Institution name: | ตารางสอนโรงเรียนเจริญศิลป์ศึกษา "โพธิ์คำอนุสรณ์" ประจำภาคเรียนที่ 1/2557 ฉบับที่ 2 (เริ่มใช้ 2 มิถุนายน พ.ศ.2557) |
---|
Comments: | Default comments |
---|
Table of contents
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
จ ั น ท ร ์ |
08:30-08:40 | Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
08:40-09:40 | ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัธฑิชา เริ่มรักษ์ |
ศ21101 ศิลปะ 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
พ21101 สุขศึกษา 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
ท21101 ภาษาไทย 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูพูนชัย วารินทร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ว31103 ชีววิทยาพื้นฐาน 3-ครูภาณี มณีชม |
ส31101 สังคมศึกษา 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม |
อ31101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
อ32101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุดใจ พิมจักแสน |
ว30202 ฟิสิกส์ 2 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
ว30224 เคมี 4 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
ท33101 ภาษาไทย 1-ครูจารุวรรณ สุวรรณศรี ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ค33101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
|
09:40-10:40 | ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา |
ส21103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูพูนชัย วารินทร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ส22101 สังคมศึกษา 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม |
พ23101 สุขศึกษา 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ง31101 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
อ30203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 8-ครูประทุมพร อุปบุตร ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
อ30241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร 8-ครูสุดใจ พิมจักแสน |
ง30262 ผลิตภัณฑ์เครื่องเรือน 7-ครูพายัพ ซาหิน |
ว30244 ชีววิทยา 4 3-ครูภาณี มณีชม |
|||||
10:40-11:40 | อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัธฑิชา เริ่มรักษ์ |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
พ21101 สุขศึกษา 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
พ22104 กระบี่กระบอง 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ส22103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูจารุวรรณ สุวรรณศรี |
ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน |
ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
ท31101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
พ31101 สุขศึกษา 5-รองฯชาตรี ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ส32101 สังคมศึกษา 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ง30221 อาหารพื้นบ้าน 7-ครูธนกฤต สันทา ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ส32103 ประวัติศาสตร์ 0-รองฯวิทยา บุญยืน ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
|||||
11:40-12:40 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | |
12:40-13:40 | ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ง21101 การงานอาชีพ 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ |
ท21101 ภาษาไทย 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ง22101 การงานอาชีพ 7-ครูพายัพ ซาหิน |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ส22101 สังคมศึกษา 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ศ23101 ศิลปะ 6-ครูกรกช จันตะเสน |
พ23102 วอลเล่ย์บอล 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
อ31101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
จ30201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 8-ครูสุดใจ พิมจักแสน ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ค31101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ว30222 เคมี 2 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
ค30223 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูพูนชัย วารินทร์ |
พ32101 สุขศึกษา 5-รองฯชาตรี ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ท33101 ภาษาไทย 1-ครูจารุวรรณ สุวรรณศรี |
ง30282 โครงงานอาชีพ 2 7-ครูธนกฤต สันทา ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ว30204 ฟิสิกส์ 4 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
|
13:40-14:40 | ศ21101 ศิลปะ 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา |
ท21101 ภาษาไทย 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ศ22101 ศิลปะ 6-ครูธนา วิไลวงษ์ |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูจารุวรรณ สุวรรณศรี |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ค31101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
พ31101 สุขศึกษา 5-รองฯชาตรี ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ส31101 สังคมศึกษา 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ส32101 สังคมศึกษา 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
พ30204 พลศึกษาเพิ่มเติม 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ว30244 ชีววิทยา 4 3-ครูภาณี มณีชม |
||||||||
14:40-15:40 | ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
พ21102 ปิงปอง 5-รองฯชาตรี ยาศิริ |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ส22101 สังคมศึกษา 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
พ22104 กระบี่กระบอง 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัธฑิชา เริ่มรักษ์ |
ส23103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูสุนทร ขันศรี |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูจารุวรรณ สุวรรณศรี |
ญ20201 ภาษาญี่ปุ่นเบื้องต้น 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ว31101 ฟิสิกส์พื้นฐาน 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
ง30223 งานประดิษฐ์จากเศษวัสดุ 7-ครูธนกฤต สันทา ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ว31102 เคมีพื้นฐาน 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
ค32101 คณิตศาสตร์ 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม |
ง30243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ |
อ32101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุดใจ พิมจักแสน |
ญ30201 ภาษาญี่ปุ่นเบื้องต้น 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
ศ33101 ทัศนศิลป์ 6-ครูกรกช จันตะเสน ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
|||||
Timetable generated with FET 5.21.2 on 5/28/14 5:49 PM |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
อ ั ง ค า ร |
08:30-08:40 | Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
08:40-09:40 | ท21101 ภาษาไทย 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ส21103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูพูนชัย วารินทร์ |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
อ20201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 8-ครูสุดใจ พิมจักแสน ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัธฑิชา เริ่มรักษ์ |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ว31102 เคมีพื้นฐาน 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ว31103 ชีววิทยาพื้นฐาน 3-ครูภาณี มณีชม |
ศ32101 นาฏศิลป์ศึกษา 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
ง30221 อาหารพื้นบ้าน 7-ครูธนกฤต สันทา ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ส่งเสริมคุณภาพวิชาการ (กิจกรรม) |
ส่งเสริมคุณภาพวิชาการ (กิจกรรม) |
ส่งเสริมคุณภาพวิชาการ (กิจกรรม) |
|
09:40-10:40 | จ20201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 8-ครูประทุมพร อุปบุตร ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ท21101 ภาษาไทย 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ส22101 สังคมศึกษา 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ง22101 การงานอาชีพ 7-ครูพายัพ ซาหิน |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูจารุวรรณ สุวรรณศรี |
ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
พ23101 สุขศึกษา 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ส31101 สังคมศึกษา 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม |
อ32101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุดใจ พิมจักแสน |
ศ32101 นาฏศิลป์ศึกษา 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
ว30204 ฟิสิกส์ 4 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
ค33101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
|||||
10:40-11:40 | พ21101 สุขศึกษา 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
ท21101 ภาษาไทย 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
จ20201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 8-ครูประทุมพร อุปบุตร ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ส22101 สังคมศึกษา 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
พ23102 วอลเล่ย์บอล 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ส23103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูสุนทร ขันศรี |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
พ31101 สุขศึกษา 5-รองฯชาตรี ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
อ31101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ท31101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ท32101 ภาษาไทย 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
ง32101 การออกแบบและเทคโนโลยี 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ท33101 ภาษาไทย 1-ครูจารุวรรณ สุวรรณศรี |
อ33101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัธฑิชา เริ่มรักษ์ |
||||
11:40-12:40 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | |
12:40-13:40 | ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา |
ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัธฑิชา เริ่มรักษ์ |
ท21101 ภาษาไทย 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ง22101 การงานอาชีพ 7-ครูพายัพ ซาหิน |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
อ20201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 8-ครูสุดใจ พิมจักแสน ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
ว31103 ชีววิทยาพื้นฐาน 3-ครูภาณี มณีชม |
พ30201 แบดมินตัน 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ศ31101 ดนตรีศึกษา 6-ครูธนา วิไลวงษ์ ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
พ32101 สุขศึกษา 5-รองฯชาตรี ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ส32101 สังคมศึกษา 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ท32101 ภาษาไทย 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
ส33101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ง33101 การงานอาชีพ 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ |
ท33101 ภาษาไทย 1-ครูจารุวรรณ สุวรรณศรี |
|
13:40-14:40 | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
พ21102 ปิงปอง 5-รองฯชาตรี ยาศิริ |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ศ22101 ศิลปะ 6-ครูธนา วิไลวงษ์ |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูพูนชัย วารินทร์ |
พ22104 กระบี่กระบอง 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ศ23101 ศิลปะ 6-ครูกรกช จันตะเสน |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูจารุวรรณ สุวรรณศรี |
ส23103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูสุนทร ขันศรี |
ง30203 การผลิตวีดิทัศน์ 7-ครูธนกฤต สันทา ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ว31102 เคมีพื้นฐาน 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
ว30202 ฟิสิกส์ 2 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
ศ32101 นาฏศิลป์ศึกษา 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
ค32101 คณิตศาสตร์ 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม |
ง33101 การงานอาชีพ 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ |
ส33101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ส33103 ประวัติศาสตร์ 0-รองฯวิทยา บุญยืน ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
|||||
14:40-15:40 | อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัธฑิชา เริ่มรักษ์ |
จ20201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 8-ครูประทุมพร อุปบุตร ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
พ21102 ปิงปอง 5-รองฯชาตรี ยาศิริ |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูจารุวรรณ สุวรรณศรี |
ส31101 สังคมศึกษา 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ง32101 การออกแบบและเทคโนโลยี 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ส32101 สังคมศึกษา 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
พ30203 เปตอง 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ส33103 ประวัติศาสตร์ 0-รองฯวิทยา บุญยืน ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ง33101 การงานอาชีพ 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ |
||||||
Timetable generated with FET 5.21.2 on 5/28/14 5:49 PM |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
พ ุ ธ |
08:30-08:40 | Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
08:40-09:40 | ท21101 ภาษาไทย 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูจงกล ศรีสำราญ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูพูนชัย วารินทร์ |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ส22103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม |
พ22101 สุขศึกษา 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
ส่งเสริมคุณภาพวิชาการ (กิจกรรม) |
ส่งเสริมคุณภาพวิชาการ (กิจกรรม) |
ส่งเสริมคุณภาพวิชาการ (กิจกรรม) |
ส่งเสริมคุณภาพวิชาการ (กิจกรรม) |
ว31102 เคมีพื้นฐาน 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
ง30223 งานประดิษฐ์จากเศษวัสดุ 7-ครูธนกฤต สันทา ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ค31101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
อ32101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุดใจ พิมจักแสน |
อ30203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 8-ครูประทุมพร อุปบุตร ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ส33101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ว33101 พันธุวิศวกรรมและสิ่งแวดล้อม 3-ครูภาณี มณีชม |
ว30204 ฟิสิกส์ 4 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
|
09:40-10:40 | ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ศ21101 ศิลปะ 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ง21101 การงานอาชีพ 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ |
ส21103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ส22101 สังคมศึกษา 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
พ22101 สุขศึกษา 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูจารุวรรณ สุวรรณศรี |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน |
อ31101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
จ30201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 8-ครูสุดใจ พิมจักแสน ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ส32103 ประวัติศาสตร์ 0-รองฯวิทยา บุญยืน ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ค32101 คณิตศาสตร์ 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ว30204 ฟิสิกส์ 4 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
ว30224 เคมี 4 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
|||
10:40-11:40 | ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
พ22101 สุขศึกษา 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูพูนชัย วารินทร์ |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัธฑิชา เริ่มรักษ์ |
พ23102 วอลเล่ย์บอล 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
จ30201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 8-ครูสุดใจ พิมจักแสน ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ศ31101 ดนตรีศึกษา 6-ครูธนา วิไลวงษ์ ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ว31101 ฟิสิกส์พื้นฐาน 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
ค32101 คณิตศาสตร์ 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
พ32101 สุขศึกษา 5-รองฯชาตรี ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ส32101 สังคมศึกษา 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ค33101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ค30225 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
||||||
11:40-12:40 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | |
12:40-13:40 | ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
พ21102 ปิงปอง 5-รองฯชาตรี ยาศิริ |
ง21101 การงานอาชีพ 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูพูนชัย วารินทร์ |
ท21101 ภาษาไทย 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ศ22101 ศิลปะ 6-ครูธนา วิไลวงษ์ |
ส22101 สังคมศึกษา 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ญ20201 ภาษาญี่ปุ่นเบื้องต้น 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัธฑิชา เริ่มรักษ์ |
พ23102 วอลเล่ย์บอล 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูจารุวรรณ สุวรรณศรี |
ส31101 สังคมศึกษา 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ว31105 สารและสมบัติของสาร 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ท32101 ภาษาไทย 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
ว32101 ดุลยภาพของสิ่งมีชีวิต 3-ครูภาณี มณีชม |
อ32101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุดใจ พิมจักแสน |
ศ33101 ทัศนศิลป์ 6-ครูกรกช จันตะเสน ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ค33101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ส33101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
|
13:40-14:40 | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ศ21101 ศิลปะ 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ส22101 สังคมศึกษา 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม |
ศ23101 ศิลปะ 6-ครูกรกช จันตะเสน |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
พ30201 แบดมินตัน 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ส32103 ประวัติศาสตร์ 0-รองฯวิทยา บุญยืน ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ว30202 ฟิสิกส์ 2 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ง30282 โครงงานอาชีพ 2 7-ครูธนกฤต สันทา ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ท33101 ภาษาไทย 1-ครูจารุวรรณ สุวรรณศรี ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
|||||
14:40-15:40 | พ21102 ปิงปอง 5-รองฯชาตรี ยาศิริ |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ท21101 ภาษาไทย 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
พ22104 กระบี่กระบอง 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
อ20201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 8-ครูสุดใจ พิมจักแสน ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ท31101 ภาษาไทย 1-ครูจารุวรรณ สุวรรณศรี |
อ31101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ส31101 สังคมศึกษา 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ส32101 สังคมศึกษา 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ค32101 คณิตศาสตร์ 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
อ33101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัธฑิชา เริ่มรักษ์ |
ง30262 ผลิตภัณฑ์เครื่องเรือน 7-ครูพายัพ ซาหิน |
ว30244 ชีววิทยา 4 3-ครูภาณี มณีชม |
||||||
Timetable generated with FET 5.21.2 on 5/28/14 5:49 PM |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
พ ฤ ห ั ส บ ด ี |
08:30-08:40 | Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
08:40-09:40 | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูจงกล ศรีสำราญ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ท21101 ภาษาไทย 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ศ21101 ศิลปะ 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
พ22101 สุขศึกษา 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
ส22103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูพูนชัย วารินทร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูจารุวรรณ สุวรรณศรี |
ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ว31101 ฟิสิกส์พื้นฐาน 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
ค31101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ท31101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ว30222 เคมี 2 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
อ30241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร 8-ครูสุดใจ พิมจักแสน |
อ30203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 8-ครูประทุมพร อุปบุตร ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
อ33101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัธฑิชา เริ่มรักษ์ |
ค30225 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
|
09:40-10:40 | ง21101 การงานอาชีพ 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ส21103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ท21101 ภาษาไทย 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
พ23101 สุขศึกษา 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูจารุวรรณ สุวรรณศรี |
I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ง31101 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7-ครูธนกฤต สันทา ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
ว30242 ชีววิทยา 2 3-ครูภาณี มณีชม |
ค30223 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูพูนชัย วารินทร์ |
ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ค33101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
อ30205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 8-ครูประทุมพร อุปบุตร ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
อ33101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัธฑิชา เริ่มรักษ์ |
|||||
10:40-11:40 | พ21101 สุขศึกษา 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
จ20201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 8-ครูประทุมพร อุปบุตร ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ส22101 สังคมศึกษา 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ส23103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูสุนทร ขันศรี |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัธฑิชา เริ่มรักษ์ |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
พ30201 แบดมินตัน 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
อ30201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 8-ครูสุดใจ พิมจักแสน |
ค32101 คณิตศาสตร์ 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม |
ว30222 เคมี 2 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
ท33101 ภาษาไทย 1-ครูจารุวรรณ สุวรรณศรี ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ศ33101 ทัศนศิลป์ 6-ครูกรกช จันตะเสน ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
พ33101 สุขศึกษา 5-รองฯชาตรี ยาศิริ |
||||
11:40-12:40 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | |
12:40-13:40 | อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ท21101 ภาษาไทย 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูพูนชัย วารินทร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ศ22101 ศิลปะ 6-ครูธนา วิไลวงษ์ |
ง22101 การงานอาชีพ 7-ครูพายัพ ซาหิน |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
ศ23101 ศิลปะ 6-ครูกรกช จันตะเสน |
ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ง31101 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
ว31101 ฟิสิกส์พื้นฐาน 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
ท32101 ภาษาไทย 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
อ32101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุดใจ พิมจักแสน |
ว30242 ชีววิทยา 2 3-ครูภาณี มณีชม |
ส33103 ประวัติศาสตร์ 0-รองฯวิทยา บุญยืน ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ส33101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
พ30203 เปตอง 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
|
13:40-14:40 | ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัธฑิชา เริ่มรักษ์ |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูจงกล ศรีสำราญ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูพูนชัย วารินทร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ส22101 สังคมศึกษา 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม |
ญ20201 ภาษาญี่ปุ่นเบื้องต้น 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ท31101 ภาษาไทย 1-ครูจารุวรรณ สุวรรณศรี |
ง32101 การออกแบบและเทคโนโลยี 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
พ30204 พลศึกษาเพิ่มเติม 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
พ33101 สุขศึกษา 5-รองฯชาตรี ยาศิริ |
อ33101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุดใจ พิมจักแสน |
ค33101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
||||||||
14:40-15:40 | ลูกเสือเนตรนารี (กิจกรรม) |
ลูกเสือเนตรนารี (กิจกรรม) |
ลูกเสือเนตรนารี (กิจกรรม) |
ลูกเสือเนตรนารี (กิจกรรม) |
ลูกเสือเนตรนารี (กิจกรรม) |
ลูกเสือเนตรนารี (กิจกรรม) |
ลูกเสือเนตรนารี (กิจกรรม) |
ลูกเสือเนตรนารี (กิจกรรม) |
ลูกเสือเนตรนารี (กิจกรรม) |
ลูกเสือเนตรนารี (กิจกรรม) |
ลูกเสือเนตรนารี (กิจกรรม) |
ลูกเสือเนตรนารี (กิจกรรม) |
ลูกเสือเนตรนารี (กิจกรรม) |
นศท./อนุรักษ์ฯ (กิจกรรม) |
นศท./อนุรักษ์ฯ (กิจกรรม) |
นศท./อนุรักษ์ฯ (กิจกรรม) |
นศท./อนุรักษ์ฯ (กิจกรรม) |
นศท./อนุรักษ์ฯ (กิจกรรม) |
นศท./อนุรักษ์ฯ (กิจกรรม) |
นศท./อนุรักษ์ฯ (กิจกรรม) |
นศท./อนุรักษ์ฯ (กิจกรรม) |
นศท./อนุรักษ์ฯ (กิจกรรม) |
|
Timetable generated with FET 5.21.2 on 5/28/14 5:49 PM |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
ศ ุ ก ร ์ |
08:30-08:40 | Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
Home Room (กิจกรรม) |
08:40-09:40 | ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
จ20201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 8-ครูประทุมพร อุปบุตร ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
พ21101 สุขศึกษา 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ส22103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูพูนชัย วารินทร์ |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัธฑิชา เริ่มรักษ์ |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูจารุวรรณ สุวรรณศรี |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ค31101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ท31101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
อ31101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ว30202 ฟิสิกส์ 2 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
ท32101 ภาษาไทย 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
ว30222 เคมี 2 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
ว30244 ชีววิทยา 4 3-ครูภาณี มณีชม |
อ33101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุดใจ พิมจักแสน |
ส33101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
|
09:40-10:40 | ท21101 ภาษาไทย 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัธฑิชา เริ่มรักษ์ |
ง21101 การงานอาชีพ 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ |
ส22101 สังคมศึกษา 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูพูนชัย วารินทร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
พ23101 สุขศึกษา 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ญ20201 ภาษาญี่ปุ่นเบื้องต้น 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน |
I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ค31101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ว31103 ชีววิทยาพื้นฐาน 3-ครูภาณี มณีชม |
ง30281 โครงงานอาชีพ 1 7-ครูพายัพ ซาหิน |
ญ30201 ภาษาญี่ปุ่นเบื้องต้น 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
พ30203 เปตอง 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
|||||
10:40-11:40 | ส21103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ท21101 ภาษาไทย 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
อ20201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 8-ครูสุดใจ พิมจักแสน ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ส22101 สังคมศึกษา 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูจารุวรรณ สุวรรณศรี |
ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ศ31101 ดนตรีศึกษา 6-ครูธนา วิไลวงษ์ ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ง30203 การผลิตวีดิทัศน์ 7-ครูธนกฤต สันทา ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
พ30204 พลศึกษาเพิ่มเติม 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ท32101 ภาษาไทย 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
พ33101 สุขศึกษา 5-รองฯชาตรี ยาศิริ |
ญ30201 ภาษาญี่ปุ่นเบื้องต้น 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
|||
11:40-12:40 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | |
12:40-13:40 | แนะแนว (กิจกรรม) |
แนะแนว (กิจกรรม) |
แนะแนว (กิจกรรม) |
แนะแนว (กิจกรรม) |
แนะแนว (กิจกรรม) |
แนะแนว (กิจกรรม) |
แนะแนว (กิจกรรม) |
แนะแนว (กิจกรรม) |
แนะแนว (กิจกรรม) |
แนะแนว (กิจกรรม) |
แนะแนว (กิจกรรม) |
แนะแนว (กิจกรรม) |
แนะแนว (กิจกรรม) |
แนะแนว (กิจกรรม) |
แนะแนว (กิจกรรม) |
แนะแนว (กิจกรรม) |
แนะแนว (กิจกรรม) |
แนะแนว (กิจกรรม) |
แนะแนว (กิจกรรม) |
แนะแนว (กิจกรรม) |
แนะแนว (กิจกรรม) |
แนะแนว (กิจกรรม) |
|
13:40-14:40 | ชุมนุม (กิจกรรม) |
ชุมนุม (กิจกรรม) |
ชุมนุม (กิจกรรม) |
ชุมนุม (กิจกรรม) |
ชุมนุม (กิจกรรม) |
ชุมนุม (กิจกรรม) |
ชุมนุม (กิจกรรม) |
ชุมนุม (กิจกรรม) |
ชุมนุม (กิจกรรม) |
ชุมนุม (กิจกรรม) |
ชุมนุม (กิจกรรม) |
ชุมนุม (กิจกรรม) |
ชุมนุม (กิจกรรม) |
ชุมนุม (กิจกรรม) |
ชุมนุม (กิจกรรม) |
ชุมนุม (กิจกรรม) |
ชุมนุม (กิจกรรม) |
ชุมนุม (กิจกรรม) |
ชุมนุม (กิจกรรม) |
ชุมนุม (กิจกรรม) |
ชุมนุม (กิจกรรม) |
ชุมนุม (กิจกรรม) |
|
14:40-15:40 | วิถีพุทธ (กิจกรรม) |
วิถีพุทธ (กิจกรรม) |
วิถีพุทธ (กิจกรรม) |
วิถีพุทธ (กิจกรรม) |
วิถีพุทธ (กิจกรรม) |
วิถีพุทธ (กิจกรรม) |
วิถีพุทธ (กิจกรรม) |
วิถีพุทธ (กิจกรรม) |
วิถีพุทธ (กิจกรรม) |
วิถีพุทธ (กิจกรรม) |
วิถีพุทธ (กิจกรรม) |
วิถีพุทธ (กิจกรรม) |
วิถีพุทธ (กิจกรรม) |
วิถีพุทธ (กิจกรรม) |
วิถีพุทธ (กิจกรรม) |
วิถีพุทธ (กิจกรรม) |
วิถีพุทธ (กิจกรรม) |
วิถีพุทธ (กิจกรรม) |
วิถีพุทธ (กิจกรรม) |
วิถีพุทธ (กิจกรรม) |
วิถีพุทธ (กิจกรรม) |
วิถีพุทธ (กิจกรรม) |
|
Timetable generated with FET 5.21.2 on 5/28/14 5:49 PM |