จันทร์ |
Home Room (กิจกรรม) |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ส21101 สังคมศึกษา | อ21101 ภาษาอังกฤษ | ศ21101 ศิลปะ | พ21101 สุขศึกษา | ส21103 ประวัติศาสตร์ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ท22101 ภาษาไทย | อ22101 ภาษาอังกฤษ | ค23101 คณิตศาสตร์ | ส23101 สังคมศึกษา | อ23101 ภาษาอังกฤษ | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ว31103 ชีววิทยาพื้นฐาน | ท31101 ภาษาไทย | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | อ32101 ภาษาอังกฤษ | ว30202 ฟิสิกส์ 2 | ว30224 เคมี 4 | ท33101 ภาษาไทย | ค33101 คณิตศาสตร์ | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 8-ครูภัธฑิชา เริ่มรักษ์ | 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 2-ครูพูนชัย วารินทร์ | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 3-ครูภาณี มณีชม | 1-ครูจารุวรรณ สุวรรณศรี | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 8-ครูสุดใจ พิมจักแสน | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | | | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ค21101 คณิตศาสตร์ | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ศ21101 ศิลปะ | ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ว22101 วิทยาศาสตร์ | อ22101 ภาษาอังกฤษ | ส22101 สังคมศึกษา | ท22101 ภาษาไทย | ท23101 ภาษาไทย | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | พ23101 สุขศึกษา | อ23101 ภาษาอังกฤษ | ง31101 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | อ30203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม | อ30241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | ว30202 ฟิสิกส์ 2 | ว30224 เคมี 4 | ง30262 ผลิตภัณฑ์เครื่องเรือน | ว30244 ชีววิทยา 4 | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 7-ครูพิชิต สุจริต | 2-ครูพูนชัย วารินทร์ | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 1-ครูจารุวรรณ สุวรรณศรี | 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม | 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูสุดใจ พิมจักแสน | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 3-ครูภาณี มณีชม | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | อ21101 ภาษาอังกฤษ | ว21101 วิทยาศาสตร์ | อ21101 ภาษาอังกฤษ | ค21101 คณิตศาสตร์ | พ21101 สุขศึกษา | อ22101 ภาษาอังกฤษ | พ22104 กระบี่กระบอง | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ | ส22101 สังคมศึกษา | ส23101 สังคมศึกษา | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ท23101 ภาษาไทย | ง31101 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ส31101 สังคมศึกษา | ท32101 ภาษาไทย | ค30223 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ส32103 ประวัติศาสตร์ | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ง30262 ผลิตภัณฑ์เครื่องเรือน | ว30244 ชีววิทยา 4 | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 8-ครูภัธฑิชา เริ่มรักษ์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 7-ครูพิชิต สุจริต | 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม | 1-ครูจารุวรรณ สุวรรณศรี | 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 2-ครูพูนชัย วารินทร์ | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 3-ครูภาณี มณีชม | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | | | |
|
-X- |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ง21101 การงานอาชีพ | ท21101 ภาษาไทย | อ21101 ภาษาอังกฤษ | ส21101 สังคมศึกษา | ง22101 การงานอาชีพ | ท22101 ภาษาไทย | ค22101 คณิตศาสตร์ | ส22103 ประวัติศาสตร์ | ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ค23101 คณิตศาสตร์ | ศ23101 ศิลปะ | พ23102 วอลเล่ย์บอล | อ31101 ภาษาอังกฤษ | จ30201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร | ว30222 เคมี 2 | ศ32101 นาฏศิลป์ศึกษา | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ส33101 สังคมศึกษา | ง30282 โครงงานอาชีพ 2 | ว30204 ฟิสิกส์ 4 | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 6-ครูกรกช จันตะเสน | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 8-ครูสุดใจ พิมจักแสน | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ศ21101 ศิลปะ | ง21101 การงานอาชีพ | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ท21101 ภาษาไทย | ค21101 คณิตศาสตร์ | ง22101 การงานอาชีพ | ค22101 คณิตศาสตร์ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ศ22101 ศิลปะ | ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ส23103 ประวัติศาสตร์ | ศ23101 ศิลปะ | ค23101 คณิตศาสตร์ | ค31101 คณิตศาสตร์ | พ31101 สุขศึกษา | ว30222 เคมี 2 | ส32101 สังคมศึกษา | พ30204 พลศึกษาเพิ่มเติม | ว30244 ชีววิทยา 4 | ง30282 โครงงานอาชีพ 2 | ว30204 ฟิสิกส์ 4 | 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 6-ครูธนา วิไลวงษ์ | 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 6-ครูกรกช จันตะเสน | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 5-รองฯชาตรี ยาศิริ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3-ครูภาณี มณีชม | 7-ครูธนกฤต สันทา | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ศ21101 ศิลปะ | ส21101 สังคมศึกษา | ว21101 วิทยาศาสตร์ | พ21102 ปิงปอง | อ21101 ภาษาอังกฤษ | ท22101 ภาษาไทย | ส22101 สังคมศึกษา | พ22104 กระบี่กระบอง | ศ22101 ศิลปะ | อ23101 ภาษาอังกฤษ | ท23101 ภาษาไทย | ส23101 สังคมศึกษา | ญ20201 ภาษาญี่ปุ่นเบื้องต้น | ว31101 ฟิสิกส์พื้นฐาน | ง30223 งานประดิษฐ์จากเศษวัสดุ | ค32101 คณิตศาสตร์ | ง30243 เกษตรทฤษฎีใหม่ | อ32101 ภาษาอังกฤษ | ว30244 ชีววิทยา 4 | ญ30201 ภาษาญี่ปุ่นเบื้องต้น | ศ33101 ทัศนศิลป์ | 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 5-รองฯชาตรี ยาศิริ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6-ครูธนา วิไลวงษ์ | 8-ครูภัธฑิชา เริ่มรักษ์ | 1-ครูจารุวรรณ สุวรรณศรี | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 7-ครูธนกฤต สันทา | 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 8-ครูสุดใจ พิมจักแสน | 3-ครูภาณี มณีชม | 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 6-ครูกรกช จันตะเสน | | | | | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
|
อังคาร |
Home Room (กิจกรรม) |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6 | ท21101 ภาษาไทย | ส21103 ประวัติศาสตร์ | ค21101 คณิตศาสตร์ | ส21101 สังคมศึกษา | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | อ22101 ภาษาอังกฤษ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | อ20201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม | ท22101 ภาษาไทย | ว23101 วิทยาศาสตร์ | อ23101 ภาษาอังกฤษ | ส23101 สังคมศึกษา | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ว31102 เคมีพื้นฐาน | ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ศ32101 นาฏศิลป์ศึกษา | ท32101 ภาษาไทย | ว30242 ชีววิทยา 2 | ส่งเสริมคุณภาพวิชาการ (กิจกรรม) | 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 2-ครูพูนชัย วารินทร์ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 8-ครูสุดใจ พิมจักแสน | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 8-ครูภัธฑิชา เริ่มรักษ์ | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 3-ครูภาณี มณีชม | | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | | | | | | | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | จ20201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร | ส21101 สังคมศึกษา | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | อ21101 ภาษาอังกฤษ | ท21101 ภาษาไทย | ท22101 ภาษาไทย | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ส22101 สังคมศึกษา | ง22101 การงานอาชีพ | ส23101 สังคมศึกษา | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ค23101 คณิตศาสตร์ | พ23101 สุขศึกษา | ว31102 เคมีพื้นฐาน | ท31101 ภาษาไทย | อ32101 ภาษาอังกฤษ | ง30221 อาหารพื้นบ้าน | ว30242 ชีววิทยา 2 | ว30204 ฟิสิกส์ 4 | ค33101 คณิตศาสตร์ | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 1-ครูจารุวรรณ สุวรรณศรี | 8-ครูสุดใจ พิมจักแสน | 7-ครูธนกฤต สันทา | 3-ครูภาณี มณีชม | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | พ21101 สุขศึกษา | ท21101 ภาษาไทย | ส21103 ประวัติศาสตร์ | จ20201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร | ค21101 คณิตศาสตร์ | ส22101 สังคมศึกษา | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค22101 คณิตศาสตร์ | ง22101 การงานอาชีพ | พ23102 วอลเล่ย์บอล | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ส23103 ประวัติศาสตร์ | ค23101 คณิตศาสตร์ | พ31101 สุขศึกษา | อ31101 ภาษาอังกฤษ | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ง30221 อาหารพื้นบ้าน | อ32101 ภาษาอังกฤษ | ว30204 ฟิสิกส์ 4 | ส33101 สังคมศึกษา | อ33101 ภาษาอังกฤษ | 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 5-รองฯชาตรี ยาศิริ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8-ครูสุดใจ พิมจักแสน | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 8-ครูภัธฑิชา เริ่มรักษ์ | | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | | |
|
-X- |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ | อ21101 ภาษาอังกฤษ | ค21101 คณิตศาสตร์ | ส21101 สังคมศึกษา | ค22101 คณิตศาสตร์ | ง22101 การงานอาชีพ | อ22101 ภาษาอังกฤษ | อ20201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม | ค23101 คณิตศาสตร์ | ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ | อ23101 ภาษาอังกฤษ | ท23101 ภาษาไทย | ว31103 ชีววิทยาพื้นฐาน | พ30201 แบดมินตัน | พ32101 สุขศึกษา | ค30223 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ส32101 สังคมศึกษา | ศ33101 ทัศนศิลป์ | ง33101 การงานอาชีพ | ท33101 ภาษาไทย | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 7-ครูพิชิต สุจริต | 8-ครูภัธฑิชา เริ่มรักษ์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูสุดใจ พิมจักแสน | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 1-ครูจารุวรรณ สุวรรณศรี | 3-ครูภาณี มณีชม | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 5-รองฯชาตรี ยาศิริ | 2-ครูพูนชัย วารินทร์ | 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 6-ครูกรกช จันตะเสน | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | พ21102 ปิงปอง | ท21101 ภาษาไทย | ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ | ศ22101 ศิลปะ | ง22101 การงานอาชีพ | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | พ22104 กระบี่กระบอง | ศ23101 ศิลปะ | ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ท23101 ภาษาไทย | ส23101 สังคมศึกษา | ว31103 ชีววิทยาพื้นฐาน | ง30203 การผลิตวีดิทัศน์ | ว30202 ฟิสิกส์ 2 | ส32101 สังคมศึกษา | ค32101 คณิตศาสตร์ | ง33101 การงานอาชีพ | ส33103 ประวัติศาสตร์ | ส33101 สังคมศึกษา | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 5-รองฯชาตรี ยาศิริ | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 7-ครูพิชิต สุจริต | 6-ครูธนา วิไลวงษ์ | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 2-ครูพูนชัย วารินทร์ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6-ครูกรกช จันตะเสน | 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 1-ครูจารุวรรณ สุวรรณศรี | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 3-ครูภาณี มณีชม | 7-ครูธนกฤต สันทา | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | อ21101 ภาษาอังกฤษ | อ21101 ภาษาอังกฤษ | จ20201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร | ส21103 ประวัติศาสตร์ | พ21102 ปิงปอง | ศ22101 ศิลปะ | อ22101 ภาษาอังกฤษ | ท22101 ภาษาไทย | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ศ23101 ศิลปะ | ส23101 สังคมศึกษา | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ส23103 ประวัติศาสตร์ | ท31101 ภาษาไทย | ง30203 การผลิตวีดิทัศน์ | ว30202 ฟิสิกส์ 2 | ง32101 การออกแบบและเทคโนโลยี | ว30222 เคมี 2 | พ30203 เปตอง | ท33101 ภาษาไทย | ง33101 การงานอาชีพ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูภัธฑิชา เริ่มรักษ์ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 5-รองฯชาตรี ยาศิริ | 6-ครูธนา วิไลวงษ์ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 6-ครูกรกช จันตะเสน | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 1-ครูจารุวรรณ สุวรรณศรี | 7-ครูธนกฤต สันทา | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 7-ครูพิชิต สุจริต | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | | |
|
พุธ |
Home Room (กิจกรรม) |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ส21101 สังคมศึกษา | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ส21101 สังคมศึกษา | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | อ22101 ภาษาอังกฤษ | ส22103 ประวัติศาสตร์ | พ22101 สุขศึกษา | ส่งเสริมคุณภาพวิชาการ (กิจกรรม) | ว31102 เคมีพื้นฐาน | ง30223 งานประดิษฐ์จากเศษวัสดุ | อ32101 ภาษาอังกฤษ | อ30203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ท33101 ภาษาไทย | ว33101 พันธุวิศวกรรมและสิ่งแวดล้อม | ค33101 คณิตศาสตร์ | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูพูนชัย วารินทร์ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8-ครูสุดใจ พิมจักแสน | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 3-ครูภาณี มณีชม | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ท21101 ภาษาไทย | ศ21101 ศิลปะ | ค21101 คณิตศาสตร์ | ง21101 การงานอาชีพ | ส21101 สังคมศึกษา | ส22103 ประวัติศาสตร์ | ส22101 สังคมศึกษา | พ22101 สุขศึกษา | ค22101 คณิตศาสตร์ | ท23101 ภาษาไทย | ส23101 สังคมศึกษา | ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | อ31101 ภาษาอังกฤษ | ง30223 งานประดิษฐ์จากเศษวัสดุ | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | อ32101 ภาษาอังกฤษ | ค32101 คณิตศาสตร์ | ว30204 ฟิสิกส์ 4 | ว33101 พันธุวิศวกรรมและสิ่งแวดล้อม | อ33101 ภาษาอังกฤษ | 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 1-ครูจารุวรรณ สุวรรณศรี | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 7-ครูธนกฤต สันทา | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 8-ครูสุดใจ พิมจักแสน | 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูภาณี มณีชม | 8-ครูภัธฑิชา เริ่มรักษ์ | | | | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ | ศ21101 ศิลปะ | ส21101 สังคมศึกษา | ง21101 การงานอาชีพ | อ21101 ภาษาอังกฤษ | ค22101 คณิตศาสตร์ | พ22101 สุขศึกษา | อ22101 ภาษาอังกฤษ | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | อ23101 ภาษาอังกฤษ | พ23102 วอลเล่ย์บอล | ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | จ30201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร | ศ31101 ดนตรีศึกษา | ค32101 คณิตศาสตร์ | พ32101 สุขศึกษา | ส32101 สังคมศึกษา | ค33101 คณิตศาสตร์ | ค30225 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ว30204 ฟิสิกส์ 4 | 7-ครูพิชิต สุจริต | 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 2-ครูพูนชัย วารินทร์ | 8-ครูภัธฑิชา เริ่มรักษ์ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 8-ครูสุดใจ พิมจักแสน | 6-ครูธนา วิไลวงษ์ | 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม | 5-รองฯชาตรี ยาศิริ | 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | | |
|
-X- |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ค21101 คณิตศาสตร์ | พ21102 ปิงปอง | ง21101 การงานอาชีพ | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ท21101 ภาษาไทย | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ศ22101 ศิลปะ | ท22101 ภาษาไทย | ญ20201 ภาษาญี่ปุ่นเบื้องต้น | อ23101 ภาษาอังกฤษ | พ23102 วอลเล่ย์บอล | ท23101 ภาษาไทย | ส31101 สังคมศึกษา | ว31105 สารและสมบัติของสาร | ส32101 สังคมศึกษา | ว32101 ดุลยภาพของสิ่งมีชีวิต | ว30202 ฟิสิกส์ 2 | ส33101 สังคมศึกษา | ค33101 คณิตศาสตร์ | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 5-รองฯชาตรี ยาศิริ | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 2-ครูพูนชัย วารินทร์ | 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 7-ครูพิชิต สุจริต | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 6-ครูธนา วิไลวงษ์ | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 8-ครูภัธฑิชา เริ่มรักษ์ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 1-ครูจารุวรรณ สุวรรณศรี | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 3-ครูภาณี มณีชม | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | | | | | | | | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ค21101 คณิตศาสตร์ | ง21101 การงานอาชีพ | ศ21101 ศิลปะ | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ส22103 ประวัติศาสตร์ | ศ22101 ศิลปะ | อ22101 ภาษาอังกฤษ | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ศ23101 ศิลปะ | ท23101 ภาษาไทย | ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ว31105 สารและสมบัติของสาร | ส32103 ประวัติศาสตร์ | ว32101 ดุลยภาพของสิ่งมีชีวิต | ว30202 ฟิสิกส์ 2 | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ง30282 โครงงานอาชีพ 2 | พ30203 เปตอง | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 6-ครูธนา วิไลวงษ์ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม | 6-ครูกรกช จันตะเสน | 1-ครูจารุวรรณ สุวรรณศรี | 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 3-ครูภาณี มณีชม | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 7-ครูธนกฤต สันทา | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | พ21102 ปิงปอง | ส21101 สังคมศึกษา | ท21101 ภาษาไทย | ศ21101 ศิลปะ | ว21101 วิทยาศาสตร์ | พ22104 กระบี่กระบอง | อ20201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม | ท22101 ภาษาไทย | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ | ส23103 ประวัติศาสตร์ | ศ23101 ศิลปะ | อ23101 ภาษาอังกฤษ | ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ท31101 ภาษาไทย | อ31101 ภาษาอังกฤษ | ว30222 เคมี 2 | ค32101 คณิตศาสตร์ | ท32101 ภาษาไทย | อ33101 ภาษาอังกฤษ | ง30262 ผลิตภัณฑ์เครื่องเรือน | ว30244 ชีววิทยา 4 | 5-รองฯชาตรี ยาศิริ | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 8-ครูสุดใจ พิมจักแสน | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 7-ครูพิชิต สุจริต | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 6-ครูกรกช จันตะเสน | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 1-ครูจารุวรรณ สุวรรณศรี | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 8-ครูภัธฑิชา เริ่มรักษ์ | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 3-ครูภาณี มณีชม | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | | |
|
พฤหัสบดี |
Home Room (กิจกรรม) |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ส21101 สังคมศึกษา | ส21101 สังคมศึกษา | ศ21101 ศิลปะ | พ22101 สุขศึกษา | ท22101 ภาษาไทย | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ส23101 สังคมศึกษา | ท23101 ภาษาไทย | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ค23101 คณิตศาสตร์ | ว31101 ฟิสิกส์พื้นฐาน | ค31101 คณิตศาสตร์ | ท32101 ภาษาไทย | อ30241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | อ30203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม | อ33101 ภาษาอังกฤษ | ค30225 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 2-ครูพูนชัย วารินทร์ | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 1-ครูจารุวรรณ สุวรรณศรี | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 8-ครูสุดใจ พิมจักแสน | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูภัธฑิชา เริ่มรักษ์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | | | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ง21101 การงานอาชีพ | ค21101 คณิตศาสตร์ | ท21101 ภาษาไทย | อ21101 ภาษาอังกฤษ | ศ21101 ศิลปะ | อ22101 ภาษาอังกฤษ | ส22101 สังคมศึกษา | ค22101 คณิตศาสตร์ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ค23101 คณิตศาสตร์ | พ23101 สุขศึกษา | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ส23101 สังคมศึกษา | ว31101 ฟิสิกส์พื้นฐาน | I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ | ว30242 ชีววิทยา 2 | ง30221 อาหารพื้นบ้าน | ท32101 ภาษาไทย | ค33101 คณิตศาสตร์ | อ30205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 | ส33103 ประวัติศาสตร์ | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 7-ครูพิชิต สุจริต | 3-ครูภาณี มณีชม | 7-ครูธนกฤต สันทา | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | | | | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ง21101 การงานอาชีพ | พ21101 สุขศึกษา | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | จ20201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร | ค22101 คณิตศาสตร์ | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ | ส22101 สังคมศึกษา | ค22101 คณิตศาสตร์ | ท23101 ภาษาไทย | อ23101 ภาษาอังกฤษ | ค23101 คณิตศาสตร์ | อ23101 ภาษาอังกฤษ | พ30201 แบดมินตัน | อ30201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม | ว30242 ชีววิทยา 2 | ค32101 คณิตศาสตร์ | ศ32101 นาฏศิลป์ศึกษา | ท33101 ภาษาไทย | ศ33101 ทัศนศิลป์ | พ33101 สุขศึกษา | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูพูนชัย วารินทร์ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 7-ครูพิชิต สุจริต | 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 1-ครูจารุวรรณ สุวรรณศรี | 8-ครูภัธฑิชา เริ่มรักษ์ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 8-ครูสุดใจ พิมจักแสน | 3-ครูภาณี มณีชม | 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม | 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 6-ครูกรกช จันตะเสน | 5-รองฯชาตรี ยาศิริ | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | | | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | |
|
-X- |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | อ21101 ภาษาอังกฤษ | ท21101 ภาษาไทย | ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ | ค21101 คณิตศาสตร์ | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ส22101 สังคมศึกษา | ศ22101 ศิลปะ | ง22101 การงานอาชีพ | อ22101 ภาษาอังกฤษ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ค23101 คณิตศาสตร์ | ส23101 สังคมศึกษา | ศ23101 ศิลปะ | ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ง31101 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ส32101 สังคมศึกษา | ท32101 ภาษาไทย | พ32101 สุขศึกษา | ส33103 ประวัติศาสตร์ | ส33101 สังคมศึกษา | ว30224 เคมี 4 | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 7-ครูพิชิต สุจริต | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 6-ครูธนา วิไลวงษ์ | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 6-ครูกรกช จันตะเสน | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 5-รองฯชาตรี ยาศิริ | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ส21101 สังคมศึกษา | อ21101 ภาษาอังกฤษ | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ท21101 ภาษาไทย | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ศ22101 ศิลปะ | ง22101 การงานอาชีพ | ส22101 สังคมศึกษา | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ญ20201 ภาษาญี่ปุ่นเบื้องต้น | ศ23101 ศิลปะ | ส31101 สังคมศึกษา | ง31101 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ง32101 การออกแบบและเทคโนโลยี | พ30204 พลศึกษาเพิ่มเติม | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | พ33101 สุขศึกษา | อ33101 ภาษาอังกฤษ | ว30224 เคมี 4 | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 8-ครูภัธฑิชา เริ่มรักษ์ | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 2-ครูพูนชัย วารินทร์ | 6-ครูธนา วิไลวงษ์ | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 6-ครูกรกช จันตะเสน | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูพิชิต สุจริต | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 5-รองฯชาตรี ยาศิริ | 8-ครูสุดใจ พิมจักแสน | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | | | |
|
ม.1, ม.2, ม.3 | ม.4, ม.5, ม.6 | ลูกเสือเนตรนารี (กิจกรรม) | นศท./อนุรักษ์ฯ (กิจกรรม) | | | | |
|
ศุกร์ |
Home Room (กิจกรรม) |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ค21101 คณิตศาสตร์ | จ20201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร | พ21101 สุขศึกษา | ว21101 วิทยาศาสตร์ | อ21101 ภาษาอังกฤษ | ส22101 สังคมศึกษา | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ค22101 คณิตศาสตร์ | อ23101 ภาษาอังกฤษ | ค23101 คณิตศาสตร์ | ท23101 ภาษาไทย | ส23101 สังคมศึกษา | ค31101 คณิตศาสตร์ | ส31101 สังคมศึกษา | ว30202 ฟิสิกส์ 2 | ส32103 ประวัติศาสตร์ | ว30222 เคมี 2 | ว30244 ชีววิทยา 4 | อ33101 ภาษาอังกฤษ | ท33101 ภาษาไทย | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 2-ครูพูนชัย วารินทร์ | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 8-ครูภัธฑิชา เริ่มรักษ์ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 1-ครูจารุวรรณ สุวรรณศรี | 4-ครูสุนทร ขันศรี | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูภาณี มณีชม | 8-ครูสุดใจ พิมจักแสน | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | | | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | | | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ท21101 ภาษาไทย | ค21101 คณิตศาสตร์ | อ21101 ภาษาอังกฤษ | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ง21101 การงานอาชีพ | ท22101 ภาษาไทย | ค22101 คณิตศาสตร์ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | พ23101 สุขศึกษา | ญ20201 ภาษาญี่ปุ่นเบื้องต้น | ค23101 คณิตศาสตร์ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ | ค31101 คณิตศาสตร์ | ว30202 ฟิสิกส์ 2 | ง30281 โครงงานอาชีพ 1 | ว30222 เคมี 2 | ญ30201 ภาษาญี่ปุ่นเบื้องต้น | พ30203 เปตอง | ส33101 สังคมศึกษา | 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 8-ครูภัธฑิชา เริ่มรักษ์ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 2-ครูพูนชัย วารินทร์ | 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 7-ครูพิชิต สุจริต | 2-ครูวรางคณา มณีนพ | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ส21103 ประวัติศาสตร์ | ท21101 ภาษาไทย | ส21101 สังคมศึกษา | ท21101 ภาษาไทย | ง21101 การงานอาชีพ | อ20201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม | ท22101 ภาษาไทย | อ22101 ภาษาอังกฤษ | ส22101 สังคมศึกษา | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ท23101 ภาษาไทย | ว23101 วิทยาศาสตร์ | อ23101 ภาษาอังกฤษ | ศ31101 ดนตรีศึกษา | ง30203 การผลิตวีดิทัศน์ | พ30204 พลศึกษาเพิ่มเติม | ง30281 โครงงานอาชีพ 1 | ง32101 การออกแบบและเทคโนโลยี | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | พ33101 สุขศึกษา | ญ30201 ภาษาญี่ปุ่นเบื้องต้น | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 8-ครูสุดใจ พิมจักแสน | 1-ครูมาลา วารินทร์ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม | 1-ครูจารุวรรณ สุวรรณศรี | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 6-ครูธนา วิไลวงษ์ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูพิชิต สุจริต | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 5-รองฯชาตรี ยาศิริ | 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | | | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
|
-X- |
แนะแนว (กิจกรรม) |
ชุมนุม (กิจกรรม) |
วิถีพุทธ (กิจกรรม) |