ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ศ31101 ดนตรีศึกษา | ศ23101 ศิลปะ | ง21101 การงานอาชีพ | ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ | ง30262 ผลิตภัณฑ์เครื่องเรือน | พ32101 สุขศึกษา | พ23102 วอลเล่ย์บอล | อ31101 ภาษาอังกฤษ | จ20201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร | ส22103 ประวัติศาสตร์ | ส21101 สังคมศึกษา | ส22101 สังคมศึกษา | ส33101 สังคมศึกษา | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ค22101 คณิตศาสตร์ | ว30204 ฟิสิกส์ 4 | ว30222 เคมี 2 | ว21101 วิทยาศาสตร์ | 1-ครูวัลยา แก่นคำ | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 6-ครูธนา วิไลวงษ์ | 6-ครูกรกช จันตะเสน | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 7-ครูพิชิต สุจริต | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 5-รองฯชาตรี ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร, 8-ครูสอนภาษาจีน | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 2-ครูพูนชัย วารินทร์ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
|
ม.3/1 | ม.1/1 | ม.3/3 | ม.2/3 | ม.1/4 | ม.6/2 | ม.4/2 | ม.1/2 | ม.4/1 | ม.3/2 | ม.2/4 | ม.5/2 | ม.1/5 | ม.2/2 | ม.5/3 | ม.3/4 | ม.6/3 | ม.5/1 | ม.6/1 | ม.1/3 | ม.2/1 | ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ศ21101 ศิลปะ | ศ23101 ศิลปะ | ศ22101 ศิลปะ | ง21101 การงานอาชีพ | ง30262 ผลิตภัณฑ์เครื่องเรือน | ง30223 งานประดิษฐ์จากเศษวัสดุ | พ21102 ปิงปอง | พ30201 แบดมินตัน | อ23101 ภาษาอังกฤษ | อ20201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม | ส32101 สังคมศึกษา | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ค23101 คณิตศาสตร์ | ว30204 ฟิสิกส์ 4 | ว30222 เคมี 2 | ว30244 ชีววิทยา 4 | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 6-ครูกรกช จันตะเสน | 6-ครูธนา วิไลวงษ์ | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูธนกฤต สันทา | 5-รองฯชาตรี ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูภาณี มณีชม | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
|
ม.2/4 | ม.3/4 | ม.1/1 | ม.2/3 | ม.2/1 | ม.1/4 | ม.6/2 | ม.5/3 | ม.1/5 | ม.2/2 | ม.6/3 | ม.4/2 | ม.3/3 | ม.3/1 | ม.1/2 | ม.5/1 | ม.3/2 | ม.5/2 | ม.4/1 | ม.6/1 | ม.1/3 | ท22101 ภาษาไทย | ท23101 ภาษาไทย | ศ21101 ศิลปะ | ศ22101 ศิลปะ | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ | พ21102 ปิงปอง | พ30203 เปตอง | อ30203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม | อ21101 ภาษาอังกฤษ | อ22101 ภาษาอังกฤษ | อ33101 ภาษาอังกฤษ | ส31101 สังคมศึกษา | ส23101 สังคมศึกษา | ส23103 ประวัติศาสตร์ | ส21101 สังคมศึกษา | ค32101 คณิตศาสตร์ | ค23101 คณิตศาสตร์ | ง30243 เกษตรทฤษฎีใหม่ | ว31101 ฟิสิกส์พื้นฐาน | ว30244 ชีววิทยา 4 | ว21101 วิทยาศาสตร์ | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 1-ครูวัลยา แก่นคำ | 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 6-ครูธนา วิไลวงษ์ | 7-ครูพิชิต สุจริต | 5-รองฯชาตรี ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูภาณี มณีชม | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | | | | | | |
|
นักเรียนทุกระดับชั้น | | Home Room (กิจกรรม) | Home Room (กิจกรรม) | | 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี, 1-ครูวัลยา แก่นคำ, 1-ครูมาลา วารินทร์, 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ, 2-ครูจงกล ศรีสำราญ, 2-ครูดรุณี ภูพันนา, 2-ครูพูนชัย วารินทร์, 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว, 2-ครูวรางคณา มณีนพ, 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์, 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม, 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา, 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา, 3-ครูปัญจารา ซาหิน, 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 3-ครูภาณี มณีชม, 3-ครูสมฤดี แสนเภา, 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม, 4-ครูสุนทร ขันศรี, 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์, 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม, 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย, 5-รองฯชาตรี ยาศิริ, 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 6-ครูกรกช จันตะเสน, 6-ครูธนา วิไลวงษ์, 7-ครูธนกฤต สันทา, 7-ครูพายัพ ซาหิน, 7-ครูพิชิต สุจริต, 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์, 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ, 8-ครูประทุมพร อุปบุตร, 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์, 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย, 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก, 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย, 8-ครูสอนภาษาจีน | | |
|
อังคาร |
นักเรียนทุกระดับชั้น | | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) | | 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ, 1-ครูมาลา วารินทร์, 1-ครูวัลยา แก่นคำ, 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี, 2-ครูพูนชัย วารินทร์, 2-ครูจงกล ศรีสำราญ, 2-ครูดรุณี ภูพันนา, 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์, 2-ครูวรางคณา มณีนพ, 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม, 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว, 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 3-ครูปัญจารา ซาหิน, 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา, 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา, 3-ครูภาณี มณีชม, 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม, 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม, 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์, 4-ครูสุนทร ขันศรี, 5-รองฯชาตรี ยาศิริ, 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย, 6-ครูกรกช จันตะเสน, 6-ครูธนา วิไลวงษ์, 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์, 7-ครูธนกฤต สันทา, 7-ครูพายัพ ซาหิน, 7-ครูพิชิต สุจริต, 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์, 8-ครูประทุมพร อุปบุตร, 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ, 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย, 3-ครูสมฤดี แสนเภา, 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก, 8-ครูสอนภาษาจีน | | |
|
ม.1/1 | ม.2/3 | ม.6 | ม.5/2 | ม.2/2 | ม.3/1 | ม.1/2 | ม.3/3 | ม.2/1 | ม.1/4 | ม.1/3 | ม.3/4 | ม.1/5 | ม.5/1 | ม.4/2 | ม.4/1 | ม.5/3 | ม.3/2 | ม.2/4 | ท21101 ภาษาไทย | ท22101 ภาษาไทย | ส่งเสริมคุณภาพวิชาการ (กิจกรรม) | ง30221 อาหารพื้นบ้าน | อ22101 ภาษาอังกฤษ | อ23101 ภาษาอังกฤษ | ส21103 ประวัติศาสตร์ | ส23101 สังคมศึกษา | ส22101 สังคมศึกษา | ส21101 สังคมศึกษา | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ว31102 เคมีพื้นฐาน | ว30242 ชีววิทยา 2 | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูมาลา วารินทร์ | | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูพูนชัย วารินทร์ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูภาณี มณีชม | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | | | | | | | | | | | | | |
|
ม.1/5 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.2/2 | ม.3/4 | ม.1/4 | ม.2/1 | ม.1/1 | ม.4/1 | ม.3/1 | ม.2/3 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.6/2 | ม.6/3 | ม.3/3 | ม.6/1 | ม.5/3 | ม.3/2 | ม.2/4 | ท21101 ภาษาไทย | ท31101 ภาษาไทย | ท32101 ภาษาไทย | ง30221 อาหารพื้นบ้าน | ง22101 การงานอาชีพ | พ23101 สุขศึกษา | อ21101 ภาษาอังกฤษ | อ22101 ภาษาอังกฤษ | จ20201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร | ส31101 สังคมศึกษา | ส23101 สังคมศึกษา | ส22101 สังคมศึกษา | ส21101 สังคมศึกษา | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ค33101 คณิตศาสตร์ | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ค23101 คณิตศาสตร์ | ว30204 ฟิสิกส์ 4 | ว30242 ชีววิทยา 2 | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูวัลยา แก่นคำ | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร, 8-ครูสอนภาษาจีน | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูภาณี มณีชม | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | | | | | | | | | | |
|
ม.4/1 | ม.6/3 | ม.2/3 | ม.2/2 | ม.1/1 | ม.2/1 | ม.3/2 | ม.2/4 | ม.1/2 | ม.3/1 | ม.5/3 | ม.1/3 | ม.3/3 | ม.5/1 | ม.6/2 | ม.1/5 | ม.1/4 | ม.5/2 | ม.4/2 | ม.3/4 | ม.6/1 | ท31101 ภาษาไทย | ง33101 การงานอาชีพ | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ | ง22101 การงานอาชีพ | พ21102 ปิงปอง | พ22101 สุขศึกษา | พ23102 วอลเล่ย์บอล | อ22101 ภาษาอังกฤษ | อ21101 ภาษาอังกฤษ | ญ20201 ภาษาญี่ปุ่นเบื้องต้น | อ32101 ภาษาอังกฤษ | ส21103 ประวัติศาสตร์ | ส23103 ประวัติศาสตร์ | ส32101 สังคมศึกษา | ส33101 สังคมศึกษา | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ค32101 คณิตศาสตร์ | ค31101 คณิตศาสตร์ | ค23101 คณิตศาสตร์ | ว30204 ฟิสิกส์ 4 | 1-ครูวัลยา แก่นคำ | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 7-ครูพิชิต สุจริต | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 5-รองฯชาตรี ยาศิริ | 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ, 8-ครูสอนภาษาจีน | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูพูนชัย วารินทร์ | 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | |
|
-X- |
ม.1/3 | ม.2/1 | ม.3/3 | ม.6/1 | ม.3/2 | ม.5/1 | ม.6/3 | ม.1/2 | ม.4/2 | ม.2/3 | ม.3/4 | ม.6/2 | ม.2/2 | ม.1/5 | ม.5/3 | ม.1/4 | ม.2/4 | ม.4/1 | ม.3/1 | ม.5/2 | ม.1/1 | ท21101 ภาษาไทย | ท22101 ภาษาไทย | ท23101 ภาษาไทย | ท33101 ภาษาไทย | ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ศ32101 นาฏศิลป์ศึกษา | ศ33101 ทัศนศิลป์ | ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ | พ31101 สุขศึกษา | พ22104 กระบี่กระบอง | อ23101 ภาษาอังกฤษ | อ33101 ภาษาอังกฤษ | อ20201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม | ส21101 สังคมศึกษา | ส32101 สังคมศึกษา | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ค23101 คณิตศาสตร์ | ค30223 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ว21101 วิทยาศาสตร์ | 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 1-ครูวัลยา แก่นคำ | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 6-ครูกรกช จันตะเสน | 7-ครูพิชิต สุจริต | 5-รองฯชาตรี ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์, 8-ครูสอนภาษาจีน | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูพูนชัย วารินทร์ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | | | | | | |
|
ม.3/2 | ม.1/5 | ม.3/1 | ม.2/4 | ม.6/1 | ม.1/4 | ม.6/2 | ม.2/2 | ม.3/3 | ม.1/3 | ม.3/4 | ม.5/2 | ม.6/3 | ม.1/2 | ม.2/3 | ม.5/3 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.4/1 | ม.1/1 | ม.2/1 | ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ศ21101 ศิลปะ | ศ23101 ศิลปะ | ศ22101 ศิลปะ | ง33101 การงานอาชีพ | ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ | พ33101 สุขศึกษา | พ22104 กระบี่กระบอง | อ23101 ภาษาอังกฤษ | จ20201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร | ส23101 สังคมศึกษา | ส32101 สังคมศึกษา | ส33101 สังคมศึกษา | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ค32101 คณิตศาสตร์ | ง30203 การผลิตวีดิทัศน์ | ว30202 ฟิสิกส์ 2 | ว31103 ชีววิทยาพื้นฐาน | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 6-ครูกรกช จันตะเสน | 6-ครูธนา วิไลวงษ์ | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 7-ครูพิชิต สุจริต | 5-รองฯชาตรี ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร, 8-ครูสอนภาษาจีน | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูพูนชัย วารินทร์ | 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม | 7-ครูธนกฤต สันทา | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูภาณี มณีชม | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | | |
|
ม.1/2 | ม.2/2 | ม.5/3 | ม.1/5 | ม.3/1 | ม.2/4 | ม.6/2 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/3 | ม.1/1 | ม.1/3 | ม.2/3 | ม.1/4 | ม.3/2 | ม.3/4 | ม.3/3 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.4/1 | ม.2/1 | ท21101 ภาษาไทย | ท22101 ภาษาไทย | ท32101 ภาษาไทย | ศ21101 ศิลปะ | ศ23101 ศิลปะ | ศ22101 ศิลปะ | ง33101 การงานอาชีพ | ง32101 การออกแบบและเทคโนโลยี | พ33101 สุขศึกษา | พ30203 เปตอง | อ21101 ภาษาอังกฤษ | อ21101 ภาษาอังกฤษ | อ20201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม | ส21103 ประวัติศาสตร์ | ส23101 สังคมศึกษา | ส23103 ประวัติศาสตร์ | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ง30203 การผลิตวีดิทัศน์ | ว30202 ฟิสิกส์ 2 | ว31103 ชีววิทยาพื้นฐาน | ว22101 วิทยาศาสตร์ | 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 6-ครูกรกช จันตะเสน | 6-ครูธนา วิไลวงษ์ | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 7-ครูพิชิต สุจริต | 5-รองฯชาตรี ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม | 7-ครูธนกฤต สันทา | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูภาณี มณีชม | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | |
|
นักเรียนทุกระดับชั้น | | Home Room (กิจกรรม) | Home Room (กิจกรรม) | | 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี, 1-ครูวัลยา แก่นคำ, 1-ครูมาลา วารินทร์, 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ, 2-ครูจงกล ศรีสำราญ, 2-ครูดรุณี ภูพันนา, 2-ครูพูนชัย วารินทร์, 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว, 2-ครูวรางคณา มณีนพ, 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์, 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม, 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา, 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา, 3-ครูปัญจารา ซาหิน, 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 3-ครูภาณี มณีชม, 3-ครูสมฤดี แสนเภา, 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม, 4-ครูสุนทร ขันศรี, 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์, 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม, 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย, 5-รองฯชาตรี ยาศิริ, 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 6-ครูกรกช จันตะเสน, 6-ครูธนา วิไลวงษ์, 7-ครูธนกฤต สันทา, 7-ครูพายัพ ซาหิน, 7-ครูพิชิต สุจริต, 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์, 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ, 8-ครูประทุมพร อุปบุตร, 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์, 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย, 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก, 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย, 8-ครูสอนภาษาจีน | | |
|
พุธ |
นักเรียนทุกระดับชั้น | | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) | | 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ, 1-ครูมาลา วารินทร์, 1-ครูวัลยา แก่นคำ, 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี, 2-ครูพูนชัย วารินทร์, 2-ครูจงกล ศรีสำราญ, 2-ครูดรุณี ภูพันนา, 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์, 2-ครูวรางคณา มณีนพ, 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม, 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว, 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 3-ครูปัญจารา ซาหิน, 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา, 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา, 3-ครูภาณี มณีชม, 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม, 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม, 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์, 4-ครูสุนทร ขันศรี, 5-รองฯชาตรี ยาศิริ, 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย, 6-ครูกรกช จันตะเสน, 6-ครูธนา วิไลวงษ์, 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์, 7-ครูธนกฤต สันทา, 7-ครูพายัพ ซาหิน, 7-ครูพิชิต สุจริต, 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์, 8-ครูประทุมพร อุปบุตร, 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ, 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย, 3-ครูสมฤดี แสนเภา, 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก, 8-ครูสอนภาษาจีน | | |
|
ม.1/3 | ม.6/1 | ม.3 | ม.4/2 | ม.1/2 | ม.5/2 | ม.2/1 | ม.5/1 | ม.2/4 | ม.1/1 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/3 | ม.2/2 | ม.6/3 | ม.5/3 | ม.4/1 | ม.6/2 | ท21101 ภาษาไทย | ท33101 ภาษาไทย | ส่งเสริมคุณภาพวิชาการ (กิจกรรม) | ง30223 งานประดิษฐ์จากเศษวัสดุ | พ21101 สุขศึกษา | อ30203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม | อ22101 ภาษาอังกฤษ | อ32101 ภาษาอังกฤษ | ส22103 ประวัติศาสตร์ | ส21101 สังคมศึกษา | ส21101 สังคมศึกษา | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ค33101 คณิตศาสตร์ | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ว31102 เคมีพื้นฐาน | ว33101 พันธุวิศวกรรมและสิ่งแวดล้อม | 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | | 7-ครูธนกฤต สันทา | 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ, 8-ครูสอนภาษาจีน | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูพูนชัย วารินทร์ | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูภาณี มณีชม | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | | | | | | | | | | |
|
ม.1/1 | ม.2/1 | ม.3/1 | ม.5/2 | ม.3/3 | ม.5/3 | ม.1/2 | ม.4/2 | ม.1/4 | ม.2/4 | ม.2/2 | ม.6/3 | ม.1/5 | ม.3/2 | ม.1/3 | ม.2/3 | ม.5/1 | ม.6/1 | ม.4/1 | ม.6/2 | ม.3/4 | ท21101 ภาษาไทย | ท22101 ภาษาไทย | ท23101 ภาษาไทย | ท32101 ภาษาไทย | ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ศ32101 นาฏศิลป์ศึกษา | ง21101 การงานอาชีพ | ง30223 งานประดิษฐ์จากเศษวัสดุ | พ21101 สุขศึกษา | อ22101 ภาษาอังกฤษ | อ22101 ภาษาอังกฤษ | อ33101 ภาษาอังกฤษ | ส21101 สังคมศึกษา | ส23101 สังคมศึกษา | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ค32101 คณิตศาสตร์ | ว30204 ฟิสิกส์ 4 | ว31102 เคมีพื้นฐาน | ว33101 พันธุวิศวกรรมและสิ่งแวดล้อม | ว23101 วิทยาศาสตร์ | 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 1-ครูวัลยา แก่นคำ | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูพูนชัย วารินทร์ | 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูภาณี มณีชม | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | | |
|
ม.1/4 | ม.2/3 | ม.4/1 | ม.3/3 | ม.5/2 | ม.1/2 | ม.1/1 | ม.3/1 | ม.5/1 | ม.1/5 | ม.5/3 | ม.1/3 | ม.6/2 | ม.2/4 | ม.2/2 | ม.6/1 | ม.2/1 | ม.3/2 | ม.4/2 | ม.6/3 | ม.3/4 | ท21101 ภาษาไทย | ท22101 ภาษาไทย | ท31101 ภาษาไทย | ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ศ32101 นาฏศิลป์ศึกษา | ง21101 การงานอาชีพ | พ21101 สุขศึกษา | พ23102 วอลเล่ย์บอล | อ30203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม | อ21101 ภาษาอังกฤษ | ส32101 สังคมศึกษา | ส21101 สังคมศึกษา | ค30225 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค33101 คณิตศาสตร์ | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค23101 คณิตศาสตร์ | อ30201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม | ว30204 ฟิสิกส์ 4 | ว23101 วิทยาศาสตร์ | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 1-ครูวัลยา แก่นคำ | 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูพูนชัย วารินทร์ | 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์, 8-ครูสอนภาษาจีน | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | | | | | | | |
|
-X- |
ม.1/2 | ม.2/2 | ม.3/4 | ม.3/2 | ม.2/1 | ม.2/4 | ม.2/3 | ม.5/3 | ม.3/3 | ม.4/1 | ม.1/5 | ม.3/1 | ม.5/1 | ม.6/1 | ม.1/1 | ม.1/4 | ม.6/2 | ม.6/3 | ม.4/2 | ม.5/2 | ม.1/3 | ท21101 ภาษาไทย | ท22101 ภาษาไทย | ท23101 ภาษาไทย | ศ23101 ศิลปะ | ศ22101 ศิลปะ | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ | ง22101 การงานอาชีพ | พ32101 สุขศึกษา | พ23102 วอลเล่ย์บอล | อ31101 ภาษาอังกฤษ | จ20201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร | อ23101 ภาษาอังกฤษ | ส32101 สังคมศึกษา | ส33101 สังคมศึกษา | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ค33101 คณิตศาสตร์ | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ว31105 สารและสมบัติของสาร | ว32101 ดุลยภาพของสิ่งมีชีวิต | ว21101 วิทยาศาสตร์ | 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 1-ครูวัลยา แก่นคำ | 6-ครูกรกช จันตะเสน | 6-ครูธนา วิไลวงษ์ | 7-ครูพิชิต สุจริต | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 5-รองฯชาตรี ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร, 8-ครูสอนภาษาจีน | 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูพูนชัย วารินทร์ | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูภาณี มณีชม | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
|
ม.2/4 | ม.3/4 | ม.1/4 | ม.3/2 | ม.2/1 | ม.2/3 | ม.4/1 | ม.5/1 | ม.1/3 | ม.5/3 | ม.3/3 | ม.2/2 | ม.6/3 | ม.1/2 | ม.1/1 | ม.3/1 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.4/2 | ม.5/2 | ม.1/5 | ท22101 ภาษาไทย | ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ศ21101 ศิลปะ | ศ23101 ศิลปะ | ศ22101 ศิลปะ | ง22101 การงานอาชีพ | พ31101 สุขศึกษา | พ30204 พลศึกษาเพิ่มเติม | อ21101 ภาษาอังกฤษ | อ32101 ภาษาอังกฤษ | ญ20201 ภาษาญี่ปุ่นเบื้องต้น | ส22101 สังคมศึกษา | ส33103 ประวัติศาสตร์ | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ง30282 โครงงานอาชีพ 2 | ว31105 สารและสมบัติของสาร | ว32101 ดุลยภาพของสิ่งมีชีวิต | ว21101 วิทยาศาสตร์ | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 6-ครูกรกช จันตะเสน | 6-ครูธนา วิไลวงษ์ | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 5-รองฯชาตรี ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ, 8-ครูสอนภาษาจีน | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 7-ครูธนกฤต สันทา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูภาณี มณีชม | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | |
|
ม.3/2 | ม.3/4 | ม.4/2 | ม.1/4 | ม.1/1 | ม.6/2 | ม.1/3 | ม.5/2 | ม.2/3 | ม.4/1 | ม.3/3 | ม.6/1 | ม.2/1 | ม.2/4 | ม.1/2 | ม.5/3 | ม.3/1 | ม.5/1 | ม.6/3 | ม.1/5 | ม.2/2 | ท23101 ภาษาไทย | ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ศ31101 ดนตรีศึกษา | ศ21101 ศิลปะ | ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ | ง30262 ผลิตภัณฑ์เครื่องเรือน | พ21102 ปิงปอง | พ30204 พลศึกษาเพิ่มเติม | อ22101 ภาษาอังกฤษ | จ30201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร | อ23101 ภาษาอังกฤษ | อ33101 ภาษาอังกฤษ | ส22103 ประวัติศาสตร์ | ส22101 สังคมศึกษา | ส21101 สังคมศึกษา | ค32101 คณิตศาสตร์ | ค23101 คณิตศาสตร์ | ว30222 เคมี 2 | ว30244 ชีววิทยา 4 | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | 1-ครูวัลยา แก่นคำ | 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 6-ครูธนา วิไลวงษ์ | 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 7-ครูพิชิต สุจริต | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 5-รองฯชาตรี ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย, 8-ครูสอนภาษาจีน | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูภาณี มณีชม | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
|
นักเรียนทุกระดับชั้น | | Home Room (กิจกรรม) | Home Room (กิจกรรม) | | 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี, 1-ครูวัลยา แก่นคำ, 1-ครูมาลา วารินทร์, 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ, 2-ครูจงกล ศรีสำราญ, 2-ครูดรุณี ภูพันนา, 2-ครูพูนชัย วารินทร์, 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว, 2-ครูวรางคณา มณีนพ, 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์, 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม, 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา, 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา, 3-ครูปัญจารา ซาหิน, 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 3-ครูภาณี มณีชม, 3-ครูสมฤดี แสนเภา, 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม, 4-ครูสุนทร ขันศรี, 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์, 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม, 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย, 5-รองฯชาตรี ยาศิริ, 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 6-ครูกรกช จันตะเสน, 6-ครูธนา วิไลวงษ์, 7-ครูธนกฤต สันทา, 7-ครูพายัพ ซาหิน, 7-ครูพิชิต สุจริต, 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์, 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ, 8-ครูประทุมพร อุปบุตร, 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์, 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย, 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก, 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย, 8-ครูสอนภาษาจีน | | |
|
พฤหัสบดี |
นักเรียนทุกระดับชั้น | | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) | | 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ, 1-ครูมาลา วารินทร์, 1-ครูวัลยา แก่นคำ, 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี, 2-ครูพูนชัย วารินทร์, 2-ครูจงกล ศรีสำราญ, 2-ครูดรุณี ภูพันนา, 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์, 2-ครูวรางคณา มณีนพ, 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม, 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว, 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 3-ครูปัญจารา ซาหิน, 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา, 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา, 3-ครูภาณี มณีชม, 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม, 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม, 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์, 4-ครูสุนทร ขันศรี, 5-รองฯชาตรี ยาศิริ, 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย, 6-ครูกรกช จันตะเสน, 6-ครูธนา วิไลวงษ์, 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์, 7-ครูธนกฤต สันทา, 7-ครูพายัพ ซาหิน, 7-ครูพิชิต สุจริต, 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์, 8-ครูประทุมพร อุปบุตร, 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ, 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย, 3-ครูสมฤดี แสนเภา, 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก, 8-ครูสอนภาษาจีน | | |
|
ม.3/1 | ม.5/1 | ม.2/2 | ม.2/4 | ม.1/5 | ม.6/1 | ม.4/2 | ม.3/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.6/2 | ม.1/1 | ม.2/1 | ม.4/1 | ม.6/3 | ม.3/4 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.3/3 | ม.1/2 | ม.2/3 | ท23101 ภาษาไทย | ท32101 ภาษาไทย | พ22101 สุขศึกษา | อ22101 ภาษาอังกฤษ | อ21101 ภาษาอังกฤษ | อ33101 ภาษาอังกฤษ | ส31101 สังคมศึกษา | ส23101 สังคมศึกษา | ส21101 สังคมศึกษา | ส21101 สังคมศึกษา | ค30225 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ค31101 คณิตศาสตร์ | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ค23101 คณิตศาสตร์ | อ30241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | ว30222 เคมี 2 | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | 1-ครูวัลยา แก่นคำ | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูพูนชัย วารินทร์ | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย, 8-ครูสอนภาษาจีน | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | | | | | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | |
|
ม.1/5 | ม.2/4 | ม.6/3 | ม.1/1 | ม.4/2 | ม.3/2 | ม.1/4 | ม.2/1 | ม.3/1 | ม.5/2 | ม.3/4 | ม.2/2 | ม.6/2 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.6/1 | ม.4/1 | ม.5/3 | ม.5/1 | ม.3/3 | ม.2/3 | ท21101 ภาษาไทย | ท22101 ภาษาไทย | ท33101 ภาษาไทย | ง21101 การงานอาชีพ | I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ | พ23101 สุขศึกษา | อ21101 ภาษาอังกฤษ | อ22101 ภาษาอังกฤษ | อ23101 ภาษาอังกฤษ | อ32101 ภาษาอังกฤษ | ส23101 สังคมศึกษา | ส22101 สังคมศึกษา | ส33103 ประวัติศาสตร์ | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ค33101 คณิตศาสตร์ | ว31101 ฟิสิกส์พื้นฐาน | ว30222 เคมี 2 | ว30242 ชีววิทยา 2 | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 7-ครูพิชิต สุจริต | 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูภาณี มณีชม | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | | | | |
|
ม.6/2 | ม.6/1 | ม.1/1 | ม.2/2 | ม.6/3 | ม.1/5 | ม.5/3 | ม.2/3 | ม.4/2 | ม.3/4 | ม.3/2 | ม.3/1 | ม.2/1 | ม.2/4 | ม.1/3 | ม.1/2 | ม.5/2 | ม.3/3 | ม.4/1 | ม.5/1 | ม.1/4 | ญ30201 ภาษาญี่ปุ่นเบื้องต้น | ศ33101 ทัศนศิลป์ | ง21101 การงานอาชีพ | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ | พ33101 สุขศึกษา | พ21101 สุขศึกษา | พ30204 พลศึกษาเพิ่มเติม | อ22101 ภาษาอังกฤษ | จ30201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร | อ23101 ภาษาอังกฤษ | อ23101 ภาษาอังกฤษ | ส23101 สังคมศึกษา | ส22101 สังคมศึกษา | ส22101 สังคมศึกษา | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ค32101 คณิตศาสตร์ | ค23101 คณิตศาสตร์ | ว31101 ฟิสิกส์พื้นฐาน | ว30242 ชีววิทยา 2 | ว21101 วิทยาศาสตร์ | 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 6-ครูกรกช จันตะเสน | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 7-ครูพิชิต สุจริต | 5-รองฯชาตรี ยาศิริ | 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย, 8-ครูสอนภาษาจีน | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูภาณี มณีชม | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
|
-X- |
ม.2/3 | ม.3/2 | ม.5/2 | ม.4/2 | ม.1/2 | ม.3/4 | ม.2/2 | ม.1/3 | ม.1/5 | ม.2/4 | ม.1/1 | ม.2/1 | ม.4/1 | ม.3/3 | ม.6/2 | ม.6/1 | ม.1/4 | ม.5/1 | ม.3/1 | ม.5/3 | ม.6/3 | ท22101 ภาษาไทย | ท23101 ภาษาไทย | ท32101 ภาษาไทย | ง31101 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ศ21101 ศิลปะ | ศ23101 ศิลปะ | ศ22101 ศิลปะ | ง21101 การงานอาชีพ | ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ | ง22101 การงานอาชีพ | อ21101 ภาษาอังกฤษ | อ20201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม | ส31101 สังคมศึกษา | ส23101 สังคมศึกษา | ส33101 สังคมศึกษา | ส33103 ประวัติศาสตร์ | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ค23101 คณิตศาสตร์ | ว30202 ฟิสิกส์ 2 | ว30224 เคมี 4 | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 1-ครูวัลยา แก่นคำ | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 6-ครูกรกช จันตะเสน | 6-ครูธนา วิไลวงษ์ | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 7-ครูพิชิต สุจริต | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูสอนภาษาจีน, 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | | | | | |
|
ม.1/4 | ม.3/3 | ม.4/2 | ม.1/2 | ม.3/4 | ม.2/2 | ม.1/3 | ม.5/2 | ม.5/1 | ม.2/4 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.2/3 | ม.1/1 | ม.3/2 | ม.4/1 | ม.2/1 | ม.5/3 | ม.6/3 | ม.3/1 | ม.1/5 | ท21101 ภาษาไทย | ท23101 ภาษาไทย | ง31101 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ศ21101 ศิลปะ | ศ23101 ศิลปะ | ศ22101 ศิลปะ | ง21101 การงานอาชีพ | ง30221 อาหารพื้นบ้าน | ง32101 การออกแบบและเทคโนโลยี | ง22101 การงานอาชีพ | พ30203 เปตอง | อ33101 ภาษาอังกฤษ | ส22101 สังคมศึกษา | ส21101 สังคมศึกษา | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ค22101 คณิตศาสตร์ | ว30202 ฟิสิกส์ 2 | ว30224 เคมี 4 | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ว21101 วิทยาศาสตร์ | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 1-ครูวัลยา แก่นคำ | 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 6-ครูกรกช จันตะเสน | 6-ครูธนา วิไลวงษ์ | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูพิชิต สุจริต | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์, 8-ครูสอนภาษาจีน | 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | | | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
|
ม.1, ม.2, ม.3 | ม.4, ม.5, ม.6 | | | | | | | | | ลูกเสือเนตรนารี (กิจกรรม) | นศท./อนุรักษ์ฯ (กิจกรรม) | ลูกเสือ ม.1 (กิจกรรม) | ลูกเสือ ม.2 (กิจกรรม) | ลูกเสือ ม.3 (กิจกรรม) | เนตรนารี ม.1 (กิจกรรม) | เนตรนารี ม.2 (กิจกรรม) | เนตรนารี ม.3 (กิจกรรม) | นักศึกษาวิชาทหาร (กิจกรรม) | ชมรมอนุรักษ์ทรัพยากรธรรมชาติ (กิจกรรม) | | | 2-ครูพูนชัย วารินทร์, 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม, 7-ครูธนกฤต สันทา, 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา, 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์, 7-ครูพิชิต สุจริต, 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย, 6-ครูธนา วิไลวงษ์, 6-ครูกรกช จันตะเสน, 7-ครูพายัพ ซาหิน | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ, 2-ครูดรุณี ภูพันนา, 1-ครูมาลา วารินทร์, 1-ครูวัลยา แก่นคำ, 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ, 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 2-ครูวรางคณา มณีนพ, 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว, 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์, 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ, 8-ครูสอนภาษาจีน | 4-ครูสุนทร ขันศรี, 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์, 3-ครูปัญจารา ซาหิน, 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย, 3-ครูภาณี มณีชม | 5-รองฯชาตรี ยาศิริ | 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม, 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม, 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา, 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 8-ครูประทุมพร อุปบุตร, 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี, 3-ครูสมฤดี แสนเภา | | | | | | | | | | |
|
นักเรียนทุกระดับชั้น | | Home Room (กิจกรรม) | Home Room (กิจกรรม) | | 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี, 1-ครูวัลยา แก่นคำ, 1-ครูมาลา วารินทร์, 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ, 2-ครูจงกล ศรีสำราญ, 2-ครูดรุณี ภูพันนา, 2-ครูพูนชัย วารินทร์, 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว, 2-ครูวรางคณา มณีนพ, 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์, 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม, 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา, 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา, 3-ครูปัญจารา ซาหิน, 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 3-ครูภาณี มณีชม, 3-ครูสมฤดี แสนเภา, 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม, 4-ครูสุนทร ขันศรี, 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์, 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม, 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย, 5-รองฯชาตรี ยาศิริ, 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 6-ครูกรกช จันตะเสน, 6-ครูธนา วิไลวงษ์, 7-ครูธนกฤต สันทา, 7-ครูพายัพ ซาหิน, 7-ครูพิชิต สุจริต, 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์, 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ, 8-ครูประทุมพร อุปบุตร, 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์, 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย, 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก, 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย, 8-ครูสอนภาษาจีน | | |
|
ศุกร์ |
นักเรียนทุกระดับชั้น | | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) | | 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ, 1-ครูมาลา วารินทร์, 1-ครูวัลยา แก่นคำ, 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี, 2-ครูพูนชัย วารินทร์, 2-ครูจงกล ศรีสำราญ, 2-ครูดรุณี ภูพันนา, 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์, 2-ครูวรางคณา มณีนพ, 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม, 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว, 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 3-ครูปัญจารา ซาหิน, 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา, 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา, 3-ครูภาณี มณีชม, 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม, 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม, 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์, 4-ครูสุนทร ขันศรี, 5-รองฯชาตรี ยาศิริ, 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย, 6-ครูกรกช จันตะเสน, 6-ครูธนา วิไลวงษ์, 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์, 7-ครูธนกฤต สันทา, 7-ครูพายัพ ซาหิน, 7-ครูพิชิต สุจริต, 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์, 8-ครูประทุมพร อุปบุตร, 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ, 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย, 3-ครูสมฤดี แสนเภา, 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก, 8-ครูสอนภาษาจีน | | |
|
ม.1/5 | ม.2/2 | ม.3/1 | ม.6/3 | ม.1/3 | ม.3/3 | ม.4/2 | ม.1/2 | ม.6/2 | ม.2/3 | ม.3/4 | ม.5/2 | ม.1/1 | ม.2/4 | ม.2/1 | ม.4/1 | ม.3/2 | ม.5/1 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.1/4 | ท21101 ภาษาไทย | ท22101 ภาษาไทย | ท23101 ภาษาไทย | ท33101 ภาษาไทย | ศ21101 ศิลปะ | อ23101 ภาษาอังกฤษ | อ31101 ภาษาอังกฤษ | อ21101 ภาษาอังกฤษ | อ30205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 | ส22103 ประวัติศาสตร์ | ส23101 สังคมศึกษา | ส32103 ประวัติศาสตร์ | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ค31101 คณิตศาสตร์ | ค23101 คณิตศาสตร์ | ว30202 ฟิสิกส์ 2 | ว30222 เคมี 2 | ว30244 ชีววิทยา 4 | ว21101 วิทยาศาสตร์ | 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 1-ครูวัลยา แก่นคำ | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูพูนชัย วารินทร์ | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูภาณี มณีชม | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | | | | | | | | | |
|
ม.2/1 | ม.6/2 | ม.6/1 | ม.1/3 | ม.1/5 | ม.4/1 | ม.5/2 | ม.3/1 | ม.2/4 | ม.1/1 | ม.3/2 | ม.6/3 | ม.1/2 | ม.2/2 | ม.4/2 | ม.5/3 | ม.3/3 | ม.5/1 | ม.3/4 | ม.1/4 | ม.2/3 | ท22101 ภาษาไทย | ท33101 ภาษาไทย | ญ30201 ภาษาญี่ปุ่นเบื้องต้น | ศ21101 ศิลปะ | ง21101 การงานอาชีพ | I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ | ง30281 โครงงานอาชีพ 1 | พ23101 สุขศึกษา | พ22104 กระบี่กระบอง | อ21101 ภาษาอังกฤษ | อ23101 ภาษาอังกฤษ | ส33101 สังคมศึกษา | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค31101 คณิตศาสตร์ | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ค23101 คณิตศาสตร์ | ว30202 ฟิสิกส์ 2 | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 7-ครูพิชิต สุจริต | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | | | | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
|
ม.1/2 | ม.3/4 | ม.6/3 | ม.6/2 | ม.1/5 | ม.5/3 | ม.5/2 | ม.5/1 | ม.2/4 | ม.2/1 | ม.4/1 | ม.1/4 | ม.1/1 | ม.3/2 | ม.2/2 | ม.1/3 | ม.2/3 | ม.3/1 | ม.6/1 | ม.4/2 | ม.3/3 | ท21101 ภาษาไทย | ท23101 ภาษาไทย | ญ30201 ภาษาญี่ปุ่นเบื้องต้น | ศ33101 ทัศนศิลป์ | ง21101 การงานอาชีพ | ง32101 การออกแบบและเทคโนโลยี | ง30281 โครงงานอาชีพ 1 | พ32101 สุขศึกษา | พ22101 สุขศึกษา | พ22104 กระบี่กระบอง | อ31101 ภาษาอังกฤษ | จ20201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร | ส21103 ประวัติศาสตร์ | ส23103 ประวัติศาสตร์ | ส22101 สังคมศึกษา | ส21101 สังคมศึกษา | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ง30203 การผลิตวีดิทัศน์ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูวัลยา แก่นคำ | 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 6-ครูกรกช จันตะเสน | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 7-ครูพิชิต สุจริต | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 5-รองฯชาตรี ยาศิริ | 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร, 8-ครูสอนภาษาจีน | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 7-ครูธนกฤต สันทา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | |
|
-X- |
นักเรียนทุกระดับชั้น | | แนะแนว (กิจกรรม) | แนะแนว (กิจกรรม) | | 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ, 1-ครูมาลา วารินทร์, 1-ครูวัลยา แก่นคำ, 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี, 2-ครูพูนชัย วารินทร์, 2-ครูจงกล ศรีสำราญ, 2-ครูดรุณี ภูพันนา, 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์, 2-ครูวรางคณา มณีนพ, 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม, 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว, 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 3-ครูปัญจารา ซาหิน, 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา, 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา, 3-ครูภาณี มณีชม, 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม, 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม, 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์, 4-ครูสุนทร ขันศรี, 5-รองฯชาตรี ยาศิริ, 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย, 6-ครูกรกช จันตะเสน, 6-ครูธนา วิไลวงษ์, 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์, 7-ครูธนกฤต สันทา, 7-ครูพายัพ ซาหิน, 7-ครูพิชิต สุจริต, 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์, 8-ครูประทุมพร อุปบุตร, 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ, 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย, 3-ครูสมฤดี แสนเภา, 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก, 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย, 8-ครูสอนภาษาจีน | | |
|
นักเรียนทุกระดับชั้น | | ชุมนุม (กิจกรรม) | ชุมนุม (กิจกรรม) | | 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ, 1-ครูมาลา วารินทร์, 1-ครูวัลยา แก่นคำ, 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี, 2-ครูพูนชัย วารินทร์, 2-ครูจงกล ศรีสำราญ, 2-ครูดรุณี ภูพันนา, 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์, 2-ครูวรางคณา มณีนพ, 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม, 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว, 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 3-ครูปัญจารา ซาหิน, 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา, 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา, 3-ครูภาณี มณีชม, 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม, 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม, 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์, 4-ครูสุนทร ขันศรี, 5-รองฯชาตรี ยาศิริ, 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย, 6-ครูกรกช จันตะเสน, 6-ครูธนา วิไลวงษ์, 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์, 7-ครูธนกฤต สันทา, 7-ครูพายัพ ซาหิน, 7-ครูพิชิต สุจริต, 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์, 8-ครูประทุมพร อุปบุตร, 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ, 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย, 3-ครูสมฤดี แสนเภา, 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก, 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย, 8-ครูสอนภาษาจีน | | |
|
นักเรียนทุกระดับชั้น | | วิถีพุทธ (กิจกรรม) | วิถีพุทธ (กิจกรรม) | | 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ, 1-ครูมาลา วารินทร์, 1-ครูวัลยา แก่นคำ, 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี, 2-ครูพูนชัย วารินทร์, 2-ครูจงกล ศรีสำราญ, 2-ครูดรุณี ภูพันนา, 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์, 2-ครูวรางคณา มณีนพ, 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม, 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว, 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 3-ครูปัญจารา ซาหิน, 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา, 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา, 3-ครูภาณี มณีชม, 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม, 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม, 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์, 4-ครูสุนทร ขันศรี, 5-รองฯชาตรี ยาศิริ, 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย, 6-ครูกรกช จันตะเสน, 6-ครูธนา วิไลวงษ์, 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์, 7-ครูธนกฤต สันทา, 7-ครูพายัพ ซาหิน, 7-ครูพิชิต สุจริต, 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์, 8-ครูประทุมพร อุปบุตร, 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ, 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย, 3-ครูสมฤดี แสนเภา, 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก, 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย, 8-ครูสอนภาษาจีน | | |
|
นักเรียนทุกระดับชั้น | | Home Room (กิจกรรม) | Home Room (กิจกรรม) | | 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี, 1-ครูวัลยา แก่นคำ, 1-ครูมาลา วารินทร์, 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ, 2-ครูจงกล ศรีสำราญ, 2-ครูดรุณี ภูพันนา, 2-ครูพูนชัย วารินทร์, 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว, 2-ครูวรางคณา มณีนพ, 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์, 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม, 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา, 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา, 3-ครูปัญจารา ซาหิน, 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 3-ครูภาณี มณีชม, 3-ครูสมฤดี แสนเภา, 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม, 4-ครูสุนทร ขันศรี, 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์, 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม, 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย, 5-รองฯชาตรี ยาศิริ, 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 6-ครูกรกช จันตะเสน, 6-ครูธนา วิไลวงษ์, 7-ครูธนกฤต สันทา, 7-ครูพายัพ ซาหิน, 7-ครูพิชิต สุจริต, 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์, 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ, 8-ครูประทุมพร อุปบุตร, 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์, 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย, 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก, 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย, 8-ครูสอนภาษาจีน | | |
|