Institution name: | ตารางสอนโรงเรียนเจริญศิลป์ศึกษา "โพธิ์คำอนุสรณ์" ประจำภาคเรียนที่ 1/2557 ฉบับที่ 2 (เริ่มใช้ 2 มิถุนายน พ.ศ.2557) |
---|
Comments: | Default comments |
---|
Table of contents
จันทร์ | ||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08:30-08:40 | 08:40-09:40 | 09:40-10:40 | 10:40-11:40 | 11:40-12:40 | 12:40-13:40 | 13:40-14:40 | 14:40-15:40 | |
ม.1/1 | Home Room (กิจกรรม) |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
-X- | ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ศ21101 ศิลปะ 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
|
ม.1/2 | Home Room (กิจกรรม) |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัธฑิชา เริ่มรักษ์ |
ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา |
-X- | ง21101 การงานอาชีพ 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
||
ม.1/3 | Home Room (กิจกรรม) |
ศ21101 ศิลปะ 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัธฑิชา เริ่มรักษ์ |
-X- | ท21101 ภาษาไทย 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา |
||
ม.1/4 | Home Room (กิจกรรม) |
พ21101 สุขศึกษา 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
ส21103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
-X- | ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ท21101 ภาษาไทย 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
พ21102 ปิงปอง 5-รองฯชาตรี ยาศิริ |
ม.1/5 | Home Room (กิจกรรม) |
ท21101 ภาษาไทย 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูพูนชัย วารินทร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
พ21101 สุขศึกษา 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
-X- | ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ม.2/1 | Home Room (กิจกรรม) |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
-X- | ง22101 การงานอาชีพ 7-ครูพายัพ ซาหิน |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
||
ม.2/2 | Home Room (กิจกรรม) |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูพูนชัย วารินทร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
พ22104 กระบี่กระบอง 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
-X- | ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม |
ส22101 สังคมศึกษา 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ม.2/3 | Home Room (กิจกรรม) |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ส22101 สังคมศึกษา 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
-X- | ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
พ22104 กระบี่กระบอง 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ม.2/4 | Home Room (กิจกรรม) |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ส22103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม |
-X- | ส22101 สังคมศึกษา 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ศ22101 ศิลปะ 6-ครูธนา วิไลวงษ์ |
|
ม.3/1 | Home Room (กิจกรรม) |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูจารุวรรณ สุวรรณศรี |
-X- | ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัธฑิชา เริ่มรักษ์ |
|
ม.3/2 | Home Room (กิจกรรม) |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม |
ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน |
-X- | ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูจารุวรรณ สุวรรณศรี |
ส23103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูสุนทร ขันศรี |
ม.3/3 | Home Room (กิจกรรม) |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
พ23101 สุขศึกษา 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม |
-X- | ศ23101 ศิลปะ 6-ครูกรกช จันตะเสน |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูจารุวรรณ สุวรรณศรี |
|
ม.3/4 | Home Room (กิจกรรม) |
ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
-X- | พ23102 วอลเล่ย์บอล 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ญ20201 ภาษาญี่ปุ่นเบื้องต้น 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ม.4/1 | Home Room (กิจกรรม) |
ว31103 ชีววิทยาพื้นฐาน 3-ครูภาณี มณีชม |
ง31101 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
-X- | อ31101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ค31101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ว31101 ฟิสิกส์พื้นฐาน 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
|
ม.4/2 | Home Room (กิจกรรม) |
ส31101 สังคมศึกษา 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ท31101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
-X- | จ30201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 8-ครูสุดใจ พิมจักแสน ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
พ31101 สุขศึกษา 5-รองฯชาตรี ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ง30223 งานประดิษฐ์จากเศษวัสดุ 7-ครูธนกฤต สันทา ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ม.4/3 | Home Room (กิจกรรม) |
อ31101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
พ31101 สุขศึกษา 5-รองฯชาตรี ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
-X- | ค31101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ส31101 สังคมศึกษา 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ว31102 เคมีพื้นฐาน 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
ม.5/1 | Home Room (กิจกรรม) |
ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
อ30203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 8-ครูประทุมพร อุปบุตร ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ส32101 สังคมศึกษา 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
-X- | ว30222 เคมี 2 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
ค32101 คณิตศาสตร์ 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม |
|
ม.5/2 | Home Room (กิจกรรม) |
อ32101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุดใจ พิมจักแสน |
อ30241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร 8-ครูสุดใจ พิมจักแสน |
ง30221 อาหารพื้นบ้าน 7-ครูธนกฤต สันทา ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
-X- | ค30223 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูพูนชัย วารินทร์ |
ส32101 สังคมศึกษา 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ง30243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ |
ม.5/3 | Home Room (กิจกรรม) |
ว30202 ฟิสิกส์ 2 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
ส32103 ประวัติศาสตร์ 0-รองฯวิทยา บุญยืน ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
-X- | พ32101 สุขศึกษา 5-รองฯชาตรี ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
พ30204 พลศึกษาเพิ่มเติม 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
อ32101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุดใจ พิมจักแสน |
|
ม.6/1 | Home Room (กิจกรรม) |
ว30224 เคมี 4 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
-X- | ท33101 ภาษาไทย 1-ครูจารุวรรณ สุวรรณศรี |
ว30244 ชีววิทยา 4 3-ครูภาณี มณีชม |
||
ม.6/2 | Home Room (กิจกรรม) |
ท33101 ภาษาไทย 1-ครูจารุวรรณ สุวรรณศรี ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ง30262 ผลิตภัณฑ์เครื่องเรือน 7-ครูพายัพ ซาหิน |
-X- | ง30282 โครงงานอาชีพ 2 7-ครูธนกฤต สันทา ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ญ30201 ภาษาญี่ปุ่นเบื้องต้น 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
||
ม.6/3 | Home Room (กิจกรรม) |
ค33101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ว30244 ชีววิทยา 4 3-ครูภาณี มณีชม |
-X- | ว30204 ฟิสิกส์ 4 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
ศ33101 ทัศนศิลป์ 6-ครูกรกช จันตะเสน ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
||
Timetable generated with FET 5.21.2 on 5/28/14 5:49 PM |
อังคาร | ||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08:30-08:40 | 08:40-09:40 | 09:40-10:40 | 10:40-11:40 | 11:40-12:40 | 12:40-13:40 | 13:40-14:40 | 14:40-15:40 | |
ม.1/1 | Home Room (กิจกรรม) |
ท21101 ภาษาไทย 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
จ20201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 8-ครูประทุมพร อุปบุตร ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
พ21101 สุขศึกษา 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
-X- | ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
|
ม.1/2 | Home Room (กิจกรรม) |
ส21103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ท21101 ภาษาไทย 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
-X- | ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัธฑิชา เริ่มรักษ์ |
ม.1/3 | Home Room (กิจกรรม) |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
-X- | อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัธฑิชา เริ่มรักษ์ |
พ21102 ปิงปอง 5-รองฯชาตรี ยาศิริ |
จ20201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 8-ครูประทุมพร อุปบุตร ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ม.1/4 | Home Room (กิจกรรม) |
ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
จ20201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 8-ครูประทุมพร อุปบุตร ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
-X- | ท21101 ภาษาไทย 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ม.1/5 | Home Room (กิจกรรม) |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูพูนชัย วารินทร์ |
ท21101 ภาษาไทย 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
-X- | ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
พ21102 ปิงปอง 5-รองฯชาตรี ยาศิริ |
ม.2/1 | Home Room (กิจกรรม) |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ส22101 สังคมศึกษา 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
-X- | ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ศ22101 ศิลปะ 6-ครูธนา วิไลวงษ์ |
|
ม.2/2 | Home Room (กิจกรรม) |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม |
-X- | ง22101 การงานอาชีพ 7-ครูพายัพ ซาหิน |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
||
ม.2/3 | Home Room (กิจกรรม) |
อ20201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 8-ครูสุดใจ พิมจักแสน ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ส22101 สังคมศึกษา 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
-X- | อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูพูนชัย วารินทร์ |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ม.2/4 | Home Room (กิจกรรม) |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ง22101 การงานอาชีพ 7-ครูพายัพ ซาหิน |
-X- | อ20201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 8-ครูสุดใจ พิมจักแสน ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
พ22104 กระบี่กระบอง 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
|
ม.3/1 | Home Room (กิจกรรม) |
ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูจารุวรรณ สุวรรณศรี |
พ23102 วอลเล่ย์บอล 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
-X- | ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ศ23101 ศิลปะ 6-ครูกรกช จันตะเสน |
|
ม.3/2 | Home Room (กิจกรรม) |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัธฑิชา เริ่มรักษ์ |
ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน |
-X- | ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
||
ม.3/3 | Home Room (กิจกรรม) |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ส23103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูสุนทร ขันศรี |
-X- | อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูจารุวรรณ สุวรรณศรี |
ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม |
ม.3/4 | Home Room (กิจกรรม) |
ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
พ23101 สุขศึกษา 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
-X- | ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
ส23103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูสุนทร ขันศรี |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูจารุวรรณ สุวรรณศรี |
ม.4/1 | Home Room (กิจกรรม) |
ว31102 เคมีพื้นฐาน 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
พ31101 สุขศึกษา 5-รองฯชาตรี ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
-X- | ว31103 ชีววิทยาพื้นฐาน 3-ครูภาณี มณีชม |
ส31101 สังคมศึกษา 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม |
||
ม.4/2 | Home Room (กิจกรรม) |
ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ส31101 สังคมศึกษา 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม |
อ31101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
-X- | พ30201 แบดมินตัน 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ง30203 การผลิตวีดิทัศน์ 7-ครูธนกฤต สันทา ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
|
ม.4/3 | Home Room (กิจกรรม) |
ว31103 ชีววิทยาพื้นฐาน 3-ครูภาณี มณีชม |
ท31101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
-X- | ศ31101 ดนตรีศึกษา 6-ครูธนา วิไลวงษ์ ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ว31102 เคมีพื้นฐาน 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
||
ม.5/1 | Home Room (กิจกรรม) |
ศ32101 นาฏศิลป์ศึกษา 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
อ32101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุดใจ พิมจักแสน |
ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
-X- | พ32101 สุขศึกษา 5-รองฯชาตรี ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ว30202 ฟิสิกส์ 2 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
|
ม.5/2 | Home Room (กิจกรรม) |
ง30221 อาหารพื้นบ้าน 7-ครูธนกฤต สันทา ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ท32101 ภาษาไทย 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
-X- | ส32101 สังคมศึกษา 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ศ32101 นาฏศิลป์ศึกษา 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
ง32101 การออกแบบและเทคโนโลยี 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
|
ม.5/3 | Home Room (กิจกรรม) |
ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ศ32101 นาฏศิลป์ศึกษา 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
ง32101 การออกแบบและเทคโนโลยี 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
-X- | ท32101 ภาษาไทย 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
ค32101 คณิตศาสตร์ 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม |
ส32101 สังคมศึกษา 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ม.6/1 | Home Room (กิจกรรม) |
ส่งเสริมคุณภาพวิชาการ (กิจกรรม) |
ว30204 ฟิสิกส์ 4 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
-X- | ส33101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ง33101 การงานอาชีพ 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ |
พ30203 เปตอง 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
|
ม.6/2 | Home Room (กิจกรรม) |
ส่งเสริมคุณภาพวิชาการ (กิจกรรม) |
ค33101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ท33101 ภาษาไทย 1-ครูจารุวรรณ สุวรรณศรี |
-X- | ง33101 การงานอาชีพ 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ |
ส33101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ส33103 ประวัติศาสตร์ 0-รองฯวิทยา บุญยืน ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ม.6/3 | Home Room (กิจกรรม) |
ส่งเสริมคุณภาพวิชาการ (กิจกรรม) |
ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
อ33101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัธฑิชา เริ่มรักษ์ |
-X- | ท33101 ภาษาไทย 1-ครูจารุวรรณ สุวรรณศรี |
ส33103 ประวัติศาสตร์ 0-รองฯวิทยา บุญยืน ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ง33101 การงานอาชีพ 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ |
Timetable generated with FET 5.21.2 on 5/28/14 5:49 PM |
พุธ | ||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08:30-08:40 | 08:40-09:40 | 09:40-10:40 | 10:40-11:40 | 11:40-12:40 | 12:40-13:40 | 13:40-14:40 | 14:40-15:40 | |
ม.1/1 | Home Room (กิจกรรม) |
ท21101 ภาษาไทย 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
-X- | ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
พ21102 ปิงปอง 5-รองฯชาตรี ยาศิริ |
ม.1/2 | Home Room (กิจกรรม) |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูจงกล ศรีสำราญ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ศ21101 ศิลปะ 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
-X- | พ21102 ปิงปอง 5-รองฯชาตรี ยาศิริ |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
|
ม.1/3 | Home Room (กิจกรรม) |
ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
-X- | ง21101 การงานอาชีพ 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ |
ท21101 ภาษาไทย 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
|
ม.1/4 | Home Room (กิจกรรม) |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ง21101 การงานอาชีพ 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ |
-X- | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูพูนชัย วารินทร์ |
ศ21101 ศิลปะ 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
||
ม.1/5 | Home Room (กิจกรรม) |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ส21103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
-X- | ท21101 ภาษาไทย 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา |
|
ม.2/1 | Home Room (กิจกรรม) |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูพูนชัย วารินทร์ |
ส22101 สังคมศึกษา 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
-X- | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
พ22104 กระบี่กระบอง 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ม.2/2 | Home Room (กิจกรรม) |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
พ22101 สุขศึกษา 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
-X- | ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ส22101 สังคมศึกษา 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
อ20201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 8-ครูสุดใจ พิมจักแสน ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ม.2/3 | Home Room (กิจกรรม) |
ส22103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม |
พ22101 สุขศึกษา 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
-X- | ศ22101 ศิลปะ 6-ครูธนา วิไลวงษ์ |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
|
ม.2/4 | Home Room (กิจกรรม) |
พ22101 สุขศึกษา 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูพูนชัย วารินทร์ |
-X- | ส22101 สังคมศึกษา 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ม.3/1 | Home Room (กิจกรรม) |
ส่งเสริมคุณภาพวิชาการ (กิจกรรม) |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูจารุวรรณ สุวรรณศรี |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัธฑิชา เริ่มรักษ์ |
-X- | ญ20201 ภาษาญี่ปุ่นเบื้องต้น 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ม.3/2 | Home Room (กิจกรรม) |
ส่งเสริมคุณภาพวิชาการ (กิจกรรม) |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
พ23102 วอลเล่ย์บอล 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
-X- | อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัธฑิชา เริ่มรักษ์ |
ศ23101 ศิลปะ 6-ครูกรกช จันตะเสน |
|
ม.3/3 | Home Room (กิจกรรม) |
ส่งเสริมคุณภาพวิชาการ (กิจกรรม) |
ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
-X- | พ23102 วอลเล่ย์บอล 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
|
ม.3/4 | Home Room (กิจกรรม) |
ส่งเสริมคุณภาพวิชาการ (กิจกรรม) |
ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน |
-X- | ท23101 ภาษาไทย 1-ครูจารุวรรณ สุวรรณศรี |
ง23101 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
||
ม.4/1 | Home Room (กิจกรรม) |
ว31102 เคมีพื้นฐาน 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
อ31101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
จ30201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 8-ครูสุดใจ พิมจักแสน ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
-X- | ส31101 สังคมศึกษา 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ท31101 ภาษาไทย 1-ครูจารุวรรณ สุวรรณศรี |
ม.4/2 | Home Room (กิจกรรม) |
ง30223 งานประดิษฐ์จากเศษวัสดุ 7-ครูธนกฤต สันทา ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ศ31101 ดนตรีศึกษา 6-ครูธนา วิไลวงษ์ ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
-X- | ว31105 สารและสมบัติของสาร 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
อ31101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
||
ม.4/3 | Home Room (กิจกรรม) |
ค31101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
จ30201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 8-ครูสุดใจ พิมจักแสน ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ว31101 ฟิสิกส์พื้นฐาน 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
-X- | ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
พ30201 แบดมินตัน 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ส31101 สังคมศึกษา 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ม.5/1 | Home Room (กิจกรรม) |
อ32101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุดใจ พิมจักแสน |
ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ค32101 คณิตศาสตร์ 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
-X- | ท32101 ภาษาไทย 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
ส32103 ประวัติศาสตร์ 0-รองฯวิทยา บุญยืน ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ส32101 สังคมศึกษา 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ม.5/2 | Home Room (กิจกรรม) |
อ30203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 8-ครูประทุมพร อุปบุตร ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ส32103 ประวัติศาสตร์ 0-รองฯวิทยา บุญยืน ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
พ32101 สุขศึกษา 5-รองฯชาตรี ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
-X- | ว32101 ดุลยภาพของสิ่งมีชีวิต 3-ครูภาณี มณีชม |
ค32101 คณิตศาสตร์ 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
|
ม.5/3 | Home Room (กิจกรรม) |
ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ค32101 คณิตศาสตร์ 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ส32101 สังคมศึกษา 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
-X- | อ32101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุดใจ พิมจักแสน |
ว30202 ฟิสิกส์ 2 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
|
ม.6/1 | Home Room (กิจกรรม) |
ส33101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ว30204 ฟิสิกส์ 4 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
ค33101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
-X- | ศ33101 ทัศนศิลป์ 6-ครูกรกช จันตะเสน ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
อ33101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัธฑิชา เริ่มรักษ์ |
ม.6/2 | Home Room (กิจกรรม) |
ว33101 พันธุวิศวกรรมและสิ่งแวดล้อม 3-ครูภาณี มณีชม |
ค30225 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
-X- | ค33101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ง30282 โครงงานอาชีพ 2 7-ครูธนกฤต สันทา ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ง30262 ผลิตภัณฑ์เครื่องเรือน 7-ครูพายัพ ซาหิน |
|
ม.6/3 | Home Room (กิจกรรม) |
ว30204 ฟิสิกส์ 4 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
ว30224 เคมี 4 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
-X- | ส33101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ท33101 ภาษาไทย 1-ครูจารุวรรณ สุวรรณศรี ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ว30244 ชีววิทยา 4 3-ครูภาณี มณีชม |
|
Timetable generated with FET 5.21.2 on 5/28/14 5:49 PM |
พฤหัสบดี | ||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08:30-08:40 | 08:40-09:40 | 09:40-10:40 | 10:40-11:40 | 11:40-12:40 | 12:40-13:40 | 13:40-14:40 | 14:40-15:40 | |
ม.1/1 | Home Room (กิจกรรม) |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูจงกล ศรีสำราญ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ง21101 การงานอาชีพ 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ |
-X- | อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ลูกเสือเนตรนารี (กิจกรรม) |
|
ม.1/2 | Home Room (กิจกรรม) |
ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
พ21101 สุขศึกษา 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
-X- | ท21101 ภาษาไทย 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัธฑิชา เริ่มรักษ์ |
ลูกเสือเนตรนารี (กิจกรรม) |
ม.1/3 | Home Room (กิจกรรม) |
ท21101 ภาษาไทย 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ส21103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
-X- | ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูจงกล ศรีสำราญ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ลูกเสือเนตรนารี (กิจกรรม) |
ม.1/4 | Home Room (กิจกรรม) |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ท21101 ภาษาไทย 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
-X- | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูพูนชัย วารินทร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ลูกเสือเนตรนารี (กิจกรรม) |
ม.1/5 | Home Room (กิจกรรม) |
ศ21101 ศิลปะ 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
จ20201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 8-ครูประทุมพร อุปบุตร ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
-X- | ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ลูกเสือเนตรนารี (กิจกรรม) |
|
ม.2/1 | Home Room (กิจกรรม) |
พ22101 สุขศึกษา 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
-X- | ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูพูนชัย วารินทร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ลูกเสือเนตรนารี (กิจกรรม) |
ม.2/2 | Home Room (กิจกรรม) |
ส22103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
-X- | ศ22101 ศิลปะ 6-ครูธนา วิไลวงษ์ |
ลูกเสือเนตรนารี (กิจกรรม) |
|
ม.2/3 | Home Room (กิจกรรม) |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูพูนชัย วารินทร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ส22101 สังคมศึกษา 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
-X- | ง22101 การงานอาชีพ 7-ครูพายัพ ซาหิน |
ลูกเสือเนตรนารี (กิจกรรม) |
|
ม.2/4 | Home Room (กิจกรรม) |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
-X- | อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ส22101 สังคมศึกษา 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ลูกเสือเนตรนารี (กิจกรรม) |
|
ม.3/1 | Home Room (กิจกรรม) |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ส23103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูสุนทร ขันศรี |
-X- | ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน |
ลูกเสือเนตรนารี (กิจกรรม) |
|
ม.3/2 | Home Room (กิจกรรม) |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูจารุวรรณ สุวรรณศรี |
พ23101 สุขศึกษา 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัธฑิชา เริ่มรักษ์ |
-X- | ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม |
ลูกเสือเนตรนารี (กิจกรรม) |
ม.3/3 | Home Room (กิจกรรม) |
ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
-X- | ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี |
ญ20201 ภาษาญี่ปุ่นเบื้องต้น 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ลูกเสือเนตรนารี (กิจกรรม) |
|
ม.3/4 | Home Room (กิจกรรม) |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูจารุวรรณ สุวรรณศรี |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
-X- | ศ23101 ศิลปะ 6-ครูกรกช จันตะเสน |
ลูกเสือเนตรนารี (กิจกรรม) |
|
ม.4/1 | Home Room (กิจกรรม) |
ว31101 ฟิสิกส์พื้นฐาน 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
พ30201 แบดมินตัน 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
-X- | ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ท31101 ภาษาไทย 1-ครูจารุวรรณ สุวรรณศรี |
นศท./อนุรักษ์ฯ (กิจกรรม) |
|
ม.4/2 | Home Room (กิจกรรม) |
ค31101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
อ30201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 8-ครูสุดใจ พิมจักแสน |
-X- | ง31101 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
นศท./อนุรักษ์ฯ (กิจกรรม) |
|
ม.4/3 | Home Room (กิจกรรม) |
ท31101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ง31101 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7-ครูธนกฤต สันทา ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
-X- | ว31101 ฟิสิกส์พื้นฐาน 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
นศท./อนุรักษ์ฯ (กิจกรรม) |
||
ม.5/1 | Home Room (กิจกรรม) |
ว30222 เคมี 2 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
ว30242 ชีววิทยา 2 3-ครูภาณี มณีชม |
-X- | ท32101 ภาษาไทย 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
ง32101 การออกแบบและเทคโนโลยี 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
นศท./อนุรักษ์ฯ (กิจกรรม) |
|
ม.5/2 | Home Room (กิจกรรม) |
อ30241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร 8-ครูสุดใจ พิมจักแสน |
ค30223 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูพูนชัย วารินทร์ |
ค32101 คณิตศาสตร์ 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม |
-X- | อ32101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุดใจ พิมจักแสน |
พ30204 พลศึกษาเพิ่มเติม 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
นศท./อนุรักษ์ฯ (กิจกรรม) |
ม.5/3 | Home Room (กิจกรรม) |
อ30203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 8-ครูประทุมพร อุปบุตร ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ว30222 เคมี 2 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
-X- | ว30242 ชีววิทยา 2 3-ครูภาณี มณีชม |
นศท./อนุรักษ์ฯ (กิจกรรม) |
|
ม.6/1 | Home Room (กิจกรรม) |
อ33101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัธฑิชา เริ่มรักษ์ |
ค33101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ท33101 ภาษาไทย 1-ครูจารุวรรณ สุวรรณศรี ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
-X- | ส33103 ประวัติศาสตร์ 0-รองฯวิทยา บุญยืน ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
พ33101 สุขศึกษา 5-รองฯชาตรี ยาศิริ |
นศท./อนุรักษ์ฯ (กิจกรรม) |
ม.6/2 | Home Room (กิจกรรม) |
ค30225 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
อ30205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 8-ครูประทุมพร อุปบุตร ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ศ33101 ทัศนศิลป์ 6-ครูกรกช จันตะเสน ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
-X- | ส33101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
อ33101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุดใจ พิมจักแสน |
นศท./อนุรักษ์ฯ (กิจกรรม) |
ม.6/3 | Home Room (กิจกรรม) |
ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
อ33101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัธฑิชา เริ่มรักษ์ |
พ33101 สุขศึกษา 5-รองฯชาตรี ยาศิริ |
-X- | พ30203 เปตอง 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ค33101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
นศท./อนุรักษ์ฯ (กิจกรรม) |
Timetable generated with FET 5.21.2 on 5/28/14 5:49 PM |
ศุกร์ | ||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08:30-08:40 | 08:40-09:40 | 09:40-10:40 | 10:40-11:40 | 11:40-12:40 | 12:40-13:40 | 13:40-14:40 | 14:40-15:40 | |
ม.1/1 | Home Room (กิจกรรม) |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ท21101 ภาษาไทย 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ส21103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม |
-X- | แนะแนว (กิจกรรม) |
ชุมนุม (กิจกรรม) |
วิถีพุทธ (กิจกรรม) |
ม.1/2 | Home Room (กิจกรรม) |
จ20201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 8-ครูประทุมพร อุปบุตร ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ท21101 ภาษาไทย 1-ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
-X- | แนะแนว (กิจกรรม) |
ชุมนุม (กิจกรรม) |
วิถีพุทธ (กิจกรรม) |
ม.1/3 | Home Room (กิจกรรม) |
พ21101 สุขศึกษา 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัธฑิชา เริ่มรักษ์ |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
-X- | แนะแนว (กิจกรรม) |
ชุมนุม (กิจกรรม) |
วิถีพุทธ (กิจกรรม) |
ม.1/4 | Home Room (กิจกรรม) |
ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา |
ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
-X- | แนะแนว (กิจกรรม) |
ชุมนุม (กิจกรรม) |
วิถีพุทธ (กิจกรรม) |
|
ม.1/5 | Home Room (กิจกรรม) |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ง21101 การงานอาชีพ 7-ครูวิเศษ อุทัยวัฒน์ |
-X- | แนะแนว (กิจกรรม) |
ชุมนุม (กิจกรรม) |
วิถีพุทธ (กิจกรรม) |
|
ม.2/1 | Home Room (กิจกรรม) |
ส22103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ส22101 สังคมศึกษา 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
อ20201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 8-ครูสุดใจ พิมจักแสน ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
-X- | แนะแนว (กิจกรรม) |
ชุมนุม (กิจกรรม) |
วิถีพุทธ (กิจกรรม) |
ม.2/2 | Home Room (กิจกรรม) |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูพูนชัย วารินทร์ |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม |
ส22101 สังคมศึกษา 4-รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
-X- | แนะแนว (กิจกรรม) |
ชุมนุม (กิจกรรม) |
วิถีพุทธ (กิจกรรม) |
ม.2/3 | Home Room (กิจกรรม) |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
-X- | แนะแนว (กิจกรรม) |
ชุมนุม (กิจกรรม) |
วิถีพุทธ (กิจกรรม) |
|
ม.2/4 | Home Room (กิจกรรม) |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูพูนชัย วารินทร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
-X- | แนะแนว (กิจกรรม) |
ชุมนุม (กิจกรรม) |
วิถีพุทธ (กิจกรรม) |
ม.3/1 | Home Room (กิจกรรม) |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัธฑิชา เริ่มรักษ์ |
พ23101 สุขศึกษา 5-รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-รองฯพัชร์ชนีท์ ยี่สุ่นแซม |
-X- | แนะแนว (กิจกรรม) |
ชุมนุม (กิจกรรม) |
วิถีพุทธ (กิจกรรม) |
ม.3/2 | Home Room (กิจกรรม) |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ญ20201 ภาษาญี่ปุ่นเบื้องต้น 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย ห้องคอมพิวเตอร์ 3 |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูจารุวรรณ สุวรรณศรี |
-X- | แนะแนว (กิจกรรม) |
ชุมนุม (กิจกรรม) |
วิถีพุทธ (กิจกรรม) |
ม.3/3 | Home Room (กิจกรรม) |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูจารุวรรณ สุวรรณศรี |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน |
-X- | แนะแนว (กิจกรรม) |
ชุมนุม (กิจกรรม) |
วิถีพุทธ (กิจกรรม) |
ม.3/4 | Home Room (กิจกรรม) |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูสุนทร ขันศรี ห้องคอมพิวเตอร์ 4 |
ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
-X- | แนะแนว (กิจกรรม) |
ชุมนุม (กิจกรรม) |
วิถีพุทธ (กิจกรรม) |
ม.4/1 | Home Room (กิจกรรม) |
ค31101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ 7-ครูพิชิต สุจริต ห้องคอมพิวเตอร์ 2 |
ศ31101 ดนตรีศึกษา 6-ครูธนา วิไลวงษ์ ห้องคอมพิวเตอร์ 6 |
-X- | แนะแนว (กิจกรรม) |
ชุมนุม (กิจกรรม) |
วิถีพุทธ (กิจกรรม) |
ม.4/2 | Home Room (กิจกรรม) |
ท31101 ภาษาไทย 1-ครูมาลา วารินทร์ |
ค31101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวรางคณา มณีนพ |
ง30203 การผลิตวีดิทัศน์ 7-ครูธนกฤต สันทา ห้องคอมพิวเตอร์ 5 |
-X- | แนะแนว (กิจกรรม) |
ชุมนุม (กิจกรรม) |
วิถีพุทธ (กิจกรรม) |
ม.4/3 | Home Room (กิจกรรม) |
อ31101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ว31103 ชีววิทยาพื้นฐาน 3-ครูภาณี มณีชม |
ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
-X- | แนะแนว (กิจกรรม) |
ชุมนุม (กิจกรรม) |
วิถีพุทธ (กิจกรรม) |
ม.5/1 | Home Room (กิจกรรม) |
ว30202 ฟิสิกส์ 2 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
พ30204 พลศึกษาเพิ่มเติม 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
-X- | แนะแนว (กิจกรรม) |
ชุมนุม (กิจกรรม) |
วิถีพุทธ (กิจกรรม) |
|
ม.5/2 | Home Room (กิจกรรม) |
ท32101 ภาษาไทย 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
ง30281 โครงงานอาชีพ 1 7-ครูพายัพ ซาหิน |
-X- | แนะแนว (กิจกรรม) |
ชุมนุม (กิจกรรม) |
วิถีพุทธ (กิจกรรม) |
|
ม.5/3 | Home Room (กิจกรรม) |
ว30222 เคมี 2 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
ท32101 ภาษาไทย 1-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
-X- | แนะแนว (กิจกรรม) |
ชุมนุม (กิจกรรม) |
วิถีพุทธ (กิจกรรม) |
|
ม.6/1 | Home Room (กิจกรรม) |
ว30244 ชีววิทยา 4 3-ครูภาณี มณีชม |
ญ30201 ภาษาญี่ปุ่นเบื้องต้น 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
-X- | แนะแนว (กิจกรรม) |
ชุมนุม (กิจกรรม) |
วิถีพุทธ (กิจกรรม) |
ม.6/2 | Home Room (กิจกรรม) |
อ33101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุดใจ พิมจักแสน |
พ30203 เปตอง 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
พ33101 สุขศึกษา 5-รองฯชาตรี ยาศิริ |
-X- | แนะแนว (กิจกรรม) |
ชุมนุม (กิจกรรม) |
วิถีพุทธ (กิจกรรม) |
ม.6/3 | Home Room (กิจกรรม) |
ส33101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ญ30201 ภาษาญี่ปุ่นเบื้องต้น 7-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ห้องคอมพิวเตอร์ 1 |
-X- | แนะแนว (กิจกรรม) |
ชุมนุม (กิจกรรม) |
วิถีพุทธ (กิจกรรม) |
Timetable generated with FET 5.21.2 on 5/28/14 5:49 PM |