Institution name: | ตารางสอนโรงเรียนเจริญศิลป์ศึกษา "โพธิ์คำอนุสรณ์" ประจำภาคเรียนที่ 1/2557 ฉบับที่ 4 (เริ่มใช้ 21 กรกฎาคม พ.ศ.2557) |
---|
Comments: | Default comments |
---|
Table of contents
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
จ ั น ท ร ์ |
08:00-08:30 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
08:30-09:30 | ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัธฑิชา เริ่มรักษ์ |
ศ21101 ศิลปะ 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
พ21101 สุขศึกษา 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
ส21103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูพูนชัย วารินทร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน |
ญ20201 ภาษาญี่ปุ่นเบื้องต้น 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ว31103 ชีววิทยาพื้นฐาน 3-ครูภาณี มณีชม |
ท31101 ภาษาไทย 1-ครูจารุวรรณ สุวรรณศรี |
ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
อ32101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุดใจ พิมจักแสน |
ว30202 ฟิสิกส์ 2 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
ว30224 เคมี 4 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
ท33101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ค33101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
|
09:30-10:30 | ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา |
ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูพูนชัย วารินทร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ส22101 สังคมศึกษา 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม |
พ23101 สุขศึกษา 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ง31101 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
อ30203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 8-ครูประทุมพร อุปบุตร ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
อ30241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร 8-ครูสุดใจ พิมจักแสน |
ง30262 ผลิตภัณฑ์เครื่องเรือน 7-ครูพายัพ ซาหิน |
ว30244 ชีววิทยา 4 3-ครูภาณี มณีชม |
||||||
10:30-11:30 | อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัธฑิชา เริ่มรักษ์ |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
พ21101 สุขศึกษา 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
พ22104 กระบี่กระบอง 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ส22101 สังคมศึกษา 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน |
ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูจารุวรรณ สุวรรณศรี |
ส31101 สังคมศึกษา 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม |
อ32101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุดใจ พิมจักแสน |
ค30223 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูพูนชัย วารินทร์ |
อ30203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 8-ครูประทุมพร อุปบุตร ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
|||||
11:30-12:30 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | |
12:30-13:30 | ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ง21101 การงานอาชีพ 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ |
ท21101 ภาษาไทย 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก |
ง22101 การงานอาชีพ 7-ครูพายัพ ซาหิน |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ส22103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูจารุวรรณ สุวรรณศรี |
ศ23101 ศิลปะ 6-ครูกรกช จันตะเสน |
พ23102 วอลเล่ย์บอล 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ค31101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
จ30201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 8-ครูสุดใจ พิมจักแสน ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ว30222 เคมี 2 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
ศ32101 นาฏศิลป์ศึกษา 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
พ32101 สุขศึกษา 5-รองฯชาตรี ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ส33101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ง30282 โครงงานอาชีพ 2 7-ครูธนกฤต สันทา ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ว30204 ฟิสิกส์ 4 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
|
13:30-14:30 | ศ21101 ศิลปะ 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา |
ท21101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ศ22101 ศิลปะ 6-ครูธนา วิไลวงษ์ |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัธฑิชา เริ่มรักษ์ |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
พ30201 แบดมินตัน 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
พ31101 สุขศึกษา 5-รองฯชาตรี ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ส32101 สังคมศึกษา 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ว30244 ชีววิทยา 4 3-ครูภาณี มณีชม |
||||||||
14:30-15:30 | ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
พ21102 ปิงปอง 5-รองฯชาตรี ยาศิริ |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ส22101 สังคมศึกษา 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
พ22104 กระบี่กระบอง 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ส23103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ญ20201 ภาษาญี่ปุ่นเบื้องต้น 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ท31101 ภาษาไทย 1-ครูจารุวรรณ สุวรรณศรี |
ง30223 งานประดิษฐ์จากเศษวัสดุ 7-ครูธนกฤต สันทา ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ค32101 คณิตศาสตร์ 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม |
ง30243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ |
ท32101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
ญ30201 ภาษาญี่ปุ่นเบื้องต้น 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
ศ33101 ทัศนศิลป์ 6-ครูกรกช จันตะเสน ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
|||||
15:30-15:40 | Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
|
Timetable generated with FET 5.21.2 on 7/17/14 10:02 PM |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
อ ั ง ค า ร |
08:00-08:30 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
08:30-09:30 | ท21101 ภาษาไทย 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ส21103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูพูนชัย วารินทร์ |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
อ20201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 8-ครูสุดใจ พิมจักแสน ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัธฑิชา เริ่มรักษ์ |
ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ว31102 เคมีพื้นฐาน 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ท32101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
ว30242 ชีววิทยา 2 3-ครูภาณี มณีชม |
ส่งเสริมคุณภาพวิชาการ (กิจกรรม) |
ส่งเสริมคุณภาพวิชาการ (กิจกรรม) |
ส่งเสริมคุณภาพวิชาการ (กิจกรรม) |
|
09:30-10:30 | จ20201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 8-ครูประทุมพร อุปบุตร ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ท21101 ภาษาไทย 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ส22101 สังคมศึกษา 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ง22101 การงานอาชีพ 7-ครูพายัพ ซาหิน |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
พ23101 สุขศึกษา 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ท31101 ภาษาไทย 1-ครูจารุวรรณ สุวรรณศรี |
ศ32101 นาฏศิลป์ศึกษา 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
ง30221 อาหารพื้นบ้าน 7-ครูธนกฤต สันทา ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ว30204 ฟิสิกส์ 4 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
ค33101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
|||||
10:30-11:30 | พ21101 สุขศึกษา 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
ท21101 ภาษาไทย 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ส21103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม |
จ20201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 8-ครูประทุมพร อุปบุตร ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ส22101 สังคมศึกษา 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูจารุวรรณ สุวรรณศรี |
พ23102 วอลเล่ย์บอล 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ส23103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
พ31101 สุขศึกษา 5-รองฯชาตรี ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
อ31101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ส32101 สังคมศึกษา 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
อ32101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุดใจ พิมจักแสน |
ส33101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
อ33101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัธฑิชา เริ่มรักษ์ |
||||
11:30-12:30 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | |
12:30-13:30 | ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา |
ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัธฑิชา เริ่มรักษ์ |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ง22101 การงานอาชีพ 7-ครูพายัพ ซาหิน |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
อ20201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 8-ครูสุดใจ พิมจักแสน ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูจารุวรรณ สุวรรณศรี |
ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
พ30201 แบดมินตัน 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
พ32101 สุขศึกษา 5-รองฯชาตรี ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ค30223 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูพูนชัย วารินทร์ |
ส32101 สังคมศึกษา 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ศ33101 ทัศนศิลป์ 6-ครูกรกช จันตะเสน ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ง33101 การงานอาชีพ 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ |
ท33101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
|
13:30-14:30 | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
พ21102 ปิงปอง 5-รองฯชาตรี ยาศิริ |
ท21101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ศ22101 ศิลปะ 6-ครูธนา วิไลวงษ์ |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูพูนชัย วารินทร์ |
พ22104 กระบี่กระบอง 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ศ23101 ศิลปะ 6-ครูกรกช จันตะเสน |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูจารุวรรณ สุวรรณศรี |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
ส31101 สังคมศึกษา 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ง30203 การผลิตวีดิทัศน์ 7-ครูธนกฤต สันทา ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ว30202 ฟิสิกส์ 2 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
ส32101 สังคมศึกษา 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ค32101 คณิตศาสตร์ 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม |
ง33101 การงานอาชีพ 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ |
ส33103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ส33101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
||||
14:30-15:30 | อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัธฑิชา เริ่มรักษ์ |
จ20201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 8-ครูประทุมพร อุปบุตร ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ส21103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม |
พ21102 ปิงปอง 5-รองฯชาตรี ยาศิริ |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม |
ส23103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก |
ท31101 ภาษาไทย 1-ครูจารุวรรณ สุวรรณศรี |
ง32101 การออกแบบและเทคโนโลยี 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ศ32101 นาฏศิลป์ศึกษา 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
พ30203 เปตอง 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ท33101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
ง33101 การงานอาชีพ 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ |
|||||
15:30-15:40 | Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
|
Timetable generated with FET 5.21.2 on 7/17/14 10:02 PM |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
พ ุ ธ |
08:00-08:30 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
08:30-09:30 | ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูจงกล ศรีสำราญ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูพูนชัย วารินทร์ |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ส22103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม |
พ22101 สุขศึกษา 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
ส่งเสริมคุณภาพวิชาการ (กิจกรรม) |
ส่งเสริมคุณภาพวิชาการ (กิจกรรม) |
ส่งเสริมคุณภาพวิชาการ (กิจกรรม) |
ส่งเสริมคุณภาพวิชาการ (กิจกรรม) |
ว31102 เคมีพื้นฐาน 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
ง30223 งานประดิษฐ์จากเศษวัสดุ 7-ครูธนกฤต สันทา ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
อ32101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุดใจ พิมจักแสน |
อ30203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 8-ครูประทุมพร อุปบุตร ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ท33101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
ว33101 พันธุวิศวกรรมและสิ่งแวดล้อม 3-ครูภาณี มณีชม |
ค33101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
|
09:30-10:30 | ท21101 ภาษาไทย 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ศ21101 ศิลปะ 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ง21101 การงานอาชีพ 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก |
ส22103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ส22101 สังคมศึกษา 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
พ22101 สุขศึกษา 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูจารุวรรณ สุวรรณศรี |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน |
ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ท32101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
อ32101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุดใจ พิมจักแสน |
ค32101 คณิตศาสตร์ 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ว30204 ฟิสิกส์ 4 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
อ33101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัธฑิชา เริ่มรักษ์ |
|||
10:30-11:30 | ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
พ22101 สุขศึกษา 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูพูนชัย วารินทร์ |
พ23102 วอลเล่ย์บอล 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
จ30201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 8-ครูสุดใจ พิมจักแสน ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ศ31101 ดนตรีศึกษา 6-ครูธนา วิไลวงษ์ ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ค32101 คณิตศาสตร์ 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
พ32101 สุขศึกษา 5-รองฯชาตรี ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ส32101 สังคมศึกษา 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ค33101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ค30225 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ว30204 ฟิสิกส์ 4 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
|||||
11:30-12:30 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | |
12:30-13:30 | ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
พ21102 ปิงปอง 5-รองฯชาตรี ยาศิริ |
ง21101 การงานอาชีพ 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูพูนชัย วารินทร์ |
ท21101 ภาษาไทย 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ศ22101 ศิลปะ 6-ครูธนา วิไลวงษ์ |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ญ20201 ภาษาญี่ปุ่นเบื้องต้น 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัธฑิชา เริ่มรักษ์ |
พ23102 วอลเล่ย์บอล 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูจารุวรรณ สุวรรณศรี |
ส31101 สังคมศึกษา 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ว31105 สารและสมบัติของสาร 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
ส32101 สังคมศึกษา 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ว32101 ดุลยภาพของสิ่งมีชีวิต 3-ครูภาณี มณีชม |
ส32103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ส33101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ค33101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
|
13:30-14:30 | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ศ21101 ศิลปะ 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ส22103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม |
ศ23101 ศิลปะ 6-ครูกรกช จันตะเสน |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูจารุวรรณ สุวรรณศรี |
ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
ว31101 ฟิสิกส์พื้นฐาน 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
ส32103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
อ32101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุดใจ พิมจักแสน |
ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ง30282 โครงงานอาชีพ 2 7-ครูธนกฤต สันทา ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
พ30203 เปตอง 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
|||||
14:30-15:30 | พ21102 ปิงปอง 5-รองฯชาตรี ยาศิริ |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ท21101 ภาษาไทย 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
พ22104 กระบี่กระบอง 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
อ20201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 8-ครูสุดใจ พิมจักแสน ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ศ31101 ดนตรีศึกษา 6-ครูธนา วิไลวงษ์ ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
อ31101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ว30222 เคมี 2 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
ค32101 คณิตศาสตร์ 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ท32101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
อ33101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัธฑิชา เริ่มรักษ์ |
ง30262 ผลิตภัณฑ์เครื่องเรือน 7-ครูพายัพ ซาหิน |
ว30244 ชีววิทยา 4 3-ครูภาณี มณีชม |
|||||
15:30-15:40 | Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
|
Timetable generated with FET 5.21.2 on 7/17/14 10:02 PM |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
พ ฤ ห ั ส บ ด ี |
08:00-08:30 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
08:30-09:30 | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูจงกล ศรีสำราญ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก |
ศ21101 ศิลปะ 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
พ22101 สุขศึกษา 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูพูนชัย วารินทร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูจารุวรรณ สุวรรณศรี |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
อ31101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ค31101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ท32101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
อ30241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร 8-ครูสุดใจ พิมจักแสน |
ว30222 เคมี 2 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
อ33101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัธฑิชา เริ่มรักษ์ |
ค30225 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
|
09:30-10:30 | ง21101 การงานอาชีพ 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ท21101 ภาษาไทย 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ส22101 สังคมศึกษา 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัธฑิชา เริ่มรักษ์ |
พ23101 สุขศึกษา 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
ว31101 ฟิสิกส์พื้นฐาน 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ว30242 ชีววิทยา 2 3-ครูภาณี มณีชม |
ง30221 อาหารพื้นบ้าน 7-ครูธนกฤต สันทา ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ค33101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
อ30205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 8-ครูประทุมพร อุปบุตร ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ส33103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
|||||
10:30-11:30 | พ21101 สุขศึกษา 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูพูนชัย วารินทร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
จ20201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 8-ครูประทุมพร อุปบุตร ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ส22101 สังคมศึกษา 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูจารุวรรณ สุวรรณศรี |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
อ30201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 8-ครูสุดใจ พิมจักแสน |
ค32101 คณิตศาสตร์ 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม |
พ30204 พลศึกษาเพิ่มเติม 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ท33101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ศ33101 ทัศนศิลป์ 6-ครูกรกช จันตะเสน ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
พ33101 สุขศึกษา 5-รองฯชาตรี ยาศิริ |
||||
11:30-12:30 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | |
12:30-13:30 | อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ท21101 ภาษาไทย 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ส22101 สังคมศึกษา 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
ศ22101 ศิลปะ 6-ครูธนา วิไลวงษ์ |
ง22101 การงานอาชีพ 7-ครูพายัพ ซาหิน |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัธฑิชา เริ่มรักษ์ |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
ศ23101 ศิลปะ 6-ครูกรกช จันตะเสน |
ว31103 ชีววิทยาพื้นฐาน 3-ครูภาณี มณีชม |
ง31101 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ท32101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
ว30202 ฟิสิกส์ 2 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
ส33103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ส33101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ว30224 เคมี 4 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
|
13:30-14:30 | ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัธฑิชา เริ่มรักษ์ |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูจงกล ศรีสำราญ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ท21101 ภาษาไทย 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูพูนชัย วารินทร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ส22101 สังคมศึกษา 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน |
ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม |
ญ20201 ภาษาญี่ปุ่นเบื้องต้น 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ง32101 การออกแบบและเทคโนโลยี 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
พ30204 พลศึกษาเพิ่มเติม 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
พ33101 สุขศึกษา 5-รองฯชาตรี ยาศิริ |
อ33101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุดใจ พิมจักแสน |
||||||||
14:30-15:30 | ลูกเสือเนตรนารี (กิจกรรม) |
ลูกเสือเนตรนารี (กิจกรรม) |
ลูกเสือเนตรนารี (กิจกรรม) |
ลูกเสือเนตรนารี (กิจกรรม) |
ลูกเสือเนตรนารี (กิจกรรม) |
ลูกเสือเนตรนารี (กิจกรรม) |
ลูกเสือเนตรนารี (กิจกรรม) |
ลูกเสือเนตรนารี (กิจกรรม) |
ลูกเสือเนตรนารี (กิจกรรม) |
ลูกเสือเนตรนารี (กิจกรรม) |
ลูกเสือเนตรนารี (กิจกรรม) |
ลูกเสือเนตรนารี (กิจกรรม) |
ลูกเสือเนตรนารี (กิจกรรม) |
นศท./อนุรักษ์ฯ (กิจกรรม) |
นศท./อนุรักษ์ฯ (กิจกรรม) |
นศท./อนุรักษ์ฯ (กิจกรรม) |
นศท./อนุรักษ์ฯ (กิจกรรม) |
นศท./อนุรักษ์ฯ (กิจกรรม) |
นศท./อนุรักษ์ฯ (กิจกรรม) |
นศท./อนุรักษ์ฯ (กิจกรรม) |
นศท./อนุรักษ์ฯ (กิจกรรม) |
|
15:30-15:40 | Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
|
Timetable generated with FET 5.21.2 on 7/17/14 10:02 PM |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
ศ ุ ก ร ์ |
08:00-08:30 | กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
กิจกรรมหน้าเสาธง (กิจกรรม) |
08:30-09:30 | ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
จ20201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 8-ครูประทุมพร อุปบุตร ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
พ21101 สุขศึกษา 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ส22101 สังคมศึกษา 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูพูนชัย วารินทร์ |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัธฑิชา เริ่มรักษ์ |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูจารุวรรณ สุวรรณศรี |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
อ31101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ส31101 สังคมศึกษา 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ว30202 ฟิสิกส์ 2 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
ส32103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ว30222 เคมี 2 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
ว30244 ชีววิทยา 4 3-ครูภาณี มณีชม |
อ33101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุดใจ พิมจักแสน |
ท33101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
|
09:30-10:30 | ท21101 ภาษาไทย 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัธฑิชา เริ่มรักษ์ |
ง21101 การงานอาชีพ 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูพูนชัย วารินทร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
พ23101 สุขศึกษา 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูจารุวรรณ สุวรรณศรี |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน |
I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ค31101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ง30281 โครงงานอาชีพ 1 7-ครูพายัพ ซาหิน |
ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ญ30201 ภาษาญี่ปุ่นเบื้องต้น 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
พ30203 เปตอง 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ส33101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
||||
10:30-11:30 | ส21103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ท21101 ภาษาไทย 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ท21101 ภาษาไทย 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย |
อ20201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 8-ครูสุดใจ พิมจักแสน ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ส22101 สังคมศึกษา 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม |
ส23103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก |
ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ค31101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ง30203 การผลิตวีดิทัศน์ 7-ครูธนกฤต สันทา ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
พ30204 พลศึกษาเพิ่มเติม 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ง32101 การออกแบบและเทคโนโลยี 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
พ33101 สุขศึกษา 5-รองฯชาตรี ยาศิริ |
ญ30201 ภาษาญี่ปุ่นเบื้องต้น 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
|||
11:30-12:30 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | |
12:30-13:30 | แนะแนว (กิจกรรม) |
แนะแนว (กิจกรรม) |
แนะแนว (กิจกรรม) |
แนะแนว (กิจกรรม) |
แนะแนว (กิจกรรม) |
แนะแนว (กิจกรรม) |
แนะแนว (กิจกรรม) |
แนะแนว (กิจกรรม) |
แนะแนว (กิจกรรม) |
แนะแนว (กิจกรรม) |
แนะแนว (กิจกรรม) |
แนะแนว (กิจกรรม) |
แนะแนว (กิจกรรม) |
แนะแนว (กิจกรรม) |
แนะแนว (กิจกรรม) |
แนะแนว (กิจกรรม) |
แนะแนว (กิจกรรม) |
แนะแนว (กิจกรรม) |
แนะแนว (กิจกรรม) |
แนะแนว (กิจกรรม) |
แนะแนว (กิจกรรม) |
|
13:30-14:30 | ชุมนุม (กิจกรรม) |
ชุมนุม (กิจกรรม) |
ชุมนุม (กิจกรรม) |
ชุมนุม (กิจกรรม) |
ชุมนุม (กิจกรรม) |
ชุมนุม (กิจกรรม) |
ชุมนุม (กิจกรรม) |
ชุมนุม (กิจกรรม) |
ชุมนุม (กิจกรรม) |
ชุมนุม (กิจกรรม) |
ชุมนุม (กิจกรรม) |
ชุมนุม (กิจกรรม) |
ชุมนุม (กิจกรรม) |
ชุมนุม (กิจกรรม) |
ชุมนุม (กิจกรรม) |
ชุมนุม (กิจกรรม) |
ชุมนุม (กิจกรรม) |
ชุมนุม (กิจกรรม) |
ชุมนุม (กิจกรรม) |
ชุมนุม (กิจกรรม) |
ชุมนุม (กิจกรรม) |
|
14:30-15:30 | วิถีพุทธ (กิจกรรม) |
วิถีพุทธ (กิจกรรม) |
วิถีพุทธ (กิจกรรม) |
วิถีพุทธ (กิจกรรม) |
วิถีพุทธ (กิจกรรม) |
วิถีพุทธ (กิจกรรม) |
วิถีพุทธ (กิจกรรม) |
วิถีพุทธ (กิจกรรม) |
วิถีพุทธ (กิจกรรม) |
วิถีพุทธ (กิจกรรม) |
วิถีพุทธ (กิจกรรม) |
วิถีพุทธ (กิจกรรม) |
วิถีพุทธ (กิจกรรม) |
วิถีพุทธ (กิจกรรม) |
วิถีพุทธ (กิจกรรม) |
วิถีพุทธ (กิจกรรม) |
วิถีพุทธ (กิจกรรม) |
วิถีพุทธ (กิจกรรม) |
วิถีพุทธ (กิจกรรม) |
วิถีพุทธ (กิจกรรม) |
วิถีพุทธ (กิจกรรม) |
|
15:30-15:40 | Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
|
Timetable generated with FET 5.21.2 on 7/17/14 10:02 PM |