Institution name: | ตารางสอนโรงเรียนเจริญศิลป์ศึกษา "โพธิ์คำอนุสรณ์" ประจำภาคเรียนที่ 1/2557 ฉบับที่ 3 (เริ่มใช้ 16 มิถุนายน พ.ศ.2557) |
---|
Comments: | Default comments |
---|
Table of contents
ห้องคอมพิวเตอร์ 1 | |||||
---|---|---|---|---|---|
จันทร์ | อังคาร | พุธ | พฤหัสบดี | ศุกร์ | |
08:30-08:40 | --- | --- | --- | --- | --- |
08:40-09:40 | --- | --- | --- | --- | --- |
09:40-10:40 | ม.4/1 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ง31101 เทคโนโลยีสารสนเทศ |
--- | ม.3/3 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ |
--- | ม.6/1 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ญ30201 ภาษาญี่ปุ่นเบื้องต้น |
10:40-11:40 | --- | --- | ม.6/3 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ญ30201 ภาษาญี่ปุ่นเบื้องต้น |
||
11:40-12:40 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
12:40-13:40 | ม.3/1 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ |
ม.3/2 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ |
--- | ม.4/2 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ง31101 เทคโนโลยีสารสนเทศ |
--- |
13:40-14:40 | ม.3/4 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ |
--- | |||
14:40-15:40 | ม.6/2 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ญ30201 ภาษาญี่ปุ่นเบื้องต้น |
--- | --- | --- | |
Timetable generated with FET 5.21.2 on 6/13/14 1:48 PM |
ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | |||||
---|---|---|---|---|---|
จันทร์ | อังคาร | พุธ | พฤหัสบดี | ศุกร์ | |
08:30-08:40 | --- | --- | --- | --- | --- |
08:40-09:40 | --- | --- | ม.4/2 7-ครูธนกฤต สันทา ง30223 งานประดิษฐ์จากเศษวัสดุ |
--- | --- |
09:40-10:40 | ม.1/4 7-ครูพิชิต สุจริต ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ |
--- | ม.4/2 7-ครูพิชิต สุจริต I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ |
ม.4/1 7-ครูพิชิต สุจริต I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ |
|
10:40-11:40 | ม.2/3 7-ครูพิชิต สุจริต I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ |
--- | ม.1/1 7-ครูพิชิต สุจริต ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ |
ม.2/2 7-ครูพิชิต สุจริต I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ |
ม.5/3 7-ครูพิชิต สุจริต ง32101 การออกแบบและเทคโนโลยี |
11:40-12:40 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
12:40-13:40 | ม.6/2 7-ครูธนกฤต สันทา ง30282 โครงงานอาชีพ 2 |
ม.1/2 7-ครูพิชิต สุจริต ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ |
ม.2/1 7-ครูพิชิต สุจริต I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ |
ม.1/3 7-ครูพิชิต สุจริต ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ |
--- |
13:40-14:40 | ม.1/5 7-ครูพิชิต สุจริต ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ |
ม.6/2 7-ครูธนกฤต สันทา ง30282 โครงงานอาชีพ 2 |
ม.5/1 7-ครูพิชิต สุจริต ง32101 การออกแบบและเทคโนโลยี |
--- | |
14:40-15:40 | ม.4/2 7-ครูธนกฤต สันทา ง30223 งานประดิษฐ์จากเศษวัสดุ |
ม.5/2 7-ครูพิชิต สุจริต ง32101 การออกแบบและเทคโนโลยี |
ม.2/4 7-ครูพิชิต สุจริต I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ |
--- | --- |
Timetable generated with FET 5.21.2 on 6/13/14 1:48 PM |
ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | |||||
---|---|---|---|---|---|
จันทร์ | อังคาร | พุธ | พฤหัสบดี | ศุกร์ | |
08:30-08:40 | --- | --- | --- | --- | --- |
08:40-09:40 | --- | ม.2/3 8-ครูสุดใจ พิมจักแสน อ20201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม |
ม.5/2 8-ครูประทุมพร อุปบุตร อ30203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม |
ม.5/3 8-ครูประทุมพร อุปบุตร อ30203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม |
ม.1/2 8-ครูประทุมพร อุปบุตร จ20201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร |
09:40-10:40 | ม.5/1 8-ครูประทุมพร อุปบุตร อ30203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม |
ม.1/1 8-ครูประทุมพร อุปบุตร จ20201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร |
--- | ม.6/2 8-ครูประทุมพร อุปบุตร อ30205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 |
ม.3/2 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย ญ20201 ภาษาญี่ปุ่นเบื้องต้น |
10:40-11:40 | --- | ม.1/4 8-ครูประทุมพร อุปบุตร จ20201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร |
ม.4/1 8-ครูสุดใจ พิมจักแสน จ30201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร |
ม.1/5 8-ครูประทุมพร อุปบุตร จ20201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร |
ม.2/1 8-ครูสุดใจ พิมจักแสน อ20201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม |
11:40-12:40 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
12:40-13:40 | ม.4/2 8-ครูสุดใจ พิมจักแสน จ30201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร |
ม.2/4 8-ครูสุดใจ พิมจักแสน อ20201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม |
ม.3/1 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย ญ20201 ภาษาญี่ปุ่นเบื้องต้น |
--- | --- |
13:40-14:40 | --- | --- | --- | ม.3/3 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย ญ20201 ภาษาญี่ปุ่นเบื้องต้น |
--- |
14:40-15:40 | ม.3/4 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย ญ20201 ภาษาญี่ปุ่นเบื้องต้น |
ม.1/3 8-ครูประทุมพร อุปบุตร จ20201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร |
ม.2/2 8-ครูสุดใจ พิมจักแสน อ20201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม |
--- | --- |
Timetable generated with FET 5.21.2 on 6/13/14 1:48 PM |
ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | |||||
---|---|---|---|---|---|
จันทร์ | อังคาร | พุธ | พฤหัสบดี | ศุกร์ | |
08:30-08:40 | --- | --- | --- | --- | --- |
08:40-09:40 | ม.2/3 1-ครูมาลา วารินทร์ ท22101 ภาษาไทย |
ม.2/4 1-ครูมาลา วารินทร์ ท22101 ภาษาไทย |
ม.1/2 2-ครูจงกล ศรีสำราญ ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 |
ม.1/1 2-ครูจงกล ศรีสำราญ ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 |
ม.3/4 4-ครูสุนทร ขันศรี ส23101 สังคมศึกษา |
09:40-10:40 | ม.1/5 2-ครูพูนชัย วารินทร์ ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 |
ม.5/2 7-ครูธนกฤต สันทา ง30221 อาหารพื้นบ้าน |
ม.3/2 4-ครูสุนทร ขันศรี ส23101 สังคมศึกษา |
ม.5/2 7-ครูธนกฤต สันทา ง30221 อาหารพื้นบ้าน |
ม.2/1 1-ครูมาลา วารินทร์ ท22101 ภาษาไทย |
10:40-11:40 | ม.3/1 4-ครูสุนทร ขันศรี ส23101 สังคมศึกษา |
ม.5/2 5-รองฯชาตรี ยาศิริ พ32101 สุขศึกษา |
ม.1/4 2-ครูพูนชัย วารินทร์ ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 |
ม.2/2 1-ครูมาลา วารินทร์ ท22101 ภาษาไทย |
|
11:40-12:40 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
12:40-13:40 | --- | ม.5/1 5-รองฯชาตรี ยาศิริ พ32101 สุขศึกษา |
ม.2/2 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา ว22101 วิทยาศาสตร์ |
ม.5/3 5-รองฯชาตรี ยาศิริ พ32101 สุขศึกษา |
--- |
13:40-14:40 | ม.2/3 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา ว22101 วิทยาศาสตร์ |
--- | ม.2/1 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา ว22101 วิทยาศาสตร์ |
ม.1/3 2-ครูจงกล ศรีสำราญ ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 |
--- |
14:40-15:40 | ม.3/3 4-ครูสุนทร ขันศรี ส23101 สังคมศึกษา |
ม.2/4 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา ว22101 วิทยาศาสตร์ |
--- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.21.2 on 6/13/14 1:48 PM |
ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | |||||
---|---|---|---|---|---|
จันทร์ | อังคาร | พุธ | พฤหัสบดี | ศุกร์ | |
08:30-08:40 | --- | --- | --- | --- | --- |
08:40-09:40 | ม.6/2 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย ท33101 ภาษาไทย |
--- | ม.1/3 3-ครูสมฤดี แสนเภา ว21101 วิทยาศาสตร์ |
ม.1/2 3-ครูสมฤดี แสนเภา ว21101 วิทยาศาสตร์ |
--- |
09:40-10:40 | ม.3/3 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ พ23101 สุขศึกษา |
ม.3/4 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ พ23101 สุขศึกษา |
ม.5/3 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม ค32101 คณิตศาสตร์ |
ม.3/2 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ พ23101 สุขศึกษา |
ม.3/1 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ พ23101 สุขศึกษา |
10:40-11:40 | --- | ม.4/1 5-รองฯชาตรี ยาศิริ พ31101 สุขศึกษา |
ม.5/1 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม ค32101 คณิตศาสตร์ |
ม.6/1 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย ท33101 ภาษาไทย |
ม.4/2 7-ครูธนกฤต สันทา ง30203 การผลิตวีดิทัศน์ |
11:40-12:40 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
12:40-13:40 | ม.1/1 3-ครูสมฤดี แสนเภา ว21101 วิทยาศาสตร์ |
ม.6/3 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย ท33101 ภาษาไทย |
--- | ม.1/5 3-ครูสมฤดี แสนเภา ว21101 วิทยาศาสตร์ |
--- |
13:40-14:40 | ม.4/2 5-รองฯชาตรี ยาศิริ พ31101 สุขศึกษา |
ม.4/2 7-ครูธนกฤต สันทา ง30203 การผลิตวีดิทัศน์ |
--- | ม.1/4 3-ครูสมฤดี แสนเภา ว21101 วิทยาศาสตร์ |
--- |
14:40-15:40 | --- | ม.5/2 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม ค32101 คณิตศาสตร์ |
--- | --- | |
Timetable generated with FET 5.21.2 on 6/13/14 1:48 PM |
ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | |||||
---|---|---|---|---|---|
จันทร์ | อังคาร | พุธ | พฤหัสบดี | ศุกร์ | |
08:30-08:40 | --- | --- | --- | --- | --- |
08:40-09:40 | ม.2/2 2-ครูพูนชัย วารินทร์ ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 |
ม.1/1 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ ท21101 ภาษาไทย |
--- | ม.2/3 2-ครูพูนชัย วารินทร์ ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 |
ม.5/2 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ส32103 ประวัติศาสตร์ |
09:40-10:40 | --- | ม.1/5 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ ท21101 ภาษาไทย |
--- | ม.6/3 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ส33103 ประวัติศาสตร์ |
ม.2/4 2-ครูพูนชัย วารินทร์ ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 |
10:40-11:40 | ม.5/3 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ส32103 ประวัติศาสตร์ |
ม.1/2 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ ท21101 ภาษาไทย |
ม.4/2 6-ครูธนา วิไลวงษ์ ศ31101 ดนตรีศึกษา |
ม.6/2 6-ครูกรกช จันตะเสน ศ33101 ทัศนศิลป์ |
ม.4/1 6-ครูธนา วิไลวงษ์ ศ31101 ดนตรีศึกษา |
11:40-12:40 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
12:40-13:40 | ม.1/3 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ ท21101 ภาษาไทย |
ม.6/1 6-ครูกรกช จันตะเสน ศ33101 ทัศนศิลป์ |
--- | ม.6/1 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ส33103 ประวัติศาสตร์ |
--- |
13:40-14:40 | ม.1/4 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย ท21101 ภาษาไทย |
ม.6/2 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ส33103 ประวัติศาสตร์ |
ม.5/1 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก ส32103 ประวัติศาสตร์ |
ม.2/1 2-ครูพูนชัย วารินทร์ ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 |
--- |
14:40-15:40 | ม.6/3 6-ครูกรกช จันตะเสน ศ33101 ทัศนศิลป์ |
--- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.21.2 on 6/13/14 1:48 PM |