08:30-08:40 |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
08:40-09:40 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ส21101 สังคมศึกษา | อ21101 ภาษาอังกฤษ | ศ21101 ศิลปะ | พ21101 สุขศึกษา | ส21103 ประวัติศาสตร์ | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 8-ครูภัธฑิชา เริ่มรักษ์ | 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | | | | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ท21101 ภาษาไทย | ส21103 ประวัติศาสตร์ | ค21101 คณิตศาสตร์ | ส21101 สังคมศึกษา | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 2-ครูพูนชัย วารินทร์ | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | | | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ส21101 สังคมศึกษา | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ส21101 สังคมศึกษา | ค21101 คณิตศาสตร์ | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ส21101 สังคมศึกษา | ส21101 สังคมศึกษา | ศ21101 ศิลปะ | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ค21101 คณิตศาสตร์ | จ20201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร | พ21101 สุขศึกษา | ว21101 วิทยาศาสตร์ | อ21101 ภาษาอังกฤษ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | |
|
09:40-10:40 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ค21101 คณิตศาสตร์ | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ศ21101 ศิลปะ | ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 7-ครูพิชิต สุจริต | 2-ครูพูนชัย วารินทร์ | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | จ20201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร | ส21101 สังคมศึกษา | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | อ21101 ภาษาอังกฤษ | ท21101 ภาษาไทย | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ท21101 ภาษาไทย | ศ21101 ศิลปะ | ค21101 คณิตศาสตร์ | ง21101 การงานอาชีพ | ส21101 สังคมศึกษา | 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | | | | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ง21101 การงานอาชีพ | ค21101 คณิตศาสตร์ | ท21101 ภาษาไทย | อ21101 ภาษาอังกฤษ | ศ21101 ศิลปะ | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | | | | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ท21101 ภาษาไทย | ค21101 คณิตศาสตร์ | อ21101 ภาษาอังกฤษ | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ง21101 การงานอาชีพ | 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 8-ครูภัธฑิชา เริ่มรักษ์ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | | | | | |
|
10:40-11:40 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | อ21101 ภาษาอังกฤษ | ว21101 วิทยาศาสตร์ | อ21101 ภาษาอังกฤษ | ค21101 คณิตศาสตร์ | พ21101 สุขศึกษา | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 8-ครูภัธฑิชา เริ่มรักษ์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | | | | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | พ21101 สุขศึกษา | ท21101 ภาษาไทย | ส21103 ประวัติศาสตร์ | จ20201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร | ค21101 คณิตศาสตร์ | 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ | ศ21101 ศิลปะ | ส21101 สังคมศึกษา | ง21101 การงานอาชีพ | อ21101 ภาษาอังกฤษ | 7-ครูพิชิต สุจริต | 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ง21101 การงานอาชีพ | พ21101 สุขศึกษา | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | จ20201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูพูนชัย วารินทร์ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ส21103 ประวัติศาสตร์ | ท21101 ภาษาไทย | ส21101 สังคมศึกษา | ท21101 ภาษาไทย | ง21101 การงานอาชีพ | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | | | | | |
|
11:40-12:40 |
-X- |
-X- |
-X- |
-X- |
-X- |
12:40-13:40 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ง21101 การงานอาชีพ | ท21101 ภาษาไทย | อ21101 ภาษาอังกฤษ | ส21101 สังคมศึกษา | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ | อ21101 ภาษาอังกฤษ | ค21101 คณิตศาสตร์ | ส21101 สังคมศึกษา | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 7-ครูพิชิต สุจริต | 8-ครูภัธฑิชา เริ่มรักษ์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 4-ครูมาริษา เศียรกระโทก | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ค21101 คณิตศาสตร์ | พ21102 ปิงปอง | ง21101 การงานอาชีพ | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ท21101 ภาษาไทย | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 5-รองฯชาตรี ยาศิริ | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 2-ครูพูนชัย วารินทร์ | 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | | | | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | อ21101 ภาษาอังกฤษ | ท21101 ภาษาไทย | ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ | ค21101 คณิตศาสตร์ | ว21101 วิทยาศาสตร์ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 7-ครูพิชิต สุจริต | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 | | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
|
แนะแนว (กิจกรรม) |
13:40-14:40 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ศ21101 ศิลปะ | ง21101 การงานอาชีพ | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ท21101 ภาษาไทย | ค21101 คณิตศาสตร์ | 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 6 | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | พ21102 ปิงปอง | ท21101 ภาษาไทย | ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 5-รองฯชาตรี ยาศิริ | 1-ครูอธิวัฒน์ วงษาไชย | 7-ครูพิชิต สุจริต | | | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ค21101 คณิตศาสตร์ | ง21101 การงานอาชีพ | ศ21101 ศิลปะ | ว21101 วิทยาศาสตร์ | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ | 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | | | | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ส21101 สังคมศึกษา | อ21101 ภาษาอังกฤษ | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ท21101 ภาษาไทย | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 8-ครูภัธฑิชา เริ่มรักษ์ | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 4 | ห้องคอมพิวเตอร์ 5 | |
|
ชุมนุม (กิจกรรม) |
14:40-15:40 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ศ21101 ศิลปะ | ส21101 สังคมศึกษา | ว21101 วิทยาศาสตร์ | พ21102 ปิงปอง | อ21101 ภาษาอังกฤษ | 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 5-รองฯชาตรี ยาศิริ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | | | | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | อ21101 ภาษาอังกฤษ | อ21101 ภาษาอังกฤษ | จ20201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร | ส21103 ประวัติศาสตร์ | พ21102 ปิงปอง | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูภัธฑิชา เริ่มรักษ์ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 5-รองฯชาตรี ยาศิริ | | | ห้องคอมพิวเตอร์ 3 | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | พ21102 ปิงปอง | ส21101 สังคมศึกษา | ท21101 ภาษาไทย | ศ21101 ศิลปะ | ว21101 วิทยาศาสตร์ | 5-รองฯชาตรี ยาศิริ | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | | | | | |
|
ลูกเสือเนตรนารี (กิจกรรม) |
วิถีพุทธ (กิจกรรม) |